Poland - 3 Liga Group 3Updated ang data noong October 18, 2026

Polonia Nysa vs Karkonosze Jelenia Góra: mga stats ng match

Polonia Nysa vs Karkonosze Jelenia Góra: form, goals at mahahalagang stats

Mahahalagang detalye ng match

Naglaro ang Polonia Nysa laban sa Karkonosze Jelenia Góra sa 3 Liga Group 3 (Poland). Nilaro ang match noong 16 October 2026. Final score: 2:2.

Current na form

Polonia Nysa: 2-0-3 sa last five matches at 1.20 points per match. Karkonosze Jelenia Góra: 3-0-2 at 1.80 points per match.

Stats ng goals

Polonia Nysa ay may 1.08 goals na na-score at 2.00 na na-concede bawat match. Ang Karkonosze Jelenia Góra naman ay may 1.08 na na-score at 0.75 na na-concede. Average ng liga: 2.83 goals.

BTTS / Over / Under

BTTS: Polonia Nysa 58%, Karkonosze Jelenia Góra 25%. Over 2.5: Polonia Nysa 67%, Karkonosze Jelenia Góra 25%. League level: BTTS 54%, Over 2.5 53%.

xG, shots at style ng laro

Karkonosze Jelenia Góra ang may mas mataas na xG per match: 1.87 vs 1.27. May average na 4.3 shots bawat match ang Polonia Nysa, habang 9.2 naman ang Karkonosze Jelenia Góra.

First at second half

Nangunguna ang Polonia Nysa sa half-time sa 33% ng matches at nakaka-score ng 0.50 goals pagkatapos ng break. Para sa Karkonosze Jelenia Góra, 33% at 0.50 ang mga value.

Goals ayon sa minuto

Polonia Nysa: 61-75 (4 goals). Karkonosze Jelenia Góra: 16-30 (4 goals). Historical goal distribution ito, hindi prediction ng exact goal minute.

Context ng liga

3 Liga Group 3: 2.83 goals per match, BTTS 54% at Over 2.5 53%.

Head-to-head record

Bago ang match na ito, may 2 previous head-to-head matches sa database. Ang record ay 0-0-2, average goals 4.00, at BTTS 50%.

Archived na pre-match analysis

Ginawa ang analysis na ito bago ang kick-off. Ang conclusions ay base lang sa data na available bago ang match at hindi kasama ang final result o post-match statistics.

General match analysis

May bahagyang advantage ang Polonia Nysa dahil sa mas mahusay nitong scoring sa home: average itong nakakaiskor ng 1,33 goal bawat match, habang 0,4 goal lang ang average ng Karkonosze Jelenia Góra sa away at hindi nakaiskor sa 60% ng mga laban. Hindi pa nananalo ang visitors sa away, kahit 1,8 ang average xG nila roon—palatandaan na mas marami silang nalilikhang chances kaysa sa ipinahihiwatig ng kanilang goals. Gayunman, nakababahala ang depensa ng home side: average itong nagko-concede ng 2,17 goals sa home, at 7 goals ang naipakawala nito sa kabuuan ng huling limang match. Nanalo ang Karkonosze sa 3 sa huling 5 laban, kumpara sa 2 panalo ng Polonia. Kaya kahit bahagyang pabor sa home side ang analysis, nananatiling posible ang draw o ang unang away win ng visitors.

Tingnan ang statistical overview
BTTS - makaka-score ba ang parehong teams?

Ang pinakamalakas na signal ay pabor sa posibilidad na hindi makaka-score ang away team: sa mga away match, 0.4 goal lang ang average nilang naiiiskor, hindi sila nakapuntos sa 60% ng mga laro, at nagpanatili naman ng clean sheet ang Polonia sa 86% ng home matches nito. Average na 0.29 goal lang ang pinapahintulutan ng Polonia sa home, kaya lalo nitong nililimitahan ang tsansa ng Karkonosze na makaiskor. Samantala, average na 1.57 goal ang naiiiskor ng home team sa sariling ground, habang 1.4 goal naman ang average na conceded ng away team sa mga away match, kaya hindi kailangan ng 0-0 para tumama ang pick na BTTS No. Medyo nababawasan ang kumpiyansa dahil sa attacking potential ng away team: 1.8 ang average away xG nila, at average na 1.4 goal ang naiskor nila sa huling 5 match. Gayunpaman, parehong nakaiskor ang dalawang team sa 14% lang ng home matches ng Polonia at 40% ng away matches ng Karkonosze, kaya mas malamang pa rin na may kahit isang team na hindi makaiskor.

Tingnan ang BTTS statistics
Over/Under - analysis ng dami ng goals

Ang pinakamalakas na signal ay pabor sa Under 3,5 goals: 86% ng mga laban ng Polonia at 100% ng mga laban ng Karkonosze ay nagtapos nang mas mababa sa Goal line na ito. Ang home team ay naka-score ng average na 1,57 goals at naka-concede ng 0,29, habang ang away team ay naka-score ng 0,40 goals at naka-concede ng 1,40—kaya mas mukhang 2:0 ang magiging resulta kaysa sa palitan ng goals. Gayunman, sa huling limang laban, naka-score ang Karkonosze ng average na 1,40 goals, at 1,77 ang kanilang xG, kaya hindi ko inaasahang hindi sila makaka-goal. Sa kabila nito, 20% lang ng kanilang huling limang laban ang lumampas sa 2,5 goals; sa projected total na 2,30 goals, mas malaking margin ang ibinibigay ng Under 3,5 kaysa sa Under 2,5.

Tingnan ang Over/Under statistics
HT/FT - scenario sa half-time at full-time

Pinaka-malamang ang tabla sa halftime: tabla ang Polonia sa first half sa 57% ng mga home match nila, habang ganoon din ang Karkonosze sa 40% ng kanilang away games. Hindi nakapuntos ang guests bago mag-break sa 80% ng mga match na iyon, pero hindi rin nakaiskor sa first half ang home team sa 57%, kaya mas malamang na walang maagang lamang. Pagkatapos ng break, inaasahang mapupunta sa Polonia ang bentahe: nakakaiskor sila ng average na 0.71 goal sa second half, habang average na 0.8 goal naman ang pinapapasok ng Karkonosze. Nanalo ang home team sa 71% ng kanilang home games, at natalo ang guests sa 80% ng kanilang away matches, kaya tabla sa halftime at panalo ang Polonia sa dulo ang pinakamalakas na signal. Pero ang recent form ang nagpapababa sa kumpiyansa sa pick: sa huling limang match, home o away man, nanalo ang Karkonosze sa 60% ng mga ito, habang 40% naman para sa Polonia.

Tingnan ang first-half at second-half statistics

Ayon sa half

0 : 0
1st half
2 : 2
2nd half

Stats ng match

47Possession (%)53
Polonia NysaKarkonosze Jelenia Góra
21Shots13
Polonia NysaKarkonosze Jelenia Góra
10Shots on target6
Polonia NysaKarkonosze Jelenia Góra
2.3xG1.54
Polonia NysaKarkonosze Jelenia Góra
13Corners1
Polonia NysaKarkonosze Jelenia Góra
40Dangerous attacks41
Polonia NysaKarkonosze Jelenia Góra
-1Fouls-1
Polonia NysaKarkonosze Jelenia Góra
-1Cards-1
Polonia NysaKarkonosze Jelenia Góra

Pre-match na profile— ano ang sinasabi ng season numbers?

Team profile ito batay sa season data at form. Lalabas lang ang match-flow statistics kapag tapos na ang fixture.

Polonia NysaKarkonosze Jelenia Góra
1.08Goals na na-score / match1.08
Polonia NysaKarkonosze Jelenia Góra
2Goals na na-concede / match0.75
Polonia NysaKarkonosze Jelenia Góra
Polonia NysaKarkonosze Jelenia Góra
24%Average na possession31%
Polonia NysaKarkonosze Jelenia Góra
2Shots on target bawat match3.42
Polonia NysaKarkonosze Jelenia Góra
Polonia NysaKarkonosze Jelenia Góra

Stats ng teams— alin ang mas efficient na team?

Comparison ng attack at defence ng dalawang teams sa current season.

4.33Shots bawat match9.17
Polonia NysaKarkonosze Jelenia Góra
2Shots on target3.42
Polonia NysaKarkonosze Jelenia Góra
25%Shot conversion11.8%
Polonia NysaKarkonosze Jelenia Góra
24%Possession31%
Polonia NysaKarkonosze Jelenia Góra
1.27xG for1.87
Polonia NysaKarkonosze Jelenia Góra
1.54xG against1.74
Polonia NysaKarkonosze Jelenia Góra

Quality ng shooting

Polonia Nysa: Counter-attacking ang styleKarkonosze Jelenia Góra: Balanced ang style
Polonia NysaKarkonosze Jelenia Góra
Accuracy ng shots on target46%37%
Quality ng chances (xG bawat shot)0.290.20
Finishing (goals bawat shot on target)0.540.32

Kapag nasa 0.08 ang xG per shot, kadalasan long-range attempts iyon; ang 0.15+ ay karaniwang chances sa box. Galing sa possession, shot volume at conversion ang style label.

* Ipinapakita ng xG (expected goals) kung ilang goals ang inaasahang makuha ng team mula sa chances nito. Kapag mas mataas ang actual goals kaysa xG, above average ang finishing; kapag mas mababa, may missed chances.

Form ng teams— alin ang mas maganda ang current form?

Last five matches at season record, overall at may home-away split.

Karkonosze Jelenia Góra ang 50% better sa: form sa last 5 matches.

1.2 pts / match - Polonia Nysa · 1.8 pts / match - Karkonosze Jelenia Góra

Polonia Nysa
LLWLW
Result split ngayong season
25% W17% D58% L
Season record (W-D-L)
3-2-7
0.92 pts / match · goal difference -11
Last 5 (W-D-L)
2-0-3
1.20 pts / match
Record ng team sa home (W-D-L)
1-1-4
Last 5 sa home
1-0-4
WLLLL
Averages sa last 5 matches
Goals na na-score: 1.2Goals na na-concede: 1.4xG: 1.38Opponent xG: 1.18BTTS: 60%Over 2.5: 60%
Karkonosze Jelenia Góra
WLWLW
Result split ngayong season
42% W25% D33% L
Season record (W-D-L)
5-3-4
1.50 pts / match · goal difference +4
Last 5 (W-D-L)
3-0-2
1.80 pts / match
Record ng team sa away (W-D-L)
0-1-4
Last 5 sa away
0-1-4
DLLLL
Averages sa last 5 matches
Goals na na-score: 1.4Goals na na-concede: 1.0xG: 1.77Opponent xG: 1.72BTTS: 20%Over 2.5: 20%

Goals— paano nag-i-score at nagko-concede ang dalawang teams?

Ilang goals ang sini-score at kino-concede ng dalawang teams, pati kung gaano kadalas silang mag-clean sheet o hindi maka-score.

Karkonosze Jelenia Góra ang 167% better sa: goals conceded per match.

2 goals / match - Polonia Nysa · 0.75 goals / match - Karkonosze Jelenia Góra

Scoring profile ng Polonia Nysa: mixed

Nakaka-score ang Polonia Nysa sa 67% ng matches (8 sa 12 matches), habang may clean sheet ang Karkonosze Jelenia Góra sa 50% (6 sa 12 matches).

Scoring profile ng Karkonosze Jelenia Góra: napakalakas

Nakaka-score ang Karkonosze Jelenia Góra sa 58% ng matches (7 sa 12 matches), habang may clean sheet ang Polonia Nysa sa 8% (1 sa 12 matches).

13Goals na na-score (season)13
Polonia NysaKarkonosze Jelenia Góra
24Goals na na-concede (season)9
Polonia NysaKarkonosze Jelenia Góra
3.08Average ng goals sa match1.83
Polonia NysaKarkonosze Jelenia Góra
6Goals na na-score (last 5)7
Polonia NysaKarkonosze Jelenia Góra
7Goals na na-concede (last 5)5
Polonia NysaKarkonosze Jelenia Góra

Gaano kadalas silang maka-score ng hindi bababa sa...

67%1 goal58%
Polonia NysaKarkonosze Jelenia Góra
25%2 goals25%
Polonia NysaKarkonosze Jelenia Góra
17%3 goals17%
Polonia NysaKarkonosze Jelenia Góra
0%4 goals8%
Polonia NysaKarkonosze Jelenia Góra

Gaano kadalas silang mag-concede ng hindi bababa sa...

92%1 goal50%
Polonia NysaKarkonosze Jelenia Góra
75%2 goals25%
Polonia NysaKarkonosze Jelenia Góra
25%3 goals0%
Polonia NysaKarkonosze Jelenia Góra
8%4 goals0%
Polonia NysaKarkonosze Jelenia Góra

* Kasama sa statistics ang home at away matches ng dalawang teams sa current season.

Parehong teams naka-score (BTTS)— gaano kadalas nakaka-score ang parehong teams?

Gaano kadalas may goals ang magkabilang panig sa matches ng teams, kumpara sa league average.

Mga pattern ng goal

25%BTTS sa half-time8%
Polonia NysaKarkonosze Jelenia Góra
8%BTTS sa parehong halves8%
Polonia NysaKarkonosze Jelenia Góra
17%Naka-score sa parehong halves17%
Polonia NysaKarkonosze Jelenia Góra

BTTS at goal count

50%Min. 3 goals at BTTS17%
Polonia NysaKarkonosze Jelenia Góra
17%Min. 3 goals na walang BTTS8%
Polonia NysaKarkonosze Jelenia Góra
60%BTTS - last 520%
Polonia NysaKarkonosze Jelenia Góra

Mga goal line (Over/Under)— gaano kadalas lumalagpas sa goal lines ang kanilang matches?

Gaano kadalas lumalagpas sa goal thresholds ang matches ng teams, sa full match at bawat half.

1st half

83%Min. 1 goal bago ang half-time50%
Polonia NysaKarkonosze Jelenia Góra
25%Min. 2 goals bago ang half-time25%
Polonia NysaKarkonosze Jelenia Góra
17%Min. 3 goals bago ang half-time17%
Polonia NysaKarkonosze Jelenia Góra

2nd half

92%Min. 1 goal pagkatapos ng half-time75%
Polonia NysaKarkonosze Jelenia Góra
75%Min. 2 goals pagkatapos ng half-time8%
Polonia NysaKarkonosze Jelenia Góra
17%Min. 3 goals pagkatapos ng half-time8%
Polonia NysaKarkonosze Jelenia Góra

Mga half ng match— saang half mas madalas silang maka-score?

Paano nahahati sa first at second half ang performance: goals, points, clean sheets at state sa half-time.

Karkonosze Jelenia Góra ang 20% better sa: form sa first half (half-time points).

1.25 pts / match - Polonia Nysa · 1.5 pts / match - Karkonosze Jelenia Góra

Polonia Nysa - state sa half-time
33% nangunguna25% tabla42% nahuhuli
Karkonosze Jelenia Góra - state sa half-time
33% nangunguna50% tabla17% nahuhuli

Bago ang half-time (1st half)

1.25Points bawat match (1st half)1.5
Polonia NysaKarkonosze Jelenia Góra
0.58Goals na na-score (1st half)0.58
Polonia NysaKarkonosze Jelenia Góra
0.67Goals na na-concede (1st half)0.33
Polonia NysaKarkonosze Jelenia Góra
1.25Average ng goals (1st half)0.92
Polonia NysaKarkonosze Jelenia Góra
33%Clean sheet bago ang half-time75%
Polonia NysaKarkonosze Jelenia Góra
58%Walang goal bago ang half-time67%
Polonia NysaKarkonosze Jelenia Góra

Pagkatapos ng half-time (2nd half)

0.67Points bawat match (2nd half)1.5
Polonia NysaKarkonosze Jelenia Góra
0.5Goals na na-score (2nd half)0.5
Polonia NysaKarkonosze Jelenia Góra
1.33Goals na na-concede (2nd half)0.42
Polonia NysaKarkonosze Jelenia Góra
1.83Average ng goals (2nd half)0.92
Polonia NysaKarkonosze Jelenia Góra
8%Clean sheet pagkatapos ng half-time58%
Polonia NysaKarkonosze Jelenia Góra
58%Walang goal pagkatapos ng half-time58%
Polonia NysaKarkonosze Jelenia Góra

Polonia Nysa - mga result sa second half

8% W42% D50% L
15
Half-time points
7
Half-time goals
-1
Goal difference sa 1st half
8
Second-half points
-10
Goal difference sa 2nd half
1.25
PPG bago ang half-time
Lead holding76%

Leading sa half-time sa 33% ng matches at nananalo sa 25%. Minsan nawawala ang lead pagkatapos ng half-time.

Defence after half-time+0.7

Nagko-concede ng 0.7 more goals per match pagkatapos ng half-time - bumababa ang defensive level sa second half.

Karkonosze Jelenia Góra - mga result sa second half

42% W25% D33% L
18
Half-time points
7
Half-time goals
+3
Goal difference sa 1st half
18
Second-half points
+1
Goal difference sa 2nd half
1.50
PPG bago ang half-time
Lead holding127%

Leading sa half-time sa 33% ng matches at nananalo sa 42%. Nanalo rin sa ilang matches kahit walang half-time lead.

Defence after half-time+0.1

Stable ang defence sa buong match.

Polonia Nysa - last 5 matches per half
1st half2nd half
Points bawat match1.401.20
Goals na na-score / match0.40.8
Goals na na-concede / match0.41.0
Average ng goals sa match0.81.8
1 goal80%80%
2 goals0%80%
3 goals0%20%
Clean sheet60%20%
No goal60%40%
Goal difference0-1
Half-time: 40% nangunguna - 20% tabla - 40% nahuhuli
2nd half: 20% panalo - 60% tabla - 20% talo
BTTS sa half-time (last 5): 0% - Total goals sa half-time: 2
Karkonosze Jelenia Góra - last 5 matches per half
1st half2nd half
Points bawat match1.601.80
Goals na na-score / match0.60.8
Goals na na-concede / match0.40.6
Average ng goals sa match1.01.4
1 goal60%100%
2 goals20%20%
3 goals20%20%
Clean sheet60%40%
No goal60%40%
Goal difference+1+1
Half-time: 40% nangunguna - 40% tabla - 20% nahuhuli
2nd half: 60% panalo - 0% tabla - 40% talo
BTTS sa half-time (last 5): 20% - Total goals sa half-time: 3

* Ipinapakita ng colors sa tables ang event frequency: green ay common, yellow ay moderate, red ay rare. Frequency ito, hindi team rating.

Goals ayon sa minuto— kailan dumarating ang goals?

Mga phase ng match kung kailan pinakamadalas maka-score at mag-concede ang dalawang teams.

Polonia Nysa
Na-scoreNa-concede
2
1
0-15
3
4
16-30
2
3
31-45
2
5
46-60
4
5
61-75
0
6
76-90

Pinaka-dangerous sa minutes 61-75 (4 goals). Pinakamaraming conceded sa 76-90 (6). Balance ng late goals (76-90): -6 - mahina sa late phases.

Karkonosze Jelenia Góra
Na-scoreNa-concede
1
2
0-15
4
0
16-30
2
2
31-45
0
0
46-60
4
2
61-75
2
3
76-90

Pinaka-dangerous sa minutes 16-30 (4 goals). Pinakamaraming conceded sa 76-90 (3). Balance ng late goals (76-90): -1 - mahina sa late phases.

* Kasama sa buckets na 31-45 at 76-90 ang added-time goals.

Karagdagang team indicators— ano ang ipinapakita ng xG, efficiency at form?

Comparison ng chance quality, results at trends mula sa completed matches ngayong season.

Profile ng match

2.46
Estimated na goals
attack laban sa opponent defence
0.9 : 1.5
Estimated na hati ng goals
home : away
87%
Pace kumpara sa liga
100% = average ng liga
42%
Parehong teams naka-score (BTTS)
average mula sa seasons ng dalawang teams
+63%
Derby effect
H2H goals kumpara sa typical matches
39%
BTTS estimate
mula sa scoring frequency ng dalawang teams
14%
0:0 risk
mga 1 sa bawat 7 matches
0-1
Pinakakaraniwang goal range
attack vs defence sa magkabilang panig

Polonia Nysa

Net xG balance
Difference ng chance quality na nagawa at pinayagan per match.
-0.27
Results kumpara sa xG
Difference ng actual goal balance at balance na ipinapakita ng xG.
-0.65
Points kumpara sa goal balance
Comparison ng collected points at points na ipinapahiwatig ng goal balance ng team.
+2.8 pts
Efficiency ng finishing
Naiko-convert ba ng team ang chances? Positive ang value kapag mas marami ang goals kaysa ipinapahiwatig ng chance quality.
-0.19
Efficiency ng defence
Nasasagip ba ng defence o goalkeeper ang team? Positive ang value kapag mas kaunti ang conceded goals kaysa ipinapahiwatig ng allowed chances.
-0.46
Attack vs league
Gaano karami ang goals ng team kumpara sa league average para sa role nito. Ang 120% ay 20% above average.
65%
Defence vs league
Gaano karami ang conceded goals ng team kumpara sa league average. Ang 80% ay 20% fewer conceded goals.
172%
Trend ng form
Comparison ng points sa last 5 matches at whole-season average.
+0.28
Mas malakas sa second half?
Ilang more goals ang sini-score ng team pagkatapos ng half-time kumpara bago ang break.
-0.1
Mga late goal
0% ng goals ng team ay dumarating sa minutes 76-90. Para sa comparison, 15% ang dumarating sa first 15 minutes.
0%

Karkonosze Jelenia Góra

Net xG balance
Difference ng chance quality na nagawa at pinayagan per match.
+0.13
Results kumpara sa xG
Difference ng actual goal balance at balance na ipinapakita ng xG.
+0.20
Points kumpara sa goal balance
Comparison ng collected points at points na ipinapahiwatig ng goal balance ng team.
-6.3 pts
Efficiency ng finishing
Naiko-convert ba ng team ang chances? Positive ang value kapag mas marami ang goals kaysa ipinapahiwatig ng chance quality.
-0.79
Efficiency ng defence
Nasasagip ba ng defence o goalkeeper ang team? Positive ang value kapag mas kaunti ang conceded goals kaysa ipinapahiwatig ng allowed chances.
+0.99
Attack vs league
Gaano karami ang goals ng team kumpara sa league average para sa role nito. Ang 120% ay 20% above average.
93%
Defence vs league
Gaano karami ang conceded goals ng team kumpara sa league average. Ang 80% ay 20% fewer conceded goals.
45%
Trend ng form
Comparison ng points sa last 5 matches at whole-season average.
+0.30
Mas malakas sa second half?
Ilang more goals ang sini-score ng team pagkatapos ng half-time kumpara bago ang break.
-0.1
Mga late goal
15% ng goals ng team ay dumarating sa minutes 76-90. Para sa comparison, 8% ang dumarating sa first 15 minutes.
15%

* Ang estimated goals, goal split, BTTS estimate, 0:0 risk at goal range ay galing sa public season averages at frequencies ng dalawang teams. Statistical match profile ito, hindi private model prediction o betting pick. Ang iba pang indicators ay naglalarawan ng completed matches sa season.

Context ng liga— mataas ba ang scoring sa league na ito?

Paano nagko-compare ang dalawang teams sa league-wide averages ng 3 Liga Group 3.

Teams kumpara sa liga

Polonia NysaLigaKarkonosze Jelenia Góra
Average ng goals sa match▲ 3.082.83▼ 1.83
Parehong teams naka-score▲ 58%54%▼ 25%
Min. 3 goals (Over 2.5)▲ 67%53%▼ 25%
Clean sheets▼ 8%26%▲ 50%
Goal bago ang half-time▲ 83%71%▼ 50%
Goal pagkatapos ng half-time▲ 92%79%▼ 75%

^ green = mas mataas sa league average, ˇ red = mas mababa sa league average. Direction ng gap ang ipinapakita nito, hindi team rating.

2.83
Average goals bawat match
54%
Parehong teams naka-score
53%
Min. 3 goals (Over 2.5)
26%
Clean sheets
1.67
Home goals bawat match
1.16
Away goals bawat match
+44%
Advantage ng home attack
+31%
Advantage ng home defence
+24%
Kabuuang home advantage
Goals sa 1st half (buong liga)
71%
1 goal
32%
2 goals
10%
3 goals
3%
4 goals
Goals sa 2nd half (buong liga)
79%
1 goal
46%
2 goals
21%
3 goals
7%
4 goals

Lineups at player events

Verified starters, substitutes at recorded events para sa match.

Home team

Away team

Other recorded players

—Kacper Piatek⚽ 1
—Matthew Baszak⚽ 1

Timeline ng match

Mga goal, card at substitution ayon sa pagkakasunod ng oras.

  1. Karkonosze Jelenia GóraGoalKacper Piatek
  2. Karkonosze Jelenia GóraGoalMatthew Baszak

Head-to-head

Mga recent meeting (2): Polonia Nysa 0 - 0 - 2 Karkonosze Jelenia Góra. Average ng goals 4.00, both teams scored sa 50% matches.

Karkonosze Jelenia Góra
3 : 1
Polonia Nysa
Polonia Nysa
0 : 4
Karkonosze Jelenia Góra

Mga madalas itanong

Ano ang result ng Polonia Nysa vs Karkonosze Jelenia Góra?

Natapos ang 3 Liga Group 3 match sa score na Polonia Nysa 2:2 Karkonosze Jelenia Góra. Nasa page na ito ang match statistics, half-by-half data at head-to-head record.

Ano ang head-to-head record ng Polonia Nysa at Karkonosze Jelenia Góra?

Sa huling 2 head-to-head matches, nanalo ang Polonia Nysa ng 0, ang Karkonosze Jelenia Góra ng 2, at 0 ang draws. Average goals: 4.00; BTTS: 50%.

Ano ang ipinapakita ng goal statistics bago ang Polonia Nysa vs Karkonosze Jelenia Góra?

Polonia Nysa scores 1.08 goals per match at Karkonosze Jelenia Góra 1.08. Ang 3 Liga Group 3 average ay 2.83 goals, may Over 2.5 sa 53% ng matches. BTTS: Polonia Nysa 58%, Karkonosze Jelenia Góra 25%.

Ano ang current form ng Polonia Nysa at Karkonosze Jelenia Góra?

Sa last 5 matches, ang Polonia Nysa ay 2-0-3 (1.20 points per match), habang ang Karkonosze Jelenia Góra ay 3-0-2 (1.80 points per match).

Saan makikita ang betting pick at full analysis ng Polonia Nysa vs Karkonosze Jelenia Góra?

Nasa page na ito ang statistical context: form, H2H, goals, BTTS at Over/Under. Makikita sa NoFluffPicks app ang betting pick, value bet at full reasoning.