Poland - 3 Liga Group 1Stadion MiejskiUpdated ang data noong October 22, 2026

Lomza vs Jagiellonia II: mga stats ng match

Lomza crest
Lomza
1 : 2half-time 1:1
Jagiellonia II crest
Jagiellonia II

Lomza vs Jagiellonia II: form, goals at mahahalagang stats

Mahahalagang detalye ng match

Naglaro ang Lomza laban sa Jagiellonia II sa 3 Liga Group 1 (Poland). Nilaro ang match noong 5 September 2026. Venue: Stadion Miejski. Final score: 1:2.

Current na form

Lomza: 0-2-3 sa last five matches at 0.40 points per match. Jagiellonia II: 1-3-1 at 1.20 points per match.

Stats ng goals

Lomza ay may 1.33 goals na na-score at 2.33 na na-concede bawat match. Ang Jagiellonia II naman ay may 1.67 na na-score at 1.67 na na-concede. Average ng liga: 3.67 goals.

BTTS / Over / Under

BTTS: Lomza 67%, Jagiellonia II 67%. Over 2.5: Lomza 50%, Jagiellonia II 67%. League level: BTTS 69%, Over 2.5 69%.

xG, shots at style ng laro

Lomza ang may mas mataas na xG per match: 1.48 vs 1.29. May average na 12.2 shots bawat match ang Lomza, habang 10.2 naman ang Jagiellonia II.

First at second half

Nangunguna ang Lomza sa half-time sa 33% ng matches at nakaka-score ng 0.50 goals pagkatapos ng break. Para sa Jagiellonia II, 50% at 0.67 ang mga value.

Goals ayon sa minuto

Lomza: 31-45+ (4 goals). Jagiellonia II: 31-45+ (3 goals). Historical goal distribution ito, hindi prediction ng exact goal minute.

Context ng liga

3 Liga Group 1: 3.67 goals per match, BTTS 69% at Over 2.5 69%.

Head-to-head record

Bago ang match na ito, may 2 previous head-to-head matches sa database. Ang record ay 2-0-0, average goals 2.00, at BTTS 0%.

Archived na pre-match analysis

Ginawa ang analysis na ito bago ang kick-off. Ang conclusions ay base lang sa data na available bago ang match at hindi kasama ang final result o post-match statistics.

General match analysis

Mas maganda ang overall season record ng Jagiellonia II: 1 lang sa 6 matches ang kanilang natalo, habang ang Łomża ay wala pang panalo at nagtala ng 4 defeats. Mas stable rin ang away side sa huling limang laro, kung saan nakakuha sila ng 6 points kumpara sa 2 points lamang ng home team; umabot naman sa 11 goals ang kanilang nakonsed sa panahong ito. Ang biggest problem ng Łomża ay ang kanilang attack sa home ground, dahil hindi pa sila nakakapuntos doon, sa kabila ng average na 11 shots at xG na 1,19. Sa away matches, ang Jagiellonia II ay nag-iiskor ng average na 1,67 goals at may 3,67 shots on target bawat game, ngunit pumapayag ang kanilang defense sa average na 2,67 goals at opponent xG na 2,00. Ang mahinang defensive record ng visitors ay nagpapataas ng posibilidad ng draw, pero ang mas mahusay na finishing at mas magandang recent form ay sumusuporta sa kanilang minimal win.

Tingnan ang statistical overview
BTTS - makaka-score ba ang parehong teams?

Parehong may 67% ng mga laban na parehong nakapag-score ang dalawang koponan, habang mataas na 70% ang league average, kaya pabor ito sa BTTS scenario. Sa away matches, hindi pa nakakakuha ng clean sheet ang Jagiellonia II at umaabot sa average na 2,67 goals ang kanilang conceding, samantalang ang Łomża ay nakakaiskor ng 1,67 goal bawat home match. Ang mga bisita ay may average na 1,67 goal, at sa huling limang laban, umaabot sa 2,2 goals bawat match ang ipinapalasak ng Łomża, kaya may solid na basehan para makaiskor ang away side. Kinukumpirma rin ng xG ang kanilang attacking potential: 1,52 para sa Łomża at 1,27 para sa Jagiellonia II sa huling limang matchweek, habang 1,74 at 1,61 xG naman ang pinapayagan ng kani-kanilang depensa. Nagkaroon ng BTTS sa 60% ng huling limang laban ng bawat koponan, kaya mas malamang na parehong maka-score ng kahit isang goal ang dalawang team. Tandaan: ang BTTS No ay nangangahulugang may kahit isang koponan na hindi makakapuntos—hindi ito awtomatikong 0:0 o ibig sabihin na parehong walang goal.

Tingnan ang BTTS statistics
Over/Under - analysis ng dami ng goals

Ang Łomża ay nagso-score ng average na 1,67 goal sa home matches, habang ang Jagiellonia reserves ay nakakatanggap ng hanggang 2,67 goals sa away, kaya mas lumalakas ang posibilidad na makapuntos ang home team. Sa kanilang huling limang matches, parehong naglaro ang dalawang koponan sa mga game na may average na 3,4 goals: ang Łomża ay nag-concede ng 2,2 goals bawat match, habang ang Jagiellonia II naman ay 1,6. Ipinapakita rin ng xG ang posibilidad ng isang open game, dahil ang home team ay lumilikha ng average na 1,52 xG sa huling limang matches, habang hinahayaan naman ng kanilang mga kalaban ang opponents na umabot sa 1,61 xG. Hindi bababa sa dalawang goals ang naitala sa lahat ng naging matches ng dalawang koponan, kaya ang Over 1,5 ang pinakamalakas na pick, kahit may mas mataas na volatility sa Goal line na 2,5.

Tingnan ang Over/Under statistics
HT/FT - scenario sa half-time at full-time

Ang Jagiellonia II ay lamang sa first half sa 2 sa kanilang 3 away matches hanggang ngayon, na may average na 1.33 goals bago ang halftime, habang ang Łomża ay nakakatanggap ng average na 1.2 goals sa first half sa kanilang huling limang laro. Mas maganda ang current form ng mga bisita: nakakuha sila ng average na 1.2 points bawat match sa huling limang appearances, samantalang 0.4 lang ang Łomża at wala silang naipanalo sa mga laban na iyon. Pagkatapos ng halftime, kapansin-pansin ang defensive weakness ng Jagiellonia II, na nakakatanggap ng average na 2.33 goals sa away, pero 0.4 goals lang ang naitala ng Łomża pagkatapos ng break sa kanilang huling limang matches. Mas mataas ang attacking xG ng hosts, 1.39 kumpara sa 1.18, pero mas maayos na naprotektahan ng reserve team ng mga bisita ang kanilang mga unang half kamakailan, na nagpanatili ng clean sheet sa 80% ng mga iyon. Kaya ang pinaka-malamang na senaryo sa HT/FT ay gagamitin ng Jagiellonia II ang kanilang advantage sa unang bahagi ng laro at mapapanatili ang lamang hanggang sa dulo.

Tingnan ang first-half at second-half statistics

Ayon sa half

1 : 1
1st half
0 : 1
2nd half

Stats ng match

43Possession (%)57
LomzaJagiellonia II
11Shots15
LomzaJagiellonia II
2Shots on target9
LomzaJagiellonia II
1.03xG1.81
LomzaJagiellonia II
5Corners4
LomzaJagiellonia II
27Dangerous attacks32
LomzaJagiellonia II
-1Fouls-1
LomzaJagiellonia II
-1Cards-1
LomzaJagiellonia II

Pre-match na profile— ano ang sinasabi ng season numbers?

Team profile ito batay sa season data at form. Lalabas lang ang match-flow statistics kapag tapos na ang fixture.

1.33Goals na na-score / match1.67
LomzaJagiellonia II
2.33Goals na na-concede / match1.67
LomzaJagiellonia II
50%Average na possession51%
LomzaJagiellonia II
4.5Shots on target bawat match3.67
LomzaJagiellonia II

Stats ng teams— alin ang mas efficient na team?

Comparison ng attack at defence ng dalawang teams sa current season.

12.17Shots bawat match10.17
LomzaJagiellonia II
4.5Shots on target3.67
LomzaJagiellonia II
11%Shot conversion16.4%
LomzaJagiellonia II
50%Possession51%
LomzaJagiellonia II
1.48xG for1.29
LomzaJagiellonia II
1.73xG against1.73
LomzaJagiellonia II

Quality ng shooting

Lomza: Balanced ang styleJagiellonia II: Efficient ang finishing
LomzaJagiellonia II
Accuracy ng shots on target37%36%
Quality ng chances (xG bawat shot)0.120.13
Finishing (goals bawat shot on target)0.300.46

Kapag nasa 0.08 ang xG per shot, kadalasan long-range attempts iyon; ang 0.15+ ay karaniwang chances sa box. Galing sa possession, shot volume at conversion ang style label.

* Ipinapakita ng xG (expected goals) kung ilang goals ang inaasahang makuha ng team mula sa chances nito. Kapag mas mataas ang actual goals kaysa xG, above average ang finishing; kapag mas mababa, may missed chances.

Form ng teams— alin ang mas maganda ang current form?

Last five matches at season record, overall at may home-away split.

Jagiellonia II ang 200% better sa: form sa last 5 matches.

0.4 pts / match - Lomza · 1.2 pts / match - Jagiellonia II

Lomza
LLDDL
Walang win sa last 5 matches
Result split ngayong season
0% W33% D67% L
Season record (W-D-L)
0-2-4
0.33 pts / match · goal difference -6
Last 5 (W-D-L)
0-2-3
0.40 pts / match
Record ng team sa home (W-D-L)
0-1-1
Last 5 sa home
0-1-1
LD
Averages sa last 5 matches
Goals na na-score: 1.2Goals na na-concede: 2.2xG: 1.53Opponent xG: 1.74BTTS: 60%Over 2.5: 40%
Jagiellonia II
DDWLD
Result split ngayong season
33% W50% D17% L
Season record (W-D-L)
2-3-1
1.50 pts / match · goal difference 0
Last 5 (W-D-L)
1-3-1
1.20 pts / match
Record ng team sa away (W-D-L)
1-1-1
Last 5 sa away
1-1-1
WDL
Averages sa last 5 matches
Goals na na-score: 1.4Goals na na-concede: 1.6xG: 1.27Opponent xG: 1.61BTTS: 60%Over 2.5: 60%

Goals— paano nag-i-score at nagko-concede ang dalawang teams?

Ilang goals ang sini-score at kino-concede ng dalawang teams, pati kung gaano kadalas silang mag-clean sheet o hindi maka-score.

Jagiellonia II ang 26% better sa: goals scored per match.

1.33 goals / match - Lomza · 1.67 goals / match - Jagiellonia II

Jagiellonia II ang 40% better sa: goals conceded per match.

2.33 goals / match - Lomza · 1.67 goals / match - Jagiellonia II

Scoring profile ng Lomza: napakalakas

Nakaka-score ang Lomza sa 67% ng matches (4 sa 6 matches), habang may clean sheet ang Jagiellonia II sa 17% (1 sa 6 matches).

Scoring profile ng Jagiellonia II: napakalakas

Nakaka-score ang Jagiellonia II sa 83% ng matches (5 sa 6 matches), habang may clean sheet ang Lomza sa 17% (1 sa 6 matches).

8Goals na na-score (season)10
LomzaJagiellonia II
14Goals na na-concede (season)10
LomzaJagiellonia II
3.67Average ng goals sa match3.33
LomzaJagiellonia II
6Goals na na-score (last 5)7
LomzaJagiellonia II
11Goals na na-concede (last 5)8
LomzaJagiellonia II

Gaano kadalas silang maka-score ng hindi bababa sa...

67%1 goal83%
LomzaJagiellonia II
50%2 goals50%
LomzaJagiellonia II
17%3 goals33%
LomzaJagiellonia II
0%4 goals0%
LomzaJagiellonia II

Gaano kadalas silang mag-concede ng hindi bababa sa...

83%1 goal83%
LomzaJagiellonia II
50%2 goals50%
LomzaJagiellonia II
50%3 goals17%
LomzaJagiellonia II
33%4 goals17%
LomzaJagiellonia II

* Kasama sa statistics ang home at away matches ng dalawang teams sa current season.

Parehong teams naka-score (BTTS)— gaano kadalas nakaka-score ang parehong teams?

Gaano kadalas may goals ang magkabilang panig sa matches ng teams, kumpara sa league average.

Mga pattern ng goal

33%BTTS sa half-time0%
LomzaJagiellonia II
17%BTTS sa parehong halves0%
LomzaJagiellonia II
17%Naka-score sa parehong halves33%
LomzaJagiellonia II

BTTS at goal count

50%Min. 3 goals at BTTS33%
LomzaJagiellonia II
0%Min. 3 goals na walang BTTS33%
LomzaJagiellonia II
60%BTTS - last 560%
LomzaJagiellonia II

Mga goal line (Over/Under)— gaano kadalas lumalagpas sa goal lines ang kanilang matches?

Gaano kadalas lumalagpas sa goal thresholds ang matches ng teams, sa full match at bawat half.

1st half

83%Min. 1 goal bago ang half-time67%
LomzaJagiellonia II
50%Min. 2 goals bago ang half-time33%
LomzaJagiellonia II
33%Min. 3 goals bago ang half-time17%
LomzaJagiellonia II

2nd half

67%Min. 1 goal pagkatapos ng half-time100%
LomzaJagiellonia II
50%Min. 2 goals pagkatapos ng half-time83%
LomzaJagiellonia II
50%Min. 3 goals pagkatapos ng half-time33%
LomzaJagiellonia II

Mga half ng match— saang half mas madalas silang maka-score?

Paano nahahati sa first at second half ang performance: goals, points, clean sheets at state sa half-time.

Jagiellonia II ang 38% better sa: form sa first half (half-time points).

1.33 pts / match - Lomza · 1.83 pts / match - Jagiellonia II

Lomza - state sa half-time
33% nangunguna33% tabla33% nahuhuli
Jagiellonia II - state sa half-time
50% nangunguna33% tabla17% nahuhuli

Bago ang half-time (1st half)

1.33Points bawat match (1st half)1.83
LomzaJagiellonia II
0.83Goals na na-score (1st half)1
LomzaJagiellonia II
1.17Goals na na-concede (1st half)0.17
LomzaJagiellonia II
2Average ng goals (1st half)1.17
LomzaJagiellonia II
33%Clean sheet bago ang half-time83%
LomzaJagiellonia II
50%Walang goal bago ang half-time50%
LomzaJagiellonia II

Pagkatapos ng half-time (2nd half)

0.83Points bawat match (2nd half)0.83
LomzaJagiellonia II
0.5Goals na na-score (2nd half)0.67
LomzaJagiellonia II
1.17Goals na na-concede (2nd half)1.5
LomzaJagiellonia II
1.67Average ng goals (2nd half)2.17
LomzaJagiellonia II
33%Clean sheet pagkatapos ng half-time17%
LomzaJagiellonia II
67%Walang goal pagkatapos ng half-time33%
LomzaJagiellonia II

Lomza - mga result sa second half

17% W33% D50% L
8
Half-time points
5
Half-time goals
-2
Goal difference sa 1st half
5
Second-half points
-4
Goal difference sa 2nd half
1.33
PPG bago ang half-time
Lead holding0%

Leading sa half-time sa 33% ng matches at nananalo sa 0%. Minsan nawawala ang lead pagkatapos ng half-time.

Defence after half-time0.0

Stable ang defence sa buong match.

Jagiellonia II - mga result sa second half

17% W33% D50% L
11
Half-time points
6
Half-time goals
+5
Goal difference sa 1st half
5
Second-half points
-5
Goal difference sa 2nd half
1.83
PPG bago ang half-time
Lead holding66%

Leading sa half-time sa 50% ng matches at nananalo sa 33%. Minsan nawawala ang lead pagkatapos ng half-time.

Defence after half-time+1.3

Nagko-concede ng 1.3 more goals per match pagkatapos ng half-time - bumababa ang defensive level sa second half.

Lomza - last 5 matches per half
1st half2nd half
Points bawat match1.401.00
Goals na na-score / match0.80.4
Goals na na-concede / match1.21.0
Average ng goals sa match2.01.4
1 goal80%60%
2 goals40%40%
3 goals40%40%
Clean sheet40%40%
No goal60%80%
Goal difference-2-3
Half-time: 40% nangunguna - 20% tabla - 40% nahuhuli
2nd half: 20% panalo - 40% tabla - 40% talo
BTTS sa half-time (last 5): 20% - Total goals sa half-time: 4
Jagiellonia II - last 5 matches per half
1st half2nd half
Points bawat match1.601.00
Goals na na-score / match0.60.8
Goals na na-concede / match0.21.4
Average ng goals sa match0.82.2
1 goal60%100%
2 goals20%80%
3 goals0%40%
Clean sheet80%20%
No goal60%20%
Goal difference+2-3
Half-time: 40% nangunguna - 40% tabla - 20% nahuhuli
2nd half: 20% panalo - 40% tabla - 40% talo
BTTS sa half-time (last 5): 0% - Total goals sa half-time: 3

* Ipinapakita ng colors sa tables ang event frequency: green ay common, yellow ay moderate, red ay rare. Frequency ito, hindi team rating.

Goals ayon sa minuto— kailan dumarating ang goals?

Mga phase ng match kung kailan pinakamadalas maka-score at mag-concede ang dalawang teams.

Lomza
Na-scoreNa-concede
0
2
0-15
1
2
16-30
4
3
31-45
2
3
46-60
0
0
61-75
1
4
76-90

Pinaka-dangerous sa minutes 31-45 (4 goals). Pinakamaraming conceded sa 76-90 (4). Balance ng late goals (76-90): -3 - mahina sa late phases.

Jagiellonia II
Na-scoreNa-concede
1
0
0-15
2
1
16-30
3
0
31-45
2
2
46-60
2
2
61-75
0
5
76-90

Pinaka-dangerous sa minutes 31-45 (3 goals). Pinakamaraming conceded sa 76-90 (5). Balance ng late goals (76-90): -5 - mahina sa late phases.

* Kasama sa buckets na 31-45 at 76-90 ang added-time goals.

Karagdagang team indicators— ano ang ipinapakita ng xG, efficiency at form?

Comparison ng chance quality, results at trends mula sa completed matches ngayong season.

Profile ng match

3.50
Estimated na goals
attack laban sa opponent defence
1.5 : 2.0
Estimated na hati ng goals
home : away
95%
Pace kumpara sa liga
100% = average ng liga
67%
Parehong teams naka-score (BTTS)
average mula sa seasons ng dalawang teams
-43%
Derby effect
H2H goals kumpara sa typical matches
56%
BTTS estimate
mula sa scoring frequency ng dalawang teams
6%
0:0 risk
mga 1 sa bawat 17 matches
2-3
Pinakakaraniwang goal range
attack vs defence sa magkabilang panig

Lomza

Net xG balance
Difference ng chance quality na nagawa at pinayagan per match.
-0.25
Results kumpara sa xG
Difference ng actual goal balance at balance na ipinapakita ng xG.
-0.75
Points kumpara sa goal balance
Comparison ng collected points at points na ipinapahiwatig ng goal balance ng team.
-2.4 pts
Efficiency ng finishing
Naiko-convert ba ng team ang chances? Positive ang value kapag mas marami ang goals kaysa ipinapahiwatig ng chance quality.
-0.15
Efficiency ng defence
Nasasagip ba ng defence o goalkeeper ang team? Positive ang value kapag mas kaunti ang conceded goals kaysa ipinapahiwatig ng allowed chances.
-0.60
Attack vs league
Gaano karami ang goals ng team kumpara sa league average para sa role nito. Ang 120% ay 20% above average.
63%
Defence vs league
Gaano karami ang conceded goals ng team kumpara sa league average. Ang 80% ay 20% fewer conceded goals.
150%
Trend ng form
Comparison ng points sa last 5 matches at whole-season average.
+0.07
Mas malakas sa second half?
Ilang more goals ang sini-score ng team pagkatapos ng half-time kumpara bago ang break.
-0.3
Mga late goal
13% ng goals ng team ay dumarating sa minutes 76-90. Para sa comparison, 0% ang dumarating sa first 15 minutes.
13%

Jagiellonia II

Net xG balance
Difference ng chance quality na nagawa at pinayagan per match.
-0.44
Results kumpara sa xG
Difference ng actual goal balance at balance na ipinapakita ng xG.
+0.44
Points kumpara sa goal balance
Comparison ng collected points at points na ipinapahiwatig ng goal balance ng team.
0.0 pts
Efficiency ng finishing
Naiko-convert ba ng team ang chances? Positive ang value kapag mas marami ang goals kaysa ipinapahiwatig ng chance quality.
+0.38
Efficiency ng defence
Nasasagip ba ng defence o goalkeeper ang team? Positive ang value kapag mas kaunti ang conceded goals kaysa ipinapahiwatig ng allowed chances.
+0.06
Attack vs league
Gaano karami ang goals ng team kumpara sa league average para sa role nito. Ang 120% ay 20% above average.
108%
Defence vs league
Gaano karami ang conceded goals ng team kumpara sa league average. Ang 80% ay 20% fewer conceded goals.
79%
Trend ng form
Comparison ng points sa last 5 matches at whole-season average.
-0.30
Mas malakas sa second half?
Ilang more goals ang sini-score ng team pagkatapos ng half-time kumpara bago ang break.
-0.3
Mga late goal
0% ng goals ng team ay dumarating sa minutes 76-90. Para sa comparison, 10% ang dumarating sa first 15 minutes.
0%

* Ang estimated goals, goal split, BTTS estimate, 0:0 risk at goal range ay galing sa public season averages at frequencies ng dalawang teams. Statistical match profile ito, hindi private model prediction o betting pick. Ang iba pang indicators ay naglalarawan ng completed matches sa season.

Context ng liga— mataas ba ang scoring sa league na ito?

Paano nagko-compare ang dalawang teams sa league-wide averages ng 3 Liga Group 1.

Teams kumpara sa liga

LomzaLigaJagiellonia II
Average ng goals sa match• 3.673.67▼ 3.33
Parehong teams naka-score▼ 67%69%▼ 67%
Min. 3 goals (Over 2.5)▼ 50%69%▼ 67%
Clean sheets• 17%18%• 17%
Goal bago ang half-time▲ 83%67%• 67%
Goal pagkatapos ng half-time▼ 67%79%▲ 100%

^ green = mas mataas sa league average, ˇ red = mas mababa sa league average. Direction ng gap ang ipinapakita nito, hindi team rating.

3.67
Average goals bawat match
69%
Parehong teams naka-score
69%
Min. 3 goals (Over 2.5)
18%
Clean sheets
2.12
Home goals bawat match
1.55
Away goals bawat match
+37%
Advantage ng home attack
+27%
Advantage ng home defence
+16%
Kabuuang home advantage
Goals sa 1st half (buong liga)
67%
1 goal
40%
2 goals
26%
3 goals
7%
4 goals
Goals sa 2nd half (buong liga)
79%
1 goal
62%
2 goals
41%
3 goals
17%
4 goals

Lineups at player events

Verified starters, substitutes at recorded events para sa match.

Home team

Other recorded players

—Tymoteusz Klups⚽ 1

Away team

Timeline ng match

Mga goal, card at substitution ayon sa pagkakasunod ng oras.

  1. LomzaGoalTymoteusz Klups

Referee at coaches

Buksan ang season profiles para makita ang match record, goals at discipline trends.

Head-to-head

Mga recent meeting (2): Lomza 2 - 0 - 0 Jagiellonia II. Average ng goals 2.00, both teams scored sa 0% matches.

Jagiellonia II
0 : 2
Lomza
Lomza
2 : 0
Jagiellonia II

Mga madalas itanong

Ano ang result ng Lomza vs Jagiellonia II?

Natapos ang 3 Liga Group 1 match sa score na Lomza 1:2 Jagiellonia II. Nasa page na ito ang match statistics, half-by-half data at head-to-head record.

Ano ang head-to-head record ng Lomza at Jagiellonia II?

Sa huling 2 head-to-head matches, nanalo ang Lomza ng 2, ang Jagiellonia II ng 0, at 0 ang draws. Average goals: 2.00; BTTS: 0%.

Ano ang ipinapakita ng goal statistics bago ang Lomza vs Jagiellonia II?

Lomza scores 1.33 goals per match at Jagiellonia II 1.67. Ang 3 Liga Group 1 average ay 3.67 goals, may Over 2.5 sa 69% ng matches. BTTS: Lomza 67%, Jagiellonia II 67%.

Ano ang current form ng Lomza at Jagiellonia II?

Sa last 5 matches, ang Lomza ay 0-2-3 (0.40 points per match), habang ang Jagiellonia II ay 1-3-1 (1.20 points per match).

Saan makikita ang betting pick at full analysis ng Lomza vs Jagiellonia II?

Nasa page na ito ang statistical context: form, H2H, goals, BTTS at Over/Under. Makikita sa NoFluffPicks app ang betting pick, value bet at full reasoning.