Italy - Serie AJuventus StadiumUpdated ang data noong August 31, 2026

Juventus vs Parma: mga stats ng match

Juventus crest
Juventus
2 : 0half-time 0:0
Parma crest
Parma

Juventus vs Parma: form, goals at mahahalagang stats

Mahahalagang detalye ng match

Naglaro ang Juventus laban sa Parma sa Serie A (Italy). Nilaro ang match noong 29 August 2026. Venue: Juventus Stadium. Final score: 2:0.

Current na form

Juventus: 1-0-0 sa last five matches at 3.00 points per match. Parma: 0-0-1 at 0.00 points per match.

Stats ng goals

Juventus ay may 1.00 goals na na-score at 0.00 na na-concede bawat match. Ang Parma naman ay may 0.00 na na-score at 1.00 na na-concede. Average ng liga: 2.64 goals.

BTTS / Over / Under

BTTS: Juventus 0%, Parma 0%. Over 2.5: Juventus 0%, Parma 0%. League level: BTTS 43%, Over 2.5 50%.

xG, shots at style ng laro

Juventus ang may mas mataas na xG per match: 2.04 vs 1.20. May average na 20.0 shots bawat match ang Juventus, habang 13.0 naman ang Parma.

First at second half

Nangunguna ang Juventus sa half-time sa 100% ng matches at nakaka-score ng 0.00 goals pagkatapos ng break. Para sa Parma, 0% at 0.00 ang mga value.

Goals ayon sa minuto

Juventus: 16-30 (1 goals). Parma: 0-15 (0 goals). Historical goal distribution ito, hindi prediction ng exact goal minute.

Context ng liga

Serie A: 2.64 goals per match, BTTS 43% at Over 2.5 50%.

Head-to-head record

Bago ang match na ito, may 2 previous head-to-head matches sa database. Ang record ay 2-0-0, average goals 3.50, at BTTS 50%.

Archived na pre-match analysis

Ginawa ang analysis na ito bago ang kick-off. Ang conclusions ay base lang sa data na available bago ang match at hindi kasama ang final result o post-match statistics.

General match analysis

Papasok ang Juventus sa match na may 4 na panalo sa kanilang huling 5 games, kung saan nakapagtala sila ng 7 goals at 2 goals conceded lamang. Ang Parma naman ay 1 lang ang naipanalo sa kanilang huling 5 matches, na may goal record na 4 goals scored at 5 goals conceded. Sinimulan ng home side ang season sa 1:0 victory, habang natalo ang Parma sa kanilang opening match at hindi nakaiskor. Malinaw ang agwat sa recent form: average na 2,4 points per game ang Juventus sa kanilang huling limang appearances, kumpara sa 1,0 points ng Parma. Ang mas solid na depensa ng home side at ang mas consistent na goal-scoring output ay nagpapahiwatig na ang Juventus ang may pinakamalaking posibilidad na manalo.

Tingnan ang statistical overview
BTTS - makaka-score ba ang parehong teams?

Ang pinakamalakas na signal ay ang napakahusay na depensa ng Juventus: sa huling limang laban, average lang na 0.4 goal ang kanilang natatanggap, habang ang mga kalaban ay nakapagtala ng kabuuang 2 goals laban sa kanila. Sa panahong ito, ang Parma ay nakakaiskor lamang ng 0.8 goal bawat laban, na may average xG na 0.96, kaya limitado ang tsansa nilang mabutas ang depensa ng hosts. Lumabas ang BTTS sa 20% lamang ng huling limang laban ng Juventus at sa 40% ng mga laban ng Parma, habang ang league-wide rate ay 40%. Kamakailan, ang Juventus ay nag-average ng 1.4 goals bawat laban na may xG na 1.43, kaya ang pinaka-malamang na scenario ay isang panalo ng Juventus nang walang natatanggap na goal. Ang BTTS No ay nangangahulugang hindi makaka-score ang kahit isa sa dalawang koponan—hindi ito awtomatikong 0:0 o ibig sabihin na parehong walang maiiskor.

Tingnan ang BTTS statistics
Over/Under - analysis ng dami ng goals

Sa huling limang matches ng Juventus, nag-average sila ng 1,4 goals scored at 0,4 lang na goals conceded, habang ang Parma ay naka-score ng 0,8 goal bawat match. Sa kabuuan, 20% lang ng matches ng Juventus sa mga series na ito ang nagtapos na may at least tatlong goals, at wala ni isang ganoong match ang Parma. Ipinapakita rin ng qualitative data ang limitadong attacking potential ng visitors: ang average xG nila ay 0,96, habang hinahayaan ng Juventus ang mga kalaban na umabot sa 1,15 xG. Ang projected 2,00 goals ay mas mababa sa league average na 2,4, kaya ang strongest signal ay Under 3,5 goals, na may malaking margin kahit posible ang panalo ng home team.

Tingnan ang Over/Under statistics
HT/FT - scenario sa half-time at full-time

Nanalo ang Juventus sa 4 sa kanilang huling 5 matches, na may average na 1.4 goals scored at 0.4 lang na goals conceded, habang isang beses lang nanalo ang Parma sa 5 matches, na may average na 0.8 goals scored at 1.0 conceded. Nangunguna ang home team sa half-time sa 60% ng mga laban na ito, habang 20% lang para sa Parma, kaya malinaw na sinusuportahan nito ang posibilidad na lamang na ang Juventus pagkatapos ng first half. Solid ang depensa ng Juventus bago ang break: average na 0.2 goal lang ang kanilang natatanggap, kumpara sa 0.6 na natatanggap ng Parma. Pagkatapos ng halftime, nakakaiskor ang Juventus ng average na 0.8 goal, habang 0.2 lang ang Parma, at hindi natalo ang home team sa alinman sa kanilang huling limang second half. Kaya ang pinaka-malamang na senaryo ay mangunguna ang Juventus bago ang break at mapapanatili ang lamang hanggang sa final whistle.

Tingnan ang first-half at second-half statistics

Ayon sa half

0 : 0
1st half
2 : 0
2nd half

Stats ng match

58Possession (%)42
JuventusParma
21Shots4
JuventusParma
6Shots on target3
JuventusParma
1.91xG0.57
JuventusParma
10Corners2
JuventusParma
25Dangerous attacks14
JuventusParma
23Fouls12
JuventusParma
2Cards3
JuventusParma

Pre-match na profileano ang sinasabi ng season numbers?

Team profile ito batay sa season data at form. Lalabas lang ang match-flow statistics kapag tapos na ang fixture.

1Goals na na-score / match0
JuventusParma
0Goals na na-concede / match1
JuventusParma
63%Average na possession47%
JuventusParma
5Shots on target bawat match2
JuventusParma

Stats ng teamsalin ang mas efficient na team?

Comparison ng attack at defence ng dalawang teams sa current season.

20Shots bawat match13
JuventusParma
5Shots on target2
JuventusParma
5%Shot conversion0%
JuventusParma
63%Possession47%
JuventusParma
2.04xG for1.2
JuventusParma
1.08xG against1.56
JuventusParma

Quality ng shooting

Juventus: DominantParma: Balanced ang style
JuventusParma
Accuracy ng shots on target25%15%
Quality ng chances (xG bawat shot)0.100.09
Finishing (goals bawat shot on target)0.200.00

Kapag nasa 0.08 ang xG per shot, kadalasan long-range attempts iyon; ang 0.15+ ay karaniwang chances sa box. Galing sa possession, shot volume at conversion ang style label.

* Ipinapakita ng xG (expected goals) kung ilang goals ang inaasahang makuha ng team mula sa chances nito. Kapag mas mataas ang actual goals kaysa xG, above average ang finishing; kapag mas mababa, may missed chances.

Form ng teamsalin ang mas maganda ang current form?

Last five matches at season record, overall at may home-away split.

Juventus
W
5 straight wins
Result split ngayong season
100% W0% R0% P
Season record (W-D-L)
1-0-0
3.00 pts / match · goal difference +1
Last 5 (W-D-L)
1-0-0
3.00 pts / match
Record ng team sa home (W-D-L)
0-0-0
Last 5 sa home
0-0-0
Averages sa last 5 matches
Goals na na-score: 1.0Goals na na-concede: 0.0xG: 2.04Opponent xG: 1.08BTTS: 0%Over 2.5: 0%
Parma
L
Walang win sa last 5 matches
Result split ngayong season
0% W0% R100% P
Season record (W-D-L)
0-0-1
0.00 pts / match · goal difference -1
Last 5 (W-D-L)
0-0-1
0.00 pts / match
Record ng team sa away (W-D-L)
0-0-0
Last 5 sa away
0-0-0
Averages sa last 5 matches
Goals na na-score: 0.0Goals na na-concede: 1.0xG: 1.20Opponent xG: 1.56BTTS: 0%Over 2.5: 0%

Goalspaano nag-i-score at nagko-concede ang dalawang teams?

Ilang goals ang sini-score at kino-concede ng dalawang teams, pati kung gaano kadalas silang mag-clean sheet o hindi maka-score.

Scoring profile ng Juventus: napakalakas

Nakaka-score ang Juventus sa 100% ng matches (1 sa 1 matches), habang may clean sheet ang Parma sa 0% (0 sa 1 matches).

Scoring profile ng Parma: mas challenging

Nakaka-score ang Parma sa 0% ng matches (0 sa 1 matches), habang may clean sheet ang Juventus sa 100% (1 sa 1 matches).

1Goals na na-score (season)0
JuventusParma
0Goals na na-concede (season)1
JuventusParma
1Average ng goals sa match1
JuventusParma
1Goals na na-score (last 5)0
JuventusParma
0Goals na na-concede (last 5)1
JuventusParma

Gaano kadalas silang maka-score ng hindi bababa sa...

100%1 goal0%
JuventusParma
0%2 goals0%
JuventusParma
0%3 goals0%
JuventusParma
0%4 goals0%
JuventusParma

Gaano kadalas silang mag-concede ng hindi bababa sa...

0%1 goal100%
JuventusParma
0%2 goals0%
JuventusParma
0%3 goals0%
JuventusParma
0%4 goals0%
JuventusParma

* Kasama sa statistics ang home at away matches ng dalawang teams sa current season.

Parehong teams naka-score (BTTS)gaano kadalas nakaka-score ang parehong teams?

Gaano kadalas may goals ang magkabilang panig sa matches ng teams, kumpara sa league average.

Mga pattern ng goal

0%BTTS sa half-time0%
JuventusParma
0%BTTS sa parehong halves0%
JuventusParma
0%Naka-score sa parehong halves0%
JuventusParma

BTTS at goal count

0%Min. 3 goals at BTTS0%
JuventusParma
0%Min. 3 goals na walang BTTS0%
JuventusParma
0%BTTS - last 50%
JuventusParma

Mga goal line (Over/Under)gaano kadalas lumalagpas sa goal lines ang kanilang matches?

Gaano kadalas lumalagpas sa goal thresholds ang matches ng teams, sa full match at bawat half.

1st half

100%Min. 1 goal bago ang half-time0%
JuventusParma
0%Min. 2 goals bago ang half-time0%
JuventusParma
0%Min. 3 goals bago ang half-time0%
JuventusParma

2nd half

0%Min. 1 goal pagkatapos ng half-time100%
JuventusParma
0%Min. 2 goals pagkatapos ng half-time0%
JuventusParma
0%Min. 3 goals pagkatapos ng half-time0%
JuventusParma

Mga half ng matchsaang half mas madalas silang maka-score?

Paano nahahati sa first at second half ang performance: goals, points, clean sheets at state sa half-time.

Juventus ang 200% better sa: form sa first half (half-time points).

3 pts / match - Juventus · 1 pts / match - Parma

Juventus - state sa half-time
100% nangunguna0% tabla0% nahuhuli
Parma - state sa half-time
0% nangunguna100% tabla0% nahuhuli

Bago ang half-time (1st half)

3Points bawat match (1st half)1
JuventusParma
1Goals na na-score (1st half)0
JuventusParma
0Goals na na-concede (1st half)0
JuventusParma
1Average ng goals (1st half)0
JuventusParma
100%Clean sheet bago ang half-time100%
JuventusParma
0%Walang goal bago ang half-time100%
JuventusParma

Pagkatapos ng half-time (2nd half)

1Points bawat match (2nd half)0
JuventusParma
0Goals na na-score (2nd half)0
JuventusParma
0Goals na na-concede (2nd half)1
JuventusParma
0Average ng goals (2nd half)1
JuventusParma
100%Clean sheet pagkatapos ng half-time0%
JuventusParma
100%Walang goal pagkatapos ng half-time100%
JuventusParma

Juventus - mga result sa second half

0% W100% R0% P
3
Half-time points
1
Half-time goals
+1
Goal difference sa 1st half
1
Second-half points
0
Goal difference sa 2nd half
3.00
PPG bago ang half-time
Lead holding100%

Leading sa half-time sa 100% ng matches at nananalo sa 100%. Nanalo rin sa ilang matches kahit walang half-time lead.

Defence after half-time0.0

Stable ang defence sa buong match.

Parma - mga result sa second half

0% W0% R100% P
1
Half-time points
0
Half-time goals
0
Goal difference sa 1st half
0
Second-half points
-1
Goal difference sa 2nd half
1.00
PPG bago ang half-time
Defence after half-time+1.0

Nagko-concede ng 1.0 more goals per match pagkatapos ng half-time - bumababa ang defensive level sa second half.

Juventus - last 5 matches per half
1st half2nd half
Points bawat match3.001.00
Goals na na-score / match1.00.0
Goals na na-concede / match0.00.0
Average ng goals sa match1.00.0
1 goal100%0%
2 goals0%0%
3 goals0%0%
Clean sheet100%100%
No goal0%100%
Goal difference+10
Half-time: 100% nangunguna - 0% tabla - 0% nahuhuli
2nd half: 0% panalo - 100% tabla - 0% talo
BTTS sa half-time (last 5): 0% - Total goals sa half-time: 1
Parma - last 5 matches per half
1st half2nd half
Points bawat match1.000.00
Goals na na-score / match0.00.0
Goals na na-concede / match0.01.0
Average ng goals sa match0.01.0
1 goal0%100%
2 goals0%0%
3 goals0%0%
Clean sheet100%0%
No goal100%100%
Goal difference0-1
Half-time: 0% nangunguna - 100% tabla - 0% nahuhuli
2nd half: 0% panalo - 0% tabla - 100% talo
BTTS sa half-time (last 5): 0% - Total goals sa half-time: 0

* Ipinapakita ng colors sa tables ang event frequency: green ay common, yellow ay moderate, red ay rare. Frequency ito, hindi team rating.

Goals ayon sa minutokailan dumarating ang goals?

Mga phase ng match kung kailan pinakamadalas maka-score at mag-concede ang dalawang teams.

Juventus
Na-scoreNa-concede
0
0
0-15
1
0
16-30
0
0
31-45
0
0
46-60
0
0
61-75
0
0
76-90

Pinaka-dangerous sa minutes 16-30 (1 goal). Balance ng late goals (76-90): 0.

Parma
Na-scoreNa-concede
0
0
0-15
0
0
16-30
0
0
31-45
0
0
46-60
0
0
61-75
0
1
76-90

Pinakamaraming conceded sa 76-90 (1). Balance ng late goals (76-90): -1 - mahina sa late phases.

* Kasama sa buckets na 31-45 at 76-90 ang added-time goals.

Karagdagang team indicatorsano ang ipinapakita ng xG, efficiency at form?

Comparison ng chance quality, results at trends mula sa completed matches ngayong season.

Profile ng match

1.00
Estimated na goals
attack laban sa opponent defence
1.0 : 0.0
Estimated na hati ng goals
home : away
38%
Pace kumpara sa liga
100% = average ng liga
0%
Parehong teams naka-score (BTTS)
average mula sa seasons ng dalawang teams
+250%
Derby effect
H2H goals kumpara sa typical matches
0%
BTTS estimate
mula sa scoring frequency ng dalawang teams
0%
0:0 risk
halos zero
0-1
Pinakakaraniwang goal range
attack vs defence sa magkabilang panig

Juventus

Net xG balance
Difference ng chance quality na nagawa at pinayagan per match.
+0.96
Results kumpara sa xG
Difference ng actual goal balance at balance na ipinapakita ng xG.
+0.04
Points kumpara sa goal balance
Comparison ng collected points at points na ipinapahiwatig ng goal balance ng team.
0.0 pts
Efficiency ng finishing
Naiko-convert ba ng team ang chances? Positive ang value kapag mas marami ang goals kaysa ipinapahiwatig ng chance quality.
-1.04
Efficiency ng defence
Nasasagip ba ng defence o goalkeeper ang team? Positive ang value kapag mas kaunti ang conceded goals kaysa ipinapahiwatig ng allowed chances.
+1.08
Attack vs league
Gaano karami ang goals ng team kumpara sa league average para sa role nito. Ang 120% ay 20% above average.
78%
Defence vs league
Gaano karami ang conceded goals ng team kumpara sa league average. Ang 80% ay 20% fewer conceded goals.
0%
Trend ng form
Comparison ng points sa last 5 matches at whole-season average.
0.00
Mas malakas sa second half?
Ilang more goals ang sini-score ng team pagkatapos ng half-time kumpara bago ang break.
-1.0
Mga late goal
0% ng goals ng team ay dumarating sa minutes 76-90. Para sa comparison, 0% ang dumarating sa first 15 minutes.
0%

Parma

Net xG balance
Difference ng chance quality na nagawa at pinayagan per match.
-0.36
Results kumpara sa xG
Difference ng actual goal balance at balance na ipinapakita ng xG.
-0.64
Points kumpara sa goal balance
Comparison ng collected points at points na ipinapahiwatig ng goal balance ng team.
0.0 pts
Efficiency ng finishing
Naiko-convert ba ng team ang chances? Positive ang value kapag mas marami ang goals kaysa ipinapahiwatig ng chance quality.
-1.20
Efficiency ng defence
Nasasagip ba ng defence o goalkeeper ang team? Positive ang value kapag mas kaunti ang conceded goals kaysa ipinapahiwatig ng allowed chances.
+0.56
Attack vs league
Gaano karami ang goals ng team kumpara sa league average para sa role nito. Ang 120% ay 20% above average.
0%
Defence vs league
Gaano karami ang conceded goals ng team kumpara sa league average. Ang 80% ay 20% fewer conceded goals.
78%
Trend ng form
Comparison ng points sa last 5 matches at whole-season average.
0.00
Mas malakas sa second half?
Ilang more goals ang sini-score ng team pagkatapos ng half-time kumpara bago ang break.
0.0
Mga late goal
0% ng goals ng team ay dumarating sa minutes 76-90. Para sa comparison, 0% ang dumarating sa first 15 minutes.
0%

* Ang estimated goals, goal split, BTTS estimate, 0:0 risk at goal range ay galing sa public season averages at frequencies ng dalawang teams. Statistical match profile ito, hindi private model prediction o betting pick. Ang iba pang indicators ay naglalarawan ng completed matches sa season.

Context ng ligamataas ba ang scoring sa league na ito?

Paano nagko-compare ang dalawang teams sa league-wide averages ng Serie A.

Teams kumpara sa liga

JuventusLigaParma
Average ng goals sa match 1.002.64 1.00
Parehong teams naka-score 0%43% 0%
Min. 3 goals (Over 2.5) 0%50% 0%
Clean sheets 100%29% 0%
Goal bago ang half-time 100%57% 0%
Goal pagkatapos ng half-time 0%93% 100%

^ green = mas mataas sa league average, ˇ red = mas mababa sa league average. Direction ng gap ang ipinapakita nito, hindi team rating.

2.64
Average goals bawat match
43%
Parehong teams naka-score
50%
Min. 3 goals (Over 2.5)
29%
Clean sheets
1.29
Home goals bawat match
1.36
Away goals bawat match
+-5%
Advantage ng home attack
+-5%
Advantage ng home defence
+-21%
Kabuuang home advantage
Goals sa 1st half (buong liga)
57%
1 goal
29%
2 goals
7%
3 goals
7%
4 goals
Goals sa 2nd half (buong liga)
93%
1 goal
50%
2 goals
21%
3 goals
0%
4 goals

Lineups at player events

Verified starters, substitutes at recorded events para sa match.

Timeline ng match

Mga goal, card at substitution ayon sa pagkakasunod ng oras.

  1. JuventusYellow cardJhon Janer Lucumí Bonilla
  2. JuventusYellow cardManuel Locatelli
  3. ParmaYellow cardEnrico Del Prato
  4. ParmaSubstitutionPumasok: Benjamin CremaschiLumabas: Christian Nahuel Ordoñez
  5. JuventusGoalNicolás González
  6. ParmaSubstitutionPumasok: José David RomeroLumabas: Simone Lontani
  7. JuventusSubstitutionPumasok: Lloyd Casius KellyLumabas: Jhon Janer Lucumí Bonilla
  8. JuventusSubstitutionPumasok: Andrea CambiasoLumabas: Francisco Fernandes Conceição
  9. ParmaYellow cardMariano Troilo
  10. ParmaSubstitutionPumasok: Pontus AlmqvistLumabas: Sascha Britschgi
  11. JuventusSubstitutionPumasok: Teun KoopmeinersLumabas: Andrea Cambiaso
  12. ParmaYellow cardAbdou Salam Konaté

Referee at coaches

Buksan ang season profiles para makita ang match record, goals at discipline trends.

Head-to-head

Mga recent meeting (2): Juventus 2 - 0 - 0 Parma. Average ng goals 3.50, both teams scored sa 50% matches.

Parma Calcio 1913
1 : 4
Juventus FC
Juventus FC
2 : 0
Parma Calcio 1913

Mga madalas itanong

Ano ang result ng Juventus vs Parma?

Natapos ang Serie A match sa score na Juventus 2:0 Parma. Nasa page na ito ang match statistics, half-by-half data at head-to-head record.

Ano ang head-to-head record ng Juventus at Parma?

Sa huling 2 head-to-head matches, nanalo ang Juventus ng 2, ang Parma ng 0, at 0 ang draws. Average goals: 3.50; BTTS: 50%.

Ano ang ipinapakita ng goal statistics bago ang Juventus vs Parma?

Juventus scores 1.00 goals per match at Parma 0.00. Ang Serie A average ay 2.64 goals, may Over 2.5 sa 50% ng matches. BTTS: Juventus 0%, Parma 0%.

Ano ang current form ng Juventus at Parma?

Sa last 5 matches, ang Juventus ay 1-0-0 (3.00 points per match), habang ang Parma ay 0-0-1 (0.00 points per match).

Saan makikita ang betting pick at full analysis ng Juventus vs Parma?

Nasa page na ito ang statistical context: form, H2H, goals, BTTS at Over/Under. Makikita sa NoFluffPicks app ang betting pick, value bet at full reasoning.