Hungary - NB IIAlkotmány téri pályaUpdated ang data noong October 21, 2026

Kozármisleny vs Szentlőrinc SE: mga stats ng match

Reasoning:

Full analysis at pick sa app

Tingnan ang betting analysis, pick, value bet at full reasoning para sa match na ito.

Tingnan ang analysis at pick

Kozármisleny vs Szentlőrinc SE: form, goals at mahahalagang stats

Mahahalagang detalye ng match

Kozármisleny vs Szentlőrinc SE sa NB II (Hungary). Naka-schedule ang match sa 24 October 2026. Venue: Alkotmány téri pálya.

Current na form

Kozármisleny: 2-1-2 sa last five matches at 1.40 points per match. Szentlőrinc SE: 1-1-3 at 0.80 points per match.

Stats ng goals

Kozármisleny ay may 0.90 goals na na-score at 1.80 na na-concede bawat match. Ang Szentlőrinc SE naman ay may 1.00 na na-score at 1.50 na na-concede. Average ng liga: 2.86 goals.

BTTS / Over / Under

BTTS: Kozármisleny 40%, Szentlőrinc SE 50%. Over 2.5: Kozármisleny 60%, Szentlőrinc SE 50%. League level: BTTS 56%, Over 2.5 54%.

xG, shots at style ng laro

Szentlőrinc SE ang may mas mataas na xG per match: 1.30 vs 1.13. May average na 6.0 shots bawat match ang Kozármisleny, habang 8.4 naman ang Szentlőrinc SE.

First at second half

Nangunguna ang Kozármisleny sa half-time sa 20% ng matches at nakaka-score ng 0.70 goals pagkatapos ng break. Para sa Szentlőrinc SE, 20% at 0.30 ang mga value.

Goals ayon sa minuto

Kozármisleny: 61-75 (3 goals). Szentlőrinc SE: 0-15 (3 goals). Historical goal distribution ito, hindi prediction ng exact goal minute.

Context ng liga

NB II: 2.86 goals per match, BTTS 56% at Over 2.5 54%.

Head-to-head record

Bago ang match na ito, may 2 previous head-to-head matches sa database. Ang record ay 0-2-0, average goals 1.00, at BTTS 50%.

Bago ang match

1X2 odds

(-)
(-)
(-)

Pre-match na profile— ano ang sinasabi ng season numbers?

Team profile ito batay sa season data at form. Lalabas lang ang match-flow statistics kapag tapos na ang fixture.

KozármislenySzentlőrinc SE
0.9Goals na na-score / match1
KozármislenySzentlőrinc SE
1.8Goals na na-concede / match1.5
KozármislenySzentlőrinc SE
40%Average na possession38%
KozármislenySzentlőrinc SE
2.5Shots on target bawat match3.5
KozármislenySzentlőrinc SE

Stats ng teams— alin ang mas efficient na team?

Comparison ng attack at defence ng dalawang teams sa current season.

6Shots bawat match8.4
KozármislenySzentlőrinc SE
2.5Shots on target3.5
KozármislenySzentlőrinc SE
15%Shot conversion11.9%
KozármislenySzentlőrinc SE
40%Possession38%
KozármislenySzentlőrinc SE
1.13xG for1.3
KozármislenySzentlőrinc SE
1.73xG against1.77
KozármislenySzentlőrinc SE

Quality ng shooting

Kozármisleny: Counter-attacking ang styleSzentlőrinc SE: Balanced ang style
KozármislenySzentlőrinc SE
Accuracy ng shots on target42%42%
Quality ng chances (xG bawat shot)0.190.15
Finishing (goals bawat shot on target)0.360.29

Kapag nasa 0.08 ang xG per shot, kadalasan long-range attempts iyon; ang 0.15+ ay karaniwang chances sa box. Galing sa possession, shot volume at conversion ang style label.

* Ipinapakita ng xG (expected goals) kung ilang goals ang inaasahang makuha ng team mula sa chances nito. Kapag mas mataas ang actual goals kaysa xG, above average ang finishing; kapag mas mababa, may missed chances.

Form ng teams— alin ang mas maganda ang current form?

Last five matches at season record, overall at may home-away split.

Kozármisleny ang 75% better sa: form sa last 5 matches.

1.4 pts / match - Kozármisleny · 0.8 pts / match - Szentlőrinc SE

Kozármisleny
LWDLW
Result split ngayong season
20% W10% D70% L
Season record (W-D-L)
2-1-7
0.70 pts / match · goal difference -9
Last 5 (W-D-L)
2-1-2
1.40 pts / match
Record ng team sa home (W-D-L)
1-0-2
Last 5 sa home
1-0-2
LWL
Averages sa last 5 matches
Goals na na-score: 1.2Goals na na-concede: 1.2xG: 1.01Opponent xG: 1.60BTTS: 20%Over 2.5: 40%
Szentlőrinc SE
LWLDL
Result split ngayong season
30% W20% D50% L
Season record (W-D-L)
3-2-5
1.10 pts / match · goal difference -5
Last 5 (W-D-L)
1-1-3
0.80 pts / match
Record ng team sa away (W-D-L)
0-1-3
Last 5 sa away
0-1-3
LLLD
Averages sa last 5 matches
Goals na na-score: 0.8Goals na na-concede: 1.8xG: 1.00Opponent xG: 1.94BTTS: 60%Over 2.5: 60%

Goals— paano nag-i-score at nagko-concede ang dalawang teams?

Ilang goals ang sini-score at kino-concede ng dalawang teams, pati kung gaano kadalas silang mag-clean sheet o hindi maka-score.

Szentlőrinc SE ang 11% better sa: goals scored per match.

0.9 goals / match - Kozármisleny · 1 goals / match - Szentlőrinc SE

Szentlőrinc SE ang 20% better sa: goals conceded per match.

1.8 goals / match - Kozármisleny · 1.5 goals / match - Szentlőrinc SE

Scoring profile ng Kozármisleny: malakas

Nakaka-score ang Kozármisleny sa 60% ng matches (6 sa 10 matches), habang may clean sheet ang Szentlőrinc SE sa 20% (2 sa 10 matches).

Scoring profile ng Szentlőrinc SE: malakas

Nakaka-score ang Szentlőrinc SE sa 60% ng matches (6 sa 10 matches), habang may clean sheet ang Kozármisleny sa 20% (2 sa 10 matches).

9Goals na na-score (season)10
KozármislenySzentlőrinc SE
18Goals na na-concede (season)15
KozármislenySzentlőrinc SE
2.7Average ng goals sa match2.5
KozármislenySzentlőrinc SE
6Goals na na-score (last 5)4
KozármislenySzentlőrinc SE
6Goals na na-concede (last 5)9
KozármislenySzentlőrinc SE

Gaano kadalas silang maka-score ng hindi bababa sa...

60%1 goal60%
KozármislenySzentlőrinc SE
20%2 goals30%
KozármislenySzentlőrinc SE
10%3 goals10%
KozármislenySzentlőrinc SE
0%4 goals0%
KozármislenySzentlőrinc SE

Gaano kadalas silang mag-concede ng hindi bababa sa...

80%1 goal80%
KozármislenySzentlőrinc SE
70%2 goals50%
KozármislenySzentlőrinc SE
20%3 goals20%
KozármislenySzentlőrinc SE
10%4 goals0%
KozármislenySzentlőrinc SE

* Kasama sa statistics ang home at away matches ng dalawang teams sa current season.

Parehong teams naka-score (BTTS)— gaano kadalas nakaka-score ang parehong teams?

Gaano kadalas may goals ang magkabilang panig sa matches ng teams, kumpara sa league average.

Mga pattern ng goal

0%BTTS sa half-time30%
KozármislenySzentlőrinc SE
0%BTTS sa parehong halves0%
KozármislenySzentlőrinc SE
10%Naka-score sa parehong halves10%
KozármislenySzentlőrinc SE

BTTS at goal count

30%Min. 3 goals at BTTS40%
KozármislenySzentlőrinc SE
30%Min. 3 goals na walang BTTS10%
KozármislenySzentlőrinc SE
20%BTTS - last 560%
KozármislenySzentlőrinc SE

Mga goal line (Over/Under)— gaano kadalas lumalagpas sa goal lines ang kanilang matches?

Gaano kadalas lumalagpas sa goal thresholds ang matches ng teams, sa full match at bawat half.

1st half

70%Min. 1 goal bago ang half-time70%
KozármislenySzentlőrinc SE
0%Min. 2 goals bago ang half-time40%
KozármislenySzentlőrinc SE
0%Min. 3 goals bago ang half-time20%
KozármislenySzentlőrinc SE

2nd half

100%Min. 1 goal pagkatapos ng half-time80%
KozármislenySzentlőrinc SE
70%Min. 2 goals pagkatapos ng half-time20%
KozármislenySzentlőrinc SE
30%Min. 3 goals pagkatapos ng half-time0%
KozármislenySzentlőrinc SE

Mga half ng match— saang half mas madalas silang maka-score?

Paano nahahati sa first at second half ang performance: goals, points, clean sheets at state sa half-time.

Szentlőrinc SE ang 22% better sa: form sa first half (half-time points).

0.9 pts / match - Kozármisleny · 1.1 pts / match - Szentlőrinc SE

Kozármisleny - state sa half-time
20% nangunguna30% tabla50% nahuhuli
Szentlőrinc SE - state sa half-time
20% nangunguna50% tabla30% nahuhuli

Bago ang half-time (1st half)

0.9Points bawat match (1st half)1.1
KozármislenySzentlőrinc SE
0.2Goals na na-score (1st half)0.7
KozármislenySzentlőrinc SE
0.5Goals na na-concede (1st half)0.8
KozármislenySzentlőrinc SE
0.7Average ng goals (1st half)1.5
KozármislenySzentlőrinc SE
50%Clean sheet bago ang half-time40%
KozármislenySzentlőrinc SE
80%Walang goal bago ang half-time60%
KozármislenySzentlőrinc SE

Pagkatapos ng half-time (2nd half)

1.1Points bawat match (2nd half)0.7
KozármislenySzentlőrinc SE
0.7Goals na na-score (2nd half)0.3
KozármislenySzentlőrinc SE
1.3Goals na na-concede (2nd half)0.7
KozármislenySzentlőrinc SE
2Average ng goals (2nd half)1
KozármislenySzentlőrinc SE
30%Clean sheet pagkatapos ng half-time30%
KozármislenySzentlőrinc SE
50%Walang goal pagkatapos ng half-time70%
KozármislenySzentlőrinc SE

Kozármisleny - mga result sa second half

30% W20% D50% L
9
Half-time points
2
Half-time goals
-3
Goal difference sa 1st half
11
Second-half points
-6
Goal difference sa 2nd half
0.90
PPG bago ang half-time
Lead holding100%

Leading sa half-time sa 20% ng matches at nananalo sa 20%. Nanalo rin sa ilang matches kahit walang half-time lead.

Defence after half-time+0.8

Nagko-concede ng 0.8 more goals per match pagkatapos ng half-time - bumababa ang defensive level sa second half.

Szentlőrinc SE - mga result sa second half

10% W40% D50% L
11
Half-time points
7
Half-time goals
-1
Goal difference sa 1st half
7
Second-half points
-4
Goal difference sa 2nd half
1.10
PPG bago ang half-time
Lead holding150%

Leading sa half-time sa 20% ng matches at nananalo sa 30%. Nanalo rin sa ilang matches kahit walang half-time lead.

Defence after half-time-0.1

Stable ang defence sa buong match.

Kozármisleny - last 5 matches per half
1st half2nd half
Points bawat match1.201.80
Goals na na-score / match0.21.0
Goals na na-concede / match0.21.0
Average ng goals sa match0.42.0
1 goal40%100%
2 goals0%60%
3 goals0%40%
Clean sheet80%60%
No goal80%40%
Goal difference00
Half-time: 20% nangunguna - 60% tabla - 20% nahuhuli
2nd half: 60% panalo - 0% tabla - 40% talo
BTTS sa half-time (last 5): 0% - Total goals sa half-time: 1
Szentlőrinc SE - last 5 matches per half
1st half2nd half
Points bawat match1.000.40
Goals na na-score / match0.40.4
Goals na na-concede / match0.81.0
Average ng goals sa match1.21.4
1 goal80%100%
2 goals40%40%
3 goals0%0%
Clean sheet40%0%
No goal60%60%
Goal difference-2-3
Half-time: 20% nangunguna - 40% tabla - 40% nahuhuli
2nd half: 0% panalo - 40% tabla - 60% talo
BTTS sa half-time (last 5): 20% - Total goals sa half-time: 2

* Ipinapakita ng colors sa tables ang event frequency: green ay common, yellow ay moderate, red ay rare. Frequency ito, hindi team rating.

Goals ayon sa minuto— kailan dumarating ang goals?

Mga phase ng match kung kailan pinakamadalas maka-score at mag-concede ang dalawang teams.

Kozármisleny
Na-scoreNa-concede
1
1
0-15
1
0
16-30
0
4
31-45
2
7
46-60
3
3
61-75
2
3
76-90

Pinaka-dangerous sa minutes 61-75 (3 goals). Pinakamaraming conceded sa 46-60 (7). Balance ng late goals (76-90): -1 - mahina sa late phases.

Szentlőrinc SE
Na-scoreNa-concede
3
5
0-15
2
1
16-30
2
2
31-45
1
3
46-60
1
2
61-75
1
2
76-90

Pinaka-dangerous sa minutes 0-15 (3 goals). Pinakamaraming conceded sa 0-15 (5). Balance ng late goals (76-90): -1 - mahina sa late phases.

* Kasama sa buckets na 31-45 at 76-90 ang added-time goals.

Karagdagang team indicators— ano ang ipinapakita ng xG, efficiency at form?

Comparison ng chance quality, results at trends mula sa completed matches ngayong season.

Profile ng match

2.60
Estimated na goals
attack laban sa opponent defence
1.2 : 1.4
Estimated na hati ng goals
home : away
91%
Pace kumpara sa liga
100% = average ng liga
45%
Parehong teams naka-score (BTTS)
average mula sa seasons ng dalawang teams
-62%
Derby effect
H2H goals kumpara sa typical matches
36%
BTTS estimate
mula sa scoring frequency ng dalawang teams
16%
0:0 risk
mga 1 sa bawat 6 matches
2-3
Pinakakaraniwang goal range
attack vs defence sa magkabilang panig

Kozármisleny

Net xG balance
Difference ng chance quality na nagawa at pinayagan per match.
-0.60
Results kumpara sa xG
Difference ng actual goal balance at balance na ipinapakita ng xG.
-0.30
Points kumpara sa goal balance
Comparison ng collected points at points na ipinapahiwatig ng goal balance ng team.
+1.0 pts
Efficiency ng finishing
Naiko-convert ba ng team ang chances? Positive ang value kapag mas marami ang goals kaysa ipinapahiwatig ng chance quality.
-0.23
Efficiency ng defence
Nasasagip ba ng defence o goalkeeper ang team? Positive ang value kapag mas kaunti ang conceded goals kaysa ipinapahiwatig ng allowed chances.
-0.07
Attack vs league
Gaano karami ang goals ng team kumpara sa league average para sa role nito. Ang 120% ay 20% above average.
53%
Defence vs league
Gaano karami ang conceded goals ng team kumpara sa league average. Ang 80% ay 20% fewer conceded goals.
155%
Trend ng form
Comparison ng points sa last 5 matches at whole-season average.
+0.70
Mas malakas sa second half?
Ilang more goals ang sini-score ng team pagkatapos ng half-time kumpara bago ang break.
+0.5
Mga late goal
22% ng goals ng team ay dumarating sa minutes 76-90. Para sa comparison, 11% ang dumarating sa first 15 minutes.
22%

Szentlőrinc SE

Net xG balance
Difference ng chance quality na nagawa at pinayagan per match.
-0.47
Results kumpara sa xG
Difference ng actual goal balance at balance na ipinapakita ng xG.
-0.03
Points kumpara sa goal balance
Comparison ng collected points at points na ipinapahiwatig ng goal balance ng team.
+1.8 pts
Efficiency ng finishing
Naiko-convert ba ng team ang chances? Positive ang value kapag mas marami ang goals kaysa ipinapahiwatig ng chance quality.
-0.30
Efficiency ng defence
Nasasagip ba ng defence o goalkeeper ang team? Positive ang value kapag mas kaunti ang conceded goals kaysa ipinapahiwatig ng allowed chances.
+0.27
Attack vs league
Gaano karami ang goals ng team kumpara sa league average para sa role nito. Ang 120% ay 20% above average.
86%
Defence vs league
Gaano karami ang conceded goals ng team kumpara sa league average. Ang 80% ay 20% fewer conceded goals.
88%
Trend ng form
Comparison ng points sa last 5 matches at whole-season average.
-0.30
Mas malakas sa second half?
Ilang more goals ang sini-score ng team pagkatapos ng half-time kumpara bago ang break.
-0.4
Mga late goal
10% ng goals ng team ay dumarating sa minutes 76-90. Para sa comparison, 30% ang dumarating sa first 15 minutes.
10%

* Ang estimated goals, goal split, BTTS estimate, 0:0 risk at goal range ay galing sa public season averages at frequencies ng dalawang teams. Statistical match profile ito, hindi private model prediction o betting pick. Ang iba pang indicators ay naglalarawan ng completed matches sa season.

Context ng liga— mataas ba ang scoring sa league na ito?

Paano nagko-compare ang dalawang teams sa league-wide averages ng NB II.

Teams kumpara sa liga

KozármislenyLigaSzentlőrinc SE
Average ng goals sa match▼ 2.702.86▼ 2.50
Parehong teams naka-score▼ 40%56%▼ 50%
Min. 3 goals (Over 2.5)▲ 60%54%▼ 50%
Clean sheets▼ 20%23%▼ 20%
Goal bago ang half-time• 70%71%• 70%
Goal pagkatapos ng half-time▲ 100%82%▼ 80%

^ green = mas mataas sa league average, ˇ red = mas mababa sa league average. Direction ng gap ang ipinapakita nito, hindi team rating.

2.86
Average goals bawat match
56%
Parehong teams naka-score
54%
Min. 3 goals (Over 2.5)
23%
Clean sheets
1.70
Home goals bawat match
1.16
Away goals bawat match
+47%
Advantage ng home attack
+32%
Advantage ng home defence
+24%
Kabuuang home advantage
Goals sa 1st half (buong liga)
71%
1 goal
33%
2 goals
13%
3 goals
6%
4 goals
Goals sa 2nd half (buong liga)
82%
1 goal
46%
2 goals
22%
3 goals
8%
4 goals

Head-to-head

Mga recent meeting (2): Kozármisleny 0 - 2 - 0 Szentlőrinc SE. Average ng goals 1.00, both teams scored sa 50% matches.

Kozármisleny SE
0 : 0
Szentlőrinc SE
Szentlőrinc SE
1 : 1
Kozármisleny SE

Mga madalas itanong

Kailan ang Kozármisleny vs Szentlőrinc SE?

Kozármisleny vs Szentlőrinc SE ay naka-schedule sa October 24, 2026 sa NB II, venue: Alkotmány téri pálya. Makikita sa match header ang exact kick-off time sa iyong timezone.

Ano ang head-to-head record ng Kozármisleny at Szentlőrinc SE?

Sa huling 2 head-to-head matches, nanalo ang Kozármisleny ng 0, ang Szentlőrinc SE ng 0, at 2 ang draws. Average goals: 1.00; BTTS: 50%.

Ano ang ipinapakita ng goal statistics bago ang Kozármisleny vs Szentlőrinc SE?

Kozármisleny scores 0.90 goals per match at Szentlőrinc SE 1.00. Ang NB II average ay 2.86 goals, may Over 2.5 sa 54% ng matches. BTTS: Kozármisleny 40%, Szentlőrinc SE 50%.

Ano ang current form ng Kozármisleny at Szentlőrinc SE?

Sa last 5 matches, ang Kozármisleny ay 2-1-2 (1.40 points per match), habang ang Szentlőrinc SE ay 1-1-3 (0.80 points per match).

Saan makikita ang betting pick at full analysis ng Kozármisleny vs Szentlőrinc SE?

Nasa page na ito ang statistical context: form, H2H, goals, BTTS at Over/Under. Makikita sa NoFluffPicks app ang betting pick, value bet at full reasoning.