Brazil - Serie AUpdated ang data noong September 07, 2026

Mirassol vs Cruzeiro: mga stats ng match

Mirassol crest
Mirassol
2 : 2half-time 1:1
Cruzeiro crest
Cruzeiro
165%(2.36)
X22%(2.90)
213%(3.21)

Definitely mas better ang home form ng Mirassol with 100% win rate sa sariling stadium at goal difference na +1. Hindi pa natatalo ang hosts sa bahay this season, maintaining defensive solidity with average 1 goal conceded lang per match. Ang Cruzeiro ay nasa catastrophic situation away, last place sa table with 0 wins, 0 draws, at 2 losses, plus alarming goal difference na -4. Wala pang goal ang guests sa away matches (0% shooting efficiency), at dahil sa 100% loss rate, sobrang hina nilang kalaban sa road. Ang difference sa form, efficiency, at morale ay clear na pabor sa panalo ng Mirassol, na dapat mag-capitalize sa home court at weakness ng kalaban.

Mirassol vs Cruzeiro: form, goals at mahahalagang stats

Mahahalagang detalye ng match

Naglaro ang Mirassol laban sa Cruzeiro sa Serie A (Brazil). Nilaro ang match noong 11 February 2026. Final score: 2:2.

Current na form

Mirassol: 1-1-0 sa last five matches at 2.00 points per match. Cruzeiro: 0-0-2 at 0.00 points per match.

Stats ng goals

Mirassol ay may 2.00 goals na na-score at 1.50 na na-concede bawat match. Ang Cruzeiro naman ay may 0.50 na na-score at 3.00 na na-concede. Average ng liga: 3.15 goals.

BTTS / Over / Under

BTTS: Mirassol 100%, Cruzeiro 50%. Over 2.5: Mirassol 100%, Cruzeiro 100%. League level: BTTS 75%, Over 2.5 60%.

xG, shots at style ng laro

Cruzeiro ang may mas mataas na xG per match: 1.83 vs 1.13. May average na 10.5 shots bawat match ang Mirassol, habang 18.0 naman ang Cruzeiro.

First at second half

Nangunguna ang Mirassol sa half-time sa 0% ng matches at nakaka-score ng 1.50 goals pagkatapos ng break. Para sa Cruzeiro, 0% at 0.00 ang mga value.

Goals ayon sa minuto

Mirassol: 76-90+ (2 goals). Cruzeiro: 16-30 (1 goals). Historical goal distribution ito, hindi prediction ng exact goal minute.

Context ng liga

Serie A: 3.15 goals per match, BTTS 75% at Over 2.5 60%.

Head-to-head record

Bago ang match na ito, may 2 previous head-to-head matches sa database. Ang record ay 0-1-1, average goals 2.50, at BTTS 100%.

Archived na pre-match analysis

Ginawa ang analysis na ito bago ang kick-off. Ang conclusions ay base lang sa data na available bago ang match at hindi kasama ang final result o post-match statistics.

General match analysis

Definitely mas better ang home form ng Mirassol with 100% win rate sa sariling stadium at goal difference na +1. Hindi pa natatalo ang hosts sa bahay this season, maintaining defensive solidity with average 1 goal conceded lang per match. Ang Cruzeiro ay nasa catastrophic situation away, last place sa table with 0 wins, 0 draws, at 2 losses, plus alarming goal difference na -4. Wala pang goal ang guests sa away matches (0% shooting efficiency), at dahil sa 100% loss rate, sobrang hina nilang kalaban sa road. Ang difference sa form, efficiency, at morale ay clear na pabor sa panalo ng Mirassol, na dapat mag-capitalize sa home court at weakness ng kalaban.

Tingnan ang statistical overview

Ayon sa half

1 : 1
1st half
1 : 1
2nd half

Stats ng match

56Possession (%)44
MirassolCruzeiro
20Shots9
MirassolCruzeiro
11Shots on target4
MirassolCruzeiro
2.5xG1.06
MirassolCruzeiro
9Corners0
MirassolCruzeiro
66Dangerous attacks29
MirassolCruzeiro
12Fouls10
MirassolCruzeiro
6Cards2
MirassolCruzeiro

Pre-match na profileano ang sinasabi ng season numbers?

Team profile ito batay sa season data at form. Lalabas lang ang match-flow statistics kapag tapos na ang fixture.

2Goals na na-score / match0.5
MirassolCruzeiro
1.5Goals na na-concede / match3
MirassolCruzeiro
55%Average na possession61%
MirassolCruzeiro
4.5Shots on target bawat match4
MirassolCruzeiro

Stats ng teamsalin ang mas efficient na team?

Comparison ng attack at defence ng dalawang teams sa current season.

10.5Shots bawat match18
MirassolCruzeiro
4.5Shots on target4
MirassolCruzeiro
19%Shot conversion2.8%
MirassolCruzeiro
55%Possession61%
MirassolCruzeiro
1.13xG for1.83
MirassolCruzeiro
1.5xG against1.1
MirassolCruzeiro

Quality ng shooting

Mirassol: Efficient ang finishingCruzeiro: Dominant
MirassolCruzeiro
Accuracy ng shots on target43%22%
Quality ng chances (xG bawat shot)0.110.10
Finishing (goals bawat shot on target)0.440.13

Kapag nasa 0.08 ang xG per shot, kadalasan long-range attempts iyon; ang 0.15+ ay karaniwang chances sa box. Galing sa possession, shot volume at conversion ang style label.

* Ipinapakita ng xG (expected goals) kung ilang goals ang inaasahang makuha ng team mula sa chances nito. Kapag mas mataas ang actual goals kaysa xG, above average ang finishing; kapag mas mababa, may missed chances.

Form ng teamsalin ang mas maganda ang current form?

Last five matches at season record, overall at may home-away split.

Mirassol
WD
Unbeaten sa last 5 matches
Result split ngayong season
50% W50% R0% P
Season record (W-D-L)
1-1-0
2.00 pts / match · goal difference +1
Last 5 (W-D-L)
1-1-0
2.00 pts / match
Record ng team sa home (W-D-L)
1-0-0
Last 5 sa home
1-0-0
W
Averages sa last 5 matches
Goals na na-score: 2.0Goals na na-concede: 1.5xG: 1.13Opponent xG: 1.50BTTS: 100%Over 2.5: 100%
Cruzeiro
LL
Walang win sa last 5 matches
Result split ngayong season
0% W0% R100% P
Season record (W-D-L)
0-0-2
0.00 pts / match · goal difference -5
Last 5 (W-D-L)
0-0-2
0.00 pts / match
Record ng team sa away (W-D-L)
0-0-1
Last 5 sa away
0-0-1
L
Averages sa last 5 matches
Goals na na-score: 0.5Goals na na-concede: 3.0xG: 1.83Opponent xG: 1.10BTTS: 50%Over 2.5: 100%

Goalspaano nag-i-score at nagko-concede ang dalawang teams?

Ilang goals ang sini-score at kino-concede ng dalawang teams, pati kung gaano kadalas silang mag-clean sheet o hindi maka-score.

Mirassol ang 300% better sa: goals scored per match.

2 goals / match - Mirassol · 0.5 goals / match - Cruzeiro

Mirassol ang 100% better sa: goals conceded per match.

1.5 goals / match - Mirassol · 3 goals / match - Cruzeiro

Scoring profile ng Mirassol: napakalakas

Nakaka-score ang Mirassol sa 100% ng matches (2 sa 2 matches), habang may clean sheet ang Cruzeiro sa 0% (0 sa 2 matches).

Scoring profile ng Cruzeiro: napakalakas

Nakaka-score ang Cruzeiro sa 50% ng matches (1 sa 2 matches), habang may clean sheet ang Mirassol sa 0% (0 sa 2 matches).

4Goals na na-score (season)1
MirassolCruzeiro
3Goals na na-concede (season)6
MirassolCruzeiro
3.5Average ng goals sa match3.5
MirassolCruzeiro
4Goals na na-score (last 5)1
MirassolCruzeiro
3Goals na na-concede (last 5)6
MirassolCruzeiro

Gaano kadalas silang maka-score ng hindi bababa sa...

100%1 goal50%
MirassolCruzeiro
100%2 goals0%
MirassolCruzeiro
0%3 goals0%
MirassolCruzeiro
0%4 goals0%
MirassolCruzeiro

Gaano kadalas silang mag-concede ng hindi bababa sa...

100%1 goal100%
MirassolCruzeiro
50%2 goals100%
MirassolCruzeiro
0%3 goals50%
MirassolCruzeiro
0%4 goals50%
MirassolCruzeiro

* Kasama sa statistics ang home at away matches ng dalawang teams sa current season.

Parehong teams naka-score (BTTS)gaano kadalas nakaka-score ang parehong teams?

Gaano kadalas may goals ang magkabilang panig sa matches ng teams, kumpara sa league average.

Mga pattern ng goal

50%BTTS sa half-time50%
MirassolCruzeiro
0%BTTS sa parehong halves0%
MirassolCruzeiro
50%Naka-score sa parehong halves0%
MirassolCruzeiro

BTTS at goal count

100%Min. 3 goals at BTTS50%
MirassolCruzeiro
0%Min. 3 goals na walang BTTS50%
MirassolCruzeiro
100%BTTS - last 550%
MirassolCruzeiro

Mga goal line (Over/Under)gaano kadalas lumalagpas sa goal lines ang kanilang matches?

Gaano kadalas lumalagpas sa goal thresholds ang matches ng teams, sa full match at bawat half.

1st half

100%Min. 1 goal bago ang half-time50%
MirassolCruzeiro
100%Min. 2 goals bago ang half-time50%
MirassolCruzeiro
0%Min. 3 goals bago ang half-time0%
MirassolCruzeiro

2nd half

100%Min. 1 goal pagkatapos ng half-time100%
MirassolCruzeiro
50%Min. 2 goals pagkatapos ng half-time50%
MirassolCruzeiro
0%Min. 3 goals pagkatapos ng half-time50%
MirassolCruzeiro

Mga half ng matchsaang half mas madalas silang maka-score?

Paano nahahati sa first at second half ang performance: goals, points, clean sheets at state sa half-time.

Cruzeiro ang 100% better sa: form sa first half (half-time points).

0.5 pts / match - Mirassol · 1 pts / match - Cruzeiro

Mirassol - state sa half-time
0% nangunguna50% tabla50% nahuhuli
Cruzeiro - state sa half-time
0% nangunguna100% tabla0% nahuhuli

Bago ang half-time (1st half)

0.5Points bawat match (1st half)1
MirassolCruzeiro
0.5Goals na na-score (1st half)0.5
MirassolCruzeiro
1.5Goals na na-concede (1st half)0.5
MirassolCruzeiro
2Average ng goals (1st half)1
MirassolCruzeiro
0%Clean sheet bago ang half-time50%
MirassolCruzeiro
50%Walang goal bago ang half-time50%
MirassolCruzeiro

Pagkatapos ng half-time (2nd half)

3Points bawat match (2nd half)0
MirassolCruzeiro
1.5Goals na na-score (2nd half)0
MirassolCruzeiro
0Goals na na-concede (2nd half)2.5
MirassolCruzeiro
1.5Average ng goals (2nd half)2.5
MirassolCruzeiro
100%Clean sheet pagkatapos ng half-time0%
MirassolCruzeiro
0%Walang goal pagkatapos ng half-time100%
MirassolCruzeiro

Mirassol - mga result sa second half

100% W0% R0% P
1
Half-time points
1
Half-time goals
-2
Goal difference sa 1st half
6
Second-half points
+3
Goal difference sa 2nd half
0.50
PPG bago ang half-time
Defence after half-time-1.5

Stable ang defence sa buong match.

Cruzeiro - mga result sa second half

0% W0% R100% P
2
Half-time points
1
Half-time goals
0
Goal difference sa 1st half
0
Second-half points
-5
Goal difference sa 2nd half
1.00
PPG bago ang half-time
Defence after half-time+2.0

Nagko-concede ng 2.0 more goals per match pagkatapos ng half-time - bumababa ang defensive level sa second half.

Mirassol - last 5 matches per half
1st half2nd half
Points bawat match0.503.00
Goals na na-score / match0.51.5
Goals na na-concede / match1.50.0
Average ng goals sa match2.01.5
1 goal100%100%
2 goals100%50%
3 goals0%0%
Clean sheet0%100%
No goal50%0%
Goal difference-2+3
Half-time: 0% nangunguna - 50% tabla - 50% nahuhuli
2nd half: 100% panalo - 0% tabla - 0% talo
BTTS sa half-time (last 5): 50% - Total goals sa half-time: 1
Cruzeiro - last 5 matches per half
1st half2nd half
Points bawat match1.000.00
Goals na na-score / match0.50.0
Goals na na-concede / match0.52.5
Average ng goals sa match1.02.5
1 goal50%100%
2 goals50%50%
3 goals0%50%
Clean sheet50%0%
No goal50%100%
Goal difference0-5
Half-time: 0% nangunguna - 100% tabla - 0% nahuhuli
2nd half: 0% panalo - 0% tabla - 100% talo
BTTS sa half-time (last 5): 50% - Total goals sa half-time: 1

* Ipinapakita ng colors sa tables ang event frequency: green ay common, yellow ay moderate, red ay rare. Frequency ito, hindi team rating.

Goals ayon sa minutokailan dumarating ang goals?

Mga phase ng match kung kailan pinakamadalas maka-score at mag-concede ang dalawang teams.

Mirassol
Na-scoreNa-concede
0
1
0-15
0
1
16-30
1
1
31-45
1
0
46-60
0
0
61-75
2
0
76-90

Pinaka-dangerous sa minutes 76-90 (2 goals). Pinakamaraming conceded sa 0-15 (1). Balance ng late goals (76-90): +2 - malakas sa late phases.

Cruzeiro
Na-scoreNa-concede
0
0
0-15
1
0
16-30
0
1
31-45
0
2
46-60
0
0
61-75
0
3
76-90

Pinaka-dangerous sa minutes 16-30 (1 goal). Pinakamaraming conceded sa 76-90 (3). Balance ng late goals (76-90): -3 - mahina sa late phases.

* Kasama sa buckets na 31-45 at 76-90 ang added-time goals.

Karagdagang team indicatorsano ang ipinapakita ng xG, efficiency at form?

Comparison ng chance quality, results at trends mula sa completed matches ngayong season.

Profile ng match

3.50
Estimated na goals
attack laban sa opponent defence
2.5 : 1.0
Estimated na hati ng goals
home : away
111%
Pace kumpara sa liga
100% = average ng liga
75%
Parehong teams naka-score (BTTS)
average mula sa seasons ng dalawang teams
-29%
Derby effect
H2H goals kumpara sa typical matches
50%
BTTS estimate
mula sa scoring frequency ng dalawang teams
0%
0:0 risk
halos zero
2-3
Pinakakaraniwang goal range
attack vs defence sa magkabilang panig

Mirassol

Net xG balance
Difference ng chance quality na nagawa at pinayagan per match.
-0.37
Results kumpara sa xG
Difference ng actual goal balance at balance na ipinapakita ng xG.
+0.87
Points kumpara sa goal balance
Comparison ng collected points at points na ipinapahiwatig ng goal balance ng team.
+0.2 pts
Efficiency ng finishing
Naiko-convert ba ng team ang chances? Positive ang value kapag mas marami ang goals kaysa ipinapahiwatig ng chance quality.
+0.87
Efficiency ng defence
Nasasagip ba ng defence o goalkeeper ang team? Positive ang value kapag mas kaunti ang conceded goals kaysa ipinapahiwatig ng allowed chances.
0.00
Attack vs league
Gaano karami ang goals ng team kumpara sa league average para sa role nito. Ang 120% ay 20% above average.
105%
Defence vs league
Gaano karami ang conceded goals ng team kumpara sa league average. Ang 80% ay 20% fewer conceded goals.
120%
Trend ng form
Comparison ng points sa last 5 matches at whole-season average.
0.00
Mas malakas sa second half?
Ilang more goals ang sini-score ng team pagkatapos ng half-time kumpara bago ang break.
+1.0
Mga late goal
50% ng goals ng team ay dumarating sa minutes 76-90. Para sa comparison, 0% ang dumarating sa first 15 minutes.
50%

Cruzeiro

Net xG balance
Difference ng chance quality na nagawa at pinayagan per match.
+0.73
Results kumpara sa xG
Difference ng actual goal balance at balance na ipinapakita ng xG.
-3.23
Points kumpara sa goal balance
Comparison ng collected points at points na ipinapahiwatig ng goal balance ng team.
-0.2 pts
Efficiency ng finishing
Naiko-convert ba ng team ang chances? Positive ang value kapag mas marami ang goals kaysa ipinapahiwatig ng chance quality.
-1.33
Efficiency ng defence
Nasasagip ba ng defence o goalkeeper ang team? Positive ang value kapag mas kaunti ang conceded goals kaysa ipinapahiwatig ng allowed chances.
-1.90
Attack vs league
Gaano karami ang goals ng team kumpara sa league average para sa role nito. Ang 120% ay 20% above average.
40%
Defence vs league
Gaano karami ang conceded goals ng team kumpara sa league average. Ang 80% ay 20% fewer conceded goals.
158%
Trend ng form
Comparison ng points sa last 5 matches at whole-season average.
0.00
Mas malakas sa second half?
Ilang more goals ang sini-score ng team pagkatapos ng half-time kumpara bago ang break.
-0.5
Mga late goal
0% ng goals ng team ay dumarating sa minutes 76-90. Para sa comparison, 0% ang dumarating sa first 15 minutes.
0%

* Ang estimated goals, goal split, BTTS estimate, 0:0 risk at goal range ay galing sa public season averages at frequencies ng dalawang teams. Statistical match profile ito, hindi private model prediction o betting pick. Ang iba pang indicators ay naglalarawan ng completed matches sa season.

Context ng ligamataas ba ang scoring sa league na ito?

Paano nagko-compare ang dalawang teams sa league-wide averages ng Serie A.

Teams kumpara sa liga

MirassolLigaCruzeiro
Average ng goals sa match 3.503.15 3.50
Parehong teams naka-score 100%75% 50%
Min. 3 goals (Over 2.5) 100%60% 100%
Clean sheets 0%13% 0%
Goal bago ang half-time 100%70% 50%
Goal pagkatapos ng half-time 100%85% 100%

^ green = mas mataas sa league average, ˇ red = mas mababa sa league average. Direction ng gap ang ipinapakita nito, hindi team rating.

3.15
Average goals bawat match
75%
Parehong teams naka-score
60%
Min. 3 goals (Over 2.5)
13%
Clean sheets
1.90
Home goals bawat match
1.25
Away goals bawat match
+52%
Advantage ng home attack
+34%
Advantage ng home defence
+20%
Kabuuang home advantage
Goals sa 1st half (buong liga)
70%
1 goal
45%
2 goals
15%
3 goals
0%
4 goals
Goals sa 2nd half (buong liga)
85%
1 goal
50%
2 goals
30%
3 goals
15%
4 goals

Lineups at player events

Verified starters, substitutes at recorded events para sa match.

Timeline ng match

Mga goal, card at substitution ayon sa pagkakasunod ng oras.

  1. MirassolYellow cardAlex Roberto Santana Rafael
  2. MirassolYellow cardAntonio Francisco Moura Neto
  3. MirassolYellow cardReinaldo Manoel da Silva
  4. CruzeiroYellow cardGerson Santos da Silva
  5. MirassolSubstitutionPumasok: Igor Aquino da SilvaLumabas: Igor Marques Paciencia Cardoso
  6. CruzeiroSubstitutionPumasok: Lucas Silva BorgesLumabas: Lucas Daniel Romero
  7. CruzeiroSubstitutionPumasok: William de Asevedo FurtadoLumabas: Fágner Conserva Lemos
  8. MirassolRed cardYuri Lima Lara

Head-to-head

Mga recent meeting (2): Mirassol 0 - 1 - 1 Cruzeiro. Average ng goals 2.50, both teams scored sa 100% matches.

Mirassol Futebol Clube
1 : 1
Cruzeiro EC
Cruzeiro EC
2 : 1
Mirassol Futebol Clube

Mga madalas itanong

Ano ang result ng Mirassol vs Cruzeiro?

Natapos ang Serie A match sa score na Mirassol 2:2 Cruzeiro. Nasa page na ito ang match statistics, half-by-half data at head-to-head record.

Ano ang head-to-head record ng Mirassol at Cruzeiro?

Sa huling 2 head-to-head matches, nanalo ang Mirassol ng 0, ang Cruzeiro ng 1, at 1 ang draws. Average goals: 2.50; BTTS: 100%.

Ano ang ipinapakita ng goal statistics bago ang Mirassol vs Cruzeiro?

Mirassol scores 2.00 goals per match at Cruzeiro 0.50. Ang Serie A average ay 3.15 goals, may Over 2.5 sa 60% ng matches. BTTS: Mirassol 100%, Cruzeiro 50%.

Ano ang current form ng Mirassol at Cruzeiro?

Sa last 5 matches, ang Mirassol ay 1-1-0 (2.00 points per match), habang ang Cruzeiro ay 0-0-2 (0.00 points per match).

Saan makikita ang betting pick at full analysis ng Mirassol vs Cruzeiro?

Nasa page na ito ang statistical context: form, H2H, goals, BTTS at Over/Under. Makikita sa NoFluffPicks app ang betting pick, value bet at full reasoning.