Cyprus - First DivisionStadio Stelios KyriakidesUpdated ang data noong October 15, 2026

Paphos vs APOEL: mga stats ng match

Reasoning:

Full analysis at pick sa app

Tingnan ang betting analysis, pick, value bet at full reasoning para sa match na ito.

Tingnan ang analysis at pick

Paphos vs APOEL: form, goals at mahahalagang stats

Mahahalagang detalye ng match

Paphos vs APOEL sa First Division (Cyprus). Naka-schedule ang match sa 19 October 2026. Venue: Stadio Stelios Kyriakides.

Current na form

Paphos: 3-1-1 sa last five matches at 2.00 points per match. APOEL: 2-1-2 at 1.40 points per match.

Stats ng goals

Paphos ay may 1.40 goals na na-score at 0.60 na na-concede bawat match. Ang APOEL naman ay may 2.40 na na-score at 1.60 na na-concede. Average ng liga: 3.00 goals.

BTTS / Over / Under

BTTS: Paphos 20%, APOEL 80%. Over 2.5: Paphos 40%, APOEL 100%. League level: BTTS 60%, Over 2.5 69%.

xG, shots at style ng laro

Paphos ang may mas mataas na xG per match: 2.05 vs 1.55. May average na 17.0 shots bawat match ang Paphos, habang 11.4 naman ang APOEL.

First at second half

Nangunguna ang Paphos sa half-time sa 20% ng matches at nakaka-score ng 1.20 goals pagkatapos ng break. Para sa APOEL, 40% at 1.60 ang mga value.

Goals ayon sa minuto

Paphos: 46-60 (5 goals). APOEL: 76-90+ (5 goals). Historical goal distribution ito, hindi prediction ng exact goal minute.

Context ng liga

First Division: 3.00 goals per match, BTTS 60% at Over 2.5 69%.

Head-to-head record

Bago ang match na ito, may 4 previous head-to-head matches sa database. Ang record ay 3-1-0, average goals 2.75, at BTTS 25%.

Bago ang match

1X2 odds

(-)
(-)
(-)

Pre-match na profile— ano ang sinasabi ng season numbers?

Team profile ito batay sa season data at form. Lalabas lang ang match-flow statistics kapag tapos na ang fixture.

1.4Goals na na-score / match2.4
PaphosAPOEL
0.6Goals na na-concede / match1.6
PaphosAPOEL
59%Average na possession61%
PaphosAPOEL
6Shots on target bawat match5.8
PaphosAPOEL

Stats ng teams— alin ang mas efficient na team?

Comparison ng attack at defence ng dalawang teams sa current season.

17Shots bawat match11.4
PaphosAPOEL
6Shots on target5.8
PaphosAPOEL
8.2%Shot conversion21.1%
PaphosAPOEL
59%Possession61%
PaphosAPOEL
2.05xG for1.55
PaphosAPOEL
1.36xG against1.11
PaphosAPOEL

Quality ng shooting

Paphos: DominantAPOEL: Efficient ang finishing
PaphosAPOEL
Accuracy ng shots on target35%51%
Quality ng chances (xG bawat shot)0.120.14
Finishing (goals bawat shot on target)0.230.41

Kapag nasa 0.08 ang xG per shot, kadalasan long-range attempts iyon; ang 0.15+ ay karaniwang chances sa box. Galing sa possession, shot volume at conversion ang style label.

* Ipinapakita ng xG (expected goals) kung ilang goals ang inaasahang makuha ng team mula sa chances nito. Kapag mas mataas ang actual goals kaysa xG, above average ang finishing; kapag mas mababa, may missed chances.

Form ng teams— alin ang mas maganda ang current form?

Last five matches at season record, overall at may home-away split.

Paphos ang 43% better sa: form sa last 5 matches.

2 pts / match - Paphos · 1.4 pts / match - APOEL

Paphos
WDWLW
Result split ngayong season
60% W20% D20% L
Season record (W-D-L)
3-1-1
2.00 pts / match · goal difference +4
Last 5 (W-D-L)
3-1-1
2.00 pts / match
Record ng team sa home (W-D-L)
0-1-1
Last 5 sa home
0-1-1
DL
Averages sa last 5 matches
Goals na na-score: 1.4Goals na na-concede: 0.6xG: 2.05Opponent xG: 1.36BTTS: 20%Over 2.5: 40%
APOEL
LWLDW
Result split ngayong season
40% W20% D40% L
Season record (W-D-L)
2-1-2
1.40 pts / match · goal difference +4
Last 5 (W-D-L)
2-1-2
1.40 pts / match
Record ng team sa away (W-D-L)
0-1-2
Last 5 sa away
0-1-2
LLD
Averages sa last 5 matches
Goals na na-score: 2.4Goals na na-concede: 1.6xG: 1.55Opponent xG: 1.11BTTS: 80%Over 2.5: 100%

Goals— paano nag-i-score at nagko-concede ang dalawang teams?

Ilang goals ang sini-score at kino-concede ng dalawang teams, pati kung gaano kadalas silang mag-clean sheet o hindi maka-score.

APOEL ang 71% better sa: goals scored per match.

1.4 goals / match - Paphos · 2.4 goals / match - APOEL

Paphos ang 167% better sa: goals conceded per match.

0.6 goals / match - Paphos · 1.6 goals / match - APOEL

Scoring profile ng Paphos: malakas

Nakaka-score ang Paphos sa 60% ng matches (3 sa 5 matches), habang may clean sheet ang APOEL sa 20% (1 sa 5 matches).

Scoring profile ng APOEL: malakas

Nakaka-score ang APOEL sa 100% ng matches (5 sa 5 matches), habang may clean sheet ang Paphos sa 60% (3 sa 5 matches).

7Goals na na-score (season)12
PaphosAPOEL
3Goals na na-concede (season)8
PaphosAPOEL
2Average ng goals sa match4
PaphosAPOEL
7Goals na na-score (last 5)12
PaphosAPOEL
3Goals na na-concede (last 5)8
PaphosAPOEL

Gaano kadalas silang maka-score ng hindi bababa sa...

60%1 goal100%
PaphosAPOEL
40%2 goals60%
PaphosAPOEL
40%3 goals20%
PaphosAPOEL
0%4 goals20%
PaphosAPOEL

Gaano kadalas silang mag-concede ng hindi bababa sa...

40%1 goal80%
PaphosAPOEL
20%2 goals60%
PaphosAPOEL
0%3 goals20%
PaphosAPOEL
0%4 goals0%
PaphosAPOEL

* Kasama sa statistics ang home at away matches ng dalawang teams sa current season.

Parehong teams naka-score (BTTS)— gaano kadalas nakaka-score ang parehong teams?

Gaano kadalas may goals ang magkabilang panig sa matches ng teams, kumpara sa league average.

Mga pattern ng goal

0%BTTS sa half-time20%
PaphosAPOEL
0%BTTS sa parehong halves0%
PaphosAPOEL
20%Naka-score sa parehong halves60%
PaphosAPOEL

BTTS at goal count

20%Min. 3 goals at BTTS80%
PaphosAPOEL
20%Min. 3 goals na walang BTTS20%
PaphosAPOEL
20%BTTS - last 580%
PaphosAPOEL

Mga goal line (Over/Under)— gaano kadalas lumalagpas sa goal lines ang kanilang matches?

Gaano kadalas lumalagpas sa goal thresholds ang matches ng teams, sa full match at bawat half.

1st half

40%Min. 1 goal bago ang half-time100%
PaphosAPOEL
0%Min. 2 goals bago ang half-time60%
PaphosAPOEL
0%Min. 3 goals bago ang half-time20%
PaphosAPOEL

2nd half

80%Min. 1 goal pagkatapos ng half-time100%
PaphosAPOEL
60%Min. 2 goals pagkatapos ng half-time80%
PaphosAPOEL
20%Min. 3 goals pagkatapos ng half-time20%
PaphosAPOEL

Mga half ng match— saang half mas madalas silang maka-score?

Paano nahahati sa first at second half ang performance: goals, points, clean sheets at state sa half-time.

Paphos - state sa half-time
20% nangunguna60% tabla20% nahuhuli
APOEL - state sa half-time
40% nangunguna0% tabla60% nahuhuli

Bago ang half-time (1st half)

1.2Points bawat match (1st half)1.2
PaphosAPOEL
0.2Goals na na-score (1st half)0.8
PaphosAPOEL
0.2Goals na na-concede (1st half)1
PaphosAPOEL
0.4Average ng goals (1st half)1.8
PaphosAPOEL
80%Clean sheet bago ang half-time40%
PaphosAPOEL
80%Walang goal bago ang half-time40%
PaphosAPOEL

Pagkatapos ng half-time (2nd half)

2Points bawat match (2nd half)1.8
PaphosAPOEL
1.2Goals na na-score (2nd half)1.6
PaphosAPOEL
0.4Goals na na-concede (2nd half)0.6
PaphosAPOEL
1.6Average ng goals (2nd half)2.2
PaphosAPOEL
80%Clean sheet pagkatapos ng half-time40%
PaphosAPOEL
40%Walang goal pagkatapos ng half-time0%
PaphosAPOEL

Paphos - mga result sa second half

60% W20% D20% L
6
Half-time points
1
Half-time goals
0
Goal difference sa 1st half
10
Second-half points
+4
Goal difference sa 2nd half
1.20
PPG bago ang half-time
Lead holding300%

Leading sa half-time sa 20% ng matches at nananalo sa 60%. Nanalo rin sa ilang matches kahit walang half-time lead.

Defence after half-time+0.2

Nagko-concede ng 0.2 more goals per match pagkatapos ng half-time - bumababa ang defensive level sa second half.

APOEL - mga result sa second half

40% W60% D0% L
6
Half-time points
4
Half-time goals
-1
Goal difference sa 1st half
9
Second-half points
+5
Goal difference sa 2nd half
1.20
PPG bago ang half-time
Lead holding100%

Leading sa half-time sa 40% ng matches at nananalo sa 40%. Nanalo rin sa ilang matches kahit walang half-time lead.

Defence after half-time-0.4

Stable ang defence sa buong match.

Paphos - last 5 matches per half
1st half2nd half
Points bawat match1.202.00
Goals na na-score / match0.21.2
Goals na na-concede / match0.20.4
Average ng goals sa match0.41.6
1 goal40%80%
2 goals0%60%
3 goals0%20%
Clean sheet80%80%
No goal80%40%
Goal difference0+4
Half-time: 20% nangunguna - 60% tabla - 20% nahuhuli
2nd half: 60% panalo - 20% tabla - 20% talo
BTTS sa half-time (last 5): 0% - Total goals sa half-time: 1
APOEL - last 5 matches per half
1st half2nd half
Points bawat match1.201.80
Goals na na-score / match0.81.6
Goals na na-concede / match1.00.6
Average ng goals sa match1.82.2
1 goal100%100%
2 goals60%80%
3 goals20%20%
Clean sheet40%40%
No goal40%0%
Goal difference-1+5
Half-time: 40% nangunguna - 0% tabla - 60% nahuhuli
2nd half: 40% panalo - 60% tabla - 0% talo
BTTS sa half-time (last 5): 20% - Total goals sa half-time: 4

* Ipinapakita ng colors sa tables ang event frequency: green ay common, yellow ay moderate, red ay rare. Frequency ito, hindi team rating.

Goals ayon sa minuto— kailan dumarating ang goals?

Mga phase ng match kung kailan pinakamadalas maka-score at mag-concede ang dalawang teams.

Paphos
Na-scoreNa-concede
0
0
0-15
0
0
16-30
1
1
31-45
5
2
46-60
1
0
61-75
0
0
76-90

Pinaka-dangerous sa minutes 46-60 (5 goals). Pinakamaraming conceded sa 46-60 (2). Balance ng late goals (76-90): 0.

APOEL
Na-scoreNa-concede
2
1
0-15
2
2
16-30
0
2
31-45
1
1
46-60
2
0
61-75
5
2
76-90

Pinaka-dangerous sa minutes 76-90 (5 goals). Pinakamaraming conceded sa 16-30 (2). Balance ng late goals (76-90): +3 - malakas sa late phases.

* Kasama sa buckets na 31-45 at 76-90 ang added-time goals.

Karagdagang team indicators— ano ang ipinapakita ng xG, efficiency at form?

Comparison ng chance quality, results at trends mula sa completed matches ngayong season.

Profile ng match

3.00
Estimated na goals
attack laban sa opponent defence
1.5 : 1.5
Estimated na hati ng goals
home : away
100%
Pace kumpara sa liga
100% = average ng liga
50%
Parehong teams naka-score (BTTS)
average mula sa seasons ng dalawang teams
-8%
Derby effect
H2H goals kumpara sa typical matches
60%
BTTS estimate
mula sa scoring frequency ng dalawang teams
0%
0:0 risk
halos zero
2-3
Pinakakaraniwang goal range
attack vs defence sa magkabilang panig

Paphos

Net xG balance
Difference ng chance quality na nagawa at pinayagan per match.
+0.69
Results kumpara sa xG
Difference ng actual goal balance at balance na ipinapakita ng xG.
+0.11
Points kumpara sa goal balance
Comparison ng collected points at points na ipinapahiwatig ng goal balance ng team.
-2.7 pts
Efficiency ng finishing
Naiko-convert ba ng team ang chances? Positive ang value kapag mas marami ang goals kaysa ipinapahiwatig ng chance quality.
-0.65
Efficiency ng defence
Nasasagip ba ng defence o goalkeeper ang team? Positive ang value kapag mas kaunti ang conceded goals kaysa ipinapahiwatig ng allowed chances.
+0.76
Attack vs league
Gaano karami ang goals ng team kumpara sa league average para sa role nito. Ang 120% ay 20% above average.
94%
Defence vs league
Gaano karami ang conceded goals ng team kumpara sa league average. Ang 80% ay 20% fewer conceded goals.
40%
Trend ng form
Comparison ng points sa last 5 matches at whole-season average.
0.00
Mas malakas sa second half?
Ilang more goals ang sini-score ng team pagkatapos ng half-time kumpara bago ang break.
+1.0
Mga late goal
0% ng goals ng team ay dumarating sa minutes 76-90. Para sa comparison, 0% ang dumarating sa first 15 minutes.
0%

APOEL

Net xG balance
Difference ng chance quality na nagawa at pinayagan per match.
+0.44
Results kumpara sa xG
Difference ng actual goal balance at balance na ipinapakita ng xG.
+0.36
Points kumpara sa goal balance
Comparison ng collected points at points na ipinapahiwatig ng goal balance ng team.
-3.4 pts
Efficiency ng finishing
Naiko-convert ba ng team ang chances? Positive ang value kapag mas marami ang goals kaysa ipinapahiwatig ng chance quality.
+0.85
Efficiency ng defence
Nasasagip ba ng defence o goalkeeper ang team? Positive ang value kapag mas kaunti ang conceded goals kaysa ipinapahiwatig ng allowed chances.
-0.49
Attack vs league
Gaano karami ang goals ng team kumpara sa league average para sa role nito. Ang 120% ay 20% above average.
159%
Defence vs league
Gaano karami ang conceded goals ng team kumpara sa league average. Ang 80% ay 20% fewer conceded goals.
107%
Trend ng form
Comparison ng points sa last 5 matches at whole-season average.
0.00
Mas malakas sa second half?
Ilang more goals ang sini-score ng team pagkatapos ng half-time kumpara bago ang break.
+0.8
Mga late goal
42% ng goals ng team ay dumarating sa minutes 76-90. Para sa comparison, 17% ang dumarating sa first 15 minutes.
42%

* Ang estimated goals, goal split, BTTS estimate, 0:0 risk at goal range ay galing sa public season averages at frequencies ng dalawang teams. Statistical match profile ito, hindi private model prediction o betting pick. Ang iba pang indicators ay naglalarawan ng completed matches sa season.

Context ng liga— mataas ba ang scoring sa league na ito?

Paano nagko-compare ang dalawang teams sa league-wide averages ng First Division.

Teams kumpara sa liga

PaphosLigaAPOEL
Average ng goals sa match▼ 2.003.00▲ 4.00
Parehong teams naka-score▼ 20%60%▲ 80%
Min. 3 goals (Over 2.5)▼ 40%69%▲ 100%
Clean sheets▲ 60%26%▼ 20%
Goal bago ang half-time▼ 40%71%▲ 100%
Goal pagkatapos ng half-time▼ 80%89%▲ 100%

^ green = mas mataas sa league average, ˇ red = mas mababa sa league average. Direction ng gap ang ipinapakita nito, hindi team rating.

3.00
Average goals bawat match
60%
Parehong teams naka-score
69%
Min. 3 goals (Over 2.5)
26%
Clean sheets
1.49
Home goals bawat match
1.51
Away goals bawat match
+-1%
Advantage ng home attack
+-1%
Advantage ng home defence
+0%
Kabuuang home advantage
Goals sa 1st half (buong liga)
71%
1 goal
34%
2 goals
6%
3 goals
0%
4 goals
Goals sa 2nd half (buong liga)
89%
1 goal
66%
2 goals
26%
3 goals
9%
4 goals

Head-to-head

Mga recent meeting (4): Paphos 3 - 1 - 0 APOEL. Average ng goals 2.75, both teams scored sa 25% matches.

Mga madalas itanong

Kailan ang Paphos vs APOEL?

Paphos vs APOEL ay naka-schedule sa October 19, 2026 sa First Division, venue: Stadio Stelios Kyriakides. Makikita sa match header ang exact kick-off time sa iyong timezone.

Ano ang head-to-head record ng Paphos at APOEL?

Sa huling 4 head-to-head matches, nanalo ang Paphos ng 3, ang APOEL ng 0, at 1 ang draws. Average goals: 2.75; BTTS: 25%.

Ano ang ipinapakita ng goal statistics bago ang Paphos vs APOEL?

Paphos scores 1.40 goals per match at APOEL 2.40. Ang First Division average ay 3.00 goals, may Over 2.5 sa 69% ng matches. BTTS: Paphos 20%, APOEL 80%.

Ano ang current form ng Paphos at APOEL?

Sa last 5 matches, ang Paphos ay 3-1-1 (2.00 points per match), habang ang APOEL ay 2-1-2 (1.40 points per match).

Saan makikita ang betting pick at full analysis ng Paphos vs APOEL?

Nasa page na ito ang statistical context: form, H2H, goals, BTTS at Over/Under. Makikita sa NoFluffPicks app ang betting pick, value bet at full reasoning.