Plateau United vs Kano Pillars: mga stats ng match
Plateau United vs Kano Pillars: form, goals at mahahalagang stats
Mahahalagang detalye ng match
Naglaro ang Plateau United laban sa Kano Pillars sa NPFL (Nigeria). Nilaro ang match noong 11 October 2026. Venue: Värendsvallen. Final score: 4:0.
Current na form
Plateau United: 2-2-1 sa last five matches at 1.60 points per match. Kano Pillars: 1-4-0 at 1.40 points per match.
Stats ng goals
Plateau United ay may 1.29 goals na na-score at 1.14 na na-concede bawat match. Ang Kano Pillars naman ay may 1.57 na na-score at 1.00 na na-concede. Average ng liga: 2.38 goals.
BTTS / Over / Under
BTTS: Plateau United 43%, Kano Pillars 71%. Over 2.5: Plateau United 29%, Kano Pillars 43%. League level: BTTS 44%, Over 2.5 40%.
xG, shots at style ng laro
Kano Pillars ang may mas mataas na xG per match: 1.79 vs 1.26. May average na 7.4 shots bawat match ang Plateau United, habang 6.1 naman ang Kano Pillars.
First at second half
Nangunguna ang Plateau United sa half-time sa 29% ng matches at nakaka-score ng 1.00 goals pagkatapos ng break. Para sa Kano Pillars, 57% at 0.57 ang mga value.
Goals ayon sa minuto
Plateau United: 46-60 (3 goals). Kano Pillars: 31-45+ (4 goals). Historical goal distribution ito, hindi prediction ng exact goal minute.
Context ng liga
NPFL: 2.38 goals per match, BTTS 44% at Over 2.5 40%.
Head-to-head record
Bago ang match na ito, may 2 previous head-to-head matches sa database. Ang record ay 1-0-1, average goals 2.00, at BTTS 50%.
Archived na pre-match analysis
Ginawa ang analysis na ito bago ang kick-off. Ang conclusions ay base lang sa data na available bago ang match at hindi kasama ang final result o post-match statistics.
General match analysis
Nanalo ang Plateau United sa lahat ng 3 home matches nito hanggang ngayon, na may average na 2 goals scored at 0,33 lang na goals conceded kada match. Lumilikha ang home side ng chances na nagkakahalaga ng average na 1,91 xG at nagtatala ng 6 shots on target kada match, habang ang Kano Pillars ay may average na 2 shots on target sa away games. Unbeaten pa rin ang visitors ngayong season, at nagtala sila ng 2 panalo at 3 draw sa huling 5 matches, kaya hindi dapat maliitin ang consistency nila. Gayunman, nagtapos sa draw ang parehong away matches ng Kano Pillars; nag-concede sila ng average na 1,5 goals sa mga larong iyon at hindi nakapagpanatili ng clean sheet kahit minsan. Pabor sa home win ang bentahe ng hosts sa quality ng chances at sa defensive performance sa sariling ground, bagama’t nagbibigay ng makabuluhang tsansa sa draw ang sunod-sunod na draw ng visitors.
Tingnan ang statistical overviewBTTS - makaka-score ba ang parehong teams?
Nangyari ang BTTS sa 75% ng mga laban ng Plateau United at 100% ng mga laban ng Kano Pillars; sa huling limang laro ng dalawang team, nasa 60% at 80% ito, ayon sa pagkakasunod. Average na nakakaiskor ang home team ng 2,0 goals, habang 1,5 naman ang kino-concede ng away team, kaya may solidong dahilan para makaiskor ang Plateau. Average na nakakaiskor ang Kano Pillars ng 1,5 goals, at 1,0 naman ang kino-concede ng Plateau; dagdag pa rito, 25% lang ng mga laban ang napanatili ng home team ang clean sheet. Pero kailangan pa ring mag-ingat dahil average na 2,0 lang ang shots on target ng away team, at 46% ang league BTTS rate. Gayunman, kapag pinagsama ang kabuuang datos, mas malakas ang indikasyong parehong team ang makaka-score.
Tingnan ang BTTS statisticsOver/Under - analysis ng dami ng goals
Si Plateau United ay nag-i-score ng average na 2,0 goals sa home games, habang nakak conceded ang Kano Pillars ng 1,5 goal sa away, kaya may solid na basehan ang home team para makaiskor. Average na 3,0 goals ang napapabilang sa mga laban ng dalawang team, at nalampasan ang Goal line na 1,5 goals sa 75% at 100% ng kanilang mga match, ayon sa pagkakasunod. Pero sa huling limang match, average na 2,8 goals lang ang naitala ng bawat team, at higit sa 2,5 goals ang nangyari sa 40% lang ng matches ng bawat isa, kaya hindi kasing lakas ang suporta para sa mas mataas na line. Sa projection na 1,70 goals para sa home team at 1,05 para sa away team, ang pinakamalakas na pick ay Over 1,5 goals sa buong match.
Tingnan ang Over/Under statisticsHT/FT - scenario sa half-time at full-time
Ang pinakamalakas na signal ay nagpapakitang lamang ang Kano Pillars sa first half: lamang ang away team pagdating ng 45 minutes sa parehong laban na kasama sa season stats, at nagawa nila ito nang 3 beses sa huling limang matches. Pero sa dalawang season matches na iyon, tabla ang naging resulta nila sa dulo, kaya hindi nauuwi sa panalo ang magandang first half nila. Pagkatapos ng break, zero goals ang average na naiskor ng Kano at 1.5 naman ang average na natanggap nila, habang average na 1.0 goal ang naitala ng Plateau United sa second half. Sinusuportahan din ng record ng home team sa huling limang matches ang 2/X scenario: 3 beses silang kulelat sa half-time, pero pagkatapos ng break ay average na 1.4 goals ang naiskor nila. Maliit ang sample na dalawang match para sa away team, kaya bahagya lang ang lamang ng pick na ito kumpara sa mga option na panalo ang Plateau sa dulo.
Tingnan ang first-half at second-half statisticsAyon sa half
Stats ng match
Pre-match na profile— ano ang sinasabi ng season numbers?
Team profile ito batay sa season data at form. Lalabas lang ang match-flow statistics kapag tapos na ang fixture.
Stats ng teams— alin ang mas efficient na team?
Comparison ng attack at defence ng dalawang teams sa current season.
Quality ng shooting
| Plateau United | Kano Pillars | |
|---|---|---|
| Accuracy ng shots on target | 42% | 42% |
| Quality ng chances (xG bawat shot) | 0.17 | 0.29 |
| Finishing (goals bawat shot on target) | 0.41 | 0.61 |
Kapag nasa 0.08 ang xG per shot, kadalasan long-range attempts iyon; ang 0.15+ ay karaniwang chances sa box. Galing sa possession, shot volume at conversion ang style label.
* Ipinapakita ng xG (expected goals) kung ilang goals ang inaasahang makuha ng team mula sa chances nito. Kapag mas mataas ang actual goals kaysa xG, above average ang finishing; kapag mas mababa, may missed chances.
Form ng teams— alin ang mas maganda ang current form?
Last five matches at season record, overall at may home-away split.
Plateau United ang 14% better sa: form sa last 5 matches.
1.6 pts / match - Plateau United · 1.4 pts / match - Kano Pillars
Goals— paano nag-i-score at nagko-concede ang dalawang teams?
Ilang goals ang sini-score at kino-concede ng dalawang teams, pati kung gaano kadalas silang mag-clean sheet o hindi maka-score.
Kano Pillars ang 22% better sa: goals scored per match.
1.29 goals / match - Plateau United · 1.57 goals / match - Kano Pillars
Kano Pillars ang 14% better sa: goals conceded per match.
1.14 goals / match - Plateau United · 1 goals / match - Kano Pillars
Nakaka-score ang Plateau United sa 71% ng matches (5 sa 7 matches), habang may clean sheet ang Kano Pillars sa 29% (2 sa 7 matches).
Nakaka-score ang Kano Pillars sa 71% ng matches (5 sa 7 matches), habang may clean sheet ang Plateau United sa 29% (2 sa 7 matches).
Gaano kadalas silang maka-score ng hindi bababa sa...
Gaano kadalas silang mag-concede ng hindi bababa sa...
* Kasama sa statistics ang home at away matches ng dalawang teams sa current season.
Parehong teams naka-score (BTTS)— gaano kadalas nakaka-score ang parehong teams?
Gaano kadalas may goals ang magkabilang panig sa matches ng teams, kumpara sa league average.
Mga pattern ng goal
BTTS at goal count
Mga goal line (Over/Under)— gaano kadalas lumalagpas sa goal lines ang kanilang matches?
Gaano kadalas lumalagpas sa goal thresholds ang matches ng teams, sa full match at bawat half.
Buong match - comparison ng teams (Over)
Over / Under - Plateau United
Over / Under - Kano Pillars
1st half
2nd half
Mga half ng match— saang half mas madalas silang maka-score?
Paano nahahati sa first at second half ang performance: goals, points, clean sheets at state sa half-time.
Kano Pillars ang 100% better sa: form sa first half (half-time points).
1 pts / match - Plateau United · 2 pts / match - Kano Pillars
Bago ang half-time (1st half)
Pagkatapos ng half-time (2nd half)
Plateau United - mga result sa second half
Leading sa half-time sa 29% ng matches at nananalo sa 43%. Nanalo rin sa ilang matches kahit walang half-time lead.
Stable ang defence sa buong match.
Kano Pillars - mga result sa second half
Leading sa half-time sa 57% ng matches at nananalo sa 29%. Minsan nawawala ang lead pagkatapos ng half-time.
Nagko-concede ng 0.7 more goals per match pagkatapos ng half-time - bumababa ang defensive level sa second half.
| 1st half | 2nd half | |
|---|---|---|
| Points bawat match | 0.80 | 1.80 |
| Goals na na-score / match | 0.2 | 1.4 |
| Goals na na-concede / match | 0.6 | 0.6 |
| Average ng goals sa match | 0.8 | 2.0 |
| 1 goal | 80% | 100% |
| 2 goals | 0% | 60% |
| 3 goals | 0% | 40% |
| Clean sheet | 40% | 40% |
| No goal | 80% | 40% |
| Goal difference | -2 | +4 |
| 1st half | 2nd half | |
|---|---|---|
| Points bawat match | 1.60 | 1.60 |
| Goals na na-score / match | 0.6 | 0.6 |
| Goals na na-concede / match | 0.2 | 0.4 |
| Average ng goals sa match | 0.8 | 1.0 |
| 1 goal | 60% | 60% |
| 2 goals | 20% | 20% |
| 3 goals | 0% | 20% |
| Clean sheet | 80% | 60% |
| No goal | 60% | 60% |
| Goal difference | +2 | +1 |
* Ipinapakita ng colors sa tables ang event frequency: green ay common, yellow ay moderate, red ay rare. Frequency ito, hindi team rating.
Goals ayon sa minuto— kailan dumarating ang goals?
Mga phase ng match kung kailan pinakamadalas maka-score at mag-concede ang dalawang teams.
Pinaka-dangerous sa minutes 46-60 (3 goals). Pinakamaraming conceded sa 0-15 (2). Balance ng late goals (76-90): +2 - malakas sa late phases.
Pinaka-dangerous sa minutes 31-45 (4 goals). Pinakamaraming conceded sa 76-90 (3). Balance ng late goals (76-90): -1 - mahina sa late phases.
* Kasama sa buckets na 31-45 at 76-90 ang added-time goals.
Karagdagang team indicators— ano ang ipinapakita ng xG, efficiency at form?
Comparison ng chance quality, results at trends mula sa completed matches ngayong season.
Profile ng match
Plateau United
Kano Pillars
* Ang estimated goals, goal split, BTTS estimate, 0:0 risk at goal range ay galing sa public season averages at frequencies ng dalawang teams. Statistical match profile ito, hindi private model prediction o betting pick. Ang iba pang indicators ay naglalarawan ng completed matches sa season.
Context ng liga— mataas ba ang scoring sa league na ito?
Paano nagko-compare ang dalawang teams sa league-wide averages ng NPFL.
Teams kumpara sa liga
| Plateau United | Liga | Kano Pillars | |
|---|---|---|---|
| Average ng goals sa match | • 2.43 | 2.38 | ▲ 2.57 |
| Parehong teams naka-score | • 43% | 44% | ▲ 71% |
| Min. 3 goals (Over 2.5) | ▼ 29% | 40% | ▲ 43% |
| Clean sheets | ▼ 29% | 35% | ▼ 29% |
| Goal bago ang half-time | ▲ 86% | 69% | ▲ 71% |
| Goal pagkatapos ng half-time | ▲ 71% | 68% | ▲ 71% |
^ green = mas mataas sa league average, ˇ red = mas mababa sa league average. Direction ng gap ang ipinapakita nito, hindi team rating.
Lineups at player events
Verified starters, substitutes at recorded events para sa match.
Home team
Starting lineup
Substitutes
Away team
Starting lineup
Substitutes
Timeline ng match
Mga goal, card at substitution ayon sa pagkakasunod ng oras.
- Plateau UnitedGoalSamuel Ayanrinde
Referee at coaches
Buksan ang season profiles para makita ang match record, goals at discipline trends.
Head-to-head
Mga recent meeting (2): Plateau United 1 - 0 - 1 Kano Pillars. Average ng goals 2.00, both teams scored sa 50% matches.
Mga madalas itanong
Ano ang result ng Plateau United vs Kano Pillars?
Natapos ang NPFL match sa score na Plateau United 4:0 Kano Pillars. Nasa page na ito ang match statistics, half-by-half data at head-to-head record.
Ano ang head-to-head record ng Plateau United at Kano Pillars?
Sa huling 2 head-to-head matches, nanalo ang Plateau United ng 1, ang Kano Pillars ng 1, at 0 ang draws. Average goals: 2.00; BTTS: 50%.
Ano ang ipinapakita ng goal statistics bago ang Plateau United vs Kano Pillars?
Plateau United scores 1.29 goals per match at Kano Pillars 1.57. Ang NPFL average ay 2.38 goals, may Over 2.5 sa 40% ng matches. BTTS: Plateau United 43%, Kano Pillars 71%.
Ano ang current form ng Plateau United at Kano Pillars?
Sa last 5 matches, ang Plateau United ay 2-2-1 (1.60 points per match), habang ang Kano Pillars ay 1-4-0 (1.40 points per match).
Saan makikita ang betting pick at full analysis ng Plateau United vs Kano Pillars?
Nasa page na ito ang statistical context: form, H2H, goals, BTTS at Over/Under. Makikita sa NoFluffPicks app ang betting pick, value bet at full reasoning.


