Kapaz vs Sumqayıt: mga stats ng match
Kapaz vs Sumqayıt: form, goals at mahahalagang stats
Mahahalagang detalye ng match
Naglaro ang Kapaz laban sa Sumqayıt sa Premyer Liqası (Azerbaijan). Nilaro ang match noong 20 September 2026. Venue: Şəhər stadionu. Final score: 1:1.
Current na form
Kapaz: 2-0-2 sa last five matches at 1.50 points per match. Sumqayıt: 0-1-3 at 0.25 points per match.
Stats ng goals
Kapaz ay may 0.75 goals na na-score at 1.50 na na-concede bawat match. Ang Sumqayıt naman ay may 0.75 na na-score at 1.75 na na-concede. Average ng liga: 2.52 goals.
BTTS / Over / Under
BTTS: Kapaz 25%, Sumqayıt 75%. Over 2.5: Kapaz 25%, Sumqayıt 50%. League level: BTTS 42%, Over 2.5 48%.
xG, shots at style ng laro
Sumqayıt ang may mas mataas na xG per match: 1.28 vs 0.91. May average na 6.8 shots bawat match ang Kapaz, habang 8.5 naman ang Sumqayıt.
First at second half
Nangunguna ang Kapaz sa half-time sa 0% ng matches at nakaka-score ng 0.75 goals pagkatapos ng break. Para sa Sumqayıt, 25% at 0.25 ang mga value.
Goals ayon sa minuto
Kapaz: 46-60 (2 goals). Sumqayıt: 0-15 (1 goals). Historical goal distribution ito, hindi prediction ng exact goal minute.
Context ng liga
Premyer Liqası: 2.52 goals per match, BTTS 42% at Over 2.5 48%.
Head-to-head record
Bago ang match na ito, may 3 previous head-to-head matches sa database. Ang record ay 2-0-1, average goals 3.00, at BTTS 33%.
Archived na pre-match analysis
Ginawa ang analysis na ito bago ang kick-off. Ang conclusions ay base lang sa data na available bago ang match at hindi kasama ang final result o post-match statistics.
General match analysis
Mas malinaw na mas maganda ang recent form ng Kapaz sa huling limang laban: nakakuha sila ng 2 panalo at may average na 1,2 puntos kada match, habang ang Sumqayıt ay hindi nanalo sa alinman sa limang laro at 0,2 puntos lang ang naipon. Sa home ground, nanalo ang hosts sa 67% ng kanilang matches at nagkaroon ng clean sheet sa 67% ng mga iyon, samantalang natalo ang visitors sa lahat ng kanilang away matches hanggang ngayon at wala silang naitalang clean sheet. Sa away games, average na 2 goals ang kinakabitan ng Sumqayıt, na may xG against na 1,78—senyales na regular nilang hinahayaan ang mga kalaban na makalikha ng high-quality chances. Hindi man kahanga-hanga ang attacking creation ng Kapaz, dahil 1,03 ang kanilang home xG at average na 2 shots on target lamang, dapat nilang mapakinabangan ang defensive weakness ng kalaban. Parehong nag-iiskor ang dalawang koponan ng average na 1 goal sa kani-kanilang venue, kaya posibleng maging balanced ang laban, ngunit ang home advantage at mas mahinang form ng Sumqayıt ay malinaw na pabor sa hosts.
Tingnan ang statistical overviewBTTS - makaka-score ba ang parehong teams?
Ang signal para sa BTTS ay pangunahing nagmumula sa napakahinang depensa ng dalawang team: ang Kapaz ay nakakatanggap ng average na 1,67 goal, habang ang Sumqayıt ay 2,00, at parehong walang clean sheet. Ang Sumqayıt ay nag-i-score ng average na 1,00 goal, samantalang ang Kapaz ay 0,67, pero ang home team ay may 3,67 shots on target bawat laro kumpara sa 2,00 ng visitors at may mas mataas na season xG: 1,34 laban sa 1,09. Sa kanilang huling limang laban, nagkaroon ng BTTS ang visitors sa 80% ng mga match at nakatanggap ng hanggang 2,2 goal bawat game, kaya mas tumataas ang chance ng Kapaz na makapag-breakthrough. Gayunman, 20% lang ang BTTS ng Kapaz sa kanilang huling limang laro at nag-i-score sila ng average na 0,6 goal, kaya maliit lamang ang lamang ng scenario kung saan parehong makaka-score ang dalawang team. Kahit 43% lang ang league average para sa BTTS, ang pagtatapat ng dalawang depensang walang clean sheet ay bahagyang pabor sa resulta kung saan parehong makakahanap ng goal ang dalawang koponan.
Tingnan ang BTTS statisticsOver/Under - analysis ng dami ng goals
Ang Kapaz ay nakakaiskor lang ng 0.67 goal kada match sa home, pero ang Sumqayıt ay pumapayag ng hanggang 2.00 goals kada away match, habang ang average xG na ipinapahintulot nito sa opponents ay 1.78. Ang away team ay may average na 1.00 goal, samantalang ang depensa ng Kapaz ay nagbibigay sa kalaban ng 1.67 goals at 1.77 xG kada laro. Wala pa sa dalawang team ang nakakapagtala ng clean sheet, at nakaiskor ang Sumqayıt sa bawat match nito, habang 100% ng kanilang mga laro ay lumampas sa 1.5-goal threshold. Ang projected total na 2.60 goals ay malinaw na pabor sa Over 1.5, pero mas balanced na ang 2.5 line dahil sa mahinang finishing ng Kapaz, na 0.60 goal lang ang average sa kanilang huling limang laban.
Tingnan ang Over/Under statisticsHT/FT - scenario sa half-time at full-time
Ang pinakamalakas na scenario sa HT/FT ay draw sa half-time at panalo ng Kapaz sa dulo, dahil tabla ang mga host pagkatapos ng 45 minuto sa 80% ng kanilang huling limang laban, habang ang Sumqayıt ay behind sa half-time sa 60% ng parehong serye. Sa limang laban na iyon, walang goal na naitala ang Kapaz bago ang break, pero 0.4 goal lang ang average nilang nakokonsede—malinaw itong suporta para sa maingat na opening. Pagkatapos ng halftime, average na 0.6 goal ang naiskor ng mga host, habang 1.0 goal naman ang average na nakokonsede ng mga kalaban ng Sumqayıt; may kahit isang goal sa second half sa 100% ng mga laro ng Kapaz at 80% ng mga laban ng visitors. Dagdag pa sa edge ng Kapaz ang kanilang current form: nanalo sila sa 2 sa huling 5 laban, habang hindi man lang nanalo ang Sumqayıt at natalo sa 4 sa 5. Mas marami ring shots on target bawat laro ang mga host, 3.67 kumpara sa 2.00, at ang xG nila ay 1.34 laban sa 1.09 ng visitors, kaya mas mataas ang chance na magdesisyon ang laban pagkatapos ng break.
Tingnan ang first-half at second-half statisticsAyon sa half
Stats ng match
Pre-match na profile— ano ang sinasabi ng season numbers?
Team profile ito batay sa season data at form. Lalabas lang ang match-flow statistics kapag tapos na ang fixture.
Stats ng teams— alin ang mas efficient na team?
Comparison ng attack at defence ng dalawang teams sa current season.
Quality ng shooting
| Kapaz | Sumqayıt | |
|---|---|---|
| Accuracy ng shots on target | 30% | 38% |
| Quality ng chances (xG bawat shot) | 0.13 | 0.15 |
| Finishing (goals bawat shot on target) | 0.38 | 0.23 |
Kapag nasa 0.08 ang xG per shot, kadalasan long-range attempts iyon; ang 0.15+ ay karaniwang chances sa box. Galing sa possession, shot volume at conversion ang style label.
* Ipinapakita ng xG (expected goals) kung ilang goals ang inaasahang makuha ng team mula sa chances nito. Kapag mas mataas ang actual goals kaysa xG, above average ang finishing; kapag mas mababa, may missed chances.
Form ng teams— alin ang mas maganda ang current form?
Last five matches at season record, overall at may home-away split.
Kapaz ang 500% better sa: form sa last 5 matches.
1.5 pts / match - Kapaz · 0.25 pts / match - Sumqayıt
Goals— paano nag-i-score at nagko-concede ang dalawang teams?
Ilang goals ang sini-score at kino-concede ng dalawang teams, pati kung gaano kadalas silang mag-clean sheet o hindi maka-score.
Kapaz ang 17% better sa: goals conceded per match.
1.5 goals / match - Kapaz · 1.75 goals / match - Sumqayıt
Nakaka-score ang Kapaz sa 75% ng matches (3 sa 4 matches), habang may clean sheet ang Sumqayıt sa 0% (0 sa 4 matches).
Nakaka-score ang Sumqayıt sa 75% ng matches (3 sa 4 matches), habang may clean sheet ang Kapaz sa 50% (2 sa 4 matches).
Gaano kadalas silang maka-score ng hindi bababa sa...
Gaano kadalas silang mag-concede ng hindi bababa sa...
* Kasama sa statistics ang home at away matches ng dalawang teams sa current season.
Parehong teams naka-score (BTTS)— gaano kadalas nakaka-score ang parehong teams?
Gaano kadalas may goals ang magkabilang panig sa matches ng teams, kumpara sa league average.
Mga pattern ng goal
BTTS at goal count
Mga goal line (Over/Under)— gaano kadalas lumalagpas sa goal lines ang kanilang matches?
Gaano kadalas lumalagpas sa goal thresholds ang matches ng teams, sa full match at bawat half.
Buong match - comparison ng teams (Over)
Over / Under - Kapaz
Over / Under - Sumqayıt
1st half
2nd half
Mga half ng match— saang half mas madalas silang maka-score?
Paano nahahati sa first at second half ang performance: goals, points, clean sheets at state sa half-time.
Sumqayıt ang 33% better sa: form sa first half (half-time points).
0.75 pts / match - Kapaz · 1 pts / match - Sumqayıt
Bago ang half-time (1st half)
Pagkatapos ng half-time (2nd half)
Kapaz - mga result sa second half
Nagko-concede ng 0.5 more goals per match pagkatapos ng half-time - bumababa ang defensive level sa second half.
Sumqayıt - mga result sa second half
Leading sa half-time sa 25% ng matches at nananalo sa 0%. Minsan nawawala ang lead pagkatapos ng half-time.
Stable ang defence sa buong match.
| 1st half | 2nd half | |
|---|---|---|
| Points bawat match | 0.75 | 1.50 |
| Goals na na-score / match | 0.0 | 0.8 |
| Goals na na-concede / match | 0.5 | 1.0 |
| Average ng goals sa match | 0.5 | 1.8 |
| 1 goal | 25% | 100% |
| 2 goals | 25% | 50% |
| 3 goals | 0% | 25% |
| Clean sheet | 75% | 50% |
| No goal | 100% | 25% |
| Goal difference | -2 | -1 |
| 1st half | 2nd half | |
|---|---|---|
| Points bawat match | 1.00 | 0.50 |
| Goals na na-score / match | 0.5 | 0.3 |
| Goals na na-concede / match | 1.0 | 0.8 |
| Average ng goals sa match | 1.5 | 1.0 |
| 1 goal | 100% | 75% |
| 2 goals | 50% | 25% |
| 3 goals | 0% | 0% |
| Clean sheet | 25% | 25% |
| No goal | 50% | 75% |
| Goal difference | -2 | -2 |
* Ipinapakita ng colors sa tables ang event frequency: green ay common, yellow ay moderate, red ay rare. Frequency ito, hindi team rating.
Goals ayon sa minuto— kailan dumarating ang goals?
Mga phase ng match kung kailan pinakamadalas maka-score at mag-concede ang dalawang teams.
Pinaka-dangerous sa minutes 46-60 (2 goals). Pinakamaraming conceded sa 61-75 (2). Balance ng late goals (76-90): -2 - mahina sa late phases.
Pinaka-dangerous sa minutes 0-15 (1 goal). Pinakamaraming conceded sa 46-60 (3). Balance ng late goals (76-90): 0.
* Kasama sa buckets na 31-45 at 76-90 ang added-time goals.
Karagdagang team indicators— ano ang ipinapakita ng xG, efficiency at form?
Comparison ng chance quality, results at trends mula sa completed matches ngayong season.
Profile ng match
Kapaz
Sumqayıt
* Ang estimated goals, goal split, BTTS estimate, 0:0 risk at goal range ay galing sa public season averages at frequencies ng dalawang teams. Statistical match profile ito, hindi private model prediction o betting pick. Ang iba pang indicators ay naglalarawan ng completed matches sa season.
Context ng liga— mataas ba ang scoring sa league na ito?
Paano nagko-compare ang dalawang teams sa league-wide averages ng Premyer Liqası.
Teams kumpara sa liga
| Kapaz | Liga | Sumqayıt | |
|---|---|---|---|
| Average ng goals sa match | ▼ 2.25 | 2.52 | • 2.50 |
| Parehong teams naka-score | ▼ 25% | 42% | ▲ 75% |
| Min. 3 goals (Over 2.5) | ▼ 25% | 48% | ▲ 50% |
| Clean sheets | ▲ 50% | 33% | ▼ 0% |
| Goal bago ang half-time | ▼ 25% | 64% | ▲ 100% |
| Goal pagkatapos ng half-time | ▲ 100% | 79% | ▼ 75% |
^ green = mas mataas sa league average, ˇ red = mas mababa sa league average. Direction ng gap ang ipinapakita nito, hindi team rating.
Lineups at player events
Verified starters, substitutes at recorded events para sa match.
Home team
Starting lineup
Substitutes
Away team
Starting lineup
Timeline ng match
Mga goal, card at substitution ayon sa pagkakasunod ng oras.
Referee at coaches
Buksan ang season profiles para makita ang match record, goals at discipline trends.
Head-to-head
Mga recent meeting (3): Kapaz 2 - 0 - 1 Sumqayıt. Average ng goals 3.00, both teams scored sa 33% matches.
Mga madalas itanong
Ano ang result ng Kapaz vs Sumqayıt?
Natapos ang Premyer Liqası match sa score na Kapaz 1:1 Sumqayıt. Nasa page na ito ang match statistics, half-by-half data at head-to-head record.
Ano ang head-to-head record ng Kapaz at Sumqayıt?
Sa huling 3 head-to-head matches, nanalo ang Kapaz ng 2, ang Sumqayıt ng 1, at 0 ang draws. Average goals: 3.00; BTTS: 33%.
Ano ang ipinapakita ng goal statistics bago ang Kapaz vs Sumqayıt?
Kapaz scores 0.75 goals per match at Sumqayıt 0.75. Ang Premyer Liqası average ay 2.52 goals, may Over 2.5 sa 48% ng matches. BTTS: Kapaz 25%, Sumqayıt 75%.
Ano ang current form ng Kapaz at Sumqayıt?
Sa last 5 matches, ang Kapaz ay 2-0-2 (1.50 points per match), habang ang Sumqayıt ay 0-1-3 (0.25 points per match).
Saan makikita ang betting pick at full analysis ng Kapaz vs Sumqayıt?
Nasa page na ito ang statistical context: form, H2H, goals, BTTS at Over/Under. Makikita sa NoFluffPicks app ang betting pick, value bet at full reasoning.


