Israel - Israeli Premier LeagueHaMoshava StadiumUpdated ang data noong October 18, 2026

Maccabi Petah Tikva vs Ironi Tiberias: mga stats ng match

Maccabi Petah Tikva vs Ironi Tiberias: form, goals at mahahalagang stats

Mahahalagang detalye ng match

Naglaro ang Maccabi Petah Tikva laban sa Ironi Tiberias sa Israeli Premier League (Israel). Nilaro ang match noong 5 September 2026. Venue: HaMoshava Stadium. Final score: 1:2.

Current na form

Maccabi Petah Tikva: 2-0-0 sa last five matches at 3.00 points per match. Ironi Tiberias: 1-0-1 at 1.50 points per match.

Stats ng goals

Maccabi Petah Tikva ay may 2.00 goals na na-score at 1.00 na na-concede bawat match. Ang Ironi Tiberias naman ay may 0.50 na na-score at 1.00 na na-concede. Average ng liga: 2.79 goals.

BTTS / Over / Under

BTTS: Maccabi Petah Tikva 100%, Ironi Tiberias 0%. Over 2.5: Maccabi Petah Tikva 100%, Ironi Tiberias 0%. League level: BTTS 57%, Over 2.5 64%.

xG, shots at style ng laro

Maccabi Petah Tikva ang may mas mataas na xG per match: 1.37 vs 1.24. May average na 11.5 shots bawat match ang Maccabi Petah Tikva, habang 10.5 naman ang Ironi Tiberias.

First at second half

Nangunguna ang Maccabi Petah Tikva sa half-time sa 50% ng matches at nakaka-score ng 0.50 goals pagkatapos ng break. Para sa Ironi Tiberias, 0% at 0.50 ang mga value.

Goals ayon sa minuto

Maccabi Petah Tikva: 0-15 (1 goals). Ironi Tiberias: 61-75 (1 goals). Historical goal distribution ito, hindi prediction ng exact goal minute.

Context ng liga

Israeli Premier League: 2.79 goals per match, BTTS 57% at Over 2.5 64%.

Head-to-head record

Wala pang sapat na head-to-head sample para gawing pangunahing comparison.

Archived na pre-match analysis

Ginawa ang analysis na ito bago ang kick-off. Ang conclusions ay base lang sa data na available bago ang match at hindi kasama ang final result o post-match statistics.

General match analysis

Nanalo ang Maccabi Petah Tikva sa 4 sa kanilang huling 5 matches at nakapagtala ng 9 goals sa panahong ito, habang ang Ironi Tiberias ay natalo sa 4 na laban at nakapag-concede ng hanggang 10 goals. Sa kanilang mga home matches ngayong season, nanalo ang hosts sa 100% ng mga laro, nag-iiskor ng average na 2 goals bawat match at hindi pa kailanman natapos ang isang laban na walang goal. Sa away matches naman, natalo ang visitors sa lahat ng kanilang laro, hindi nakapuntos ng kahit isang goal at nagko-concede ng average na 2 goals bawat match. Mas kaunti ang chances na nalilikha ng Maccabi kumpara sa kalaban, na may 11 shots laban sa 14, pero mas mahusay sila sa finishing: kino-convert nila ang 18% ng kanilang attempts, habang 0% naman ang conversion rate ng Ironi. Ang mas mataas na away xG ng visitors, na 1,39 kumpara sa 1,22 ng hosts, ay nagpapahiwatig ng posibilidad na makaiskor sila ng consolation goal, ngunit ang mahinang finishing at vulnerable defense ay malinaw na pabor sa panalo ng Maccabi.

Tingnan ang statistical overview
BTTS - makaka-score ba ang parehong teams?

Ang pinakamalakas na signal para sa BTTS No ay ang mahinang finishing ng Ironi Tiberias: average na 0,6 goal lang ang nai-score ng team sa huling 5 matches, at hindi sila nakapag-score sa 100% ng kanilang available season matches. Bagama’t may average xG na 1,27 ang visitors sa kanilang huling limang appearances, nauwi lang ito sa 3 goals, habang ang kanilang BTTS rate sa panahong ito ay 20% lang. Mas maganda ang form ng Maccabi Petah Tikva, na naka-score ng 9 goals sa huling 5 matches at may average na 1,8 goals, samantalang ang Tiberias ay nagko-concede ng 2,0 goals bawat laro. Nakapagpanatili ng clean sheet ang home team sa 100% ng kanilang mga season matches hanggang ngayon, at sa huling lima ay 0,8 goal lang bawat match ang kanilang ipinapasok. Kahit nasa 57% ang league average para sa BTTS, mas malamang ang scenario kung saan mananalo ang hosts nang hindi nakaka-score ang visitors kaysa sa parehong team na makapag-score. Tandaan: ang BTTS No ay nangangahulugang may kahit isang team na hindi makaka-score—hindi ito awtomatikong 0:0 o ibig sabihin na parehong walang goal.

Tingnan ang BTTS statistics
Over/Under - analysis ng dami ng goals

Sa huling 5 matches, ang Maccabi Petah Tikva ay nag-average ng 1,8 goal, habang ang Ironi Tiberias naman ay nakakapag-concede ng hanggang 2,0 goals bawat laro sa parehong period. Nanalo ang home team sa 4 sa kanilang huling 5 appearances at umiskor ng kabuuang 9 goals, na malaking contrast sa record ng visitors: 3 goals scored at 10 goals conceded. Kinukumpirma rin ng xG numbers ang attacking potential ng dalawang panig: 1,47 para sa Maccabi at 1,27 para sa Ironi, habang mataas din ang xG na ipinapahintulot ng kanilang mga depensa—1,74 at 1,80, ayon sa pagkakasunod. May advantage ang Goal line na Over 1,5 goals dahil pinagsasama nito ang strong offensive form ng hosts at mahinang depensa ng visitors, habang ang forecast na 2,78 goals ay nagbibigay ng solid margin lampas sa kinakailangang dalawang goals. Ang pag-iingat sa mas matataas na lines ay dahil parehong may 100% ng matches below 2,5 goals ang dalawang koponan sa available season data, kaya ang Over 2,5 ay nananatiling bahagyang mas probable lamang.

Tingnan ang Over/Under statistics
HT/FT - scenario sa half-time at full-time

Mas maganda ang form ng Maccabi Petah Tikva: nanalo sila sa 4 sa huling 5 laban, na may average na 1.8 goals scored at 0.8 goals conceded lang, habang natalo ang Ironi Tiberias sa 4 sa 5 laro at nakapag-concede ng average na 2.0 goals. Pero dapat maging maingat ang first half, dahil ang home team ay tabla sa halftime sa 80% ng kanilang huling limang laro, habang 60% naman para sa away team; ang Maccabi ay may average na 0.6 goal bago mag-break, samantalang 0.2 lang ang Ironi. Pagkatapos ng halftime, mas lumalakas ang lamang ng home team: nakakaiskor sila ng average na 1.2 goals, kumpara sa 0.4 ng visitors, na nakakapag-concede rin ng 1.2 goals kada laro pagkatapos ng break. Dagdag pa rito, may kahit isang goal na naitala pagkatapos ng halftime sa lahat ng huling 5 laro ng parehong koponan, at nanalo ang Maccabi sa second half sa 60% ng mga laban na iyon. Kaya ang pinaka-lohikal na variant ay tabla sa halftime at panalo sa dulo para sa Maccabi Petah Tikva.

Tingnan ang first-half at second-half statistics

Ayon sa half

0 : 1
1st half
1 : 1
2nd half

Stats ng match

68Possession (%)32
Maccabi Petah TikvaIroni Tiberias
32Shots12
Maccabi Petah TikvaIroni Tiberias
10Shots on target3
Maccabi Petah TikvaIroni Tiberias
0xG0
Maccabi Petah TikvaIroni Tiberias
11Corners2
Maccabi Petah TikvaIroni Tiberias
0Dangerous attacks0
Maccabi Petah TikvaIroni Tiberias
5Fouls6
Maccabi Petah TikvaIroni Tiberias
1Cards3
Maccabi Petah TikvaIroni Tiberias

Pre-match na profile— ano ang sinasabi ng season numbers?

Team profile ito batay sa season data at form. Lalabas lang ang match-flow statistics kapag tapos na ang fixture.

Maccabi Petah TikvaIroni Tiberias
2Goals na na-score / match0.5
Maccabi Petah TikvaIroni Tiberias
1Goals na na-concede / match1
Maccabi Petah TikvaIroni Tiberias
Maccabi Petah TikvaIroni Tiberias
40%Average na possession39%
Maccabi Petah TikvaIroni Tiberias
4.5Shots on target bawat match3.5
Maccabi Petah TikvaIroni Tiberias
Maccabi Petah TikvaIroni Tiberias

Stats ng teams— alin ang mas efficient na team?

Comparison ng attack at defence ng dalawang teams sa current season.

11.5Shots bawat match10.5
Maccabi Petah TikvaIroni Tiberias
4.5Shots on target3.5
Maccabi Petah TikvaIroni Tiberias
17.4%Shot conversion4.8%
Maccabi Petah TikvaIroni Tiberias
40%Possession39%
Maccabi Petah TikvaIroni Tiberias
1.37xG for1.24
Maccabi Petah TikvaIroni Tiberias
1.54xG against1.69
Maccabi Petah TikvaIroni Tiberias

Quality ng shooting

Maccabi Petah Tikva: Counter-attacking ang styleIroni Tiberias: Balanced ang style
Maccabi Petah TikvaIroni Tiberias
Accuracy ng shots on target39%33%
Quality ng chances (xG bawat shot)0.120.12
Finishing (goals bawat shot on target)0.440.14

Kapag nasa 0.08 ang xG per shot, kadalasan long-range attempts iyon; ang 0.15+ ay karaniwang chances sa box. Galing sa possession, shot volume at conversion ang style label.

* Ipinapakita ng xG (expected goals) kung ilang goals ang inaasahang makuha ng team mula sa chances nito. Kapag mas mataas ang actual goals kaysa xG, above average ang finishing; kapag mas mababa, may missed chances.

Form ng teams— alin ang mas maganda ang current form?

Last five matches at season record, overall at may home-away split.

Maccabi Petah Tikva ang 100% better sa: form sa last 5 matches.

3 pts / match - Maccabi Petah Tikva · 1.5 pts / match - Ironi Tiberias

Maccabi Petah Tikva
WW
5 straight wins
Result split ngayong season
100% W0% D0% L
Season record (W-D-L)
2-0-0
3.00 pts / match · goal difference +2
Last 5 (W-D-L)
2-0-0
3.00 pts / match
Record ng team sa home (W-D-L)
1-0-0
Last 5 sa home
1-0-0
W
Averages sa last 5 matches
Goals na na-score: 2.0Goals na na-concede: 1.0xG: 1.37Opponent xG: 1.54BTTS: 100%Over 2.5: 100%
Ironi Tiberias
WL
Result split ngayong season
50% W0% D50% L
Season record (W-D-L)
1-0-1
1.50 pts / match · goal difference -1
Last 5 (W-D-L)
1-0-1
1.50 pts / match
Record ng team sa away (W-D-L)
0-0-1
Last 5 sa away
0-0-1
L
Averages sa last 5 matches
Goals na na-score: 0.5Goals na na-concede: 1.0xG: 1.24Opponent xG: 1.69BTTS: 0%Over 2.5: 0%

Goals— paano nag-i-score at nagko-concede ang dalawang teams?

Ilang goals ang sini-score at kino-concede ng dalawang teams, pati kung gaano kadalas silang mag-clean sheet o hindi maka-score.

Maccabi Petah Tikva ang 300% better sa: goals scored per match.

2 goals / match - Maccabi Petah Tikva · 0.5 goals / match - Ironi Tiberias

Scoring profile ng Maccabi Petah Tikva: napakalakas

Nakaka-score ang Maccabi Petah Tikva sa 100% ng matches (2 sa 2 matches), habang may clean sheet ang Ironi Tiberias sa 50% (1 sa 2 matches).

Scoring profile ng Ironi Tiberias: napakalakas

Nakaka-score ang Ironi Tiberias sa 50% ng matches (1 sa 2 matches), habang may clean sheet ang Maccabi Petah Tikva sa 0% (0 sa 2 matches).

4Goals na na-score (season)1
Maccabi Petah TikvaIroni Tiberias
2Goals na na-concede (season)2
Maccabi Petah TikvaIroni Tiberias
3Average ng goals sa match1.5
Maccabi Petah TikvaIroni Tiberias
4Goals na na-score (last 5)1
Maccabi Petah TikvaIroni Tiberias
2Goals na na-concede (last 5)2
Maccabi Petah TikvaIroni Tiberias

Gaano kadalas silang maka-score ng hindi bababa sa...

100%1 goal50%
Maccabi Petah TikvaIroni Tiberias
100%2 goals0%
Maccabi Petah TikvaIroni Tiberias
0%3 goals0%
Maccabi Petah TikvaIroni Tiberias
0%4 goals0%
Maccabi Petah TikvaIroni Tiberias

Gaano kadalas silang mag-concede ng hindi bababa sa...

100%1 goal50%
Maccabi Petah TikvaIroni Tiberias
0%2 goals50%
Maccabi Petah TikvaIroni Tiberias
0%3 goals0%
Maccabi Petah TikvaIroni Tiberias
0%4 goals0%
Maccabi Petah TikvaIroni Tiberias

* Kasama sa statistics ang home at away matches ng dalawang teams sa current season.

Parehong teams naka-score (BTTS)— gaano kadalas nakaka-score ang parehong teams?

Gaano kadalas may goals ang magkabilang panig sa matches ng teams, kumpara sa league average.

Mga pattern ng goal

50%BTTS sa half-time0%
Maccabi Petah TikvaIroni Tiberias
0%BTTS sa parehong halves0%
Maccabi Petah TikvaIroni Tiberias
50%Naka-score sa parehong halves0%
Maccabi Petah TikvaIroni Tiberias

BTTS at goal count

100%Min. 3 goals at BTTS0%
Maccabi Petah TikvaIroni Tiberias
0%Min. 3 goals na walang BTTS0%
Maccabi Petah TikvaIroni Tiberias
100%BTTS - last 50%
Maccabi Petah TikvaIroni Tiberias

Mga goal line (Over/Under)— gaano kadalas lumalagpas sa goal lines ang kanilang matches?

Gaano kadalas lumalagpas sa goal thresholds ang matches ng teams, sa full match at bawat half.

1st half

100%Min. 1 goal bago ang half-time50%
Maccabi Petah TikvaIroni Tiberias
100%Min. 2 goals bago ang half-time0%
Maccabi Petah TikvaIroni Tiberias
0%Min. 3 goals bago ang half-time0%
Maccabi Petah TikvaIroni Tiberias

2nd half

100%Min. 1 goal pagkatapos ng half-time100%
Maccabi Petah TikvaIroni Tiberias
0%Min. 2 goals pagkatapos ng half-time0%
Maccabi Petah TikvaIroni Tiberias
0%Min. 3 goals pagkatapos ng half-time0%
Maccabi Petah TikvaIroni Tiberias

Mga half ng match— saang half mas madalas silang maka-score?

Paano nahahati sa first at second half ang performance: goals, points, clean sheets at state sa half-time.

Maccabi Petah Tikva ang 300% better sa: form sa first half (half-time points).

2 pts / match - Maccabi Petah Tikva · 0.5 pts / match - Ironi Tiberias

Maccabi Petah Tikva - state sa half-time
50% nangunguna50% tabla0% nahuhuli
Ironi Tiberias - state sa half-time
0% nangunguna50% tabla50% nahuhuli

Bago ang half-time (1st half)

2Points bawat match (1st half)0.5
Maccabi Petah TikvaIroni Tiberias
1.5Goals na na-score (1st half)0
Maccabi Petah TikvaIroni Tiberias
0.5Goals na na-concede (1st half)0.5
Maccabi Petah TikvaIroni Tiberias
2Average ng goals (1st half)0.5
Maccabi Petah TikvaIroni Tiberias
50%Clean sheet bago ang half-time50%
Maccabi Petah TikvaIroni Tiberias
0%Walang goal bago ang half-time100%
Maccabi Petah TikvaIroni Tiberias

Pagkatapos ng half-time (2nd half)

1.5Points bawat match (2nd half)1.5
Maccabi Petah TikvaIroni Tiberias
0.5Goals na na-score (2nd half)0.5
Maccabi Petah TikvaIroni Tiberias
0.5Goals na na-concede (2nd half)0.5
Maccabi Petah TikvaIroni Tiberias
1Average ng goals (2nd half)1
Maccabi Petah TikvaIroni Tiberias
50%Clean sheet pagkatapos ng half-time50%
Maccabi Petah TikvaIroni Tiberias
50%Walang goal pagkatapos ng half-time50%
Maccabi Petah TikvaIroni Tiberias

Maccabi Petah Tikva - mga result sa second half

50% W0% D50% L
4
Half-time points
3
Half-time goals
+2
Goal difference sa 1st half
3
Second-half points
0
Goal difference sa 2nd half
2.00
PPG bago ang half-time
Lead holding200%

Leading sa half-time sa 50% ng matches at nananalo sa 100%. Nanalo rin sa ilang matches kahit walang half-time lead.

Defence after half-time0.0

Stable ang defence sa buong match.

Ironi Tiberias - mga result sa second half

50% W0% D50% L
1
Half-time points
0
Half-time goals
-1
Goal difference sa 1st half
3
Second-half points
0
Goal difference sa 2nd half
0.50
PPG bago ang half-time
Defence after half-time0.0

Stable ang defence sa buong match.

Maccabi Petah Tikva - last 5 matches per half
1st half2nd half
Points bawat match2.001.50
Goals na na-score / match1.50.5
Goals na na-concede / match0.50.5
Average ng goals sa match2.01.0
1 goal100%100%
2 goals100%0%
3 goals0%0%
Clean sheet50%50%
No goal0%50%
Goal difference+20
Half-time: 50% nangunguna - 50% tabla - 0% nahuhuli
2nd half: 50% panalo - 0% tabla - 50% talo
BTTS sa half-time (last 5): 50% - Total goals sa half-time: 3
Ironi Tiberias - last 5 matches per half
1st half2nd half
Points bawat match0.501.50
Goals na na-score / match0.00.5
Goals na na-concede / match0.50.5
Average ng goals sa match0.51.0
1 goal50%100%
2 goals0%0%
3 goals0%0%
Clean sheet50%50%
No goal100%50%
Goal difference-10
Half-time: 0% nangunguna - 50% tabla - 50% nahuhuli
2nd half: 50% panalo - 0% tabla - 50% talo
BTTS sa half-time (last 5): 0% - Total goals sa half-time: 0

* Ipinapakita ng colors sa tables ang event frequency: green ay common, yellow ay moderate, red ay rare. Frequency ito, hindi team rating.

Goals ayon sa minuto— kailan dumarating ang goals?

Mga phase ng match kung kailan pinakamadalas maka-score at mag-concede ang dalawang teams.

Maccabi Petah Tikva
Na-scoreNa-concede
1
1
0-15
1
0
16-30
1
0
31-45
1
0
46-60
0
0
61-75
0
1
76-90

Pinaka-dangerous sa minutes 0-15 (1 goal). Pinakamaraming conceded sa 0-15 (1). Balance ng late goals (76-90): -1 - mahina sa late phases.

Ironi Tiberias
Na-scoreNa-concede
0
0
0-15
0
0
16-30
0
1
31-45
0
0
46-60
1
1
61-75
0
0
76-90

Pinaka-dangerous sa minutes 61-75 (1 goal). Pinakamaraming conceded sa 31-45 (1). Balance ng late goals (76-90): 0.

* Kasama sa buckets na 31-45 at 76-90 ang added-time goals.

Karagdagang team indicators— ano ang ipinapakita ng xG, efficiency at form?

Comparison ng chance quality, results at trends mula sa completed matches ngayong season.

Profile ng match

2.25
Estimated na goals
attack laban sa opponent defence
1.5 : 0.8
Estimated na hati ng goals
home : away
81%
Pace kumpara sa liga
100% = average ng liga
50%
Parehong teams naka-score (BTTS)
average mula sa seasons ng dalawang teams
-100%
Derby effect
H2H goals kumpara sa typical matches
50%
BTTS estimate
mula sa scoring frequency ng dalawang teams
0%
0:0 risk
halos zero
2-3
Pinakakaraniwang goal range
attack vs defence sa magkabilang panig

Maccabi Petah Tikva

Net xG balance
Difference ng chance quality na nagawa at pinayagan per match.
-0.17
Results kumpara sa xG
Difference ng actual goal balance at balance na ipinapakita ng xG.
+1.17
Points kumpara sa goal balance
Comparison ng collected points at points na ipinapahiwatig ng goal balance ng team.
+1.2 pts
Efficiency ng finishing
Naiko-convert ba ng team ang chances? Positive ang value kapag mas marami ang goals kaysa ipinapahiwatig ng chance quality.
+0.63
Efficiency ng defence
Nasasagip ba ng defence o goalkeeper ang team? Positive ang value kapag mas kaunti ang conceded goals kaysa ipinapahiwatig ng allowed chances.
+0.54
Attack vs league
Gaano karami ang goals ng team kumpara sa league average para sa role nito. Ang 120% ay 20% above average.
133%
Defence vs league
Gaano karami ang conceded goals ng team kumpara sa league average. Ang 80% ay 20% fewer conceded goals.
78%
Trend ng form
Comparison ng points sa last 5 matches at whole-season average.
0.00
Mas malakas sa second half?
Ilang more goals ang sini-score ng team pagkatapos ng half-time kumpara bago ang break.
-1.0
Mga late goal
0% ng goals ng team ay dumarating sa minutes 76-90. Para sa comparison, 25% ang dumarating sa first 15 minutes.
0%

Ironi Tiberias

Net xG balance
Difference ng chance quality na nagawa at pinayagan per match.
-0.45
Results kumpara sa xG
Difference ng actual goal balance at balance na ipinapakita ng xG.
-0.05
Points kumpara sa goal balance
Comparison ng collected points at points na ipinapahiwatig ng goal balance ng team.
+1.8 pts
Efficiency ng finishing
Naiko-convert ba ng team ang chances? Positive ang value kapag mas marami ang goals kaysa ipinapahiwatig ng chance quality.
-0.74
Efficiency ng defence
Nasasagip ba ng defence o goalkeeper ang team? Positive ang value kapag mas kaunti ang conceded goals kaysa ipinapahiwatig ng allowed chances.
+0.69
Attack vs league
Gaano karami ang goals ng team kumpara sa league average para sa role nito. Ang 120% ay 20% above average.
39%
Defence vs league
Gaano karami ang conceded goals ng team kumpara sa league average. Ang 80% ay 20% fewer conceded goals.
67%
Trend ng form
Comparison ng points sa last 5 matches at whole-season average.
0.00
Mas malakas sa second half?
Ilang more goals ang sini-score ng team pagkatapos ng half-time kumpara bago ang break.
+0.5
Mga late goal
0% ng goals ng team ay dumarating sa minutes 76-90. Para sa comparison, 0% ang dumarating sa first 15 minutes.
0%

* Ang estimated goals, goal split, BTTS estimate, 0:0 risk at goal range ay galing sa public season averages at frequencies ng dalawang teams. Statistical match profile ito, hindi private model prediction o betting pick. Ang iba pang indicators ay naglalarawan ng completed matches sa season.

Context ng liga— mataas ba ang scoring sa league na ito?

Paano nagko-compare ang dalawang teams sa league-wide averages ng Israeli Premier League.

Teams kumpara sa liga

Maccabi Petah TikvaLigaIroni Tiberias
Average ng goals sa match▲ 3.002.79▼ 1.50
Parehong teams naka-score▲ 100%57%▼ 0%
Min. 3 goals (Over 2.5)▲ 100%64%▼ 0%
Clean sheets▼ 0%29%▲ 50%
Goal bago ang half-time▲ 100%64%▼ 50%
Goal pagkatapos ng half-time▲ 100%79%▲ 100%

^ green = mas mataas sa league average, ˇ red = mas mababa sa league average. Direction ng gap ang ipinapakita nito, hindi team rating.

2.79
Average goals bawat match
57%
Parehong teams naka-score
64%
Min. 3 goals (Over 2.5)
29%
Clean sheets
1.50
Home goals bawat match
1.29
Away goals bawat match
+16%
Advantage ng home attack
+14%
Advantage ng home defence
+21%
Kabuuang home advantage
Goals sa 1st half (buong liga)
64%
1 goal
29%
2 goals
7%
3 goals
0%
4 goals
Goals sa 2nd half (buong liga)
79%
1 goal
50%
2 goals
29%
3 goals
14%
4 goals

Lineups at player events

Verified starters, substitutes at recorded events para sa match.

Timeline ng match

Mga goal, card at substitution ayon sa pagkakasunod ng oras.

  1. Ironi TiberiasRed cardBar Cohen
  2. Ironi TiberiasSubstitutionPumasok: Ariel CohenLumabas: Nu00e9nu00e9 Bi Junior Gbamblu00e9
  3. Maccabi Petah TikvaSubstitutionPumasok: Eyal EinbromLumabas: Pavlos Korrea
  4. Ironi TiberiasYellow cardChris Kouakou
  5. Maccabi Petah TikvaGoalJosé Ricardo Cortés
  6. Maccabi Petah TikvaSubstitutionPumasok: Marko RakonjacLumabas: Yoav Koren
  7. Maccabi Petah TikvaYellow cardSamuel Kwame Owusu
  8. Ironi TiberiasGoalAriel CohenAssist: Chris Kouakou
  9. Maccabi Petah TikvaSubstitutionPumasok: Ariel LugasiLumabas: Ibrahima Therna Soumah
  10. Maccabi Petah TikvaSubstitutionPumasok: Kyle SpenceLumabas: Or Dadya
  11. Ironi TiberiasSubstitutionPumasok: Nehoray ChenLumabas: Chris Kouakou

Referee at coaches

Buksan ang season profiles para makita ang match record, goals at discipline trends.

Mga madalas itanong

Ano ang result ng Maccabi Petah Tikva vs Ironi Tiberias?

Natapos ang Israeli Premier League match sa score na Maccabi Petah Tikva 1:2 Ironi Tiberias. Nasa page na ito ang match statistics, half-by-half data at head-to-head record.

Ano ang ipinapakita ng goal statistics bago ang Maccabi Petah Tikva vs Ironi Tiberias?

Maccabi Petah Tikva scores 2.00 goals per match at Ironi Tiberias 0.50. Ang Israeli Premier League average ay 2.79 goals, may Over 2.5 sa 64% ng matches. BTTS: Maccabi Petah Tikva 100%, Ironi Tiberias 0%.

Ano ang current form ng Maccabi Petah Tikva at Ironi Tiberias?

Sa last 5 matches, ang Maccabi Petah Tikva ay 2-0-0 (3.00 points per match), habang ang Ironi Tiberias ay 1-0-1 (1.50 points per match).

Saan makikita ang betting pick at full analysis ng Maccabi Petah Tikva vs Ironi Tiberias?

Nasa page na ito ang statistical context: form, H2H, goals, BTTS at Over/Under. Makikita sa NoFluffPicks app ang betting pick, value bet at full reasoning.