Czechia - First LeagueStadion StřelniceUpdated ang data noong October 14, 2026

Jablonec vs Viktoria Plzeň: mga stats ng match

Reasoning:

Full analysis at pick sa app

Tingnan ang betting analysis, pick, value bet at full reasoning para sa match na ito.

Tingnan ang analysis at pick

Jablonec vs Viktoria Plzeň: form, goals at mahahalagang stats

Mahahalagang detalye ng match

Jablonec vs Viktoria Plzeň sa First League (Czechia). Naka-schedule ang match sa 18 October 2026. Venue: Stadion Střelnice.

Current na form

Jablonec: 2-1-2 sa last five matches at 1.40 points per match. Viktoria Plzeň: 2-1-2 at 1.40 points per match.

Stats ng goals

Jablonec ay may 1.20 goals na na-score at 0.90 na na-concede bawat match. Ang Viktoria Plzeň naman ay may 2.00 na na-score at 1.70 na na-concede. Average ng liga: 2.75 goals.

BTTS / Over / Under

BTTS: Jablonec 40%, Viktoria Plzeň 70%. Over 2.5: Jablonec 30%, Viktoria Plzeň 70%. League level: BTTS 50%, Over 2.5 54%.

xG, shots at style ng laro

Jablonec ang may mas mataas na xG per match: 1.70 vs 1.63. May average na 15.6 shots bawat match ang Jablonec, habang 14.2 naman ang Viktoria Plzeň.

First at second half

Nangunguna ang Jablonec sa half-time sa 30% ng matches at nakaka-score ng 0.80 goals pagkatapos ng break. Para sa Viktoria Plzeň, 50% at 0.70 ang mga value.

Goals ayon sa minuto

Jablonec: 61-75 (4 goals). Viktoria Plzeň: 0-15 (6 goals). Historical goal distribution ito, hindi prediction ng exact goal minute.

Context ng liga

First League: 2.75 goals per match, BTTS 50% at Over 2.5 54%.

Head-to-head record

Bago ang match na ito, may 3 previous head-to-head matches sa database. Ang record ay 0-2-1, average goals 4.33, at BTTS 67%.

Bago ang match

1X2 odds

(2.80)
(3.45)
(2.32)

Pre-match na profile— ano ang sinasabi ng season numbers?

Team profile ito batay sa season data at form. Lalabas lang ang match-flow statistics kapag tapos na ang fixture.

JablonecViktoria Plzeň
1.2Goals na na-score / match2
JablonecViktoria Plzeň
0.9Goals na na-concede / match1.7
JablonecViktoria Plzeň
55%Average na possession52%
JablonecViktoria Plzeň
4.4Shots on target bawat match4.6
JablonecViktoria Plzeň

Stats ng teams— alin ang mas efficient na team?

Comparison ng attack at defence ng dalawang teams sa current season.

15.6Shots bawat match14.2
JablonecViktoria Plzeň
4.4Shots on target4.6
JablonecViktoria Plzeň
7.7%Shot conversion14.1%
JablonecViktoria Plzeň
55%Possession52%
JablonecViktoria Plzeň
1.7xG for1.63
JablonecViktoria Plzeň
1.34xG against1.5
JablonecViktoria Plzeň

Quality ng shooting

Jablonec: DominantViktoria Plzeň: Attacking ang style
JablonecViktoria Plzeň
Accuracy ng shots on target28%32%
Quality ng chances (xG bawat shot)0.110.11
Finishing (goals bawat shot on target)0.270.43

Kapag nasa 0.08 ang xG per shot, kadalasan long-range attempts iyon; ang 0.15+ ay karaniwang chances sa box. Galing sa possession, shot volume at conversion ang style label.

* Ipinapakita ng xG (expected goals) kung ilang goals ang inaasahang makuha ng team mula sa chances nito. Kapag mas mataas ang actual goals kaysa xG, above average ang finishing; kapag mas mababa, may missed chances.

Form ng teams— alin ang mas maganda ang current form?

Last five matches at season record, overall at may home-away split.

Jablonec
LWLDW
Result split ngayong season
50% W20% D30% L
Season record (W-D-L)
5-2-3
1.70 pts / match · goal difference +3
Last 5 (W-D-L)
2-1-2
1.40 pts / match
Record ng team sa home (W-D-L)
3-1-1
Last 5 sa home
3-1-1
WWLWD
Averages sa last 5 matches
Goals na na-score: 1.2Goals na na-concede: 1.0xG: 2.10Opponent xG: 1.21BTTS: 40%Over 2.5: 40%
Viktoria Plzeň
WDLLW
Result split ngayong season
30% W40% D30% L
Season record (W-D-L)
3-4-3
1.30 pts / match · goal difference +3
Last 5 (W-D-L)
2-1-2
1.40 pts / match
Record ng team sa away (W-D-L)
1-2-1
Last 5 sa away
1-2-1
DWDL
Averages sa last 5 matches
Goals na na-score: 1.8Goals na na-concede: 1.0xG: 1.69Opponent xG: 1.54BTTS: 40%Over 2.5: 80%

Goals— paano nag-i-score at nagko-concede ang dalawang teams?

Ilang goals ang sini-score at kino-concede ng dalawang teams, pati kung gaano kadalas silang mag-clean sheet o hindi maka-score.

Viktoria Plzeň ang 67% better sa: goals scored per match.

1.2 goals / match - Jablonec · 2 goals / match - Viktoria Plzeň

Jablonec ang 89% better sa: goals conceded per match.

0.9 goals / match - Jablonec · 1.7 goals / match - Viktoria Plzeň

Scoring profile ng Jablonec: napakalakas

Nakaka-score ang Jablonec sa 80% ng matches (8 sa 10 matches), habang may clean sheet ang Viktoria Plzeň sa 30% (3 sa 10 matches).

Scoring profile ng Viktoria Plzeň: napakalakas

Nakaka-score ang Viktoria Plzeň sa 90% ng matches (9 sa 10 matches), habang may clean sheet ang Jablonec sa 40% (4 sa 10 matches).

12Goals na na-score (season)20
JablonecViktoria Plzeň
9Goals na na-concede (season)17
JablonecViktoria Plzeň
2.1Average ng goals sa match3.7
JablonecViktoria Plzeň
6Goals na na-score (last 5)9
JablonecViktoria Plzeň
5Goals na na-concede (last 5)5
JablonecViktoria Plzeň

Gaano kadalas silang maka-score ng hindi bababa sa...

80%1 goal90%
JablonecViktoria Plzeň
30%2 goals50%
JablonecViktoria Plzeň
10%3 goals40%
JablonecViktoria Plzeň
0%4 goals10%
JablonecViktoria Plzeň

Gaano kadalas silang mag-concede ng hindi bababa sa...

60%1 goal70%
JablonecViktoria Plzeň
30%2 goals50%
JablonecViktoria Plzeň
0%3 goals30%
JablonecViktoria Plzeň
0%4 goals10%
JablonecViktoria Plzeň

* Kasama sa statistics ang home at away matches ng dalawang teams sa current season.

Parehong teams naka-score (BTTS)— gaano kadalas nakaka-score ang parehong teams?

Gaano kadalas may goals ang magkabilang panig sa matches ng teams, kumpara sa league average.

Mga pattern ng goal

0%BTTS sa half-time30%
JablonecViktoria Plzeň
0%BTTS sa parehong halves30%
JablonecViktoria Plzeň
10%Naka-score sa parehong halves40%
JablonecViktoria Plzeň

BTTS at goal count

20%Min. 3 goals at BTTS50%
JablonecViktoria Plzeň
10%Min. 3 goals na walang BTTS20%
JablonecViktoria Plzeň
40%BTTS - last 540%
JablonecViktoria Plzeň

Mga goal line (Over/Under)— gaano kadalas lumalagpas sa goal lines ang kanilang matches?

Gaano kadalas lumalagpas sa goal thresholds ang matches ng teams, sa full match at bawat half.

1st half

60%Min. 1 goal bago ang half-time70%
JablonecViktoria Plzeň
10%Min. 2 goals bago ang half-time50%
JablonecViktoria Plzeň
0%Min. 3 goals bago ang half-time40%
JablonecViktoria Plzeň

2nd half

90%Min. 1 goal pagkatapos ng half-time80%
JablonecViktoria Plzeň
40%Min. 2 goals pagkatapos ng half-time60%
JablonecViktoria Plzeň
10%Min. 3 goals pagkatapos ng half-time30%
JablonecViktoria Plzeň

Mga half ng match— saang half mas madalas silang maka-score?

Paano nahahati sa first at second half ang performance: goals, points, clean sheets at state sa half-time.

Viktoria Plzeň ang 38% better sa: form sa first half (half-time points).

1.3 pts / match - Jablonec · 1.8 pts / match - Viktoria Plzeň

Jablonec - state sa half-time
30% nangunguna40% tabla30% nahuhuli
Viktoria Plzeň - state sa half-time
50% nangunguna30% tabla20% nahuhuli

Bago ang half-time (1st half)

1.3Points bawat match (1st half)1.8
JablonecViktoria Plzeň
0.4Goals na na-score (1st half)1.3
JablonecViktoria Plzeň
0.3Goals na na-concede (1st half)0.7
JablonecViktoria Plzeň
0.7Average ng goals (1st half)2
JablonecViktoria Plzeň
70%Clean sheet bago ang half-time60%
JablonecViktoria Plzeň
70%Walang goal bago ang half-time40%
JablonecViktoria Plzeň

Pagkatapos ng half-time (2nd half)

1.6Points bawat match (2nd half)0.8
JablonecViktoria Plzeň
0.8Goals na na-score (2nd half)0.7
JablonecViktoria Plzeň
0.6Goals na na-concede (2nd half)1
JablonecViktoria Plzeň
1.4Average ng goals (2nd half)1.7
JablonecViktoria Plzeň
60%Clean sheet pagkatapos ng half-time30%
JablonecViktoria Plzeň
40%Walang goal pagkatapos ng half-time30%
JablonecViktoria Plzeň

Jablonec - mga result sa second half

50% W10% D40% L
13
Half-time points
4
Half-time goals
+1
Goal difference sa 1st half
16
Second-half points
+2
Goal difference sa 2nd half
1.30
PPG bago ang half-time
Lead holding167%

Leading sa half-time sa 30% ng matches at nananalo sa 50%. Nanalo rin sa ilang matches kahit walang half-time lead.

Defence after half-time+0.3

Nagko-concede ng 0.3 more goals per match pagkatapos ng half-time - bumababa ang defensive level sa second half.

Viktoria Plzeň - mga result sa second half

10% W50% D40% L
18
Half-time points
13
Half-time goals
+6
Goal difference sa 1st half
8
Second-half points
-3
Goal difference sa 2nd half
1.80
PPG bago ang half-time
Lead holding60%

Leading sa half-time sa 50% ng matches at nananalo sa 30%. Minsan nawawala ang lead pagkatapos ng half-time.

Defence after half-time+0.3

Nagko-concede ng 0.3 more goals per match pagkatapos ng half-time - bumababa ang defensive level sa second half.

Jablonec - last 5 matches per half
1st half2nd half
Points bawat match1.001.80
Goals na na-score / match0.21.0
Goals na na-concede / match0.40.6
Average ng goals sa match0.61.6
1 goal60%100%
2 goals0%40%
3 goals0%20%
Clean sheet60%60%
No goal80%20%
Goal difference-1+2
Half-time: 20% nangunguna - 40% tabla - 40% nahuhuli
2nd half: 60% panalo - 0% tabla - 40% talo
BTTS sa half-time (last 5): 0% - Total goals sa half-time: 1
Viktoria Plzeň - last 5 matches per half
1st half2nd half
Points bawat match1.601.20
Goals na na-score / match1.20.6
Goals na na-concede / match0.40.6
Average ng goals sa match1.61.2
1 goal60%60%
2 goals60%40%
3 goals40%20%
Clean sheet80%60%
No goal40%40%
Goal difference+40
Half-time: 40% nangunguna - 40% tabla - 20% nahuhuli
2nd half: 20% panalo - 60% tabla - 20% talo
BTTS sa half-time (last 5): 20% - Total goals sa half-time: 6

* Ipinapakita ng colors sa tables ang event frequency: green ay common, yellow ay moderate, red ay rare. Frequency ito, hindi team rating.

Goals ayon sa minuto— kailan dumarating ang goals?

Mga phase ng match kung kailan pinakamadalas maka-score at mag-concede ang dalawang teams.

Jablonec
Na-scoreNa-concede
0
2
0-15
1
1
16-30
3
0
31-45
2
2
46-60
4
1
61-75
2
3
76-90

Pinaka-dangerous sa minutes 61-75 (4 goals). Pinakamaraming conceded sa 76-90 (3). Balance ng late goals (76-90): -1 - mahina sa late phases.

Viktoria Plzeň
Na-scoreNa-concede
6
2
0-15
3
3
16-30
4
2
31-45
2
4
46-60
3
1
61-75
2
5
76-90

Pinaka-dangerous sa minutes 0-15 (6 goals). Pinakamaraming conceded sa 76-90 (5). Balance ng late goals (76-90): -3 - mahina sa late phases.

* Kasama sa buckets na 31-45 at 76-90 ang added-time goals.

Karagdagang team indicators— ano ang ipinapakita ng xG, efficiency at form?

Comparison ng chance quality, results at trends mula sa completed matches ngayong season.

Profile ng match

2.90
Estimated na goals
attack laban sa opponent defence
1.4 : 1.4
Estimated na hati ng goals
home : away
105%
Pace kumpara sa liga
100% = average ng liga
55%
Parehong teams naka-score (BTTS)
average mula sa seasons ng dalawang teams
+49%
Derby effect
H2H goals kumpara sa typical matches
72%
BTTS estimate
mula sa scoring frequency ng dalawang teams
2%
0:0 risk
mga 1 sa bawat 50 matches
2-3
Pinakakaraniwang goal range
attack vs defence sa magkabilang panig

Jablonec

Net xG balance
Difference ng chance quality na nagawa at pinayagan per match.
+0.36
Results kumpara sa xG
Difference ng actual goal balance at balance na ipinapakita ng xG.
-0.06
Points kumpara sa goal balance
Comparison ng collected points at points na ipinapahiwatig ng goal balance ng team.
-2.2 pts
Efficiency ng finishing
Naiko-convert ba ng team ang chances? Positive ang value kapag mas marami ang goals kaysa ipinapahiwatig ng chance quality.
-0.50
Efficiency ng defence
Nasasagip ba ng defence o goalkeeper ang team? Positive ang value kapag mas kaunti ang conceded goals kaysa ipinapahiwatig ng allowed chances.
+0.44
Attack vs league
Gaano karami ang goals ng team kumpara sa league average para sa role nito. Ang 120% ay 20% above average.
81%
Defence vs league
Gaano karami ang conceded goals ng team kumpara sa league average. Ang 80% ay 20% fewer conceded goals.
71%
Trend ng form
Comparison ng points sa last 5 matches at whole-season average.
-0.30
Mas malakas sa second half?
Ilang more goals ang sini-score ng team pagkatapos ng half-time kumpara bago ang break.
+0.4
Mga late goal
17% ng goals ng team ay dumarating sa minutes 76-90. Para sa comparison, 0% ang dumarating sa first 15 minutes.
17%

Viktoria Plzeň

Net xG balance
Difference ng chance quality na nagawa at pinayagan per match.
+0.13
Results kumpara sa xG
Difference ng actual goal balance at balance na ipinapakita ng xG.
+0.17
Points kumpara sa goal balance
Comparison ng collected points at points na ipinapahiwatig ng goal balance ng team.
-4.4 pts
Efficiency ng finishing
Naiko-convert ba ng team ang chances? Positive ang value kapag mas marami ang goals kaysa ipinapahiwatig ng chance quality.
+0.37
Efficiency ng defence
Nasasagip ba ng defence o goalkeeper ang team? Positive ang value kapag mas kaunti ang conceded goals kaysa ipinapahiwatig ng allowed chances.
-0.20
Attack vs league
Gaano karami ang goals ng team kumpara sa league average para sa role nito. Ang 120% ay 20% above average.
157%
Defence vs league
Gaano karami ang conceded goals ng team kumpara sa league average. Ang 80% ay 20% fewer conceded goals.
115%
Trend ng form
Comparison ng points sa last 5 matches at whole-season average.
+0.10
Mas malakas sa second half?
Ilang more goals ang sini-score ng team pagkatapos ng half-time kumpara bago ang break.
-0.6
Mga late goal
10% ng goals ng team ay dumarating sa minutes 76-90. Para sa comparison, 30% ang dumarating sa first 15 minutes.
10%

* Ang estimated goals, goal split, BTTS estimate, 0:0 risk at goal range ay galing sa public season averages at frequencies ng dalawang teams. Statistical match profile ito, hindi private model prediction o betting pick. Ang iba pang indicators ay naglalarawan ng completed matches sa season.

Context ng liga— mataas ba ang scoring sa league na ito?

Paano nagko-compare ang dalawang teams sa league-wide averages ng First League.

Teams kumpara sa liga

JablonecLigaViktoria Plzeň
Average ng goals sa match▼ 2.102.75▲ 3.70
Parehong teams naka-score▼ 40%50%▲ 70%
Min. 3 goals (Over 2.5)▼ 30%54%▲ 70%
Clean sheets▲ 40%28%▲ 30%
Goal bago ang half-time▼ 60%79%▼ 70%
Goal pagkatapos ng half-time▲ 90%84%▼ 80%

^ green = mas mataas sa league average, ˇ red = mas mababa sa league average. Direction ng gap ang ipinapakita nito, hindi team rating.

2.75
Average goals bawat match
50%
Parehong teams naka-score
54%
Min. 3 goals (Over 2.5)
28%
Clean sheets
1.48
Home goals bawat match
1.27
Away goals bawat match
+17%
Advantage ng home attack
+14%
Advantage ng home defence
+10%
Kabuuang home advantage
Goals sa 1st half (buong liga)
79%
1 goal
26%
2 goals
11%
3 goals
4%
4 goals
Goals sa 2nd half (buong liga)
84%
1 goal
45%
2 goals
19%
3 goals
3%
4 goals

Head-to-head

Mga recent meeting (3): Jablonec 0 - 2 - 1 Viktoria Plzeň. Average ng goals 4.33, both teams scored sa 67% matches.

Mga madalas itanong

Kailan ang Jablonec vs Viktoria Plzeň?

Jablonec vs Viktoria Plzeň ay naka-schedule sa October 18, 2026 sa First League, venue: Stadion Střelnice. Makikita sa match header ang exact kick-off time sa iyong timezone.

Ano ang head-to-head record ng Jablonec at Viktoria Plzeň?

Sa huling 3 head-to-head matches, nanalo ang Jablonec ng 0, ang Viktoria Plzeň ng 1, at 2 ang draws. Average goals: 4.33; BTTS: 67%.

Ano ang ipinapakita ng goal statistics bago ang Jablonec vs Viktoria Plzeň?

Jablonec scores 1.20 goals per match at Viktoria Plzeň 2.00. Ang First League average ay 2.75 goals, may Over 2.5 sa 54% ng matches. BTTS: Jablonec 40%, Viktoria Plzeň 70%.

Ano ang current form ng Jablonec at Viktoria Plzeň?

Sa last 5 matches, ang Jablonec ay 2-1-2 (1.40 points per match), habang ang Viktoria Plzeň ay 2-1-2 (1.40 points per match).

Saan makikita ang betting pick at full analysis ng Jablonec vs Viktoria Plzeň?

Nasa page na ito ang statistical context: form, H2H, goals, BTTS at Over/Under. Makikita sa NoFluffPicks app ang betting pick, value bet at full reasoning.