Raków Częstochowa II vs Goczałkowice Zdrój: mga stats ng match
Raków Częstochowa II vs Goczałkowice Zdrój: form, goals at mahahalagang stats
Mahahalagang detalye ng match
Naglaro ang Raków Częstochowa II laban sa Goczałkowice Zdrój sa 3 Liga Group 3 (Poland). Nilaro ang match noong 29 August 2026. Final score: 0:0.
Current na form
Raków Częstochowa II: 0-1-4 sa last five matches at 0.20 points per match. Goczałkowice Zdrój: 1-1-3 at 0.80 points per match.
Stats ng goals
Raków Częstochowa II ay may 1.40 goals na na-score at 3.00 na na-concede bawat match. Ang Goczałkowice Zdrój naman ay may 0.80 na na-score at 1.40 na na-concede. Average ng liga: 2.98 goals.
BTTS / Over / Under
BTTS: Raków Częstochowa II 60%, Goczałkowice Zdrój 40%. Over 2.5: Raków Częstochowa II 80%, Goczałkowice Zdrój 20%. League level: BTTS 53%, Over 2.5 59%.
xG, shots at style ng laro
Raków Częstochowa II ang may mas mataas na xG per match: 1.62 vs 1.25. May average na 11.6 shots bawat match ang Raków Częstochowa II, habang 7.0 naman ang Goczałkowice Zdrój.
First at second half
Nangunguna ang Raków Częstochowa II sa half-time sa 0% ng matches at nakaka-score ng 1.00 goals pagkatapos ng break. Para sa Goczałkowice Zdrój, 20% at 0.40 ang mga value.
Goals ayon sa minuto
Raków Częstochowa II: 46-60 (2 goals). Goczałkowice Zdrój: 31-45+ (2 goals). Historical goal distribution ito, hindi prediction ng exact goal minute.
Context ng liga
3 Liga Group 3: 2.98 goals per match, BTTS 53% at Over 2.5 59%.
Head-to-head record
Wala pang sapat na head-to-head sample para gawing pangunahing comparison.
Archived na pre-match analysis
Ginawa ang analysis na ito bago ang kick-off. Ang conclusions ay base lang sa data na available bago ang match at hindi kasama ang final result o post-match statistics.
General match analysis
Ang Raków Częstochowa II ay wala pa ring panalo matapos ang limang matchday, nakapagtala ng 7 goals pero nakapagtanggap ng hanggang 15, at sa huling limang laban ay umani lamang ng 0,2 points per game. Hindi rin kahanga-hanga sa offense ang Goczałkowice Zdrój, ngunit mayroon silang isang panalo, habang 7 lamang ang kanilang goals conceded—mahigit dalawang beses na mas mahusay kumpara sa depensa ng home team. Sa away matches, average na 1,67 goal ang kanilang ipinagkakait, samantalang ang Raków ay nakakapag-concede ng hanggang 2,50 sa home, na maaaring maging decisive kung magtabla ang bilang ng chances. Mas marami mang chances ang nalilikha ng home team, na may xG na 1,83 at 16,5 shots per match, nakakaiskor lamang sila ng 0,5 goal bawat home game, na may shooting accuracy na 3% lang. Mas mababa ang away xG ng Goczałkowice, nasa 1,18, ngunit ang kanilang mas magandang current form at kapansin-pansing mas stable na depensa ay nagbibigay sa kanila ng bahagyang kalamangan.
Tingnan ang statistical overviewBTTS - makaka-score ba ang parehong teams?
Ang pick sa BTTS: may bahagyang suporta para sa BTTS No dahil sa mababang scoring efficiency ng Goczałkowice Zdrój, na bilang bisita ay nakakaiskor lamang ng average na 0,67 goal at hindi nakaka-score sa 33% ng mga laban. Nagtala ang Raków II ng clean sheet sa 50% ng kanilang home matches, habang ang average na xG against nila ay 0,98 lang, kaya nalilimitahan ang scoring chances ng mga bisita. Gayunman, may defensive issues ang hosts sa kanilang huling limang laro, kung saan nakakatanggap sila ng average na 3,0 goals, at ang Goczałkowice ay nakakalikha ng average na 1,25 xG, kaya posible pa rin ang goal ng visitors. Pabor naman sa Raków II ang 1,44 xG sa sariling pitch kumpara sa 1,63 xG na karaniwang ipinapahintulot ng mga bisita, kaya malinaw na mas malamang na maka-score ang hosts. Kahit ang kasalukuyang BTTS indicators mula sa huling limang laban ay nasa 60% para sa Raków at 40% para sa Goczałkowice, mas mataas ang panganib na ma-miss ng visitors ang kanilang chances, kaya bahagyang napupunta ang forecast sa scenario kung saan hindi parehong maka-score ang dalawang koponan—ibig sabihin, hindi awtomatikong 0:0 at hindi rin nangangahulugang parehong walang goal, kundi sapat nang may kahit isang team na hindi maka-score.
Tingnan ang BTTS statisticsOver/Under - analysis ng dami ng goals
Ang forecast na 2,60 goals ay nakabatay sa edge ng home team sa paglikha ng chances: ang average nila na xG ay 1,44, habang hinahayaan ng Goczałkowice ang opponents na umabot sa 1,63 xG. Ang away team naman ay gumagawa ng average na 1,18 xG, pero mas solid ang depensa ng Raków II, na may 0,98 xG na kino-concede bawat match at nakapagtala ng clean sheet sa 50% ng mga laro. Sa mga head-to-head na laban ng dalawang team, walang nagtapos na may higit sa 3 goals, habang ang Under 2,5 goals ay lumabas sa 100% ng matches ng Raków II at 67% ng matches ng away team. Mas open ang recent form ng Raków II dahil sa limang matches ay nag-concede sila ng average na 3,0 goals at sa 80% ng mga iyon ay nalampasan ang 2,5 goals, pero hindi ito sapat para kuwestiyunin ang strong signal para sa mas mababa sa 3,5 goals. Kaya ang Under 3,5 goal line ang nagbibigay ng pinakamalaking safety margin kumpara sa projected total goals.
Tingnan ang Over/Under statisticsHT/FT - scenario sa half-time at full-time
Pinaka-malamang ang draw sa first half at panalo ng Goczałkowice sa dulo, dahil sa huling 5 matches, 60% ng pagkakataon ay lamang ang Raków sa first half pero nauuwi sa pagkatalo, at average na 1.2 goals ang kanilang sinasalo bago ang halftime. Ang Goczałkowice naman ay tabla sa halftime sa 40% ng kanilang mga huling laro, at 0.6 lang ang average na goals conceded nila sa bahaging iyon, kaya posible ang balanced na opening. Sa buong season, mas mataas ang attacking xG ng home team, 1.44 kumpara sa 1.18, pero kapansin-pansing mas mahina ang kanilang recent form: 1 point lang bawat match sa huling 5 laro, habang 0.8 point naman ang away team at sila lang ang nakakuha ng panalo. Sa panahong ito, average na 3.0 goals bawat match ang sinasalo ng Raków, at umaabot sa 1.8 pagkatapos ng halftime, kaya may tunay na tsansa ang mga bisita na maipanalo ang dikit na laban sa second half.
Tingnan ang first-half at second-half statisticsAyon sa half
Stats ng match
Pre-match na profile— ano ang sinasabi ng season numbers?
Team profile ito batay sa season data at form. Lalabas lang ang match-flow statistics kapag tapos na ang fixture.
Stats ng teams— alin ang mas efficient na team?
Comparison ng attack at defence ng dalawang teams sa current season.
Quality ng shooting
| Raków Częstochowa II | Goczałkowice Zdrój | |
|---|---|---|
| Accuracy ng shots on target | 28% | 43% |
| Quality ng chances (xG bawat shot) | 0.14 | 0.18 |
| Finishing (goals bawat shot on target) | 0.44 | 0.27 |
Kapag nasa 0.08 ang xG per shot, kadalasan long-range attempts iyon; ang 0.15+ ay karaniwang chances sa box. Galing sa possession, shot volume at conversion ang style label.
* Ipinapakita ng xG (expected goals) kung ilang goals ang inaasahang makuha ng team mula sa chances nito. Kapag mas mataas ang actual goals kaysa xG, above average ang finishing; kapag mas mababa, may missed chances.
Form ng teams— alin ang mas maganda ang current form?
Last five matches at season record, overall at may home-away split.
Goczałkowice Zdrój ang 300% better sa: form sa last 5 matches.
0.2 pts / match - Raków Częstochowa II · 0.8 pts / match - Goczałkowice Zdrój
Goals— paano nag-i-score at nagko-concede ang dalawang teams?
Ilang goals ang sini-score at kino-concede ng dalawang teams, pati kung gaano kadalas silang mag-clean sheet o hindi maka-score.
Raków Częstochowa II ang 75% better sa: goals scored per match.
1.4 goals / match - Raków Częstochowa II · 0.8 goals / match - Goczałkowice Zdrój
Goczałkowice Zdrój ang 114% better sa: goals conceded per match.
3 goals / match - Raków Częstochowa II · 1.4 goals / match - Goczałkowice Zdrój
Nakaka-score ang Raków Częstochowa II sa 60% ng matches (3 sa 5 matches), habang may clean sheet ang Goczałkowice Zdrój sa 20% (1 sa 5 matches).
Nakaka-score ang Goczałkowice Zdrój sa 60% ng matches (3 sa 5 matches), habang may clean sheet ang Raków Częstochowa II sa 0% (0 sa 5 matches).
Gaano kadalas silang maka-score ng hindi bababa sa...
Gaano kadalas silang mag-concede ng hindi bababa sa...
* Kasama sa statistics ang home at away matches ng dalawang teams sa current season.
Parehong teams naka-score (BTTS)— gaano kadalas nakaka-score ang parehong teams?
Gaano kadalas may goals ang magkabilang panig sa matches ng teams, kumpara sa league average.
Mga pattern ng goal
BTTS at goal count
Mga goal line (Over/Under)— gaano kadalas lumalagpas sa goal lines ang kanilang matches?
Gaano kadalas lumalagpas sa goal thresholds ang matches ng teams, sa full match at bawat half.
Buong match - comparison ng teams (Over)
Over / Under - Raków Częstochowa II
Over / Under - Goczałkowice Zdrój
1st half
2nd half
Mga half ng match— saang half mas madalas silang maka-score?
Paano nahahati sa first at second half ang performance: goals, points, clean sheets at state sa half-time.
Goczałkowice Zdrój ang 150% better sa: form sa first half (half-time points).
0.4 pts / match - Raków Częstochowa II · 1 pts / match - Goczałkowice Zdrój
Bago ang half-time (1st half)
Pagkatapos ng half-time (2nd half)
Raków Częstochowa II - mga result sa second half
Nagko-concede ng 0.6 more goals per match pagkatapos ng half-time - bumababa ang defensive level sa second half.
Goczałkowice Zdrój - mga result sa second half
Leading sa half-time sa 20% ng matches at nananalo sa 20%. Nanalo rin sa ilang matches kahit walang half-time lead.
Nagko-concede ng 0.2 more goals per match pagkatapos ng half-time - bumababa ang defensive level sa second half.
| 1st half | 2nd half | |
|---|---|---|
| Points bawat match | 0.40 | 0.80 |
| Goals na na-score / match | 0.4 | 1.0 |
| Goals na na-concede / match | 1.2 | 1.8 |
| Average ng goals sa match | 1.6 | 2.8 |
| 1 goal | 80% | 100% |
| 2 goals | 60% | 60% |
| 3 goals | 20% | 60% |
| Clean sheet | 20% | 0% |
| No goal | 60% | 60% |
| Goal difference | -4 | -4 |
| 1st half | 2nd half | |
|---|---|---|
| Points bawat match | 1.00 | 1.00 |
| Goals na na-score / match | 0.4 | 0.4 |
| Goals na na-concede / match | 0.6 | 0.8 |
| Average ng goals sa match | 1.0 | 1.2 |
| 1 goal | 80% | 80% |
| 2 goals | 20% | 40% |
| 3 goals | 0% | 0% |
| Clean sheet | 40% | 40% |
| No goal | 60% | 60% |
| Goal difference | -1 | -2 |
* Ipinapakita ng colors sa tables ang event frequency: green ay common, yellow ay moderate, red ay rare. Frequency ito, hindi team rating.
Goals ayon sa minuto— kailan dumarating ang goals?
Mga phase ng match kung kailan pinakamadalas maka-score at mag-concede ang dalawang teams.
Pinaka-dangerous sa minutes 46-60 (2 goals). Pinakamaraming conceded sa 76-90 (4). Balance ng late goals (76-90): -3 - mahina sa late phases.
Pinaka-dangerous sa minutes 31-45 (2 goals). Pinakamaraming conceded sa 76-90 (4). Balance ng late goals (76-90): -3 - mahina sa late phases.
* Kasama sa buckets na 31-45 at 76-90 ang added-time goals.
Karagdagang team indicators— ano ang ipinapakita ng xG, efficiency at form?
Comparison ng chance quality, results at trends mula sa completed matches ngayong season.
Profile ng match
Raków Częstochowa II
Goczałkowice Zdrój
* Ang estimated goals, goal split, BTTS estimate, 0:0 risk at goal range ay galing sa public season averages at frequencies ng dalawang teams. Statistical match profile ito, hindi private model prediction o betting pick. Ang iba pang indicators ay naglalarawan ng completed matches sa season.
Context ng liga— mataas ba ang scoring sa league na ito?
Paano nagko-compare ang dalawang teams sa league-wide averages ng 3 Liga Group 3.
Teams kumpara sa liga
| Raków Częstochowa II | Liga | Goczałkowice Zdrój | |
|---|---|---|---|
| Average ng goals sa match | ▲ 4.40 | 2.98 | ▼ 2.20 |
| Parehong teams naka-score | ▲ 60% | 53% | ▼ 40% |
| Min. 3 goals (Over 2.5) | ▲ 80% | 59% | ▼ 20% |
| Clean sheets | ▼ 0% | 26% | ▼ 20% |
| Goal bago ang half-time | ▲ 80% | 69% | ▲ 80% |
| Goal pagkatapos ng half-time | ▲ 100% | 78% | ▲ 80% |
^ green = mas mataas sa league average, ˇ red = mas mababa sa league average. Direction ng gap ang ipinapakita nito, hindi team rating.
Mga madalas itanong
Ano ang result ng Raków Częstochowa II vs Goczałkowice Zdrój?
Natapos ang 3 Liga Group 3 match sa score na Raków Częstochowa II 0:0 Goczałkowice Zdrój. Nasa page na ito ang match statistics, half-by-half data at head-to-head record.
Ano ang ipinapakita ng goal statistics bago ang Raków Częstochowa II vs Goczałkowice Zdrój?
Raków Częstochowa II scores 1.40 goals per match at Goczałkowice Zdrój 0.80. Ang 3 Liga Group 3 average ay 2.98 goals, may Over 2.5 sa 59% ng matches. BTTS: Raków Częstochowa II 60%, Goczałkowice Zdrój 40%.
Ano ang current form ng Raków Częstochowa II at Goczałkowice Zdrój?
Sa last 5 matches, ang Raków Częstochowa II ay 0-1-4 (0.20 points per match), habang ang Goczałkowice Zdrój ay 1-1-3 (0.80 points per match).
Saan makikita ang betting pick at full analysis ng Raków Częstochowa II vs Goczałkowice Zdrój?
Nasa page na ito ang statistical context: form, H2H, goals, BTTS at Over/Under. Makikita sa NoFluffPicks app ang betting pick, value bet at full reasoning.


