Napoli vs Como: mga stats ng match
Napoli vs Como: form, goals at mahahalagang stats
Mahahalagang detalye ng match
Naglaro ang Napoli laban sa Como sa Serie A (Italy). Nilaro ang match noong 30 August 2026. Venue: Stadio Diego Armando Maradona. Final score: 1:2.
Current na form
Napoli: 1-0-0 sa last five matches at 3.00 points per match. Como: 0-1-0 at 1.00 points per match.
Stats ng goals
Napoli ay may 2.00 goals na na-score at 0.00 na na-concede bawat match. Ang Como naman ay may 1.00 na na-score at 1.00 na na-concede. Average ng liga: 2.60 goals.
BTTS / Over / Under
BTTS: Napoli 0%, Como 100%. Over 2.5: Napoli 0%, Como 0%. League level: BTTS 40%, Over 2.5 47%.
xG, shots at style ng laro
Como ang may mas mataas na xG per match: 1.98 vs 1.55. May average na 13.0 shots bawat match ang Napoli, habang 20.0 naman ang Como.
First at second half
Nangunguna ang Napoli sa half-time sa 0% ng matches at nakaka-score ng 2.00 goals pagkatapos ng break. Para sa Como, 0% at 1.00 ang mga value.
Goals ayon sa minuto
Napoli: 76-90+ (2 goals). Como: 46-60 (1 goals). Historical goal distribution ito, hindi prediction ng exact goal minute.
Context ng liga
Serie A: 2.60 goals per match, BTTS 40% at Over 2.5 47%.
Head-to-head record
Bago ang match na ito, may 2 previous head-to-head matches sa database. Ang record ay 0-2-0, average goals 0.00, at BTTS 0%.
Archived na pre-match analysis
Ginawa ang analysis na ito bago ang kick-off. Ang conclusions ay base lang sa data na available bago ang match at hindi kasama ang final result o post-match statistics.
General match analysis
Papasok ang Napoli sa match na may napakagandang form: sa kanilang huling limang laro, 4 ang panalo, 1 ang draw, at nakapagtala ng kabuuang 13 goals. Sa parehong period, 1 victory lang ang nakuha ng Como, tatlong beses nag-draw, at umiskor ng 6 goals—malinaw na indikasyon ng mas mababang consistency sa attack. Sinimulan ng home side ang season sa 2:0 win, habang nag-draw ang Como ng 1:1 at hindi nakapagpanatili ng clean sheet ang away team. Kaya ng Como lumikha ng chances sa away matches, na may average na 20 shots, 6 shots on target at xG na 1,98, ngunit 5% lang ng kanilang attempts ang nauuwi sa goal at average na 1 goal ang kanilang nakokonsede, laban sa xG against na 1,59. Ipinapakita ng lamang ng Napoli sa current finishing at ng mas magandang record sa huling limang laro ang posibilidad ng home win, bagama’t pinapataas ng attacking numbers ng Como ang risk na makaiskor ang visitors.
Tingnan ang statistical overviewBTTS - makaka-score ba ang parehong teams?
Moderately positive ang signal para sa BTTS dahil parehong nagkaroon ng ganitong scenario ang dalawang team sa 60% ng kanilang huling 5 matches. Sa panahong ito, average na 2,6 goals per match ang naitala ng Napoli, pero naka-concede rin sila ng 0,8, kaya may realistic na chance ang Como na makaiskor ng kahit isang goal. Ang Como naman ay may average na 1,2 goals, habang ang average xG nito ay 1,12, at pinapayagan ng Napoli ang mga kalaban na umabot sa 1,20 xG. Mas mataas nang malinaw ang attacking potential ng home team, na suportado ng xG na 1,69 at 13 goals sa limang appearances, kaya highly likely ang kanilang goal. Gayunman, bahagyang paborito lang ang pick na “yes,” dahil nasa 40% ang BTTS rate ng liga, habang 6 goals lamang ang naitala ng Como sa limang matches.
Tingnan ang BTTS statisticsOver/Under - analysis ng dami ng goals
Napoli ay nasa very good offensive form: sa kanilang last five matches, nag-average sila ng 2,6 goals at nakapagtala ng kabuuang 13 goals. Ang Como naman ay may average na 1,2 goals scored at 1,0 goals conceded sa huling limang laro, kaya may realistic path ang home team para makapuntos ng at least dalawang beses. Sinusuportahan din ng chance quality indicators ang posibilidad ng goals, dahil ang average xG ng Napoli ay 1,69, habang ang Como ay nag-aallow ng average na 0,92 xG. Sa kabilang banda, 40% lang ng recent matches ng Napoli at 20% ng mga laro ng Como ang lumampas sa 2,5 goals, kaya nananatiling very balanced ang 2,5 Goal line. Ang pinakamalakas na signal ay ang over 1,5: ang projected 2,70 goals, kasama ang 13:4 record ng Napoli at 6:5 ng Como sa kanilang huling limang laban, ay malinaw na pabor sa hindi bababa sa dalawang goals.
Tingnan ang Over/Under statisticsHT/FT - scenario sa half-time at full-time
Napakaganda ng form ng Napoli: sa huling 5 matches, average silang nakakaiskor ng 2.6 goals, 0.8 lang ang nacoconcede, at nanalo sa 4 na laro. Lamang sila sa first half sa 80% ng mga laban na ito, na may average na 1.2 goals bago ang break at 0.2 goals lang na natatanggap. Isang beses lang nanalo ang Como sa huling 5 matches, at trailing sila sa halftime sa 40% ng mga laro; ang first-half record nila ay 0.4 goals scored at 0.8 conceded bawat match. Pagkatapos ng halftime, dapat manatili ang lamang ng Napoli dahil average silang nakakaiskor ng 1.4 goals, habang sa 60% ng huling matches ng Como, hindi sila nakapuntos bago ang break. Kaya ang pinaka-malamang na scenario ay mangunguna ang Napoli pagkatapos ng first half at mapapanalo nila ang laro hanggang dulo — 1/1.
Tingnan ang first-half at second-half statisticsAyon sa half
Stats ng match
Pre-match na profile— ano ang sinasabi ng season numbers?
Team profile ito batay sa season data at form. Lalabas lang ang match-flow statistics kapag tapos na ang fixture.
Stats ng teams— alin ang mas efficient na team?
Comparison ng attack at defence ng dalawang teams sa current season.
Quality ng shooting
| Napoli | Como | |
|---|---|---|
| Accuracy ng shots on target | 31% | 30% |
| Quality ng chances (xG bawat shot) | 0.12 | 0.10 |
| Finishing (goals bawat shot on target) | 0.50 | 0.17 |
Kapag nasa 0.08 ang xG per shot, kadalasan long-range attempts iyon; ang 0.15+ ay karaniwang chances sa box. Galing sa possession, shot volume at conversion ang style label.
* Ipinapakita ng xG (expected goals) kung ilang goals ang inaasahang makuha ng team mula sa chances nito. Kapag mas mataas ang actual goals kaysa xG, above average ang finishing; kapag mas mababa, may missed chances.
Form ng teams— alin ang mas maganda ang current form?
Last five matches at season record, overall at may home-away split.
Napoli ang 200% better sa: form sa last 5 matches.
3 pts / match - Napoli · 1 pts / match - Como
Goals— paano nag-i-score at nagko-concede ang dalawang teams?
Ilang goals ang sini-score at kino-concede ng dalawang teams, pati kung gaano kadalas silang mag-clean sheet o hindi maka-score.
Napoli ang 100% better sa: goals scored per match.
2 goals / match - Napoli · 1 goals / match - Como
Nakaka-score ang Napoli sa 100% ng matches (1 sa 1 matches), habang may clean sheet ang Como sa 0% (0 sa 1 matches).
Nakaka-score ang Como sa 100% ng matches (1 sa 1 matches), habang may clean sheet ang Napoli sa 100% (1 sa 1 matches).
Gaano kadalas silang maka-score ng hindi bababa sa...
Gaano kadalas silang mag-concede ng hindi bababa sa...
* Kasama sa statistics ang home at away matches ng dalawang teams sa current season.
Parehong teams naka-score (BTTS)— gaano kadalas nakaka-score ang parehong teams?
Gaano kadalas may goals ang magkabilang panig sa matches ng teams, kumpara sa league average.
Mga pattern ng goal
BTTS at goal count
Mga goal line (Over/Under)— gaano kadalas lumalagpas sa goal lines ang kanilang matches?
Gaano kadalas lumalagpas sa goal thresholds ang matches ng teams, sa full match at bawat half.
Buong match - comparison ng teams (Over)
Over / Under - Napoli
Over / Under - Como
1st half
2nd half
Mga half ng match— saang half mas madalas silang maka-score?
Paano nahahati sa first at second half ang performance: goals, points, clean sheets at state sa half-time.
Bago ang half-time (1st half)
Pagkatapos ng half-time (2nd half)
Napoli - mga result sa second half
Stable ang defence sa buong match.
Como - mga result sa second half
Stable ang defence sa buong match.
| 1st half | 2nd half | |
|---|---|---|
| Points bawat match | 1.00 | 3.00 |
| Goals na na-score / match | 0.0 | 2.0 |
| Goals na na-concede / match | 0.0 | 0.0 |
| Average ng goals sa match | 0.0 | 2.0 |
| 1 goal | 0% | 100% |
| 2 goals | 0% | 100% |
| 3 goals | 0% | 0% |
| Clean sheet | 100% | 100% |
| No goal | 100% | 0% |
| Goal difference | 0 | +2 |
| 1st half | 2nd half | |
|---|---|---|
| Points bawat match | 0.00 | 3.00 |
| Goals na na-score / match | 0.0 | 1.0 |
| Goals na na-concede / match | 1.0 | 0.0 |
| Average ng goals sa match | 1.0 | 1.0 |
| 1 goal | 100% | 100% |
| 2 goals | 0% | 0% |
| 3 goals | 0% | 0% |
| Clean sheet | 0% | 100% |
| No goal | 100% | 0% |
| Goal difference | -1 | +1 |
* Ipinapakita ng colors sa tables ang event frequency: green ay common, yellow ay moderate, red ay rare. Frequency ito, hindi team rating.
Goals ayon sa minuto— kailan dumarating ang goals?
Mga phase ng match kung kailan pinakamadalas maka-score at mag-concede ang dalawang teams.
Pinaka-dangerous sa minutes 76-90 (2 goals). Balance ng late goals (76-90): +2 - malakas sa late phases.
Pinaka-dangerous sa minutes 46-60 (1 goal). Pinakamaraming conceded sa 16-30 (1). Balance ng late goals (76-90): 0.
* Kasama sa buckets na 31-45 at 76-90 ang added-time goals.
Karagdagang team indicators— ano ang ipinapakita ng xG, efficiency at form?
Comparison ng chance quality, results at trends mula sa completed matches ngayong season.
Profile ng match
Napoli
Como
* Ang estimated goals, goal split, BTTS estimate, 0:0 risk at goal range ay galing sa public season averages at frequencies ng dalawang teams. Statistical match profile ito, hindi private model prediction o betting pick. Ang iba pang indicators ay naglalarawan ng completed matches sa season.
Context ng liga— mataas ba ang scoring sa league na ito?
Paano nagko-compare ang dalawang teams sa league-wide averages ng Serie A.
Teams kumpara sa liga
| Napoli | Liga | Como | |
|---|---|---|---|
| Average ng goals sa match | ▼ 2.00 | 2.60 | ▼ 2.00 |
| Parehong teams naka-score | ▼ 0% | 40% | ▲ 100% |
| Min. 3 goals (Over 2.5) | ▼ 0% | 47% | ▼ 0% |
| Clean sheets | ▲ 100% | 30% | ▼ 0% |
| Goal bago ang half-time | ▼ 0% | 53% | ▲ 100% |
| Goal pagkatapos ng half-time | ▲ 100% | 93% | ▲ 100% |
^ green = mas mataas sa league average, ˇ red = mas mababa sa league average. Direction ng gap ang ipinapakita nito, hindi team rating.
Lineups at player events
Verified starters, substitutes at recorded events para sa match.
Home team
Starting lineup
Substitutes
Away team
Starting lineup
Substitutes
Timeline ng match
Mga goal, card at substitution ayon sa pagkakasunod ng oras.
Referee at coaches
Buksan ang season profiles para makita ang match record, goals at discipline trends.
Head-to-head
Mga recent meeting (2): Napoli 0 - 2 - 0 Como. Average ng goals 0.00, both teams scored sa 0% matches.
Mga madalas itanong
Ano ang result ng Napoli vs Como?
Natapos ang Serie A match sa score na Napoli 1:2 Como. Nasa page na ito ang match statistics, half-by-half data at head-to-head record.
Ano ang head-to-head record ng Napoli at Como?
Sa huling 2 head-to-head matches, nanalo ang Napoli ng 0, ang Como ng 0, at 2 ang draws. Average goals: 0.00; BTTS: 0%.
Ano ang ipinapakita ng goal statistics bago ang Napoli vs Como?
Napoli scores 2.00 goals per match at Como 1.00. Ang Serie A average ay 2.60 goals, may Over 2.5 sa 47% ng matches. BTTS: Napoli 0%, Como 100%.
Ano ang current form ng Napoli at Como?
Sa last 5 matches, ang Napoli ay 1-0-0 (3.00 points per match), habang ang Como ay 0-1-0 (1.00 points per match).
Saan makikita ang betting pick at full analysis ng Napoli vs Como?
Nasa page na ito ang statistical context: form, H2H, goals, BTTS at Over/Under. Makikita sa NoFluffPicks app ang betting pick, value bet at full reasoning.


