Malta - Maltese Premier LeagueTa'Qali National StadiumUpdated ang data noong October 17, 2026

Marsaxlokk vs Mosta: mga stats ng match

Marsaxlokk crest
Marsaxlokk
1 : 1half-time 1:1
Mosta crest
Mosta

Marsaxlokk vs Mosta: form, goals at mahahalagang stats

Mahahalagang detalye ng match

Naglaro ang Marsaxlokk laban sa Mosta sa Maltese Premier League (Malta). Nilaro ang match noong 5 September 2026. Venue: Ta'Qali National Stadium. Final score: 1:1.

Current na form

Marsaxlokk: 2-1-0 sa last five matches at 2.33 points per match. Mosta: 3-0-0 at 3.00 points per match.

Stats ng goals

Marsaxlokk ay may 1.33 goals na na-score at 0.67 na na-concede bawat match. Ang Mosta naman ay may 1.67 na na-score at 0.33 na na-concede. Average ng liga: 2.57 goals.

BTTS / Over / Under

BTTS: Marsaxlokk 67%, Mosta 33%. Over 2.5: Marsaxlokk 33%, Mosta 33%. League level: BTTS 43%, Over 2.5 48%.

xG, shots at style ng laro

Marsaxlokk ang may mas mataas na xG per match: 1.37 vs 0.87. May average na 10.7 shots bawat match ang Marsaxlokk, habang 6.3 naman ang Mosta.

First at second half

Nangunguna ang Marsaxlokk sa half-time sa 100% ng matches at nakaka-score ng 0.00 goals pagkatapos ng break. Para sa Mosta, 100% at 0.33 ang mga value.

Goals ayon sa minuto

Marsaxlokk: 31-45+ (3 goals). Mosta: 31-45+ (2 goals). Historical goal distribution ito, hindi prediction ng exact goal minute.

Context ng liga

Maltese Premier League: 2.57 goals per match, BTTS 43% at Over 2.5 48%.

Head-to-head record

Bago ang match na ito, may 2 previous head-to-head matches sa database. Ang record ay 2-0-0, average goals 3.50, at BTTS 100%.

Archived na pre-match analysis

Ginawa ang analysis na ito bago ang kick-off. Ang conclusions ay base lang sa data na available bago ang match at hindi kasama ang final result o post-match statistics.

General match analysis

Nanatiling unbeaten ang Mosta ngayong season, matapos manalo sa lahat ng 3 matches nila hanggang ngayon. Sa huling limang laro, nakakuha sila ng 10 points kumpara sa 7 points ng Marsaxlokk. Napaka-effective ng away team sa mga road matches: average silang nakakaiskor ng 2 goals bawat match at nakakapagtala ng conversion rate na 50% sa kanilang shots, habang ang Marsaxlokk ay may average na 1 goal sa home games at 7% shot conversion. Mas madalas mag-control ng possession ang Marsaxlokk (51% kumpara sa 37%) at mas marami rin silang shots—15 bawat match laban sa 4 ng Mosta—habang ang kanilang average xG ay 1,68 kumpara sa 0,74 ng opponents. Gayunpaman, nanalo ang Mosta sa kanilang nag-iisang league away match nang hindi nag-concede, at ganoon din ang Marsaxlokk sa home fixture nito, kaya inaasahang magiging balanced at relatively low-scoring ang laban. Mas magandang recent trend ng Mosta, kasama ang above-average finishing nito sa harap ng goal, ang nagbibigay ng slight edge para sa isang narrow away win.

Tingnan ang statistical overview
BTTS - makaka-score ba ang parehong teams?

Mas malakas ang signal para sa BTTS No, dahil nagawa ng Mosta na magtala ng clean sheet sa 100% ng kanilang mga laban hanggang ngayon, habang 50% naman para sa Marsaxlokk. Ang seasonal rate ng mga laban kung saan parehong naka-score ang dalawang koponan ay 50% para sa home team, pero 0% lang para sa away team, na may average na 1 goal lamang na nai-concede sa kabuuan ng kanilang dalawang laban. Parehong nakapuntos ang dalawang koponan sa bawat laban, pero katamtaman lang ang kasalukuyang chance creation: ang average xG ay 0,94 para sa Marsaxlokk at 0,74 para sa Mosta. Sa huling limang laban, nagkaroon ng BTTS sa 40% ng mga ito, habang ang home team ay umiskor ng 0,8 goal kada laban lamang—kaya mas tumataas ang posibilidad na kahit isang koponan ay hindi maka-score. Sinusuportahan din ng league average na 44% para sa parehong koponang maka-score at 56% clean sheets ang pick na BTTS No.

Tingnan ang BTTS statistics
Over/Under - analysis ng dami ng goals

parehong teams ay naglalaro ng mga laban na may moderate na bilang ng goals: sa kanilang huling limang matches, ang Marsaxlokk ay may average na 2,0 total goals, habang ang Mosta ay 2,4. Hindi nalampasan ang 3,5 Goal line kahit isang beses sa available seasonal matches ng dalawang teams, habang ang Maltese league ay may average na 2,44 goals bawat match. Sa huling limang matches, ang bawat team ay lumampas sa 2,5 goals sa 40% lang ng pagkakataon, at parehong nakapag-score ang dalawang team sa 40% lang ng mga larong iyon. Bagama't may average na 2,0 goals ang Mosta, ang xG nito ay 0,74 lang; kasabay ng napakataas na shot conversion rate na 50%, nagpapahiwatig ito ng posibleng regression. Ang forecast na 2,30 goals ay pangunahing sumusuporta sa Under 3,5 bet.

Tingnan ang Over/Under statistics
HT/FT - scenario sa half-time at full-time

Bahagyang paborito ang Mosta, mainly dahil sa kanilang current run: nanalo sila sa 3 sa huling 5 matches, habang ang Marsaxlokk ay natalo ng 2 beses at nanalo rin ng 2. Lamang ang visitors sa first half sa bawat isa sa kanilang huling 5 laro, na may average na 1.33 goals bago ang halftime at walang natatanggap na goal; ang Marsaxlokk naman ay lamang sa 60% ng kanilang mga laban sa panahong ito, na may average na 0.8 goal sa first half. Sa season data, parehong nanalo ang dalawang team sa lahat ng kanilang mga laban hanggang ngayon, pero ang Mosta ay may average na 2.0 goals at 100% clean sheets, kumpara sa 1.5 goals at 50% clean sheets ng home team. Pagkatapos ng halftime, kita pa rin ang edge ng visitors dahil nakakaiskor sila ng average na 1.0 goal, habang walang naitalang goal ang hosts sa bahaging ito at nakakatanggap sila ng average na 0.5. Ang mas mababang xG ng Mosta, na 0.74 kumpara sa 0.94 ng Marsaxlokk, pati na ang napakaliit na sample size, ay naglilimita sa confidence sa forecast, pero ang pinaka-consistent na signal ay nananatiling lamang at panalo sa dulo para sa visitors.

Tingnan ang first-half at second-half statistics

Ayon sa half

1 : 1
1st half
0 : 0
2nd half

Stats ng match

59Possession (%)41
MarsaxlokkMosta
9Shots5
MarsaxlokkMosta
3Shots on target3
MarsaxlokkMosta
1.27xG0.81
MarsaxlokkMosta
7Corners1
MarsaxlokkMosta
68Dangerous attacks38
MarsaxlokkMosta
12Fouls13
MarsaxlokkMosta
2Cards1
MarsaxlokkMosta

Pre-match na profile— ano ang sinasabi ng season numbers?

Team profile ito batay sa season data at form. Lalabas lang ang match-flow statistics kapag tapos na ang fixture.

1.33Goals na na-score / match1.67
MarsaxlokkMosta
0.67Goals na na-concede / match0.33
MarsaxlokkMosta
53%Average na possession45%
MarsaxlokkMosta
4.33Shots on target bawat match3.33
MarsaxlokkMosta

Stats ng teams— alin ang mas efficient na team?

Comparison ng attack at defence ng dalawang teams sa current season.

10.67Shots bawat match6.33
MarsaxlokkMosta
4.33Shots on target3.33
MarsaxlokkMosta
12.5%Shot conversion26.3%
MarsaxlokkMosta
53%Possession45%
MarsaxlokkMosta
1.37xG for0.87
MarsaxlokkMosta
1.66xG against1.9
MarsaxlokkMosta

Quality ng shooting

Marsaxlokk: Balanced ang styleMosta: Counter-attacking ang style
MarsaxlokkMosta
Accuracy ng shots on target41%53%
Quality ng chances (xG bawat shot)0.130.14
Finishing (goals bawat shot on target)0.310.50

Kapag nasa 0.08 ang xG per shot, kadalasan long-range attempts iyon; ang 0.15+ ay karaniwang chances sa box. Galing sa possession, shot volume at conversion ang style label.

* Ipinapakita ng xG (expected goals) kung ilang goals ang inaasahang makuha ng team mula sa chances nito. Kapag mas mataas ang actual goals kaysa xG, above average ang finishing; kapag mas mababa, may missed chances.

Form ng teams— alin ang mas maganda ang current form?

Last five matches at season record, overall at may home-away split.

Mosta ang 29% better sa: form sa last 5 matches.

2.33 pts / match - Marsaxlokk · 3 pts / match - Mosta

Marsaxlokk
DWW
Unbeaten sa last 5 matches
Result split ngayong season
67% W33% D0% L
Season record (W-D-L)
2-1-0
2.33 pts / match · goal difference +2
Last 5 (W-D-L)
2-1-0
2.33 pts / match
Record ng team sa home (W-D-L)
1-0-0
Last 5 sa home
1-0-0
W
Averages sa last 5 matches
Goals na na-score: 1.3Goals na na-concede: 0.7xG: 1.37Opponent xG: 1.66BTTS: 67%Over 2.5: 33%
Mosta
WWW
5 straight wins
Result split ngayong season
100% W0% D0% L
Season record (W-D-L)
3-0-0
3.00 pts / match · goal difference +4
Last 5 (W-D-L)
3-0-0
3.00 pts / match
Record ng team sa away (W-D-L)
1-0-0
Last 5 sa away
1-0-0
W
Averages sa last 5 matches
Goals na na-score: 1.7Goals na na-concede: 0.3xG: 0.87Opponent xG: 1.90BTTS: 33%Over 2.5: 33%

Goals— paano nag-i-score at nagko-concede ang dalawang teams?

Ilang goals ang sini-score at kino-concede ng dalawang teams, pati kung gaano kadalas silang mag-clean sheet o hindi maka-score.

Mosta ang 26% better sa: goals scored per match.

1.33 goals / match - Marsaxlokk · 1.67 goals / match - Mosta

Mosta ang 103% better sa: goals conceded per match.

0.67 goals / match - Marsaxlokk · 0.33 goals / match - Mosta

Scoring profile ng Marsaxlokk: malakas

Nakaka-score ang Marsaxlokk sa 100% ng matches (3 sa 3 matches), habang may clean sheet ang Mosta sa 67% (2 sa 3 matches).

Scoring profile ng Mosta: napakalakas

Nakaka-score ang Mosta sa 100% ng matches (3 sa 3 matches), habang may clean sheet ang Marsaxlokk sa 33% (1 sa 3 matches).

4Goals na na-score (season)5
MarsaxlokkMosta
2Goals na na-concede (season)1
MarsaxlokkMosta
2Average ng goals sa match2
MarsaxlokkMosta
4Goals na na-score (last 5)5
MarsaxlokkMosta
2Goals na na-concede (last 5)1
MarsaxlokkMosta

Gaano kadalas silang maka-score ng hindi bababa sa...

100%1 goal100%
MarsaxlokkMosta
33%2 goals67%
MarsaxlokkMosta
0%3 goals0%
MarsaxlokkMosta
0%4 goals0%
MarsaxlokkMosta

Gaano kadalas silang mag-concede ng hindi bababa sa...

67%1 goal33%
MarsaxlokkMosta
0%2 goals0%
MarsaxlokkMosta
0%3 goals0%
MarsaxlokkMosta
0%4 goals0%
MarsaxlokkMosta

* Kasama sa statistics ang home at away matches ng dalawang teams sa current season.

Parehong teams naka-score (BTTS)— gaano kadalas nakaka-score ang parehong teams?

Gaano kadalas may goals ang magkabilang panig sa matches ng teams, kumpara sa league average.

Mga pattern ng goal

0%BTTS sa half-time0%
MarsaxlokkMosta
0%BTTS sa parehong halves0%
MarsaxlokkMosta
0%Naka-score sa parehong halves33%
MarsaxlokkMosta

BTTS at goal count

33%Min. 3 goals at BTTS33%
MarsaxlokkMosta
0%Min. 3 goals na walang BTTS0%
MarsaxlokkMosta
67%BTTS - last 533%
MarsaxlokkMosta

Mga goal line (Over/Under)— gaano kadalas lumalagpas sa goal lines ang kanilang matches?

Gaano kadalas lumalagpas sa goal thresholds ang matches ng teams, sa full match at bawat half.

1st half

100%Min. 1 goal bago ang half-time100%
MarsaxlokkMosta
33%Min. 2 goals bago ang half-time33%
MarsaxlokkMosta
0%Min. 3 goals bago ang half-time0%
MarsaxlokkMosta

2nd half

67%Min. 1 goal pagkatapos ng half-time67%
MarsaxlokkMosta
0%Min. 2 goals pagkatapos ng half-time0%
MarsaxlokkMosta
0%Min. 3 goals pagkatapos ng half-time0%
MarsaxlokkMosta

Mga half ng match— saang half mas madalas silang maka-score?

Paano nahahati sa first at second half ang performance: goals, points, clean sheets at state sa half-time.

Marsaxlokk - state sa half-time
100% nangunguna0% tabla0% nahuhuli
Mosta - state sa half-time
100% nangunguna0% tabla0% nahuhuli

Bago ang half-time (1st half)

3Points bawat match (1st half)3
MarsaxlokkMosta
1.33Goals na na-score (1st half)1.33
MarsaxlokkMosta
0Goals na na-concede (1st half)0
MarsaxlokkMosta
1.33Average ng goals (1st half)1.33
MarsaxlokkMosta
100%Clean sheet bago ang half-time100%
MarsaxlokkMosta
0%Walang goal bago ang half-time0%
MarsaxlokkMosta

Pagkatapos ng half-time (2nd half)

0.33Points bawat match (2nd half)1.33
MarsaxlokkMosta
0Goals na na-score (2nd half)0.33
MarsaxlokkMosta
0.67Goals na na-concede (2nd half)0.33
MarsaxlokkMosta
0.67Average ng goals (2nd half)0.67
MarsaxlokkMosta
33%Clean sheet pagkatapos ng half-time67%
MarsaxlokkMosta
100%Walang goal pagkatapos ng half-time67%
MarsaxlokkMosta

Marsaxlokk - mga result sa second half

0% W33% D67% L
9
Half-time points
4
Half-time goals
+4
Goal difference sa 1st half
1
Second-half points
-2
Goal difference sa 2nd half
3.00
PPG bago ang half-time
Lead holding67%

Leading sa half-time sa 100% ng matches at nananalo sa 67%. Minsan nawawala ang lead pagkatapos ng half-time.

Defence after half-time+0.7

Nagko-concede ng 0.7 more goals per match pagkatapos ng half-time - bumababa ang defensive level sa second half.

Mosta - mga result sa second half

33% W33% D33% L
9
Half-time points
4
Half-time goals
+4
Goal difference sa 1st half
4
Second-half points
0
Goal difference sa 2nd half
3.00
PPG bago ang half-time
Lead holding100%

Leading sa half-time sa 100% ng matches at nananalo sa 100%. Nanalo rin sa ilang matches kahit walang half-time lead.

Defence after half-time+0.3

Nagko-concede ng 0.3 more goals per match pagkatapos ng half-time - bumababa ang defensive level sa second half.

Marsaxlokk - last 5 matches per half
1st half2nd half
Points bawat match3.000.33
Goals na na-score / match1.30.0
Goals na na-concede / match0.00.7
Average ng goals sa match1.30.7
1 goal100%67%
2 goals33%0%
3 goals0%0%
Clean sheet100%33%
No goal0%100%
Goal difference+4-2
Half-time: 100% nangunguna - 0% tabla - 0% nahuhuli
2nd half: 0% panalo - 33% tabla - 67% talo
BTTS sa half-time (last 5): 0% - Total goals sa half-time: 4
Mosta - last 5 matches per half
1st half2nd half
Points bawat match3.001.33
Goals na na-score / match1.30.3
Goals na na-concede / match0.00.3
Average ng goals sa match1.30.7
1 goal100%67%
2 goals33%0%
3 goals0%0%
Clean sheet100%67%
No goal0%67%
Goal difference+40
Half-time: 100% nangunguna - 0% tabla - 0% nahuhuli
2nd half: 33% panalo - 33% tabla - 33% talo
BTTS sa half-time (last 5): 0% - Total goals sa half-time: 4

* Ipinapakita ng colors sa tables ang event frequency: green ay common, yellow ay moderate, red ay rare. Frequency ito, hindi team rating.

Goals ayon sa minuto— kailan dumarating ang goals?

Mga phase ng match kung kailan pinakamadalas maka-score at mag-concede ang dalawang teams.

Marsaxlokk
Na-scoreNa-concede
1
0
0-15
0
0
16-30
3
0
31-45
0
0
46-60
0
1
61-75
0
1
76-90

Pinaka-dangerous sa minutes 31-45 (3 goals). Pinakamaraming conceded sa 61-75 (1). Balance ng late goals (76-90): -1 - mahina sa late phases.

Mosta
Na-scoreNa-concede
1
0
0-15
1
0
16-30
2
0
31-45
0
1
46-60
0
0
61-75
1
0
76-90

Pinaka-dangerous sa minutes 31-45 (2 goals). Pinakamaraming conceded sa 46-60 (1). Balance ng late goals (76-90): +1 - malakas sa late phases.

* Kasama sa buckets na 31-45 at 76-90 ang added-time goals.

Karagdagang team indicators— ano ang ipinapakita ng xG, efficiency at form?

Comparison ng chance quality, results at trends mula sa completed matches ngayong season.

Profile ng match

2.00
Estimated na goals
attack laban sa opponent defence
0.8 : 1.2
Estimated na hati ng goals
home : away
78%
Pace kumpara sa liga
100% = average ng liga
50%
Parehong teams naka-score (BTTS)
average mula sa seasons ng dalawang teams
+75%
Derby effect
H2H goals kumpara sa typical matches
100%
BTTS estimate
mula sa scoring frequency ng dalawang teams
0%
0:0 risk
halos zero
0-1
Pinakakaraniwang goal range
attack vs defence sa magkabilang panig

Marsaxlokk

Net xG balance
Difference ng chance quality na nagawa at pinayagan per match.
-0.29
Results kumpara sa xG
Difference ng actual goal balance at balance na ipinapakita ng xG.
+0.95
Points kumpara sa goal balance
Comparison ng collected points at points na ipinapahiwatig ng goal balance ng team.
-0.2 pts
Efficiency ng finishing
Naiko-convert ba ng team ang chances? Positive ang value kapag mas marami ang goals kaysa ipinapahiwatig ng chance quality.
-0.04
Efficiency ng defence
Nasasagip ba ng defence o goalkeeper ang team? Positive ang value kapag mas kaunti ang conceded goals kaysa ipinapahiwatig ng allowed chances.
+0.99
Attack vs league
Gaano karami ang goals ng team kumpara sa league average para sa role nito. Ang 120% ay 20% above average.
93%
Defence vs league
Gaano karami ang conceded goals ng team kumpara sa league average. Ang 80% ay 20% fewer conceded goals.
59%
Trend ng form
Comparison ng points sa last 5 matches at whole-season average.
0.00
Mas malakas sa second half?
Ilang more goals ang sini-score ng team pagkatapos ng half-time kumpara bago ang break.
-1.3
Mga late goal
0% ng goals ng team ay dumarating sa minutes 76-90. Para sa comparison, 25% ang dumarating sa first 15 minutes.
0%

Mosta

Net xG balance
Difference ng chance quality na nagawa at pinayagan per match.
-1.03
Results kumpara sa xG
Difference ng actual goal balance at balance na ipinapakita ng xG.
+2.37
Points kumpara sa goal balance
Comparison ng collected points at points na ipinapahiwatig ng goal balance ng team.
+0.3 pts
Efficiency ng finishing
Naiko-convert ba ng team ang chances? Positive ang value kapag mas marami ang goals kaysa ipinapahiwatig ng chance quality.
+0.80
Efficiency ng defence
Nasasagip ba ng defence o goalkeeper ang team? Positive ang value kapag mas kaunti ang conceded goals kaysa ipinapahiwatig ng allowed chances.
+1.57
Attack vs league
Gaano karami ang goals ng team kumpara sa league average para sa role nito. Ang 120% ay 20% above average.
146%
Defence vs league
Gaano karami ang conceded goals ng team kumpara sa league average. Ang 80% ay 20% fewer conceded goals.
23%
Trend ng form
Comparison ng points sa last 5 matches at whole-season average.
0.00
Mas malakas sa second half?
Ilang more goals ang sini-score ng team pagkatapos ng half-time kumpara bago ang break.
-1.0
Mga late goal
20% ng goals ng team ay dumarating sa minutes 76-90. Para sa comparison, 20% ang dumarating sa first 15 minutes.
20%

* Ang estimated goals, goal split, BTTS estimate, 0:0 risk at goal range ay galing sa public season averages at frequencies ng dalawang teams. Statistical match profile ito, hindi private model prediction o betting pick. Ang iba pang indicators ay naglalarawan ng completed matches sa season.

Context ng liga— mataas ba ang scoring sa league na ito?

Paano nagko-compare ang dalawang teams sa league-wide averages ng Maltese Premier League.

Teams kumpara sa liga

MarsaxlokkLigaMosta
Average ng goals sa match▼ 2.002.57▼ 2.00
Parehong teams naka-score▲ 67%43%▼ 33%
Min. 3 goals (Over 2.5)▼ 33%48%▼ 33%
Clean sheets▲ 33%29%▲ 67%
Goal bago ang half-time▲ 100%76%▲ 100%
Goal pagkatapos ng half-time▼ 67%90%▼ 67%

^ green = mas mataas sa league average, ˇ red = mas mababa sa league average. Direction ng gap ang ipinapakita nito, hindi team rating.

2.57
Average goals bawat match
43%
Parehong teams naka-score
48%
Min. 3 goals (Over 2.5)
29%
Clean sheets
1.43
Home goals bawat match
1.14
Away goals bawat match
+25%
Advantage ng home attack
+20%
Advantage ng home defence
+19%
Kabuuang home advantage
Goals sa 1st half (buong liga)
76%
1 goal
24%
2 goals
5%
3 goals
0%
4 goals
Goals sa 2nd half (buong liga)
90%
1 goal
33%
2 goals
19%
3 goals
5%
4 goals

Lineups at player events

Verified starters, substitutes at recorded events para sa match.

Timeline ng match

Mga goal, card at substitution ayon sa pagkakasunod ng oras.

  1. MarsaxlokkGoalRasmus Lindén
  2. MostaYellow cardKurt Zammit
  3. MarsaxlokkYellow cardJoseph Minala

Referee at coaches

Buksan ang season profiles para makita ang match record, goals at discipline trends.

Head-to-head

Mga recent meeting (2): Marsaxlokk 2 - 0 - 0 Mosta. Average ng goals 3.50, both teams scored sa 100% matches.

Mosta FC
1 : 2
Marsaxlokk FC
Marsaxlokk FC
3 : 1
Mosta FC

Mga madalas itanong

Ano ang result ng Marsaxlokk vs Mosta?

Natapos ang Maltese Premier League match sa score na Marsaxlokk 1:1 Mosta. Nasa page na ito ang match statistics, half-by-half data at head-to-head record.

Ano ang head-to-head record ng Marsaxlokk at Mosta?

Sa huling 2 head-to-head matches, nanalo ang Marsaxlokk ng 2, ang Mosta ng 0, at 0 ang draws. Average goals: 3.50; BTTS: 100%.

Ano ang ipinapakita ng goal statistics bago ang Marsaxlokk vs Mosta?

Marsaxlokk scores 1.33 goals per match at Mosta 1.67. Ang Maltese Premier League average ay 2.57 goals, may Over 2.5 sa 48% ng matches. BTTS: Marsaxlokk 67%, Mosta 33%.

Ano ang current form ng Marsaxlokk at Mosta?

Sa last 5 matches, ang Marsaxlokk ay 2-1-0 (2.33 points per match), habang ang Mosta ay 3-0-0 (3.00 points per match).

Saan makikita ang betting pick at full analysis ng Marsaxlokk vs Mosta?

Nasa page na ito ang statistical context: form, H2H, goals, BTTS at Over/Under. Makikita sa NoFluffPicks app ang betting pick, value bet at full reasoning.