Marsaxlokk vs Zabbar St. Patrick: mga stats ng match
Marsaxlokk vs Zabbar St. Patrick: form, goals at mahahalagang stats
Mahahalagang detalye ng match
Naglaro ang Marsaxlokk laban sa Zabbar St. Patrick sa Maltese Premier League (Malta). Nilaro ang match noong 10 October 2026. Venue: Ta'Qali National Stadium. Final score: 2:1.
Current na form
Marsaxlokk: 3-1-1 sa last five matches at 2.00 points per match. Zabbar St. Patrick: 1-2-2 at 1.00 points per match.
Stats ng goals
Marsaxlokk ay may 1.83 goals na na-score at 1.50 na na-concede bawat match. Ang Zabbar St. Patrick naman ay may 0.83 na na-score at 1.50 na na-concede. Average ng liga: 2.73 goals.
BTTS / Over / Under
BTTS: Marsaxlokk 83%, Zabbar St. Patrick 50%. Over 2.5: Marsaxlokk 50%, Zabbar St. Patrick 33%. League level: BTTS 49%, Over 2.5 51%.
xG, shots at style ng laro
Marsaxlokk ang may mas mataas na xG per match: 1.43 vs 0.83. May average na 10.8 shots bawat match ang Marsaxlokk, habang 5.3 naman ang Zabbar St. Patrick.
First at second half
Nangunguna ang Marsaxlokk sa half-time sa 67% ng matches at nakaka-score ng 0.33 goals pagkatapos ng break. Para sa Zabbar St. Patrick, 17% at 0.33 ang mga value.
Goals ayon sa minuto
Marsaxlokk: 31-45+ (6 goals). Zabbar St. Patrick: 16-30 (2 goals). Historical goal distribution ito, hindi prediction ng exact goal minute.
Context ng liga
Maltese Premier League: 2.73 goals per match, BTTS 49% at Over 2.5 51%.
Head-to-head record
Bago ang match na ito, may 2 previous head-to-head matches sa database. Ang record ay 2-0-0, average goals 2.00, at BTTS 50%.
Archived na pre-match analysis
Ginawa ang analysis na ito bago ang kick-off. Ang conclusions ay base lang sa data na available bago ang match at hindi kasama ang final result o post-match statistics.
General match analysis
Nanalo ang Marsaxlokk sa 3 sa huling 5 matches at nakapagtala ng 10 goals, habang 1 panalo lang ang nakuha ng Zabbar St. Patrick at 3 goals lang ang naiskor. Sa home ground, hindi pa natatalo ang hosts at 0,5 goal lang ang average na conceded kada match; samantala, wala pang panalo ang visitors sa away at 1,67 goal ang average na kinokonsede nila. Dagdag pang pabor sa Marsaxlokk ang kalidad ng mga pagkakataong nalilikha nito: 1,48 ang home xG nito, kumpara sa 0,97 xG ng Zabbar sa away. Average na 12 shots ang naitatala ng hosts sa home, kabilang ang 4 na on target, habang 6 at 2,33 naman ang corresponding averages ng visitors sa away. Posible pa rin ang draw dahil nagtabla ang Zabbar sa 67% ng away matches nito, pero mas malinaw na sinusuportahan ng offensive at defensive records ang panalo ng Marsaxlokk.
Tingnan ang statistical overviewBTTS - makaka-score ba ang parehong teams?
Mas malamang na may kahit isang team na hindi makaka-score, kahit maliit lang ang lamang ng scenario na ito. Nag-a-average ang Marsaxlokk ng 0,67 goal sa xG na 0,68, habang 1,00 goal naman ang average ng Zabbar St. Patrick sa xG na 0,97, kaya limitado ang offensive output ng dalawang team. Sa huling 5 matches, 0,6 goal lang ang average ng away team, kumpara sa 2,0 goal ng home team—na pangunahing nagpapakita ng risk na hindi maka-score ang Zabbar. Pero hindi rin ganap na malinaw ang signal: sa parehong 5 matches, parehong nakaka-score ang dalawang team sa 80% ng matches ng Marsaxlokk at 40% ng matches ng Zabbar. Ang season percentages ay 33% at 67%, ayon sa pagkakasunod, kaya katamtaman lang ang edge ng BTTS No, hindi ito isang matibay na pick.
Tingnan ang BTTS statisticsOver/Under - analysis ng dami ng goals
Average, 0.67 goal ang naiiiskor ng Marsaxlokk sa home matches, habang 1.00 goal naman ang naiiiskor ng Zabbar St. Patrick sa away, kaya nagpapahiwatig ito ng katamtamang dami ng goals. Ang xG ng dalawang team ay 0.68 at 0.97, ayon sa pagkakasunod, bagama't hinahayaan ng kanilang mga depensa ang opponents na makabuo ng chances na nagkakahalaga ng 1.39 at 1.27 xG. Sa huling limang matches, average na 2.0 goals ang naiskor ng Marsaxlokk, pero 0.6 lang ang sa Zabbar, kaya hindi sapat ang pag-angat ng home team para asahan ang isang goal-heavy na laban. Under 3.5 goals ang naging resulta sa 100% ng home matches ng Marsaxlokk at 67% ng away matches ng Zabbar; sa projected total na 2.2 goals, ito ang pinakamalakas na signal sa mga goal line na sinuri.
Tingnan ang Over/Under statisticsHT/FT - scenario sa half-time at full-time
Ang pinakamalakas na senyales ay pabor sa Marsaxlokk na manguna sa first half at mapanatili ang lamang hanggang dulo: sa huling 5 laban, 3 beses nang lamang ang home team sa half-time, habang ni minsan ay hindi nakalamang ang away team. Sa panahong ito, average na 1.6 goals ang naiskor ng Marsaxlokk bago ang break, samantalang 0.2 goal lang ang Zabbar at hindi ito nakapuntos bago ang break sa 4 sa 5 laban. Pabor din sa home team ang recent form: nanalo sila sa 3 sa 5 laban at average na 2.0 goals ang naiskor, kumpara sa 1 panalo at 0.6 goal ng away team. Pero hindi sigurado ang pick na 1/1 dahil mas mababa ang seasonal xG ng Marsaxlokk na 0.68 kumpara sa 0.97 ng Zabbar, at 1 beses lang nanalo ang home team sa 3 laban nila ngayong season.
Tingnan ang first-half at second-half statisticsAyon sa half
Stats ng match
Pre-match na profile— ano ang sinasabi ng season numbers?
Team profile ito batay sa season data at form. Lalabas lang ang match-flow statistics kapag tapos na ang fixture.
Stats ng teams— alin ang mas efficient na team?
Comparison ng attack at defence ng dalawang teams sa current season.
Quality ng shooting
| Marsaxlokk | Zabbar St. Patrick | |
|---|---|---|
| Accuracy ng shots on target | 43% | 38% |
| Quality ng chances (xG bawat shot) | 0.13 | 0.16 |
| Finishing (goals bawat shot on target) | 0.39 | 0.41 |
Kapag nasa 0.08 ang xG per shot, kadalasan long-range attempts iyon; ang 0.15+ ay karaniwang chances sa box. Galing sa possession, shot volume at conversion ang style label.
* Ipinapakita ng xG (expected goals) kung ilang goals ang inaasahang makuha ng team mula sa chances nito. Kapag mas mataas ang actual goals kaysa xG, above average ang finishing; kapag mas mababa, may missed chances.
Form ng teams— alin ang mas maganda ang current form?
Last five matches at season record, overall at may home-away split.
Marsaxlokk ang 100% better sa: form sa last 5 matches.
2 pts / match - Marsaxlokk · 1 pts / match - Zabbar St. Patrick
Goals— paano nag-i-score at nagko-concede ang dalawang teams?
Ilang goals ang sini-score at kino-concede ng dalawang teams, pati kung gaano kadalas silang mag-clean sheet o hindi maka-score.
Marsaxlokk ang 120% better sa: goals scored per match.
1.83 goals / match - Marsaxlokk · 0.83 goals / match - Zabbar St. Patrick
Nakaka-score ang Marsaxlokk sa 100% ng matches (6 sa 6 matches), habang may clean sheet ang Zabbar St. Patrick sa 33% (2 sa 6 matches).
Nakaka-score ang Zabbar St. Patrick sa 67% ng matches (4 sa 6 matches), habang may clean sheet ang Marsaxlokk sa 17% (1 sa 6 matches).
Gaano kadalas silang maka-score ng hindi bababa sa...
Gaano kadalas silang mag-concede ng hindi bababa sa...
* Kasama sa statistics ang home at away matches ng dalawang teams sa current season.
Parehong teams naka-score (BTTS)— gaano kadalas nakaka-score ang parehong teams?
Gaano kadalas may goals ang magkabilang panig sa matches ng teams, kumpara sa league average.
Mga pattern ng goal
BTTS at goal count
Mga goal line (Over/Under)— gaano kadalas lumalagpas sa goal lines ang kanilang matches?
Gaano kadalas lumalagpas sa goal thresholds ang matches ng teams, sa full match at bawat half.
Buong match - comparison ng teams (Over)
Over / Under - Marsaxlokk
Over / Under - Zabbar St. Patrick
1st half
2nd half
Mga half ng match— saang half mas madalas silang maka-score?
Paano nahahati sa first at second half ang performance: goals, points, clean sheets at state sa half-time.
Marsaxlokk ang 133% better sa: form sa first half (half-time points).
2.33 pts / match - Marsaxlokk · 1 pts / match - Zabbar St. Patrick
Bago ang half-time (1st half)
Pagkatapos ng half-time (2nd half)
Marsaxlokk - mga result sa second half
Leading sa half-time sa 67% ng matches at nananalo sa 50%. Minsan nawawala ang lead pagkatapos ng half-time.
Nagko-concede ng 0.5 more goals per match pagkatapos ng half-time - bumababa ang defensive level sa second half.
Zabbar St. Patrick - mga result sa second half
Leading sa half-time sa 17% ng matches at nananalo sa 17%. Nanalo rin sa ilang matches kahit walang half-time lead.
Nagko-concede ng 0.2 more goals per match pagkatapos ng half-time - bumababa ang defensive level sa second half.
| 1st half | 2nd half | |
|---|---|---|
| Points bawat match | 2.20 | 1.00 |
| Goals na na-score / match | 1.6 | 0.4 |
| Goals na na-concede / match | 0.6 | 1.0 |
| Average ng goals sa match | 2.2 | 1.4 |
| 1 goal | 100% | 60% |
| 2 goals | 80% | 40% |
| 3 goals | 20% | 40% |
| Clean sheet | 40% | 40% |
| No goal | 0% | 80% |
| Goal difference | +5 | -3 |
| 1st half | 2nd half | |
|---|---|---|
| Points bawat match | 0.60 | 1.40 |
| Goals na na-score / match | 0.2 | 0.4 |
| Goals na na-concede / match | 0.6 | 0.4 |
| Average ng goals sa match | 0.8 | 0.8 |
| 1 goal | 60% | 80% |
| 2 goals | 20% | 0% |
| 3 goals | 0% | 0% |
| Clean sheet | 40% | 60% |
| No goal | 80% | 60% |
| Goal difference | -2 | 0 |
* Ipinapakita ng colors sa tables ang event frequency: green ay common, yellow ay moderate, red ay rare. Frequency ito, hindi team rating.
Goals ayon sa minuto— kailan dumarating ang goals?
Mga phase ng match kung kailan pinakamadalas maka-score at mag-concede ang dalawang teams.
Pinaka-dangerous sa minutes 31-45 (6 goals). Pinakamaraming conceded sa 61-75 (4). Balance ng late goals (76-90): -1 - mahina sa late phases.
Pinaka-dangerous sa minutes 16-30 (2 goals). Pinakamaraming conceded sa 76-90 (3). Balance ng late goals (76-90): -2 - mahina sa late phases.
* Kasama sa buckets na 31-45 at 76-90 ang added-time goals.
Karagdagang team indicators— ano ang ipinapakita ng xG, efficiency at form?
Comparison ng chance quality, results at trends mula sa completed matches ngayong season.
Profile ng match
Marsaxlokk
Zabbar St. Patrick
* Ang estimated goals, goal split, BTTS estimate, 0:0 risk at goal range ay galing sa public season averages at frequencies ng dalawang teams. Statistical match profile ito, hindi private model prediction o betting pick. Ang iba pang indicators ay naglalarawan ng completed matches sa season.
Context ng liga— mataas ba ang scoring sa league na ito?
Paano nagko-compare ang dalawang teams sa league-wide averages ng Maltese Premier League.
Teams kumpara sa liga
| Marsaxlokk | Liga | Zabbar St. Patrick | |
|---|---|---|---|
| Average ng goals sa match | ▲ 3.33 | 2.73 | ▼ 2.33 |
| Parehong teams naka-score | ▲ 83% | 49% | • 50% |
| Min. 3 goals (Over 2.5) | • 50% | 51% | ▼ 33% |
| Clean sheets | ▼ 17% | 28% | ▲ 33% |
| Goal bago ang half-time | ▲ 100% | 81% | ▼ 67% |
| Goal pagkatapos ng half-time | ▼ 67% | 86% | ▼ 83% |
^ green = mas mataas sa league average, ˇ red = mas mababa sa league average. Direction ng gap ang ipinapakita nito, hindi team rating.
Lineups at player events
Verified starters, substitutes at recorded events para sa match.
Home team
Other recorded players
Away team
Timeline ng match
Mga goal, card at substitution ayon sa pagkakasunod ng oras.
Referee at coaches
Buksan ang season profiles para makita ang match record, goals at discipline trends.
Head-to-head
Mga recent meeting (2): Marsaxlokk 2 - 0 - 0 Zabbar St. Patrick. Average ng goals 2.00, both teams scored sa 50% matches.
Mga madalas itanong
Ano ang result ng Marsaxlokk vs Zabbar St. Patrick?
Natapos ang Maltese Premier League match sa score na Marsaxlokk 2:1 Zabbar St. Patrick. Nasa page na ito ang match statistics, half-by-half data at head-to-head record.
Ano ang head-to-head record ng Marsaxlokk at Zabbar St. Patrick?
Sa huling 2 head-to-head matches, nanalo ang Marsaxlokk ng 2, ang Zabbar St. Patrick ng 0, at 0 ang draws. Average goals: 2.00; BTTS: 50%.
Ano ang ipinapakita ng goal statistics bago ang Marsaxlokk vs Zabbar St. Patrick?
Marsaxlokk scores 1.83 goals per match at Zabbar St. Patrick 0.83. Ang Maltese Premier League average ay 2.73 goals, may Over 2.5 sa 51% ng matches. BTTS: Marsaxlokk 83%, Zabbar St. Patrick 50%.
Ano ang current form ng Marsaxlokk at Zabbar St. Patrick?
Sa last 5 matches, ang Marsaxlokk ay 3-1-1 (2.00 points per match), habang ang Zabbar St. Patrick ay 1-2-2 (1.00 points per match).
Saan makikita ang betting pick at full analysis ng Marsaxlokk vs Zabbar St. Patrick?
Nasa page na ito ang statistical context: form, H2H, goals, BTTS at Over/Under. Makikita sa NoFluffPicks app ang betting pick, value bet at full reasoning.


