Oss vs Helmond Sport: mga stats ng match
Oss vs Helmond Sport: form, goals at mahahalagang stats
Mahahalagang detalye ng match
Naglaro ang Oss laban sa Helmond Sport sa Eerste Divisie (Netherlands). Nilaro ang match noong 9 October 2026. Venue: Frans Heesen Stadion. Final score: 3:1.
Current na form
Oss: 2-0-3 sa last five matches at 1.20 points per match. Helmond Sport: 2-1-2 at 1.40 points per match.
Stats ng goals
Oss ay may 1.33 goals na na-score at 1.56 na na-concede bawat match. Ang Helmond Sport naman ay may 1.67 na na-score at 1.78 na na-concede. Average ng liga: 3.63 goals.
BTTS / Over / Under
BTTS: Oss 56%, Helmond Sport 89%. Over 2.5: Oss 78%, Helmond Sport 67%. League level: BTTS 71%, Over 2.5 68%.
xG, shots at style ng laro
Helmond Sport ang may mas mataas na xG per match: 1.28 vs 1.17. May average na 10.2 shots bawat match ang Oss, habang 11.2 naman ang Helmond Sport.
First at second half
Nangunguna ang Oss sa half-time sa 33% ng matches at nakaka-score ng 0.67 goals pagkatapos ng break. Para sa Helmond Sport, 22% at 0.67 ang mga value.
Goals ayon sa minuto
Oss: 0-15 (2 goals). Helmond Sport: 16-30 (4 goals). Historical goal distribution ito, hindi prediction ng exact goal minute.
Context ng liga
Eerste Divisie: 3.63 goals per match, BTTS 71% at Over 2.5 68%.
Head-to-head record
Bago ang match na ito, may 2 previous head-to-head matches sa database. Ang record ay 0-1-1, average goals 2.50, at BTTS 50%.
Archived na pre-match analysis
Ginawa ang analysis na ito bago ang kick-off. Ang conclusions ay base lang sa data na available bago ang match at hindi kasama ang final result o post-match statistics.
General match analysis
Nanalo ang Oss sa 3 sa 4 na home matches, habang natalo ang Helmond Sport sa lahat ng 4 nilang away matches sa ngayon. Sa home ground, average na 2,5 goals ang naiiiskor ng hosts mula sa 5 shots on target kada match, habang 1 goal lang ang average na naiiiskor ng visitors away at 2,25 naman ang kanilang conceded goals. Malinaw ang lamang ng Oss sa shot conversion: 23% kumpara sa 11% ng Helmond Sport, bagama’t mas magkalapit ang average xG ng dalawang team sa mga ganitong kondisyon—1,24 at 1,04 ayon sa pagkakasunod. Ang risk para sa hosts ay ang quality ng mga pagkakataong ipinapahintulot nila: average na 2,1 xG ang nagagawa ng kanilang mga kalaban sa ground ng Oss, kahit 1 goal lang ang average nilang naiiiskor doon. Sa huling 5 matches, nakapagtala ang Helmond Sport ng 10 goals kumpara sa 9 ng Oss, ngunit dahil sa sunod-sunod na apat na away defeats, nananatiling pinaka-malamang na resulta ang panalo ng hosts.
Tingnan ang statistical overviewBTTS - makaka-score ba ang parehong teams?
Pabor sa BTTS “Yes” ang fact na sa home matches ng Oss, parehong nakaka-score ang dalawang team sa 100% ng mga laro, habang 75% naman sa away matches ng Helmond Sport. Average na 2,2 goals ang nai-score ng home team sa sariling venue, samantalang 2,25 ang average na goals na naiko-concede ng visitors sa away, kaya mukhang highly likely na makaiskor ang Oss. Sinusuportahan din ang chances ng Helmond Sport ng kawalan ng clean sheet ng Oss sa home at ng average na 2,05 xG na pinapayagan ng kanilang depensa, kahit 1,0 goal lang kada away match ang naiiskor ng visitors. Sa huling limang matches, parehong nakaka-score ang dalawang team sa 60% ng mga laro ng Oss at 80% ng mga laro ng Helmond Sport, kaya mas tumitibay ang indikasyon na magkakaroon ng goals sa magkabilang panig.
Tingnan ang BTTS statisticsOver/Under - analysis ng dami ng goals
Lahat ng naitalang home matches ng Oss at away matches ng Helmond Sport ay nagtapos na may hindi bababa sa dalawang goals, kaya ang Over 1.5 ang may pinakamalakas na suporta batay sa data. Naka-average ang Oss ng 2,2 goals sa home games, habang 2,25 naman ang goals na kinokonsede ng Helmond Sport sa away, na nagpapakita ng malaking scoring potential para sa home side. Naka-average ang visitors ng 1,0 goal sa away, samantalang walang clean sheet ang Oss sa alinman sa mga isinamang home matches. Sa huling limang laro ng bawat team, lumabas ang Over 2,5 sa 80% ng mga kaso, pero hindi kasing-sigurado ang mas mataas na line kumpara sa Over 1,5. Sinusuportahan ng forecast na 3,25 total goals ang pagpili ng hindi bababa sa dalawang goals, pero dapat pa ring mag-ingat sa mas mahihirap na thresholds.
Tingnan ang Over/Under statisticsHT/FT - scenario sa half-time at full-time
Ang Oss ay nakakaiskor ng average na 2.2 goals kada home game, habang nakakaiskor ang Helmond Sport ng 1.0 goal kada away game at nakakatanggap ng 2.25, kaya pabor ito sa home side. lamang sa first half ang Oss sa 2 sa 5 home games, habang lamang sa halftime ang kalaban ng Helmond sa 2 sa 4 away games at hindi sila nanguna kahit isang beses. Average na 1.2 goals ang naiiiskor ng home team bago ang halftime, halos kapantay ng 1.25 goals na tinatanggap ng visitors sa bahaging iyon ng laro, kaya ang home lead pagdating ng 45 minutes ang pinakamalamang na isang partikular na scenario. Pagkatapos ng halftime, average na 1.0 goal ang naiiiskor ng Oss sa bahay, habang 0.25 lang ang Helmond sa away, kaya mas malaki ang chance na mapanatili ang lamang hanggang dulo. Pero kailangan pa ring mag-ingat: sa huling 5 games, kahit saan nilaro, average na 2.0 goals ang naiskor ng Helmond kumpara sa 1.8 ng Oss, kaya nananatiling mahalagang alternative ang HT/FT na X/1.
Tingnan ang first-half at second-half statisticsAyon sa half
Stats ng match
Pre-match na profile— ano ang sinasabi ng season numbers?
Team profile ito batay sa season data at form. Lalabas lang ang match-flow statistics kapag tapos na ang fixture.
Stats ng teams— alin ang mas efficient na team?
Comparison ng attack at defence ng dalawang teams sa current season.
Quality ng shooting
| Oss | Helmond Sport | |
|---|---|---|
| Accuracy ng shots on target | 36% | 36% |
| Quality ng chances (xG bawat shot) | 0.11 | 0.11 |
| Finishing (goals bawat shot on target) | 0.36 | 0.42 |
Kapag nasa 0.08 ang xG per shot, kadalasan long-range attempts iyon; ang 0.15+ ay karaniwang chances sa box. Galing sa possession, shot volume at conversion ang style label.
* Ipinapakita ng xG (expected goals) kung ilang goals ang inaasahang makuha ng team mula sa chances nito. Kapag mas mataas ang actual goals kaysa xG, above average ang finishing; kapag mas mababa, may missed chances.
Form ng teams— alin ang mas maganda ang current form?
Last five matches at season record, overall at may home-away split.
Helmond Sport ang 17% better sa: form sa last 5 matches.
1.2 pts / match - Oss · 1.4 pts / match - Helmond Sport
Goals— paano nag-i-score at nagko-concede ang dalawang teams?
Ilang goals ang sini-score at kino-concede ng dalawang teams, pati kung gaano kadalas silang mag-clean sheet o hindi maka-score.
Helmond Sport ang 26% better sa: goals scored per match.
1.33 goals / match - Oss · 1.67 goals / match - Helmond Sport
Oss ang 14% better sa: goals conceded per match.
1.56 goals / match - Oss · 1.78 goals / match - Helmond Sport
Nakaka-score ang Oss sa 67% ng matches (6 sa 9 matches), habang may clean sheet ang Helmond Sport sa 0% (0 sa 9 matches).
Nakaka-score ang Helmond Sport sa 89% ng matches (8 sa 9 matches), habang may clean sheet ang Oss sa 11% (1 sa 9 matches).
Gaano kadalas silang maka-score ng hindi bababa sa...
Gaano kadalas silang mag-concede ng hindi bababa sa...
* Kasama sa statistics ang home at away matches ng dalawang teams sa current season.
Parehong teams naka-score (BTTS)— gaano kadalas nakaka-score ang parehong teams?
Gaano kadalas may goals ang magkabilang panig sa matches ng teams, kumpara sa league average.
Mga pattern ng goal
BTTS at goal count
Mga goal line (Over/Under)— gaano kadalas lumalagpas sa goal lines ang kanilang matches?
Gaano kadalas lumalagpas sa goal thresholds ang matches ng teams, sa full match at bawat half.
Buong match - comparison ng teams (Over)
Over / Under - Oss
Over / Under - Helmond Sport
1st half
2nd half
Mga half ng match— saang half mas madalas silang maka-score?
Paano nahahati sa first at second half ang performance: goals, points, clean sheets at state sa half-time.
Oss ang 10% better sa: form sa first half (half-time points).
1.22 pts / match - Oss · 1.11 pts / match - Helmond Sport
Bago ang half-time (1st half)
Pagkatapos ng half-time (2nd half)
Oss - mga result sa second half
Leading sa half-time sa 33% ng matches at nananalo sa 33%. Nanalo rin sa ilang matches kahit walang half-time lead.
Nagko-concede ng 0.2 more goals per match pagkatapos ng half-time - bumababa ang defensive level sa second half.
Helmond Sport - mga result sa second half
Leading sa half-time sa 22% ng matches at nananalo sa 22%. Nanalo rin sa ilang matches kahit walang half-time lead.
Stable ang defence sa buong match.
| 1st half | 2nd half | |
|---|---|---|
| Points bawat match | 1.00 | 1.40 |
| Goals na na-score / match | 0.8 | 1.0 |
| Goals na na-concede / match | 0.8 | 0.6 |
| Average ng goals sa match | 1.6 | 1.6 |
| 1 goal | 80% | 80% |
| 2 goals | 60% | 40% |
| 3 goals | 20% | 40% |
| Clean sheet | 40% | 60% |
| No goal | 40% | 40% |
| Goal difference | 0 | +2 |
| 1st half | 2nd half | |
|---|---|---|
| Points bawat match | 1.00 | 1.60 |
| Goals na na-score / match | 1.0 | 1.0 |
| Goals na na-concede / match | 1.0 | 0.8 |
| Average ng goals sa match | 2.0 | 1.8 |
| 1 goal | 80% | 80% |
| 2 goals | 80% | 60% |
| 3 goals | 40% | 20% |
| Clean sheet | 40% | 60% |
| No goal | 20% | 40% |
| Goal difference | 0 | +1 |
* Ipinapakita ng colors sa tables ang event frequency: green ay common, yellow ay moderate, red ay rare. Frequency ito, hindi team rating.
Goals ayon sa minuto— kailan dumarating ang goals?
Mga phase ng match kung kailan pinakamadalas maka-score at mag-concede ang dalawang teams.
Pinaka-dangerous sa minutes 0-15 (2 goals). Pinakamaraming conceded sa 76-90 (5). Balance ng late goals (76-90): -3 - mahina sa late phases.
Pinaka-dangerous sa minutes 16-30 (4 goals). Pinakamaraming conceded sa 0-15 (4). Balance ng late goals (76-90): +2 - malakas sa late phases.
* Kasama sa buckets na 31-45 at 76-90 ang added-time goals.
Karagdagang team indicators— ano ang ipinapakita ng xG, efficiency at form?
Comparison ng chance quality, results at trends mula sa completed matches ngayong season.
Profile ng match
Oss
Helmond Sport
* Ang estimated goals, goal split, BTTS estimate, 0:0 risk at goal range ay galing sa public season averages at frequencies ng dalawang teams. Statistical match profile ito, hindi private model prediction o betting pick. Ang iba pang indicators ay naglalarawan ng completed matches sa season.
Context ng liga— mataas ba ang scoring sa league na ito?
Paano nagko-compare ang dalawang teams sa league-wide averages ng Eerste Divisie.
Teams kumpara sa liga
| Oss | Liga | Helmond Sport | |
|---|---|---|---|
| Average ng goals sa match | ▼ 2.89 | 3.63 | ▼ 3.44 |
| Parehong teams naka-score | ▼ 56% | 71% | ▲ 89% |
| Min. 3 goals (Over 2.5) | ▲ 78% | 68% | • 67% |
| Clean sheets | ▼ 11% | 16% | ▼ 0% |
| Goal bago ang half-time | ▲ 89% | 80% | ▲ 89% |
| Goal pagkatapos ng half-time | ▼ 78% | 84% | ▼ 78% |
^ green = mas mataas sa league average, ˇ red = mas mababa sa league average. Direction ng gap ang ipinapakita nito, hindi team rating.
Lineups at player events
Verified starters, substitutes at recorded events para sa match.
Home team
Starting lineup
Substitutes
Away team
Starting lineup
Substitutes
Timeline ng match
Mga goal, card at substitution ayon sa pagkakasunod ng oras.
Referee at coaches
Buksan ang season profiles para makita ang match record, goals at discipline trends.
Head-to-head
Mga recent meeting (2): Oss 0 - 1 - 1 Helmond Sport. Average ng goals 2.50, both teams scored sa 50% matches.
Mga madalas itanong
Ano ang result ng Oss vs Helmond Sport?
Natapos ang Eerste Divisie match sa score na Oss 3:1 Helmond Sport. Nasa page na ito ang match statistics, half-by-half data at head-to-head record.
Ano ang head-to-head record ng Oss at Helmond Sport?
Sa huling 2 head-to-head matches, nanalo ang Oss ng 0, ang Helmond Sport ng 1, at 1 ang draws. Average goals: 2.50; BTTS: 50%.
Ano ang ipinapakita ng goal statistics bago ang Oss vs Helmond Sport?
Oss scores 1.33 goals per match at Helmond Sport 1.67. Ang Eerste Divisie average ay 3.63 goals, may Over 2.5 sa 68% ng matches. BTTS: Oss 56%, Helmond Sport 89%.
Ano ang current form ng Oss at Helmond Sport?
Sa last 5 matches, ang Oss ay 2-0-3 (1.20 points per match), habang ang Helmond Sport ay 2-1-2 (1.40 points per match).
Saan makikita ang betting pick at full analysis ng Oss vs Helmond Sport?
Nasa page na ito ang statistical context: form, H2H, goals, BTTS at Over/Under. Makikita sa NoFluffPicks app ang betting pick, value bet at full reasoning.


