Malta - Maltese Premier LeagueUpdated ang data noong October 17, 2026

Mosta vs Valletta: mga stats ng match

Reasoning:

Full analysis at pick sa app

Tingnan ang betting analysis, pick, value bet at full reasoning para sa match na ito.

Tingnan ang analysis at pick

Mosta vs Valletta: form, goals at mahahalagang stats

Mahahalagang detalye ng match

Mosta vs Valletta sa Maltese Premier League (Malta). Naka-schedule ang match sa 21 October 2026.

Current na form

Mosta: 1-3-1 sa last five matches at 1.20 points per match. Valletta: 3-1-1 at 2.00 points per match.

Stats ng goals

Mosta ay may 1.43 goals na na-score at 1.14 na na-concede bawat match. Ang Valletta naman ay may 2.43 na na-score at 0.86 na na-concede. Average ng liga: 2.70 goals.

BTTS / Over / Under

BTTS: Mosta 71%, Valletta 43%. Over 2.5: Mosta 43%, Valletta 71%. League level: BTTS 53%, Over 2.5 49%.

xG, shots at style ng laro

Valletta ang may mas mataas na xG per match: 1.45 vs 1.07. May average na 7.9 shots bawat match ang Mosta, habang 10.3 naman ang Valletta.

First at second half

Nangunguna ang Mosta sa half-time sa 43% ng matches at nakaka-score ng 0.71 goals pagkatapos ng break. Para sa Valletta, 43% at 1.71 ang mga value.

Goals ayon sa minuto

Mosta: 76-90+ (3 goals). Valletta: 76-90+ (7 goals). Historical goal distribution ito, hindi prediction ng exact goal minute.

Context ng liga

Maltese Premier League: 2.70 goals per match, BTTS 53% at Over 2.5 49%.

Head-to-head record

Bago ang match na ito, may 2 previous head-to-head matches sa database. Ang record ay 0-0-2, average goals 5.00, at BTTS 50%.

Bago ang match

1X2 odds

(-)
(-)
(-)

Pre-match na profile— ano ang sinasabi ng season numbers?

Team profile ito batay sa season data at form. Lalabas lang ang match-flow statistics kapag tapos na ang fixture.

1.43Goals na na-score / match2.43
MostaValletta
1.14Goals na na-concede / match0.86
MostaValletta
49%Average na possession52%
MostaValletta
3.71Shots on target bawat match5.29
MostaValletta

Stats ng teams— alin ang mas efficient na team?

Comparison ng attack at defence ng dalawang teams sa current season.

7.86Shots bawat match10.29
MostaValletta
3.71Shots on target5.29
MostaValletta
18.2%Shot conversion23.6%
MostaValletta
49%Possession52%
MostaValletta
1.07xG for1.45
MostaValletta
1.56xG against0.96
MostaValletta

Quality ng shooting

Mosta: Efficient ang finishingValletta: Efficient ang finishing
MostaValletta
Accuracy ng shots on target47%51%
Quality ng chances (xG bawat shot)0.140.14
Finishing (goals bawat shot on target)0.390.46

Kapag nasa 0.08 ang xG per shot, kadalasan long-range attempts iyon; ang 0.15+ ay karaniwang chances sa box. Galing sa possession, shot volume at conversion ang style label.

* Ipinapakita ng xG (expected goals) kung ilang goals ang inaasahang makuha ng team mula sa chances nito. Kapag mas mataas ang actual goals kaysa xG, above average ang finishing; kapag mas mababa, may missed chances.

Form ng teams— alin ang mas maganda ang current form?

Last five matches at season record, overall at may home-away split.

Valletta ang 67% better sa: form sa last 5 matches.

1.2 pts / match - Mosta · 2 pts / match - Valletta

Mosta
WDLDD
Result split ngayong season
43% W43% D14% L
Season record (W-D-L)
3-3-1
1.71 pts / match · goal difference +2
Last 5 (W-D-L)
1-3-1
1.20 pts / match
Record ng team sa home (W-D-L)
2-1-1
Last 5 sa home
2-1-1
WWLD
Averages sa last 5 matches
Goals na na-score: 1.2Goals na na-concede: 1.4xG: 1.13Opponent xG: 1.44BTTS: 80%Over 2.5: 40%
Valletta
LWDWW
Result split ngayong season
71% W14% D14% L
Season record (W-D-L)
5-1-1
2.29 pts / match · goal difference +11
Last 5 (W-D-L)
3-1-1
2.00 pts / match
Record ng team sa away (W-D-L)
4-0-0
Last 5 sa away
4-0-0
WWWW
Averages sa last 5 matches
Goals na na-score: 2.0Goals na na-concede: 0.8xG: 1.47Opponent xG: 1.09BTTS: 40%Over 2.5: 60%

Goals— paano nag-i-score at nagko-concede ang dalawang teams?

Ilang goals ang sini-score at kino-concede ng dalawang teams, pati kung gaano kadalas silang mag-clean sheet o hindi maka-score.

Valletta ang 70% better sa: goals scored per match.

1.43 goals / match - Mosta · 2.43 goals / match - Valletta

Valletta ang 33% better sa: goals conceded per match.

1.14 goals / match - Mosta · 0.86 goals / match - Valletta

Scoring profile ng Mosta: malakas

Nakaka-score ang Mosta sa 100% ng matches (7 sa 7 matches), habang may clean sheet ang Valletta sa 57% (4 sa 7 matches).

Scoring profile ng Valletta: napakalakas

Nakaka-score ang Valletta sa 100% ng matches (7 sa 7 matches), habang may clean sheet ang Mosta sa 29% (2 sa 7 matches).

10Goals na na-score (season)17
MostaValletta
8Goals na na-concede (season)6
MostaValletta
2.57Average ng goals sa match3.29
MostaValletta
6Goals na na-score (last 5)10
MostaValletta
7Goals na na-concede (last 5)4
MostaValletta

Gaano kadalas silang maka-score ng hindi bababa sa...

100%1 goal100%
MostaValletta
43%2 goals86%
MostaValletta
0%3 goals43%
MostaValletta
0%4 goals14%
MostaValletta

Gaano kadalas silang mag-concede ng hindi bababa sa...

71%1 goal43%
MostaValletta
29%2 goals43%
MostaValletta
14%3 goals0%
MostaValletta
0%4 goals0%
MostaValletta

* Kasama sa statistics ang home at away matches ng dalawang teams sa current season.

Parehong teams naka-score (BTTS)— gaano kadalas nakaka-score ang parehong teams?

Gaano kadalas may goals ang magkabilang panig sa matches ng teams, kumpara sa league average.

Mga pattern ng goal

14%BTTS sa half-time29%
MostaValletta
0%BTTS sa parehong halves0%
MostaValletta
14%Naka-score sa parehong halves71%
MostaValletta

BTTS at goal count

43%Min. 3 goals at BTTS43%
MostaValletta
0%Min. 3 goals na walang BTTS29%
MostaValletta
80%BTTS - last 540%
MostaValletta

Mga goal line (Over/Under)— gaano kadalas lumalagpas sa goal lines ang kanilang matches?

Gaano kadalas lumalagpas sa goal thresholds ang matches ng teams, sa full match at bawat half.

1st half

86%Min. 1 goal bago ang half-time86%
MostaValletta
43%Min. 2 goals bago ang half-time43%
MostaValletta
0%Min. 3 goals bago ang half-time29%
MostaValletta

2nd half

71%Min. 1 goal pagkatapos ng half-time100%
MostaValletta
43%Min. 2 goals pagkatapos ng half-time43%
MostaValletta
14%Min. 3 goals pagkatapos ng half-time29%
MostaValletta

Mga half ng match— saang half mas madalas silang maka-score?

Paano nahahati sa first at second half ang performance: goals, points, clean sheets at state sa half-time.

Mosta ang 10% better sa: form sa first half (half-time points).

1.57 pts / match - Mosta · 1.43 pts / match - Valletta

Mosta - state sa half-time
43% nangunguna29% tabla29% nahuhuli
Valletta - state sa half-time
43% nangunguna14% tabla43% nahuhuli

Bago ang half-time (1st half)

1.57Points bawat match (1st half)1.43
MostaValletta
0.71Goals na na-score (1st half)0.71
MostaValletta
0.57Goals na na-concede (1st half)0.86
MostaValletta
1.29Average ng goals (1st half)1.57
MostaValletta
57%Clean sheet bago ang half-time57%
MostaValletta
43%Walang goal bago ang half-time29%
MostaValletta

Pagkatapos ng half-time (2nd half)

1.43Points bawat match (2nd half)3
MostaValletta
0.71Goals na na-score (2nd half)1.71
MostaValletta
0.57Goals na na-concede (2nd half)0
MostaValletta
1.29Average ng goals (2nd half)1.71
MostaValletta
43%Clean sheet pagkatapos ng half-time100%
MostaValletta
43%Walang goal pagkatapos ng half-time0%
MostaValletta

Mosta - mga result sa second half

29% W57% D14% L
11
Half-time points
5
Half-time goals
+1
Goal difference sa 1st half
10
Second-half points
+1
Goal difference sa 2nd half
1.57
PPG bago ang half-time
Lead holding100%

Leading sa half-time sa 43% ng matches at nananalo sa 43%. Nanalo rin sa ilang matches kahit walang half-time lead.

Defence after half-time0.0

Stable ang defence sa buong match.

Valletta - mga result sa second half

100% W0% D0% L
10
Half-time points
5
Half-time goals
-1
Goal difference sa 1st half
21
Second-half points
+12
Goal difference sa 2nd half
1.43
PPG bago ang half-time
Lead holding165%

Leading sa half-time sa 43% ng matches at nananalo sa 71%. Nanalo rin sa ilang matches kahit walang half-time lead.

Defence after half-time-0.9

Stable ang defence sa buong match.

Mosta - last 5 matches per half
1st half2nd half
Points bawat match1.001.40
Goals na na-score / match0.40.8
Goals na na-concede / match0.80.6
Average ng goals sa match1.21.4
1 goal80%60%
2 goals40%60%
3 goals0%20%
Clean sheet40%40%
No goal60%40%
Goal difference-2+1
Half-time: 20% nangunguna - 40% tabla - 40% nahuhuli
2nd half: 20% panalo - 80% tabla - 0% talo
BTTS sa half-time (last 5): 20% - Total goals sa half-time: 2
Valletta - last 5 matches per half
1st half2nd half
Points bawat match1.803.00
Goals na na-score / match0.81.2
Goals na na-concede / match0.80.0
Average ng goals sa match1.61.2
1 goal100%100%
2 goals40%20%
3 goals20%0%
Clean sheet60%100%
No goal20%0%
Goal difference0+6
Half-time: 60% nangunguna - 0% tabla - 40% nahuhuli
2nd half: 100% panalo - 0% tabla - 0% talo
BTTS sa half-time (last 5): 20% - Total goals sa half-time: 4

* Ipinapakita ng colors sa tables ang event frequency: green ay common, yellow ay moderate, red ay rare. Frequency ito, hindi team rating.

Goals ayon sa minuto— kailan dumarating ang goals?

Mga phase ng match kung kailan pinakamadalas maka-score at mag-concede ang dalawang teams.

Mosta
Na-scoreNa-concede
2
1
0-15
1
2
16-30
2
1
31-45
2
1
46-60
0
1
61-75
3
2
76-90

Pinaka-dangerous sa minutes 76-90 (3 goals). Pinakamaraming conceded sa 16-30 (2). Balance ng late goals (76-90): +1 - malakas sa late phases.

Valletta
Na-scoreNa-concede
2
3
0-15
0
1
16-30
3
2
31-45
0
0
46-60
5
0
61-75
7
0
76-90

Pinaka-dangerous sa minutes 76-90 (7 goals). Pinakamaraming conceded sa 0-15 (3). Balance ng late goals (76-90): +7 - malakas sa late phases.

* Kasama sa buckets na 31-45 at 76-90 ang added-time goals.

Karagdagang team indicators— ano ang ipinapakita ng xG, efficiency at form?

Comparison ng chance quality, results at trends mula sa completed matches ngayong season.

Profile ng match

2.93
Estimated na goals
attack laban sa opponent defence
1.1 : 1.8
Estimated na hati ng goals
home : away
109%
Pace kumpara sa liga
100% = average ng liga
57%
Parehong teams naka-score (BTTS)
average mula sa seasons ng dalawang teams
+71%
Derby effect
H2H goals kumpara sa typical matches
100%
BTTS estimate
mula sa scoring frequency ng dalawang teams
0%
0:0 risk
halos zero
2-3
Pinakakaraniwang goal range
attack vs defence sa magkabilang panig

Mosta

Net xG balance
Difference ng chance quality na nagawa at pinayagan per match.
-0.49
Results kumpara sa xG
Difference ng actual goal balance at balance na ipinapakita ng xG.
+0.78
Points kumpara sa goal balance
Comparison ng collected points at points na ipinapahiwatig ng goal balance ng team.
-0.8 pts
Efficiency ng finishing
Naiko-convert ba ng team ang chances? Positive ang value kapag mas marami ang goals kaysa ipinapahiwatig ng chance quality.
+0.36
Efficiency ng defence
Nasasagip ba ng defence o goalkeeper ang team? Positive ang value kapag mas kaunti ang conceded goals kaysa ipinapahiwatig ng allowed chances.
+0.42
Attack vs league
Gaano karami ang goals ng team kumpara sa league average para sa role nito. Ang 120% ay 20% above average.
112%
Defence vs league
Gaano karami ang conceded goals ng team kumpara sa league average. Ang 80% ay 20% fewer conceded goals.
80%
Trend ng form
Comparison ng points sa last 5 matches at whole-season average.
-0.51
Mas malakas sa second half?
Ilang more goals ang sini-score ng team pagkatapos ng half-time kumpara bago ang break.
0.0
Mga late goal
30% ng goals ng team ay dumarating sa minutes 76-90. Para sa comparison, 20% ang dumarating sa first 15 minutes.
30%

Valletta

Net xG balance
Difference ng chance quality na nagawa at pinayagan per match.
+0.49
Results kumpara sa xG
Difference ng actual goal balance at balance na ipinapakita ng xG.
+1.08
Points kumpara sa goal balance
Comparison ng collected points at points na ipinapahiwatig ng goal balance ng team.
-2.7 pts
Efficiency ng finishing
Naiko-convert ba ng team ang chances? Positive ang value kapag mas marami ang goals kaysa ipinapahiwatig ng chance quality.
+0.98
Efficiency ng defence
Nasasagip ba ng defence o goalkeeper ang team? Positive ang value kapag mas kaunti ang conceded goals kaysa ipinapahiwatig ng allowed chances.
+0.10
Attack vs league
Gaano karami ang goals ng team kumpara sa league average para sa role nito. Ang 120% ay 20% above average.
171%
Defence vs league
Gaano karami ang conceded goals ng team kumpara sa league average. Ang 80% ay 20% fewer conceded goals.
67%
Trend ng form
Comparison ng points sa last 5 matches at whole-season average.
-0.29
Mas malakas sa second half?
Ilang more goals ang sini-score ng team pagkatapos ng half-time kumpara bago ang break.
+1.0
Mga late goal
41% ng goals ng team ay dumarating sa minutes 76-90. Para sa comparison, 12% ang dumarating sa first 15 minutes.
41%

* Ang estimated goals, goal split, BTTS estimate, 0:0 risk at goal range ay galing sa public season averages at frequencies ng dalawang teams. Statistical match profile ito, hindi private model prediction o betting pick. Ang iba pang indicators ay naglalarawan ng completed matches sa season.

Context ng liga— mataas ba ang scoring sa league na ito?

Paano nagko-compare ang dalawang teams sa league-wide averages ng Maltese Premier League.

Teams kumpara sa liga

MostaLigaValletta
Average ng goals sa match▼ 2.572.70▲ 3.29
Parehong teams naka-score▲ 71%53%▼ 43%
Min. 3 goals (Over 2.5)▼ 43%49%▲ 71%
Clean sheets▲ 29%26%▲ 57%
Goal bago ang half-time▲ 86%79%▲ 86%
Goal pagkatapos ng half-time▼ 71%86%▲ 100%

^ green = mas mataas sa league average, ˇ red = mas mababa sa league average. Direction ng gap ang ipinapakita nito, hindi team rating.

2.70
Average goals bawat match
53%
Parehong teams naka-score
49%
Min. 3 goals (Over 2.5)
26%
Clean sheets
1.28
Home goals bawat match
1.42
Away goals bawat match
+-10%
Advantage ng home attack
+-11%
Advantage ng home defence
+0%
Kabuuang home advantage
Goals sa 1st half (buong liga)
79%
1 goal
35%
2 goals
7%
3 goals
2%
4 goals
Goals sa 2nd half (buong liga)
86%
1 goal
40%
2 goals
16%
3 goals
2%
4 goals

Head-to-head

Mga recent meeting (2): Mosta 0 - 0 - 2 Valletta. Average ng goals 5.00, both teams scored sa 50% matches.

Mosta FC
0 : 5
Valletta FC
Valletta FC
4 : 1
Mosta FC

Mga madalas itanong

Kailan ang Mosta vs Valletta?

Mosta vs Valletta ay naka-schedule sa October 21, 2026 sa Maltese Premier League. Makikita sa match header ang exact kick-off time sa iyong timezone.

Ano ang head-to-head record ng Mosta at Valletta?

Sa huling 2 head-to-head matches, nanalo ang Mosta ng 0, ang Valletta ng 2, at 0 ang draws. Average goals: 5.00; BTTS: 50%.

Ano ang ipinapakita ng goal statistics bago ang Mosta vs Valletta?

Mosta scores 1.43 goals per match at Valletta 2.43. Ang Maltese Premier League average ay 2.70 goals, may Over 2.5 sa 49% ng matches. BTTS: Mosta 71%, Valletta 43%.

Ano ang current form ng Mosta at Valletta?

Sa last 5 matches, ang Mosta ay 1-3-1 (1.20 points per match), habang ang Valletta ay 3-1-1 (2.00 points per match).

Saan makikita ang betting pick at full analysis ng Mosta vs Valletta?

Nasa page na ito ang statistical context: form, H2H, goals, BTTS at Over/Under. Makikita sa NoFluffPicks app ang betting pick, value bet at full reasoning.