Slovakia - 2. LigaUpdated ang data noong October 18, 2026

Považská Bystrica vs Tatran Prešov: mga stats ng match

Považská Bystrica vs Tatran Prešov: form, goals at mahahalagang stats

Mahahalagang detalye ng match

Naglaro ang Považská Bystrica laban sa Tatran Prešov sa 2. Liga (Slovakia). Nilaro ang match noong 10 October 2026. Final score: 2:2.

Current na form

Považská Bystrica: 4-0-1 sa last five matches at 2.40 points per match. Tatran Prešov: 2-1-2 at 1.40 points per match.

Stats ng goals

Považská Bystrica ay may 2.09 goals na na-score at 1.73 na na-concede bawat match. Ang Tatran Prešov naman ay may 1.36 na na-score at 1.45 na na-concede. Average ng liga: 2.82 goals.

BTTS / Over / Under

BTTS: Považská Bystrica 100%, Tatran Prešov 64%. Over 2.5: Považská Bystrica 91%, Tatran Prešov 55%. League level: BTTS 55%, Over 2.5 57%.

xG, shots at style ng laro

Halos pareho ang xG per match ng dalawang teams. May average na 12.6 shots bawat match ang Považská Bystrica, habang 11.4 naman ang Tatran Prešov.

First at second half

Nangunguna ang Považská Bystrica sa half-time sa 55% ng matches at nakaka-score ng 1.00 goals pagkatapos ng break. Para sa Tatran Prešov, 9% at 1.09 ang mga value.

Goals ayon sa minuto

Považská Bystrica: 31-45+ (8 goals). Tatran Prešov: 61-75 (5 goals). Historical goal distribution ito, hindi prediction ng exact goal minute.

Context ng liga

2. Liga: 2.82 goals per match, BTTS 55% at Over 2.5 57%.

Head-to-head record

Wala pang sapat na head-to-head sample para gawing pangunahing comparison.

Archived na pre-match analysis

Ginawa ang analysis na ito bago ang kick-off. Ang conclusions ay base lang sa data na available bago ang match at hindi kasama ang final result o post-match statistics.

General match analysis

Nanalo ang Považská Bystrica sa 4 sa kanilang huling 5 matches at nakaiskor ng 13 goals, habang nagtala ang Tatran Prešov ng 2 panalo at umiskor ng 6 goals. Sa home games, nananalo ang hosts sa 83% ng kanilang mga laban at may average na 2,33 goals, samantalang average na 1,67 goals ang ipinapatalo ng visitors sa away. Pinatutunayan ng xG na 1,69 sa home ground kumpara sa 1,45 ng Tatran sa away ang edge ng hosts sa paglikha ng chances; bukod dito, pinapayagan ng visitors ang kanilang mga kalaban na makabuo ng chances na may average na xG na 1,75. Gayunman, may kaakibat na risk ang pick sa home win dahil average na 1,5 goals ang kinakapos na depensahan ng hosts sa sariling bakuran at hindi pa sila nakakapanatili ng clean sheet doon, habang average na 1,5 goals naman ang naiiiskor ng Tatran sa away.

Tingnan ang statistical overview
BTTS - makaka-score ba ang parehong teams?

Nangyari ang BTTS sa 60% ng home matches ng Považská Bystrica at 67% ng away matches ng Tatran Prešov—mas mataas kaysa sa 55% league average. Sa home games, average na 1,2 goals ang nakokonsede ng hosts at wala silang clean sheet, habang average na 1,5 goals naman ang na-score ng visitors sa away at hindi sila nagtapos ng kahit isang match na walang goal. Sa kabilang banda, average na 1,67 goals ang nakokonsede ng Tatran sa away, samantalang may 1,84 xG ang Považská Bystrica sa home at average na 7,4 shots on target. May dahilan para mag-ingat dahil hindi nakapag-score ang hosts sa 40% ng kanilang home matches, at nagkaroon ng clean sheet ang visitors sa 33% ng away games. Gayunman, nag-BTTS ang bawat isa sa huling limang matches ng hosts, at kasama ng attacking numbers ng dalawang team, pabor ito sa pick na “Yes.” Para malinaw, ang BTTS “No” ay nangangahulugang may kahit isang team na hindi makaka-score—hindi ito awtomatikong 0:0 o ibig sabihing walang team na makaka-score.

Tingnan ang BTTS statistics
Over/Under - analysis ng dami ng goals

Ang Považská Bystrica ay nag-iiskor ng average na 1,2 goal sa home games, habang ang Tatran Prešov ay pumapayag ng 1,67 goal sa away; nakakalikha rin ang home team ng mga pagkakataong katumbas ng average na 1,84 xG, kumpara sa 1,75 xG na ipinapahintulot ng mga bisita. Nag-iiskor ang Tatran ng average na 1,5 goal sa away, samantalang pumapayag ang home team ng 1,2 goal sa bahay at hindi pa nakapagtala roon ng clean sheet. Sa huling 5 laban ng Považská Bystrica, average na 4,4 goal ang naitala, at lahat ng mga laban na iyon ay nagtapos na lampas sa 2,5 goal, kahit na 60% lang ng home matches ang nalagpasan ng home team ang 1,5-goal mark. Kaya ang Over 1,5 goals ang pinakamalakas na pick: ang forecast na 3,05 goals ay nagbibigay ng mas malaking margin para sa linyang ito kumpara sa mas demanding na 2,5-goal line.

Tingnan ang Over/Under statistics
HT/FT - scenario sa half-time at full-time

Pinaka-malamang na tabla sa half-time: tabla ang Považská Bystrica pagkatapos ng 45 minuto sa 40% ng kanilang mga laban, habang 67% naman para sa Tatran Prešov. Dagdag pa, 0.17 goal lang ang average na naiiiskor ng mga bisita bago mag-half-time. Pagkatapos ng break, mas may tsansang makuha ng home team ang panalo—4 sa huling 5 laban ang kanilang napanalunan, kumpara sa 2 sa 5 ng mga bisita. Pabor din sa Považská Bystrica ang mas mataas nilang attacking xG, 1.84 kumpara sa 1.45, at average na 7.4 shots on target bawat laban kumpara sa 4.83 ng kalaban. May kapansin-pansing risk pa rin na manalo ang mga bisita, dahil mas mataas ang average nilang goals sa buong season—1.5 kumpara sa 1.2 ng home team. Pero kapag pinagsama ang madalas na tabla sa half-time at mas magandang recent form ng home team, X/1 ang pick sa HT/FT.

Tingnan ang first-half at second-half statistics

Ayon sa half

1 : 1
1st half
1 : 1
2nd half

Stats ng match

35Possession (%)65
Považská BystricaTatran Prešov
12Shots12
Považská BystricaTatran Prešov
4Shots on target3
Považská BystricaTatran Prešov
1.3xG1.22
Považská BystricaTatran Prešov
4Corners6
Považská BystricaTatran Prešov
37Dangerous attacks34
Považská BystricaTatran Prešov
8Fouls12
Považská BystricaTatran Prešov
1Cards0
Považská BystricaTatran Prešov

Pre-match na profile— ano ang sinasabi ng season numbers?

Team profile ito batay sa season data at form. Lalabas lang ang match-flow statistics kapag tapos na ang fixture.

Považská BystricaTatran Prešov
2.09Goals na na-score / match1.36
Považská BystricaTatran Prešov
1.73Goals na na-concede / match1.45
Považská BystricaTatran Prešov
Považská BystricaTatran Prešov
48%Average na possession52%
Považská BystricaTatran Prešov
5.36Shots on target bawat match6
Považská BystricaTatran Prešov
Považská BystricaTatran Prešov

Stats ng teams— alin ang mas efficient na team?

Comparison ng attack at defence ng dalawang teams sa current season.

12.64Shots bawat match11.36
Považská BystricaTatran Prešov
5.36Shots on target6
Považská BystricaTatran Prešov
16.5%Shot conversion12%
Považská BystricaTatran Prešov
48%Possession52%
Považská BystricaTatran Prešov
1.63xG for1.63
Považská BystricaTatran Prešov
1.47xG against1.59
Považská BystricaTatran Prešov

Quality ng shooting

Považská Bystrica: Efficient ang finishingTatran Prešov: Balanced ang style
Považská BystricaTatran Prešov
Accuracy ng shots on target42%53%
Quality ng chances (xG bawat shot)0.130.14
Finishing (goals bawat shot on target)0.390.23

Kapag nasa 0.08 ang xG per shot, kadalasan long-range attempts iyon; ang 0.15+ ay karaniwang chances sa box. Galing sa possession, shot volume at conversion ang style label.

* Ipinapakita ng xG (expected goals) kung ilang goals ang inaasahang makuha ng team mula sa chances nito. Kapag mas mataas ang actual goals kaysa xG, above average ang finishing; kapag mas mababa, may missed chances.

Form ng teams— alin ang mas maganda ang current form?

Last five matches at season record, overall at may home-away split.

Považská Bystrica ang 71% better sa: form sa last 5 matches.

2.4 pts / match - Považská Bystrica · 1.4 pts / match - Tatran Prešov

Považská Bystrica
WWLWW
Result split ngayong season
64% W9% D27% L
Season record (W-D-L)
7-1-3
2.00 pts / match · goal difference +4
Last 5 (W-D-L)
4-0-1
2.40 pts / match
Record ng team sa home (W-D-L)
5-0-1
Last 5 sa home
4-0-1
WLWWW
Averages sa last 5 matches
Goals na na-score: 2.6Goals na na-concede: 1.8xG: 1.64Opponent xG: 1.40BTTS: 100%Over 2.5: 100%
Tatran Prešov
LWLDW
Result split ngayong season
45% W18% D36% L
Season record (W-D-L)
5-2-4
1.55 pts / match · goal difference -1
Last 5 (W-D-L)
2-1-2
1.40 pts / match
Record ng team sa away (W-D-L)
3-1-2
Last 5 sa away
2-1-2
WLLWD
Averages sa last 5 matches
Goals na na-score: 1.2Goals na na-concede: 1.2xG: 1.58Opponent xG: 1.57BTTS: 40%Over 2.5: 40%

Goals— paano nag-i-score at nagko-concede ang dalawang teams?

Ilang goals ang sini-score at kino-concede ng dalawang teams, pati kung gaano kadalas silang mag-clean sheet o hindi maka-score.

Považská Bystrica ang 54% better sa: goals scored per match.

2.09 goals / match - Považská Bystrica · 1.36 goals / match - Tatran Prešov

Tatran Prešov ang 19% better sa: goals conceded per match.

1.73 goals / match - Považská Bystrica · 1.45 goals / match - Tatran Prešov

Scoring profile ng Považská Bystrica: napakalakas

Nakaka-score ang Považská Bystrica sa 100% ng matches (11 sa 11 matches), habang may clean sheet ang Tatran Prešov sa 18% (2 sa 11 matches).

Scoring profile ng Tatran Prešov: napakalakas

Nakaka-score ang Tatran Prešov sa 82% ng matches (9 sa 11 matches), habang may clean sheet ang Považská Bystrica sa 0% (0 sa 11 matches).

23Goals na na-score (season)15
Považská BystricaTatran Prešov
19Goals na na-concede (season)16
Považská BystricaTatran Prešov
3.82Average ng goals sa match2.82
Považská BystricaTatran Prešov
13Goals na na-score (last 5)6
Považská BystricaTatran Prešov
9Goals na na-concede (last 5)6
Považská BystricaTatran Prešov

Gaano kadalas silang maka-score ng hindi bababa sa...

100%1 goal82%
Považská BystricaTatran Prešov
73%2 goals45%
Považská BystricaTatran Prešov
27%3 goals9%
Považská BystricaTatran Prešov
9%4 goals0%
Považská BystricaTatran Prešov

Gaano kadalas silang mag-concede ng hindi bababa sa...

100%1 goal82%
Považská BystricaTatran Prešov
36%2 goals36%
Považská BystricaTatran Prešov
18%3 goals18%
Považská BystricaTatran Prešov
18%4 goals9%
Považská BystricaTatran Prešov

* Kasama sa statistics ang home at away matches ng dalawang teams sa current season.

Parehong teams naka-score (BTTS)— gaano kadalas nakaka-score ang parehong teams?

Gaano kadalas may goals ang magkabilang panig sa matches ng teams, kumpara sa league average.

Mga pattern ng goal

18%BTTS sa half-time9%
Považská BystricaTatran Prešov
0%BTTS sa parehong halves0%
Považská BystricaTatran Prešov
27%Naka-score sa parehong halves0%
Považská BystricaTatran Prešov

BTTS at goal count

91%Min. 3 goals at BTTS55%
Považská BystricaTatran Prešov
0%Min. 3 goals na walang BTTS0%
Považská BystricaTatran Prešov
100%BTTS - last 540%
Považská BystricaTatran Prešov

Mga goal line (Over/Under)— gaano kadalas lumalagpas sa goal lines ang kanilang matches?

Gaano kadalas lumalagpas sa goal thresholds ang matches ng teams, sa full match at bawat half.

1st half

100%Min. 1 goal bago ang half-time55%
Považská BystricaTatran Prešov
45%Min. 2 goals bago ang half-time27%
Považská BystricaTatran Prešov
27%Min. 3 goals bago ang half-time0%
Považská BystricaTatran Prešov

2nd half

91%Min. 1 goal pagkatapos ng half-time91%
Považská BystricaTatran Prešov
64%Min. 2 goals pagkatapos ng half-time55%
Považská BystricaTatran Prešov
27%Min. 3 goals pagkatapos ng half-time36%
Považská BystricaTatran Prešov

Mga half ng match— saang half mas madalas silang maka-score?

Paano nahahati sa first at second half ang performance: goals, points, clean sheets at state sa half-time.

Považská Bystrica ang 100% better sa: form sa first half (half-time points).

1.64 pts / match - Považská Bystrica · 0.82 pts / match - Tatran Prešov

Považská Bystrica - state sa half-time
55% nangunguna0% tabla45% nahuhuli
Tatran Prešov - state sa half-time
9% nangunguna55% tabla36% nahuhuli

Bago ang half-time (1st half)

1.64Points bawat match (1st half)0.82
Považská BystricaTatran Prešov
1.09Goals na na-score (1st half)0.27
Považská BystricaTatran Prešov
0.82Goals na na-concede (1st half)0.55
Považská BystricaTatran Prešov
1.91Average ng goals (1st half)0.82
Považská BystricaTatran Prešov
45%Clean sheet bago ang half-time55%
Považská BystricaTatran Prešov
36%Walang goal bago ang half-time82%
Považská BystricaTatran Prešov

Pagkatapos ng half-time (2nd half)

1.18Points bawat match (2nd half)1.64
Považská BystricaTatran Prešov
1Goals na na-score (2nd half)1.09
Považská BystricaTatran Prešov
0.91Goals na na-concede (2nd half)0.91
Považská BystricaTatran Prešov
1.91Average ng goals (2nd half)2
Považská BystricaTatran Prešov
27%Clean sheet pagkatapos ng half-time27%
Považská BystricaTatran Prešov
36%Walang goal pagkatapos ng half-time36%
Považská BystricaTatran Prešov

Považská Bystrica - mga result sa second half

27% W36% D36% L
18
Half-time points
12
Half-time goals
+3
Goal difference sa 1st half
13
Second-half points
+1
Goal difference sa 2nd half
1.64
PPG bago ang half-time
Lead holding116%

Leading sa half-time sa 55% ng matches at nananalo sa 64%. Nanalo rin sa ilang matches kahit walang half-time lead.

Defence after half-time+0.1

Stable ang defence sa buong match.

Tatran Prešov - mga result sa second half

45% W27% D27% L
9
Half-time points
3
Half-time goals
-3
Goal difference sa 1st half
18
Second-half points
+2
Goal difference sa 2nd half
0.82
PPG bago ang half-time
Lead holding500%

Leading sa half-time sa 9% ng matches at nananalo sa 45%. Nanalo rin sa ilang matches kahit walang half-time lead.

Defence after half-time+0.4

Nagko-concede ng 0.4 more goals per match pagkatapos ng half-time - bumababa ang defensive level sa second half.

Považská Bystrica - last 5 matches per half
1st half2nd half
Points bawat match1.202.00
Goals na na-score / match1.21.4
Goals na na-concede / match1.40.4
Average ng goals sa match2.61.8
1 goal100%80%
2 goals80%60%
3 goals40%40%
Clean sheet20%60%
No goal40%40%
Goal difference-1+5
Half-time: 40% nangunguna - 0% tabla - 60% nahuhuli
2nd half: 60% panalo - 20% tabla - 20% talo
BTTS sa half-time (last 5): 40% - Total goals sa half-time: 6
Tatran Prešov - last 5 matches per half
1st half2nd half
Points bawat match0.402.00
Goals na na-score / match0.01.2
Goals na na-concede / match0.60.6
Average ng goals sa match0.61.8
1 goal60%80%
2 goals0%40%
3 goals0%40%
Clean sheet40%40%
No goal100%40%
Goal difference-3+3
Half-time: 0% nangunguna - 40% tabla - 60% nahuhuli
2nd half: 60% panalo - 20% tabla - 20% talo
BTTS sa half-time (last 5): 0% - Total goals sa half-time: 0

* Ipinapakita ng colors sa tables ang event frequency: green ay common, yellow ay moderate, red ay rare. Frequency ito, hindi team rating.

Goals ayon sa minuto— kailan dumarating ang goals?

Mga phase ng match kung kailan pinakamadalas maka-score at mag-concede ang dalawang teams.

Považská Bystrica
Na-scoreNa-concede
1
4
0-15
3
1
16-30
8
4
31-45
4
4
46-60
6
3
61-75
1
3
76-90

Pinaka-dangerous sa minutes 31-45 (8 goals). Pinakamaraming conceded sa 0-15 (4). Balance ng late goals (76-90): -2 - mahina sa late phases.

Tatran Prešov
Na-scoreNa-concede
1
1
0-15
1
2
16-30
1
3
31-45
3
1
46-60
5
5
61-75
4
4
76-90

Pinaka-dangerous sa minutes 61-75 (5 goals). Pinakamaraming conceded sa 61-75 (5). Balance ng late goals (76-90): 0.

* Kasama sa buckets na 31-45 at 76-90 ang added-time goals.

Karagdagang team indicators— ano ang ipinapakita ng xG, efficiency at form?

Comparison ng chance quality, results at trends mula sa completed matches ngayong season.

Profile ng match

3.31
Estimated na goals
attack laban sa opponent defence
1.8 : 1.5
Estimated na hati ng goals
home : away
118%
Pace kumpara sa liga
100% = average ng liga
82%
Parehong teams naka-score (BTTS)
average mula sa seasons ng dalawang teams
-100%
Derby effect
H2H goals kumpara sa typical matches
82%
BTTS estimate
mula sa scoring frequency ng dalawang teams
0%
0:0 risk
halos zero
2-3
Pinakakaraniwang goal range
attack vs defence sa magkabilang panig

Považská Bystrica

Net xG balance
Difference ng chance quality na nagawa at pinayagan per match.
+0.16
Results kumpara sa xG
Difference ng actual goal balance at balance na ipinapakita ng xG.
+0.20
Points kumpara sa goal balance
Comparison ng collected points at points na ipinapahiwatig ng goal balance ng team.
+2.4 pts
Efficiency ng finishing
Naiko-convert ba ng team ang chances? Positive ang value kapag mas marami ang goals kaysa ipinapahiwatig ng chance quality.
+0.46
Efficiency ng defence
Nasasagip ba ng defence o goalkeeper ang team? Positive ang value kapag mas kaunti ang conceded goals kaysa ipinapahiwatig ng allowed chances.
-0.26
Attack vs league
Gaano karami ang goals ng team kumpara sa league average para sa role nito. Ang 120% ay 20% above average.
134%
Defence vs league
Gaano karami ang conceded goals ng team kumpara sa league average. Ang 80% ay 20% fewer conceded goals.
137%
Trend ng form
Comparison ng points sa last 5 matches at whole-season average.
+0.40
Mas malakas sa second half?
Ilang more goals ang sini-score ng team pagkatapos ng half-time kumpara bago ang break.
-0.1
Mga late goal
4% ng goals ng team ay dumarating sa minutes 76-90. Para sa comparison, 4% ang dumarating sa first 15 minutes.
4%

Tatran Prešov

Net xG balance
Difference ng chance quality na nagawa at pinayagan per match.
+0.04
Results kumpara sa xG
Difference ng actual goal balance at balance na ipinapakita ng xG.
-0.13
Points kumpara sa goal balance
Comparison ng collected points at points na ipinapahiwatig ng goal balance ng team.
+1.6 pts
Efficiency ng finishing
Naiko-convert ba ng team ang chances? Positive ang value kapag mas marami ang goals kaysa ipinapahiwatig ng chance quality.
-0.27
Efficiency ng defence
Nasasagip ba ng defence o goalkeeper ang team? Positive ang value kapag mas kaunti ang conceded goals kaysa ipinapahiwatig ng allowed chances.
+0.14
Attack vs league
Gaano karami ang goals ng team kumpara sa league average para sa role nito. Ang 120% ay 20% above average.
108%
Defence vs league
Gaano karami ang conceded goals ng team kumpara sa league average. Ang 80% ay 20% fewer conceded goals.
93%
Trend ng form
Comparison ng points sa last 5 matches at whole-season average.
-0.15
Mas malakas sa second half?
Ilang more goals ang sini-score ng team pagkatapos ng half-time kumpara bago ang break.
+0.8
Mga late goal
27% ng goals ng team ay dumarating sa minutes 76-90. Para sa comparison, 7% ang dumarating sa first 15 minutes.
27%

* Ang estimated goals, goal split, BTTS estimate, 0:0 risk at goal range ay galing sa public season averages at frequencies ng dalawang teams. Statistical match profile ito, hindi private model prediction o betting pick. Ang iba pang indicators ay naglalarawan ng completed matches sa season.

Context ng liga— mataas ba ang scoring sa league na ito?

Paano nagko-compare ang dalawang teams sa league-wide averages ng 2. Liga.

Teams kumpara sa liga

Považská BystricaLigaTatran Prešov
Average ng goals sa match▲ 3.822.82• 2.82
Parehong teams naka-score▲ 100%55%▲ 64%
Min. 3 goals (Over 2.5)▲ 91%57%▼ 55%
Clean sheets▼ 0%24%▼ 18%
Goal bago ang half-time▲ 100%78%▼ 55%
Goal pagkatapos ng half-time▲ 91%81%▲ 91%

^ green = mas mataas sa league average, ˇ red = mas mababa sa league average. Direction ng gap ang ipinapakita nito, hindi team rating.

2.82
Average goals bawat match
55%
Parehong teams naka-score
57%
Min. 3 goals (Over 2.5)
24%
Clean sheets
1.56
Home goals bawat match
1.26
Away goals bawat match
+24%
Advantage ng home attack
+19%
Advantage ng home defence
+15%
Kabuuang home advantage
Goals sa 1st half (buong liga)
78%
1 goal
32%
2 goals
16%
3 goals
5%
4 goals
Goals sa 2nd half (buong liga)
81%
1 goal
49%
2 goals
16%
3 goals
5%
4 goals

Lineups at player events

Verified starters, substitutes at recorded events para sa match.

Timeline ng match

Mga goal, card at substitution ayon sa pagkakasunod ng oras.

  1. Považská BystricaSubstitutionPumasok: Marek BeňadikLumabas: Jakub Tancík
  2. Tatran PrešovGoalLanding Sagna
  3. Považská BystricaGoalDušan Kucharčík
  4. Považská BystricaYellow cardSamuel Mašlej
  5. Tatran PrešovSubstitutionPumasok: Artur UkhanLumabas: Daniel Suchý
  6. Tatran PrešovGoalLanding Sagna
  7. Tatran PrešovSubstitutionPumasok: Ricardo Gonçalves do NascimentoLumabas: Landing Sagna
  8. Považská BystricaGoalMarek Beňadik

Referee at coaches

Buksan ang season profiles para makita ang match record, goals at discipline trends.

Mga madalas itanong

Ano ang result ng Považská Bystrica vs Tatran Prešov?

Natapos ang 2. Liga match sa score na Považská Bystrica 2:2 Tatran Prešov. Nasa page na ito ang match statistics, half-by-half data at head-to-head record.

Ano ang ipinapakita ng goal statistics bago ang Považská Bystrica vs Tatran Prešov?

Považská Bystrica scores 2.09 goals per match at Tatran Prešov 1.36. Ang 2. Liga average ay 2.82 goals, may Over 2.5 sa 57% ng matches. BTTS: Považská Bystrica 100%, Tatran Prešov 64%.

Ano ang current form ng Považská Bystrica at Tatran Prešov?

Sa last 5 matches, ang Považská Bystrica ay 4-0-1 (2.40 points per match), habang ang Tatran Prešov ay 2-1-2 (1.40 points per match).

Saan makikita ang betting pick at full analysis ng Považská Bystrica vs Tatran Prešov?

Nasa page na ito ang statistical context: form, H2H, goals, BTTS at Over/Under. Makikita sa NoFluffPicks app ang betting pick, value bet at full reasoning.