Italy - Serie C Group CStadio Vito Simone VenezianiUpdated ang data noong October 16, 2026

Monopoli vs Savoia: mga stats ng match

Monopoli crest
Monopoli
0 : 0half-time 0:0
Savoia crest
Savoia

Monopoli vs Savoia: form, goals at mahahalagang stats

Mahahalagang detalye ng match

Naglaro ang Monopoli laban sa Savoia sa Serie C Group C (Italy). Nilaro ang match noong 4 October 2026. Venue: Stadio Vito Simone Veneziani. Final score: 0:0.

Current na form

Monopoli: 2-2-1 sa last five matches at 1.60 points per match. Savoia: 1-3-1 at 1.20 points per match.

Stats ng goals

Monopoli ay may 0.86 goals na na-score at 0.57 na na-concede bawat match. Ang Savoia naman ay may 1.29 na na-score at 1.57 na na-concede. Average ng liga: 2.85 goals.

BTTS / Over / Under

BTTS: Monopoli 14%, Savoia 71%. Over 2.5: Monopoli 14%, Savoia 43%. League level: BTTS 54%, Over 2.5 51%.

xG, shots at style ng laro

Savoia ang may mas mataas na xG per match: 1.46 vs 1.07. May average na 8.7 shots bawat match ang Monopoli, habang 11.1 naman ang Savoia.

First at second half

Nangunguna ang Monopoli sa half-time sa 29% ng matches at nakaka-score ng 0.43 goals pagkatapos ng break. Para sa Savoia, 29% at 0.57 ang mga value.

Goals ayon sa minuto

Monopoli: 31-45+ (2 goals). Savoia: 0-15 (3 goals). Historical goal distribution ito, hindi prediction ng exact goal minute.

Context ng liga

Serie C Group C: 2.85 goals per match, BTTS 54% at Over 2.5 51%.

Head-to-head record

Wala pang sapat na head-to-head sample para gawing pangunahing comparison.

Archived na pre-match analysis

Ginawa ang analysis na ito bago ang kick-off. Ang conclusions ay base lang sa data na available bago ang match at hindi kasama ang final result o post-match statistics.

General match analysis

Paborito ang Monopoli: nanalo ito sa 2 sa 3 home match at hindi pa natatalo, habang natalo ang Savoia sa 2 sa 4 away match. Average na nakakaiskor ang hosts ng 1,67 goal at nakakatanggap ng 0,67 goal sa home matches, samantalang nakakaiskor ang visitors ng 1,5 goal sa away matches pero nakakatanggap naman ng hanggang 1,75. Sa huling limang match, nagtala ang Monopoli ng 2 panalo at 3 goal lang ang nakonsede, habang isang beses lang nanalo ang Savoia at nakatanggap ng 6 na goal. May dahilan para maging maingat dahil sa kalidad ng mga nalilikhang pagkakataon: 1,28 ang away xG ng Savoia kumpara sa 1,07 ng Monopoli sa home matches, at hinahayaan ng hosts ang mga kalaban na makalikha ng mga pagkakataong nagkakahalaga ng 1,44 xG. Gayunpaman, pabor sa panalo ng Monopoli ang malinaw na agwat sa dami ng goal na nakokonsede at sa mga resultang naitatala nito sa sariling home ground.

Tingnan ang statistical overview
BTTS - makaka-score ba ang parehong teams?

Nagtala ng goals ang parehong teams sa 100% ng home matches ng Monopoli, at sa 50% ng away matches ng Savoia, kaya mas pabor ang datos sa “Yes” na scenario. Wala pang home match ang Monopoli na nagtapos nang hindi sila nakaiskor, at 1,71 ang average xG nila kumpara sa 1,49 xG na pinapayagan ng mga bisita. Sa away matches, average na 1,5 goals ang naiskor ng Savoia at 1,28 ang xG nila, habang average na 1,33 goals naman ang kinokonsede ng Monopoli sa home matches. Ang pangunahing dahilan para hindi masyadong mataas ang confidence sa pick na ito ay ang recent form: sa huling limang matches, 0,6 goal lang ang average na kinokonsede ng Monopoli, at parehong teams ay nakaiskor sa 20% lang ng mga larong iyon. Gayunpaman, bahagyang mas mataas ang pagtataya ko sa tsansang maka-score ang parehong teams kaysa sa posibilidad na may isang team na hindi makaiskor. Sa BTTS No, sapat nang hindi makaiskor ang kahit isang team—hindi ibig sabihin nito na awtomatikong 0:0 ang resulta o na parehong teams ay hindi makakaiskor.

Tingnan ang BTTS statistics
Over/Under - analysis ng dami ng goals

Sa huling 5 matches, average na 1,4 goal ang naitala sa mga laro ng Monopoli, habang 2,4 goal naman sa mga laban ng Savoia; parehong team ay lumampas lang sa 2,5 goal line sa 20% ng mga match na ito. Sa panahong iyon, average na 0,8 goal ang naiskor ng Monopoli at 0,6 naman ang nakonsede, kaya limitado ang expectations para sa napakataas na score. Sa kabilang banda, average na 1,5 goal ang naiskor ng Savoia ngayong season at 1,75 ang nakonsede, kaya hindi dapat balewalain ang posibilidad ng tatlong goal. Sa forecast na 1,29 goal para sa home team at 1,11 para sa away team, o kabuuang 2,40, pinakamalakas ang edge sa Under 3,5 goals: sakop din ng line na ito ang makatotohanang resulta na may tatlong goal.

Tingnan ang Over/Under statistics
HT/FT - scenario sa half-time at full-time

Posibleng tabla sa halftime dahil sa huling 5 matches, parehong nag-half-time na tabla ang dalawang team sa 40% ng mga laro. Nakaka-score ang Monopoli bago mag-break ng average na 0.4 goal, kumpara sa 0.6 ng Savoia. Sa period na ’yon, 0.2 goal lang kada match ang nakokonseda ng visitors, kaya mahihirapan ang home team na makalamang agad. Pagkatapos ng break, lilipat naman ang advantage sa Monopoli: sa huling 5 matches, wala silang nakonsedang goal sa second half, habang average na 1.0 goal ang nakokonseda ng Savoia. Nanalo ang Monopoli sa second half sa 40% ng mga match na ’yon, samantalang hindi ito nagawa ng Savoia kahit minsan. Mas mataas din ang average xG ng home team, 1.71 kumpara sa 1.28. Kaya ang pinaka-posibleng single scenario ay tabla sa halftime at panalo ng Monopoli sa dulo, pero dahil maliit ang sample na 5 matches, nananatiling importanteng alternative ang tabla sa final score.

Tingnan ang first-half at second-half statistics

Ayon sa half

0 : 0
1st half
0 : 0
2nd half

Stats ng match

56Possession (%)44
MonopoliSavoia
8Shots12
MonopoliSavoia
6Shots on target4
MonopoliSavoia
1.38xG1.55
MonopoliSavoia
5Corners2
MonopoliSavoia
61Dangerous attacks70
MonopoliSavoia
7Fouls22
MonopoliSavoia
1Cards4
MonopoliSavoia

Pre-match na profile— ano ang sinasabi ng season numbers?

Team profile ito batay sa season data at form. Lalabas lang ang match-flow statistics kapag tapos na ang fixture.

0.86Goals na na-score / match1.29
MonopoliSavoia
0.57Goals na na-concede / match1.57
MonopoliSavoia
49%Average na possession48%
MonopoliSavoia
2.29Shots on target bawat match4.43
MonopoliSavoia

Stats ng teams— alin ang mas efficient na team?

Comparison ng attack at defence ng dalawang teams sa current season.

8.71Shots bawat match11.14
MonopoliSavoia
2.29Shots on target4.43
MonopoliSavoia
9.8%Shot conversion11.5%
MonopoliSavoia
49%Possession48%
MonopoliSavoia
1.07xG for1.46
MonopoliSavoia
1.28xG against1.45
MonopoliSavoia

Quality ng shooting

Monopoli: Balanced ang styleSavoia: Balanced ang style
MonopoliSavoia
Accuracy ng shots on target26%40%
Quality ng chances (xG bawat shot)0.120.13
Finishing (goals bawat shot on target)0.380.29

Kapag nasa 0.08 ang xG per shot, kadalasan long-range attempts iyon; ang 0.15+ ay karaniwang chances sa box. Galing sa possession, shot volume at conversion ang style label.

* Ipinapakita ng xG (expected goals) kung ilang goals ang inaasahang makuha ng team mula sa chances nito. Kapag mas mataas ang actual goals kaysa xG, above average ang finishing; kapag mas mababa, may missed chances.

Form ng teams— alin ang mas maganda ang current form?

Last five matches at season record, overall at may home-away split.

Monopoli ang 33% better sa: form sa last 5 matches.

1.6 pts / match - Monopoli · 1.2 pts / match - Savoia

Monopoli
LWDDW
Result split ngayong season
43% W29% D29% L
Season record (W-D-L)
3-2-2
1.57 pts / match · goal difference +2
Last 5 (W-D-L)
2-2-1
1.60 pts / match
Record ng team sa home (W-D-L)
2-1-0
Last 5 sa home
2-1-0
WWD
Averages sa last 5 matches
Goals na na-score: 0.8Goals na na-concede: 0.6xG: 0.96Opponent xG: 1.36BTTS: 20%Over 2.5: 20%
Savoia
WDDDL
Result split ngayong season
14% W43% D43% L
Season record (W-D-L)
1-3-3
0.86 pts / match · goal difference -2
Last 5 (W-D-L)
1-3-1
1.20 pts / match
Record ng team sa away (W-D-L)
1-1-2
Last 5 sa away
1-1-2
LWDL
Averages sa last 5 matches
Goals na na-score: 1.2Goals na na-concede: 1.2xG: 1.52Opponent xG: 1.45BTTS: 60%Over 2.5: 20%

Goals— paano nag-i-score at nagko-concede ang dalawang teams?

Ilang goals ang sini-score at kino-concede ng dalawang teams, pati kung gaano kadalas silang mag-clean sheet o hindi maka-score.

Savoia ang 50% better sa: goals scored per match.

0.86 goals / match - Monopoli · 1.29 goals / match - Savoia

Monopoli ang 175% better sa: goals conceded per match.

0.57 goals / match - Monopoli · 1.57 goals / match - Savoia

Scoring profile ng Monopoli: malakas

Nakaka-score ang Monopoli sa 57% ng matches (4 sa 7 matches), habang may clean sheet ang Savoia sa 29% (2 sa 7 matches).

Scoring profile ng Savoia: malakas

Nakaka-score ang Savoia sa 86% ng matches (6 sa 7 matches), habang may clean sheet ang Monopoli sa 57% (4 sa 7 matches).

6Goals na na-score (season)9
MonopoliSavoia
4Goals na na-concede (season)11
MonopoliSavoia
1.43Average ng goals sa match2.86
MonopoliSavoia
4Goals na na-score (last 5)6
MonopoliSavoia
3Goals na na-concede (last 5)6
MonopoliSavoia

Gaano kadalas silang maka-score ng hindi bababa sa...

57%1 goal86%
MonopoliSavoia
29%2 goals43%
MonopoliSavoia
0%3 goals0%
MonopoliSavoia
0%4 goals0%
MonopoliSavoia

Gaano kadalas silang mag-concede ng hindi bababa sa...

43%1 goal71%
MonopoliSavoia
14%2 goals43%
MonopoliSavoia
0%3 goals29%
MonopoliSavoia
0%4 goals14%
MonopoliSavoia

* Kasama sa statistics ang home at away matches ng dalawang teams sa current season.

Parehong teams naka-score (BTTS)— gaano kadalas nakaka-score ang parehong teams?

Gaano kadalas may goals ang magkabilang panig sa matches ng teams, kumpara sa league average.

Mga pattern ng goal

14%BTTS sa half-time29%
MonopoliSavoia
0%BTTS sa parehong halves14%
MonopoliSavoia
29%Naka-score sa parehong halves14%
MonopoliSavoia

BTTS at goal count

14%Min. 3 goals at BTTS43%
MonopoliSavoia
0%Min. 3 goals na walang BTTS0%
MonopoliSavoia
20%BTTS - last 560%
MonopoliSavoia

Mga goal line (Over/Under)— gaano kadalas lumalagpas sa goal lines ang kanilang matches?

Gaano kadalas lumalagpas sa goal thresholds ang matches ng teams, sa full match at bawat half.

1st half

71%Min. 1 goal bago ang half-time71%
MonopoliSavoia
14%Min. 2 goals bago ang half-time43%
MonopoliSavoia
14%Min. 3 goals bago ang half-time14%
MonopoliSavoia

2nd half

43%Min. 1 goal pagkatapos ng half-time57%
MonopoliSavoia
0%Min. 2 goals pagkatapos ng half-time43%
MonopoliSavoia
0%Min. 3 goals pagkatapos ng half-time29%
MonopoliSavoia

Mga half ng match— saang half mas madalas silang maka-score?

Paano nahahati sa first at second half ang performance: goals, points, clean sheets at state sa half-time.

Savoia ang 13% better sa: form sa first half (half-time points).

1.14 pts / match - Monopoli · 1.29 pts / match - Savoia

Monopoli - state sa half-time
29% nangunguna29% tabla43% nahuhuli
Savoia - state sa half-time
29% nangunguna43% tabla29% nahuhuli

Bago ang half-time (1st half)

1.14Points bawat match (1st half)1.29
MonopoliSavoia
0.43Goals na na-score (1st half)0.71
MonopoliSavoia
0.57Goals na na-concede (1st half)0.57
MonopoliSavoia
1Average ng goals (1st half)1.29
MonopoliSavoia
57%Clean sheet bago ang half-time57%
MonopoliSavoia
57%Walang goal bago ang half-time43%
MonopoliSavoia

Pagkatapos ng half-time (2nd half)

1.86Points bawat match (2nd half)0.57
MonopoliSavoia
0.43Goals na na-score (2nd half)0.57
MonopoliSavoia
0Goals na na-concede (2nd half)1
MonopoliSavoia
0.43Average ng goals (2nd half)1.57
MonopoliSavoia
100%Clean sheet pagkatapos ng half-time43%
MonopoliSavoia
57%Walang goal pagkatapos ng half-time57%
MonopoliSavoia

Monopoli - mga result sa second half

43% W57% D0% L
8
Half-time points
3
Half-time goals
-1
Goal difference sa 1st half
13
Second-half points
+3
Goal difference sa 2nd half
1.14
PPG bago ang half-time
Lead holding148%

Leading sa half-time sa 29% ng matches at nananalo sa 43%. Nanalo rin sa ilang matches kahit walang half-time lead.

Defence after half-time-0.6

Stable ang defence sa buong match.

Savoia - mga result sa second half

0% W57% D43% L
9
Half-time points
5
Half-time goals
+1
Goal difference sa 1st half
4
Second-half points
-3
Goal difference sa 2nd half
1.29
PPG bago ang half-time
Lead holding48%

Leading sa half-time sa 29% ng matches at nananalo sa 14%. Minsan nawawala ang lead pagkatapos ng half-time.

Defence after half-time+0.4

Nagko-concede ng 0.4 more goals per match pagkatapos ng half-time - bumababa ang defensive level sa second half.

Monopoli - last 5 matches per half
1st half2nd half
Points bawat match1.001.80
Goals na na-score / match0.40.4
Goals na na-concede / match0.60.0
Average ng goals sa match1.00.4
1 goal60%40%
2 goals20%0%
3 goals20%0%
Clean sheet60%100%
No goal60%60%
Goal difference-1+2
Half-time: 20% nangunguna - 40% tabla - 40% nahuhuli
2nd half: 40% panalo - 60% tabla - 0% talo
BTTS sa half-time (last 5): 20% - Total goals sa half-time: 2
Savoia - last 5 matches per half
1st half2nd half
Points bawat match1.600.60
Goals na na-score / match0.60.6
Goals na na-concede / match0.21.0
Average ng goals sa match0.81.6
1 goal60%60%
2 goals20%40%
3 goals0%20%
Clean sheet80%40%
No goal60%60%
Goal difference+2-2
Half-time: 40% nangunguna - 40% tabla - 20% nahuhuli
2nd half: 0% panalo - 60% tabla - 40% talo
BTTS sa half-time (last 5): 0% - Total goals sa half-time: 3

* Ipinapakita ng colors sa tables ang event frequency: green ay common, yellow ay moderate, red ay rare. Frequency ito, hindi team rating.

Goals ayon sa minuto— kailan dumarating ang goals?

Mga phase ng match kung kailan pinakamadalas maka-score at mag-concede ang dalawang teams.

Monopoli
Na-scoreNa-concede
0
2
0-15
1
1
16-30
2
1
31-45
1
0
46-60
1
0
61-75
1
0
76-90

Pinaka-dangerous sa minutes 31-45 (2 goals). Pinakamaraming conceded sa 0-15 (2). Balance ng late goals (76-90): +1 - malakas sa late phases.

Savoia
Na-scoreNa-concede
3
2
0-15
2
1
16-30
0
1
31-45
1
2
46-60
2
3
61-75
1
2
76-90

Pinaka-dangerous sa minutes 0-15 (3 goals). Pinakamaraming conceded sa 61-75 (3). Balance ng late goals (76-90): -1 - mahina sa late phases.

* Kasama sa buckets na 31-45 at 76-90 ang added-time goals.

Karagdagang team indicators— ano ang ipinapakita ng xG, efficiency at form?

Comparison ng chance quality, results at trends mula sa completed matches ngayong season.

Profile ng match

2.15
Estimated na goals
attack laban sa opponent defence
1.2 : 0.9
Estimated na hati ng goals
home : away
75%
Pace kumpara sa liga
100% = average ng liga
43%
Parehong teams naka-score (BTTS)
average mula sa seasons ng dalawang teams
-100%
Derby effect
H2H goals kumpara sa typical matches
49%
BTTS estimate
mula sa scoring frequency ng dalawang teams
6%
0:0 risk
mga 1 sa bawat 17 matches
0-1
Pinakakaraniwang goal range
attack vs defence sa magkabilang panig

Monopoli

Net xG balance
Difference ng chance quality na nagawa at pinayagan per match.
-0.21
Results kumpara sa xG
Difference ng actual goal balance at balance na ipinapakita ng xG.
+0.50
Points kumpara sa goal balance
Comparison ng collected points at points na ipinapahiwatig ng goal balance ng team.
-3.5 pts
Efficiency ng finishing
Naiko-convert ba ng team ang chances? Positive ang value kapag mas marami ang goals kaysa ipinapahiwatig ng chance quality.
-0.21
Efficiency ng defence
Nasasagip ba ng defence o goalkeeper ang team? Positive ang value kapag mas kaunti ang conceded goals kaysa ipinapahiwatig ng allowed chances.
+0.71
Attack vs league
Gaano karami ang goals ng team kumpara sa league average para sa role nito. Ang 120% ay 20% above average.
52%
Defence vs league
Gaano karami ang conceded goals ng team kumpara sa league average. Ang 80% ay 20% fewer conceded goals.
48%
Trend ng form
Comparison ng points sa last 5 matches at whole-season average.
+0.03
Mas malakas sa second half?
Ilang more goals ang sini-score ng team pagkatapos ng half-time kumpara bago ang break.
0.0
Mga late goal
17% ng goals ng team ay dumarating sa minutes 76-90. Para sa comparison, 0% ang dumarating sa first 15 minutes.
17%

Savoia

Net xG balance
Difference ng chance quality na nagawa at pinayagan per match.
+0.01
Results kumpara sa xG
Difference ng actual goal balance at balance na ipinapakita ng xG.
-0.29
Points kumpara sa goal balance
Comparison ng collected points at points na ipinapahiwatig ng goal balance ng team.
-2.4 pts
Efficiency ng finishing
Naiko-convert ba ng team ang chances? Positive ang value kapag mas marami ang goals kaysa ipinapahiwatig ng chance quality.
-0.17
Efficiency ng defence
Nasasagip ba ng defence o goalkeeper ang team? Positive ang value kapag mas kaunti ang conceded goals kaysa ipinapahiwatig ng allowed chances.
-0.12
Attack vs league
Gaano karami ang goals ng team kumpara sa league average para sa role nito. Ang 120% ay 20% above average.
108%
Defence vs league
Gaano karami ang conceded goals ng team kumpara sa league average. Ang 80% ay 20% fewer conceded goals.
95%
Trend ng form
Comparison ng points sa last 5 matches at whole-season average.
+0.34
Mas malakas sa second half?
Ilang more goals ang sini-score ng team pagkatapos ng half-time kumpara bago ang break.
-0.1
Mga late goal
11% ng goals ng team ay dumarating sa minutes 76-90. Para sa comparison, 33% ang dumarating sa first 15 minutes.
11%

* Ang estimated goals, goal split, BTTS estimate, 0:0 risk at goal range ay galing sa public season averages at frequencies ng dalawang teams. Statistical match profile ito, hindi private model prediction o betting pick. Ang iba pang indicators ay naglalarawan ng completed matches sa season.

Context ng liga— mataas ba ang scoring sa league na ito?

Paano nagko-compare ang dalawang teams sa league-wide averages ng Serie C Group C.

Teams kumpara sa liga

MonopoliLigaSavoia
Average ng goals sa match▼ 1.432.85• 2.86
Parehong teams naka-score▼ 14%54%▲ 71%
Min. 3 goals (Over 2.5)▼ 14%51%▼ 43%
Clean sheets▲ 57%27%▲ 29%
Goal bago ang half-time▼ 71%75%▼ 71%
Goal pagkatapos ng half-time▼ 43%75%▼ 57%

^ green = mas mataas sa league average, ˇ red = mas mababa sa league average. Direction ng gap ang ipinapakita nito, hindi team rating.

2.85
Average goals bawat match
54%
Parehong teams naka-score
51%
Min. 3 goals (Over 2.5)
27%
Clean sheets
1.65
Home goals bawat match
1.20
Away goals bawat match
+38%
Advantage ng home attack
+27%
Advantage ng home defence
+21%
Kabuuang home advantage
Goals sa 1st half (buong liga)
75%
1 goal
31%
2 goals
11%
3 goals
1%
4 goals
Goals sa 2nd half (buong liga)
75%
1 goal
46%
2 goals
27%
3 goals
13%
4 goals

Lineups at player events

Verified starters, substitutes at recorded events para sa match.

Timeline ng match

Mga goal, card at substitution ayon sa pagkakasunod ng oras.

  1. SavoiaYellow cardDenis Portanova
  2. SavoiaYellow cardFrancesco Meola
  3. SavoiaSubstitutionPumasok: Francesco CozzoliLumabas: Denis Portanova
  4. MonopoliSubstitutionPumasok: Luca VidoLumabas: Gabriele Bernardotto
  5. SavoiaSubstitutionPumasok: Philip AnkhrahLumabas: Francesco Meola
  6. MonopoliSubstitutionPumasok: Fransesco GioielliLumabas: Luca Garritano
  7. SavoiaSubstitutionPumasok: Giuseppe D'AgostinoLumabas: Filippo Scotti
  8. MonopoliYellow cardFransesco Gioielli
  9. SavoiaYellow cardCristian Fabriani
  10. MonopoliSubstitutionPumasok: Andrea CaponeLumabas: Nicolas Parravicini
  11. SavoiaYellow cardAlessandro Martina

Referee at coaches

Buksan ang season profiles para makita ang match record, goals at discipline trends.

Mga madalas itanong

Ano ang result ng Monopoli vs Savoia?

Natapos ang Serie C Group C match sa score na Monopoli 0:0 Savoia. Nasa page na ito ang match statistics, half-by-half data at head-to-head record.

Ano ang ipinapakita ng goal statistics bago ang Monopoli vs Savoia?

Monopoli scores 0.86 goals per match at Savoia 1.29. Ang Serie C Group C average ay 2.85 goals, may Over 2.5 sa 51% ng matches. BTTS: Monopoli 14%, Savoia 71%.

Ano ang current form ng Monopoli at Savoia?

Sa last 5 matches, ang Monopoli ay 2-2-1 (1.60 points per match), habang ang Savoia ay 1-3-1 (1.20 points per match).

Saan makikita ang betting pick at full analysis ng Monopoli vs Savoia?

Nasa page na ito ang statistical context: form, H2H, goals, BTTS at Over/Under. Makikita sa NoFluffPicks app ang betting pick, value bet at full reasoning.