Lugano vs Servette: mga stats ng match
Lugano vs Servette: form, goals at mahahalagang stats
Mahahalagang detalye ng match
Naglaro ang Lugano laban sa Servette sa Super League (Switzerland). Nilaro ang match noong 3 September 2026. Venue: Stadio di Cornaredo. Final score: 1:0.
Current na form
Lugano: 4-0-0 sa last five matches at 3.00 points per match. Servette: 1-1-2 at 1.00 points per match.
Stats ng goals
Lugano ay may 3.25 goals na na-score at 0.75 na na-concede bawat match. Ang Servette naman ay may 1.00 na na-score at 1.25 na na-concede. Average ng liga: 3.87 goals.
BTTS / Over / Under
BTTS: Lugano 75%, Servette 75%. Over 2.5: Lugano 100%, Servette 50%. League level: BTTS 74%, Over 2.5 77%.
xG, shots at style ng laro
Servette ang may mas mataas na xG per match: 2.11 vs 1.75. May average na 14.8 shots bawat match ang Lugano, habang 19.3 naman ang Servette.
First at second half
Nangunguna ang Lugano sa half-time sa 75% ng matches at nakaka-score ng 2.00 goals pagkatapos ng break. Para sa Servette, 0% at 0.50 ang mga value.
Goals ayon sa minuto
Lugano: 76-90+ (5 goals). Servette: 0-15 (1 goals). Historical goal distribution ito, hindi prediction ng exact goal minute.
Context ng liga
Super League: 3.87 goals per match, BTTS 74% at Over 2.5 77%.
Head-to-head record
Bago ang match na ito, may 3 previous head-to-head matches sa database. Ang record ay 1-1-1, average goals 3.67, at BTTS 100%.
Archived na pre-match analysis
Ginawa ang analysis na ito bago ang kick-off. Ang conclusions ay base lang sa data na available bago ang match at hindi kasama ang final result o post-match statistics.
General match analysis
Nanatiling unbeaten ang Lugano sa liga, matapos manalo sa lahat ng 3 matches nila hanggang ngayon, habang ang Servette ay may 1 win lang sa 4 na laro at nasa 9th place. Sa home ground, ang hosts ay nag-a-average ng 3,5 goals kada match, nakakalikha ng 2,15 xG at nagrerehistro ng 8 shots on target—malinaw na mas mataas kumpara sa 1 goal, 1,90 xG at 6 shots on target ng Servette sa away matches. Malaking factor din ang finishing efficiency: 18% ng shots ng Lugano ay nauuwi sa goals, samantalang 6% lang para sa visitors. Sa away games, ang defense ng Servette ay nagko-concede ng average na 2 goals at wala pang naitalang clean sheet, habang ang Lugano sa sariling venue ay nagpapahintulot lamang ng 0,5 goal kada match sa mga kalaban. Pabor din sa hosts ang kanilang recent form: nakaiskor sila ng 20 goals sa limang matches at hindi natalo kahit isa, kaya malinaw silang favorites.
Tingnan ang statistical overviewBTTS - makaka-score ba ang parehong teams?
Malakas ang signal para sa goals mula sa magkabilang panig dahil naganap ang BTTS sa 67% ng mga laban ng Lugano at sa lahat ng fixtures ng Servette hanggang ngayon. Wala sa dalawang team ang nakapagpanatili ng clean sheet, habang average na 2,0 goals bawat match ang kinakatalo ng Servette, kaya pabor ito para maka-score ang home team. Sa huling limang matches, average na 4,0 goals ang nai-score ng Lugano at 2,2 naman ng Servette, na may average xG na 1,95 at 2,19 ayon sa pagkakasunod—ibig sabihin, regular na nakakalikha ng quality chances ang parehong attacking line. Nagkakaroon ang Lugano ng average na 20,0 shots bawat match, habang 17,0 naman ang Servette, kung saan 5,67 at 6,0 ang on target, kaya lalo nitong pinapalakas ang posibilidad na may goal mula sa magkabilang panig. Sinusuportahan din ng liga ang pick na “Yes,” kung saan nagkakaroon ng BTTS sa 75% ng mga laro, bagama’t may risk dahil mababa ang seasonal average goals ng dalawang team—tig-1,0 bawat isa. Tandaan: ang BTTS No ay nangangahulugang hindi makaka-score ang kahit isang team; hindi ito awtomatikong 0:0 o ibig sabihin na parehong walang mai-score.
Tingnan ang BTTS statisticsOver/Under - analysis ng dami ng goals
Ang Lugano ay nakakagawa ng average na 2.16 xG bawat match, habang ang Servette ay nagko-concede ng 1.39 xG, kaya may malinaw na basehan ang home team para makaiskor ng kahit isang goal. Ang away team naman ay nakakalikha ng 1.90 xG, kumpara sa 1.05 xG na average na kinokonsede ng Lugano, kaya mataas pa rin ang kanilang attacking potential. Sa huling limang matches, ang Lugano ay nag-average ng 4.0 goals, habang ang Servette ay 2.2, at parehong nag-concede ang dalawang teams ng 1.0 goal bawat match sa panahong ito. May dalawang goal o higit pa sa 67% ng mga matches ng Lugano at sa lahat ng matches ng Servette, kaya ang Over 1.5 ang pinakamalakas na pick, kahit na ang mas maingat na season data ay naglilimita sa confidence para sa mas matataas na lines.
Tingnan ang Over/Under statisticsHT/FT - scenario sa half-time at full-time
Pinakamalakas ang dating ng draw sa half-time at panalo ng Lugano sa dulo, o X/1, dahil nagtabla ang Servette sa first half sa 3 sa kanilang huling 5 laban, habang nanatiling tabla ang Lugano sa unang kalahati sa lahat ng 3 nilang liga matches ngayong season. Pero mas malakas talaga ang home team pagkatapos ng break: sa kanilang huling limang laro, average silang nakapuntos ng 2.4 goals sa second half, kumpara sa 0.8 goals ng Servette. Hindi pa natatalo ang Lugano sa kanilang huling limang laban, na may 3 panalo at 2 draw, habang natalo ang Servette sa 2 sa 5 matches. Kinukumpirma rin ng quality ng kanilang mga pagkakataon ang lamang ng home team: ang average xG nila ay 2.16, habang 1.05 xG lang ang karaniwang ipinapahintulot nila sa mga kalaban. Samantala, average na 2 goals bawat laro ang isinasalaksak ng Servette.
Tingnan ang first-half at second-half statisticsAyon sa half
Stats ng match
Pre-match na profile— ano ang sinasabi ng season numbers?
Team profile ito batay sa season data at form. Lalabas lang ang match-flow statistics kapag tapos na ang fixture.
Stats ng teams— alin ang mas efficient na team?
Comparison ng attack at defence ng dalawang teams sa current season.
Quality ng shooting
| Lugano | Servette | |
|---|---|---|
| Accuracy ng shots on target | 44% | 31% |
| Quality ng chances (xG bawat shot) | 0.12 | 0.11 |
| Finishing (goals bawat shot on target) | 0.50 | 0.17 |
Kapag nasa 0.08 ang xG per shot, kadalasan long-range attempts iyon; ang 0.15+ ay karaniwang chances sa box. Galing sa possession, shot volume at conversion ang style label.
* Ipinapakita ng xG (expected goals) kung ilang goals ang inaasahang makuha ng team mula sa chances nito. Kapag mas mataas ang actual goals kaysa xG, above average ang finishing; kapag mas mababa, may missed chances.
Form ng teams— alin ang mas maganda ang current form?
Last five matches at season record, overall at may home-away split.
Lugano ang 200% better sa: form sa last 5 matches.
3 pts / match - Lugano · 1 pts / match - Servette
Goals— paano nag-i-score at nagko-concede ang dalawang teams?
Ilang goals ang sini-score at kino-concede ng dalawang teams, pati kung gaano kadalas silang mag-clean sheet o hindi maka-score.
Lugano ang 225% better sa: goals scored per match.
3.25 goals / match - Lugano · 1 goals / match - Servette
Lugano ang 67% better sa: goals conceded per match.
0.75 goals / match - Lugano · 1.25 goals / match - Servette
Nakaka-score ang Lugano sa 100% ng matches (4 sa 4 matches), habang may clean sheet ang Servette sa 0% (0 sa 4 matches).
Nakaka-score ang Servette sa 75% ng matches (3 sa 4 matches), habang may clean sheet ang Lugano sa 25% (1 sa 4 matches).
Gaano kadalas silang maka-score ng hindi bababa sa...
Gaano kadalas silang mag-concede ng hindi bababa sa...
* Kasama sa statistics ang home at away matches ng dalawang teams sa current season.
Parehong teams naka-score (BTTS)— gaano kadalas nakaka-score ang parehong teams?
Gaano kadalas may goals ang magkabilang panig sa matches ng teams, kumpara sa league average.
Mga pattern ng goal
BTTS at goal count
Mga goal line (Over/Under)— gaano kadalas lumalagpas sa goal lines ang kanilang matches?
Gaano kadalas lumalagpas sa goal thresholds ang matches ng teams, sa full match at bawat half.
Buong match - comparison ng teams (Over)
Over / Under - Lugano
Over / Under - Servette
1st half
2nd half
Mga half ng match— saang half mas madalas silang maka-score?
Paano nahahati sa first at second half ang performance: goals, points, clean sheets at state sa half-time.
Lugano ang 200% better sa: form sa first half (half-time points).
2.25 pts / match - Lugano · 0.75 pts / match - Servette
Bago ang half-time (1st half)
Pagkatapos ng half-time (2nd half)
Lugano - mga result sa second half
Leading sa half-time sa 75% ng matches at nananalo sa 100%. Nanalo rin sa ilang matches kahit walang half-time lead.
Nagko-concede ng 0.3 more goals per match pagkatapos ng half-time - bumababa ang defensive level sa second half.
Servette - mga result sa second half
Stable ang defence sa buong match.
| 1st half | 2nd half | |
|---|---|---|
| Points bawat match | 2.25 | 1.75 |
| Goals na na-score / match | 1.3 | 2.0 |
| Goals na na-concede / match | 0.3 | 0.5 |
| Average ng goals sa match | 1.5 | 2.5 |
| 1 goal | 100% | 100% |
| 2 goals | 50% | 75% |
| 3 goals | 0% | 50% |
| Clean sheet | 75% | 50% |
| No goal | 25% | 25% |
| Goal difference | +4 | +6 |
| 1st half | 2nd half | |
|---|---|---|
| Points bawat match | 0.75 | 1.25 |
| Goals na na-score / match | 0.5 | 0.5 |
| Goals na na-concede / match | 0.8 | 0.5 |
| Average ng goals sa match | 1.3 | 1.0 |
| 1 goal | 75% | 75% |
| 2 goals | 50% | 25% |
| 3 goals | 0% | 0% |
| Clean sheet | 25% | 50% |
| No goal | 50% | 50% |
| Goal difference | -1 | 0 |
* Ipinapakita ng colors sa tables ang event frequency: green ay common, yellow ay moderate, red ay rare. Frequency ito, hindi team rating.
Goals ayon sa minuto— kailan dumarating ang goals?
Mga phase ng match kung kailan pinakamadalas maka-score at mag-concede ang dalawang teams.
Pinaka-dangerous sa minutes 76-90 (5 goals). Pinakamaraming conceded sa 16-30 (1). Balance ng late goals (76-90): +5 - malakas sa late phases.
Pinaka-dangerous sa minutes 0-15 (1 goal). Pinakamaraming conceded sa 31-45 (2). Balance ng late goals (76-90): -1 - mahina sa late phases.
* Kasama sa buckets na 31-45 at 76-90 ang added-time goals.
Karagdagang team indicators— ano ang ipinapakita ng xG, efficiency at form?
Comparison ng chance quality, results at trends mula sa completed matches ngayong season.
Profile ng match
Lugano
Servette
* Ang estimated goals, goal split, BTTS estimate, 0:0 risk at goal range ay galing sa public season averages at frequencies ng dalawang teams. Statistical match profile ito, hindi private model prediction o betting pick. Ang iba pang indicators ay naglalarawan ng completed matches sa season.
Context ng liga— mataas ba ang scoring sa league na ito?
Paano nagko-compare ang dalawang teams sa league-wide averages ng Super League.
Teams kumpara sa liga
| Lugano | Liga | Servette | |
|---|---|---|---|
| Average ng goals sa match | ▲ 4.00 | 3.87 | ▼ 2.25 |
| Parehong teams naka-score | • 75% | 74% | • 75% |
| Min. 3 goals (Over 2.5) | ▲ 100% | 77% | ▼ 50% |
| Clean sheets | ▲ 25% | 15% | ▼ 0% |
| Goal bago ang half-time | ▲ 100% | 81% | ▼ 75% |
| Goal pagkatapos ng half-time | ▲ 100% | 90% | ▼ 75% |
^ green = mas mataas sa league average, ˇ red = mas mababa sa league average. Direction ng gap ang ipinapakita nito, hindi team rating.
Lineups at player events
Verified starters, substitutes at recorded events para sa match.
Home team
Starting lineup
Away team
Starting lineup
Substitutes
Timeline ng match
Mga goal, card at substitution ayon sa pagkakasunod ng oras.
Referee at coaches
Buksan ang season profiles para makita ang match record, goals at discipline trends.
Head-to-head
Mga recent meeting (3): Lugano 1 - 1 - 1 Servette. Average ng goals 3.67, both teams scored sa 100% matches.
Mga madalas itanong
Ano ang result ng Lugano vs Servette?
Natapos ang Super League match sa score na Lugano 1:0 Servette. Nasa page na ito ang match statistics, half-by-half data at head-to-head record.
Ano ang head-to-head record ng Lugano at Servette?
Sa huling 3 head-to-head matches, nanalo ang Lugano ng 1, ang Servette ng 1, at 1 ang draws. Average goals: 3.67; BTTS: 100%.
Ano ang ipinapakita ng goal statistics bago ang Lugano vs Servette?
Lugano scores 3.25 goals per match at Servette 1.00. Ang Super League average ay 3.87 goals, may Over 2.5 sa 77% ng matches. BTTS: Lugano 75%, Servette 75%.
Ano ang current form ng Lugano at Servette?
Sa last 5 matches, ang Lugano ay 4-0-0 (3.00 points per match), habang ang Servette ay 1-1-2 (1.00 points per match).
Saan makikita ang betting pick at full analysis ng Lugano vs Servette?
Nasa page na ito ang statistical context: form, H2H, goals, BTTS at Over/Under. Makikita sa NoFluffPicks app ang betting pick, value bet at full reasoning.


