Lusitania Lourosa vs Torreense: mga stats ng match
Lusitania Lourosa vs Torreense: form, goals at mahahalagang stats
Mahahalagang detalye ng match
Naglaro ang Lusitania Lourosa laban sa Torreense sa LigaPro (Portugal). Nilaro ang match noong 22 August 2026. Venue: Estádio do Lusitânia de Lourosa FC. Final score: 2:2.
Current na form
Lusitania Lourosa: 2-0-0 sa last five matches at 3.00 points per match. Torreense: 0-1-1 at 0.50 points per match.
Stats ng goals
Lusitania Lourosa ay may 1.50 goals na na-score at 0.00 na na-concede bawat match. Ang Torreense naman ay may 1.50 na na-score at 2.00 na na-concede. Average ng liga: 2.09 goals.
BTTS / Over / Under
BTTS: Lusitania Lourosa 0%, Torreense 100%. Over 2.5: Lusitania Lourosa 0%, Torreense 100%. League level: BTTS 41%, Over 2.5 32%.
xG, shots at style ng laro
Lusitania Lourosa ang may mas mataas na xG per match: 1.32 vs 1.15. May average na 11.5 shots bawat match ang Lusitania Lourosa, habang 8.5 naman ang Torreense.
First at second half
Nangunguna ang Lusitania Lourosa sa half-time sa 100% ng matches at nakaka-score ng 0.50 goals pagkatapos ng break. Para sa Torreense, 0% at 1.50 ang mga value.
Goals ayon sa minuto
Lusitania Lourosa: 16-30 (2 goals). Torreense: 46-60 (2 goals). Historical goal distribution ito, hindi prediction ng exact goal minute.
Context ng liga
LigaPro: 2.09 goals per match, BTTS 41% at Over 2.5 32%.
Head-to-head record
Bago ang match na ito, may 2 previous head-to-head matches sa database. Ang record ay 1-0-1, average goals 2.00, at BTTS 50%.
Archived na pre-match analysis
Ginawa ang analysis na ito bago ang kick-off. Ang conclusions ay base lang sa data na available bago ang match at hindi kasama ang final result o post-match statistics.
General match analysis
Sinimulan ng Lusitania Lourosa ang season na may 2 wins at 6 points, habang ang Torreense ay mayroon lamang 1 point matapos ang dalawang matchday, na may record na 0 wins, 1 draw at 1 loss. Sa home ground, ang hosts ay nagso-score ng average na 2 goals bawat match, hindi pa nakakatanggap ng goal at nanalo sa 100% ng kanilang fixtures. Samantala, natalo ang Torreense sa lahat ng kanilang away matches hanggang ngayon, habang nagko-concede ng average na 2 goals. Pabor din sa Lourosa ang malaking agwat sa kalidad ng mga nabubuong pagkakataon: ang kanilang average xG ay 1,76 kumpara sa 1,02 xG ng mga kalaban, habang 0,91 xG lamang ang nalilikha ng Torreense at umaabot sa 1,96 xG ang ipinapahintulot nito sa opponents. Bukod dito, ang hosts ay may average na 16 shots at 6 shots on target sa sariling pitch, kumpara sa 7 attempts at 2 shots on target lamang ng visitors sa away matches. Nakapag-concede ang Torreense ng 8 goals sa kanilang huling limang matches, kaya mas malamang ang isang controlled win para sa mahusay magdepensang home side.
Tingnan ang statistical overviewBTTS - makaka-score ba ang parehong teams?
Moderately positive ang signal para sa BTTS dahil sa available season stats, parehong may BTTS result na 100% ng kanilang mga laban ang dalawang team at wala sa kanila ang nakapagpanatili ng clean sheet. Ang Lusitania Lourosa ay naka-score ng average na 2,0 goals sa home matches, habang ang Torreense ay nagko-concede ng 2,0 goals away, kasabay ng mataas na xG against na 1,96—malinaw itong suporta para sa goal ng home team. Gayunpaman, hindi gaanong convincing ang attack ng visitors, na may average na 1,0 goal, 2,0 shots on target at xG na 0,91, kahit ang depensa ng home team ay nagbibigay-daan sa average na 1,48 xG. Ang huling limang matches ay nagpapababa sa confidence sa pick, dahil ang BTTS rate ay 40% para sa Lusitania at 60% para sa Torreense, pero nagko-concede pa rin ang visitors ng average na 1,6 goals. Bahagyang mas magandang piliin ang “Yes” dahil parehong regular na lumilikha o nagbibigay ng goal-scoring chances ang dalawang panig, lalo na sa mas mahinang depensa ng Torreense.
Tingnan ang BTTS statisticsOver/Under - analysis ng dami ng goals
Ang strongest pick ay over 1.5, dahil sa available seasonal data, parehong nakakapuntos at nakakakuha ng goals ang dalawang team sa bawat match, at lumampas sa 1.5 goals ang kanilang mga laro sa 100% ng cases. Pabor din sa goals ang quality ng chances: ang home team ay nakakagawa ng average na 1.52 xG, habang hinahayaan naman ng Torreense ang mga kalaban na umabot sa 1.96 xG. Totoong 0.91 xG lang ang nalilikha ng visitors, pero pinapayagan ng depensa ng Lusitania ang opponents na magkaroon ng 1.48 xG, kaya may realistic chance din na makaiskor ang away side. Ang pag-iingat sa mas matataas na Goal line ay dahil sa huling limang matches, kung saan ang Lusitania ay may average na 1.8 total goals bawat laro, at lumabas ang over 2.5 sa 40% ng kanilang appearances; kaya mas malinaw na sinusuportahan ng forecast na 2.55 goals ang line na 1.5 kaysa sa over 2.5.
Tingnan ang Over/Under statisticsHT/FT - scenario sa half-time at full-time
Ang pinakamalakas na signal ay pabor sa pagkuha ng Lusitania Lourosa ng lamang bago ang halftime: sa huling 5 laban, nanguna ang home team sa 60% ng mga laro, habang ang Torreense naman ay nahuhuli pagkatapos ng first half sa 60%. Ang Lourosa ay may average na 0.6 goal bago ang break at 0.2 lang ang natatanggap, samantalang ang katumbas na figures ng Torreense ay 0.2 goals scored at 0.8 goals conceded. Kita rin ang edge ng home side sa quality ng mga pagkakataong nalilikha, dahil ang average xG nila ay 1.52 kumpara sa 0.91 ng visitors, habang nasa average na 5 kontra 2 ang shots on target. Pabor din sa Lourosa ang full-match form: nanalo sila sa 40% ng kanilang huling limang laro, samantalang natalo ang Torreense sa 60% at nakakatanggap ng average na 1.6 goals. Mas sinusuportahan ang 1/1 scenario ng mas mahinang depensa ng visitors, na nagbibigay ng average na 1.96 xG, kahit nililimitahan ng mababang goal-scoring level sa liga ang katiyakan ng isang mataas na score.
Tingnan ang first-half at second-half statisticsAyon sa half
Stats ng match
Pre-match na profile— ano ang sinasabi ng season numbers?
Team profile ito batay sa season data at form. Lalabas lang ang match-flow statistics kapag tapos na ang fixture.
Stats ng teams— alin ang mas efficient na team?
Comparison ng attack at defence ng dalawang teams sa current season.
Quality ng shooting
| Lusitania Lourosa | Torreense | |
|---|---|---|
| Accuracy ng shots on target | 39% | 29% |
| Quality ng chances (xG bawat shot) | 0.11 | 0.14 |
| Finishing (goals bawat shot on target) | 0.33 | 0.60 |
Kapag nasa 0.08 ang xG per shot, kadalasan long-range attempts iyon; ang 0.15+ ay karaniwang chances sa box. Galing sa possession, shot volume at conversion ang style label.
* Ipinapakita ng xG (expected goals) kung ilang goals ang inaasahang makuha ng team mula sa chances nito. Kapag mas mataas ang actual goals kaysa xG, above average ang finishing; kapag mas mababa, may missed chances.
Form ng teams— alin ang mas maganda ang current form?
Last five matches at season record, overall at may home-away split.
Lusitania Lourosa ang 500% better sa: form sa last 5 matches.
3 pts / match - Lusitania Lourosa · 0.5 pts / match - Torreense
Goals— paano nag-i-score at nagko-concede ang dalawang teams?
Ilang goals ang sini-score at kino-concede ng dalawang teams, pati kung gaano kadalas silang mag-clean sheet o hindi maka-score.
Nakaka-score ang Lusitania Lourosa sa 100% ng matches (2 sa 2 matches), habang may clean sheet ang Torreense sa 0% (0 sa 2 matches).
Nakaka-score ang Torreense sa 100% ng matches (2 sa 2 matches), habang may clean sheet ang Lusitania Lourosa sa 100% (2 sa 2 matches).
Gaano kadalas silang maka-score ng hindi bababa sa...
Gaano kadalas silang mag-concede ng hindi bababa sa...
* Kasama sa statistics ang home at away matches ng dalawang teams sa current season.
Parehong teams naka-score (BTTS)— gaano kadalas nakaka-score ang parehong teams?
Gaano kadalas may goals ang magkabilang panig sa matches ng teams, kumpara sa league average.
Mga pattern ng goal
BTTS at goal count
Mga goal line (Over/Under)— gaano kadalas lumalagpas sa goal lines ang kanilang matches?
Gaano kadalas lumalagpas sa goal thresholds ang matches ng teams, sa full match at bawat half.
Buong match - comparison ng teams (Over)
Over / Under - Lusitania Lourosa
Over / Under - Torreense
1st half
2nd half
Mga half ng match— saang half mas madalas silang maka-score?
Paano nahahati sa first at second half ang performance: goals, points, clean sheets at state sa half-time.
Lusitania Lourosa ang 500% better sa: form sa first half (half-time points).
3 pts / match - Lusitania Lourosa · 0.5 pts / match - Torreense
Bago ang half-time (1st half)
Pagkatapos ng half-time (2nd half)
Lusitania Lourosa - mga result sa second half
Leading sa half-time sa 100% ng matches at nananalo sa 100%. Nanalo rin sa ilang matches kahit walang half-time lead.
Stable ang defence sa buong match.
Torreense - mga result sa second half
Stable ang defence sa buong match.
| 1st half | 2nd half | |
|---|---|---|
| Points bawat match | 3.00 | 2.00 |
| Goals na na-score / match | 1.0 | 0.5 |
| Goals na na-concede / match | 0.0 | 0.0 |
| Average ng goals sa match | 1.0 | 0.5 |
| 1 goal | 100% | 50% |
| 2 goals | 0% | 0% |
| 3 goals | 0% | 0% |
| Clean sheet | 100% | 100% |
| No goal | 0% | 50% |
| Goal difference | +2 | +1 |
| 1st half | 2nd half | |
|---|---|---|
| Points bawat match | 0.50 | 1.50 |
| Goals na na-score / match | 0.0 | 1.5 |
| Goals na na-concede / match | 1.0 | 1.0 |
| Average ng goals sa match | 1.0 | 2.5 |
| 1 goal | 50% | 100% |
| 2 goals | 50% | 100% |
| 3 goals | 0% | 50% |
| Clean sheet | 50% | 50% |
| No goal | 100% | 0% |
| Goal difference | -2 | +1 |
* Ipinapakita ng colors sa tables ang event frequency: green ay common, yellow ay moderate, red ay rare. Frequency ito, hindi team rating.
Goals ayon sa minuto— kailan dumarating ang goals?
Mga phase ng match kung kailan pinakamadalas maka-score at mag-concede ang dalawang teams.
Pinaka-dangerous sa minutes 16-30 (2 goals). Balance ng late goals (76-90): +1 - malakas sa late phases.
Pinaka-dangerous sa minutes 46-60 (2 goals). Pinakamaraming conceded sa 46-60 (2). Balance ng late goals (76-90): +1 - malakas sa late phases.
* Kasama sa buckets na 31-45 at 76-90 ang added-time goals.
Karagdagang team indicators— ano ang ipinapakita ng xG, efficiency at form?
Comparison ng chance quality, results at trends mula sa completed matches ngayong season.
Profile ng match
Lusitania Lourosa
Torreense
* Ang estimated goals, goal split, BTTS estimate, 0:0 risk at goal range ay galing sa public season averages at frequencies ng dalawang teams. Statistical match profile ito, hindi private model prediction o betting pick. Ang iba pang indicators ay naglalarawan ng completed matches sa season.
Context ng liga— mataas ba ang scoring sa league na ito?
Paano nagko-compare ang dalawang teams sa league-wide averages ng LigaPro.
Teams kumpara sa liga
| Lusitania Lourosa | Liga | Torreense | |
|---|---|---|---|
| Average ng goals sa match | ▼ 1.50 | 2.09 | ▲ 3.50 |
| Parehong teams naka-score | ▼ 0% | 41% | ▲ 100% |
| Min. 3 goals (Over 2.5) | ▼ 0% | 32% | ▲ 100% |
| Clean sheets | ▲ 100% | 34% | ▼ 0% |
| Goal bago ang half-time | ▲ 100% | 64% | ▼ 50% |
| Goal pagkatapos ng half-time | ▼ 50% | 68% | ▲ 100% |
^ green = mas mataas sa league average, ˇ red = mas mababa sa league average. Direction ng gap ang ipinapakita nito, hindi team rating.
Lineups at player events
Verified starters, substitutes at recorded events para sa match.
Home team
Starting lineup
Substitutes
Away team
Starting lineup
Substitutes
Timeline ng match
Mga goal, card at substitution ayon sa pagkakasunod ng oras.
Referee at coaches
Buksan ang season profiles para makita ang match record, goals at discipline trends.
Head-to-head
Mga recent meeting (2): Lusitania Lourosa 1 - 0 - 1 Torreense. Average ng goals 2.00, both teams scored sa 50% matches.
Mga madalas itanong
Ano ang result ng Lusitania Lourosa vs Torreense?
Natapos ang LigaPro match sa score na Lusitania Lourosa 2:2 Torreense. Nasa page na ito ang match statistics, half-by-half data at head-to-head record.
Ano ang head-to-head record ng Lusitania Lourosa at Torreense?
Sa huling 2 head-to-head matches, nanalo ang Lusitania Lourosa ng 1, ang Torreense ng 1, at 0 ang draws. Average goals: 2.00; BTTS: 50%.
Ano ang ipinapakita ng goal statistics bago ang Lusitania Lourosa vs Torreense?
Lusitania Lourosa scores 1.50 goals per match at Torreense 1.50. Ang LigaPro average ay 2.09 goals, may Over 2.5 sa 32% ng matches. BTTS: Lusitania Lourosa 0%, Torreense 100%.
Ano ang current form ng Lusitania Lourosa at Torreense?
Sa last 5 matches, ang Lusitania Lourosa ay 2-0-0 (3.00 points per match), habang ang Torreense ay 0-1-1 (0.50 points per match).
Saan makikita ang betting pick at full analysis ng Lusitania Lourosa vs Torreense?
Nasa page na ito ang statistical context: form, H2H, goals, BTTS at Over/Under. Makikita sa NoFluffPicks app ang betting pick, value bet at full reasoning.


