Kazakhstan - Kazakhstan Premier LeagueStadion OqjetpesUpdated ang data noong September 01, 2026

Suspended o postponed ang match

Puwedeng magbago ang schedule. Available pa rin ang statistics bilang match context.

Okzhetpes vs Kyzyl-Zhar: mga stats ng match

Okzhetpes vs Kyzyl-Zhar: form, goals at mahahalagang stats

Mahahalagang detalye ng match

Okzhetpes vs Kyzyl-Zhar sa Kazakhstan Premier League (Kazakhstan). Puwedeng magbago ang schedule. Available pa rin ang statistics bilang match context. Venue: Stadion Oqjetpes.

Current na form

Okzhetpes: 3-0-2 sa last five matches at 1.80 points per match. Kyzyl-Zhar: 2-2-1 at 1.60 points per match.

Stats ng goals

Okzhetpes ay may 1.52 goals na na-score at 1.35 na na-concede bawat match. Ang Kyzyl-Zhar naman ay may 1.13 na na-score at 1.48 na na-concede. Average ng liga: 2.48 goals.

BTTS / Over / Under

BTTS: Okzhetpes 70%, Kyzyl-Zhar 52%. Over 2.5: Okzhetpes 61%, Kyzyl-Zhar 57%. League level: BTTS 55%, Over 2.5 46%.

xG, shots at style ng laro

Okzhetpes ang may mas mataas na xG per match: 1.51 vs 1.23. May average na 13.0 shots bawat match ang Okzhetpes, habang 10.4 naman ang Kyzyl-Zhar.

First at second half

Nangunguna ang Okzhetpes sa half-time sa 26% ng matches at nakaka-score ng 1.00 goals pagkatapos ng break. Para sa Kyzyl-Zhar, 13% at 0.83 ang mga value.

Goals ayon sa minuto

Okzhetpes: 76-90+ (15 goals). Kyzyl-Zhar: 76-90+ (11 goals). Historical goal distribution ito, hindi prediction ng exact goal minute.

Context ng liga

Kazakhstan Premier League: 2.48 goals per match, BTTS 55% at Over 2.5 46%.

Head-to-head record

Bago ang match na ito, may 3 previous head-to-head matches sa database. Ang record ay 2-0-1, average goals 3.33, at BTTS 67%.

Pre-match na profileano ang sinasabi ng season numbers?

Team profile ito batay sa season data at form. Lalabas lang ang match-flow statistics kapag tapos na ang fixture.

1.52Goals na na-score / match1.13
OkzhetpesKyzyl-Zhar
1.35Goals na na-concede / match1.48
OkzhetpesKyzyl-Zhar
50%Average na possession44%
OkzhetpesKyzyl-Zhar
4.78Shots on target bawat match4.04
OkzhetpesKyzyl-Zhar

Stats ng teamsalin ang mas efficient na team?

Comparison ng attack at defence ng dalawang teams sa current season.

12.96Shots bawat match10.43
OkzhetpesKyzyl-Zhar
4.78Shots on target4.04
OkzhetpesKyzyl-Zhar
11.7%Shot conversion10.8%
OkzhetpesKyzyl-Zhar
50%Possession44%
OkzhetpesKyzyl-Zhar
1.51xG for1.23
OkzhetpesKyzyl-Zhar
1.62xG against1.54
OkzhetpesKyzyl-Zhar

Quality ng shooting

Okzhetpes: Balanced ang styleKyzyl-Zhar: Balanced ang style
OkzhetpesKyzyl-Zhar
Accuracy ng shots on target37%39%
Quality ng chances (xG bawat shot)0.120.12
Finishing (goals bawat shot on target)0.320.28

Kapag nasa 0.08 ang xG per shot, kadalasan long-range attempts iyon; ang 0.15+ ay karaniwang chances sa box. Galing sa possession, shot volume at conversion ang style label.

* Ipinapakita ng xG (expected goals) kung ilang goals ang inaasahang makuha ng team mula sa chances nito. Kapag mas mataas ang actual goals kaysa xG, above average ang finishing; kapag mas mababa, may missed chances.

Form ng teamsalin ang mas maganda ang current form?

Last five matches at season record, overall at may home-away split.

Okzhetpes ang 13% better sa: form sa last 5 matches.

1.8 pts / match - Okzhetpes · 1.6 pts / match - Kyzyl-Zhar

Okzhetpes
LWLWW
Result split ngayong season
48% W26% R26% P
Season record (W-D-L)
11-6-6
1.70 pts / match · goal difference +4
Last 5 (W-D-L)
3-0-2
1.80 pts / match
Record ng team sa home (W-D-L)
6-4-1
Last 5 sa home
3-1-1
DWLWW
Averages sa last 5 matches
Goals na na-score: 2.2Goals na na-concede: 1.4xG: 1.36Opponent xG: 2.03BTTS: 80%Over 2.5: 80%
Kyzyl-Zhar
WWDDL
Result split ngayong season
26% W26% R48% P
Season record (W-D-L)
6-6-11
1.04 pts / match · goal difference -8
Last 5 (W-D-L)
2-2-1
1.60 pts / match
Record ng team sa away (W-D-L)
2-3-6
Last 5 sa away
1-1-3
LLWDL
Averages sa last 5 matches
Goals na na-score: 1.6Goals na na-concede: 1.6xG: 1.39Opponent xG: 1.67BTTS: 80%Over 2.5: 80%

Goalspaano nag-i-score at nagko-concede ang dalawang teams?

Ilang goals ang sini-score at kino-concede ng dalawang teams, pati kung gaano kadalas silang mag-clean sheet o hindi maka-score.

Okzhetpes ang 35% better sa: goals scored per match.

1.52 goals / match - Okzhetpes · 1.13 goals / match - Kyzyl-Zhar

Okzhetpes ang 10% better sa: goals conceded per match.

1.35 goals / match - Okzhetpes · 1.48 goals / match - Kyzyl-Zhar

Scoring profile ng Okzhetpes: napakalakas

Nakaka-score ang Okzhetpes sa 91% ng matches (21 sa 23 matches), habang may clean sheet ang Kyzyl-Zhar sa 17% (4 sa 23 matches).

Scoring profile ng Kyzyl-Zhar: malakas

Nakaka-score ang Kyzyl-Zhar sa 61% ng matches (14 sa 23 matches), habang may clean sheet ang Okzhetpes sa 26% (6 sa 23 matches).

35Goals na na-score (season)26
OkzhetpesKyzyl-Zhar
31Goals na na-concede (season)34
OkzhetpesKyzyl-Zhar
2.87Average ng goals sa match2.61
OkzhetpesKyzyl-Zhar
11Goals na na-score (last 5)8
OkzhetpesKyzyl-Zhar
7Goals na na-concede (last 5)8
OkzhetpesKyzyl-Zhar

Gaano kadalas silang maka-score ng hindi bababa sa...

91%1 goal61%
OkzhetpesKyzyl-Zhar
43%2 goals35%
OkzhetpesKyzyl-Zhar
13%3 goals13%
OkzhetpesKyzyl-Zhar
4%4 goals4%
OkzhetpesKyzyl-Zhar

Gaano kadalas silang mag-concede ng hindi bababa sa...

74%1 goal83%
OkzhetpesKyzyl-Zhar
39%2 goals48%
OkzhetpesKyzyl-Zhar
13%3 goals13%
OkzhetpesKyzyl-Zhar
4%4 goals4%
OkzhetpesKyzyl-Zhar

* Kasama sa statistics ang home at away matches ng dalawang teams sa current season.

Parehong teams naka-score (BTTS)gaano kadalas nakaka-score ang parehong teams?

Gaano kadalas may goals ang magkabilang panig sa matches ng teams, kumpara sa league average.

Mga pattern ng goal

26%BTTS sa half-time13%
OkzhetpesKyzyl-Zhar
9%BTTS sa parehong halves0%
OkzhetpesKyzyl-Zhar
26%Naka-score sa parehong halves17%
OkzhetpesKyzyl-Zhar

BTTS at goal count

57%Min. 3 goals at BTTS43%
OkzhetpesKyzyl-Zhar
4%Min. 3 goals na walang BTTS13%
OkzhetpesKyzyl-Zhar
80%BTTS - last 580%
OkzhetpesKyzyl-Zhar

Mga goal line (Over/Under)gaano kadalas lumalagpas sa goal lines ang kanilang matches?

Gaano kadalas lumalagpas sa goal thresholds ang matches ng teams, sa full match at bawat half.

1st half

74%Min. 1 goal bago ang half-time43%
OkzhetpesKyzyl-Zhar
30%Min. 2 goals bago ang half-time13%
OkzhetpesKyzyl-Zhar
17%Min. 3 goals bago ang half-time4%
OkzhetpesKyzyl-Zhar

2nd half

78%Min. 1 goal pagkatapos ng half-time83%
OkzhetpesKyzyl-Zhar
52%Min. 2 goals pagkatapos ng half-time70%
OkzhetpesKyzyl-Zhar
26%Min. 3 goals pagkatapos ng half-time35%
OkzhetpesKyzyl-Zhar

Mga half ng matchsaang half mas madalas silang maka-score?

Paano nahahati sa first at second half ang performance: goals, points, clean sheets at state sa half-time.

Okzhetpes ang 7% better sa: form sa first half (half-time points).

1.17 pts / match - Okzhetpes · 1.09 pts / match - Kyzyl-Zhar

Okzhetpes - state sa half-time
26% nangunguna39% tabla35% nahuhuli
Kyzyl-Zhar - state sa half-time
13% nangunguna70% tabla17% nahuhuli

Bago ang half-time (1st half)

1.17Points bawat match (1st half)1.09
OkzhetpesKyzyl-Zhar
0.52Goals na na-score (1st half)0.3
OkzhetpesKyzyl-Zhar
0.7Goals na na-concede (1st half)0.35
OkzhetpesKyzyl-Zhar
1.22Average ng goals (1st half)0.65
OkzhetpesKyzyl-Zhar
48%Clean sheet bago ang half-time70%
OkzhetpesKyzyl-Zhar
52%Walang goal bago ang half-time74%
OkzhetpesKyzyl-Zhar

Pagkatapos ng half-time (2nd half)

1.78Points bawat match (2nd half)1
OkzhetpesKyzyl-Zhar
1Goals na na-score (2nd half)0.83
OkzhetpesKyzyl-Zhar
0.65Goals na na-concede (2nd half)1.13
OkzhetpesKyzyl-Zhar
1.65Average ng goals (2nd half)1.96
OkzhetpesKyzyl-Zhar
57%Clean sheet pagkatapos ng half-time35%
OkzhetpesKyzyl-Zhar
30%Walang goal pagkatapos ng half-time48%
OkzhetpesKyzyl-Zhar

Okzhetpes - mga result sa second half

48% W35% R17% P
27
Half-time points
12
Half-time goals
-4
Goal difference sa 1st half
41
Second-half points
+8
Goal difference sa 2nd half
1.17
PPG bago ang half-time
Lead holding185%

Leading sa half-time sa 26% ng matches at nananalo sa 48%. Nanalo rin sa ilang matches kahit walang half-time lead.

Defence after half-time-0.0

Stable ang defence sa buong match.

Kyzyl-Zhar - mga result sa second half

22% W35% R43% P
25
Half-time points
7
Half-time goals
-1
Goal difference sa 1st half
23
Second-half points
-7
Goal difference sa 2nd half
1.09
PPG bago ang half-time
Lead holding200%

Leading sa half-time sa 13% ng matches at nananalo sa 26%. Nanalo rin sa ilang matches kahit walang half-time lead.

Defence after half-time+0.8

Nagko-concede ng 0.8 more goals per match pagkatapos ng half-time - bumababa ang defensive level sa second half.

Okzhetpes - last 5 matches per half
1st half2nd half
Points bawat match1.401.80
Goals na na-score / match1.01.2
Goals na na-concede / match1.00.4
Average ng goals sa match2.01.6
1 goal80%60%
2 goals60%60%
3 goals60%20%
Clean sheet40%60%
No goal20%40%
Goal difference0+4
Half-time: 40% nangunguna - 20% tabla - 40% nahuhuli
2nd half: 40% panalo - 60% tabla - 0% talo
BTTS sa half-time (last 5): 60% - Total goals sa half-time: 5
Kyzyl-Zhar - last 5 matches per half
1st half2nd half
Points bawat match1.201.40
Goals na na-score / match0.41.2
Goals na na-concede / match0.41.2
Average ng goals sa match0.82.4
1 goal60%100%
2 goals20%100%
3 goals0%40%
Clean sheet60%20%
No goal60%20%
Goal difference00
Half-time: 20% nangunguna - 60% tabla - 20% nahuhuli
2nd half: 40% panalo - 20% tabla - 40% talo
BTTS sa half-time (last 5): 20% - Total goals sa half-time: 2

* Ipinapakita ng colors sa tables ang event frequency: green ay common, yellow ay moderate, red ay rare. Frequency ito, hindi team rating.

Goals ayon sa minutokailan dumarating ang goals?

Mga phase ng match kung kailan pinakamadalas maka-score at mag-concede ang dalawang teams.

Okzhetpes
Na-scoreNa-concede
1
3
0-15
7
6
16-30
4
7
31-45
3
2
46-60
5
7
61-75
15
6
76-90

Pinaka-dangerous sa minutes 76-90 (15 goals). Pinakamaraming conceded sa 31-45 (7). Balance ng late goals (76-90): +9 - malakas sa late phases.

Kyzyl-Zhar
Na-scoreNa-concede
1
5
0-15
2
0
16-30
4
3
31-45
5
6
46-60
3
6
61-75
11
14
76-90

Pinaka-dangerous sa minutes 76-90 (11 goals). Pinakamaraming conceded sa 76-90 (14). Balance ng late goals (76-90): -3 - mahina sa late phases.

* Kasama sa buckets na 31-45 at 76-90 ang added-time goals.

Karagdagang team indicatorsano ang ipinapakita ng xG, efficiency at form?

Comparison ng chance quality, results at trends mula sa completed matches ngayong season.

Profile ng match

2.74
Estimated na goals
attack laban sa opponent defence
1.5 : 1.2
Estimated na hati ng goals
home : away
110%
Pace kumpara sa liga
100% = average ng liga
61%
Parehong teams naka-score (BTTS)
average mula sa seasons ng dalawang teams
+22%
Derby effect
H2H goals kumpara sa typical matches
56%
BTTS estimate
mula sa scoring frequency ng dalawang teams
4%
0:0 risk
mga 1 sa bawat 25 matches
2-3
Pinakakaraniwang goal range
attack vs defence sa magkabilang panig

Okzhetpes

Net xG balance
Difference ng chance quality na nagawa at pinayagan per match.
-0.11
Results kumpara sa xG
Difference ng actual goal balance at balance na ipinapakita ng xG.
+0.28
Points kumpara sa goal balance
Comparison ng collected points at points na ipinapahiwatig ng goal balance ng team.
+0.3 pts
Efficiency ng finishing
Naiko-convert ba ng team ang chances? Positive ang value kapag mas marami ang goals kaysa ipinapahiwatig ng chance quality.
+0.01
Efficiency ng defence
Nasasagip ba ng defence o goalkeeper ang team? Positive ang value kapag mas kaunti ang conceded goals kaysa ipinapahiwatig ng allowed chances.
+0.27
Attack vs league
Gaano karami ang goals ng team kumpara sa league average para sa role nito. Ang 120% ay 20% above average.
106%
Defence vs league
Gaano karami ang conceded goals ng team kumpara sa league average. Ang 80% ay 20% fewer conceded goals.
131%
Trend ng form
Comparison ng points sa last 5 matches at whole-season average.
+0.10
Mas malakas sa second half?
Ilang more goals ang sini-score ng team pagkatapos ng half-time kumpara bago ang break.
+0.5
Mga late goal
43% ng goals ng team ay dumarating sa minutes 76-90. Para sa comparison, 3% ang dumarating sa first 15 minutes.
43%

Kyzyl-Zhar

Net xG balance
Difference ng chance quality na nagawa at pinayagan per match.
-0.31
Results kumpara sa xG
Difference ng actual goal balance at balance na ipinapakita ng xG.
-0.04
Points kumpara sa goal balance
Comparison ng collected points at points na ipinapahiwatig ng goal balance ng team.
-1.5 pts
Efficiency ng finishing
Naiko-convert ba ng team ang chances? Positive ang value kapag mas marami ang goals kaysa ipinapahiwatig ng chance quality.
-0.10
Efficiency ng defence
Nasasagip ba ng defence o goalkeeper ang team? Positive ang value kapag mas kaunti ang conceded goals kaysa ipinapahiwatig ng allowed chances.
+0.06
Attack vs league
Gaano karami ang goals ng team kumpara sa league average para sa role nito. Ang 120% ay 20% above average.
110%
Defence vs league
Gaano karami ang conceded goals ng team kumpara sa league average. Ang 80% ay 20% fewer conceded goals.
103%
Trend ng form
Comparison ng points sa last 5 matches at whole-season average.
+0.56
Mas malakas sa second half?
Ilang more goals ang sini-score ng team pagkatapos ng half-time kumpara bago ang break.
+0.5
Mga late goal
42% ng goals ng team ay dumarating sa minutes 76-90. Para sa comparison, 4% ang dumarating sa first 15 minutes.
42%

* Ang estimated goals, goal split, BTTS estimate, 0:0 risk at goal range ay galing sa public season averages at frequencies ng dalawang teams. Statistical match profile ito, hindi private model prediction o betting pick. Ang iba pang indicators ay naglalarawan ng completed matches sa season.

Context ng ligamataas ba ang scoring sa league na ito?

Paano nagko-compare ang dalawang teams sa league-wide averages ng Kazakhstan Premier League.

Teams kumpara sa liga

OkzhetpesLigaKyzyl-Zhar
Average ng goals sa match 2.872.48 2.61
Parehong teams naka-score 70%55% 52%
Min. 3 goals (Over 2.5) 61%46% 57%
Clean sheets 26%27% 17%
Goal bago ang half-time 74%66% 43%
Goal pagkatapos ng half-time 78%73% 83%

^ green = mas mataas sa league average, ˇ red = mas mababa sa league average. Direction ng gap ang ipinapakita nito, hindi team rating.

2.48
Average goals bawat match
55%
Parehong teams naka-score
46%
Min. 3 goals (Over 2.5)
27%
Clean sheets
1.44
Home goals bawat match
1.03
Away goals bawat match
+40%
Advantage ng home attack
+28%
Advantage ng home defence
+22%
Kabuuang home advantage
Goals sa 1st half (buong liga)
66%
1 goal
27%
2 goals
10%
3 goals
2%
4 goals
Goals sa 2nd half (buong liga)
73%
1 goal
43%
2 goals
20%
3 goals
6%
4 goals

Head-to-head

Mga recent meeting (3): Okzhetpes 2 - 0 - 1 Kyzyl-Zhar. Average ng goals 3.33, both teams scored sa 67% matches.

Kyzyl-Zhar
0 : 1
Okzhetpes
FK Kyzyl-Zhar SK Petropavlovsk
3 : 1
FK Okzhetpes Kokshetau
FK Okzhetpes Kokshetau
3 : 2
FK Kyzyl-Zhar SK Petropavlovsk