Belgium - Pro LeaguePlanet Group ArenaUpdated ang data noong October 15, 2026

KAA Gent vs OH Leuven: mga stats ng match

KAA Gent crest
KAA Gent
1 : 0half-time 0:0
OH Leuven crest
OH Leuven

KAA Gent vs OH Leuven: form, goals at mahahalagang stats

Mahahalagang detalye ng match

Naglaro ang KAA Gent laban sa OH Leuven sa Pro League (Belgium). Nilaro ang match noong 3 September 2026. Venue: Planet Group Arena. Final score: 1:0.

Current na form

KAA Gent: 3-0-0 sa last five matches at 3.00 points per match. OH Leuven: 0-0-3 at 0.00 points per match.

Stats ng goals

KAA Gent ay may 2.00 goals na na-score at 0.67 na na-concede bawat match. Ang OH Leuven naman ay may 0.67 na na-score at 2.67 na na-concede. Average ng liga: 3.32 goals.

BTTS / Over / Under

BTTS: KAA Gent 67%, OH Leuven 67%. Over 2.5: KAA Gent 67%, OH Leuven 100%. League level: BTTS 53%, Over 2.5 74%.

xG, shots at style ng laro

OH Leuven ang may mas mataas na xG per match: 1.52 vs 1.44. May average na 12.0 shots bawat match ang KAA Gent, habang 16.7 naman ang OH Leuven.

First at second half

Nangunguna ang KAA Gent sa half-time sa 33% ng matches at nakaka-score ng 0.67 goals pagkatapos ng break. Para sa OH Leuven, 0% at 0.33 ang mga value.

Goals ayon sa minuto

KAA Gent: 31-45+ (3 goals). OH Leuven: 31-45+ (1 goals). Historical goal distribution ito, hindi prediction ng exact goal minute.

Context ng liga

Pro League: 3.32 goals per match, BTTS 53% at Over 2.5 74%.

Head-to-head record

Bago ang match na ito, may 2 previous head-to-head matches sa database. Ang record ay 0-0-2, average goals 4.00, at BTTS 50%.

Archived na pre-match analysis

Ginawa ang analysis na ito bago ang kick-off. Ang conclusions ay base lang sa data na available bago ang match at hindi kasama ang final result o post-match statistics.

General match analysis

Malinaw na paborito ang KAA Gent: nanalo sila sa parehong league matches ngayong season, at unbeaten sa huling limang laro na may record na 3 wins at 2 draws. Sa home games, average silang nakakaiskor ng 2 goals, lumilikha ng chances na nagkakahalaga ng 1,82 xG, at nakakapagtala ng hanggang 8 shots on target bawat match, habang ang OH Leuven ay nagbibigay sa mga kalaban ng 2,75 xG sa away. Sa sariling stadium, hindi pa nakakakonseda ng goal ang Gent, na may napakababang 0,75 average xG against, samantalang ang Leuven ay average na nakakatanggap ng 3 goals sa away matches. Talo ang visitors sa lahat ng kanilang huling 5 matches, 5 goals lang ang naitala at umabot sa 16 ang kanilang nakonsedang goals, habang ang 41% possession at 3 shots on target bawat match ay nagpapakita ng limitadong offensive potential. Ang quality ng chances, mas clinical na attack, at mas stable na defense ay malinaw na pabor sa isang confident home win.

Tingnan ang statistical overview
BTTS - makaka-score ba ang parehong teams?

Sinusuportahan ng mga goal mula sa magkabilang panig ang katotohanang hindi nakapagpanatili ng clean sheet ang OH Leuven kahit isang beses, habang umaabot sa average na 3,0 goals ang kanilang conceded sa away; sa huling limang laban, tumaas ito sa 3,2. Kaya dapat makalikha ng chances ang Gent, lalo na’t nag-a-average sila ng 19 shots at may xG na 1,60, kumpara sa napakataas na 2,75 xG na ipinapahintulot ng Leuven. May dahilan din ang mga bisita para makapag-score: ang kanilang xG sa huling limang laban ay 1,59, habang naganap ang BTTS sa 100% ng kanilang mga laban hanggang ngayon at sa 60% ng huling limang laban ng parehong koponan. Ang risk sa pick ay ang magandang recent defense ng Gent, na 0,8 goal lang bawat match ang kinakakitaan laban sa 1,02 xG against. Pero dahil sa napakahinang depensa ng Leuven, bahagyang mas malakas pa rin ang signal para sa BTTS Yes. Tandaan: ang BTTS No ay nangangahulugang hindi makaka-score ang kahit isang koponan—hindi ito awtomatikong 0:0 o nangangahulugang walang makaka-score na alinman sa dalawang koponan.

Tingnan ang BTTS statistics
Over/Under - analysis ng dami ng goals

Ang OH Leuven ay nasa isang very poor run ng five straight losses, kung saan nakakatanggap sila ng average na 3,2 goals bawat match, habang mataas din ang kanilang average xG conceded na 2,05. Sa kanilang huling five matches, naka-score ang Gent ng 8 goals, o 1,6 bawat match, at bukod pa rito ay nakakapagtala sila ng hanggang 19 shots per game sa home matches, na dapat maglagay ng malaking pressure sa depensa ng away team. Parehong may 100% ng matches na may at least 2 goals ang dalawang koponan sa current league data, habang ang league average ay mataas na 3,28 goals per game. Gayunpaman, mas maayos nang dumepensa ang home team kamakailan, na 0,8 goal lang ang kanilang average na nakokonsede sa five appearances, kaya malaking bahagi ng forecast na 2,95 goals ay nakabase sa attacking potential ng Gent. Ang strongest pick ay over 1,5, dahil kahit moderate lang ang finishing ng home team, ang mahinang depensa ng Leuven ay malinaw na nagpapataas ng chance para sa at least dalawang goals.

Tingnan ang Over/Under statistics
HT/FT - scenario sa half-time at full-time

Malinaw na mas maganda ang KAA Gent sa kanilang huling limang laban: nakaipon sila ng 11 points at nanatiling unbeaten, habang talo naman ang OH Leuven sa lahat ng 5 matches. Ang hosts ay lamang sa first half sa 60% ng kanilang mga nakaraang laro, na may average na 1.0 goal bago ang halftime at 0.2 goal lang na natatanggap. Samantala, ang Leuven ay behind pagkatapos ng 45 minutes sa 60% ng mga laban nila at nagko-concede ng average na 1.4 goals sa yugtong iyon. Makikita rin ang lamang ng Gent sa kalidad ng chances: 1.60 ang kanilang average xG, habang hinahayaan ng depensa ng Leuven ang kalaban na umabot sa 2.75 xG at nagko-concede sila ng average na 3.2 goals sa huling limang matches. Kaya ang pinaka-malamang na scenario ay mangunguna ang hosts sa halftime at mapapanatili ang lamang hanggang dulo, kahit may kaunting risk na makapuntos ang visitors dahil maraming chances din ang ipinapahintulot ng Gent, na may average na 1.79 xG against.

Tingnan ang first-half at second-half statistics

Ayon sa half

0 : 0
1st half
1 : 0
2nd half

Stats ng match

43Possession (%)57
KAA GentOH Leuven
15Shots8
KAA GentOH Leuven
1Shots on target1
KAA GentOH Leuven
1.31xG0.93
KAA GentOH Leuven
10Corners1
KAA GentOH Leuven
41Dangerous attacks47
KAA GentOH Leuven
9Fouls8
KAA GentOH Leuven
1Cards2
KAA GentOH Leuven

Pre-match na profile— ano ang sinasabi ng season numbers?

Team profile ito batay sa season data at form. Lalabas lang ang match-flow statistics kapag tapos na ang fixture.

2Goals na na-score / match0.67
KAA GentOH Leuven
0.67Goals na na-concede / match2.67
KAA GentOH Leuven
48%Average na possession47%
KAA GentOH Leuven
6.33Shots on target bawat match2.33
KAA GentOH Leuven

Stats ng teams— alin ang mas efficient na team?

Comparison ng attack at defence ng dalawang teams sa current season.

12Shots bawat match16.67
KAA GentOH Leuven
6.33Shots on target2.33
KAA GentOH Leuven
16.7%Shot conversion4%
KAA GentOH Leuven
48%Possession47%
KAA GentOH Leuven
1.44xG for1.52
KAA GentOH Leuven
1.09xG against2.11
KAA GentOH Leuven

Quality ng shooting

KAA Gent: Efficient ang finishingOH Leuven: Attacking ang style
KAA GentOH Leuven
Accuracy ng shots on target53%14%
Quality ng chances (xG bawat shot)0.120.09
Finishing (goals bawat shot on target)0.320.29

Kapag nasa 0.08 ang xG per shot, kadalasan long-range attempts iyon; ang 0.15+ ay karaniwang chances sa box. Galing sa possession, shot volume at conversion ang style label.

* Ipinapakita ng xG (expected goals) kung ilang goals ang inaasahang makuha ng team mula sa chances nito. Kapag mas mataas ang actual goals kaysa xG, above average ang finishing; kapag mas mababa, may missed chances.

Form ng teams— alin ang mas maganda ang current form?

Last five matches at season record, overall at may home-away split.

KAA Gent
WWW
5 straight wins
Result split ngayong season
100% W0% D0% L
Season record (W-D-L)
3-0-0
3.00 pts / match · goal difference +4
Last 5 (W-D-L)
3-0-0
3.00 pts / match
Record ng team sa home (W-D-L)
2-0-0
Last 5 sa home
2-0-0
WW
Averages sa last 5 matches
Goals na na-score: 2.0Goals na na-concede: 0.7xG: 1.44Opponent xG: 1.09BTTS: 67%Over 2.5: 67%
OH Leuven
LLL
Walang win sa last 5 matches
Result split ngayong season
0% W0% D100% L
Season record (W-D-L)
0-0-3
0.00 pts / match · goal difference -6
Last 5 (W-D-L)
0-0-3
0.00 pts / match
Record ng team sa away (W-D-L)
0-0-1
Last 5 sa away
0-0-1
L
Averages sa last 5 matches
Goals na na-score: 0.7Goals na na-concede: 2.7xG: 1.52Opponent xG: 2.11BTTS: 67%Over 2.5: 100%

Goals— paano nag-i-score at nagko-concede ang dalawang teams?

Ilang goals ang sini-score at kino-concede ng dalawang teams, pati kung gaano kadalas silang mag-clean sheet o hindi maka-score.

KAA Gent ang 199% better sa: goals scored per match.

2 goals / match - KAA Gent · 0.67 goals / match - OH Leuven

KAA Gent ang 299% better sa: goals conceded per match.

0.67 goals / match - KAA Gent · 2.67 goals / match - OH Leuven

Scoring profile ng KAA Gent: napakalakas

Nakaka-score ang KAA Gent sa 100% ng matches (3 sa 3 matches), habang may clean sheet ang OH Leuven sa 0% (0 sa 3 matches).

Scoring profile ng OH Leuven: malakas

Nakaka-score ang OH Leuven sa 67% ng matches (2 sa 3 matches), habang may clean sheet ang KAA Gent sa 33% (1 sa 3 matches).

6Goals na na-score (season)2
KAA GentOH Leuven
2Goals na na-concede (season)8
KAA GentOH Leuven
2.67Average ng goals sa match3.33
KAA GentOH Leuven
6Goals na na-score (last 5)2
KAA GentOH Leuven
2Goals na na-concede (last 5)8
KAA GentOH Leuven

Gaano kadalas silang maka-score ng hindi bababa sa...

100%1 goal67%
KAA GentOH Leuven
100%2 goals0%
KAA GentOH Leuven
0%3 goals0%
KAA GentOH Leuven
0%4 goals0%
KAA GentOH Leuven

Gaano kadalas silang mag-concede ng hindi bababa sa...

67%1 goal100%
KAA GentOH Leuven
0%2 goals100%
KAA GentOH Leuven
0%3 goals67%
KAA GentOH Leuven
0%4 goals0%
KAA GentOH Leuven

* Kasama sa statistics ang home at away matches ng dalawang teams sa current season.

Parehong teams naka-score (BTTS)— gaano kadalas nakaka-score ang parehong teams?

Gaano kadalas may goals ang magkabilang panig sa matches ng teams, kumpara sa league average.

Mga pattern ng goal

67%BTTS sa half-time33%
KAA GentOH Leuven
0%BTTS sa parehong halves0%
KAA GentOH Leuven
67%Naka-score sa parehong halves0%
KAA GentOH Leuven

BTTS at goal count

67%Min. 3 goals at BTTS67%
KAA GentOH Leuven
0%Min. 3 goals na walang BTTS33%
KAA GentOH Leuven
67%BTTS - last 567%
KAA GentOH Leuven

Mga goal line (Over/Under)— gaano kadalas lumalagpas sa goal lines ang kanilang matches?

Gaano kadalas lumalagpas sa goal thresholds ang matches ng teams, sa full match at bawat half.

1st half

100%Min. 1 goal bago ang half-time100%
KAA GentOH Leuven
100%Min. 2 goals bago ang half-time33%
KAA GentOH Leuven
0%Min. 3 goals bago ang half-time0%
KAA GentOH Leuven

2nd half

67%Min. 1 goal pagkatapos ng half-time100%
KAA GentOH Leuven
0%Min. 2 goals pagkatapos ng half-time100%
KAA GentOH Leuven
0%Min. 3 goals pagkatapos ng half-time0%
KAA GentOH Leuven

Mga half ng match— saang half mas madalas silang maka-score?

Paano nahahati sa first at second half ang performance: goals, points, clean sheets at state sa half-time.

KAA Gent ang 406% better sa: form sa first half (half-time points).

1.67 pts / match - KAA Gent · 0.33 pts / match - OH Leuven

KAA Gent - state sa half-time
33% nangunguna67% tabla0% nahuhuli
OH Leuven - state sa half-time
0% nangunguna33% tabla67% nahuhuli

Bago ang half-time (1st half)

1.67Points bawat match (1st half)0.33
KAA GentOH Leuven
1.33Goals na na-score (1st half)0.33
KAA GentOH Leuven
0.67Goals na na-concede (1st half)1
KAA GentOH Leuven
2Average ng goals (1st half)1.33
KAA GentOH Leuven
33%Clean sheet bago ang half-time0%
KAA GentOH Leuven
0%Walang goal bago ang half-time67%
KAA GentOH Leuven

Pagkatapos ng half-time (2nd half)

2.33Points bawat match (2nd half)0.33
KAA GentOH Leuven
0.67Goals na na-score (2nd half)0.33
KAA GentOH Leuven
0Goals na na-concede (2nd half)1.67
KAA GentOH Leuven
0.67Average ng goals (2nd half)2
KAA GentOH Leuven
100%Clean sheet pagkatapos ng half-time0%
KAA GentOH Leuven
33%Walang goal pagkatapos ng half-time67%
KAA GentOH Leuven

KAA Gent - mga result sa second half

67% W33% D0% L
5
Half-time points
4
Half-time goals
+2
Goal difference sa 1st half
7
Second-half points
+2
Goal difference sa 2nd half
1.67
PPG bago ang half-time
Lead holding303%

Leading sa half-time sa 33% ng matches at nananalo sa 100%. Nanalo rin sa ilang matches kahit walang half-time lead.

Defence after half-time-0.7

Stable ang defence sa buong match.

OH Leuven - mga result sa second half

0% W33% D67% L
1
Half-time points
1
Half-time goals
-2
Goal difference sa 1st half
1
Second-half points
-4
Goal difference sa 2nd half
0.33
PPG bago ang half-time
Defence after half-time+0.7

Nagko-concede ng 0.7 more goals per match pagkatapos ng half-time - bumababa ang defensive level sa second half.

KAA Gent - last 5 matches per half
1st half2nd half
Points bawat match1.672.33
Goals na na-score / match1.30.7
Goals na na-concede / match0.70.0
Average ng goals sa match2.00.7
1 goal100%67%
2 goals100%0%
3 goals0%0%
Clean sheet33%100%
No goal0%33%
Goal difference+2+2
Half-time: 33% nangunguna - 67% tabla - 0% nahuhuli
2nd half: 67% panalo - 33% tabla - 0% talo
BTTS sa half-time (last 5): 67% - Total goals sa half-time: 4
OH Leuven - last 5 matches per half
1st half2nd half
Points bawat match0.330.33
Goals na na-score / match0.30.3
Goals na na-concede / match1.01.7
Average ng goals sa match1.32.0
1 goal100%100%
2 goals33%100%
3 goals0%0%
Clean sheet0%0%
No goal67%67%
Goal difference-2-4
Half-time: 0% nangunguna - 33% tabla - 67% nahuhuli
2nd half: 0% panalo - 33% tabla - 67% talo
BTTS sa half-time (last 5): 33% - Total goals sa half-time: 1

* Ipinapakita ng colors sa tables ang event frequency: green ay common, yellow ay moderate, red ay rare. Frequency ito, hindi team rating.

Goals ayon sa minuto— kailan dumarating ang goals?

Mga phase ng match kung kailan pinakamadalas maka-score at mag-concede ang dalawang teams.

KAA Gent
Na-scoreNa-concede
0
1
0-15
1
0
16-30
3
1
31-45
1
0
46-60
0
0
61-75
1
0
76-90

Pinaka-dangerous sa minutes 31-45 (3 goals). Pinakamaraming conceded sa 0-15 (1). Balance ng late goals (76-90): +1 - malakas sa late phases.

OH Leuven
Na-scoreNa-concede
0
1
0-15
0
2
16-30
1
0
31-45
0
2
46-60
1
1
61-75
0
2
76-90

Pinaka-dangerous sa minutes 31-45 (1 goal). Pinakamaraming conceded sa 16-30 (2). Balance ng late goals (76-90): -2 - mahina sa late phases.

* Kasama sa buckets na 31-45 at 76-90 ang added-time goals.

Karagdagang team indicators— ano ang ipinapakita ng xG, efficiency at form?

Comparison ng chance quality, results at trends mula sa completed matches ngayong season.

Profile ng match

3.00
Estimated na goals
attack laban sa opponent defence
2.3 : 0.7
Estimated na hati ng goals
home : away
91%
Pace kumpara sa liga
100% = average ng liga
67%
Parehong teams naka-score (BTTS)
average mula sa seasons ng dalawang teams
+33%
Derby effect
H2H goals kumpara sa typical matches
67%
BTTS estimate
mula sa scoring frequency ng dalawang teams
0%
0:0 risk
halos zero
2-3
Pinakakaraniwang goal range
attack vs defence sa magkabilang panig

KAA Gent

Net xG balance
Difference ng chance quality na nagawa at pinayagan per match.
+0.35
Results kumpara sa xG
Difference ng actual goal balance at balance na ipinapakita ng xG.
+0.98
Points kumpara sa goal balance
Comparison ng collected points at points na ipinapahiwatig ng goal balance ng team.
+0.9 pts
Efficiency ng finishing
Naiko-convert ba ng team ang chances? Positive ang value kapag mas marami ang goals kaysa ipinapahiwatig ng chance quality.
+0.56
Efficiency ng defence
Nasasagip ba ng defence o goalkeeper ang team? Positive ang value kapag mas kaunti ang conceded goals kaysa ipinapahiwatig ng allowed chances.
+0.42
Attack vs league
Gaano karami ang goals ng team kumpara sa league average para sa role nito. Ang 120% ay 20% above average.
110%
Defence vs league
Gaano karami ang conceded goals ng team kumpara sa league average. Ang 80% ay 20% fewer conceded goals.
45%
Trend ng form
Comparison ng points sa last 5 matches at whole-season average.
0.00
Mas malakas sa second half?
Ilang more goals ang sini-score ng team pagkatapos ng half-time kumpara bago ang break.
-0.7
Mga late goal
17% ng goals ng team ay dumarating sa minutes 76-90. Para sa comparison, 0% ang dumarating sa first 15 minutes.
17%

OH Leuven

Net xG balance
Difference ng chance quality na nagawa at pinayagan per match.
-0.59
Results kumpara sa xG
Difference ng actual goal balance at balance na ipinapakita ng xG.
-1.41
Points kumpara sa goal balance
Comparison ng collected points at points na ipinapahiwatig ng goal balance ng team.
-0.5 pts
Efficiency ng finishing
Naiko-convert ba ng team ang chances? Positive ang value kapag mas marami ang goals kaysa ipinapahiwatig ng chance quality.
-0.85
Efficiency ng defence
Nasasagip ba ng defence o goalkeeper ang team? Positive ang value kapag mas kaunti ang conceded goals kaysa ipinapahiwatig ng allowed chances.
-0.56
Attack vs league
Gaano karami ang goals ng team kumpara sa league average para sa role nito. Ang 120% ay 20% above average.
45%
Defence vs league
Gaano karami ang conceded goals ng team kumpara sa league average. Ang 80% ay 20% fewer conceded goals.
147%
Trend ng form
Comparison ng points sa last 5 matches at whole-season average.
0.00
Mas malakas sa second half?
Ilang more goals ang sini-score ng team pagkatapos ng half-time kumpara bago ang break.
0.0
Mga late goal
0% ng goals ng team ay dumarating sa minutes 76-90. Para sa comparison, 0% ang dumarating sa first 15 minutes.
0%

* Ang estimated goals, goal split, BTTS estimate, 0:0 risk at goal range ay galing sa public season averages at frequencies ng dalawang teams. Statistical match profile ito, hindi private model prediction o betting pick. Ang iba pang indicators ay naglalarawan ng completed matches sa season.

Context ng liga— mataas ba ang scoring sa league na ito?

Paano nagko-compare ang dalawang teams sa league-wide averages ng Pro League.

Teams kumpara sa liga

KAA GentLigaOH Leuven
Average ng goals sa match▼ 2.673.32• 3.33
Parehong teams naka-score▲ 67%53%▲ 67%
Min. 3 goals (Over 2.5)▼ 67%74%▲ 100%
Clean sheets▲ 33%25%▼ 0%
Goal bago ang half-time▲ 100%85%▲ 100%
Goal pagkatapos ng half-time▼ 67%88%▲ 100%

^ green = mas mataas sa league average, ˇ red = mas mababa sa league average. Direction ng gap ang ipinapakita nito, hindi team rating.

3.32
Average goals bawat match
53%
Parehong teams naka-score
74%
Min. 3 goals (Over 2.5)
25%
Clean sheets
1.82
Home goals bawat match
1.50
Away goals bawat match
+21%
Advantage ng home attack
+18%
Advantage ng home defence
+18%
Kabuuang home advantage
Goals sa 1st half (buong liga)
85%
1 goal
50%
2 goals
15%
3 goals
3%
4 goals
Goals sa 2nd half (buong liga)
88%
1 goal
59%
2 goals
18%
3 goals
9%
4 goals

Lineups at player events

Verified starters, substitutes at recorded events para sa match.

Timeline ng match

Mga goal, card at substitution ayon sa pagkakasunod ng oras.

  1. OH LeuvenSubstitutionPumasok: Abdoul Karim TraoréLumabas: Davis Opoku
  2. OH LeuvenYellow cardWouter George
  3. KAA GentYellow cardSiebe Van der Heyden
  4. KAA GentSubstitutionPumasok: El Hadji SeckLumabas: Momodou Lamin Sonko
  5. OH LeuvenYellow cardÓscar Gil Regaño
  6. OH LeuvenSubstitutionPumasok: Takuya OgiwaraLumabas: Wouter George
  7. OH LeuvenSubstitutionPumasok: Bryang KayoLumabas: Noë Dussenne
  8. KAA GentSubstitutionPumasok: Aimé OmgbaLumabas: José Mendieta

Referee at coaches

Buksan ang season profiles para makita ang match record, goals at discipline trends.

Head-to-head

Mga recent meeting (2): KAA Gent 0 - 0 - 2 OH Leuven. Average ng goals 4.00, both teams scored sa 50% matches.

KAA Gent
1 : 3
Oud-Heverlee Leuven
Oud-Heverlee Leuven
4 : 0
KAA Gent

Mga madalas itanong

Ano ang result ng KAA Gent vs OH Leuven?

Natapos ang Pro League match sa score na KAA Gent 1:0 OH Leuven. Nasa page na ito ang match statistics, half-by-half data at head-to-head record.

Ano ang head-to-head record ng KAA Gent at OH Leuven?

Sa huling 2 head-to-head matches, nanalo ang KAA Gent ng 0, ang OH Leuven ng 2, at 0 ang draws. Average goals: 4.00; BTTS: 50%.

Ano ang ipinapakita ng goal statistics bago ang KAA Gent vs OH Leuven?

KAA Gent scores 2.00 goals per match at OH Leuven 0.67. Ang Pro League average ay 3.32 goals, may Over 2.5 sa 74% ng matches. BTTS: KAA Gent 67%, OH Leuven 67%.

Ano ang current form ng KAA Gent at OH Leuven?

Sa last 5 matches, ang KAA Gent ay 3-0-0 (3.00 points per match), habang ang OH Leuven ay 0-0-3 (0.00 points per match).

Saan makikita ang betting pick at full analysis ng KAA Gent vs OH Leuven?

Nasa page na ito ang statistical context: form, H2H, goals, BTTS at Over/Under. Makikita sa NoFluffPicks app ang betting pick, value bet at full reasoning.