Juárez vs Pachuca: mga stats ng match
Juárez vs Pachuca: form, goals at mahahalagang stats
Mahahalagang detalye ng match
Naglaro ang Juárez laban sa Pachuca sa Liga MX (Mexico). Nilaro ang match noong 5 September 2026. Venue: Estadio Olímpico Benito Juárez. Final score: 0:2.
Current na form
Juárez: 0-0-5 sa last five matches at 0.00 points per match. Pachuca: 0-2-3 at 0.40 points per match.
Stats ng goals
Juárez ay may 0.50 goals na na-score at 3.17 na na-concede bawat match. Ang Pachuca naman ay may 1.33 na na-score at 1.33 na na-concede. Average ng liga: 2.87 goals.
BTTS / Over / Under
BTTS: Juárez 50%, Pachuca 67%. Over 2.5: Juárez 67%, Pachuca 50%. League level: BTTS 59%, Over 2.5 56%.
xG, shots at style ng laro
Pachuca ang may mas mataas na xG per match: 1.48 vs 0.88. May average na 7.8 shots bawat match ang Juárez, habang 14.5 naman ang Pachuca.
First at second half
Nangunguna ang Juárez sa half-time sa 0% ng matches at nakaka-score ng 0.00 goals pagkatapos ng break. Para sa Pachuca, 33% at 0.67 ang mga value.
Goals ayon sa minuto
Juárez: 31-45+ (3 goals). Pachuca: 76-90+ (3 goals). Historical goal distribution ito, hindi prediction ng exact goal minute.
Context ng liga
Liga MX: 2.87 goals per match, BTTS 59% at Over 2.5 56%.
Head-to-head record
Bago ang match na ito, may 3 previous head-to-head matches sa database. Ang record ay 1-1-1, average goals 3.00, at BTTS 67%.
Archived na pre-match analysis
Ginawa ang analysis na ito bago ang kick-off. Ang conclusions ay base lang sa data na available bago ang match at hindi kasama ang final result o post-match statistics.
General match analysis
Natalo ang Juárez sa lahat ng 3 home matches nila hanggang ngayon, na may average na 0,67 goals scored at umaabot sa 2,67 goals conceded bawat laro. Nasa very poor trend ang hosts: 4 losses sa kanilang huling 5 matches, at sa panahong ito ay nakapag-concede sila ng 16 goals. Sa away matches, ang Pachuca ay nag-iiskor ng average na 1,33 goals, 0,67 lang ang kino-concede, at may positive goal difference na +2, habang ang Juárez ay may -6 goal difference sa home games. Gumagawa rin ang visitors ng bahagyang mas high-quality chances, na sinusuportahan ng xG na 1,21 kumpara sa 1,18 ng opponents, habang ang shot conversion nila ay 11% laban sa 6% ng Juárez. Ang solid defense ng Pachuca, kasama ang lubhang vulnerable na depensa ng hosts, ay malinaw na pabor sa away win.
Tingnan ang statistical overviewBTTS - makaka-score ba ang parehong teams?
Nagtala ang Juárez ng BTTS sa 100% ng mga laban nito ngayong season, habang umabot sa 60% ang rate na ito sa huling limang matches, na sumusuporta sa posibilidad na makaiskor ang home team ng kahit isang goal. Mas maganda ang kasalukuyang attacking creation ng Pachuca: ang average nitong xG sa huling limang appearances ay 1,85, habang hinayaan naman ng Juárez ang mga kalaban na umabot sa 2,47 xG at nakapag-concede ng average na 3,2 goals. Sa 80% din ng kanilang huling limang matches, parehong naka-score ang dalawang team, kahit 33% lang ang season-long BTTS rate sa kanilang mga laro. Ang kontra-argumento ay ang mas solid na depensa ng Pachuca, na nagko-concede ng average na 0,67 goal kada match at nagtala ng clean sheet sa 33% ng appearances, habang 0,88 xG lang ang nalikha ng Juárez sa huling limang laban. Gayunman, ang home team ay may average na 17,33 shots at 4,33 shots on target kada match, kaya dahil sa napakahinang depensa ng Juárez, mas malamang ang scenario na parehong makaka-score ang dalawang koponan.
Tingnan ang BTTS statisticsOver/Under - analysis ng dami ng goals
Sa huling 5 matches, Juárez ay nakakatanggap ng average na hanggang 3,2 goals, habang ang kanilang mga kalaban ay nakakagawa ng chances na nagkakahalaga ng 2,47 xG bawat laro. Malinaw na mas mahusay ang current offensive form ng Pachuca: sa kanilang huling limang appearances, nagtala sila ng 1,85 xG at umiskor ng average na 1,2 goals. Ang home team ay nakapuntos sa bawat home match ngayong season, pero ang kanilang kasalukuyang average na 1,0 goal at 0,88 xG ay naglilimita sa confidence sa mataas na Over 2,5 goal line. At least 2 goals ang naitala sa 100% ng mga laban ng Juárez at sa 67% ng matches ng Pachuca, kaya ang Over 1,5 ang may pinakamalakas na suporta mula sa data. Ang forecast na 2,90 goals ay pangunahing nakabase sa mahinang depensa ng Juárez at mataas na attacking potential ng mga bisita.
Tingnan ang Over/Under statisticsHT/FT - scenario sa half-time at full-time
Ang pinakamalakas na scenario ay ang paglamang ng Pachuca sa first half at ang kanilang panalo pagdating ng 90 minutes, dahil natalo ang Juárez sa 4 sa kanilang huling 5 laro, habang nakakatanggap sila ng average na 3.2 goals bawat laban. Sa seryeng ito, ang home team ay nahuhuli pagdating ng halftime sa 60% ng mga laro at pumapayag sa average na 1.8 goals ng mga kalaban bago ang break. Ang Pachuca ay nahuhuli rin sa halftime sa 60% ng kanilang huling limang laro, pero 1.0 goal lang ang average na naii-score ng kanilang mga kalaban bago ang break, habang sa buong season ay average na 0.67 goal lang bawat laro ang kanilang natatanggap kumpara sa 2.00 ng Juárez. Pagkatapos ng break, mas stable nang malinaw ang mga bisita: sa huling limang laban, nakaka-score sila ng average na 1.0 goal, nakakatanggap ng 0.4, at hindi natalo sa alinmang second half. Totoong maraming chances ang nalilikha ng Juárez, na may average na 17.33 shots at xG na 1.75, pero ang zero clean-sheet rate at 80% defeats sa kanilang huling serye ay lalo pang nagpapalakas sa forecast na mananalo ang Pachuca sa parehong bahagi ng laro — 1/1.
Tingnan ang first-half at second-half statisticsAyon sa half
Stats ng match
Pre-match na profile— ano ang sinasabi ng season numbers?
Team profile ito batay sa season data at form. Lalabas lang ang match-flow statistics kapag tapos na ang fixture.
Stats ng teams— alin ang mas efficient na team?
Comparison ng attack at defence ng dalawang teams sa current season.
Quality ng shooting
| Juárez | Pachuca | |
|---|---|---|
| Accuracy ng shots on target | 21% | 25% |
| Quality ng chances (xG bawat shot) | 0.11 | 0.10 |
| Finishing (goals bawat shot on target) | 0.30 | 0.36 |
Kapag nasa 0.08 ang xG per shot, kadalasan long-range attempts iyon; ang 0.15+ ay karaniwang chances sa box. Galing sa possession, shot volume at conversion ang style label.
* Ipinapakita ng xG (expected goals) kung ilang goals ang inaasahang makuha ng team mula sa chances nito. Kapag mas mataas ang actual goals kaysa xG, above average ang finishing; kapag mas mababa, may missed chances.
Form ng teams— alin ang mas maganda ang current form?
Last five matches at season record, overall at may home-away split.
Goals— paano nag-i-score at nagko-concede ang dalawang teams?
Ilang goals ang sini-score at kino-concede ng dalawang teams, pati kung gaano kadalas silang mag-clean sheet o hindi maka-score.
Pachuca ang 166% better sa: goals scored per match.
0.5 goals / match - Juárez · 1.33 goals / match - Pachuca
Pachuca ang 138% better sa: goals conceded per match.
3.17 goals / match - Juárez · 1.33 goals / match - Pachuca
Nakaka-score ang Juárez sa 50% ng matches (3 sa 6 matches), habang may clean sheet ang Pachuca sa 17% (1 sa 6 matches).
Nakaka-score ang Pachuca sa 83% ng matches (5 sa 6 matches), habang may clean sheet ang Juárez sa 0% (0 sa 6 matches).
Gaano kadalas silang maka-score ng hindi bababa sa...
Gaano kadalas silang mag-concede ng hindi bababa sa...
* Kasama sa statistics ang home at away matches ng dalawang teams sa current season.
Parehong teams naka-score (BTTS)— gaano kadalas nakaka-score ang parehong teams?
Gaano kadalas may goals ang magkabilang panig sa matches ng teams, kumpara sa league average.
Mga pattern ng goal
BTTS at goal count
Mga goal line (Over/Under)— gaano kadalas lumalagpas sa goal lines ang kanilang matches?
Gaano kadalas lumalagpas sa goal thresholds ang matches ng teams, sa full match at bawat half.
Buong match - comparison ng teams (Over)
Over / Under - Juárez
Over / Under - Pachuca
1st half
2nd half
Mga half ng match— saang half mas madalas silang maka-score?
Paano nahahati sa first at second half ang performance: goals, points, clean sheets at state sa half-time.
Pachuca ang 255% better sa: form sa first half (half-time points).
0.33 pts / match - Juárez · 1.17 pts / match - Pachuca
Bago ang half-time (1st half)
Pagkatapos ng half-time (2nd half)
Juárez - mga result sa second half
Stable ang defence sa buong match.
Pachuca - mga result sa second half
Leading sa half-time sa 33% ng matches at nananalo sa 17%. Minsan nawawala ang lead pagkatapos ng half-time.
Stable ang defence sa buong match.
| 1st half | 2nd half | |
|---|---|---|
| Points bawat match | 0.40 | 0.00 |
| Goals na na-score / match | 0.6 | 0.0 |
| Goals na na-concede / match | 2.0 | 1.6 |
| Average ng goals sa match | 2.6 | 1.6 |
| 1 goal | 80% | 100% |
| 2 goals | 80% | 60% |
| 3 goals | 40% | 0% |
| Clean sheet | 20% | 0% |
| No goal | 40% | 100% |
| Goal difference | -7 | -8 |
| 1st half | 2nd half | |
|---|---|---|
| Points bawat match | 0.80 | 1.20 |
| Goals na na-score / match | 0.4 | 0.6 |
| Goals na na-concede / match | 0.8 | 0.8 |
| Average ng goals sa match | 1.2 | 1.4 |
| 1 goal | 80% | 80% |
| 2 goals | 20% | 60% |
| 3 goals | 20% | 0% |
| Clean sheet | 40% | 40% |
| No goal | 60% | 40% |
| Goal difference | -2 | -1 |
* Ipinapakita ng colors sa tables ang event frequency: green ay common, yellow ay moderate, red ay rare. Frequency ito, hindi team rating.
Goals ayon sa minuto— kailan dumarating ang goals?
Mga phase ng match kung kailan pinakamadalas maka-score at mag-concede ang dalawang teams.
Pinaka-dangerous sa minutes 31-45 (3 goals). Pinakamaraming conceded sa 0-15 (4). Balance ng late goals (76-90): -4 - mahina sa late phases.
Pinaka-dangerous sa minutes 76-90 (3 goals). Pinakamaraming conceded sa 76-90 (3). Balance ng late goals (76-90): 0.
* Kasama sa buckets na 31-45 at 76-90 ang added-time goals.
Karagdagang team indicators— ano ang ipinapakita ng xG, efficiency at form?
Comparison ng chance quality, results at trends mula sa completed matches ngayong season.
Profile ng match
Juárez
Pachuca
* Ang estimated goals, goal split, BTTS estimate, 0:0 risk at goal range ay galing sa public season averages at frequencies ng dalawang teams. Statistical match profile ito, hindi private model prediction o betting pick. Ang iba pang indicators ay naglalarawan ng completed matches sa season.
Context ng liga— mataas ba ang scoring sa league na ito?
Paano nagko-compare ang dalawang teams sa league-wide averages ng Liga MX.
Teams kumpara sa liga
| Juárez | Liga | Pachuca | |
|---|---|---|---|
| Average ng goals sa match | ▲ 3.67 | 2.87 | ▼ 2.67 |
| Parehong teams naka-score | ▼ 50% | 59% | ▲ 67% |
| Min. 3 goals (Over 2.5) | ▲ 67% | 56% | ▼ 50% |
| Clean sheets | ▼ 0% | 24% | ▼ 17% |
| Goal bago ang half-time | ▲ 83% | 67% | ▲ 83% |
| Goal pagkatapos ng half-time | ▼ 83% | 87% | ▼ 83% |
^ green = mas mataas sa league average, ˇ red = mas mababa sa league average. Direction ng gap ang ipinapakita nito, hindi team rating.
Lineups at player events
Verified starters, substitutes at recorded events para sa match.
Home team
Starting lineup
Substitutes
Away team
Starting lineup
Substitutes
Timeline ng match
Mga goal, card at substitution ayon sa pagkakasunod ng oras.
- PachucaSubstitutionPumasok: Alán Ernesto Bautista GutiérrezLumabas: Robert Kenedy Nunes do Nascimento
Referee at coaches
Buksan ang season profiles para makita ang match record, goals at discipline trends.
Head-to-head
Mga recent meeting (3): Juárez 1 - 1 - 1 Pachuca. Average ng goals 3.00, both teams scored sa 67% matches.
Mga madalas itanong
Ano ang result ng Juárez vs Pachuca?
Natapos ang Liga MX match sa score na Juárez 0:2 Pachuca. Nasa page na ito ang match statistics, half-by-half data at head-to-head record.
Ano ang head-to-head record ng Juárez at Pachuca?
Sa huling 3 head-to-head matches, nanalo ang Juárez ng 1, ang Pachuca ng 1, at 1 ang draws. Average goals: 3.00; BTTS: 67%.
Ano ang ipinapakita ng goal statistics bago ang Juárez vs Pachuca?
Juárez scores 0.50 goals per match at Pachuca 1.33. Ang Liga MX average ay 2.87 goals, may Over 2.5 sa 56% ng matches. BTTS: Juárez 50%, Pachuca 67%.
Ano ang current form ng Juárez at Pachuca?
Sa last 5 matches, ang Juárez ay 0-0-5 (0.00 points per match), habang ang Pachuca ay 0-2-3 (0.40 points per match).
Saan makikita ang betting pick at full analysis ng Juárez vs Pachuca?
Nasa page na ito ang statistical context: form, H2H, goals, BTTS at Over/Under. Makikita sa NoFluffPicks app ang betting pick, value bet at full reasoning.


