Lithuania - A LygaPanevėžio futbolo akademijos stadionasUpdated ang data noong October 15, 2026

Panevėžys vs Žalgiris: mga stats ng match

Panevėžys crest
Panevėžys
2 : 0half-time 2:0
Žalgiris crest
Žalgiris

Panevėžys vs Žalgiris: form, goals at mahahalagang stats

Mahahalagang detalye ng match

Naglaro ang Panevėžys laban sa Žalgiris sa A Lyga (Lithuania). Nilaro ang match noong 30 August 2026. Venue: Panevėžio futbolo akademijos stadionas. Final score: 2:0.

Current na form

Panevėžys: 1-1-3 sa last five matches at 0.80 points per match. Žalgiris: 4-0-1 at 2.40 points per match.

Stats ng goals

Panevėžys ay may 0.92 goals na na-score at 1.68 na na-concede bawat match. Ang Žalgiris naman ay may 1.60 na na-score at 1.16 na na-concede. Average ng liga: 2.63 goals.

BTTS / Over / Under

BTTS: Panevėžys 52%, Žalgiris 48%. Over 2.5: Panevėžys 52%, Žalgiris 60%. League level: BTTS 48%, Over 2.5 52%.

xG, shots at style ng laro

Žalgiris ang may mas mataas na xG per match: 1.67 vs 1.24. May average na 10.6 shots bawat match ang Panevėžys, habang 14.6 naman ang Žalgiris.

First at second half

Nangunguna ang Panevėžys sa half-time sa 36% ng matches at nakaka-score ng 0.36 goals pagkatapos ng break. Para sa Žalgiris, 32% at 0.84 ang mga value.

Goals ayon sa minuto

Panevėžys: 31-45+ (8 goals). Žalgiris: 31-45+ (10 goals). Historical goal distribution ito, hindi prediction ng exact goal minute.

Context ng liga

A Lyga: 2.63 goals per match, BTTS 48% at Over 2.5 52%.

Head-to-head record

Bago ang match na ito, may 7 previous head-to-head matches sa database. Ang record ay 3-0-4, average goals 4.14, at BTTS 86%.

Archived na pre-match analysis

Ginawa ang analysis na ito bago ang kick-off. Ang conclusions ay base lang sa data na available bago ang match at hindi kasama ang final result o post-match statistics.

General match analysis

Mas malinaw na mas maganda ang overall season record ng Žalgiris: nakapagtala sila ng 40 goals at nakapag-concede ng 29, habang ang Panevėžys ay may 23 scored at 42 conceded. Sa away matches, mas nakakalikha ang visitors ng high-quality chances, na may average xG na 1,73 kumpara sa 1,36 ng hosts sa home games, at nagre-release din sila ng 15,5 shots bawat match laban sa 11,75 ng kanilang mga kalaban. Ang defense ng Žalgiris sa away ay nagko-concede lamang ng 0,75 goal bawat laro at nagki-keep ng clean sheet sa 58% ng matches, isang malaking contrast sa 1,08 goals conceded at 17% lamang na clean sheets ng Panevėžys sa home. Gayunpaman, mahirap talunin ang hosts sa sarili nilang pitch, kung saan nagtatapos sa draw ang 42% ng kanilang matches, habang parehong may average na 1,17 goals ang dalawang teams doon, kaya nananatiling significant ang risk ng points split. Sa kabila ng mahina nitong recent form, na may 3 losses sa 5 matches at 14 goals conceded, ang advantage sa quality ng chances na nalilikha at sa season-long defensive organization ay nagbibigay sa visitors ng bahagyang edge para manalo.

Tingnan ang statistical overview
BTTS - makaka-score ba ang parehong teams?

Bahagyang pabor ang scenario na parehong maka-score ang dalawang team, dahil ang Panevėžys ay may average na 2,00 goals sa home matches, habang ang Žalgiris ay nakapag-concede ng hanggang 2,8 goals kada game sa kanilang huling 5 matches. May 69% din ng season matches ang home team na parehong may goal ang magkabilang panig, malinaw na mas mataas kaysa sa league average na 48%. Dapat ding sumagot nang agresibo ang Žalgiris: ang average xG nito ay 1,73, nakapagtala ito ng 13 goals sa huling limang matches, at hinahayaan ng Panevėžys ang mga kalaban na umabot sa xG na 1,49. Ang pangunahing risk sa pick ay ang napakatibay na season-long defense ng visitors, na nagkaroon ng clean sheet sa 58% ng kanilang matches. Gayunman, malinaw na pinapahina ng kasalukuyan nilang record na 2,8 goals conceded kada game ang argumentong ito. Kaya ang pinaka-malamang na scenario ay makaka-score ang Žalgiris laban sa mas mahinang depensa ng home team, habang sasamantalahin naman ng Panevėžys ang kasalukuyang defensive problems ng kalaban.

Tingnan ang BTTS statistics
Over/Under - analysis ng dami ng goals

Ang pinakamalakas na signal ay nasa Over 1.5, dahil nakapagtala ang Panevėžys ng hindi bababa sa dalawang goal sa 92% ng kanilang mga league match, habang ganoon din ang nangyari sa 58% ng mga laban ng Žalgiris. Ang hosts ay nakakatanggap ng average na 1.54 goal bawat match, na may xG laban sa kanila na 1.49, samantalang ang attacking xG ng Žalgiris ay 1.73. Very unstable ang form ng visitors, pero open ang kanilang mga laro: sa huling limang match, nakaiskor sila ng 13 goal at nakapag-concede ng 14, habang lumabas ang Over 2.5 sa 80% ng sample na ito. Gayunpaman, galing ang Panevėžys sa sunod-sunod na mas mababang scoring results, na may average na 0.8 goal lang at walang match na lumampas sa 2.5 goal sa kanilang huling limang appearances, kaya nananatiling halos balanced ang Goal line na 2.5. Ipinapakita ng 2.75-goal forecast na mas malaki ang posibilidad ng dalawang goal kaysa sa isang scenario na hanggang isang goal lamang.

Tingnan ang Over/Under statistics
HT/FT - scenario sa half-time at full-time

Pinaka-malamang ang draw sa first half, dahil nagtabla ang Žalgiris pagkatapos ng 45 minuto sa 58% ng mga laban nito, at umabot pa sa 80% sa huling limang laro. Ang mga bisita ay 0.25 goal lang ang average na ipinapasok bago ang halftime at nagkaroon ng clean sheet sa first half sa 75% ng kanilang mga laban, kaya malinaw na nababawasan ang tsansa ng Panevėžys na mapanatili ang maagang lamang. Pagkatapos ng halftime, may positive goal difference ang Žalgiris at nakakaiskor ng average na 0.75 goal, habang ang home team naman ay nakakakonsede ng 0.92 sa bahaging ito. Sa buong season, mas solid din ang depensa ng mga bisita, na may average na 0.75 goal na ipinapasok kumpara sa 1.54 ng Panevėžys, habang ang average nilang created xG ay 1.73 laban sa 1.61 ng hosts. Kahit umaabot sa average na 2.00 goal ang scoring ng Panevėžys sa home games, pinapalakas ng mas mahina nitong form sa huling limang laban—0.8 goal lang kada match—ang senaryo ng dikit na first half at kalamangan ng Žalgiris sa dulo.

Tingnan ang first-half at second-half statistics

Ayon sa half

2 : 0
1st half
0 : 0
2nd half

Stats ng match

36Possession (%)64
PanevėžysŽalgiris
11Shots14
PanevėžysŽalgiris
4Shots on target5
PanevėžysŽalgiris
1.66xG2.16
PanevėžysŽalgiris
3Corners15
PanevėžysŽalgiris
92Dangerous attacks124
PanevėžysŽalgiris
21Fouls10
PanevėžysŽalgiris
3Cards1
PanevėžysŽalgiris

Pre-match na profile— ano ang sinasabi ng season numbers?

Team profile ito batay sa season data at form. Lalabas lang ang match-flow statistics kapag tapos na ang fixture.

PanevėžysŽalgiris
0.92Goals na na-score / match1.6
PanevėžysŽalgiris
1.68Goals na na-concede / match1.16
PanevėžysŽalgiris
47%Average na possession57%
PanevėžysŽalgiris
3.64Shots on target bawat match4.48
PanevėžysŽalgiris

Stats ng teams— alin ang mas efficient na team?

Comparison ng attack at defence ng dalawang teams sa current season.

10.64Shots bawat match14.6
PanevėžysŽalgiris
3.64Shots on target4.48
PanevėžysŽalgiris
8.6%Shot conversion11%
PanevėžysŽalgiris
47%Possession57%
PanevėžysŽalgiris
1.24xG for1.67
PanevėžysŽalgiris
1.62xG against1.34
PanevėžysŽalgiris

Quality ng shooting

Panevėžys: Balanced ang styleŽalgiris: Dominant
PanevėžysŽalgiris
Accuracy ng shots on target34%31%
Quality ng chances (xG bawat shot)0.120.11
Finishing (goals bawat shot on target)0.250.36

Kapag nasa 0.08 ang xG per shot, kadalasan long-range attempts iyon; ang 0.15+ ay karaniwang chances sa box. Galing sa possession, shot volume at conversion ang style label.

* Ipinapakita ng xG (expected goals) kung ilang goals ang inaasahang makuha ng team mula sa chances nito. Kapag mas mataas ang actual goals kaysa xG, above average ang finishing; kapag mas mababa, may missed chances.

Form ng teams— alin ang mas maganda ang current form?

Last five matches at season record, overall at may home-away split.

Žalgiris ang 200% better sa: form sa last 5 matches.

0.8 pts / match - Panevėžys · 2.4 pts / match - Žalgiris

Panevėžys
LDWLL
Result split ngayong season
28% W20% D52% L
Season record (W-D-L)
7-5-13
1.04 pts / match · goal difference -19
Last 5 (W-D-L)
1-1-3
0.80 pts / match
Record ng team sa home (W-D-L)
4-5-3
Last 5 sa home
1-2-2
LWLDD
Averages sa last 5 matches
Goals na na-score: 0.6Goals na na-concede: 1.4xG: 1.13Opponent xG: 1.56BTTS: 20%Over 2.5: 20%
Žalgiris
WWWLW
Result split ngayong season
48% W20% D32% L
Season record (W-D-L)
12-5-8
1.64 pts / match · goal difference +11
Last 5 (W-D-L)
4-0-1
2.40 pts / match
Record ng team sa away (W-D-L)
5-4-3
Last 5 sa away
3-1-1
WLDWW
Averages sa last 5 matches
Goals na na-score: 2.6Goals na na-concede: 1.2xG: 2.16Opponent xG: 1.51BTTS: 60%Over 2.5: 80%

Goals— paano nag-i-score at nagko-concede ang dalawang teams?

Ilang goals ang sini-score at kino-concede ng dalawang teams, pati kung gaano kadalas silang mag-clean sheet o hindi maka-score.

Žalgiris ang 74% better sa: goals scored per match.

0.92 goals / match - Panevėžys · 1.6 goals / match - Žalgiris

Žalgiris ang 45% better sa: goals conceded per match.

1.68 goals / match - Panevėžys · 1.16 goals / match - Žalgiris

Scoring profile ng Panevėžys: mixed

Nakaka-score ang Panevėžys sa 64% ng matches (16 sa 25 matches), habang may clean sheet ang Žalgiris sa 40% (10 sa 25 matches).

Scoring profile ng Žalgiris: napakalakas

Nakaka-score ang Žalgiris sa 76% ng matches (19 sa 25 matches), habang may clean sheet ang Panevėžys sa 16% (4 sa 25 matches).

23Goals na na-score (season)40
PanevėžysŽalgiris
42Goals na na-concede (season)29
PanevėžysŽalgiris
2.6Average ng goals sa match2.76
PanevėžysŽalgiris
3Goals na na-score (last 5)13
PanevėžysŽalgiris
7Goals na na-concede (last 5)6
PanevėžysŽalgiris

Gaano kadalas silang maka-score ng hindi bababa sa...

64%1 goal76%
PanevėžysŽalgiris
24%2 goals48%
PanevėžysŽalgiris
4%3 goals32%
PanevėžysŽalgiris
0%4 goals4%
PanevėžysŽalgiris

Gaano kadalas silang mag-concede ng hindi bababa sa...

84%1 goal60%
PanevėžysŽalgiris
44%2 goals36%
PanevėžysŽalgiris
28%3 goals20%
PanevėžysŽalgiris
12%4 goals0%
PanevėžysŽalgiris

* Kasama sa statistics ang home at away matches ng dalawang teams sa current season.

Parehong teams naka-score (BTTS)— gaano kadalas nakaka-score ang parehong teams?

Gaano kadalas may goals ang magkabilang panig sa matches ng teams, kumpara sa league average.

Mga pattern ng goal

20%BTTS sa half-time24%
PanevėžysŽalgiris
8%BTTS sa parehong halves12%
PanevėžysŽalgiris
12%Naka-score sa parehong halves32%
PanevėžysŽalgiris

BTTS at goal count

36%Min. 3 goals at BTTS40%
PanevėžysŽalgiris
16%Min. 3 goals na walang BTTS20%
PanevėžysŽalgiris
20%BTTS - last 560%
PanevėžysŽalgiris

Mga goal line (Over/Under)— gaano kadalas lumalagpas sa goal lines ang kanilang matches?

Gaano kadalas lumalagpas sa goal thresholds ang matches ng teams, sa full match at bawat half.

1st half

80%Min. 1 goal bago ang half-time72%
PanevėžysŽalgiris
40%Min. 2 goals bago ang half-time40%
PanevėžysŽalgiris
20%Min. 3 goals bago ang half-time8%
PanevėžysŽalgiris

2nd half

76%Min. 1 goal pagkatapos ng half-time76%
PanevėžysŽalgiris
36%Min. 2 goals pagkatapos ng half-time56%
PanevėžysŽalgiris
8%Min. 3 goals pagkatapos ng half-time24%
PanevėžysŽalgiris

Mga half ng match— saang half mas madalas silang maka-score?

Paano nahahati sa first at second half ang performance: goals, points, clean sheets at state sa half-time.

Žalgiris ang 9% better sa: form sa first half (half-time points).

1.32 pts / match - Panevėžys · 1.44 pts / match - Žalgiris

Panevėžys - state sa half-time
36% nangunguna24% tabla40% nahuhuli
Žalgiris - state sa half-time
32% nangunguna48% tabla20% nahuhuli

Bago ang half-time (1st half)

1.32Points bawat match (1st half)1.44
PanevėžysŽalgiris
0.56Goals na na-score (1st half)0.76
PanevėžysŽalgiris
0.84Goals na na-concede (1st half)0.44
PanevėžysŽalgiris
1.4Average ng goals (1st half)1.2
PanevėžysŽalgiris
44%Clean sheet bago ang half-time60%
PanevėžysŽalgiris
56%Walang goal bago ang half-time44%
PanevėžysŽalgiris

Pagkatapos ng half-time (2nd half)

0.96Points bawat match (2nd half)1.4
PanevėžysŽalgiris
0.36Goals na na-score (2nd half)0.84
PanevėžysŽalgiris
0.84Goals na na-concede (2nd half)0.72
PanevėžysŽalgiris
1.2Average ng goals (2nd half)1.56
PanevėžysŽalgiris
44%Clean sheet pagkatapos ng half-time52%
PanevėžysŽalgiris
68%Walang goal pagkatapos ng half-time48%
PanevėžysŽalgiris

Panevėžys - mga result sa second half

20% W36% D44% L
33
Half-time points
14
Half-time goals
-7
Goal difference sa 1st half
24
Second-half points
-12
Goal difference sa 2nd half
1.32
PPG bago ang half-time
Lead holding78%

Leading sa half-time sa 36% ng matches at nananalo sa 28%. Minsan nawawala ang lead pagkatapos ng half-time.

Defence after half-time0.0

Stable ang defence sa buong match.

Žalgiris - mga result sa second half

36% W32% D32% L
36
Half-time points
19
Half-time goals
+8
Goal difference sa 1st half
35
Second-half points
+3
Goal difference sa 2nd half
1.44
PPG bago ang half-time
Lead holding150%

Leading sa half-time sa 32% ng matches at nananalo sa 48%. Nanalo rin sa ilang matches kahit walang half-time lead.

Defence after half-time+0.3

Nagko-concede ng 0.3 more goals per match pagkatapos ng half-time - bumababa ang defensive level sa second half.

Panevėžys - last 5 matches per half
1st half2nd half
Points bawat match1.400.80
Goals na na-score / match0.40.2
Goals na na-concede / match0.60.8
Average ng goals sa match1.01.0
1 goal80%80%
2 goals20%20%
3 goals0%0%
Clean sheet60%40%
No goal60%80%
Goal difference-1-3
Half-time: 40% nangunguna - 20% tabla - 40% nahuhuli
2nd half: 20% panalo - 20% tabla - 60% talo
BTTS sa half-time (last 5): 0% - Total goals sa half-time: 2
Žalgiris - last 5 matches per half
1st half2nd half
Points bawat match1.402.00
Goals na na-score / match0.81.8
Goals na na-concede / match0.40.8
Average ng goals sa match1.22.6
1 goal60%100%
2 goals60%100%
3 goals0%60%
Clean sheet60%40%
No goal40%0%
Goal difference+2+5
Half-time: 20% nangunguna - 80% tabla - 0% nahuhuli
2nd half: 60% panalo - 20% tabla - 20% talo
BTTS sa half-time (last 5): 40% - Total goals sa half-time: 4

* Ipinapakita ng colors sa tables ang event frequency: green ay common, yellow ay moderate, red ay rare. Frequency ito, hindi team rating.

Goals ayon sa minuto— kailan dumarating ang goals?

Mga phase ng match kung kailan pinakamadalas maka-score at mag-concede ang dalawang teams.

Panevėžys
Na-scoreNa-concede
2
9
0-15
4
5
16-30
8
7
31-45
4
6
46-60
0
5
61-75
5
10
76-90

Pinaka-dangerous sa minutes 31-45 (8 goals). Pinakamaraming conceded sa 76-90 (10). Balance ng late goals (76-90): -5 - mahina sa late phases.

Žalgiris
Na-scoreNa-concede
1
2
0-15
8
3
16-30
10
6
31-45
8
7
46-60
5
7
61-75
8
4
76-90

Pinaka-dangerous sa minutes 31-45 (10 goals). Pinakamaraming conceded sa 46-60 (7). Balance ng late goals (76-90): +4 - malakas sa late phases.

* Kasama sa buckets na 31-45 at 76-90 ang added-time goals.

Karagdagang team indicators— ano ang ipinapakita ng xG, efficiency at form?

Comparison ng chance quality, results at trends mula sa completed matches ngayong season.

Profile ng match

2.68
Estimated na goals
attack laban sa opponent defence
1.0 : 1.6
Estimated na hati ng goals
home : away
102%
Pace kumpara sa liga
100% = average ng liga
50%
Parehong teams naka-score (BTTS)
average mula sa seasons ng dalawang teams
+54%
Derby effect
H2H goals kumpara sa typical matches
49%
BTTS estimate
mula sa scoring frequency ng dalawang teams
9%
0:0 risk
mga 1 sa bawat 11 matches
0-1
Pinakakaraniwang goal range
attack vs defence sa magkabilang panig

Panevėžys

Net xG balance
Difference ng chance quality na nagawa at pinayagan per match.
-0.38
Results kumpara sa xG
Difference ng actual goal balance at balance na ipinapakita ng xG.
-0.38
Points kumpara sa goal balance
Comparison ng collected points at points na ipinapahiwatig ng goal balance ng team.
+8.7 pts
Efficiency ng finishing
Naiko-convert ba ng team ang chances? Positive ang value kapag mas marami ang goals kaysa ipinapahiwatig ng chance quality.
-0.32
Efficiency ng defence
Nasasagip ba ng defence o goalkeeper ang team? Positive ang value kapag mas kaunti ang conceded goals kaysa ipinapahiwatig ng allowed chances.
-0.06
Attack vs league
Gaano karami ang goals ng team kumpara sa league average para sa role nito. Ang 120% ay 20% above average.
65%
Defence vs league
Gaano karami ang conceded goals ng team kumpara sa league average. Ang 80% ay 20% fewer conceded goals.
139%
Trend ng form
Comparison ng points sa last 5 matches at whole-season average.
-0.24
Mas malakas sa second half?
Ilang more goals ang sini-score ng team pagkatapos ng half-time kumpara bago ang break.
-0.2
Mga late goal
22% ng goals ng team ay dumarating sa minutes 76-90. Para sa comparison, 9% ang dumarating sa first 15 minutes.
22%

Žalgiris

Net xG balance
Difference ng chance quality na nagawa at pinayagan per match.
+0.33
Results kumpara sa xG
Difference ng actual goal balance at balance na ipinapakita ng xG.
+0.11
Points kumpara sa goal balance
Comparison ng collected points at points na ipinapahiwatig ng goal balance ng team.
-8.2 pts
Efficiency ng finishing
Naiko-convert ba ng team ang chances? Positive ang value kapag mas marami ang goals kaysa ipinapahiwatig ng chance quality.
-0.07
Efficiency ng defence
Nasasagip ba ng defence o goalkeeper ang team? Positive ang value kapag mas kaunti ang conceded goals kaysa ipinapahiwatig ng allowed chances.
+0.18
Attack vs league
Gaano karami ang goals ng team kumpara sa league average para sa role nito. Ang 120% ay 20% above average.
132%
Defence vs league
Gaano karami ang conceded goals ng team kumpara sa league average. Ang 80% ay 20% fewer conceded goals.
82%
Trend ng form
Comparison ng points sa last 5 matches at whole-season average.
+0.76
Mas malakas sa second half?
Ilang more goals ang sini-score ng team pagkatapos ng half-time kumpara bago ang break.
+0.1
Mga late goal
20% ng goals ng team ay dumarating sa minutes 76-90. Para sa comparison, 3% ang dumarating sa first 15 minutes.
20%

* Ang estimated goals, goal split, BTTS estimate, 0:0 risk at goal range ay galing sa public season averages at frequencies ng dalawang teams. Statistical match profile ito, hindi private model prediction o betting pick. Ang iba pang indicators ay naglalarawan ng completed matches sa season.

Context ng liga— mataas ba ang scoring sa league na ito?

Paano nagko-compare ang dalawang teams sa league-wide averages ng A Lyga.

Teams kumpara sa liga

PanevėžysLigaŽalgiris
Average ng goals sa match• 2.602.63▲ 2.76
Parehong teams naka-score▲ 52%48%• 48%
Min. 3 goals (Over 2.5)• 52%52%▲ 60%
Clean sheets▼ 16%31%▲ 40%
Goal bago ang half-time▲ 80%70%▲ 72%
Goal pagkatapos ng half-time• 76%77%• 76%

^ green = mas mataas sa league average, ˇ red = mas mababa sa league average. Direction ng gap ang ipinapakita nito, hindi team rating.

2.63
Average goals bawat match
48%
Parehong teams naka-score
52%
Min. 3 goals (Over 2.5)
31%
Clean sheets
1.42
Home goals bawat match
1.21
Away goals bawat match
+17%
Advantage ng home attack
+15%
Advantage ng home defence
+8%
Kabuuang home advantage
Goals sa 1st half (buong liga)
70%
1 goal
39%
2 goals
11%
3 goals
2%
4 goals
Goals sa 2nd half (buong liga)
77%
1 goal
47%
2 goals
15%
3 goals
2%
4 goals

Lineups at player events

Verified starters, substitutes at recorded events para sa match.

Timeline ng match

Mga goal, card at substitution ayon sa pagkakasunod ng oras.

  1. PanevėžysGoalSalomon KouadioAssist: Kwadwo Asamoah
  2. PanevėžysSubstitutionPumasok: Nauris PetkevičiusLumabas: Elivelto Ribeiro Dantas
  3. PanevėžysYellow cardSalomon Kouadio
  4. PanevėžysYellow cardSalomon Kouadio
  5. PanevėžysYellow cardStrahinja Kerkez
  6. ŽalgirisYellow cardStanislav Bilenkiy

Referee at coaches

Buksan ang season profiles para makita ang match record, goals at discipline trends.

Head-to-head

Mga recent meeting (7): Panevėžys 3 - 0 - 4 Žalgiris. Average ng goals 4.14, both teams scored sa 86% matches.

Žalgiris
3 : 0
Panevėžys
Panevėžys
2 : 1
Žalgiris
Žalgiris
4 : 1
Panevėžys
FK Panevėžys
3 : 1
VMFD Žalgiris Vilnius
VMFD Žalgiris Vilnius
2 : 1
FK Panevėžys
FK Panevėžys
2 : 4
VMFD Žalgiris Vilnius
VMFD Žalgiris Vilnius
2 : 3
FK Panevėžys

Mga madalas itanong

Ano ang result ng Panevėžys vs Žalgiris?

Natapos ang A Lyga match sa score na Panevėžys 2:0 Žalgiris. Nasa page na ito ang match statistics, half-by-half data at head-to-head record.

Ano ang head-to-head record ng Panevėžys at Žalgiris?

Sa huling 7 head-to-head matches, nanalo ang Panevėžys ng 3, ang Žalgiris ng 4, at 0 ang draws. Average goals: 4.14; BTTS: 86%.

Ano ang ipinapakita ng goal statistics bago ang Panevėžys vs Žalgiris?

Panevėžys scores 0.92 goals per match at Žalgiris 1.60. Ang A Lyga average ay 2.63 goals, may Over 2.5 sa 52% ng matches. BTTS: Panevėžys 52%, Žalgiris 48%.

Ano ang current form ng Panevėžys at Žalgiris?

Sa last 5 matches, ang Panevėžys ay 1-1-3 (0.80 points per match), habang ang Žalgiris ay 4-0-1 (2.40 points per match).

Saan makikita ang betting pick at full analysis ng Panevėžys vs Žalgiris?

Nasa page na ito ang statistical context: form, H2H, goals, BTTS at Over/Under. Makikita sa NoFluffPicks app ang betting pick, value bet at full reasoning.