Egypt - Second DivisionUpdated ang data noong August 31, 2026

Nasr vs Haras El Hodood: mga stats ng match

Nasr crest
Nasr
0 : 0half-time 0:0
Haras El Hodood crest
Haras El Hodood

Nasr vs Haras El Hodood: form, goals at mahahalagang stats

Mahahalagang detalye ng match

Naglaro ang Nasr laban sa Haras El Hodood sa Second Division (Egypt). Nilaro ang match noong 28 August 2026. Final score: 0:0.

Current na form

Nasr: 0-1-0 sa last five matches at 1.00 points per match. Haras El Hodood: 1-0-0 at 3.00 points per match.

Stats ng goals

Nasr ay may 1.00 goals na na-score at 1.00 na na-concede bawat match. Ang Haras El Hodood naman ay may 2.00 na na-score at 0.00 na na-concede. Average ng liga: 1.87 goals.

BTTS / Over / Under

BTTS: Nasr 100%, Haras El Hodood 0%. Over 2.5: Nasr 0%, Haras El Hodood 0%. League level: BTTS 47%, Over 2.5 33%.

xG, shots at style ng laro

Nasr ang may mas mataas na xG per match: 1.49 vs 1.14. May average na 11.0 shots bawat match ang Nasr, habang 9.0 naman ang Haras El Hodood.

First at second half

Nangunguna ang Nasr sa half-time sa 0% ng matches at nakaka-score ng 1.00 goals pagkatapos ng break. Para sa Haras El Hodood, 100% at 1.00 ang mga value.

Goals ayon sa minuto

Nasr: 76-90+ (1 goals). Haras El Hodood: 16-30 (1 goals). Historical goal distribution ito, hindi prediction ng exact goal minute.

Context ng liga

Second Division: 1.87 goals per match, BTTS 47% at Over 2.5 33%.

Head-to-head record

Wala pang sapat na head-to-head sample para gawing pangunahing comparison.

Archived na pre-match analysis

Ginawa ang analysis na ito bago ang kick-off. Ang conclusions ay base lang sa data na available bago ang match at hindi kasama ang final result o post-match statistics.

General match analysis

Papasok ang Haras El Hodood sa match bilang league leaders, habang nasa ika-13 puwesto ang Nasr. Nanalo ang visitors sa nag-iisa nilang league meeting hanggang ngayon sa score na 2:0, habang nag-draw ang Nasr sa kanilang match na 1:1—nagbibigay ito ng edge sa Haras El Hodood pagdating sa parehong attacking efficiency at defensive organization. Sa kanilang huling limang matches, nakapag-concede ang Nasr ng 11 goals, o average na 2,2 bawat laro, habang 5 goals lamang ang kanilang naitala. Hindi rin flawless ang recent run ng Haras El Hodood, pero nakapagtala sila ng 6 goals at nakakuha ng 7 points kumpara sa 5 points ng Nasr. Dahil limitado ang home-away data, tumataas ang posibilidad ng draw, ngunit ang mas magandang start sa season at mas solid na depensa ng visitors ay nagpapahiwatig ng bahagyang kalamangan para sa kanila.

Tingnan ang statistical overview
BTTS - makaka-score ba ang parehong teams?

Mas malakas ang signal para sa BTTS No, dahil sa huling 5 matches ng Haras El Hodood, 20% lang ng mga laro ang parehong teams ay naka-score, kumpara sa 60% para sa Nasr. Ang away team ay nag-average ng 1,2 goals, pero madalas ay hindi nauuwi sa palitan ng goals ang kanilang mga resulta, habang ang Nasr ay nagpanatili ng clean sheet sa 100% ng available seasonal data. Kamakailan, nakakatanggap ang Nasr ng hanggang 2,2 goals kada match, kaya tumataas ang posibilidad na maka-score ang visitors. Gayunpaman, 20% BTTS lang ang naitala ng kanilang kalaban, kaya hindi sapat ang argumentong ito para piliin ang BTTS Yes. Ang xG ng visitors sa kanilang huling limang matches ay 1,65, pero hinahayaan lamang ng Nasr ang mga kalaban na umabot sa 0,98 xG, na maaaring mag-limit sa kanilang finishing. Sa league average na BTTS na 50%, mas malamang pa rin ang scenario kung saan hindi makaka-score ang kahit isang team.

Tingnan ang BTTS statistics
Over/Under - analysis ng dami ng goals

Ang forecast na 2.35 goals ay nagpapakita na mas hindi malamang ang scenario na may four or more goals kumpara sa mas mababang total. Sa liga, ang mga match ay nagpo-produce ng average na 2.0 goals lang, at ang 2.5 Goal line ay nalampasan sa 30% lang ng mga laro. Bagama’t naka-concede ang Nasr ng 2.2 goals per match sa kanilang last five games, 1.0 lang ang sarili nilang average goals scored, habang ang xG nila ay nasa 0.91. Ang Haras El Hodood naman ay may average na 1.2 goals scored, at ang xG na 1.65 ay nagpapahiwatig ng posibilidad na makaiskor, pero hindi pa sapat para asahan ang isang high-scoring exchange. Ang pinagsamang resulta ng dalawang teams sa kanilang recent games ay nagpapataas ng risk na umabot sa three goals, pero ang mababang league average at limitadong attacking potential ng home team ang nagbibigay ng pinakamalaking edge sa Under 3.5 goals.

Tingnan ang Over/Under statistics
HT/FT - scenario sa half-time at full-time

Ang pinakamalakas na variant sa HT/FT ay draw sa first half at panalo ang Haras El Hodood sa dulo, dahil sa huling limang laban ng Nasr ay wala silang naipasok na goal bago ang halftime, at sa 67% ng mga match na iyon ay tabla sila pagkatapos ng 45 minuto. Sa parehong period, ang Haras El Hodood ay may average na 0.6 goal sa first half at lamang sa halftime sa 40% ng kanilang mga laban, kaya mas malaki ang potential nilang magdesisyon ng match pagkatapos ng break. Mas maganda rin ang record ng away team sa huling limang laro: nanalo sila sa 40% ng mga ito at may average na 1.2 goal, habang ang Nasr ay nanalo lang sa 20% at nakakatanggap ng hanggang 2.2 goal bawat match. Pagkatapos ng halftime, halos pareho ang scoring ng dalawang koponan—0.67 para sa Nasr at 0.6 para sa Haras El Hodood—pero ang mahinang depensa ng hosts ay nagpapataas ng chance na ang visitors ang makalamang at manalo sa dulo. Isang match lang ang sakop ng season data ng hosts, kaya limitado ang predictive value ng 2:0 scoreline at 100% win rate ng Nasr kumpara sa mas malawak na form sa limang laban.

Tingnan ang first-half at second-half statistics

Ayon sa half

0 : 0
1st half
0 : 0
2nd half

Stats ng match

50Possession (%)50
NasrHaras El Hodood
6Shots5
NasrHaras El Hodood
2Shots on target3
NasrHaras El Hodood
0.79xG0.83
NasrHaras El Hodood
5Corners2
NasrHaras El Hodood
36Dangerous attacks41
NasrHaras El Hodood
17Fouls18
NasrHaras El Hodood
0Cards0
NasrHaras El Hodood

Pre-match na profileano ang sinasabi ng season numbers?

Team profile ito batay sa season data at form. Lalabas lang ang match-flow statistics kapag tapos na ang fixture.

1Goals na na-score / match2
NasrHaras El Hodood
1Goals na na-concede / match0
NasrHaras El Hodood
52%Average na possession44%
NasrHaras El Hodood
7Shots on target bawat match3
NasrHaras El Hodood

Stats ng teamsalin ang mas efficient na team?

Comparison ng attack at defence ng dalawang teams sa current season.

11Shots bawat match9
NasrHaras El Hodood
7Shots on target3
NasrHaras El Hodood
9.1%Shot conversion22.2%
NasrHaras El Hodood
52%Possession44%
NasrHaras El Hodood
1.49xG for1.14
NasrHaras El Hodood
1.16xG against1.49
NasrHaras El Hodood

Quality ng shooting

Nasr: Balanced ang styleHaras El Hodood: Counter-attacking ang style
NasrHaras El Hodood
Accuracy ng shots on target64%33%
Quality ng chances (xG bawat shot)0.140.13
Finishing (goals bawat shot on target)0.140.67

Kapag nasa 0.08 ang xG per shot, kadalasan long-range attempts iyon; ang 0.15+ ay karaniwang chances sa box. Galing sa possession, shot volume at conversion ang style label.

* Ipinapakita ng xG (expected goals) kung ilang goals ang inaasahang makuha ng team mula sa chances nito. Kapag mas mataas ang actual goals kaysa xG, above average ang finishing; kapag mas mababa, may missed chances.

Form ng teamsalin ang mas maganda ang current form?

Last five matches at season record, overall at may home-away split.

Haras El Hodood ang 200% better sa: form sa last 5 matches.

1 pts / match - Nasr · 3 pts / match - Haras El Hodood

Nasr
D
Unbeaten sa last 5 matches
Result split ngayong season
0% W100% R0% P
Season record (W-D-L)
0-1-0
1.00 pts / match · goal difference 0
Last 5 (W-D-L)
0-1-0
1.00 pts / match
Record ng team sa home (W-D-L)
0-0-0
Last 5 sa home
0-0-0
Averages sa last 5 matches
Goals na na-score: 1.0Goals na na-concede: 1.0xG: 1.49Opponent xG: 1.16BTTS: 100%Over 2.5: 0%
Haras El Hodood
W
5 straight wins
Result split ngayong season
100% W0% R0% P
Season record (W-D-L)
1-0-0
3.00 pts / match · goal difference +2
Last 5 (W-D-L)
1-0-0
3.00 pts / match
Record ng team sa away (W-D-L)
0-0-0
Last 5 sa away
0-0-0
Averages sa last 5 matches
Goals na na-score: 2.0Goals na na-concede: 0.0xG: 1.14Opponent xG: 1.49BTTS: 0%Over 2.5: 0%

Goalspaano nag-i-score at nagko-concede ang dalawang teams?

Ilang goals ang sini-score at kino-concede ng dalawang teams, pati kung gaano kadalas silang mag-clean sheet o hindi maka-score.

Haras El Hodood ang 100% better sa: goals scored per match.

1 goals / match - Nasr · 2 goals / match - Haras El Hodood

Scoring profile ng Nasr: mixed

Nakaka-score ang Nasr sa 100% ng matches (1 sa 1 matches), habang may clean sheet ang Haras El Hodood sa 100% (1 sa 1 matches).

Scoring profile ng Haras El Hodood: napakalakas

Nakaka-score ang Haras El Hodood sa 100% ng matches (1 sa 1 matches), habang may clean sheet ang Nasr sa 0% (0 sa 1 matches).

1Goals na na-score (season)2
NasrHaras El Hodood
1Goals na na-concede (season)0
NasrHaras El Hodood
2Average ng goals sa match2
NasrHaras El Hodood
1Goals na na-score (last 5)2
NasrHaras El Hodood
1Goals na na-concede (last 5)0
NasrHaras El Hodood

Gaano kadalas silang maka-score ng hindi bababa sa...

100%1 goal100%
NasrHaras El Hodood
0%2 goals100%
NasrHaras El Hodood
0%3 goals0%
NasrHaras El Hodood
0%4 goals0%
NasrHaras El Hodood

Gaano kadalas silang mag-concede ng hindi bababa sa...

100%1 goal0%
NasrHaras El Hodood
0%2 goals0%
NasrHaras El Hodood
0%3 goals0%
NasrHaras El Hodood
0%4 goals0%
NasrHaras El Hodood

* Kasama sa statistics ang home at away matches ng dalawang teams sa current season.

Parehong teams naka-score (BTTS)gaano kadalas nakaka-score ang parehong teams?

Gaano kadalas may goals ang magkabilang panig sa matches ng teams, kumpara sa league average.

Mga pattern ng goal

0%BTTS sa half-time0%
NasrHaras El Hodood
0%BTTS sa parehong halves0%
NasrHaras El Hodood
0%Naka-score sa parehong halves100%
NasrHaras El Hodood

BTTS at goal count

0%Min. 3 goals at BTTS0%
NasrHaras El Hodood
0%Min. 3 goals na walang BTTS0%
NasrHaras El Hodood
100%BTTS - last 50%
NasrHaras El Hodood

Mga goal line (Over/Under)gaano kadalas lumalagpas sa goal lines ang kanilang matches?

Gaano kadalas lumalagpas sa goal thresholds ang matches ng teams, sa full match at bawat half.

1st half

0%Min. 1 goal bago ang half-time100%
NasrHaras El Hodood
0%Min. 2 goals bago ang half-time0%
NasrHaras El Hodood
0%Min. 3 goals bago ang half-time0%
NasrHaras El Hodood

2nd half

100%Min. 1 goal pagkatapos ng half-time100%
NasrHaras El Hodood
100%Min. 2 goals pagkatapos ng half-time0%
NasrHaras El Hodood
0%Min. 3 goals pagkatapos ng half-time0%
NasrHaras El Hodood

Mga half ng matchsaang half mas madalas silang maka-score?

Paano nahahati sa first at second half ang performance: goals, points, clean sheets at state sa half-time.

Haras El Hodood ang 200% better sa: form sa first half (half-time points).

1 pts / match - Nasr · 3 pts / match - Haras El Hodood

Nasr - state sa half-time
0% nangunguna100% tabla0% nahuhuli
Haras El Hodood - state sa half-time
100% nangunguna0% tabla0% nahuhuli

Bago ang half-time (1st half)

1Points bawat match (1st half)3
NasrHaras El Hodood
0Goals na na-score (1st half)1
NasrHaras El Hodood
0Goals na na-concede (1st half)0
NasrHaras El Hodood
0Average ng goals (1st half)1
NasrHaras El Hodood
100%Clean sheet bago ang half-time100%
NasrHaras El Hodood
100%Walang goal bago ang half-time0%
NasrHaras El Hodood

Pagkatapos ng half-time (2nd half)

1Points bawat match (2nd half)3
NasrHaras El Hodood
1Goals na na-score (2nd half)1
NasrHaras El Hodood
1Goals na na-concede (2nd half)0
NasrHaras El Hodood
2Average ng goals (2nd half)1
NasrHaras El Hodood
0%Clean sheet pagkatapos ng half-time100%
NasrHaras El Hodood
0%Walang goal pagkatapos ng half-time0%
NasrHaras El Hodood

Nasr - mga result sa second half

0% W100% R0% P
1
Half-time points
0
Half-time goals
0
Goal difference sa 1st half
1
Second-half points
0
Goal difference sa 2nd half
1.00
PPG bago ang half-time
Defence after half-time+1.0

Nagko-concede ng 1.0 more goals per match pagkatapos ng half-time - bumababa ang defensive level sa second half.

Haras El Hodood - mga result sa second half

100% W0% R0% P
3
Half-time points
1
Half-time goals
+1
Goal difference sa 1st half
3
Second-half points
+1
Goal difference sa 2nd half
3.00
PPG bago ang half-time
Lead holding100%

Leading sa half-time sa 100% ng matches at nananalo sa 100%. Nanalo rin sa ilang matches kahit walang half-time lead.

Defence after half-time0.0

Stable ang defence sa buong match.

Nasr - last 5 matches per half
1st half2nd half
Points bawat match1.001.00
Goals na na-score / match0.01.0
Goals na na-concede / match0.01.0
Average ng goals sa match0.02.0
1 goal0%100%
2 goals0%100%
3 goals0%0%
Clean sheet100%0%
No goal100%0%
Goal difference00
Half-time: 0% nangunguna - 100% tabla - 0% nahuhuli
2nd half: 0% panalo - 100% tabla - 0% talo
BTTS sa half-time (last 5): 0% - Total goals sa half-time: 0
Haras El Hodood - last 5 matches per half
1st half2nd half
Points bawat match3.003.00
Goals na na-score / match1.01.0
Goals na na-concede / match0.00.0
Average ng goals sa match1.01.0
1 goal100%100%
2 goals0%0%
3 goals0%0%
Clean sheet100%100%
No goal0%0%
Goal difference+1+1
Half-time: 100% nangunguna - 0% tabla - 0% nahuhuli
2nd half: 100% panalo - 0% tabla - 0% talo
BTTS sa half-time (last 5): 0% - Total goals sa half-time: 1

* Ipinapakita ng colors sa tables ang event frequency: green ay common, yellow ay moderate, red ay rare. Frequency ito, hindi team rating.

Goals ayon sa minutokailan dumarating ang goals?

Mga phase ng match kung kailan pinakamadalas maka-score at mag-concede ang dalawang teams.

Nasr
Na-scoreNa-concede
0
0
0-15
0
0
16-30
0
0
31-45
0
0
46-60
0
0
61-75
1
1
76-90

Pinaka-dangerous sa minutes 76-90 (1 goal). Pinakamaraming conceded sa 76-90 (1). Balance ng late goals (76-90): 0.

Haras El Hodood
Na-scoreNa-concede
0
0
0-15
1
0
16-30
0
0
31-45
0
0
46-60
0
0
61-75
1
0
76-90

Pinaka-dangerous sa minutes 16-30 (1 goal). Balance ng late goals (76-90): +1 - malakas sa late phases.

* Kasama sa buckets na 31-45 at 76-90 ang added-time goals.

Karagdagang team indicatorsano ang ipinapakita ng xG, efficiency at form?

Comparison ng chance quality, results at trends mula sa completed matches ngayong season.

Profile ng match

2.00
Estimated na goals
attack laban sa opponent defence
0.5 : 1.5
Estimated na hati ng goals
home : away
107%
Pace kumpara sa liga
100% = average ng liga
50%
Parehong teams naka-score (BTTS)
average mula sa seasons ng dalawang teams
-100%
Derby effect
H2H goals kumpara sa typical matches
100%
BTTS estimate
mula sa scoring frequency ng dalawang teams
0%
0:0 risk
halos zero
2-3
Pinakakaraniwang goal range
attack vs defence sa magkabilang panig

Nasr

Net xG balance
Difference ng chance quality na nagawa at pinayagan per match.
+0.33
Results kumpara sa xG
Difference ng actual goal balance at balance na ipinapakita ng xG.
-0.33
Points kumpara sa goal balance
Comparison ng collected points at points na ipinapahiwatig ng goal balance ng team.
-0.5 pts
Efficiency ng finishing
Naiko-convert ba ng team ang chances? Positive ang value kapag mas marami ang goals kaysa ipinapahiwatig ng chance quality.
-0.49
Efficiency ng defence
Nasasagip ba ng defence o goalkeeper ang team? Positive ang value kapag mas kaunti ang conceded goals kaysa ipinapahiwatig ng allowed chances.
+0.16
Attack vs league
Gaano karami ang goals ng team kumpara sa league average para sa role nito. Ang 120% ay 20% above average.
108%
Defence vs league
Gaano karami ang conceded goals ng team kumpara sa league average. Ang 80% ay 20% fewer conceded goals.
108%
Trend ng form
Comparison ng points sa last 5 matches at whole-season average.
0.00
Mas malakas sa second half?
Ilang more goals ang sini-score ng team pagkatapos ng half-time kumpara bago ang break.
+1.0
Mga late goal
100% ng goals ng team ay dumarating sa minutes 76-90. Para sa comparison, 0% ang dumarating sa first 15 minutes.
100%

Haras El Hodood

Net xG balance
Difference ng chance quality na nagawa at pinayagan per match.
-0.35
Results kumpara sa xG
Difference ng actual goal balance at balance na ipinapakita ng xG.
+2.35
Points kumpara sa goal balance
Comparison ng collected points at points na ipinapahiwatig ng goal balance ng team.
0.0 pts
Efficiency ng finishing
Naiko-convert ba ng team ang chances? Positive ang value kapag mas marami ang goals kaysa ipinapahiwatig ng chance quality.
+0.86
Efficiency ng defence
Nasasagip ba ng defence o goalkeeper ang team? Positive ang value kapag mas kaunti ang conceded goals kaysa ipinapahiwatig ng allowed chances.
+1.49
Attack vs league
Gaano karami ang goals ng team kumpara sa league average para sa role nito. Ang 120% ay 20% above average.
215%
Defence vs league
Gaano karami ang conceded goals ng team kumpara sa league average. Ang 80% ay 20% fewer conceded goals.
0%
Trend ng form
Comparison ng points sa last 5 matches at whole-season average.
0.00
Mas malakas sa second half?
Ilang more goals ang sini-score ng team pagkatapos ng half-time kumpara bago ang break.
0.0
Mga late goal
50% ng goals ng team ay dumarating sa minutes 76-90. Para sa comparison, 0% ang dumarating sa first 15 minutes.
50%

* Ang estimated goals, goal split, BTTS estimate, 0:0 risk at goal range ay galing sa public season averages at frequencies ng dalawang teams. Statistical match profile ito, hindi private model prediction o betting pick. Ang iba pang indicators ay naglalarawan ng completed matches sa season.

Context ng ligamataas ba ang scoring sa league na ito?

Paano nagko-compare ang dalawang teams sa league-wide averages ng Second Division.

Teams kumpara sa liga

NasrLigaHaras El Hodood
Average ng goals sa match 2.001.87 2.00
Parehong teams naka-score 100%47% 0%
Min. 3 goals (Over 2.5) 0%33% 0%
Clean sheets 0%37% 100%
Goal bago ang half-time 0%67% 100%
Goal pagkatapos ng half-time 100%67% 100%

^ green = mas mataas sa league average, ˇ red = mas mababa sa league average. Direction ng gap ang ipinapakita nito, hindi team rating.

1.87
Average goals bawat match
47%
Parehong teams naka-score
33%
Min. 3 goals (Over 2.5)
37%
Clean sheets
0.93
Home goals bawat match
0.93
Away goals bawat match
+0%
Advantage ng home attack
+0%
Advantage ng home defence
+-6%
Kabuuang home advantage
Goals sa 1st half (buong liga)
67%
1 goal
7%
2 goals
0%
3 goals
0%
4 goals
Goals sa 2nd half (buong liga)
67%
1 goal
40%
2 goals
7%
3 goals
0%
4 goals

Referee at coaches

Buksan ang season profiles para makita ang match record, goals at discipline trends.

Mga madalas itanong

Ano ang result ng Nasr vs Haras El Hodood?

Natapos ang Second Division match sa score na Nasr 0:0 Haras El Hodood. Nasa page na ito ang match statistics, half-by-half data at head-to-head record.

Ano ang ipinapakita ng goal statistics bago ang Nasr vs Haras El Hodood?

Nasr scores 1.00 goals per match at Haras El Hodood 2.00. Ang Second Division average ay 1.87 goals, may Over 2.5 sa 33% ng matches. BTTS: Nasr 100%, Haras El Hodood 0%.

Ano ang current form ng Nasr at Haras El Hodood?

Sa last 5 matches, ang Nasr ay 0-1-0 (1.00 points per match), habang ang Haras El Hodood ay 1-0-0 (3.00 points per match).

Saan makikita ang betting pick at full analysis ng Nasr vs Haras El Hodood?

Nasa page na ito ang statistical context: form, H2H, goals, BTTS at Over/Under. Makikita sa NoFluffPicks app ang betting pick, value bet at full reasoning.