Poland - 3 Liga Group 4Updated ang data noong October 17, 2026

Jarosław vs Naprzód Jędrzejów: mga stats ng match

Jarosław vs Naprzód Jędrzejów: form, goals at mahahalagang stats

Mahahalagang detalye ng match

Naglaro ang Jarosław laban sa Naprzód Jędrzejów sa 3 Liga Group 4 (Poland). Nilaro ang match noong 3 October 2026. Final score: 1:3.

Current na form

Jarosław: 3-1-1 sa last five matches at 2.00 points per match. Naprzód Jędrzejów: 3-2-0 at 2.20 points per match.

Stats ng goals

Jarosław ay may 2.60 goals na na-score at 1.70 na na-concede bawat match. Ang Naprzód Jędrzejów naman ay may 2.40 na na-score at 2.00 na na-concede. Average ng liga: 2.94 goals.

BTTS / Over / Under

BTTS: Jarosław 80%, Naprzód Jędrzejów 70%. Over 2.5: Jarosław 90%, Naprzód Jędrzejów 70%. League level: BTTS 59%, Over 2.5 55%.

xG, shots at style ng laro

Naprzód Jędrzejów ang may mas mataas na xG per match: 1.88 vs 1.71. May average na 13.7 shots bawat match ang Jarosław, habang 5.3 naman ang Naprzód Jędrzejów.

First at second half

Nangunguna ang Jarosław sa half-time sa 30% ng matches at nakaka-score ng 1.70 goals pagkatapos ng break. Para sa Naprzód Jędrzejów, 30% at 1.10 ang mga value.

Goals ayon sa minuto

Jarosław: 61-75 (7 goals). Naprzód Jędrzejów: 76-90+ (6 goals). Historical goal distribution ito, hindi prediction ng exact goal minute.

Context ng liga

3 Liga Group 4: 2.94 goals per match, BTTS 59% at Over 2.5 55%.

Head-to-head record

Wala pang sapat na head-to-head sample para gawing pangunahing comparison.

Archived na pre-match analysis

Ginawa ang analysis na ito bago ang kick-off. Ang conclusions ay base lang sa data na available bago ang match at hindi kasama ang final result o post-match statistics.

General match analysis

Paborito ang Jarosław pangunahin dahil sa kanilang home record: nanalo sila sa 67% ng mga ganitong laban at nakakaiskor ng average na 3,17 goals, samantalang natatalo ang Naprzód Jędrzejów sa 50% ng kanilang away matches at nakakatanggap ng average na 2,5 goals. Nagkakaroon ang home team ng average na 13,17 shots bawat match sa sarili nilang pitch, kabilang ang 5,5 na on target, at ipinapakita ng kanilang xG na 1,66 na regular silang nakakalikha ng goal-scoring opportunities. Pero hindi ito isang pick na walang risk: hindi pa natatalo ang visitors sa nakalipas na limang matches, kung saan nakaiskor sila ng 15 goals, samantalang nanalo ang Jarosław sa tatlo sa kanilang huling limang matches at nakatanggap ng 9 goals sa mga ito. Nakakaiskor ang Naprzód ng average na 2,25 goals sa away, kaya maaari nilang samantalahin ang mga sandaling mahina ang depensa ng home team. Sa huli, ang home advantage at malinaw na pagkakaiba sa home at away records ang pumapabor sa panalo ng Jarosław.

Tingnan ang statistical overview
BTTS - makaka-score ba ang parehong teams?

Nagkaroon ng BTTS sa 67% ng mga laban ng Jarosław at 75% ng mga match ng Naprzód Jędrzejów, habang sa huling 5 appearances ng bawat team, umabot sa 80% ang rate. Average na nakaka-score ang Jarosław ng 2,5 goals kada match, at ang Naprzód naman ay 2,25, kaya regular na nakakalikha ng peligro ang magkabilang panig. Kasabay nito, average na nakakakonsede ang home team ng 1,67 goals, habang 2,5 naman ang sa away team, kaya mas malaki ang tsansang makaiskor ang kalaban. Sa huling 5 match, ang average goals scored ay 3,4 at 3,0 ayon sa pagkakasunod, na lalo pang sumusuporta sa posibilidad na parehong team ang maka-score. Kaya mas malinaw na mas probable ang “Yes,” pero dahil hindi nakaiskor ang Jarosław sa 33% ng mga match nito, hindi pa rin maaalis ang posibilidad na isang team lang ang makaiskor. Ang BTTS No ay nangangahulugang may kahit isang team na hindi makaka-score—hindi ito awtomatikong 0:0 o nangangahulugang walang team na makakaiskor.

Tingnan ang BTTS statistics
Over/Under - analysis ng dami ng goals

Ang Jarosław ay nag-iiskor ng average na 2,5 goal kada match, habang 2,5 naman ang kino-concede ng Naprzód, kaya malinaw ang tsansa ng home team na makaiskor ng higit sa isang goal. Ang away team ay nakakaiskor ng average na 2,25 goal, samantalang 1,67 ang kino-concede ng home team, kaya posible rin silang makaiskor. Sa huling limang matches, average na 3,4 goal ang naitala ng Jarosław at 3,0 naman ng Naprzód; lumampas sa 2,5 goal ang 100% at 80% ng kanilang mga match. Pabor sa mataas na score ang forecast na 4,10 goals, pero 1,03 lang ang xG ng away team sa huling limang matches, kaya mas maingat ang pagtataya ko sa mas matataas na Goal line. Pinakamalakas na pick ang Over 1,5 goals: nalampasan ang line na ito sa 83% ng mga match ng Jarosław at 100% ng mga match ng Naprzód, at tinatayang 92% ang posibilidad nito.

Tingnan ang Over/Under statistics
HT/FT - scenario sa half-time at full-time

Ang pinaka-posibleng single scenario sa HT/FT ay lamang ang Jarosław sa first half at sila rin ang panalo sa dulo, kahit hindi kalakihan ang lamang ng posibilidad na ito kumpara sa iba. Nanalo ang home team sa 67% ng mga home match nila at average silang nakakaiskor ng 2.5 goals, habang nanalo naman ang Naprzód sa 25% ng mga away match nila at average na 2.5 goals ang ipinapamigay doon. Posibleng lamang na ang Jarosław bago mag-half-time dahil average silang nakakaiskor ng 1.17 goals sa first half, habang average na 1.33 goals ang tinatanggap ng mga bisita sa panahong iyon. Pero 33% lang ng home match ng mga host ang lamang sila sa half-time. Lalo nang delikado ang Naprzód sa simula: sa huling 5 matches, lamang sila sa half-time sa 60% ng mga pagkakataon, kumpara sa 40% para sa Jarosław. Pabor naman sa pagpapanatili ng posibleng lamang ng home team ang second half: nanalo sila sa 67% ng kanilang home match sa second half at average na 1.33 goals ang naiskor, samantalang wala ni isang second half ang napanalunan ng mga bisita sa away at average na 1.33 goals ang natatanggap nila sa bahaging iyon.

Tingnan ang first-half at second-half statistics

Ayon sa half

1 : 3
1st half
0 : 0
2nd half

Stats ng match

-1Possession (%)-1
JarosławNaprzód Jędrzejów
-1Shots-1
JarosławNaprzód Jędrzejów
-1Shots on target-1
JarosławNaprzód Jędrzejów
0xG0
JarosławNaprzód Jędrzejów
-1Corners-1
JarosławNaprzód Jędrzejów
0Dangerous attacks0
JarosławNaprzód Jędrzejów
-1Fouls-1
JarosławNaprzód Jędrzejów
-1Cards-1
JarosławNaprzód Jędrzejów

Pre-match na profile— ano ang sinasabi ng season numbers?

Team profile ito batay sa season data at form. Lalabas lang ang match-flow statistics kapag tapos na ang fixture.

JarosławNaprzód Jędrzejów
2.6Goals na na-score / match2.4
JarosławNaprzód Jędrzejów
1.7Goals na na-concede / match2
JarosławNaprzód Jędrzejów
JarosławNaprzód Jędrzejów
53%Average na possession20%
JarosławNaprzód Jędrzejów
5.6Shots on target bawat match2.7
JarosławNaprzód Jędrzejów

Stats ng teams— alin ang mas efficient na team?

Comparison ng attack at defence ng dalawang teams sa current season.

13.7Shots bawat match5.3
JarosławNaprzód Jędrzejów
5.6Shots on target2.7
JarosławNaprzód Jędrzejów
19%Shot conversion45.3%
JarosławNaprzód Jędrzejów
53%Possession20%
JarosławNaprzód Jędrzejów
1.71xG for1.88
JarosławNaprzód Jędrzejów
1.34xG against1.28
JarosławNaprzód Jędrzejów

Quality ng shooting

Jarosław: Efficient ang finishingNaprzód Jędrzejów: Counter-attacking ang style
JarosławNaprzód Jędrzejów
Accuracy ng shots on target41%51%
Quality ng chances (xG bawat shot)0.120.35
Finishing (goals bawat shot on target)0.460.89

Kapag nasa 0.08 ang xG per shot, kadalasan long-range attempts iyon; ang 0.15+ ay karaniwang chances sa box. Galing sa possession, shot volume at conversion ang style label.

* Ipinapakita ng xG (expected goals) kung ilang goals ang inaasahang makuha ng team mula sa chances nito. Kapag mas mataas ang actual goals kaysa xG, above average ang finishing; kapag mas mababa, may missed chances.

Form ng teams— alin ang mas maganda ang current form?

Last five matches at season record, overall at may home-away split.

Naprzód Jędrzejów ang 10% better sa: form sa last 5 matches.

2 pts / match - Jarosław · 2.2 pts / match - Naprzód Jędrzejów

Jarosław
WWLWD
Result split ngayong season
50% W20% D30% L
Season record (W-D-L)
5-2-3
1.70 pts / match · goal difference +9
Last 5 (W-D-L)
3-1-1
2.00 pts / match
Record ng team sa home (W-D-L)
4-1-1
Last 5 sa home
4-0-1
LWWWW
Averages sa last 5 matches
Goals na na-score: 3.4Goals na na-concede: 1.8xG: 1.93Opponent xG: 1.37BTTS: 80%Over 2.5: 100%
Naprzód Jędrzejów
DDWWW
Unbeaten sa last 5 matches
Result split ngayong season
50% W20% D30% L
Season record (W-D-L)
5-2-3
1.70 pts / match · goal difference +4
Last 5 (W-D-L)
3-2-0
2.20 pts / match
Record ng team sa away (W-D-L)
1-1-2
Last 5 sa away
1-1-2
LLDW
Averages sa last 5 matches
Goals na na-score: 3.0Goals na na-concede: 1.4xG: 1.53Opponent xG: 1.34BTTS: 80%Over 2.5: 80%

Goals— paano nag-i-score at nagko-concede ang dalawang teams?

Ilang goals ang sini-score at kino-concede ng dalawang teams, pati kung gaano kadalas silang mag-clean sheet o hindi maka-score.

Jarosław ang 8% better sa: goals scored per match.

2.6 goals / match - Jarosław · 2.4 goals / match - Naprzód Jędrzejów

Jarosław ang 18% better sa: goals conceded per match.

1.7 goals / match - Jarosław · 2 goals / match - Naprzód Jędrzejów

Scoring profile ng Jarosław: napakalakas

Nakaka-score ang Jarosław sa 100% ng matches (10 sa 10 matches), habang may clean sheet ang Naprzód Jędrzejów sa 10% (1 sa 10 matches).

Scoring profile ng Naprzód Jędrzejów: napakalakas

Nakaka-score ang Naprzód Jędrzejów sa 70% ng matches (7 sa 10 matches), habang may clean sheet ang Jarosław sa 20% (2 sa 10 matches).

26Goals na na-score (season)24
JarosławNaprzód Jędrzejów
17Goals na na-concede (season)20
JarosławNaprzód Jędrzejów
4.3Average ng goals sa match4.4
JarosławNaprzód Jędrzejów
17Goals na na-score (last 5)15
JarosławNaprzód Jędrzejów
9Goals na na-concede (last 5)7
JarosławNaprzód Jędrzejów

Gaano kadalas silang maka-score ng hindi bababa sa...

100%1 goal70%
JarosławNaprzód Jędrzejów
70%2 goals70%
JarosławNaprzód Jędrzejów
40%3 goals40%
JarosławNaprzód Jędrzejów
20%4 goals40%
JarosławNaprzód Jędrzejów

Gaano kadalas silang mag-concede ng hindi bababa sa...

80%1 goal90%
JarosławNaprzód Jędrzejów
70%2 goals70%
JarosławNaprzód Jędrzejów
20%3 goals20%
JarosławNaprzód Jędrzejów
0%4 goals20%
JarosławNaprzód Jędrzejów

* Kasama sa statistics ang home at away matches ng dalawang teams sa current season.

Parehong teams naka-score (BTTS)— gaano kadalas nakaka-score ang parehong teams?

Gaano kadalas may goals ang magkabilang panig sa matches ng teams, kumpara sa league average.

Mga pattern ng goal

40%BTTS sa half-time50%
JarosławNaprzód Jędrzejów
20%BTTS sa parehong halves50%
JarosławNaprzód Jędrzejów
50%Naka-score sa parehong halves60%
JarosławNaprzód Jędrzejów

BTTS at goal count

80%Min. 3 goals at BTTS70%
JarosławNaprzód Jędrzejów
10%Min. 3 goals na walang BTTS0%
JarosławNaprzód Jędrzejów
80%BTTS - last 580%
JarosławNaprzód Jędrzejów

Mga goal line (Over/Under)— gaano kadalas lumalagpas sa goal lines ang kanilang matches?

Gaano kadalas lumalagpas sa goal thresholds ang matches ng teams, sa full match at bawat half.

1st half

80%Min. 1 goal bago ang half-time80%
JarosławNaprzód Jędrzejów
50%Min. 2 goals bago ang half-time70%
JarosławNaprzód Jędrzejów
40%Min. 3 goals bago ang half-time40%
JarosławNaprzód Jędrzejów

2nd half

90%Min. 1 goal pagkatapos ng half-time70%
JarosławNaprzód Jędrzejów
70%Min. 2 goals pagkatapos ng half-time70%
JarosławNaprzód Jędrzejów
50%Min. 3 goals pagkatapos ng half-time40%
JarosławNaprzód Jędrzejów

Mga half ng match— saang half mas madalas silang maka-score?

Paano nahahati sa first at second half ang performance: goals, points, clean sheets at state sa half-time.

Jarosław - state sa half-time
30% nangunguna40% tabla30% nahuhuli
Naprzód Jędrzejów - state sa half-time
30% nangunguna40% tabla30% nahuhuli

Bago ang half-time (1st half)

1.3Points bawat match (1st half)1.3
JarosławNaprzód Jędrzejów
0.9Goals na na-score (1st half)1.3
JarosławNaprzód Jędrzejów
1Goals na na-concede (1st half)1.1
JarosławNaprzód Jędrzejów
1.9Average ng goals (1st half)2.4
JarosławNaprzód Jędrzejów
40%Clean sheet bago ang half-time30%
JarosławNaprzód Jędrzejów
40%Walang goal bago ang half-time40%
JarosławNaprzód Jędrzejów

Pagkatapos ng half-time (2nd half)

2.1Points bawat match (2nd half)1.7
JarosławNaprzód Jędrzejów
1.7Goals na na-score (2nd half)1.1
JarosławNaprzód Jędrzejów
0.7Goals na na-concede (2nd half)0.7
JarosławNaprzód Jędrzejów
2.4Average ng goals (2nd half)1.8
JarosławNaprzód Jędrzejów
60%Clean sheet pagkatapos ng half-time40%
JarosławNaprzód Jędrzejów
10%Walang goal pagkatapos ng half-time30%
JarosławNaprzód Jędrzejów

Jarosław - mga result sa second half

60% W30% D10% L
13
Half-time points
9
Half-time goals
-1
Goal difference sa 1st half
21
Second-half points
+10
Goal difference sa 2nd half
1.30
PPG bago ang half-time
Lead holding167%

Leading sa half-time sa 30% ng matches at nananalo sa 50%. Nanalo rin sa ilang matches kahit walang half-time lead.

Defence after half-time-0.3

Stable ang defence sa buong match.

Naprzód Jędrzejów - mga result sa second half

40% W50% D10% L
13
Half-time points
13
Half-time goals
+2
Goal difference sa 1st half
17
Second-half points
+4
Goal difference sa 2nd half
1.30
PPG bago ang half-time
Lead holding167%

Leading sa half-time sa 30% ng matches at nananalo sa 50%. Nanalo rin sa ilang matches kahit walang half-time lead.

Defence after half-time-0.4

Stable ang defence sa buong match.

Jarosław - last 5 matches per half
1st half2nd half
Points bawat match1.602.60
Goals na na-score / match1.22.2
Goals na na-concede / match1.20.6
Average ng goals sa match2.42.8
1 goal80%100%
2 goals60%80%
3 goals60%60%
Clean sheet40%60%
No goal40%0%
Goal difference0+8
Half-time: 40% nangunguna - 40% tabla - 20% nahuhuli
2nd half: 80% panalo - 20% tabla - 0% talo
BTTS sa half-time (last 5): 40% - Total goals sa half-time: 6
Naprzód Jędrzejów - last 5 matches per half
1st half2nd half
Points bawat match2.201.80
Goals na na-score / match1.81.2
Goals na na-concede / match0.60.8
Average ng goals sa match2.42.0
1 goal80%80%
2 goals80%80%
3 goals40%40%
Clean sheet40%20%
No goal20%20%
Goal difference+6+2
Half-time: 60% nangunguna - 40% tabla - 0% nahuhuli
2nd half: 40% panalo - 60% tabla - 0% talo
BTTS sa half-time (last 5): 60% - Total goals sa half-time: 9

* Ipinapakita ng colors sa tables ang event frequency: green ay common, yellow ay moderate, red ay rare. Frequency ito, hindi team rating.

Goals ayon sa minuto— kailan dumarating ang goals?

Mga phase ng match kung kailan pinakamadalas maka-score at mag-concede ang dalawang teams.

Jarosław
Na-scoreNa-concede
3
1
0-15
3
7
16-30
3
2
31-45
4
2
46-60
7
0
61-75
6
5
76-90

Pinaka-dangerous sa minutes 61-75 (7 goals). Pinakamaraming conceded sa 16-30 (7). Balance ng late goals (76-90): +1 - malakas sa late phases.

Naprzód Jędrzejów
Na-scoreNa-concede
4
5
0-15
4
4
16-30
5
4
31-45
1
3
46-60
4
1
61-75
6
3
76-90

Pinaka-dangerous sa minutes 76-90 (6 goals). Pinakamaraming conceded sa 0-15 (5). Balance ng late goals (76-90): +3 - malakas sa late phases.

* Kasama sa buckets na 31-45 at 76-90 ang added-time goals.

Karagdagang team indicators— ano ang ipinapakita ng xG, efficiency at form?

Comparison ng chance quality, results at trends mula sa completed matches ngayong season.

Profile ng match

4.35
Estimated na goals
attack laban sa opponent defence
2.3 : 2.0
Estimated na hati ng goals
home : away
148%
Pace kumpara sa liga
100% = average ng liga
75%
Parehong teams naka-score (BTTS)
average mula sa seasons ng dalawang teams
-100%
Derby effect
H2H goals kumpara sa typical matches
70%
BTTS estimate
mula sa scoring frequency ng dalawang teams
0%
0:0 risk
halos zero
4+
Pinakakaraniwang goal range
attack vs defence sa magkabilang panig

Jarosław

Net xG balance
Difference ng chance quality na nagawa at pinayagan per match.
+0.37
Results kumpara sa xG
Difference ng actual goal balance at balance na ipinapakita ng xG.
+0.53
Points kumpara sa goal balance
Comparison ng collected points at points na ipinapahiwatig ng goal balance ng team.
-4.0 pts
Efficiency ng finishing
Naiko-convert ba ng team ang chances? Positive ang value kapag mas marami ang goals kaysa ipinapahiwatig ng chance quality.
+0.89
Efficiency ng defence
Nasasagip ba ng defence o goalkeeper ang team? Positive ang value kapag mas kaunti ang conceded goals kaysa ipinapahiwatig ng allowed chances.
-0.36
Attack vs league
Gaano karami ang goals ng team kumpara sa league average para sa role nito. Ang 120% ay 20% above average.
163%
Defence vs league
Gaano karami ang conceded goals ng team kumpara sa league average. Ang 80% ay 20% fewer conceded goals.
127%
Trend ng form
Comparison ng points sa last 5 matches at whole-season average.
+0.30
Mas malakas sa second half?
Ilang more goals ang sini-score ng team pagkatapos ng half-time kumpara bago ang break.
+0.8
Mga late goal
23% ng goals ng team ay dumarating sa minutes 76-90. Para sa comparison, 12% ang dumarating sa first 15 minutes.
23%

Naprzód Jędrzejów

Net xG balance
Difference ng chance quality na nagawa at pinayagan per match.
+0.60
Results kumpara sa xG
Difference ng actual goal balance at balance na ipinapakita ng xG.
-0.20
Points kumpara sa goal balance
Comparison ng collected points at points na ipinapahiwatig ng goal balance ng team.
-0.7 pts
Efficiency ng finishing
Naiko-convert ba ng team ang chances? Positive ang value kapag mas marami ang goals kaysa ipinapahiwatig ng chance quality.
+0.52
Efficiency ng defence
Nasasagip ba ng defence o goalkeeper ang team? Positive ang value kapag mas kaunti ang conceded goals kaysa ipinapahiwatig ng allowed chances.
-0.72
Attack vs league
Gaano karami ang goals ng team kumpara sa league average para sa role nito. Ang 120% ay 20% above average.
179%
Defence vs league
Gaano karami ang conceded goals ng team kumpara sa league average. Ang 80% ay 20% fewer conceded goals.
125%
Trend ng form
Comparison ng points sa last 5 matches at whole-season average.
+0.50
Mas malakas sa second half?
Ilang more goals ang sini-score ng team pagkatapos ng half-time kumpara bago ang break.
-0.2
Mga late goal
25% ng goals ng team ay dumarating sa minutes 76-90. Para sa comparison, 17% ang dumarating sa first 15 minutes.
25%

* Ang estimated goals, goal split, BTTS estimate, 0:0 risk at goal range ay galing sa public season averages at frequencies ng dalawang teams. Statistical match profile ito, hindi private model prediction o betting pick. Ang iba pang indicators ay naglalarawan ng completed matches sa season.

Context ng liga— mataas ba ang scoring sa league na ito?

Paano nagko-compare ang dalawang teams sa league-wide averages ng 3 Liga Group 4.

Teams kumpara sa liga

JarosławLigaNaprzód Jędrzejów
Average ng goals sa match▲ 4.302.94▲ 4.40
Parehong teams naka-score▲ 80%59%▲ 70%
Min. 3 goals (Over 2.5)▲ 90%55%▲ 70%
Clean sheets▼ 20%24%▼ 10%
Goal bago ang half-time▲ 80%59%▲ 80%
Goal pagkatapos ng half-time▲ 90%66%▲ 70%

^ green = mas mataas sa league average, ˇ red = mas mababa sa league average. Direction ng gap ang ipinapakita nito, hindi team rating.

2.94
Average goals bawat match
59%
Parehong teams naka-score
55%
Min. 3 goals (Over 2.5)
24%
Clean sheets
1.60
Home goals bawat match
1.34
Away goals bawat match
+19%
Advantage ng home attack
+16%
Advantage ng home defence
+14%
Kabuuang home advantage
Goals sa 1st half (buong liga)
59%
1 goal
23%
2 goals
12%
3 goals
4%
4 goals
Goals sa 2nd half (buong liga)
66%
1 goal
46%
2 goals
27%
3 goals
7%
4 goals

Mga madalas itanong

Ano ang result ng Jarosław vs Naprzód Jędrzejów?

Natapos ang 3 Liga Group 4 match sa score na Jarosław 1:3 Naprzód Jędrzejów. Nasa page na ito ang match statistics, half-by-half data at head-to-head record.

Ano ang ipinapakita ng goal statistics bago ang Jarosław vs Naprzód Jędrzejów?

Jarosław scores 2.60 goals per match at Naprzód Jędrzejów 2.40. Ang 3 Liga Group 4 average ay 2.94 goals, may Over 2.5 sa 55% ng matches. BTTS: Jarosław 80%, Naprzód Jędrzejów 70%.

Ano ang current form ng Jarosław at Naprzód Jędrzejów?

Sa last 5 matches, ang Jarosław ay 3-1-1 (2.00 points per match), habang ang Naprzód Jędrzejów ay 3-2-0 (2.20 points per match).

Saan makikita ang betting pick at full analysis ng Jarosław vs Naprzód Jędrzejów?

Nasa page na ito ang statistical context: form, H2H, goals, BTTS at Over/Under. Makikita sa NoFluffPicks app ang betting pick, value bet at full reasoning.