Liverpool vs Nottingham Forest: mga stats ng match
Liverpool vs Nottingham Forest: form, goals at mahahalagang stats
Mahahalagang detalye ng match
Naglaro ang Liverpool laban sa Nottingham Forest sa Premier League (England). Nilaro ang match noong 29 August 2026. Venue: Anfield. Final score: 2:2.
Current na form
Liverpool: 0-1-0 sa last five matches at 1.00 points per match. Nottingham Forest: 0-0-1 at 0.00 points per match.
Stats ng goals
Liverpool ay may 2.00 goals na na-score at 2.00 na na-concede bawat match. Ang Nottingham Forest naman ay may 0.00 na na-score at 1.00 na na-concede. Average ng liga: 3.18 goals.
BTTS / Over / Under
BTTS: Liverpool 100%, Nottingham Forest 0%. Over 2.5: Liverpool 100%, Nottingham Forest 0%. League level: BTTS 45%, Over 2.5 73%.
xG, shots at style ng laro
Liverpool ang may mas mataas na xG per match: 2.66 vs 1.27. May average na 27.0 shots bawat match ang Liverpool, habang 12.0 naman ang Nottingham Forest.
First at second half
Nangunguna ang Liverpool sa half-time sa 0% ng matches at nakaka-score ng 2.00 goals pagkatapos ng break. Para sa Nottingham Forest, 0% at 0.00 ang mga value.
Goals ayon sa minuto
Liverpool: 46-60 (1 goals). Nottingham Forest: 0-15 (0 goals). Historical goal distribution ito, hindi prediction ng exact goal minute.
Context ng liga
Premier League: 3.18 goals per match, BTTS 45% at Over 2.5 73%.
Head-to-head record
Bago ang match na ito, may 2 previous head-to-head matches sa database. Ang record ay 1-0-1, average goals 2.00, at BTTS 0%.
Archived na pre-match analysis
Ginawa ang analysis na ito bago ang kick-off. Ang conclusions ay base lang sa data na available bago ang match at hindi kasama ang final result o post-match statistics.
General match analysis
May bahagyang advantage ang Liverpool sa kanilang huling limang matches: nakakuha sila ng 5 points kumpara sa 4 points ng Nottingham Forest, na may record na 1 win, 2 draws at 2 losses. Nakapagtala ang home team ng 8 goals sa panahong ito, 3 higit kaysa Forest, na nagpapahiwatig ng mas mataas na attacking potential. Gayunpaman, hindi naging stable ang parehong defenses, dahil naka-concede ang Liverpool ng 9 goals sa limang matches, habang 7 naman ang natanggap ng away team, kaya hindi gaanong probable ang clean sheet ng hosts. Sa kasalukuyang season, nagtapos sa draw ang nag-iisang match ng Liverpool at nakapagtala sila roon ng 2 goals, habang natalo ang Nottingham Forest sa kanilang tanging laban at hindi nakaiskor. Ang home advantage at bahagyang mas mahusay na finishing sa mga nakaraang matches ay pabor sa Liverpool win, bagama’t nananatiling realistic na scenario ang draw.
Tingnan ang statistical overviewBTTS - makaka-score ba ang parehong teams?
Ang pangunahing signal para sa BTTS ay ang kasalukuyang form: sa huling 5 matches, parehong nagkaroon ng ganitong scenario ang dalawang teams sa 60% ng mga laro. Si Liverpool ay nag-average ng 1,6 goals scored at 1,8 conceded sa panahong ito, habang si Nottingham ay may 1,0 goal scored at 1,4 conceded—senyales na vulnerable ang parehong depensa. Kinukumpirma ito ng quality-of-chances metrics: may 1,91 xG si Liverpool at nagbibigay ito sa mga kalaban ng 1,71 xG, habang ang figures ng Nottingham ay 1,38 at 1,66. Malaki ang tsansa ng home team na maka-score dahil nag-a-average sila ng 12 shots, kabilang ang 2 shots on target, habang ang dami ng chances sa magkabilang panig ay nagpapataas ng posibilidad na makaiskor ang away team. Kahit 40% lang ang league average para sa BTTS, ang kasalukuyang data mula sa limang matches ay bahagyang pabor sa BTTS Yes, kung saan parehong makaka-score ang dalawang teams.
Tingnan ang BTTS statisticsOver/Under - analysis ng dami ng goals
Ang latest form ay nagpapahiwatig ng isang goal-filled match: sa kanilang huling 5 fixtures, ang Liverpool ay nakapagtala ng average na 1,6 goal at nakapag-concede ng 1,8, habang ang Nottingham Forest ay umiskor ng 1,0 goal at nakatanggap ng 1,4. Ang combined goal average sa limang matches na ito ay 3,4 para sa Liverpool at 2,4 para sa Forest, na sumusuporta sa forecast na malapit sa 2,90 goals. Malinaw din ang attacking potential sa xG, dahil nag-average ang Liverpool ng 1,91 xG bawat match, habang ang Forest ay nasa 1,38, na may average na 1,71 at 1,66 xG na ipinapahintulot ng kanilang mga depensa. Parehong nagtala ng goals ang dalawang koponan sa 60% ng kanilang huling limang matches, kaya mahirap asahan ang isang ganap na closed game. Ang pinakamalakas na pick ay Over 1,5, dahil dalawang goals lang ang kailangan para ma-cover ito, at ang form data kasama ang league average na 3,0 goals ay nagbibigay rito ng malinaw na edge.
Tingnan ang Over/Under statisticsHT/FT - scenario sa half-time at full-time
Nangunguna ang Liverpool sa half-time sa 3 sa kanilang huling 5 laban, na may average na 1.2 goal bago ang break, habang 0.4 goal lang ang naitala ng Nottingham sa parehong period. Natatalo ang visitors pagkatapos ng 45 minuto sa 40% ng kanilang huling limang laro, at ang goal difference nila bago ang break ay -1, kumpara sa +4 ng home team. Mas pinapalakas pa ang first-half edge ng Liverpool ng 12 shots at xG na 1.27, kahit may kaunting risk dahil hindi pa consistent ang finishing. Pagkatapos ng halftime, umaabot sa average na 1.4 goal ang nakokonsede ng hosts kamakailan, kaya posible pa rin ang draw o comeback, pero ang may pinakamataas na individual probability ay ang pagpapanatili nila ng lamang hanggang sa dulo: 1/1.
Tingnan ang first-half at second-half statisticsAyon sa half
Stats ng match
Pre-match na profile— ano ang sinasabi ng season numbers?
Team profile ito batay sa season data at form. Lalabas lang ang match-flow statistics kapag tapos na ang fixture.
Stats ng teams— alin ang mas efficient na team?
Comparison ng attack at defence ng dalawang teams sa current season.
Quality ng shooting
| Liverpool | Nottingham Forest | |
|---|---|---|
| Accuracy ng shots on target | 26% | 17% |
| Quality ng chances (xG bawat shot) | 0.10 | 0.11 |
| Finishing (goals bawat shot on target) | 0.29 | 0.00 |
Kapag nasa 0.08 ang xG per shot, kadalasan long-range attempts iyon; ang 0.15+ ay karaniwang chances sa box. Galing sa possession, shot volume at conversion ang style label.
* Ipinapakita ng xG (expected goals) kung ilang goals ang inaasahang makuha ng team mula sa chances nito. Kapag mas mataas ang actual goals kaysa xG, above average ang finishing; kapag mas mababa, may missed chances.
Form ng teams— alin ang mas maganda ang current form?
Last five matches at season record, overall at may home-away split.
Goals— paano nag-i-score at nagko-concede ang dalawang teams?
Ilang goals ang sini-score at kino-concede ng dalawang teams, pati kung gaano kadalas silang mag-clean sheet o hindi maka-score.
Nottingham Forest ang 100% better sa: goals conceded per match.
2 goals / match - Liverpool · 1 goals / match - Nottingham Forest
Nakaka-score ang Liverpool sa 100% ng matches (1 sa 1 matches), habang may clean sheet ang Nottingham Forest sa 0% (0 sa 1 matches).
Nakaka-score ang Nottingham Forest sa 0% ng matches (0 sa 1 matches), habang may clean sheet ang Liverpool sa 0% (0 sa 1 matches).
Gaano kadalas silang maka-score ng hindi bababa sa...
Gaano kadalas silang mag-concede ng hindi bababa sa...
* Kasama sa statistics ang home at away matches ng dalawang teams sa current season.
Parehong teams naka-score (BTTS)— gaano kadalas nakaka-score ang parehong teams?
Gaano kadalas may goals ang magkabilang panig sa matches ng teams, kumpara sa league average.
Mga pattern ng goal
BTTS at goal count
Mga goal line (Over/Under)— gaano kadalas lumalagpas sa goal lines ang kanilang matches?
Gaano kadalas lumalagpas sa goal thresholds ang matches ng teams, sa full match at bawat half.
Buong match - comparison ng teams (Over)
Over / Under - Liverpool
Over / Under - Nottingham Forest
1st half
2nd half
Mga half ng match— saang half mas madalas silang maka-score?
Paano nahahati sa first at second half ang performance: goals, points, clean sheets at state sa half-time.
Bago ang half-time (1st half)
Pagkatapos ng half-time (2nd half)
Liverpool - mga result sa second half
Stable ang defence sa buong match.
Nottingham Forest - mga result sa second half
Nagko-concede ng 1.0 more goals per match pagkatapos ng half-time - bumababa ang defensive level sa second half.
| 1st half | 2nd half | |
|---|---|---|
| Points bawat match | 0.00 | 3.00 |
| Goals na na-score / match | 0.0 | 2.0 |
| Goals na na-concede / match | 1.0 | 1.0 |
| Average ng goals sa match | 1.0 | 3.0 |
| 1 goal | 100% | 100% |
| 2 goals | 0% | 100% |
| 3 goals | 0% | 100% |
| Clean sheet | 0% | 0% |
| No goal | 100% | 0% |
| Goal difference | -1 | +1 |
| 1st half | 2nd half | |
|---|---|---|
| Points bawat match | 1.00 | 0.00 |
| Goals na na-score / match | 0.0 | 0.0 |
| Goals na na-concede / match | 0.0 | 1.0 |
| Average ng goals sa match | 0.0 | 1.0 |
| 1 goal | 0% | 100% |
| 2 goals | 0% | 0% |
| 3 goals | 0% | 0% |
| Clean sheet | 100% | 0% |
| No goal | 100% | 100% |
| Goal difference | 0 | -1 |
* Ipinapakita ng colors sa tables ang event frequency: green ay common, yellow ay moderate, red ay rare. Frequency ito, hindi team rating.
Goals ayon sa minuto— kailan dumarating ang goals?
Mga phase ng match kung kailan pinakamadalas maka-score at mag-concede ang dalawang teams.
Pinaka-dangerous sa minutes 46-60 (1 goal). Pinakamaraming conceded sa 0-15 (1). Balance ng late goals (76-90): +1 - malakas sa late phases.
Pinakamaraming conceded sa 76-90 (1). Balance ng late goals (76-90): -1 - mahina sa late phases.
* Kasama sa buckets na 31-45 at 76-90 ang added-time goals.
Karagdagang team indicators— ano ang ipinapakita ng xG, efficiency at form?
Comparison ng chance quality, results at trends mula sa completed matches ngayong season.
Profile ng match
Liverpool
Nottingham Forest
* Ang estimated goals, goal split, BTTS estimate, 0:0 risk at goal range ay galing sa public season averages at frequencies ng dalawang teams. Statistical match profile ito, hindi private model prediction o betting pick. Ang iba pang indicators ay naglalarawan ng completed matches sa season.
Context ng liga— mataas ba ang scoring sa league na ito?
Paano nagko-compare ang dalawang teams sa league-wide averages ng Premier League.
Teams kumpara sa liga
| Liverpool | Liga | Nottingham Forest | |
|---|---|---|---|
| Average ng goals sa match | ▲ 4.00 | 3.18 | ▼ 1.00 |
| Parehong teams naka-score | ▲ 100% | 45% | ▼ 0% |
| Min. 3 goals (Over 2.5) | ▲ 100% | 73% | ▼ 0% |
| Clean sheets | ▼ 0% | 27% | ▼ 0% |
| Goal bago ang half-time | ▲ 100% | 91% | ▼ 0% |
| Goal pagkatapos ng half-time | ▲ 100% | 82% | ▲ 100% |
^ green = mas mataas sa league average, ˇ red = mas mababa sa league average. Direction ng gap ang ipinapakita nito, hindi team rating.
Lineups at player events
Verified starters, substitutes at recorded events para sa match.
Home team
Starting lineup
Away team
Starting lineup
Timeline ng match
Mga goal, card at substitution ayon sa pagkakasunod ng oras.
Referee at coaches
Buksan ang season profiles para makita ang match record, goals at discipline trends.
Head-to-head
Mga recent meeting (2): Liverpool 1 - 0 - 1 Nottingham Forest. Average ng goals 2.00, both teams scored sa 0% matches.
Mga madalas itanong
Ano ang result ng Liverpool vs Nottingham Forest?
Natapos ang Premier League match sa score na Liverpool 2:2 Nottingham Forest. Nasa page na ito ang match statistics, half-by-half data at head-to-head record.
Ano ang head-to-head record ng Liverpool at Nottingham Forest?
Sa huling 2 head-to-head matches, nanalo ang Liverpool ng 1, ang Nottingham Forest ng 1, at 0 ang draws. Average goals: 2.00; BTTS: 0%.
Ano ang ipinapakita ng goal statistics bago ang Liverpool vs Nottingham Forest?
Liverpool scores 2.00 goals per match at Nottingham Forest 0.00. Ang Premier League average ay 3.18 goals, may Over 2.5 sa 73% ng matches. BTTS: Liverpool 100%, Nottingham Forest 0%.
Ano ang current form ng Liverpool at Nottingham Forest?
Sa last 5 matches, ang Liverpool ay 0-1-0 (1.00 points per match), habang ang Nottingham Forest ay 0-0-1 (0.00 points per match).
Saan makikita ang betting pick at full analysis ng Liverpool vs Nottingham Forest?
Nasa page na ito ang statistical context: form, H2H, goals, BTTS at Over/Under. Makikita sa NoFluffPicks app ang betting pick, value bet at full reasoning.


