Türkiye - 1. LigKadir Has Şehir StadıUpdated ang data noong October 17, 2026

Kayserispor vs Batman Petrolspor: mga stats ng match

Reasoning:

Full analysis at pick sa app

Tingnan ang betting analysis, pick, value bet at full reasoning para sa match na ito.

Tingnan ang analysis at pick

Kayserispor vs Batman Petrolspor: form, goals at mahahalagang stats

Mahahalagang detalye ng match

Kayserispor vs Batman Petrolspor sa 1. Lig (Türkiye). Naka-schedule ang match sa 18 October 2026. Venue: Kadir Has Şehir Stadı.

Current na form

Kayserispor: 5-0-0 sa last five matches at 3.00 points per match. Batman Petrolspor: 2-0-3 at 1.20 points per match.

Stats ng goals

Kayserispor ay may 2.20 goals na na-score at 0.50 na na-concede bawat match. Ang Batman Petrolspor naman ay may 2.00 na na-score at 1.70 na na-concede. Average ng liga: 2.61 goals.

BTTS / Over / Under

BTTS: Kayserispor 30%, Batman Petrolspor 70%. Over 2.5: Kayserispor 50%, Batman Petrolspor 80%. League level: BTTS 54%, Over 2.5 46%.

xG, shots at style ng laro

Batman Petrolspor ang may mas mataas na xG per match: 1.54 vs 1.52. May average na 14.0 shots bawat match ang Kayserispor, habang 13.4 naman ang Batman Petrolspor.

First at second half

Nangunguna ang Kayserispor sa half-time sa 70% ng matches at nakaka-score ng 0.90 goals pagkatapos ng break. Para sa Batman Petrolspor, 70% at 1.10 ang mga value.

Goals ayon sa minuto

Kayserispor: 31-45+ (7 goals). Batman Petrolspor: 31-45+ (7 goals). Historical goal distribution ito, hindi prediction ng exact goal minute.

Context ng liga

1. Lig: 2.61 goals per match, BTTS 54% at Over 2.5 46%.

Head-to-head record

Wala pang sapat na head-to-head sample para gawing pangunahing comparison.

Bago ang match

1X2 odds

(1.74)
(3.70)
(4.20)

Pre-match na profile— ano ang sinasabi ng season numbers?

Team profile ito batay sa season data at form. Lalabas lang ang match-flow statistics kapag tapos na ang fixture.

KayserisporBatman Petrolspor
2.2Goals na na-score / match2
KayserisporBatman Petrolspor
0.5Goals na na-concede / match1.7
KayserisporBatman Petrolspor
54%Average na possession50%
KayserisporBatman Petrolspor
4.9Shots on target bawat match4.5
KayserisporBatman Petrolspor

Stats ng teams— alin ang mas efficient na team?

Comparison ng attack at defence ng dalawang teams sa current season.

14Shots bawat match13.4
KayserisporBatman Petrolspor
4.9Shots on target4.5
KayserisporBatman Petrolspor
15.7%Shot conversion14.9%
KayserisporBatman Petrolspor
54%Possession50%
KayserisporBatman Petrolspor
1.52xG for1.54
KayserisporBatman Petrolspor
1.1xG against1.52
KayserisporBatman Petrolspor

Quality ng shooting

Kayserispor: Attacking ang styleBatman Petrolspor: Efficient ang finishing
KayserisporBatman Petrolspor
Accuracy ng shots on target35%34%
Quality ng chances (xG bawat shot)0.110.11
Finishing (goals bawat shot on target)0.450.44

Kapag nasa 0.08 ang xG per shot, kadalasan long-range attempts iyon; ang 0.15+ ay karaniwang chances sa box. Galing sa possession, shot volume at conversion ang style label.

* Ipinapakita ng xG (expected goals) kung ilang goals ang inaasahang makuha ng team mula sa chances nito. Kapag mas mataas ang actual goals kaysa xG, above average ang finishing; kapag mas mababa, may missed chances.

Form ng teams— alin ang mas maganda ang current form?

Last five matches at season record, overall at may home-away split.

Kayserispor ang 150% better sa: form sa last 5 matches.

3 pts / match - Kayserispor · 1.2 pts / match - Batman Petrolspor

Kayserispor
WWWWW
5 straight wins
Result split ngayong season
80% W10% D10% L
Season record (W-D-L)
8-1-1
2.50 pts / match · goal difference +17
Last 5 (W-D-L)
5-0-0
3.00 pts / match
Record ng team sa home (W-D-L)
3-0-1
Last 5 sa home
3-0-1
WLWW
Averages sa last 5 matches
Goals na na-score: 3.0Goals na na-concede: 0.4xG: 1.64Opponent xG: 0.97BTTS: 20%Over 2.5: 80%
Batman Petrolspor
WLLLW
Result split ngayong season
60% W10% D30% L
Season record (W-D-L)
6-1-3
1.90 pts / match · goal difference +3
Last 5 (W-D-L)
2-0-3
1.20 pts / match
Record ng team sa away (W-D-L)
2-1-2
Last 5 sa away
2-1-2
DWWLL
Averages sa last 5 matches
Goals na na-score: 2.0Goals na na-concede: 2.6xG: 1.55Opponent xG: 1.61BTTS: 80%Over 2.5: 100%

Goals— paano nag-i-score at nagko-concede ang dalawang teams?

Ilang goals ang sini-score at kino-concede ng dalawang teams, pati kung gaano kadalas silang mag-clean sheet o hindi maka-score.

Kayserispor ang 10% better sa: goals scored per match.

2.2 goals / match - Kayserispor · 2 goals / match - Batman Petrolspor

Kayserispor ang 240% better sa: goals conceded per match.

0.5 goals / match - Kayserispor · 1.7 goals / match - Batman Petrolspor

Scoring profile ng Kayserispor: napakalakas

Nakaka-score ang Kayserispor sa 100% ng matches (10 sa 10 matches), habang may clean sheet ang Batman Petrolspor sa 20% (2 sa 10 matches).

Scoring profile ng Batman Petrolspor: mixed

Nakaka-score ang Batman Petrolspor sa 90% ng matches (9 sa 10 matches), habang may clean sheet ang Kayserispor sa 70% (7 sa 10 matches).

22Goals na na-score (season)20
KayserisporBatman Petrolspor
5Goals na na-concede (season)17
KayserisporBatman Petrolspor
2.7Average ng goals sa match3.7
KayserisporBatman Petrolspor
15Goals na na-score (last 5)10
KayserisporBatman Petrolspor
2Goals na na-concede (last 5)13
KayserisporBatman Petrolspor

Gaano kadalas silang maka-score ng hindi bababa sa...

100%1 goal90%
KayserisporBatman Petrolspor
60%2 goals70%
KayserisporBatman Petrolspor
40%3 goals20%
KayserisporBatman Petrolspor
20%4 goals20%
KayserisporBatman Petrolspor

Gaano kadalas silang mag-concede ng hindi bababa sa...

30%1 goal80%
KayserisporBatman Petrolspor
20%2 goals60%
KayserisporBatman Petrolspor
0%3 goals20%
KayserisporBatman Petrolspor
0%4 goals10%
KayserisporBatman Petrolspor

* Kasama sa statistics ang home at away matches ng dalawang teams sa current season.

Parehong teams naka-score (BTTS)— gaano kadalas nakaka-score ang parehong teams?

Gaano kadalas may goals ang magkabilang panig sa matches ng teams, kumpara sa league average.

Mga pattern ng goal

0%BTTS sa half-time10%
KayserisporBatman Petrolspor
0%BTTS sa parehong halves0%
KayserisporBatman Petrolspor
50%Naka-score sa parehong halves60%
KayserisporBatman Petrolspor

BTTS at goal count

20%Min. 3 goals at BTTS70%
KayserisporBatman Petrolspor
30%Min. 3 goals na walang BTTS10%
KayserisporBatman Petrolspor
20%BTTS - last 580%
KayserisporBatman Petrolspor

Mga goal line (Over/Under)— gaano kadalas lumalagpas sa goal lines ang kanilang matches?

Gaano kadalas lumalagpas sa goal thresholds ang matches ng teams, sa full match at bawat half.

1st half

70%Min. 1 goal bago ang half-time100%
KayserisporBatman Petrolspor
40%Min. 2 goals bago ang half-time30%
KayserisporBatman Petrolspor
20%Min. 3 goals bago ang half-time10%
KayserisporBatman Petrolspor

2nd half

90%Min. 1 goal pagkatapos ng half-time90%
KayserisporBatman Petrolspor
30%Min. 2 goals pagkatapos ng half-time70%
KayserisporBatman Petrolspor
10%Min. 3 goals pagkatapos ng half-time30%
KayserisporBatman Petrolspor

Mga half ng match— saang half mas madalas silang maka-score?

Paano nahahati sa first at second half ang performance: goals, points, clean sheets at state sa half-time.

Kayserispor ang 14% better sa: form sa first half (half-time points).

2.4 pts / match - Kayserispor · 2.1 pts / match - Batman Petrolspor

Kayserispor - state sa half-time
70% nangunguna30% tabla0% nahuhuli
Batman Petrolspor - state sa half-time
70% nangunguna0% tabla30% nahuhuli

Bago ang half-time (1st half)

2.4Points bawat match (1st half)2.1
KayserisporBatman Petrolspor
1.3Goals na na-score (1st half)0.9
KayserisporBatman Petrolspor
0Goals na na-concede (1st half)0.5
KayserisporBatman Petrolspor
1.3Average ng goals (1st half)1.4
KayserisporBatman Petrolspor
100%Clean sheet bago ang half-time70%
KayserisporBatman Petrolspor
30%Walang goal bago ang half-time20%
KayserisporBatman Petrolspor

Pagkatapos ng half-time (2nd half)

2.1Points bawat match (2nd half)1.3
KayserisporBatman Petrolspor
0.9Goals na na-score (2nd half)1.1
KayserisporBatman Petrolspor
0.5Goals na na-concede (2nd half)1.2
KayserisporBatman Petrolspor
1.4Average ng goals (2nd half)2.3
KayserisporBatman Petrolspor
70%Clean sheet pagkatapos ng half-time40%
KayserisporBatman Petrolspor
20%Walang goal pagkatapos ng half-time30%
KayserisporBatman Petrolspor

Kayserispor - mga result sa second half

60% W30% D10% L
24
Half-time points
13
Half-time goals
+13
Goal difference sa 1st half
21
Second-half points
+4
Goal difference sa 2nd half
2.40
PPG bago ang half-time
Lead holding114%

Leading sa half-time sa 70% ng matches at nananalo sa 80%. Nanalo rin sa ilang matches kahit walang half-time lead.

Defence after half-time+0.5

Nagko-concede ng 0.5 more goals per match pagkatapos ng half-time - bumababa ang defensive level sa second half.

Batman Petrolspor - mga result sa second half

30% W40% D30% L
21
Half-time points
9
Half-time goals
+4
Goal difference sa 1st half
13
Second-half points
-1
Goal difference sa 2nd half
2.10
PPG bago ang half-time
Lead holding86%

Leading sa half-time sa 70% ng matches at nananalo sa 60%. Karaniwang napoprotektahan ang lead hanggang full-time.

Defence after half-time+0.7

Nagko-concede ng 0.7 more goals per match pagkatapos ng half-time - bumababa ang defensive level sa second half.

Kayserispor - last 5 matches per half
1st half2nd half
Points bawat match2.602.60
Goals na na-score / match1.81.2
Goals na na-concede / match0.00.4
Average ng goals sa match1.81.6
1 goal80%100%
2 goals60%20%
3 goals40%20%
Clean sheet100%80%
No goal20%0%
Goal difference+9+4
Half-time: 80% nangunguna - 20% tabla - 0% nahuhuli
2nd half: 80% panalo - 20% tabla - 0% talo
BTTS sa half-time (last 5): 0% - Total goals sa half-time: 9
Batman Petrolspor - last 5 matches per half
1st half2nd half
Points bawat match1.800.60
Goals na na-score / match1.01.0
Goals na na-concede / match0.81.8
Average ng goals sa match1.82.8
1 goal100%80%
2 goals60%80%
3 goals20%40%
Clean sheet60%20%
No goal20%60%
Goal difference+1-4
Half-time: 60% nangunguna - 0% tabla - 40% nahuhuli
2nd half: 0% panalo - 60% tabla - 40% talo
BTTS sa half-time (last 5): 20% - Total goals sa half-time: 5

* Ipinapakita ng colors sa tables ang event frequency: green ay common, yellow ay moderate, red ay rare. Frequency ito, hindi team rating.

Goals ayon sa minuto— kailan dumarating ang goals?

Mga phase ng match kung kailan pinakamadalas maka-score at mag-concede ang dalawang teams.

Kayserispor
Na-scoreNa-concede
3
0
0-15
3
0
16-30
7
0
31-45
4
2
46-60
3
0
61-75
2
3
76-90

Pinaka-dangerous sa minutes 31-45 (7 goals). Pinakamaraming conceded sa 76-90 (3). Balance ng late goals (76-90): -1 - mahina sa late phases.

Batman Petrolspor
Na-scoreNa-concede
0
0
0-15
2
1
16-30
7
4
31-45
3
8
46-60
3
2
61-75
5
2
76-90

Pinaka-dangerous sa minutes 31-45 (7 goals). Pinakamaraming conceded sa 46-60 (8). Balance ng late goals (76-90): +3 - malakas sa late phases.

* Kasama sa buckets na 31-45 at 76-90 ang added-time goals.

Karagdagang team indicators— ano ang ipinapakita ng xG, efficiency at form?

Comparison ng chance quality, results at trends mula sa completed matches ngayong season.

Profile ng match

3.20
Estimated na goals
attack laban sa opponent defence
2.0 : 1.3
Estimated na hati ng goals
home : away
123%
Pace kumpara sa liga
100% = average ng liga
50%
Parehong teams naka-score (BTTS)
average mula sa seasons ng dalawang teams
-100%
Derby effect
H2H goals kumpara sa typical matches
90%
BTTS estimate
mula sa scoring frequency ng dalawang teams
0%
0:0 risk
halos zero
2-3
Pinakakaraniwang goal range
attack vs defence sa magkabilang panig

Kayserispor

Net xG balance
Difference ng chance quality na nagawa at pinayagan per match.
+0.42
Results kumpara sa xG
Difference ng actual goal balance at balance na ipinapakita ng xG.
+1.28
Points kumpara sa goal balance
Comparison ng collected points at points na ipinapahiwatig ng goal balance ng team.
-3.5 pts
Efficiency ng finishing
Naiko-convert ba ng team ang chances? Positive ang value kapag mas marami ang goals kaysa ipinapahiwatig ng chance quality.
+0.68
Efficiency ng defence
Nasasagip ba ng defence o goalkeeper ang team? Positive ang value kapag mas kaunti ang conceded goals kaysa ipinapahiwatig ng allowed chances.
+0.60
Attack vs league
Gaano karami ang goals ng team kumpara sa league average para sa role nito. Ang 120% ay 20% above average.
158%
Defence vs league
Gaano karami ang conceded goals ng team kumpara sa league average. Ang 80% ay 20% fewer conceded goals.
41%
Trend ng form
Comparison ng points sa last 5 matches at whole-season average.
+0.50
Mas malakas sa second half?
Ilang more goals ang sini-score ng team pagkatapos ng half-time kumpara bago ang break.
-0.4
Mga late goal
9% ng goals ng team ay dumarating sa minutes 76-90. Para sa comparison, 14% ang dumarating sa first 15 minutes.
9%

Batman Petrolspor

Net xG balance
Difference ng chance quality na nagawa at pinayagan per match.
+0.02
Results kumpara sa xG
Difference ng actual goal balance at balance na ipinapakita ng xG.
+0.28
Points kumpara sa goal balance
Comparison ng collected points at points na ipinapahiwatig ng goal balance ng team.
+1.6 pts
Efficiency ng finishing
Naiko-convert ba ng team ang chances? Positive ang value kapag mas marami ang goals kaysa ipinapahiwatig ng chance quality.
+0.46
Efficiency ng defence
Nasasagip ba ng defence o goalkeeper ang team? Positive ang value kapag mas kaunti ang conceded goals kaysa ipinapahiwatig ng allowed chances.
-0.18
Attack vs league
Gaano karami ang goals ng team kumpara sa league average para sa role nito. Ang 120% ay 20% above average.
164%
Defence vs league
Gaano karami ang conceded goals ng team kumpara sa league average. Ang 80% ay 20% fewer conceded goals.
122%
Trend ng form
Comparison ng points sa last 5 matches at whole-season average.
-0.70
Mas malakas sa second half?
Ilang more goals ang sini-score ng team pagkatapos ng half-time kumpara bago ang break.
+0.2
Mga late goal
25% ng goals ng team ay dumarating sa minutes 76-90. Para sa comparison, 0% ang dumarating sa first 15 minutes.
25%

* Ang estimated goals, goal split, BTTS estimate, 0:0 risk at goal range ay galing sa public season averages at frequencies ng dalawang teams. Statistical match profile ito, hindi private model prediction o betting pick. Ang iba pang indicators ay naglalarawan ng completed matches sa season.

Context ng liga— mataas ba ang scoring sa league na ito?

Paano nagko-compare ang dalawang teams sa league-wide averages ng 1. Lig.

Teams kumpara sa liga

KayserisporLigaBatman Petrolspor
Average ng goals sa match• 2.702.61▲ 3.70
Parehong teams naka-score▼ 30%54%▲ 70%
Min. 3 goals (Over 2.5)▲ 50%46%▲ 80%
Clean sheets▲ 70%27%▼ 20%
Goal bago ang half-time▼ 70%73%▲ 100%
Goal pagkatapos ng half-time▲ 90%76%▲ 90%

^ green = mas mataas sa league average, ˇ red = mas mababa sa league average. Direction ng gap ang ipinapakita nito, hindi team rating.

2.61
Average goals bawat match
54%
Parehong teams naka-score
46%
Min. 3 goals (Over 2.5)
27%
Clean sheets
1.39
Home goals bawat match
1.22
Away goals bawat match
+14%
Advantage ng home attack
+12%
Advantage ng home defence
+0%
Kabuuang home advantage
Goals sa 1st half (buong liga)
73%
1 goal
34%
2 goals
13%
3 goals
3%
4 goals
Goals sa 2nd half (buong liga)
76%
1 goal
41%
2 goals
11%
3 goals
5%
4 goals

Mga madalas itanong

Kailan ang Kayserispor vs Batman Petrolspor?

Kayserispor vs Batman Petrolspor ay naka-schedule sa October 18, 2026 sa 1. Lig, venue: Kadir Has Şehir Stadı. Makikita sa match header ang exact kick-off time sa iyong timezone.

Ano ang ipinapakita ng goal statistics bago ang Kayserispor vs Batman Petrolspor?

Kayserispor scores 2.20 goals per match at Batman Petrolspor 2.00. Ang 1. Lig average ay 2.61 goals, may Over 2.5 sa 46% ng matches. BTTS: Kayserispor 30%, Batman Petrolspor 70%.

Ano ang current form ng Kayserispor at Batman Petrolspor?

Sa last 5 matches, ang Kayserispor ay 5-0-0 (3.00 points per match), habang ang Batman Petrolspor ay 2-0-3 (1.20 points per match).

Saan makikita ang betting pick at full analysis ng Kayserispor vs Batman Petrolspor?

Nasa page na ito ang statistical context: form, H2H, goals, BTTS at Over/Under. Makikita sa NoFluffPicks app ang betting pick, value bet at full reasoning.