Uganda - Uganda Premier LeagueLuzira Maximum Prisons StadiumUpdated ang data noong November 03, 2026

Maroons vs Blacks Power: mga stats ng match

Maroons crest
Maroons
1 : 2half-time 1:0
Blacks Power crest
Blacks Power

Maroons vs Blacks Power: form, goals at mahahalagang stats

Mahahalagang detalye ng match

Naglaro ang Maroons laban sa Blacks Power sa Uganda Premier League (Uganda). Nilaro ang match noong 8 September 2026. Venue: Luzira Maximum Prisons Stadium. Final score: 1:2.

Current na form

Maroons: 1-0-1 sa last five matches at 1.50 points per match. Blacks Power: 2-0-0 at 3.00 points per match.

Stats ng goals

Maroons ay may 2.00 goals na na-score at 1.50 na na-concede bawat match. Ang Blacks Power naman ay may 1.00 na na-score at 0.00 na na-concede. Average ng liga: 2.13 goals.

BTTS / Over / Under

BTTS: Maroons 100%, Blacks Power 0%. Over 2.5: Maroons 100%, Blacks Power 0%. League level: BTTS 44%, Over 2.5 38%.

xG, shots at style ng laro

Blacks Power ang may mas mataas na xG per match: 1.81 vs 1.48. May average na 11.0 shots bawat match ang Maroons, habang 13.5 naman ang Blacks Power.

First at second half

Nangunguna ang Maroons sa half-time sa 100% ng matches at nakaka-score ng 0.50 goals pagkatapos ng break. Para sa Blacks Power, 0% at 0.50 ang mga value.

Goals ayon sa minuto

Maroons: 31-45+ (2 goals). Blacks Power: 0-15 (1 goals). Historical goal distribution ito, hindi prediction ng exact goal minute.

Context ng liga

Uganda Premier League: 2.13 goals per match, BTTS 44% at Over 2.5 38%.

Head-to-head record

Wala pang sapat na head-to-head sample para gawing pangunahing comparison.

Archived na pre-match analysis

Ginawa ang analysis na ito bago ang kick-off. Ang conclusions ay base lang sa data na available bago ang match at hindi kasama ang final result o post-match statistics.

General match analysis

Nasa 3rd place ang Blacks Power at nanalo sa parehong league matches nila hanggang ngayon nang hindi nakakatanggap ng kahit isang goal, habang ang Maroons ay nasa 7th place na may record na 1 win at 1 loss. Perfect ang two-match winning streak ng visitors, na may average na 3 points sa kanilang mga huling laban, samantalang ang home team ay nakakuha ng 7 points at nakapagtala ng 6 goals conceded sa kanilang huling limang matches. Sa home ground, natalo ang Maroons sa nag-iisa nilang nilaro at nakakatanggap sila ng average na 2 goals bawat match; hindi rin sila nakapagpanatili ng clean sheet. Gayunpaman, nakakalikha ang home team ng chances na may average na 1,18 xG sa bahay, kumpara sa 0,99 xG na kanilang ipinapahintulot, kaya realistic pa rin ang draw. Sa kabila nito, ang defensive stability ng Blacks Power at ang kanilang consistency sa pagkamit ng mga resulta ay pabor sa isang away win.

Tingnan ang statistical overview
BTTS - makaka-score ba ang parehong teams?

Mas malakas ang signal para sa BTTS No, dahil ang seasonal percentage ng mga laban kung saan parehong naka-score ang dalawang team ay 0% para sa parehong squads, kahit napakalimitado ng away sample ng Blacks Power. Nakapagpanatili ang Maroons ng clean sheet sa 100% ng kanilang home matches, habang wala pang goal na nasasalo ang Blacks Power sa available away data—malinaw itong pabor sa scenario na hindi maka-score ang kahit isang team. Sa huling limang laban, ang Maroons ay may average na 1,0 goal na na-score at 1,2 na conceded, samantalang ang Blacks Power ay naka-score ng 1,0 goal at walang na-concede, o 0,0. Kasabay nito, ang xG sa huling limang matches ay 1,43 para sa hosts at 1,53 para sa visitors, kaya may scoring chance pa rin, pero ang aktuwal na finishing ng dalawang team at ang 40% BTTS rate ng Maroons ay mas pabor sa No option. Ang liga ay may BTTS rate na 47% at average na 2,2 goals bawat match, pero ang defensive results ng dalawang team ay nagpapababa sa posibilidad na parehong maka-score. Ang BTTS No ay nangangahulugang hindi maka-score ang kahit isang team; hindi ito awtomatikong 0:0 o nangangahulugang parehong walang goal ang dalawang koponan.

Tingnan ang BTTS statistics
Over/Under - analysis ng dami ng goals

Ang projected na 2.36 goals ay bahagyang mas mataas lang kaysa sa league average na 2.20, kaya hindi nito sinusuportahan ang scenario na aabot sa at least four goals. Sa kanilang last five matches, ang Maroons ay may average na 1.0 goal scored at 1.2 conceded, habang ang Blacks Power ay nag-average ng 1.0 goal at walang na-concede. Mas mataas ang xG indicators ng parehong teams kaysa sa actual scoring nila: ang Maroons ay lumilikha ng chances na nagkakahalaga ng 1.43 xG, at ang Blacks Power naman ay 1.53 xG, pero parehong depensa ay nag-aallow lang ng average na humigit-kumulang 1.27-1.28 xG. May edge ang Under 3.5 dahil sa ganitong match profile, mas probable ang scores na nasa range na 1-3 goals, at lumalampas lang ang league sa 2.5 goals sa 40% ng mga laro. Limitado ang bilang ng recent results na sakop ng data ng Blacks Power, kaya mas safe ang moderate expected-goals level kaysa sa aggressive high-over pick.

Tingnan ang Over/Under statistics
HT/FT - scenario sa half-time at full-time

Ang pinakamalakas na scenario sa HT/FT ay tabla sa first half at panalo ang Blacks Power sa dulo, dahil ang away team ay tabla sa half-time sa 100% ng kanilang huling dalawang laban, nang walang naiskor o natanggap na goal bago ang break. Sa huling limang laro, ang Maroons ay may average na 0.6 goal bago ang half-time, at tabla ang kanilang mga laban pagkalipas ng 45 minuto sa 40% ng pagkakataon, kaya suportado rin nito ang maingat na simula. Pagkatapos ng halftime, nanalo ang Blacks Power sa 100% ng kanilang mga huling laban, may average na 1.0 goal at walang natatanggap na goal, habang natalo ang Maroons sa second half sa 40% ng mga laro at nakatanggap doon ng average na 0.8 goal. May offensive argument ang home team sa xG na 2.03 at 17 shots bawat home match, pero mas mahina ang kanilang recent form: 40% lang ang panalo nila sa huling limang laban, kumpara sa 100% wins ng Blacks Power.

Tingnan ang first-half at second-half statistics

Ayon sa half

1 : 0
1st half
0 : 2
2nd half

Stats ng match

51Possession (%)49
MaroonsBlacks Power
10Shots11
MaroonsBlacks Power
4Shots on target5
MaroonsBlacks Power
1.47xG1.64
MaroonsBlacks Power
2Corners6
MaroonsBlacks Power
76Dangerous attacks82
MaroonsBlacks Power
19Fouls16
MaroonsBlacks Power
0Cards0
MaroonsBlacks Power

Pre-match na profile— ano ang sinasabi ng season numbers?

Team profile ito batay sa season data at form. Lalabas lang ang match-flow statistics kapag tapos na ang fixture.

2Goals na na-score / match1
MaroonsBlacks Power
1.5Goals na na-concede / match0
MaroonsBlacks Power
38%Average na possession48%
MaroonsBlacks Power
3Shots on target bawat match7
MaroonsBlacks Power

Stats ng teams— alin ang mas efficient na team?

Comparison ng attack at defence ng dalawang teams sa current season.

11Shots bawat match13.5
MaroonsBlacks Power
3Shots on target7
MaroonsBlacks Power
18.2%Shot conversion7.4%
MaroonsBlacks Power
38%Possession48%
MaroonsBlacks Power
1.48xG for1.81
MaroonsBlacks Power
1.66xG against1.65
MaroonsBlacks Power

Quality ng shooting

Maroons: Counter-attacking ang styleBlacks Power: Balanced ang style
MaroonsBlacks Power
Accuracy ng shots on target27%52%
Quality ng chances (xG bawat shot)0.130.13
Finishing (goals bawat shot on target)0.670.14

Kapag nasa 0.08 ang xG per shot, kadalasan long-range attempts iyon; ang 0.15+ ay karaniwang chances sa box. Galing sa possession, shot volume at conversion ang style label.

* Ipinapakita ng xG (expected goals) kung ilang goals ang inaasahang makuha ng team mula sa chances nito. Kapag mas mataas ang actual goals kaysa xG, above average ang finishing; kapag mas mababa, may missed chances.

Form ng teams— alin ang mas maganda ang current form?

Last five matches at season record, overall at may home-away split.

Blacks Power ang 100% better sa: form sa last 5 matches.

1.5 pts / match - Maroons · 3 pts / match - Blacks Power

Maroons
LW
Result split ngayong season
50% W0% D50% L
Season record (W-D-L)
1-0-1
1.50 pts / match · goal difference +1
Last 5 (W-D-L)
1-0-1
1.50 pts / match
Record ng team sa home (W-D-L)
0-0-1
Last 5 sa home
0-0-1
L
Averages sa last 5 matches
Goals na na-score: 2.0Goals na na-concede: 1.5xG: 1.48Opponent xG: 1.66BTTS: 100%Over 2.5: 100%
Blacks Power
WW
5 straight wins
Result split ngayong season
100% W0% D0% L
Season record (W-D-L)
2-0-0
3.00 pts / match · goal difference +2
Last 5 (W-D-L)
2-0-0
3.00 pts / match
Record ng team sa away (W-D-L)
0-0-0
Last 5 sa away
0-0-0
Averages sa last 5 matches
Goals na na-score: 1.0Goals na na-concede: 0.0xG: 1.81Opponent xG: 1.65BTTS: 0%Over 2.5: 0%

Goals— paano nag-i-score at nagko-concede ang dalawang teams?

Ilang goals ang sini-score at kino-concede ng dalawang teams, pati kung gaano kadalas silang mag-clean sheet o hindi maka-score.

Maroons ang 100% better sa: goals scored per match.

2 goals / match - Maroons · 1 goals / match - Blacks Power

Scoring profile ng Maroons: mixed

Nakaka-score ang Maroons sa 100% ng matches (2 sa 2 matches), habang may clean sheet ang Blacks Power sa 100% (2 sa 2 matches).

Scoring profile ng Blacks Power: napakalakas

Nakaka-score ang Blacks Power sa 100% ng matches (2 sa 2 matches), habang may clean sheet ang Maroons sa 0% (0 sa 2 matches).

4Goals na na-score (season)2
MaroonsBlacks Power
3Goals na na-concede (season)0
MaroonsBlacks Power
3.5Average ng goals sa match1
MaroonsBlacks Power
4Goals na na-score (last 5)2
MaroonsBlacks Power
3Goals na na-concede (last 5)0
MaroonsBlacks Power

Gaano kadalas silang maka-score ng hindi bababa sa...

100%1 goal100%
MaroonsBlacks Power
50%2 goals0%
MaroonsBlacks Power
50%3 goals0%
MaroonsBlacks Power
0%4 goals0%
MaroonsBlacks Power

Gaano kadalas silang mag-concede ng hindi bababa sa...

100%1 goal0%
MaroonsBlacks Power
50%2 goals0%
MaroonsBlacks Power
0%3 goals0%
MaroonsBlacks Power
0%4 goals0%
MaroonsBlacks Power

* Kasama sa statistics ang home at away matches ng dalawang teams sa current season.

Parehong teams naka-score (BTTS)— gaano kadalas nakaka-score ang parehong teams?

Gaano kadalas may goals ang magkabilang panig sa matches ng teams, kumpara sa league average.

Mga pattern ng goal

0%BTTS sa half-time0%
MaroonsBlacks Power
0%BTTS sa parehong halves0%
MaroonsBlacks Power
50%Naka-score sa parehong halves0%
MaroonsBlacks Power

BTTS at goal count

100%Min. 3 goals at BTTS0%
MaroonsBlacks Power
0%Min. 3 goals na walang BTTS0%
MaroonsBlacks Power
100%BTTS - last 50%
MaroonsBlacks Power

Mga goal line (Over/Under)— gaano kadalas lumalagpas sa goal lines ang kanilang matches?

Gaano kadalas lumalagpas sa goal thresholds ang matches ng teams, sa full match at bawat half.

1st half

100%Min. 1 goal bago ang half-time0%
MaroonsBlacks Power
50%Min. 2 goals bago ang half-time0%
MaroonsBlacks Power
0%Min. 3 goals bago ang half-time0%
MaroonsBlacks Power

2nd half

100%Min. 1 goal pagkatapos ng half-time50%
MaroonsBlacks Power
100%Min. 2 goals pagkatapos ng half-time0%
MaroonsBlacks Power
0%Min. 3 goals pagkatapos ng half-time0%
MaroonsBlacks Power

Mga half ng match— saang half mas madalas silang maka-score?

Paano nahahati sa first at second half ang performance: goals, points, clean sheets at state sa half-time.

Maroons ang 200% better sa: form sa first half (half-time points).

3 pts / match - Maroons · 1 pts / match - Blacks Power

Maroons - state sa half-time
100% nangunguna0% tabla0% nahuhuli
Blacks Power - state sa half-time
0% nangunguna100% tabla0% nahuhuli

Bago ang half-time (1st half)

3Points bawat match (1st half)1
MaroonsBlacks Power
1.5Goals na na-score (1st half)0
MaroonsBlacks Power
0Goals na na-concede (1st half)0
MaroonsBlacks Power
1.5Average ng goals (1st half)0
MaroonsBlacks Power
100%Clean sheet bago ang half-time100%
MaroonsBlacks Power
0%Walang goal bago ang half-time100%
MaroonsBlacks Power

Pagkatapos ng half-time (2nd half)

0.5Points bawat match (2nd half)2
MaroonsBlacks Power
0.5Goals na na-score (2nd half)0.5
MaroonsBlacks Power
1.5Goals na na-concede (2nd half)0
MaroonsBlacks Power
2Average ng goals (2nd half)0.5
MaroonsBlacks Power
0%Clean sheet pagkatapos ng half-time100%
MaroonsBlacks Power
50%Walang goal pagkatapos ng half-time50%
MaroonsBlacks Power

Maroons - mga result sa second half

0% W50% D50% L
6
Half-time points
3
Half-time goals
+3
Goal difference sa 1st half
1
Second-half points
-2
Goal difference sa 2nd half
3.00
PPG bago ang half-time
Lead holding50%

Leading sa half-time sa 100% ng matches at nananalo sa 50%. Minsan nawawala ang lead pagkatapos ng half-time.

Defence after half-time+1.5

Nagko-concede ng 1.5 more goals per match pagkatapos ng half-time - bumababa ang defensive level sa second half.

Blacks Power - mga result sa second half

50% W50% D0% L
2
Half-time points
0
Half-time goals
0
Goal difference sa 1st half
4
Second-half points
+1
Goal difference sa 2nd half
1.00
PPG bago ang half-time
Defence after half-time0.0

Stable ang defence sa buong match.

Maroons - last 5 matches per half
1st half2nd half
Points bawat match3.000.50
Goals na na-score / match1.50.5
Goals na na-concede / match0.01.5
Average ng goals sa match1.52.0
1 goal100%100%
2 goals50%100%
3 goals0%0%
Clean sheet100%0%
No goal0%50%
Goal difference+3-2
Half-time: 100% nangunguna - 0% tabla - 0% nahuhuli
2nd half: 0% panalo - 50% tabla - 50% talo
BTTS sa half-time (last 5): 0% - Total goals sa half-time: 3
Blacks Power - last 5 matches per half
1st half2nd half
Points bawat match1.002.00
Goals na na-score / match0.00.5
Goals na na-concede / match0.00.0
Average ng goals sa match0.00.5
1 goal0%50%
2 goals0%0%
3 goals0%0%
Clean sheet100%100%
No goal100%50%
Goal difference0+1
Half-time: 0% nangunguna - 100% tabla - 0% nahuhuli
2nd half: 50% panalo - 50% tabla - 0% talo
BTTS sa half-time (last 5): 0% - Total goals sa half-time: 0

* Ipinapakita ng colors sa tables ang event frequency: green ay common, yellow ay moderate, red ay rare. Frequency ito, hindi team rating.

Goals ayon sa minuto— kailan dumarating ang goals?

Mga phase ng match kung kailan pinakamadalas maka-score at mag-concede ang dalawang teams.

Maroons
Na-scoreNa-concede
0
0
0-15
1
0
16-30
2
0
31-45
1
1
46-60
0
0
61-75
0
2
76-90

Pinaka-dangerous sa minutes 31-45 (2 goals). Pinakamaraming conceded sa 76-90 (2). Balance ng late goals (76-90): -2 - mahina sa late phases.

Blacks Power
Na-scoreNa-concede
1
0
0-15
0
0
16-30
0
0
31-45
1
0
46-60
0
0
61-75
0
0
76-90

Pinaka-dangerous sa minutes 0-15 (1 goal). Balance ng late goals (76-90): 0.

* Kasama sa buckets na 31-45 at 76-90 ang added-time goals.

Karagdagang team indicators— ano ang ipinapakita ng xG, efficiency at form?

Comparison ng chance quality, results at trends mula sa completed matches ngayong season.

Profile ng match

2.25
Estimated na goals
attack laban sa opponent defence
1.0 : 1.3
Estimated na hati ng goals
home : away
106%
Pace kumpara sa liga
100% = average ng liga
50%
Parehong teams naka-score (BTTS)
average mula sa seasons ng dalawang teams
-100%
Derby effect
H2H goals kumpara sa typical matches
100%
BTTS estimate
mula sa scoring frequency ng dalawang teams
0%
0:0 risk
halos zero
0-1
Pinakakaraniwang goal range
attack vs defence sa magkabilang panig

Maroons

Net xG balance
Difference ng chance quality na nagawa at pinayagan per match.
-0.18
Results kumpara sa xG
Difference ng actual goal balance at balance na ipinapakita ng xG.
+0.68
Points kumpara sa goal balance
Comparison ng collected points at points na ipinapahiwatig ng goal balance ng team.
-0.8 pts
Efficiency ng finishing
Naiko-convert ba ng team ang chances? Positive ang value kapag mas marami ang goals kaysa ipinapahiwatig ng chance quality.
+0.52
Efficiency ng defence
Nasasagip ba ng defence o goalkeeper ang team? Positive ang value kapag mas kaunti ang conceded goals kaysa ipinapahiwatig ng allowed chances.
+0.16
Attack vs league
Gaano karami ang goals ng team kumpara sa league average para sa role nito. Ang 120% ay 20% above average.
189%
Defence vs league
Gaano karami ang conceded goals ng team kumpara sa league average. Ang 80% ay 20% fewer conceded goals.
142%
Trend ng form
Comparison ng points sa last 5 matches at whole-season average.
0.00
Mas malakas sa second half?
Ilang more goals ang sini-score ng team pagkatapos ng half-time kumpara bago ang break.
-1.0
Mga late goal
0% ng goals ng team ay dumarating sa minutes 76-90. Para sa comparison, 0% ang dumarating sa first 15 minutes.
0%

Blacks Power

Net xG balance
Difference ng chance quality na nagawa at pinayagan per match.
+0.16
Results kumpara sa xG
Difference ng actual goal balance at balance na ipinapakita ng xG.
+0.84
Points kumpara sa goal balance
Comparison ng collected points at points na ipinapahiwatig ng goal balance ng team.
0.0 pts
Efficiency ng finishing
Naiko-convert ba ng team ang chances? Positive ang value kapag mas marami ang goals kaysa ipinapahiwatig ng chance quality.
-0.81
Efficiency ng defence
Nasasagip ba ng defence o goalkeeper ang team? Positive ang value kapag mas kaunti ang conceded goals kaysa ipinapahiwatig ng allowed chances.
+1.65
Attack vs league
Gaano karami ang goals ng team kumpara sa league average para sa role nito. Ang 120% ay 20% above average.
94%
Defence vs league
Gaano karami ang conceded goals ng team kumpara sa league average. Ang 80% ay 20% fewer conceded goals.
0%
Trend ng form
Comparison ng points sa last 5 matches at whole-season average.
0.00
Mas malakas sa second half?
Ilang more goals ang sini-score ng team pagkatapos ng half-time kumpara bago ang break.
+0.5
Mga late goal
0% ng goals ng team ay dumarating sa minutes 76-90. Para sa comparison, 50% ang dumarating sa first 15 minutes.
0%

* Ang estimated goals, goal split, BTTS estimate, 0:0 risk at goal range ay galing sa public season averages at frequencies ng dalawang teams. Statistical match profile ito, hindi private model prediction o betting pick. Ang iba pang indicators ay naglalarawan ng completed matches sa season.

Context ng liga— mataas ba ang scoring sa league na ito?

Paano nagko-compare ang dalawang teams sa league-wide averages ng Uganda Premier League.

Teams kumpara sa liga

MaroonsLigaBlacks Power
Average ng goals sa match▲ 3.502.13▼ 1.00
Parehong teams naka-score▲ 100%44%▼ 0%
Min. 3 goals (Over 2.5)▲ 100%38%▼ 0%
Clean sheets▼ 0%31%▲ 100%
Goal bago ang half-time▲ 100%56%▼ 0%
Goal pagkatapos ng half-time▲ 100%69%▼ 50%

^ green = mas mataas sa league average, ˇ red = mas mababa sa league average. Direction ng gap ang ipinapakita nito, hindi team rating.

2.13
Average goals bawat match
44%
Parehong teams naka-score
38%
Min. 3 goals (Over 2.5)
31%
Clean sheets
1.06
Home goals bawat match
1.06
Away goals bawat match
+0%
Advantage ng home attack
+0%
Advantage ng home defence
+12%
Kabuuang home advantage
Goals sa 1st half (buong liga)
56%
1 goal
19%
2 goals
6%
3 goals
0%
4 goals
Goals sa 2nd half (buong liga)
69%
1 goal
38%
2 goals
13%
3 goals
6%
4 goals

Mga madalas itanong

Ano ang result ng Maroons vs Blacks Power?

Natapos ang Uganda Premier League match sa score na Maroons 1:2 Blacks Power. Nasa page na ito ang match statistics, half-by-half data at head-to-head record.

Ano ang ipinapakita ng goal statistics bago ang Maroons vs Blacks Power?

Maroons scores 2.00 goals per match at Blacks Power 1.00. Ang Uganda Premier League average ay 2.13 goals, may Over 2.5 sa 38% ng matches. BTTS: Maroons 100%, Blacks Power 0%.

Ano ang current form ng Maroons at Blacks Power?

Sa last 5 matches, ang Maroons ay 1-0-1 (1.50 points per match), habang ang Blacks Power ay 2-0-0 (3.00 points per match).

Saan makikita ang betting pick at full analysis ng Maroons vs Blacks Power?

Nasa page na ito ang statistical context: form, H2H, goals, BTTS at Over/Under. Makikita sa NoFluffPicks app ang betting pick, value bet at full reasoning.