Uzbekistan - Uzbekistan Super LeagueMarkaziy StadionUpdated ang data noong October 15, 2026

Nasaf vs Dinamo Samarqand: mga stats ng match

Nasaf crest
Nasaf
2 : 1half-time 0:0
Dinamo Samarqand crest
Dinamo Samarqand

Nasaf vs Dinamo Samarqand: form, goals at mahahalagang stats

Mahahalagang detalye ng match

Naglaro ang Nasaf laban sa Dinamo Samarqand sa Uzbekistan Super League (Uzbekistan). Nilaro ang match noong 9 October 2026. Venue: Markaziy Stadion. Final score: 2:1.

Current na form

Nasaf: 3-0-2 sa last five matches at 1.80 points per match. Dinamo Samarqand: 2-2-1 at 1.60 points per match.

Stats ng goals

Nasaf ay may 1.50 goals na na-score at 0.95 na na-concede bawat match. Ang Dinamo Samarqand naman ay may 1.50 na na-score at 1.55 na na-concede. Average ng liga: 2.70 goals.

BTTS / Over / Under

BTTS: Nasaf 55%, Dinamo Samarqand 86%. Over 2.5: Nasaf 41%, Dinamo Samarqand 73%. League level: BTTS 55%, Over 2.5 54%.

xG, shots at style ng laro

Nasaf ang may mas mataas na xG per match: 1.59 vs 1.52. May average na 13.3 shots bawat match ang Nasaf, habang 11.9 naman ang Dinamo Samarqand.

First at second half

Nangunguna ang Nasaf sa half-time sa 18% ng matches at nakaka-score ng 0.86 goals pagkatapos ng break. Para sa Dinamo Samarqand, 36% at 0.59 ang mga value.

Goals ayon sa minuto

Nasaf: 76-90+ (10 goals). Dinamo Samarqand: 0-15 (9 goals). Historical goal distribution ito, hindi prediction ng exact goal minute.

Context ng liga

Uzbekistan Super League: 2.70 goals per match, BTTS 55% at Over 2.5 54%.

Head-to-head record

Bago ang match na ito, may 3 previous head-to-head matches sa database. Ang record ay 0-3-0, average goals 2.00, at BTTS 67%.

Archived na pre-match analysis

Ginawa ang analysis na ito bago ang kick-off. Ang conclusions ay base lang sa data na available bago ang match at hindi kasama ang final result o post-match statistics.

General match analysis

Nanalo ang Nasaf sa 3 sa kanilang huling 5 matches at nakaiskor ng 13 goals, habang nagtala ang Dinamo Samarqand ng 2 panalo at 6 goals. Parehong may average na 1,45 goals ang dalawang team, ayon sa pagkakasunod, sa home at away matches, pero mas maganda ang mga pagkakataong nalilikha ng Nasaf: 1,73 ang home xG nila kumpara sa 1,44 ng mga bisita sa away. Pinakamalaki ang agwat sa depensa: average na 0,82 goals lang ang kinokonsede ng home team at nakakapagtala sila ng clean sheet sa 55% ng matches, samantalang 1,82 goals ang average na kinokonsede ng mga bisita sa away at 9% lang ng kanilang matches ang hindi sila napapagtalunan. Pabor din sa Nasaf ang mas mataas nilang bilang ng shots on target sa home, 5,91 kumpara sa 4,27 ng Dinamo sa away, pati na ang katotohanang natalo ang mga bisita sa 55% ng kanilang away matches. Nakaiskor ang Dinamo sa bawat away match, kaya hindi maaaring isantabi ang posibilidad ng dikit na resulta, ngunit dahil sa bentahe ng home team sa kalidad ng mga pagkakataon at depensa, sila ang paborito.

Tingnan ang statistical overview
BTTS - makaka-score ba ang parehong teams?

Naganap ang BTTS sa 82% ng mga laban ng Nasaf at 91% ng mga match ng Dinamo Samarqand, mas mataas nang husto kaysa sa league average na 55%. Nakapag-goal ang away team sa bawat match nila ngayong season, habang 9% lang ng mga laro ng home team ang hindi sila nakaiskor. Mas tumataas din ang posibilidad na parehong maka-score dahil kakaunti ang clean sheets: 18% para sa Nasaf at 9% lang para sa Dinamo, na average na nagkakakonsede ng 1,82 goals kada match. Medyo nag-iingat naman ang datos mula sa huling limang laro, dahil nag-BTTS sa 40% ng mga match ng Nasaf at 60% ng Dinamo. Sa kabila ng pagkakaibang ito sa short-term form, pabor sa pick na β€œYes” ang season-long results at consistent na scoring ng dalawang team.

Tingnan ang BTTS statistics
Over/Under - analysis ng dami ng goals

May higit sa 1,5 goals sa 82% ng mga laban ng Nasaf at 91% ng mga laro ng Dinamo Samarqand, kaya pinakamalakas ang signal para sa line na ito. Average na 1,55 goals ang naiskor ng Nasaf, habang 1,82 naman ang naipapahintulot ng Dinamo; dagdag pa, nakapagtala ang home team ng 13 goals sa huling 5 matches, o average na 2,6. Average na 1,45 goals ang naiskor ng away team, habang 1,27 naman ang naipapahintulot ng Nasaf, kaya mas tumataas ang posibilidad na parehong makapag-ambag sa scoreline ang dalawang team. Bagama't 64% at 82% ang season rates ng mga laban na may higit sa 2,5 goals, 20% lang ito sa huling 5 matches ng Dinamo, kaya mas maingat na piliin ang mas mababang line. Sinusuportahan ng forecast na 3,0 total goals ang pagpili sa Over 1,5 goals, nang hindi kailangang mag-assume ng napakataas na score.

Tingnan ang Over/Under statistics
HT/FT - scenario sa half-time at full-time

Pinaka-malamang ang scenario na mangunguna ang Nasaf bago mag-half-time at mapapanatili ang lamang hanggang dulo. Sa huling limang laban, naka-average ang home team ng 1.4 na goal bago mag-half-time at nakasalo ng 0.2, habang nakaiskor ang Dinamo ng 0.4 at nakasalo ng 0.8 sa parehong period. lamang sa first half ang Nasaf sa 2 sa 5 laban na iyon, samantalang hindi pa nangunguna ang Dinamo kahit minsan at dalawang beses itong nahuli sa score. Pabor din sa panalo ng home team ang average nitong 2.6 na goal sa huling limang laban kumpara sa 1.2 ng away team, pati na rin ang 55% na talo ng Dinamo ngayong season. Mahalaga pa ring alternatibo ang tabla sa half-time, dahil parehong nagtala nito ang dalawang team sa 3 sa huling 5 laban, kaya bahagya lang na mas mababa ang posibilidad ng HT/FT pick na X/1.

Tingnan ang first-half at second-half statistics

Ayon sa half

0 : 0
1st half
2 : 1
2nd half

Stats ng match

52Possession (%)48
NasafDinamo Samarqand
16Shots10
NasafDinamo Samarqand
6Shots on target5
NasafDinamo Samarqand
1.79xG1.23
NasafDinamo Samarqand
6Corners4
NasafDinamo Samarqand
50Dangerous attacks34
NasafDinamo Samarqand
8Fouls13
NasafDinamo Samarqand
1Cards2
NasafDinamo Samarqand

Pre-match na profileβ€” ano ang sinasabi ng season numbers?

Team profile ito batay sa season data at form. Lalabas lang ang match-flow statistics kapag tapos na ang fixture.

NasafDinamo Samarqand
1.5Goals na na-score / match1.5
NasafDinamo Samarqand
0.95Goals na na-concede / match1.55
NasafDinamo Samarqand
52%Average na possession52%
NasafDinamo Samarqand
5.32Shots on target bawat match4.68
NasafDinamo Samarqand

Stats ng teamsβ€” alin ang mas efficient na team?

Comparison ng attack at defence ng dalawang teams sa current season.

13.32Shots bawat match11.86
NasafDinamo Samarqand
5.32Shots on target4.68
NasafDinamo Samarqand
11.3%Shot conversion12.6%
NasafDinamo Samarqand
52%Possession52%
NasafDinamo Samarqand
1.59xG for1.52
NasafDinamo Samarqand
1.35xG against1.42
NasafDinamo Samarqand

Quality ng shooting

Nasaf: Balanced ang styleDinamo Samarqand: Balanced ang style
NasafDinamo Samarqand
Accuracy ng shots on target40%39%
Quality ng chances (xG bawat shot)0.120.13
Finishing (goals bawat shot on target)0.280.32

Kapag nasa 0.08 ang xG per shot, kadalasan long-range attempts iyon; ang 0.15+ ay karaniwang chances sa box. Galing sa possession, shot volume at conversion ang style label.

* Ipinapakita ng xG (expected goals) kung ilang goals ang inaasahang makuha ng team mula sa chances nito. Kapag mas mataas ang actual goals kaysa xG, above average ang finishing; kapag mas mababa, may missed chances.

Form ng teamsβ€” alin ang mas maganda ang current form?

Last five matches at season record, overall at may home-away split.

Nasaf ang 13% better sa: form sa last 5 matches.

1.8 pts / match - Nasaf Β· 1.6 pts / match - Dinamo Samarqand

Nasaf
LLWWW
Result split ngayong season
41% W32% D27% L
Season record (W-D-L)
9-7-6
1.55 pts / match Β· goal difference +12
Last 5 (W-D-L)
3-0-2
1.80 pts / match
Record ng team sa home (W-D-L)
5-3-3
Last 5 sa home
3-1-1
WDLWW
Averages sa last 5 matches
Goals na na-score: 2.6Goals na na-concede: 1.0xG: 1.81Opponent xG: 1.36BTTS: 40%Over 2.5: 60%
Dinamo Samarqand
WDDWL
Result split ngayong season
36% W27% D36% L
Season record (W-D-L)
8-6-8
1.36 pts / match Β· goal difference -1
Last 5 (W-D-L)
2-2-1
1.60 pts / match
Record ng team sa away (W-D-L)
4-1-6
Last 5 sa away
2-1-2
WLWDL
Averages sa last 5 matches
Goals na na-score: 1.2Goals na na-concede: 1.0xG: 1.27Opponent xG: 1.45BTTS: 60%Over 2.5: 20%

Goalsβ€” paano nag-i-score at nagko-concede ang dalawang teams?

Ilang goals ang sini-score at kino-concede ng dalawang teams, pati kung gaano kadalas silang mag-clean sheet o hindi maka-score.

Nasaf ang 63% better sa: goals conceded per match.

0.95 goals / match - Nasaf Β· 1.55 goals / match - Dinamo Samarqand

Scoring profile ng Nasaf: napakalakas

Nakaka-score ang Nasaf sa 77% ng matches (17 sa 22 matches), habang may clean sheet ang Dinamo Samarqand sa 14% (3 sa 22 matches).

Scoring profile ng Dinamo Samarqand: napakalakas

Nakaka-score ang Dinamo Samarqand sa 95% ng matches (21 sa 22 matches), habang may clean sheet ang Nasaf sa 32% (7 sa 22 matches).

33Goals na na-score (season)33
NasafDinamo Samarqand
21Goals na na-concede (season)34
NasafDinamo Samarqand
2.45Average ng goals sa match3.05
NasafDinamo Samarqand
13Goals na na-score (last 5)6
NasafDinamo Samarqand
5Goals na na-concede (last 5)5
NasafDinamo Samarqand

Gaano kadalas silang maka-score ng hindi bababa sa...

77%1 goal95%
NasafDinamo Samarqand
36%2 goals45%
NasafDinamo Samarqand
18%3 goals9%
NasafDinamo Samarqand
9%4 goals0%
NasafDinamo Samarqand

Gaano kadalas silang mag-concede ng hindi bababa sa...

68%1 goal86%
NasafDinamo Samarqand
23%2 goals50%
NasafDinamo Samarqand
5%3 goals14%
NasafDinamo Samarqand
0%4 goals5%
NasafDinamo Samarqand

* Kasama sa statistics ang home at away matches ng dalawang teams sa current season.

Parehong teams naka-score (BTTS)β€” gaano kadalas nakaka-score ang parehong teams?

Gaano kadalas may goals ang magkabilang panig sa matches ng teams, kumpara sa league average.

Mga pattern ng goal

23%BTTS sa half-time27%
NasafDinamo Samarqand
5%BTTS sa parehong halves5%
NasafDinamo Samarqand
27%Naka-score sa parehong halves9%
NasafDinamo Samarqand

BTTS at goal count

36%Min. 3 goals at BTTS73%
NasafDinamo Samarqand
5%Min. 3 goals na walang BTTS0%
NasafDinamo Samarqand
40%BTTS - last 560%
NasafDinamo Samarqand

Mga goal line (Over/Under)β€” gaano kadalas lumalagpas sa goal lines ang kanilang matches?

Gaano kadalas lumalagpas sa goal thresholds ang matches ng teams, sa full match at bawat half.

1st half

64%Min. 1 goal bago ang half-time73%
NasafDinamo Samarqand
36%Min. 2 goals bago ang half-time45%
NasafDinamo Samarqand
5%Min. 3 goals bago ang half-time27%
NasafDinamo Samarqand

2nd half

73%Min. 1 goal pagkatapos ng half-time77%
NasafDinamo Samarqand
41%Min. 2 goals pagkatapos ng half-time45%
NasafDinamo Samarqand
18%Min. 3 goals pagkatapos ng half-time18%
NasafDinamo Samarqand

Mga half ng matchβ€” saang half mas madalas silang maka-score?

Paano nahahati sa first at second half ang performance: goals, points, clean sheets at state sa half-time.

Dinamo Samarqand ang 24% better sa: form sa first half (half-time points).

1.14 pts / match - Nasaf Β· 1.41 pts / match - Dinamo Samarqand

Nasaf - state sa half-time
18% nangunguna59% tabla23% nahuhuli
Dinamo Samarqand - state sa half-time
36% nangunguna32% tabla32% nahuhuli

Bago ang half-time (1st half)

1.14Points bawat match (1st half)1.41
NasafDinamo Samarqand
0.64Goals na na-score (1st half)0.91
NasafDinamo Samarqand
0.45Goals na na-concede (1st half)0.73
NasafDinamo Samarqand
1.09Average ng goals (1st half)1.64
NasafDinamo Samarqand
55%Clean sheet bago ang half-time55%
NasafDinamo Samarqand
59%Walang goal bago ang half-time45%
NasafDinamo Samarqand

Pagkatapos ng half-time (2nd half)

1.59Points bawat match (2nd half)1.23
NasafDinamo Samarqand
0.86Goals na na-score (2nd half)0.59
NasafDinamo Samarqand
0.5Goals na na-concede (2nd half)0.82
NasafDinamo Samarqand
1.36Average ng goals (2nd half)1.41
NasafDinamo Samarqand
59%Clean sheet pagkatapos ng half-time41%
NasafDinamo Samarqand
36%Walang goal pagkatapos ng half-time50%
NasafDinamo Samarqand

Nasaf - mga result sa second half

36% W50% D14% L
25
Half-time points
14
Half-time goals
+4
Goal difference sa 1st half
35
Second-half points
+8
Goal difference sa 2nd half
1.14
PPG bago ang half-time
Lead holding228%

Leading sa half-time sa 18% ng matches at nananalo sa 41%. Nanalo rin sa ilang matches kahit walang half-time lead.

Defence after half-time+0.0

Stable ang defence sa buong match.

Dinamo Samarqand - mga result sa second half

27% W41% D32% L
31
Half-time points
20
Half-time goals
+4
Goal difference sa 1st half
27
Second-half points
-5
Goal difference sa 2nd half
1.41
PPG bago ang half-time
Lead holding100%

Leading sa half-time sa 36% ng matches at nananalo sa 36%. Nanalo rin sa ilang matches kahit walang half-time lead.

Defence after half-time+0.1

Stable ang defence sa buong match.

Nasaf - last 5 matches per half
1st half2nd half
Points bawat match1.401.80
Goals na na-score / match1.41.2
Goals na na-concede / match0.60.4
Average ng goals sa match2.01.6
1 goal100%60%
2 goals60%40%
3 goals20%40%
Clean sheet40%80%
No goal40%40%
Goal difference+4+4
Half-time: 40% nangunguna - 20% tabla - 40% nahuhuli
2nd half: 40% panalo - 60% tabla - 0% talo
BTTS sa half-time (last 5): 20% - Total goals sa half-time: 7
Dinamo Samarqand - last 5 matches per half
1st half2nd half
Points bawat match0.602.20
Goals na na-score / match0.40.8
Goals na na-concede / match0.80.2
Average ng goals sa match1.21.0
1 goal40%80%
2 goals20%20%
3 goals20%0%
Clean sheet60%80%
No goal80%20%
Goal difference-2+3
Half-time: 0% nangunguna - 60% tabla - 40% nahuhuli
2nd half: 60% panalo - 40% tabla - 0% talo
BTTS sa half-time (last 5): 20% - Total goals sa half-time: 2

* Ipinapakita ng colors sa tables ang event frequency: green ay common, yellow ay moderate, red ay rare. Frequency ito, hindi team rating.

Goals ayon sa minutoβ€” kailan dumarating ang goals?

Mga phase ng match kung kailan pinakamadalas maka-score at mag-concede ang dalawang teams.

Nasaf
Na-scoreNa-concede
6
2
0-15
3
3
16-30
5
5
31-45
6
1
46-60
3
5
61-75
10
5
76-90

Pinaka-dangerous sa minutes 76-90 (10 goals). Pinakamaraming conceded sa 31-45 (5). Balance ng late goals (76-90): +5 - malakas sa late phases.

Dinamo Samarqand
Na-scoreNa-concede
9
3
0-15
6
5
16-30
5
8
31-45
3
6
46-60
6
5
61-75
4
7
76-90

Pinaka-dangerous sa minutes 0-15 (9 goals). Pinakamaraming conceded sa 31-45 (8). Balance ng late goals (76-90): -3 - mahina sa late phases.

* Kasama sa buckets na 31-45 at 76-90 ang added-time goals.

Karagdagang team indicatorsβ€” ano ang ipinapakita ng xG, efficiency at form?

Comparison ng chance quality, results at trends mula sa completed matches ngayong season.

Profile ng match

2.75
Estimated na goals
attack laban sa opponent defence
1.5 : 1.2
Estimated na hati ng goals
home : away
102%
Pace kumpara sa liga
100% = average ng liga
71%
Parehong teams naka-score (BTTS)
average mula sa seasons ng dalawang teams
-27%
Derby effect
H2H goals kumpara sa typical matches
73%
BTTS estimate
mula sa scoring frequency ng dalawang teams
1%
0:0 risk
mga 1 sa bawat 100 matches
0-1
Pinakakaraniwang goal range
attack vs defence sa magkabilang panig

Nasaf

Net xG balance
Difference ng chance quality na nagawa at pinayagan per match.
+0.24
Results kumpara sa xG
Difference ng actual goal balance at balance na ipinapakita ng xG.
+0.31
Points kumpara sa goal balance
Comparison ng collected points at points na ipinapahiwatig ng goal balance ng team.
-13.0 pts
Efficiency ng finishing
Naiko-convert ba ng team ang chances? Positive ang value kapag mas marami ang goals kaysa ipinapahiwatig ng chance quality.
-0.09
Efficiency ng defence
Nasasagip ba ng defence o goalkeeper ang team? Positive ang value kapag mas kaunti ang conceded goals kaysa ipinapahiwatig ng allowed chances.
+0.40
Attack vs league
Gaano karami ang goals ng team kumpara sa league average para sa role nito. Ang 120% ay 20% above average.
101%
Defence vs league
Gaano karami ang conceded goals ng team kumpara sa league average. Ang 80% ay 20% fewer conceded goals.
78%
Trend ng form
Comparison ng points sa last 5 matches at whole-season average.
+0.25
Mas malakas sa second half?
Ilang more goals ang sini-score ng team pagkatapos ng half-time kumpara bago ang break.
+0.2
Mga late goal
30% ng goals ng team ay dumarating sa minutes 76-90. Para sa comparison, 18% ang dumarating sa first 15 minutes.
30%

Dinamo Samarqand

Net xG balance
Difference ng chance quality na nagawa at pinayagan per match.
+0.10
Results kumpara sa xG
Difference ng actual goal balance at balance na ipinapakita ng xG.
-0.15
Points kumpara sa goal balance
Comparison ng collected points at points na ipinapahiwatig ng goal balance ng team.
-2.0 pts
Efficiency ng finishing
Naiko-convert ba ng team ang chances? Positive ang value kapag mas marami ang goals kaysa ipinapahiwatig ng chance quality.
-0.02
Efficiency ng defence
Nasasagip ba ng defence o goalkeeper ang team? Positive ang value kapag mas kaunti ang conceded goals kaysa ipinapahiwatig ng allowed chances.
-0.13
Attack vs league
Gaano karami ang goals ng team kumpara sa league average para sa role nito. Ang 120% ay 20% above average.
123%
Defence vs league
Gaano karami ang conceded goals ng team kumpara sa league average. Ang 80% ay 20% fewer conceded goals.
105%
Trend ng form
Comparison ng points sa last 5 matches at whole-season average.
+0.24
Mas malakas sa second half?
Ilang more goals ang sini-score ng team pagkatapos ng half-time kumpara bago ang break.
-0.3
Mga late goal
12% ng goals ng team ay dumarating sa minutes 76-90. Para sa comparison, 27% ang dumarating sa first 15 minutes.
12%

* Ang estimated goals, goal split, BTTS estimate, 0:0 risk at goal range ay galing sa public season averages at frequencies ng dalawang teams. Statistical match profile ito, hindi private model prediction o betting pick. Ang iba pang indicators ay naglalarawan ng completed matches sa season.

Context ng ligaβ€” mataas ba ang scoring sa league na ito?

Paano nagko-compare ang dalawang teams sa league-wide averages ng Uzbekistan Super League.

Teams kumpara sa liga

NasafLigaDinamo Samarqand
Average ng goals sa matchβ–Ό 2.452.70β–² 3.05
Parehong teams naka-scoreβ€’ 55%55%β–² 86%
Min. 3 goals (Over 2.5)β–Ό 41%54%β–² 73%
Clean sheetsβ–² 32%26%β–Ό 14%
Goal bago ang half-timeβ–Ό 64%69%β–² 73%
Goal pagkatapos ng half-timeβ–Ό 73%77%β€’ 77%

^ green = mas mataas sa league average, Λ‡ red = mas mababa sa league average. Direction ng gap ang ipinapakita nito, hindi team rating.

2.70
Average goals bawat match
55%
Parehong teams naka-score
54%
Min. 3 goals (Over 2.5)
26%
Clean sheets
1.48
Home goals bawat match
1.22
Away goals bawat match
+21%
Advantage ng home attack
+18%
Advantage ng home defence
+12%
Kabuuang home advantage
Goals sa 1st half (buong liga)
69%
1 goal
37%
2 goals
12%
3 goals
6%
4 goals
Goals sa 2nd half (buong liga)
77%
1 goal
43%
2 goals
18%
3 goals
5%
4 goals

Lineups at player events

Verified starters, substitutes at recorded events para sa match.

Timeline ng match

Mga goal, card at substitution ayon sa pagkakasunod ng oras.

  1. Dinamo SamarqandYellow cardTigran Avanesyan
  2. NasafYellow cardAdenis Shala
  3. Dinamo SamarqandGoalOybek UrmonjonovAssist: Rasul Yuldashev
  4. NasafSubstitutionPumasok: Dilshod MurtazayevLumabas: Abbos Gulomov

Referee at coaches

Buksan ang season profiles para makita ang match record, goals at discipline trends.

Head-to-head

Mga recent meeting (3): Nasaf 0 - 3 - 0 Dinamo Samarqand. Average ng goals 2.00, both teams scored sa 67% matches.

Dinamo Samarqand
1 : 1
Nasaf
FC Nasaf Qarshi
0 : 0
PFK Dinamo Samarqand
PFK Dinamo Samarqand
2 : 2
FC Nasaf Qarshi

Mga madalas itanong

Ano ang result ng Nasaf vs Dinamo Samarqand?

Natapos ang Uzbekistan Super League match sa score na Nasaf 2:1 Dinamo Samarqand. Nasa page na ito ang match statistics, half-by-half data at head-to-head record.

Ano ang head-to-head record ng Nasaf at Dinamo Samarqand?

Sa huling 3 head-to-head matches, nanalo ang Nasaf ng 0, ang Dinamo Samarqand ng 0, at 3 ang draws. Average goals: 2.00; BTTS: 67%.

Ano ang ipinapakita ng goal statistics bago ang Nasaf vs Dinamo Samarqand?

Nasaf scores 1.50 goals per match at Dinamo Samarqand 1.50. Ang Uzbekistan Super League average ay 2.70 goals, may Over 2.5 sa 54% ng matches. BTTS: Nasaf 55%, Dinamo Samarqand 86%.

Ano ang current form ng Nasaf at Dinamo Samarqand?

Sa last 5 matches, ang Nasaf ay 3-0-2 (1.80 points per match), habang ang Dinamo Samarqand ay 2-2-1 (1.60 points per match).

Saan makikita ang betting pick at full analysis ng Nasaf vs Dinamo Samarqand?

Nasa page na ito ang statistical context: form, H2H, goals, BTTS at Over/Under. Makikita sa NoFluffPicks app ang betting pick, value bet at full reasoning.