Slovenia - PrvaLigaŠportni park LendavaUpdated ang data noong October 17, 2026

Nafta vs Maribor: mga stats ng match

Nafta crest
Nafta
2 : 3half-time 1:2
Maribor crest
Maribor

Nafta vs Maribor: form, goals at mahahalagang stats

Mahahalagang detalye ng match

Naglaro ang Nafta laban sa Maribor sa PrvaLiga (Slovenia). Nilaro ang match noong 30 August 2026. Venue: Športni park Lendava. Final score: 2:3.

Current na form

Nafta: 2-1-2 sa last five matches at 1.40 points per match. Maribor: 3-2-0 at 2.20 points per match.

Stats ng goals

Nafta ay may 1.67 goals na na-score at 1.50 na na-concede bawat match. Ang Maribor naman ay may 1.67 na na-score at 0.50 na na-concede. Average ng liga: 2.50 goals.

BTTS / Over / Under

BTTS: Nafta 50%, Maribor 50%. Over 2.5: Nafta 50%, Maribor 33%. League level: BTTS 50%, Over 2.5 41%.

xG, shots at style ng laro

Nafta ang may mas mataas na xG per match: 1.52 vs 1.42. May average na 12.2 shots bawat match ang Nafta, habang 10.8 naman ang Maribor.

First at second half

Nangunguna ang Nafta sa half-time sa 33% ng matches at nakaka-score ng 1.00 goals pagkatapos ng break. Para sa Maribor, 50% at 1.17 ang mga value.

Goals ayon sa minuto

Nafta: 46-60 (3 goals). Maribor: 76-90+ (5 goals). Historical goal distribution ito, hindi prediction ng exact goal minute.

Context ng liga

PrvaLiga: 2.50 goals per match, BTTS 50% at Over 2.5 41%.

Head-to-head record

Wala pang sapat na head-to-head sample para gawing pangunahing comparison.

Archived na pre-match analysis

Ginawa ang analysis na ito bago ang kick-off. Ang conclusions ay base lang sa data na available bago ang match at hindi kasama ang final result o post-match statistics.

General match analysis

Nangunguna ang Maribor sa standings at nananatiling unbeaten matapos ang 6 matchdays, na may 3 wins at 3 draws, habang ang Nafta ay may record na 2 wins, 1 draw at 3 defeats. Malaki ang lamang ng away team sa defensive stability: 3 goals lang ang kanilang nakonsede sa season, at sa away matches ay average na 0,67 goals lamang ang kanilang tinatanggap, kumpara sa 2,33 goals ng Nafta sa home games at sa kawalan ng clean sheets ng hosts. Sa kanilang huling 5 matches, nakakuha ang Maribor ng 11 points mula sa 3 wins at 2 draws, samantalang ang Nafta ay nakaipon ng 7 points at nakapag-concede ng 7 goals. Mas mataas ang home scoring average ng Nafta, na nasa 2,00 kumpara sa 0,67 ng Maribor sa away matches, ngunit ang mababang 37% possession at 1,95 xG ng mga kalaban ay nagpapakita ng malaking problema sa defensive control. Lumilikha ang Maribor ng chances na may average na 1,47 xG sa away matches at hindi pa natatalo sa labas ng kanilang home ground, kaya naman sila ang paborito, bagama’t ang tatlong magkakasunod na away draws ay nagpapataas ng posibilidad ng points split.

Tingnan ang statistical overview
BTTS - makaka-score ba ang parehong teams?

Ang pick para sa BTTS: Yes ay pangunahing sinusuportahan ng current form ng dalawang teams. Sa huling 5 matches, parehong naka-score ang Nafta at Maribor ng average na 2,0 goals, habang nagkaroon ng BTTS sa 60% ng kanilang mga laro. Mas vulnerable ang Nafta sa depensa sa panahong ito, dahil umabot sa 1,4 goals per match ang kanilang kinakain, habang ang average opponents’ xG ay mataas na 2,33. Mas solid ang defensive record ng Maribor, na 0,6 goal lang ang kinokonsinta bawat match sa kanilang huling limang appearances. Gayunman, bilang home team, umaabot ang Nafta sa 2,67 goals bawat game ngayong season at may 5,33 shots on target. Regular na nakakagawa ng chances ang visitors, gaya ng ipinapakita ng xG na 1,46 sa huling limang matches, kaya may magandang posibilidad na samantalahin nila ang kasalukuyang defensive weaknesses ng Nafta. Ang pangunahing risk sa pick ay ang 67% clean sheets ng Nafta sa buong season, pero ang mas magandang attacking form ng Maribor ay bahagyang nagtutulak sa forecast patungo sa Both Teams To Score. Ibig sabihin, mas inaasahang parehong maka-score ang dalawang team; hindi awtomatikong nangangahulugan ang BTTS No ng 0:0, kundi sapat nang may isang team na hindi maka-score.

Tingnan ang BTTS statistics
Over/Under - analysis ng dami ng goals

Ang Nafta ay nag-average ng 2,67 goals sa home games, at sa bawat isa sa kanilang mga home matches hanggang ngayon ay may naiiskor na hindi bababa sa 2 goals. Sa huling 5 matches, ang Maribor ay nag-average ng 2,0 goals at lumikha ng mga pagkakataong katumbas ng 1,46 xG, habang ang Nafta naman ay nagbigay sa mga kalaban ng average na 2,33 xG sa parehong period. May attacking potential din ang home side na nasa 2,0 goals per match, pero ang solid na depensa ng Maribor, na nagko-concede lang ng average na 0,6 goals sa kanilang huling 5 appearances, ay naglilimita sa posibilidad ng napakataas na score. Ang projected na 2,80 goals, kasama ang porsyento ng mga matches na may minimum na 2 goals—100% para sa Nafta at 67% para sa Maribor—ay nagbibigay ng pinakamalakas na edge sa over 1,5.

Tingnan ang Over/Under statistics
HT/FT - scenario sa half-time at full-time

Ang pinakamalakas na scenario sa HT/FT ay tabla sa first half at panalo ang Maribor sa dulo, dahil unbeaten ang away team sa huling 5 matches—nanalo sa 60% ng mga ito at nagtabla sa 40%—habang natalo ang Nafta sa 40% ng kanilang mga laro. Sa seryeng ito, lamang ang Maribor sa first half sa 60% ng matches, pero ang kanilang mga laro ay may average na 1.0 goal lang bago ang halftime, at sa lahat ng 5 matches ay may kahit isang goal sa second half. Napakalakas ng home stats ng Nafta sa buong season, na may average na 2.67 goals scored at perfect record na 3 wins, pero sa kanilang mga huling laro, umaabot sa average na 1.4 goals bawat match ang kanilang natatanggap kumpara sa 0.6 ng Maribor. Pagkatapos ng halftime, average na 1.4 goals ang nai-score ng away team kamakailan at 0.2 lang ang kanilang kinakailangan, kaya pabor ito sa Maribor para maipanalo ang isang dikit na laban matapos ang tabla sa unang bahagi.

Tingnan ang first-half at second-half statistics

Ayon sa half

1 : 2
1st half
1 : 1
2nd half

Stats ng match

39Possession (%)61
NaftaMaribor
5Shots19
NaftaMaribor
3Shots on target6
NaftaMaribor
0.85xG2.23
NaftaMaribor
1Corners8
NaftaMaribor
44Dangerous attacks84
NaftaMaribor
9Fouls15
NaftaMaribor
2Cards3
NaftaMaribor

Pre-match na profile— ano ang sinasabi ng season numbers?

Team profile ito batay sa season data at form. Lalabas lang ang match-flow statistics kapag tapos na ang fixture.

1.67Goals na na-score / match1.67
NaftaMaribor
1.5Goals na na-concede / match0.5
NaftaMaribor
42%Average na possession55%
NaftaMaribor
5.67Shots on target bawat match4.17
NaftaMaribor

Stats ng teams— alin ang mas efficient na team?

Comparison ng attack at defence ng dalawang teams sa current season.

12.17Shots bawat match10.83
NaftaMaribor
5.67Shots on target4.17
NaftaMaribor
13.7%Shot conversion15.4%
NaftaMaribor
42%Possession55%
NaftaMaribor
1.52xG for1.42
NaftaMaribor
2.16xG against1.1
NaftaMaribor

Quality ng shooting

Nafta: Counter-attacking ang styleMaribor: Efficient ang finishing
NaftaMaribor
Accuracy ng shots on target47%39%
Quality ng chances (xG bawat shot)0.120.13
Finishing (goals bawat shot on target)0.290.40

Kapag nasa 0.08 ang xG per shot, kadalasan long-range attempts iyon; ang 0.15+ ay karaniwang chances sa box. Galing sa possession, shot volume at conversion ang style label.

* Ipinapakita ng xG (expected goals) kung ilang goals ang inaasahang makuha ng team mula sa chances nito. Kapag mas mataas ang actual goals kaysa xG, above average ang finishing; kapag mas mababa, may missed chances.

Form ng teams— alin ang mas maganda ang current form?

Last five matches at season record, overall at may home-away split.

Maribor ang 57% better sa: form sa last 5 matches.

1.4 pts / match - Nafta · 2.2 pts / match - Maribor

Nafta
WWDLL
Result split ngayong season
33% W17% D50% L
Season record (W-D-L)
2-1-3
1.17 pts / match · goal difference +1
Last 5 (W-D-L)
2-1-2
1.40 pts / match
Record ng team sa home (W-D-L)
1-0-2
Last 5 sa home
1-0-2
LWL
Averages sa last 5 matches
Goals na na-score: 2.0Goals na na-concede: 1.4xG: 1.45Opponent xG: 2.30BTTS: 60%Over 2.5: 60%
Maribor
WDWDW
Unbeaten sa last 5 matches
Result split ngayong season
50% W50% D0% L
Season record (W-D-L)
3-3-0
2.00 pts / match · goal difference +7
Last 5 (W-D-L)
3-2-0
2.20 pts / match
Record ng team sa away (W-D-L)
0-3-0
Last 5 sa away
0-3-0
DDD
Averages sa last 5 matches
Goals na na-score: 2.0Goals na na-concede: 0.6xG: 1.44Opponent xG: 1.09BTTS: 60%Over 2.5: 40%

Goals— paano nag-i-score at nagko-concede ang dalawang teams?

Ilang goals ang sini-score at kino-concede ng dalawang teams, pati kung gaano kadalas silang mag-clean sheet o hindi maka-score.

Maribor ang 200% better sa: goals conceded per match.

1.5 goals / match - Nafta · 0.5 goals / match - Maribor

Scoring profile ng Nafta: mixed

Nakaka-score ang Nafta sa 67% ng matches (4 sa 6 matches), habang may clean sheet ang Maribor sa 50% (3 sa 6 matches).

Scoring profile ng Maribor: napakalakas

Nakaka-score ang Maribor sa 83% ng matches (5 sa 6 matches), habang may clean sheet ang Nafta sa 17% (1 sa 6 matches).

10Goals na na-score (season)10
NaftaMaribor
9Goals na na-concede (season)3
NaftaMaribor
3.17Average ng goals sa match2.17
NaftaMaribor
10Goals na na-score (last 5)10
NaftaMaribor
7Goals na na-concede (last 5)3
NaftaMaribor

Gaano kadalas silang maka-score ng hindi bababa sa...

67%1 goal83%
NaftaMaribor
33%2 goals50%
NaftaMaribor
33%3 goals33%
NaftaMaribor
17%4 goals0%
NaftaMaribor

Gaano kadalas silang mag-concede ng hindi bababa sa...

83%1 goal50%
NaftaMaribor
50%2 goals0%
NaftaMaribor
17%3 goals0%
NaftaMaribor
0%4 goals0%
NaftaMaribor

* Kasama sa statistics ang home at away matches ng dalawang teams sa current season.

Parehong teams naka-score (BTTS)— gaano kadalas nakaka-score ang parehong teams?

Gaano kadalas may goals ang magkabilang panig sa matches ng teams, kumpara sa league average.

Mga pattern ng goal

33%BTTS sa half-time0%
NaftaMaribor
17%BTTS sa parehong halves0%
NaftaMaribor
33%Naka-score sa parehong halves33%
NaftaMaribor

BTTS at goal count

33%Min. 3 goals at BTTS17%
NaftaMaribor
17%Min. 3 goals na walang BTTS17%
NaftaMaribor
60%BTTS - last 560%
NaftaMaribor

Mga goal line (Over/Under)— gaano kadalas lumalagpas sa goal lines ang kanilang matches?

Gaano kadalas lumalagpas sa goal thresholds ang matches ng teams, sa full match at bawat half.

1st half

83%Min. 1 goal bago ang half-time83%
NaftaMaribor
33%Min. 2 goals bago ang half-time0%
NaftaMaribor
33%Min. 3 goals bago ang half-time0%
NaftaMaribor

2nd half

100%Min. 1 goal pagkatapos ng half-time83%
NaftaMaribor
33%Min. 2 goals pagkatapos ng half-time33%
NaftaMaribor
17%Min. 3 goals pagkatapos ng half-time17%
NaftaMaribor

Mga half ng match— saang half mas madalas silang maka-score?

Paano nahahati sa first at second half ang performance: goals, points, clean sheets at state sa half-time.

Maribor ang 43% better sa: form sa first half (half-time points).

1.17 pts / match - Nafta · 1.67 pts / match - Maribor

Nafta - state sa half-time
33% nangunguna17% tabla50% nahuhuli
Maribor - state sa half-time
50% nangunguna17% tabla33% nahuhuli

Bago ang half-time (1st half)

1.17Points bawat match (1st half)1.67
NaftaMaribor
0.67Goals na na-score (1st half)0.5
NaftaMaribor
0.83Goals na na-concede (1st half)0.33
NaftaMaribor
1.5Average ng goals (1st half)0.83
NaftaMaribor
33%Clean sheet bago ang half-time67%
NaftaMaribor
50%Walang goal bago ang half-time50%
NaftaMaribor

Pagkatapos ng half-time (2nd half)

1.5Points bawat match (2nd half)2.17
NaftaMaribor
1Goals na na-score (2nd half)1.17
NaftaMaribor
0.67Goals na na-concede (2nd half)0.17
NaftaMaribor
1.67Average ng goals (2nd half)1.33
NaftaMaribor
33%Clean sheet pagkatapos ng half-time83%
NaftaMaribor
50%Walang goal pagkatapos ng half-time33%
NaftaMaribor

Nafta - mga result sa second half

50% W0% D50% L
7
Half-time points
4
Half-time goals
-1
Goal difference sa 1st half
9
Second-half points
+2
Goal difference sa 2nd half
1.17
PPG bago ang half-time
Lead holding100%

Leading sa half-time sa 33% ng matches at nananalo sa 33%. Nanalo rin sa ilang matches kahit walang half-time lead.

Defence after half-time-0.2

Stable ang defence sa buong match.

Maribor - mga result sa second half

67% W17% D17% L
10
Half-time points
3
Half-time goals
+1
Goal difference sa 1st half
13
Second-half points
+6
Goal difference sa 2nd half
1.67
PPG bago ang half-time
Lead holding100%

Leading sa half-time sa 50% ng matches at nananalo sa 50%. Nanalo rin sa ilang matches kahit walang half-time lead.

Defence after half-time-0.2

Stable ang defence sa buong match.

Nafta - last 5 matches per half
1st half2nd half
Points bawat match1.401.80
Goals na na-score / match0.81.2
Goals na na-concede / match0.80.6
Average ng goals sa match1.61.8
1 goal80%100%
2 goals40%40%
3 goals40%20%
Clean sheet40%40%
No goal40%40%
Goal difference0+3
Half-time: 40% nangunguna - 20% tabla - 40% nahuhuli
2nd half: 60% panalo - 0% tabla - 40% talo
BTTS sa half-time (last 5): 40% - Total goals sa half-time: 4
Maribor - last 5 matches per half
1st half2nd half
Points bawat match1.802.40
Goals na na-score / match0.61.4
Goals na na-concede / match0.40.2
Average ng goals sa match1.01.6
1 goal100%100%
2 goals0%40%
3 goals0%20%
Clean sheet60%80%
No goal40%20%
Goal difference+1+6
Half-time: 60% nangunguna - 0% tabla - 40% nahuhuli
2nd half: 80% panalo - 0% tabla - 20% talo
BTTS sa half-time (last 5): 0% - Total goals sa half-time: 3

* Ipinapakita ng colors sa tables ang event frequency: green ay common, yellow ay moderate, red ay rare. Frequency ito, hindi team rating.

Goals ayon sa minuto— kailan dumarating ang goals?

Mga phase ng match kung kailan pinakamadalas maka-score at mag-concede ang dalawang teams.

Nafta
Na-scoreNa-concede
1
1
0-15
1
2
16-30
2
2
31-45
3
0
46-60
1
2
61-75
2
2
76-90

Pinaka-dangerous sa minutes 46-60 (3 goals). Pinakamaraming conceded sa 16-30 (2). Balance ng late goals (76-90): 0.

Maribor
Na-scoreNa-concede
3
1
0-15
0
0
16-30
0
1
31-45
1
0
46-60
1
0
61-75
5
1
76-90

Pinaka-dangerous sa minutes 76-90 (5 goals). Pinakamaraming conceded sa 0-15 (1). Balance ng late goals (76-90): +4 - malakas sa late phases.

* Kasama sa buckets na 31-45 at 76-90 ang added-time goals.

Karagdagang team indicators— ano ang ipinapakita ng xG, efficiency at form?

Comparison ng chance quality, results at trends mula sa completed matches ngayong season.

Profile ng match

2.67
Estimated na goals
attack laban sa opponent defence
1.1 : 1.6
Estimated na hati ng goals
home : away
107%
Pace kumpara sa liga
100% = average ng liga
50%
Parehong teams naka-score (BTTS)
average mula sa seasons ng dalawang teams
-100%
Derby effect
H2H goals kumpara sa typical matches
56%
BTTS estimate
mula sa scoring frequency ng dalawang teams
6%
0:0 risk
mga 1 sa bawat 17 matches
2-3
Pinakakaraniwang goal range
attack vs defence sa magkabilang panig

Nafta

Net xG balance
Difference ng chance quality na nagawa at pinayagan per match.
-0.64
Results kumpara sa xG
Difference ng actual goal balance at balance na ipinapakita ng xG.
+0.81
Points kumpara sa goal balance
Comparison ng collected points at points na ipinapahiwatig ng goal balance ng team.
-2.9 pts
Efficiency ng finishing
Naiko-convert ba ng team ang chances? Positive ang value kapag mas marami ang goals kaysa ipinapahiwatig ng chance quality.
+0.15
Efficiency ng defence
Nasasagip ba ng defence o goalkeeper ang team? Positive ang value kapag mas kaunti ang conceded goals kaysa ipinapahiwatig ng allowed chances.
+0.66
Attack vs league
Gaano karami ang goals ng team kumpara sa league average para sa role nito. Ang 120% ay 20% above average.
130%
Defence vs league
Gaano karami ang conceded goals ng team kumpara sa league average. Ang 80% ay 20% fewer conceded goals.
123%
Trend ng form
Comparison ng points sa last 5 matches at whole-season average.
+0.23
Mas malakas sa second half?
Ilang more goals ang sini-score ng team pagkatapos ng half-time kumpara bago ang break.
+0.3
Mga late goal
20% ng goals ng team ay dumarating sa minutes 76-90. Para sa comparison, 10% ang dumarating sa first 15 minutes.
20%

Maribor

Net xG balance
Difference ng chance quality na nagawa at pinayagan per match.
+0.32
Results kumpara sa xG
Difference ng actual goal balance at balance na ipinapakita ng xG.
+0.85
Points kumpara sa goal balance
Comparison ng collected points at points na ipinapahiwatig ng goal balance ng team.
-4.5 pts
Efficiency ng finishing
Naiko-convert ba ng team ang chances? Positive ang value kapag mas marami ang goals kaysa ipinapahiwatig ng chance quality.
+0.25
Efficiency ng defence
Nasasagip ba ng defence o goalkeeper ang team? Positive ang value kapag mas kaunti ang conceded goals kaysa ipinapahiwatig ng allowed chances.
+0.60
Attack vs league
Gaano karami ang goals ng team kumpara sa league average para sa role nito. Ang 120% ay 20% above average.
137%
Defence vs league
Gaano karami ang conceded goals ng team kumpara sa league average. Ang 80% ay 20% fewer conceded goals.
39%
Trend ng form
Comparison ng points sa last 5 matches at whole-season average.
+0.20
Mas malakas sa second half?
Ilang more goals ang sini-score ng team pagkatapos ng half-time kumpara bago ang break.
+0.7
Mga late goal
50% ng goals ng team ay dumarating sa minutes 76-90. Para sa comparison, 30% ang dumarating sa first 15 minutes.
50%

* Ang estimated goals, goal split, BTTS estimate, 0:0 risk at goal range ay galing sa public season averages at frequencies ng dalawang teams. Statistical match profile ito, hindi private model prediction o betting pick. Ang iba pang indicators ay naglalarawan ng completed matches sa season.

Context ng liga— mataas ba ang scoring sa league na ito?

Paano nagko-compare ang dalawang teams sa league-wide averages ng PrvaLiga.

Teams kumpara sa liga

NaftaLigaMaribor
Average ng goals sa match▲ 3.172.50▼ 2.17
Parehong teams naka-score• 50%50%• 50%
Min. 3 goals (Over 2.5)▲ 50%41%▼ 33%
Clean sheets▼ 17%30%▲ 50%
Goal bago ang half-time▲ 83%75%▲ 83%
Goal pagkatapos ng half-time▲ 100%84%• 83%

^ green = mas mataas sa league average, ˇ red = mas mababa sa league average. Direction ng gap ang ipinapakita nito, hindi team rating.

2.50
Average goals bawat match
50%
Parehong teams naka-score
41%
Min. 3 goals (Over 2.5)
30%
Clean sheets
1.28
Home goals bawat match
1.22
Away goals bawat match
+5%
Advantage ng home attack
+5%
Advantage ng home defence
+0%
Kabuuang home advantage
Goals sa 1st half (buong liga)
75%
1 goal
19%
2 goals
13%
3 goals
3%
4 goals
Goals sa 2nd half (buong liga)
84%
1 goal
34%
2 goals
19%
3 goals
3%
4 goals

Lineups at player events

Verified starters, substitutes at recorded events para sa match.

Timeline ng match

Mga goal, card at substitution ayon sa pagkakasunod ng oras.

  1. MariborSubstitutionPumasok: Žan JevšenakLumabas: Joaquim Claude Gonçalves Araújo
  2. MariborSubstitutionPumasok: Omar RekikLumabas: Cedomir Bumbic
  3. NaftaGoalLuka PoredosAssist: Shyon Omrani
  4. NaftaYellow cardAron Matyas Dragoner
  5. NaftaSubstitutionPumasok: Luka PihlerLumabas: Shyon Omrani
  6. MariborGoalTio Cipot
  7. NaftaYellow cardMátyás Vidnyánszky
  8. MariborYellow cardŽan Karničnik
  9. MariborYellow cardŽan Jevšenak
  10. MariborYellow cardNiko Osterc

Referee at coaches

Buksan ang season profiles para makita ang match record, goals at discipline trends.

Mga madalas itanong

Ano ang result ng Nafta vs Maribor?

Natapos ang PrvaLiga match sa score na Nafta 2:3 Maribor. Nasa page na ito ang match statistics, half-by-half data at head-to-head record.

Ano ang ipinapakita ng goal statistics bago ang Nafta vs Maribor?

Nafta scores 1.67 goals per match at Maribor 1.67. Ang PrvaLiga average ay 2.50 goals, may Over 2.5 sa 41% ng matches. BTTS: Nafta 50%, Maribor 50%.

Ano ang current form ng Nafta at Maribor?

Sa last 5 matches, ang Nafta ay 2-1-2 (1.40 points per match), habang ang Maribor ay 3-2-0 (2.20 points per match).

Saan makikita ang betting pick at full analysis ng Nafta vs Maribor?

Nasa page na ito ang statistical context: form, H2H, goals, BTTS at Over/Under. Makikita sa NoFluffPicks app ang betting pick, value bet at full reasoning.