Kazakhstan - Kazakhstan Premier LeagueStadion Qajimuqan MuñaytpasovUpdated ang data noong September 01, 2026

Ordabasy vs Kyzyl-Zhar: mga stats ng match

Ordabasy crest
Ordabasy
3 : 0half-time 1:0
Kyzyl-Zhar crest
Kyzyl-Zhar

Ordabasy vs Kyzyl-Zhar: form, goals at mahahalagang stats

Mahahalagang detalye ng match

Naglaro ang Ordabasy laban sa Kyzyl-Zhar sa Kazakhstan Premier League (Kazakhstan). Nilaro ang match noong 29 August 2026. Venue: Stadion Qajimuqan Muñaytpasov. Final score: 3:0.

Current na form

Ordabasy: 4-0-1 sa last five matches at 2.40 points per match. Kyzyl-Zhar: 2-3-0 at 1.80 points per match.

Stats ng goals

Ordabasy ay may 1.95 goals na na-score at 0.73 na na-concede bawat match. Ang Kyzyl-Zhar naman ay may 1.18 na na-score at 1.41 na na-concede. Average ng liga: 2.45 goals.

BTTS / Over / Under

BTTS: Ordabasy 55%, Kyzyl-Zhar 55%. Over 2.5: Ordabasy 55%, Kyzyl-Zhar 55%. League level: BTTS 55%, Over 2.5 46%.

xG, shots at style ng laro

Ordabasy ang may mas mataas na xG per match: 1.95 vs 1.23. May average na 17.3 shots bawat match ang Ordabasy, habang 10.4 naman ang Kyzyl-Zhar.

First at second half

Nangunguna ang Ordabasy sa half-time sa 45% ng matches at nakaka-score ng 1.18 goals pagkatapos ng break. Para sa Kyzyl-Zhar, 14% at 0.86 ang mga value.

Goals ayon sa minuto

Ordabasy: 76-90+ (16 goals). Kyzyl-Zhar: 76-90+ (11 goals). Historical goal distribution ito, hindi prediction ng exact goal minute.

Context ng liga

Kazakhstan Premier League: 2.45 goals per match, BTTS 55% at Over 2.5 46%.

Head-to-head record

Bago ang match na ito, may 3 previous head-to-head matches sa database. Ang record ay 1-2-0, average goals 1.00, at BTTS 33%.

Archived na pre-match analysis

Ginawa ang analysis na ito bago ang kick-off. Ang conclusions ay base lang sa data na available bago ang match at hindi kasama ang final result o post-match statistics.

General match analysis

Ang Ordabasy ang league leader at nanalo sa 16 sa 22 matches ngayong season, habang ang Kyzyl-Zhar ay nasa ika-10 puwesto, na may 6 wins lamang at 10 defeats. Sa home ground, nananalo ang hosts sa 83% ng kanilang mga laban, may average na 2,00 goals at hindi pa natatalo sa alinmang match. Samantala, ang visitors ay nananalo lamang sa 20% ng kanilang away games, na may average na 0,60 goal kada match. Malinaw din ang lamang ng Ordabasy sa quality ng chances na nalilikha: ang average xG ng hosts ay 2,16 kumpara sa 1,04 ng Kyzyl-Zhar, habang ang shots on target ay 7,08 laban sa 2,90. Sa depensa, 0,67 goal lamang kada home match ang kinak concede ng hosts, habang ang visitors ay hindi nakapagtala ng goal sa 60% ng kanilang away matches. Totoong unbeaten ang Kyzyl-Zhar sa kanilang huling limang appearances, ngunit ang tatlong draws sa panahong ito at mahihinang away numbers ay nagpapakitang ang Ordabasy pa rin ang malinaw na favorite para sa isang decisive win.

Tingnan ang statistical overview
BTTS - makaka-score ba ang parehong teams?

Ang pick sa BTTS: Yes ay pangunahing sinusuportahan ng kasalukuyang form ng dalawang koponan: parehong naka-score ang Kyzyl-Zhar sa 100% ng kanilang huling 5 laban, habang 60% naman para sa Ordabasy. Sa panahong ito, ang hosts ay may average na 2,4 goals at xG na 2,28, samantalang ang visitors ay umiskor ng 1,8 goals kada laban at lumikha ng mga pagkakataong nagkakahalaga ng 1,27 xG. Totoong 0,8 goal lang kada laban ang nai-concede ng Ordabasy sa kanilang huling limang fixtures, pero sa buong season, nakapagpanatili sila ng clean sheet sa 8% lang ng mga laban. Ang risk sa scenario na ito ay ang season-long attacking output ng Kyzyl-Zhar na 0,6 goal kada laban, pati na ang 60% ng kanilang mga laban na walang naiskor na goal. Gayunman, kapansin-pansing bumuti ang kanilang kasalukuyang finishing kumpara sa average na iyon. Ang attacking edge ng hosts, na may 5,08 shots on target kada laban kumpara sa 2,90 ng visitors, ay dapat makapagbigay sa kanila ng goal, habang ang magandang recent run ng Kyzyl-Zhar ay nagbibigay ng bahagyang mas malakas na signal na makaka-score ang mga bisita kaysa sa isa na namang laban na walang goal. Kaya, mas malamang ang BTTS Yes kaysa BTTS No—na nangangahulugang hindi makaka-score ang kahit isa sa dalawang koponan; hindi ito awtomatikong 0:0 o nangangahulugang parehong walang goal.

Tingnan ang BTTS statistics
Over/Under - analysis ng dami ng goals

Nasa very good offensive form ang Ordabasy: sa kanilang last five matches, average silang nakaka-score ng 2,4 goals, with an xG na 2,28, habang ang Kyzyl-Zhar ay nagpapahintulot ng 1,43 xG sa parehong period. Mas gumanda ang finishing ng visitors, na may average na 1,8 goals sa kanilang last five fixtures, pero sa buong season, 0,6 lang ang kanilang average, at sa 60% ng matches ay hindi sila nakapuntos. Sa kanilang last five appearances, 0,8 goal lang ang average na kino-concede ng home team at hinahayaan nila ang opponents na magkaroon ng 0,84 xG, kaya limitado ang potential para sa malaking goal contribution ng Kyzyl-Zhar. Historically, ang matches ng visitors ay nagtatapos sa ilalim ng 3,5 goals sa 90% ng cases, habang para sa Ordabasy, lumabas ang ganitong resulta sa 58% ng kanilang matches. Ang mas magandang current form ng parehong teams ay nagpapataas ng chance na magkaroon ng at least three goals, pero ang forecast na 2,59 goals ay malinaw pa ring sumusuporta sa Under 3,5.

Tingnan ang Over/Under statistics
HT/FT - scenario sa half-time at full-time

Ang Ordabasy ay lamang sa first half sa 4 sa huling 5 laban, at sa parehong period ay nagtala rin ng 4 na panalo, na may average na 2.4 goals scored at 0.8 lang na conceded. Ang Kyzyl-Zhar naman ay tabla sa first half sa 4 sa huling 5 matches, pero ang season average nila sa goals scored ay 0.6 lang, at 60% ng kanilang mga laro ay hindi sila nakaka-score. Mas malinaw ang attacking potential ng home team: nakakalikha sila ng average na 1.39 xG kumpara sa 1.04 ng kalaban, may 5.08 shots on target bawat match laban sa 2.90, at kino-convert ang 14% ng kanilang attempts, habang 7% naman sa away team. Pagkatapos ng break, average na 1.17 goals ang score ng Ordabasy, habang 1.20 naman ang kino-concede ng Kyzyl-Zhar, kaya mas tumitibay ang scenario na mapapanatili o madaragdagan ng hosts ang kanilang lamang. Kaya ang pinakamalakas na variant ay ang Ordabasy na lamang pagkatapos ng first half at mananalo rin sa dulo: 1/1.

Tingnan ang first-half at second-half statistics

Ayon sa half

1 : 0
1st half
2 : 0
2nd half

Stats ng match

54Possession (%)46
OrdabasyKyzyl-Zhar
15Shots12
OrdabasyKyzyl-Zhar
5Shots on target3
OrdabasyKyzyl-Zhar
1.63xG1.14
OrdabasyKyzyl-Zhar
4Corners2
OrdabasyKyzyl-Zhar
47Dangerous attacks24
OrdabasyKyzyl-Zhar
13Fouls9
OrdabasyKyzyl-Zhar
0Cards0
OrdabasyKyzyl-Zhar

Pre-match na profileano ang sinasabi ng season numbers?

Team profile ito batay sa season data at form. Lalabas lang ang match-flow statistics kapag tapos na ang fixture.

1.95Goals na na-score / match1.18
OrdabasyKyzyl-Zhar
0.73Goals na na-concede / match1.41
OrdabasyKyzyl-Zhar
56%Average na possession44%
OrdabasyKyzyl-Zhar
6.5Shots on target bawat match4.09
OrdabasyKyzyl-Zhar

Stats ng teamsalin ang mas efficient na team?

Comparison ng attack at defence ng dalawang teams sa current season.

17.27Shots bawat match10.36
OrdabasyKyzyl-Zhar
6.5Shots on target4.09
OrdabasyKyzyl-Zhar
11.3%Shot conversion11.4%
OrdabasyKyzyl-Zhar
56%Possession44%
OrdabasyKyzyl-Zhar
1.95xG for1.23
OrdabasyKyzyl-Zhar
0.98xG against1.54
OrdabasyKyzyl-Zhar

Quality ng shooting

Ordabasy: DominantKyzyl-Zhar: Balanced ang style
OrdabasyKyzyl-Zhar
Accuracy ng shots on target38%39%
Quality ng chances (xG bawat shot)0.110.12
Finishing (goals bawat shot on target)0.300.29

Kapag nasa 0.08 ang xG per shot, kadalasan long-range attempts iyon; ang 0.15+ ay karaniwang chances sa box. Galing sa possession, shot volume at conversion ang style label.

* Ipinapakita ng xG (expected goals) kung ilang goals ang inaasahang makuha ng team mula sa chances nito. Kapag mas mataas ang actual goals kaysa xG, above average ang finishing; kapag mas mababa, may missed chances.

Form ng teamsalin ang mas maganda ang current form?

Last five matches at season record, overall at may home-away split.

Ordabasy ang 33% better sa: form sa last 5 matches.

2.4 pts / match - Ordabasy · 1.8 pts / match - Kyzyl-Zhar

Ordabasy
WLWWW
Result split ngayong season
73% W18% R9% P
Season record (W-D-L)
16-4-2
2.36 pts / match · goal difference +27
Last 5 (W-D-L)
4-0-1
2.40 pts / match
Record ng team sa home (W-D-L)
10-2-0
Last 5 sa home
5-0-0
WWWWW
Averages sa last 5 matches
Goals na na-score: 2.6Goals na na-concede: 0.8xG: 2.03Opponent xG: 0.85BTTS: 60%Over 2.5: 80%
Kyzyl-Zhar
DWWDD
Unbeaten sa last 5 matches
Result split ngayong season
27% W27% R45% P
Season record (W-D-L)
6-6-10
1.09 pts / match · goal difference -5
Last 5 (W-D-L)
2-3-0
1.80 pts / match
Record ng team sa away (W-D-L)
2-3-5
Last 5 sa away
1-1-3
LLLWD
Averages sa last 5 matches
Goals na na-score: 1.8Goals na na-concede: 1.2xG: 1.56Opponent xG: 1.64BTTS: 100%Over 2.5: 60%

Goalspaano nag-i-score at nagko-concede ang dalawang teams?

Ilang goals ang sini-score at kino-concede ng dalawang teams, pati kung gaano kadalas silang mag-clean sheet o hindi maka-score.

Ordabasy ang 65% better sa: goals scored per match.

1.95 goals / match - Ordabasy · 1.18 goals / match - Kyzyl-Zhar

Ordabasy ang 93% better sa: goals conceded per match.

0.73 goals / match - Ordabasy · 1.41 goals / match - Kyzyl-Zhar

Scoring profile ng Ordabasy: napakalakas

Nakaka-score ang Ordabasy sa 95% ng matches (21 sa 22 matches), habang may clean sheet ang Kyzyl-Zhar sa 18% (4 sa 22 matches).

Scoring profile ng Kyzyl-Zhar: mixed

Nakaka-score ang Kyzyl-Zhar sa 64% ng matches (14 sa 22 matches), habang may clean sheet ang Ordabasy sa 45% (10 sa 22 matches).

43Goals na na-score (season)26
OrdabasyKyzyl-Zhar
16Goals na na-concede (season)31
OrdabasyKyzyl-Zhar
2.68Average ng goals sa match2.59
OrdabasyKyzyl-Zhar
13Goals na na-score (last 5)9
OrdabasyKyzyl-Zhar
4Goals na na-concede (last 5)6
OrdabasyKyzyl-Zhar

Gaano kadalas silang maka-score ng hindi bababa sa...

95%1 goal64%
OrdabasyKyzyl-Zhar
73%2 goals36%
OrdabasyKyzyl-Zhar
23%3 goals14%
OrdabasyKyzyl-Zhar
5%4 goals5%
OrdabasyKyzyl-Zhar

Gaano kadalas silang mag-concede ng hindi bababa sa...

55%1 goal82%
OrdabasyKyzyl-Zhar
14%2 goals45%
OrdabasyKyzyl-Zhar
5%3 goals9%
OrdabasyKyzyl-Zhar
0%4 goals5%
OrdabasyKyzyl-Zhar

* Kasama sa statistics ang home at away matches ng dalawang teams sa current season.

Parehong teams naka-score (BTTS)gaano kadalas nakaka-score ang parehong teams?

Gaano kadalas may goals ang magkabilang panig sa matches ng teams, kumpara sa league average.

Mga pattern ng goal

18%BTTS sa half-time14%
OrdabasyKyzyl-Zhar
9%BTTS sa parehong halves0%
OrdabasyKyzyl-Zhar
45%Naka-score sa parehong halves18%
OrdabasyKyzyl-Zhar

BTTS at goal count

45%Min. 3 goals at BTTS45%
OrdabasyKyzyl-Zhar
9%Min. 3 goals na walang BTTS9%
OrdabasyKyzyl-Zhar
60%BTTS - last 5100%
OrdabasyKyzyl-Zhar

Mga goal line (Over/Under)gaano kadalas lumalagpas sa goal lines ang kanilang matches?

Gaano kadalas lumalagpas sa goal thresholds ang matches ng teams, sa full match at bawat half.

1st half

73%Min. 1 goal bago ang half-time41%
OrdabasyKyzyl-Zhar
32%Min. 2 goals bago ang half-time14%
OrdabasyKyzyl-Zhar
5%Min. 3 goals bago ang half-time5%
OrdabasyKyzyl-Zhar

2nd half

82%Min. 1 goal pagkatapos ng half-time82%
OrdabasyKyzyl-Zhar
55%Min. 2 goals pagkatapos ng half-time68%
OrdabasyKyzyl-Zhar
23%Min. 3 goals pagkatapos ng half-time36%
OrdabasyKyzyl-Zhar

Mga half ng matchsaang half mas madalas silang maka-score?

Paano nahahati sa first at second half ang performance: goals, points, clean sheets at state sa half-time.

Ordabasy ang 55% better sa: form sa first half (half-time points).

1.77 pts / match - Ordabasy · 1.14 pts / match - Kyzyl-Zhar

Ordabasy - state sa half-time
45% nangunguna41% tabla14% nahuhuli
Kyzyl-Zhar - state sa half-time
14% nangunguna73% tabla14% nahuhuli

Bago ang half-time (1st half)

1.77Points bawat match (1st half)1.14
OrdabasyKyzyl-Zhar
0.77Goals na na-score (1st half)0.32
OrdabasyKyzyl-Zhar
0.32Goals na na-concede (1st half)0.32
OrdabasyKyzyl-Zhar
1.09Average ng goals (1st half)0.64
OrdabasyKyzyl-Zhar
68%Clean sheet bago ang half-time73%
OrdabasyKyzyl-Zhar
41%Walang goal bago ang half-time73%
OrdabasyKyzyl-Zhar

Pagkatapos ng half-time (2nd half)

2.05Points bawat match (2nd half)1.05
OrdabasyKyzyl-Zhar
1.18Goals na na-score (2nd half)0.86
OrdabasyKyzyl-Zhar
0.41Goals na na-concede (2nd half)1.09
OrdabasyKyzyl-Zhar
1.59Average ng goals (2nd half)1.95
OrdabasyKyzyl-Zhar
64%Clean sheet pagkatapos ng half-time36%
OrdabasyKyzyl-Zhar
18%Walang goal pagkatapos ng half-time45%
OrdabasyKyzyl-Zhar

Ordabasy - mga result sa second half

55% W41% R5% P
39
Half-time points
17
Half-time goals
+10
Goal difference sa 1st half
45
Second-half points
+17
Goal difference sa 2nd half
1.77
PPG bago ang half-time
Lead holding162%

Leading sa half-time sa 45% ng matches at nananalo sa 73%. Nanalo rin sa ilang matches kahit walang half-time lead.

Defence after half-time+0.1

Stable ang defence sa buong match.

Kyzyl-Zhar - mga result sa second half

23% W36% R41% P
25
Half-time points
7
Half-time goals
0
Goal difference sa 1st half
23
Second-half points
-5
Goal difference sa 2nd half
1.14
PPG bago ang half-time
Lead holding193%

Leading sa half-time sa 14% ng matches at nananalo sa 27%. Nanalo rin sa ilang matches kahit walang half-time lead.

Defence after half-time+0.8

Nagko-concede ng 0.8 more goals per match pagkatapos ng half-time - bumababa ang defensive level sa second half.

Ordabasy - last 5 matches per half
1st half2nd half
Points bawat match2.402.20
Goals na na-score / match1.21.4
Goals na na-concede / match0.40.4
Average ng goals sa match1.61.8
1 goal100%100%
2 goals40%60%
3 goals20%20%
Clean sheet60%60%
No goal20%0%
Goal difference+4+5
Half-time: 80% nangunguna - 0% tabla - 20% nahuhuli
2nd half: 60% panalo - 40% tabla - 0% talo
BTTS sa half-time (last 5): 20% - Total goals sa half-time: 6
Kyzyl-Zhar - last 5 matches per half
1st half2nd half
Points bawat match1.401.60
Goals na na-score / match0.61.2
Goals na na-concede / match0.40.8
Average ng goals sa match1.02.0
1 goal60%80%
2 goals40%80%
3 goals0%40%
Clean sheet60%40%
No goal40%20%
Goal difference+1+2
Half-time: 20% nangunguna - 80% tabla - 0% nahuhuli
2nd half: 40% panalo - 40% tabla - 20% talo
BTTS sa half-time (last 5): 40% - Total goals sa half-time: 3

* Ipinapakita ng colors sa tables ang event frequency: green ay common, yellow ay moderate, red ay rare. Frequency ito, hindi team rating.

Goals ayon sa minutokailan dumarating ang goals?

Mga phase ng match kung kailan pinakamadalas maka-score at mag-concede ang dalawang teams.

Ordabasy
Na-scoreNa-concede
4
4
0-15
5
2
16-30
8
1
31-45
3
2
46-60
7
2
61-75
16
5
76-90

Pinaka-dangerous sa minutes 76-90 (16 goals). Pinakamaraming conceded sa 76-90 (5). Balance ng late goals (76-90): +11 - malakas sa late phases.

Kyzyl-Zhar
Na-scoreNa-concede
1
4
0-15
2
0
16-30
4
3
31-45
5
6
46-60
3
5
61-75
11
13
76-90

Pinaka-dangerous sa minutes 76-90 (11 goals). Pinakamaraming conceded sa 76-90 (13). Balance ng late goals (76-90): -2 - mahina sa late phases.

* Kasama sa buckets na 31-45 at 76-90 ang added-time goals.

Karagdagang team indicatorsano ang ipinapakita ng xG, efficiency at form?

Comparison ng chance quality, results at trends mula sa completed matches ngayong season.

Profile ng match

2.63
Estimated na goals
attack laban sa opponent defence
1.7 : 1.0
Estimated na hati ng goals
home : away
108%
Pace kumpara sa liga
100% = average ng liga
55%
Parehong teams naka-score (BTTS)
average mula sa seasons ng dalawang teams
-62%
Derby effect
H2H goals kumpara sa typical matches
61%
BTTS estimate
mula sa scoring frequency ng dalawang teams
2%
0:0 risk
mga 1 sa bawat 50 matches
2-3
Pinakakaraniwang goal range
attack vs defence sa magkabilang panig

Ordabasy

Net xG balance
Difference ng chance quality na nagawa at pinayagan per match.
+0.97
Results kumpara sa xG
Difference ng actual goal balance at balance na ipinapakita ng xG.
+0.25
Points kumpara sa goal balance
Comparison ng collected points at points na ipinapahiwatig ng goal balance ng team.
-6.0 pts
Efficiency ng finishing
Naiko-convert ba ng team ang chances? Positive ang value kapag mas marami ang goals kaysa ipinapahiwatig ng chance quality.
0.00
Efficiency ng defence
Nasasagip ba ng defence o goalkeeper ang team? Positive ang value kapag mas kaunti ang conceded goals kaysa ipinapahiwatig ng allowed chances.
+0.25
Attack vs league
Gaano karami ang goals ng team kumpara sa league average para sa role nito. Ang 120% ay 20% above average.
136%
Defence vs league
Gaano karami ang conceded goals ng team kumpara sa league average. Ang 80% ay 20% fewer conceded goals.
72%
Trend ng form
Comparison ng points sa last 5 matches at whole-season average.
+0.04
Mas malakas sa second half?
Ilang more goals ang sini-score ng team pagkatapos ng half-time kumpara bago ang break.
+0.4
Mga late goal
37% ng goals ng team ay dumarating sa minutes 76-90. Para sa comparison, 9% ang dumarating sa first 15 minutes.
37%

Kyzyl-Zhar

Net xG balance
Difference ng chance quality na nagawa at pinayagan per match.
-0.31
Results kumpara sa xG
Difference ng actual goal balance at balance na ipinapakita ng xG.
+0.08
Points kumpara sa goal balance
Comparison ng collected points at points na ipinapahiwatig ng goal balance ng team.
-3.3 pts
Efficiency ng finishing
Naiko-convert ba ng team ang chances? Positive ang value kapag mas marami ang goals kaysa ipinapahiwatig ng chance quality.
-0.05
Efficiency ng defence
Nasasagip ba ng defence o goalkeeper ang team? Positive ang value kapag mas kaunti ang conceded goals kaysa ipinapahiwatig ng allowed chances.
+0.13
Attack vs league
Gaano karami ang goals ng team kumpara sa league average para sa role nito. Ang 120% ay 20% above average.
116%
Defence vs league
Gaano karami ang conceded goals ng team kumpara sa league average. Ang 80% ay 20% fewer conceded goals.
99%
Trend ng form
Comparison ng points sa last 5 matches at whole-season average.
+0.71
Mas malakas sa second half?
Ilang more goals ang sini-score ng team pagkatapos ng half-time kumpara bago ang break.
+0.5
Mga late goal
42% ng goals ng team ay dumarating sa minutes 76-90. Para sa comparison, 4% ang dumarating sa first 15 minutes.
42%

* Ang estimated goals, goal split, BTTS estimate, 0:0 risk at goal range ay galing sa public season averages at frequencies ng dalawang teams. Statistical match profile ito, hindi private model prediction o betting pick. Ang iba pang indicators ay naglalarawan ng completed matches sa season.

Context ng ligamataas ba ang scoring sa league na ito?

Paano nagko-compare ang dalawang teams sa league-wide averages ng Kazakhstan Premier League.

Teams kumpara sa liga

OrdabasyLigaKyzyl-Zhar
Average ng goals sa match 2.682.45 2.59
Parehong teams naka-score 55%55% 55%
Min. 3 goals (Over 2.5) 55%46% 55%
Clean sheets 45%27% 18%
Goal bago ang half-time 73%66% 41%
Goal pagkatapos ng half-time 82%73% 82%

^ green = mas mataas sa league average, ˇ red = mas mababa sa league average. Direction ng gap ang ipinapakita nito, hindi team rating.

2.45
Average goals bawat match
55%
Parehong teams naka-score
46%
Min. 3 goals (Over 2.5)
27%
Clean sheets
1.43
Home goals bawat match
1.02
Away goals bawat match
+40%
Advantage ng home attack
+29%
Advantage ng home defence
+23%
Kabuuang home advantage
Goals sa 1st half (buong liga)
66%
1 goal
26%
2 goals
10%
3 goals
2%
4 goals
Goals sa 2nd half (buong liga)
73%
1 goal
42%
2 goals
21%
3 goals
6%
4 goals

Lineups at player events

Verified starters, substitutes at recorded events para sa match.

Timeline ng match

Mga goal, card at substitution ayon sa pagkakasunod ng oras.

  1. Kyzyl-ZharSubstitutionPumasok: Gleb ValgushevLumabas: Liridon Latifi
  2. OrdabasySubstitutionPumasok: Magzhan ToktybayLumabas: Leonardo Natel Vieira

Referee at coaches

Buksan ang season profiles para makita ang match record, goals at discipline trends.

Head-to-head

Mga recent meeting (3): Ordabasy 1 - 2 - 0 Kyzyl-Zhar. Average ng goals 1.00, both teams scored sa 33% matches.

Kyzyl-Zhar
1 : 2
Ordabasy
FK Kyzyl-Zhar SK Petropavlovsk
0 : 0
FK Ordabasy Shymkent
FK Ordabasy Shymkent
0 : 0
FK Kyzyl-Zhar SK Petropavlovsk

Mga madalas itanong

Ano ang result ng Ordabasy vs Kyzyl-Zhar?

Natapos ang Kazakhstan Premier League match sa score na Ordabasy 3:0 Kyzyl-Zhar. Nasa page na ito ang match statistics, half-by-half data at head-to-head record.

Ano ang head-to-head record ng Ordabasy at Kyzyl-Zhar?

Sa huling 3 head-to-head matches, nanalo ang Ordabasy ng 1, ang Kyzyl-Zhar ng 0, at 2 ang draws. Average goals: 1.00; BTTS: 33%.

Ano ang ipinapakita ng goal statistics bago ang Ordabasy vs Kyzyl-Zhar?

Ordabasy scores 1.95 goals per match at Kyzyl-Zhar 1.18. Ang Kazakhstan Premier League average ay 2.45 goals, may Over 2.5 sa 46% ng matches. BTTS: Ordabasy 55%, Kyzyl-Zhar 55%.

Ano ang current form ng Ordabasy at Kyzyl-Zhar?

Sa last 5 matches, ang Ordabasy ay 4-0-1 (2.40 points per match), habang ang Kyzyl-Zhar ay 2-3-0 (1.80 points per match).

Saan makikita ang betting pick at full analysis ng Ordabasy vs Kyzyl-Zhar?

Nasa page na ito ang statistical context: form, H2H, goals, BTTS at Over/Under. Makikita sa NoFluffPicks app ang betting pick, value bet at full reasoning.