Timog Korea - K League 2Updated ang data noong September 06, 2026

Paju Citizen vs Cheongju: mga stats ng match

Paju Citizen crest
Paju Citizen
0 : 0half-time 0:0
Cheongju crest
Cheongju

Paju Citizen vs Cheongju: form, goals at mahahalagang stats

Mahahalagang detalye ng match

Naglaro ang Paju Citizen laban sa Cheongju sa K League 2 (Timog Korea). Nilaro ang match noong 3 May 2026. Final score: 0:0.

Current na form

Paju Citizen: 2-0-3 sa last five matches at 1.20 points per match. Cheongju: 0-4-1 at 0.80 points per match.

Stats ng goals

Paju Citizen ay may 1.56 goals na na-score at 1.56 na na-concede bawat match. Ang Cheongju naman ay may 1.11 na na-score at 1.56 na na-concede. Average ng liga: 2.83 goals.

BTTS / Over / Under

BTTS: Paju Citizen 67%, Cheongju 78%. Over 2.5: Paju Citizen 67%, Cheongju 56%. League level: BTTS 64%, Over 2.5 57%.

xG, shots at style ng laro

Cheongju ang may mas mataas na xG per match: 1.50 vs 1.23. May average na 9.6 shots bawat match ang Paju Citizen, habang 13.0 naman ang Cheongju.

First at second half

Nangunguna ang Paju Citizen sa half-time sa 44% ng matches at nakaka-score ng 0.56 goals pagkatapos ng break. Para sa Cheongju, 11% at 0.67 ang mga value.

Goals ayon sa minuto

Paju Citizen: 16-30 (4 goals). Cheongju: 31-45+ (3 goals). Historical goal distribution ito, hindi prediction ng exact goal minute.

Context ng liga

K League 2: 2.83 goals per match, BTTS 64% at Over 2.5 57%.

Head-to-head record

Wala pang sapat na head-to-head sample para gawing pangunahing comparison.

Archived na pre-match analysis

Ginawa ang analysis na ito bago ang kick-off. Ang conclusions ay base lang sa data na available bago ang match at hindi kasama ang final result o post-match statistics.

General match analysis

Ang match malapit sa draw: Paju Citizen sa home ay average na nagsscore ng 1.6 goals at nakakakuha ng 1.6 conceded, with average offensive xG 1.06 at xG conceded 1.36, habang si Cheongju away ay may 1.5 goals scored at 1.5 conceded with offensive xG 1.31 at xG conceded 1.15 — nagbibigay ng balanced expected goals. Ang visitors have higher possession (52% vs 44%) at mas madalas mag-shoot (11 vs 8.6) at more shots on target (4.25 vs 3.8), so they create more chances pero lower finishing efficiency (14% vs 19%). Paju has 4 wins this season vs Cheongju 0 wins at mas rare nilang mag-end ng match goalless (goalless rate 20% vs 25%), na nagtataas ng chance ng home points despite weaker defensive xG. Additionally, visitors record many draws (7 draws this season at high draw share away), habang home form shows 40% wins at 60% losses, na nagpapakita ng undecided nature ng fixture. Given that, assign ko 45% probability sa draw, 40% sa home win at 15% sa away win.

Tingnan ang statistical overview

Ayon sa half

0 : 0
1st half
0 : 0
2nd half

Stats ng match

37Possession (%)63
Paju CitizenCheongju
7Shots8
Paju CitizenCheongju
0Shots on target4
Paju CitizenCheongju
0.71xG1.19
Paju CitizenCheongju
6Corners3
Paju CitizenCheongju
37Dangerous attacks57
Paju CitizenCheongju
16Fouls6
Paju CitizenCheongju
4Cards1
Paju CitizenCheongju

Pre-match na profileano ang sinasabi ng season numbers?

Team profile ito batay sa season data at form. Lalabas lang ang match-flow statistics kapag tapos na ang fixture.

Paju CitizenCheongju
1.56Goals na na-score / match1.11
Paju CitizenCheongju
1.56Goals na na-concede / match1.56
Paju CitizenCheongju
44%Average na possession54%
Paju CitizenCheongju
4.11Shots on target bawat match4.22
Paju CitizenCheongju

Stats ng teamsalin ang mas efficient na team?

Comparison ng attack at defence ng dalawang teams sa current season.

9.56Shots bawat match13
Paju CitizenCheongju
4.11Shots on target4.22
Paju CitizenCheongju
16.3%Shot conversion8.5%
Paju CitizenCheongju
44%Possession54%
Paju CitizenCheongju
1.23xG for1.5
Paju CitizenCheongju
1.42xG against1.17
Paju CitizenCheongju

Quality ng shooting

Paju Citizen: Counter-attacking ang styleCheongju: Balanced ang style
Paju CitizenCheongju
Accuracy ng shots on target43%32%
Quality ng chances (xG bawat shot)0.130.12
Finishing (goals bawat shot on target)0.380.26

Kapag nasa 0.08 ang xG per shot, kadalasan long-range attempts iyon; ang 0.15+ ay karaniwang chances sa box. Galing sa possession, shot volume at conversion ang style label.

* Ipinapakita ng xG (expected goals) kung ilang goals ang inaasahang makuha ng team mula sa chances nito. Kapag mas mataas ang actual goals kaysa xG, above average ang finishing; kapag mas mababa, may missed chances.

Form ng teamsalin ang mas maganda ang current form?

Last five matches at season record, overall at may home-away split.

Paju Citizen ang 50% better sa: form sa last 5 matches.

1.2 pts / match - Paju Citizen · 0.8 pts / match - Cheongju

Paju Citizen
LWLWL
Result split ngayong season
44% W0% R56% P
Season record (W-D-L)
4-0-5
1.33 pts / match · goal difference 0
Last 5 (W-D-L)
2-0-3
1.20 pts / match
Record ng team sa home (W-D-L)
2-0-3
Last 5 sa home
2-0-3
LWWLL
Averages sa last 5 matches
Goals na na-score: 1.6Goals na na-concede: 1.8xG: 1.17Opponent xG: 1.41BTTS: 80%Over 2.5: 80%
Cheongju
LDDDD
Walang win sa last 5 matches
Result split ngayong season
0% W78% R22% P
Season record (W-D-L)
0-7-2
0.78 pts / match · goal difference -4
Last 5 (W-D-L)
0-4-1
0.80 pts / match
Record ng team sa away (W-D-L)
0-4-0
Last 5 sa away
0-4-0
DDDD
Averages sa last 5 matches
Goals na na-score: 0.8Goals na na-concede: 1.0xG: 1.79Opponent xG: 1.25BTTS: 60%Over 2.5: 40%

Goalspaano nag-i-score at nagko-concede ang dalawang teams?

Ilang goals ang sini-score at kino-concede ng dalawang teams, pati kung gaano kadalas silang mag-clean sheet o hindi maka-score.

Paju Citizen ang 41% better sa: goals scored per match.

1.56 goals / match - Paju Citizen · 1.11 goals / match - Cheongju

Scoring profile ng Paju Citizen: napakalakas

Nakaka-score ang Paju Citizen sa 89% ng matches (8 sa 9 matches), habang may clean sheet ang Cheongju sa 22% (2 sa 9 matches).

Scoring profile ng Cheongju: napakalakas

Nakaka-score ang Cheongju sa 78% ng matches (7 sa 9 matches), habang may clean sheet ang Paju Citizen sa 22% (2 sa 9 matches).

14Goals na na-score (season)10
Paju CitizenCheongju
14Goals na na-concede (season)14
Paju CitizenCheongju
3.11Average ng goals sa match2.67
Paju CitizenCheongju
8Goals na na-score (last 5)4
Paju CitizenCheongju
9Goals na na-concede (last 5)5
Paju CitizenCheongju

Gaano kadalas silang maka-score ng hindi bababa sa...

89%1 goal78%
Paju CitizenCheongju
56%2 goals33%
Paju CitizenCheongju
11%3 goals0%
Paju CitizenCheongju
0%4 goals0%
Paju CitizenCheongju

Gaano kadalas silang mag-concede ng hindi bababa sa...

78%1 goal78%
Paju CitizenCheongju
44%2 goals56%
Paju CitizenCheongju
33%3 goals11%
Paju CitizenCheongju
0%4 goals11%
Paju CitizenCheongju

* Kasama sa statistics ang home at away matches ng dalawang teams sa current season.

Parehong teams naka-score (BTTS)gaano kadalas nakaka-score ang parehong teams?

Gaano kadalas may goals ang magkabilang panig sa matches ng teams, kumpara sa league average.

Mga pattern ng goal

56%BTTS sa half-time33%
Paju CitizenCheongju
11%BTTS sa parehong halves0%
Paju CitizenCheongju
33%Naka-score sa parehong halves22%
Paju CitizenCheongju

BTTS at goal count

67%Min. 3 goals at BTTS56%
Paju CitizenCheongju
0%Min. 3 goals na walang BTTS0%
Paju CitizenCheongju
80%BTTS - last 560%
Paju CitizenCheongju

Mga goal line (Over/Under)gaano kadalas lumalagpas sa goal lines ang kanilang matches?

Gaano kadalas lumalagpas sa goal thresholds ang matches ng teams, sa full match at bawat half.

1st half

78%Min. 1 goal bago ang half-time67%
Paju CitizenCheongju
56%Min. 2 goals bago ang half-time33%
Paju CitizenCheongju
33%Min. 3 goals bago ang half-time11%
Paju CitizenCheongju

2nd half

78%Min. 1 goal pagkatapos ng half-time67%
Paju CitizenCheongju
44%Min. 2 goals pagkatapos ng half-time56%
Paju CitizenCheongju
22%Min. 3 goals pagkatapos ng half-time33%
Paju CitizenCheongju

Mga half ng matchsaang half mas madalas silang maka-score?

Paano nahahati sa first at second half ang performance: goals, points, clean sheets at state sa half-time.

Paju Citizen ang 100% better sa: form sa first half (half-time points).

1.78 pts / match - Paju Citizen · 0.89 pts / match - Cheongju

Paju Citizen - state sa half-time
44% nangunguna44% tabla11% nahuhuli
Cheongju - state sa half-time
11% nangunguna56% tabla33% nahuhuli

Bago ang half-time (1st half)

1.78Points bawat match (1st half)0.89
Paju CitizenCheongju
1Goals na na-score (1st half)0.44
Paju CitizenCheongju
0.67Goals na na-concede (1st half)0.67
Paju CitizenCheongju
1.67Average ng goals (1st half)1.11
Paju CitizenCheongju
44%Clean sheet bago ang half-time44%
Paju CitizenCheongju
22%Walang goal bago ang half-time56%
Paju CitizenCheongju

Pagkatapos ng half-time (2nd half)

1.22Points bawat match (2nd half)1.22
Paju CitizenCheongju
0.56Goals na na-score (2nd half)0.67
Paju CitizenCheongju
0.89Goals na na-concede (2nd half)0.89
Paju CitizenCheongju
1.44Average ng goals (2nd half)1.56
Paju CitizenCheongju
44%Clean sheet pagkatapos ng half-time44%
Paju CitizenCheongju
56%Walang goal pagkatapos ng half-time44%
Paju CitizenCheongju

Paju Citizen - mga result sa second half

33% W22% R44% P
16
Half-time points
9
Half-time goals
+3
Goal difference sa 1st half
11
Second-half points
-3
Goal difference sa 2nd half
1.78
PPG bago ang half-time
Lead holding100%

Leading sa half-time sa 44% ng matches at nananalo sa 44%. Nanalo rin sa ilang matches kahit walang half-time lead.

Defence after half-time+0.2

Nagko-concede ng 0.2 more goals per match pagkatapos ng half-time - bumababa ang defensive level sa second half.

Cheongju - mga result sa second half

22% W56% R22% P
8
Half-time points
4
Half-time goals
-2
Goal difference sa 1st half
11
Second-half points
-2
Goal difference sa 2nd half
0.89
PPG bago ang half-time
Lead holding0%

Leading sa half-time sa 11% ng matches at nananalo sa 0%. Minsan nawawala ang lead pagkatapos ng half-time.

Defence after half-time+0.2

Nagko-concede ng 0.2 more goals per match pagkatapos ng half-time - bumababa ang defensive level sa second half.

Paju Citizen - last 5 matches per half
1st half2nd half
Points bawat match1.601.40
Goals na na-score / match1.00.6
Goals na na-concede / match0.81.0
Average ng goals sa match1.81.6
1 goal80%80%
2 goals60%60%
3 goals40%20%
Clean sheet40%40%
No goal20%60%
Goal difference+1-2
Half-time: 40% nangunguna - 40% tabla - 20% nahuhuli
2nd half: 40% panalo - 20% tabla - 40% talo
BTTS sa half-time (last 5): 60% - Total goals sa half-time: 5
Cheongju - last 5 matches per half
1st half2nd half
Points bawat match1.200.80
Goals na na-score / match0.20.6
Goals na na-concede / match0.20.8
Average ng goals sa match0.41.4
1 goal40%60%
2 goals0%60%
3 goals0%20%
Clean sheet80%40%
No goal80%40%
Goal difference0-1
Half-time: 20% nangunguna - 60% tabla - 20% nahuhuli
2nd half: 0% panalo - 80% tabla - 20% talo
BTTS sa half-time (last 5): 0% - Total goals sa half-time: 1

* Ipinapakita ng colors sa tables ang event frequency: green ay common, yellow ay moderate, red ay rare. Frequency ito, hindi team rating.

Goals ayon sa minutokailan dumarating ang goals?

Mga phase ng match kung kailan pinakamadalas maka-score at mag-concede ang dalawang teams.

Paju Citizen
Na-scoreNa-concede
2
3
0-15
4
0
16-30
3
3
31-45
1
1
46-60
1
2
61-75
3
5
76-90

Pinaka-dangerous sa minutes 16-30 (4 goals). Pinakamaraming conceded sa 76-90 (5). Balance ng late goals (76-90): -2 - mahina sa late phases.

Cheongju
Na-scoreNa-concede
1
2
0-15
0
1
16-30
3
3
31-45
2
2
46-60
1
1
61-75
3
5
76-90

Pinaka-dangerous sa minutes 31-45 (3 goals). Pinakamaraming conceded sa 76-90 (5). Balance ng late goals (76-90): -2 - mahina sa late phases.

* Kasama sa buckets na 31-45 at 76-90 ang added-time goals.

Karagdagang team indicatorsano ang ipinapakita ng xG, efficiency at form?

Comparison ng chance quality, results at trends mula sa completed matches ngayong season.

Profile ng match

2.90
Estimated na goals
attack laban sa opponent defence
1.6 : 1.3
Estimated na hati ng goals
home : away
102%
Pace kumpara sa liga
100% = average ng liga
73%
Parehong teams naka-score (BTTS)
average mula sa seasons ng dalawang teams
-100%
Derby effect
H2H goals kumpara sa typical matches
69%
BTTS estimate
mula sa scoring frequency ng dalawang teams
2%
0:0 risk
mga 1 sa bawat 50 matches
2-3
Pinakakaraniwang goal range
attack vs defence sa magkabilang panig

Paju Citizen

Net xG balance
Difference ng chance quality na nagawa at pinayagan per match.
-0.19
Results kumpara sa xG
Difference ng actual goal balance at balance na ipinapakita ng xG.
+0.19
Points kumpara sa goal balance
Comparison ng collected points at points na ipinapahiwatig ng goal balance ng team.
-1.5 pts
Efficiency ng finishing
Naiko-convert ba ng team ang chances? Positive ang value kapag mas marami ang goals kaysa ipinapahiwatig ng chance quality.
+0.33
Efficiency ng defence
Nasasagip ba ng defence o goalkeeper ang team? Positive ang value kapag mas kaunti ang conceded goals kaysa ipinapahiwatig ng allowed chances.
-0.14
Attack vs league
Gaano karami ang goals ng team kumpara sa league average para sa role nito. Ang 120% ay 20% above average.
111%
Defence vs league
Gaano karami ang conceded goals ng team kumpara sa league average. Ang 80% ay 20% fewer conceded goals.
109%
Trend ng form
Comparison ng points sa last 5 matches at whole-season average.
-0.13
Mas malakas sa second half?
Ilang more goals ang sini-score ng team pagkatapos ng half-time kumpara bago ang break.
-0.4
Mga late goal
21% ng goals ng team ay dumarating sa minutes 76-90. Para sa comparison, 14% ang dumarating sa first 15 minutes.
21%

Cheongju

Net xG balance
Difference ng chance quality na nagawa at pinayagan per match.
+0.33
Results kumpara sa xG
Difference ng actual goal balance at balance na ipinapakita ng xG.
-0.78
Points kumpara sa goal balance
Comparison ng collected points at points na ipinapahiwatig ng goal balance ng team.
-2.1 pts
Efficiency ng finishing
Naiko-convert ba ng team ang chances? Positive ang value kapag mas marami ang goals kaysa ipinapahiwatig ng chance quality.
-0.39
Efficiency ng defence
Nasasagip ba ng defence o goalkeeper ang team? Positive ang value kapag mas kaunti ang conceded goals kaysa ipinapahiwatig ng allowed chances.
-0.39
Attack vs league
Gaano karami ang goals ng team kumpara sa league average para sa role nito. Ang 120% ay 20% above average.
78%
Defence vs league
Gaano karami ang conceded goals ng team kumpara sa league average. Ang 80% ay 20% fewer conceded goals.
111%
Trend ng form
Comparison ng points sa last 5 matches at whole-season average.
+0.02
Mas malakas sa second half?
Ilang more goals ang sini-score ng team pagkatapos ng half-time kumpara bago ang break.
+0.2
Mga late goal
30% ng goals ng team ay dumarating sa minutes 76-90. Para sa comparison, 10% ang dumarating sa first 15 minutes.
30%

* Ang estimated goals, goal split, BTTS estimate, 0:0 risk at goal range ay galing sa public season averages at frequencies ng dalawang teams. Statistical match profile ito, hindi private model prediction o betting pick. Ang iba pang indicators ay naglalarawan ng completed matches sa season.

Context ng ligamataas ba ang scoring sa league na ito?

Paano nagko-compare ang dalawang teams sa league-wide averages ng K League 2.

Teams kumpara sa liga

Paju CitizenLigaCheongju
Average ng goals sa match 3.112.83 2.67
Parehong teams naka-score 67%64% 78%
Min. 3 goals (Over 2.5) 67%57% 56%
Clean sheets 22%21% 22%
Goal bago ang half-time 78%79% 67%
Goal pagkatapos ng half-time 78%76% 67%

^ green = mas mataas sa league average, ˇ red = mas mababa sa league average. Direction ng gap ang ipinapakita nito, hindi team rating.

2.83
Average goals bawat match
64%
Parehong teams naka-score
57%
Min. 3 goals (Over 2.5)
21%
Clean sheets
1.40
Home goals bawat match
1.43
Away goals bawat match
+-2%
Advantage ng home attack
+-2%
Advantage ng home defence
+-1%
Kabuuang home advantage
Goals sa 1st half (buong liga)
79%
1 goal
33%
2 goals
16%
3 goals
1%
4 goals
Goals sa 2nd half (buong liga)
76%
1 goal
49%
2 goals
23%
3 goals
5%
4 goals

Lineups at player events

Verified starters, substitutes at recorded events para sa match.

Timeline ng match

Mga goal, card at substitution ayon sa pagkakasunod ng oras.

  1. Paju CitizenYellow cardBeom-Kyung Choi
  2. CheongjuSubstitutionPumasok: Jin-Woo JeongLumabas: Ji-Hoon Min
  3. Paju CitizenYellow cardHyeon-Byung Jeon
  4. Paju CitizenSubstitutionPumasok: Taek-Geun LeeLumabas: Min-Seung Kim
  5. CheongjuYellow cardSeok-Hyun Hong
  6. Paju CitizenYellow cardJung-Woon Hong
  7. Paju CitizenYellow cardHyeon-Byung Jeon

Referee at coaches

Buksan ang season profiles para makita ang match record, goals at discipline trends.

Mga madalas itanong

Ano ang result ng Paju Citizen vs Cheongju?

Natapos ang K League 2 match sa score na Paju Citizen 0:0 Cheongju. Nasa page na ito ang match statistics, half-by-half data at head-to-head record.

Ano ang ipinapakita ng goal statistics bago ang Paju Citizen vs Cheongju?

Paju Citizen scores 1.56 goals per match at Cheongju 1.11. Ang K League 2 average ay 2.83 goals, may Over 2.5 sa 57% ng matches. BTTS: Paju Citizen 67%, Cheongju 78%.

Ano ang current form ng Paju Citizen at Cheongju?

Sa last 5 matches, ang Paju Citizen ay 2-0-3 (1.20 points per match), habang ang Cheongju ay 0-4-1 (0.80 points per match).

Saan makikita ang betting pick at full analysis ng Paju Citizen vs Cheongju?

Nasa page na ito ang statistical context: form, H2H, goals, BTTS at Over/Under. Makikita sa NoFluffPicks app ang betting pick, value bet at full reasoning.