Paraguay - Division IntermediaUpdated ang data noong September 06, 2026

Paraguarí vs Benjamin Aceval: mga stats ng match

Paraguarí crest
Paraguarí
1 : 2half-time 0:0
Benjamin Aceval crest
Benjamin Aceval

Paraguarí vs Benjamin Aceval: form, goals at mahahalagang stats

Mahahalagang detalye ng match

Naglaro ang Paraguarí laban sa Benjamin Aceval sa Division Intermedia (Paraguay). Nilaro ang match noong 24 May 2026. Final score: 1:2.

Current na form

Paraguarí: 1-1-3 sa last five matches at 0.80 points per match. Benjamin Aceval: 4-0-1 at 2.40 points per match.

Stats ng goals

Paraguarí ay may 0.63 goals na na-score at 1.00 na na-concede bawat match. Ang Benjamin Aceval naman ay may 1.50 na na-score at 0.38 na na-concede. Average ng liga: 2.35 goals.

BTTS / Over / Under

BTTS: Paraguarí 13%, Benjamin Aceval 25%. Over 2.5: Paraguarí 25%, Benjamin Aceval 25%. League level: BTTS 46%, Over 2.5 36%.

xG, shots at style ng laro

Benjamin Aceval ang may mas mataas na xG per match: 1.50 vs 1.28. May average na 9.0 shots bawat match ang Paraguarí, habang 12.4 naman ang Benjamin Aceval.

First at second half

Nangunguna ang Paraguarí sa half-time sa 13% ng matches at nakaka-score ng 0.50 goals pagkatapos ng break. Para sa Benjamin Aceval, 38% at 0.88 ang mga value.

Goals ayon sa minuto

Paraguarí: 61-75 (2 goals). Benjamin Aceval: 31-45+ (3 goals). Historical goal distribution ito, hindi prediction ng exact goal minute.

Context ng liga

Division Intermedia: 2.35 goals per match, BTTS 46% at Over 2.5 36%.

Head-to-head record

Wala pang sapat na head-to-head sample para gawing pangunahing comparison.

Archived na pre-match analysis

Ginawa ang analysis na ito bago ang kick-off. Ang conclusions ay base lang sa data na available bago ang match at hindi kasama ang final result o post-match statistics.

General match analysis

Benjamin Aceval is 2nd sa table habang Paraguarí 14th, which translates to goal difference: visitors scored 12 goals this season vs hosts only 5. Form confirms seeding — Benjamin Aceval in last 5 games has 4 wins and 1 loss (lwwww) averaging 2.4 points per game, habang Paraguarí in last 5 recorded 1 win, 1 draw and 3 losses (dllwl) and only 0.8 pts per game. Visitors create significantly more chances: average 10.75 shots and 4.25 on target per game with 21% conversion, vs hosts 6.75 shots and 3.5 on target with 15% conversion; additionally Benjamin Aceval averages 2.25 goals per game away, while Paraguarí scores 1.0 goal at home and has 50% of home games goalless, whereas visitors have 0% games without scoring away. Defensively both teams look similar in goals conceded — avg 0.5 conceded per game for hosts and 0.5 for visitors — but xG shows offensive edge for visitors (xG 1.31 vs 1.08 hosts) and simultaneously higher expected xG against them (1.36 vs 1.16). Considering position (2 vs 14), advantage in goals scored (12 vs 5), quality of chances (10.75 vs 6.75) and form (2.4 vs 0.8 pts per game), I predict a visitors' win; probability split as 70% Benjamin Aceval win, 20% draw and 10% Paraguarí win.

Tingnan ang statistical overview

Ayon sa half

0 : 0
1st half
1 : 2
2nd half

Stats ng match

54Possession (%)46
ParaguaríBenjamin Aceval
19Shots10
ParaguaríBenjamin Aceval
3Shots on target7
ParaguaríBenjamin Aceval
1.78xG1.38
ParaguaríBenjamin Aceval
7Corners3
ParaguaríBenjamin Aceval
53Dangerous attacks35
ParaguaríBenjamin Aceval
13Fouls7
ParaguaríBenjamin Aceval
0Cards1
ParaguaríBenjamin Aceval

Pre-match na profileano ang sinasabi ng season numbers?

Team profile ito batay sa season data at form. Lalabas lang ang match-flow statistics kapag tapos na ang fixture.

ParaguaríBenjamin Aceval
0.63Goals na na-score / match1.5
ParaguaríBenjamin Aceval
1Goals na na-concede / match0.38
ParaguaríBenjamin Aceval
50%Average na possession48%
ParaguaríBenjamin Aceval
3.88Shots on target bawat match4
ParaguaríBenjamin Aceval

Stats ng teamsalin ang mas efficient na team?

Comparison ng attack at defence ng dalawang teams sa current season.

9Shots bawat match12.38
ParaguaríBenjamin Aceval
3.88Shots on target4
ParaguaríBenjamin Aceval
6.9%Shot conversion12.1%
ParaguaríBenjamin Aceval
50%Possession48%
ParaguaríBenjamin Aceval
1.28xG for1.5
ParaguaríBenjamin Aceval
1.37xG against1.48
ParaguaríBenjamin Aceval

Quality ng shooting

Paraguarí: Balanced ang styleBenjamin Aceval: Balanced ang style
ParaguaríBenjamin Aceval
Accuracy ng shots on target43%32%
Quality ng chances (xG bawat shot)0.140.12
Finishing (goals bawat shot on target)0.160.38

Kapag nasa 0.08 ang xG per shot, kadalasan long-range attempts iyon; ang 0.15+ ay karaniwang chances sa box. Galing sa possession, shot volume at conversion ang style label.

* Ipinapakita ng xG (expected goals) kung ilang goals ang inaasahang makuha ng team mula sa chances nito. Kapag mas mataas ang actual goals kaysa xG, above average ang finishing; kapag mas mababa, may missed chances.

Form ng teamsalin ang mas maganda ang current form?

Last five matches at season record, overall at may home-away split.

Benjamin Aceval ang 200% better sa: form sa last 5 matches.

0.8 pts / match - Paraguarí · 2.4 pts / match - Benjamin Aceval

Paraguarí
DLLWL
Result split ngayong season
25% W13% R63% P
Season record (W-D-L)
2-1-5
0.88 pts / match · goal difference -3
Last 5 (W-D-L)
1-1-3
0.80 pts / match
Record ng team sa home (W-D-L)
2-0-2
Last 5 sa home
2-0-2
WLLW
Averages sa last 5 matches
Goals na na-score: 0.2Goals na na-concede: 0.8xG: 1.27Opponent xG: 1.43BTTS: 0%Over 2.5: 0%
Benjamin Aceval
LWWWW
Result split ngayong season
63% W25% R13% P
Season record (W-D-L)
5-2-1
2.13 pts / match · goal difference +9
Last 5 (W-D-L)
4-0-1
2.40 pts / match
Record ng team sa away (W-D-L)
3-1-0
Last 5 sa away
3-1-0
WDWW
Averages sa last 5 matches
Goals na na-score: 1.4Goals na na-concede: 0.4xG: 1.37Opponent xG: 1.57BTTS: 20%Over 2.5: 20%

Goalspaano nag-i-score at nagko-concede ang dalawang teams?

Ilang goals ang sini-score at kino-concede ng dalawang teams, pati kung gaano kadalas silang mag-clean sheet o hindi maka-score.

Benjamin Aceval ang 138% better sa: goals scored per match.

0.63 goals / match - Paraguarí · 1.5 goals / match - Benjamin Aceval

Benjamin Aceval ang 163% better sa: goals conceded per match.

1 goals / match - Paraguarí · 0.38 goals / match - Benjamin Aceval

Scoring profile ng Paraguarí: mas challenging

Nakaka-score ang Paraguarí sa 38% ng matches (3 sa 8 matches), habang may clean sheet ang Benjamin Aceval sa 63% (5 sa 8 matches).

Scoring profile ng Benjamin Aceval: malakas

Nakaka-score ang Benjamin Aceval sa 75% ng matches (6 sa 8 matches), habang may clean sheet ang Paraguarí sa 38% (3 sa 8 matches).

5Goals na na-score (season)12
ParaguaríBenjamin Aceval
8Goals na na-concede (season)3
ParaguaríBenjamin Aceval
1.63Average ng goals sa match1.88
ParaguaríBenjamin Aceval
1Goals na na-score (last 5)7
ParaguaríBenjamin Aceval
4Goals na na-concede (last 5)2
ParaguaríBenjamin Aceval

Gaano kadalas silang maka-score ng hindi bababa sa...

38%1 goal75%
ParaguaríBenjamin Aceval
13%2 goals50%
ParaguaríBenjamin Aceval
13%3 goals13%
ParaguaríBenjamin Aceval
0%4 goals13%
ParaguaríBenjamin Aceval

Gaano kadalas silang mag-concede ng hindi bababa sa...

63%1 goal38%
ParaguaríBenjamin Aceval
25%2 goals0%
ParaguaríBenjamin Aceval
13%3 goals0%
ParaguaríBenjamin Aceval
0%4 goals0%
ParaguaríBenjamin Aceval

* Kasama sa statistics ang home at away matches ng dalawang teams sa current season.

Parehong teams naka-score (BTTS)gaano kadalas nakaka-score ang parehong teams?

Gaano kadalas may goals ang magkabilang panig sa matches ng teams, kumpara sa league average.

Mga pattern ng goal

0%BTTS sa half-time0%
ParaguaríBenjamin Aceval
0%BTTS sa parehong halves0%
ParaguaríBenjamin Aceval
0%Naka-score sa parehong halves38%
ParaguaríBenjamin Aceval

BTTS at goal count

13%Min. 3 goals at BTTS13%
ParaguaríBenjamin Aceval
13%Min. 3 goals na walang BTTS13%
ParaguaríBenjamin Aceval
0%BTTS - last 520%
ParaguaríBenjamin Aceval

Mga goal line (Over/Under)gaano kadalas lumalagpas sa goal lines ang kanilang matches?

Gaano kadalas lumalagpas sa goal thresholds ang matches ng teams, sa full match at bawat half.

1st half

50%Min. 1 goal bago ang half-time63%
ParaguaríBenjamin Aceval
13%Min. 2 goals bago ang half-time13%
ParaguaríBenjamin Aceval
13%Min. 3 goals bago ang half-time13%
ParaguaríBenjamin Aceval

2nd half

63%Min. 1 goal pagkatapos ng half-time88%
ParaguaríBenjamin Aceval
13%Min. 2 goals pagkatapos ng half-time13%
ParaguaríBenjamin Aceval
13%Min. 3 goals pagkatapos ng half-time0%
ParaguaríBenjamin Aceval

Mga half ng matchsaang half mas madalas silang maka-score?

Paano nahahati sa first at second half ang performance: goals, points, clean sheets at state sa half-time.

Benjamin Aceval ang 70% better sa: form sa first half (half-time points).

0.88 pts / match - Paraguarí · 1.5 pts / match - Benjamin Aceval

Paraguarí - state sa half-time
13% nangunguna50% tabla38% nahuhuli
Benjamin Aceval - state sa half-time
38% nangunguna38% tabla25% nahuhuli

Bago ang half-time (1st half)

0.88Points bawat match (1st half)1.5
ParaguaríBenjamin Aceval
0.13Goals na na-score (1st half)0.63
ParaguaríBenjamin Aceval
0.63Goals na na-concede (1st half)0.25
ParaguaríBenjamin Aceval
0.75Average ng goals (1st half)0.88
ParaguaríBenjamin Aceval
63%Clean sheet bago ang half-time75%
ParaguaríBenjamin Aceval
88%Walang goal bago ang half-time63%
ParaguaríBenjamin Aceval

Pagkatapos ng half-time (2nd half)

1.13Points bawat match (2nd half)2.38
ParaguaríBenjamin Aceval
0.5Goals na na-score (2nd half)0.88
ParaguaríBenjamin Aceval
0.38Goals na na-concede (2nd half)0.13
ParaguaríBenjamin Aceval
0.88Average ng goals (2nd half)1
ParaguaríBenjamin Aceval
63%Clean sheet pagkatapos ng half-time88%
ParaguaríBenjamin Aceval
75%Walang goal pagkatapos ng half-time25%
ParaguaríBenjamin Aceval

Paraguarí - mga result sa second half

25% W38% R38% P
7
Half-time points
1
Half-time goals
-4
Goal difference sa 1st half
9
Second-half points
+1
Goal difference sa 2nd half
0.88
PPG bago ang half-time
Lead holding192%

Leading sa half-time sa 13% ng matches at nananalo sa 25%. Nanalo rin sa ilang matches kahit walang half-time lead.

Defence after half-time-0.3

Stable ang defence sa buong match.

Benjamin Aceval - mga result sa second half

75% W13% R13% P
12
Half-time points
5
Half-time goals
+3
Goal difference sa 1st half
19
Second-half points
+6
Goal difference sa 2nd half
1.50
PPG bago ang half-time
Lead holding166%

Leading sa half-time sa 38% ng matches at nananalo sa 63%. Nanalo rin sa ilang matches kahit walang half-time lead.

Defence after half-time-0.1

Stable ang defence sa buong match.

Paraguarí - last 5 matches per half
1st half2nd half
Points bawat match1.000.60
Goals na na-score / match0.20.0
Goals na na-concede / match0.40.4
Average ng goals sa match0.60.4
1 goal60%40%
2 goals0%0%
3 goals0%0%
Clean sheet60%60%
No goal80%100%
Goal difference-1-2
Half-time: 20% nangunguna - 40% tabla - 40% nahuhuli
2nd half: 0% panalo - 60% tabla - 40% talo
BTTS sa half-time (last 5): 0% - Total goals sa half-time: 1
Benjamin Aceval - last 5 matches per half
1st half2nd half
Points bawat match1.602.40
Goals na na-score / match0.41.0
Goals na na-concede / match0.20.2
Average ng goals sa match0.61.2
1 goal60%100%
2 goals0%20%
3 goals0%0%
Clean sheet80%80%
No goal60%20%
Goal difference+1+4
Half-time: 40% nangunguna - 40% tabla - 20% nahuhuli
2nd half: 80% panalo - 0% tabla - 20% talo
BTTS sa half-time (last 5): 0% - Total goals sa half-time: 2

* Ipinapakita ng colors sa tables ang event frequency: green ay common, yellow ay moderate, red ay rare. Frequency ito, hindi team rating.

Goals ayon sa minutokailan dumarating ang goals?

Mga phase ng match kung kailan pinakamadalas maka-score at mag-concede ang dalawang teams.

Paraguarí
Na-scoreNa-concede
0
1
0-15
0
2
16-30
1
2
31-45
1
0
46-60
2
2
61-75
1
1
76-90

Pinaka-dangerous sa minutes 61-75 (2 goals). Pinakamaraming conceded sa 16-30 (2). Balance ng late goals (76-90): 0.

Benjamin Aceval
Na-scoreNa-concede
1
0
0-15
1
2
16-30
3
0
31-45
2
0
46-60
3
1
61-75
2
0
76-90

Pinaka-dangerous sa minutes 31-45 (3 goals). Pinakamaraming conceded sa 16-30 (2). Balance ng late goals (76-90): +2 - malakas sa late phases.

* Kasama sa buckets na 31-45 at 76-90 ang added-time goals.

Karagdagang team indicatorsano ang ipinapakita ng xG, efficiency at form?

Comparison ng chance quality, results at trends mula sa completed matches ngayong season.

Profile ng match

1.75
Estimated na goals
attack laban sa opponent defence
0.5 : 1.3
Estimated na hati ng goals
home : away
75%
Pace kumpara sa liga
100% = average ng liga
19%
Parehong teams naka-score (BTTS)
average mula sa seasons ng dalawang teams
-100%
Derby effect
H2H goals kumpara sa typical matches
29%
BTTS estimate
mula sa scoring frequency ng dalawang teams
16%
0:0 risk
mga 1 sa bawat 6 matches
0-1
Pinakakaraniwang goal range
attack vs defence sa magkabilang panig

Paraguarí

Net xG balance
Difference ng chance quality na nagawa at pinayagan per match.
-0.09
Results kumpara sa xG
Difference ng actual goal balance at balance na ipinapakita ng xG.
-0.28
Points kumpara sa goal balance
Comparison ng collected points at points na ipinapahiwatig ng goal balance ng team.
+0.3 pts
Efficiency ng finishing
Naiko-convert ba ng team ang chances? Positive ang value kapag mas marami ang goals kaysa ipinapahiwatig ng chance quality.
-0.65
Efficiency ng defence
Nasasagip ba ng defence o goalkeeper ang team? Positive ang value kapag mas kaunti ang conceded goals kaysa ipinapahiwatig ng allowed chances.
+0.37
Attack vs league
Gaano karami ang goals ng team kumpara sa league average para sa role nito. Ang 120% ay 20% above average.
51%
Defence vs league
Gaano karami ang conceded goals ng team kumpara sa league average. Ang 80% ay 20% fewer conceded goals.
89%
Trend ng form
Comparison ng points sa last 5 matches at whole-season average.
-0.08
Mas malakas sa second half?
Ilang more goals ang sini-score ng team pagkatapos ng half-time kumpara bago ang break.
+0.4
Mga late goal
20% ng goals ng team ay dumarating sa minutes 76-90. Para sa comparison, 0% ang dumarating sa first 15 minutes.
20%

Benjamin Aceval

Net xG balance
Difference ng chance quality na nagawa at pinayagan per match.
+0.02
Results kumpara sa xG
Difference ng actual goal balance at balance na ipinapakita ng xG.
+1.10
Points kumpara sa goal balance
Comparison ng collected points at points na ipinapahiwatig ng goal balance ng team.
-5.6 pts
Efficiency ng finishing
Naiko-convert ba ng team ang chances? Positive ang value kapag mas marami ang goals kaysa ipinapahiwatig ng chance quality.
0.00
Efficiency ng defence
Nasasagip ba ng defence o goalkeeper ang team? Positive ang value kapag mas kaunti ang conceded goals kaysa ipinapahiwatig ng allowed chances.
+1.10
Attack vs league
Gaano karami ang goals ng team kumpara sa league average para sa role nito. Ang 120% ay 20% above average.
134%
Defence vs league
Gaano karami ang conceded goals ng team kumpara sa league average. Ang 80% ay 20% fewer conceded goals.
31%
Trend ng form
Comparison ng points sa last 5 matches at whole-season average.
+0.27
Mas malakas sa second half?
Ilang more goals ang sini-score ng team pagkatapos ng half-time kumpara bago ang break.
+0.3
Mga late goal
17% ng goals ng team ay dumarating sa minutes 76-90. Para sa comparison, 8% ang dumarating sa first 15 minutes.
17%

* Ang estimated goals, goal split, BTTS estimate, 0:0 risk at goal range ay galing sa public season averages at frequencies ng dalawang teams. Statistical match profile ito, hindi private model prediction o betting pick. Ang iba pang indicators ay naglalarawan ng completed matches sa season.

Context ng ligamataas ba ang scoring sa league na ito?

Paano nagko-compare ang dalawang teams sa league-wide averages ng Division Intermedia.

Teams kumpara sa liga

ParaguaríLigaBenjamin Aceval
Average ng goals sa match 1.632.35 1.88
Parehong teams naka-score 13%46% 25%
Min. 3 goals (Over 2.5) 25%36% 25%
Clean sheets 38%31% 63%
Goal bago ang half-time 50%65% 63%
Goal pagkatapos ng half-time 63%77% 88%

^ green = mas mataas sa league average, ˇ red = mas mababa sa league average. Direction ng gap ang ipinapakita nito, hindi team rating.

2.35
Average goals bawat match
46%
Parehong teams naka-score
36%
Min. 3 goals (Over 2.5)
31%
Clean sheets
1.23
Home goals bawat match
1.12
Away goals bawat match
+10%
Advantage ng home attack
+9%
Advantage ng home defence
+9%
Kabuuang home advantage
Goals sa 1st half (buong liga)
65%
1 goal
25%
2 goals
10%
3 goals
4%
4 goals
Goals sa 2nd half (buong liga)
77%
1 goal
33%
2 goals
16%
3 goals
3%
4 goals

Lineups at player events

Verified starters, substitutes at recorded events para sa match.

Home team

Away team

Other recorded players

Kevin Alberto Quiñónez Cardozo⚽ 1

Timeline ng match

Mga goal, card at substitution ayon sa pagkakasunod ng oras.

  1. Benjamin AcevalGoalKevin Alberto Quiñónez Cardozo

Referee at coaches

Buksan ang season profiles para makita ang match record, goals at discipline trends.

Mga madalas itanong

Ano ang result ng Paraguarí vs Benjamin Aceval?

Natapos ang Division Intermedia match sa score na Paraguarí 1:2 Benjamin Aceval. Nasa page na ito ang match statistics, half-by-half data at head-to-head record.

Ano ang ipinapakita ng goal statistics bago ang Paraguarí vs Benjamin Aceval?

Paraguarí scores 0.63 goals per match at Benjamin Aceval 1.50. Ang Division Intermedia average ay 2.35 goals, may Over 2.5 sa 36% ng matches. BTTS: Paraguarí 13%, Benjamin Aceval 25%.

Ano ang current form ng Paraguarí at Benjamin Aceval?

Sa last 5 matches, ang Paraguarí ay 1-1-3 (0.80 points per match), habang ang Benjamin Aceval ay 4-0-1 (2.40 points per match).

Saan makikita ang betting pick at full analysis ng Paraguarí vs Benjamin Aceval?

Nasa page na ito ang statistical context: form, H2H, goals, BTTS at Over/Under. Makikita sa NoFluffPicks app ang betting pick, value bet at full reasoning.