Brazil - Serie AEstádio Estadual Jornalista Edgar Augusto ProençaUpdated ang data noong November 02, 2026

Remo vs Santos: mga stats ng match

Remo crest
Remo
1 : 2half-time 0:0
Santos crest
Santos

Remo vs Santos: form, goals at mahahalagang stats

Mahahalagang detalye ng match

Naglaro ang Remo laban sa Santos sa Serie A (Brazil). Nilaro ang match noong 19 September 2026. Venue: Estádio Estadual Jornalista Edgar Augusto Proença. Final score: 1:2.

Current na form

Remo: 0-1-4 sa last five matches at 0.20 points per match. Santos: 4-1-0 at 2.60 points per match.

Stats ng goals

Remo ay may 1.15 goals na na-score at 1.67 na na-concede bawat match. Ang Santos naman ay may 1.50 na na-score at 1.50 na na-concede. Average ng liga: 2.66 goals.

BTTS / Over / Under

BTTS: Remo 59%, Santos 69%. Over 2.5: Remo 52%, Santos 62%. League level: BTTS 59%, Over 2.5 51%.

xG, shots at style ng laro

Santos ang may mas mataas na xG per match: 1.46 vs 1.31. May average na 12.4 shots bawat match ang Remo, habang 13.6 naman ang Santos.

First at second half

Nangunguna ang Remo sa half-time sa 11% ng matches at nakaka-score ng 0.63 goals pagkatapos ng break. Para sa Santos, 38% at 0.73 ang mga value.

Goals ayon sa minuto

Remo: 76-90+ (9 goals). Santos: 31-45+ (10 goals). Historical goal distribution ito, hindi prediction ng exact goal minute.

Context ng liga

Serie A: 2.66 goals per match, BTTS 59% at Over 2.5 51%.

Head-to-head record

Bago ang match na ito, may 1 previous head-to-head matches sa database. Ang record ay 0-0-1, average goals 2.00, at BTTS 0%.

Archived na pre-match analysis

Ginawa ang analysis na ito bago ang kick-off. Ang conclusions ay base lang sa data na available bago ang match at hindi kasama ang final result o post-match statistics.

General match analysis

Malinaw na mas malakas ang Santos sa current form: sa kanilang huling limang matches, nakaipon sila ng 13 points mula sa 4 wins at isang draw, habang ang Remo ay 1 point lang at natalo sa 4 na laro. Ang visitors ay nakapagtala ng 8 goals sa panahong ito at 3 lang ang kanilang na-concede, samantalang ang home team ay umiskor ng 5 goals at nagpaubaya ng 9. Sa buong season, mas maganda rin ang attacking output ng Santos, na may 39 goals kumpara sa 31 ng Remo. Sa away matches, nagso-score ang Santos ng average na 1,58 goals bawat laro na may 12% efficiency, kumpara sa 1,31 goals at 10% ng Remo sa home ground. Totoong bahagyang mas maganda ang defensive indicators ng Remo sa sariling stadium, na may average na 1,31 goals conceded kumpara sa 1,75 ng Santos sa away matches, pero 15% lang ng kanilang games ang natatapos nang walang naii-concede na goal. Ang advantage sa current form at mas consistent na goal-scoring ng Santos ay pabor sa panalo ng visitors, kahit na ang mataas na draw rate ng parehong teams ay nagpapataas ng posibilidad ng hatian ng puntos.

Tingnan ang statistical overview
BTTS - makaka-score ba ang parehong teams?

Ang long-term profile ay malinaw na pabor sa goals mula sa magkabilang panig: nagkaroon ng BTTS sa 64% ng mga laban ng Remo at hanggang 75% ng mga laro ng Santos, kumpara sa league average na 59%. Nakaka-concede ang Remo ng average na 1,29 goal bawat match, habang ang Santos ay 1,75, at parehong nakakalikha ng solid na bilang ng chances: ang average xG ay 1,53 para sa home team at 1,38 para sa visitors. Lalo nang vulnerable sa goals ang depensa ng Remo nitong mga nakaraang laban, na nagbigay-daan sa 9 goals at 1,84 xG laban sa kanila sa limang matches, habang ang Santos ay naka-score ng 8 goals sa parehong period. Mas matatag naman kamakailan ang depensa ng Santos, na 3 goals lang ang na-concede sa limang fixtures, pero kahit nasa mahinang run ang Remo, nagkaroon pa rin ito ng BTTS sa 80% ng mga laban na iyon at dapat makinabang sa home advantage. Kaya mas probable ang BTTS scenario, bagama’t nililimitahan ng improved defense ng Santos ang lamang nito kumpara sa variant kung saan hindi makaka-score ang isa sa dalawang teams.

Tingnan ang BTTS statistics
Over/Under - analysis ng dami ng goals

Ang Over 1.5 goals ay sinusuportahan ng napakataas na frequency ng ganitong mga laban: naabot ang line na ito sa 93% ng matches ng Remo at 83% ng matches ng Santos. Ang Remo ay nagko-concede ng average na 1.29 goals per match, at umabot ito sa 1.80 sa kanilang huling limang appearances, kaya may magandang opportunity ang Santos na gamitin ang kanilang average na 1.58 goals at xG na 1.38. Ang home team ay gumagawa ng average na xG 1.53, habang pinapayagan naman ng Santos defense ang xG na 1.67, kahit na nililimitahan ng magandang recent run ng visitors, na may average na 0.60 goals conceded lamang, ang forecast para sa mas matataas na lines. Parehong nagtatala ang dalawang team ng 4.0 shots on target per match, habang ang rate ng matches kung saan parehong nakakapuntos ang magkabilang panig ay 64% para sa Remo at 75% para sa Santos. Ang pinakamalakas na pick ay nananatiling over 1.5, dahil ang dalawang goal o higit pa ay malinaw na mas madalas na scenario kaysa sa 0-0 o one-goal match, habang mas maingat ang assessment para sa over 2.5 at over 3.5.

Tingnan ang Over/Under statistics
HT/FT - scenario sa half-time at full-time

Mas nasa magandang form ang Santos: nanalo sila sa 4 sa huling 5 laro, na may average na 1.6 goals scored at 0.6 lang na goals conceded, habang natalo ang Remo sa 4 sa 5 matches at naka-average ng 1.8 goals conceded. Ang visitors ay lamang sa first half sa 80% ng kanilang huling limang laro, samantalang ang home team ay isang beses lang nanguna sa parehong period at 0.2 goal lang kada match ang naitala bago ang halftime. Sa buong season, average na 1.58 goals ang Santos, habang pumapayag ang depensa ng Remo sa 1.29 goals bawat laro, kaya mas sinusuportahan nito ang scenario na magkakaroon ng goal advantage ang visitors. Totoo na mas maganda ang season points average ng Remo, 1.57 kumpara sa 1.08, pero ang kasalukuyang form at ang lamang ng Santos sa first halves ang pinakamalakas na indikasyon para sa visitors na manguna sa halftime at manalo sa dulo. HT/FT pick: 2/2.

Tingnan ang first-half at second-half statistics

Ayon sa half

0 : 0
1st half
1 : 2
2nd half

Stats ng match

48Possession (%)52
RemoSantos
14Shots11
RemoSantos
4Shots on target4
RemoSantos
1.42xG1.23
RemoSantos
5Corners4
RemoSantos
34Dangerous attacks34
RemoSantos
9Fouls14
RemoSantos
3Cards4
RemoSantos

Pre-match na profile— ano ang sinasabi ng season numbers?

Team profile ito batay sa season data at form. Lalabas lang ang match-flow statistics kapag tapos na ang fixture.

1.15Goals na na-score / match1.5
RemoSantos
1.67Goals na na-concede / match1.5
RemoSantos
43%Average na possession50%
RemoSantos
3.74Shots on target bawat match4
RemoSantos

Stats ng teams— alin ang mas efficient na team?

Comparison ng attack at defence ng dalawang teams sa current season.

12.44Shots bawat match13.58
RemoSantos
3.74Shots on target4
RemoSantos
9.2%Shot conversion11%
RemoSantos
43%Possession50%
RemoSantos
1.31xG for1.46
RemoSantos
1.62xG against1.43
RemoSantos

Quality ng shooting

Remo: Balanced ang styleSantos: Balanced ang style
RemoSantos
Accuracy ng shots on target30%29%
Quality ng chances (xG bawat shot)0.110.11
Finishing (goals bawat shot on target)0.310.38

Kapag nasa 0.08 ang xG per shot, kadalasan long-range attempts iyon; ang 0.15+ ay karaniwang chances sa box. Galing sa possession, shot volume at conversion ang style label.

* Ipinapakita ng xG (expected goals) kung ilang goals ang inaasahang makuha ng team mula sa chances nito. Kapag mas mataas ang actual goals kaysa xG, above average ang finishing; kapag mas mababa, may missed chances.

Form ng teams— alin ang mas maganda ang current form?

Last five matches at season record, overall at may home-away split.

Santos ang 1200% better sa: form sa last 5 matches.

0.2 pts / match - Remo · 2.6 pts / match - Santos

Remo
DLLLL
Walang win sa last 5 matches
Result split ngayong season
19% W30% D52% L
Season record (W-D-L)
5-8-14
0.85 pts / match · goal difference -14
Last 5 (W-D-L)
0-1-4
0.20 pts / match
Record ng team sa home (W-D-L)
3-5-5
Last 5 sa home
2-1-2
WWDLL
Averages sa last 5 matches
Goals na na-score: 1.0Goals na na-concede: 1.8xG: 1.43Opponent xG: 1.84BTTS: 80%Over 2.5: 60%
Santos
WDWWW
Unbeaten sa last 5 matches
Result split ngayong season
35% W31% D35% L
Season record (W-D-L)
9-8-9
1.35 pts / match · goal difference 0
Last 5 (W-D-L)
4-1-0
2.60 pts / match
Record ng team sa away (W-D-L)
3-4-5
Last 5 sa away
3-0-2
LLWWW
Averages sa last 5 matches
Goals na na-score: 2.0Goals na na-concede: 0.8xG: 1.65Opponent xG: 1.44BTTS: 60%Over 2.5: 60%

Goals— paano nag-i-score at nagko-concede ang dalawang teams?

Ilang goals ang sini-score at kino-concede ng dalawang teams, pati kung gaano kadalas silang mag-clean sheet o hindi maka-score.

Santos ang 30% better sa: goals scored per match.

1.15 goals / match - Remo · 1.5 goals / match - Santos

Santos ang 11% better sa: goals conceded per match.

1.67 goals / match - Remo · 1.5 goals / match - Santos

Scoring profile ng Remo: malakas

Nakaka-score ang Remo sa 67% ng matches (18 sa 27 matches), habang may clean sheet ang Santos sa 23% (6 sa 26 matches).

Scoring profile ng Santos: napakalakas

Nakaka-score ang Santos sa 88% ng matches (23 sa 26 matches), habang may clean sheet ang Remo sa 11% (3 sa 27 matches).

31Goals na na-score (season)39
RemoSantos
45Goals na na-concede (season)39
RemoSantos
2.81Average ng goals sa match3
RemoSantos
5Goals na na-score (last 5)10
RemoSantos
9Goals na na-concede (last 5)4
RemoSantos

Gaano kadalas silang maka-score ng hindi bababa sa...

67%1 goal88%
RemoSantos
33%2 goals50%
RemoSantos
11%3 goals12%
RemoSantos
4%4 goals0%
RemoSantos

Gaano kadalas silang mag-concede ng hindi bababa sa...

89%1 goal77%
RemoSantos
56%2 goals50%
RemoSantos
19%3 goals19%
RemoSantos
4%4 goals4%
RemoSantos

* Kasama sa statistics ang home at away matches ng dalawang teams sa current season.

Parehong teams naka-score (BTTS)— gaano kadalas nakaka-score ang parehong teams?

Gaano kadalas may goals ang magkabilang panig sa matches ng teams, kumpara sa league average.

Mga pattern ng goal

33%BTTS sa half-time23%
RemoSantos
7%BTTS sa parehong halves12%
RemoSantos
19%Naka-score sa parehong halves31%
RemoSantos

BTTS at goal count

44%Min. 3 goals at BTTS54%
RemoSantos
7%Min. 3 goals na walang BTTS8%
RemoSantos
80%BTTS - last 560%
RemoSantos

Mga goal line (Over/Under)— gaano kadalas lumalagpas sa goal lines ang kanilang matches?

Gaano kadalas lumalagpas sa goal thresholds ang matches ng teams, sa full match at bawat half.

1st half

78%Min. 1 goal bago ang half-time81%
RemoSantos
41%Min. 2 goals bago ang half-time42%
RemoSantos
11%Min. 3 goals bago ang half-time8%
RemoSantos

2nd half

78%Min. 1 goal pagkatapos ng half-time81%
RemoSantos
44%Min. 2 goals pagkatapos ng half-time46%
RemoSantos
15%Min. 3 goals pagkatapos ng half-time35%
RemoSantos

Mga half ng match— saang half mas madalas silang maka-score?

Paano nahahati sa first at second half ang performance: goals, points, clean sheets at state sa half-time.

Santos ang 86% better sa: form sa first half (half-time points).

0.85 pts / match - Remo · 1.58 pts / match - Santos

Remo - state sa half-time
11% nangunguna52% tabla37% nahuhuli
Santos - state sa half-time
38% nangunguna42% tabla19% nahuhuli

Bago ang half-time (1st half)

0.85Points bawat match (1st half)1.58
RemoSantos
0.52Goals na na-score (1st half)0.77
RemoSantos
0.81Goals na na-concede (1st half)0.54
RemoSantos
1.33Average ng goals (1st half)1.31
RemoSantos
33%Clean sheet bago ang half-time58%
RemoSantos
56%Walang goal bago ang half-time38%
RemoSantos

Pagkatapos ng half-time (2nd half)

1.11Points bawat match (2nd half)1.15
RemoSantos
0.63Goals na na-score (2nd half)0.73
RemoSantos
0.85Goals na na-concede (2nd half)0.96
RemoSantos
1.48Average ng goals (2nd half)1.69
RemoSantos
44%Clean sheet pagkatapos ng half-time42%
RemoSantos
59%Walang goal pagkatapos ng half-time42%
RemoSantos

Remo - mga result sa second half

26% W33% D41% L
23
Half-time points
14
Half-time goals
-8
Goal difference sa 1st half
30
Second-half points
-6
Goal difference sa 2nd half
0.85
PPG bago ang half-time
Lead holding173%

Leading sa half-time sa 11% ng matches at nananalo sa 19%. Nanalo rin sa ilang matches kahit walang half-time lead.

Defence after half-time+0.0

Stable ang defence sa buong match.

Santos - mga result sa second half

31% W23% D46% L
41
Half-time points
20
Half-time goals
+6
Goal difference sa 1st half
30
Second-half points
-6
Goal difference sa 2nd half
1.58
PPG bago ang half-time
Lead holding92%

Leading sa half-time sa 38% ng matches at nananalo sa 35%. Karaniwang napoprotektahan ang lead hanggang full-time.

Defence after half-time+0.4

Nagko-concede ng 0.4 more goals per match pagkatapos ng half-time - bumababa ang defensive level sa second half.

Remo - last 5 matches per half
1st half2nd half
Points bawat match1.000.80
Goals na na-score / match0.20.8
Goals na na-concede / match0.41.4
Average ng goals sa match0.62.2
1 goal60%100%
2 goals0%60%
3 goals0%20%
Clean sheet60%20%
No goal80%40%
Goal difference-1-3
Half-time: 20% nangunguna - 40% tabla - 40% nahuhuli
2nd half: 20% panalo - 20% tabla - 60% talo
BTTS sa half-time (last 5): 0% - Total goals sa half-time: 1
Santos - last 5 matches per half
1st half2nd half
Points bawat match2.001.40
Goals na na-score / match1.20.8
Goals na na-concede / match0.20.6
Average ng goals sa match1.41.4
1 goal80%80%
2 goals40%40%
3 goals20%20%
Clean sheet80%60%
No goal40%60%
Goal difference+5+1
Half-time: 60% nangunguna - 20% tabla - 20% nahuhuli
2nd half: 40% panalo - 20% tabla - 40% talo
BTTS sa half-time (last 5): 0% - Total goals sa half-time: 6

* Ipinapakita ng colors sa tables ang event frequency: green ay common, yellow ay moderate, red ay rare. Frequency ito, hindi team rating.

Goals ayon sa minuto— kailan dumarating ang goals?

Mga phase ng match kung kailan pinakamadalas maka-score at mag-concede ang dalawang teams.

Remo
Na-scoreNa-concede
5
3
0-15
2
10
16-30
7
9
31-45
4
10
46-60
4
4
61-75
9
9
76-90

Pinaka-dangerous sa minutes 76-90 (9 goals). Pinakamaraming conceded sa 16-30 (10). Balance ng late goals (76-90): 0.

Santos
Na-scoreNa-concede
2
3
0-15
8
6
16-30
10
5
31-45
7
5
46-60
5
9
61-75
7
11
76-90

Pinaka-dangerous sa minutes 31-45 (10 goals). Pinakamaraming conceded sa 76-90 (11). Balance ng late goals (76-90): -4 - mahina sa late phases.

* Kasama sa buckets na 31-45 at 76-90 ang added-time goals.

Karagdagang team indicators— ano ang ipinapakita ng xG, efficiency at form?

Comparison ng chance quality, results at trends mula sa completed matches ngayong season.

Profile ng match

2.91
Estimated na goals
attack laban sa opponent defence
1.3 : 1.6
Estimated na hati ng goals
home : away
109%
Pace kumpara sa liga
100% = average ng liga
64%
Parehong teams naka-score (BTTS)
average mula sa seasons ng dalawang teams
-31%
Derby effect
H2H goals kumpara sa typical matches
59%
BTTS estimate
mula sa scoring frequency ng dalawang teams
4%
0:0 risk
mga 1 sa bawat 25 matches
2-3
Pinakakaraniwang goal range
attack vs defence sa magkabilang panig

Remo

Net xG balance
Difference ng chance quality na nagawa at pinayagan per match.
-0.31
Results kumpara sa xG
Difference ng actual goal balance at balance na ipinapakita ng xG.
-0.21
Points kumpara sa goal balance
Comparison ng collected points at points na ipinapahiwatig ng goal balance ng team.
-3.1 pts
Efficiency ng finishing
Naiko-convert ba ng team ang chances? Positive ang value kapag mas marami ang goals kaysa ipinapahiwatig ng chance quality.
-0.16
Efficiency ng defence
Nasasagip ba ng defence o goalkeeper ang team? Positive ang value kapag mas kaunti ang conceded goals kaysa ipinapahiwatig ng allowed chances.
-0.05
Attack vs league
Gaano karami ang goals ng team kumpara sa league average para sa role nito. Ang 120% ay 20% above average.
76%
Defence vs league
Gaano karami ang conceded goals ng team kumpara sa league average. Ang 80% ay 20% fewer conceded goals.
146%
Trend ng form
Comparison ng points sa last 5 matches at whole-season average.
-0.65
Mas malakas sa second half?
Ilang more goals ang sini-score ng team pagkatapos ng half-time kumpara bago ang break.
+0.1
Mga late goal
29% ng goals ng team ay dumarating sa minutes 76-90. Para sa comparison, 16% ang dumarating sa first 15 minutes.
29%

Santos

Net xG balance
Difference ng chance quality na nagawa at pinayagan per match.
+0.03
Results kumpara sa xG
Difference ng actual goal balance at balance na ipinapakita ng xG.
-0.03
Points kumpara sa goal balance
Comparison ng collected points at points na ipinapahiwatig ng goal balance ng team.
-4.0 pts
Efficiency ng finishing
Naiko-convert ba ng team ang chances? Positive ang value kapag mas marami ang goals kaysa ipinapahiwatig ng chance quality.
+0.04
Efficiency ng defence
Nasasagip ba ng defence o goalkeeper ang team? Positive ang value kapag mas kaunti ang conceded goals kaysa ipinapahiwatig ng allowed chances.
-0.07
Attack vs league
Gaano karami ang goals ng team kumpara sa league average para sa role nito. Ang 120% ay 20% above average.
132%
Defence vs league
Gaano karami ang conceded goals ng team kumpara sa league average. Ang 80% ay 20% fewer conceded goals.
99%
Trend ng form
Comparison ng points sa last 5 matches at whole-season average.
+1.25
Mas malakas sa second half?
Ilang more goals ang sini-score ng team pagkatapos ng half-time kumpara bago ang break.
-0.0
Mga late goal
18% ng goals ng team ay dumarating sa minutes 76-90. Para sa comparison, 5% ang dumarating sa first 15 minutes.
18%

* Ang estimated goals, goal split, BTTS estimate, 0:0 risk at goal range ay galing sa public season averages at frequencies ng dalawang teams. Statistical match profile ito, hindi private model prediction o betting pick. Ang iba pang indicators ay naglalarawan ng completed matches sa season.

Context ng liga— mataas ba ang scoring sa league na ito?

Paano nagko-compare ang dalawang teams sa league-wide averages ng Serie A.

Teams kumpara sa liga

RemoLigaSantos
Average ng goals sa match▲ 2.812.66▲ 3.00
Parehong teams naka-score• 59%59%▲ 69%
Min. 3 goals (Over 2.5)• 52%51%▲ 62%
Clean sheets▼ 11%23%• 23%
Goal bago ang half-time▲ 78%74%▲ 81%
Goal pagkatapos ng half-time• 78%79%▲ 81%

^ green = mas mataas sa league average, ˇ red = mas mababa sa league average. Direction ng gap ang ipinapakita nito, hindi team rating.

2.66
Average goals bawat match
59%
Parehong teams naka-score
51%
Min. 3 goals (Over 2.5)
23%
Clean sheets
1.52
Home goals bawat match
1.14
Away goals bawat match
+33%
Advantage ng home attack
+25%
Advantage ng home defence
+22%
Kabuuang home advantage
Goals sa 1st half (buong liga)
74%
1 goal
34%
2 goals
9%
3 goals
1%
4 goals
Goals sa 2nd half (buong liga)
79%
1 goal
44%
2 goals
17%
3 goals
6%
4 goals

Lineups at player events

Verified starters, substitutes at recorded events para sa match.

Timeline ng match

Mga goal, card at substitution ayon sa pagkakasunod ng oras.

  1. SantosYellow cardGonzalo Escobar
  2. RemoYellow cardJosé Welison da Silva
  3. RemoSubstitutionPumasok: Alef Mangueira Severino PereiraLumabas: Vitor Frezarin Bueno
  4. SantosSubstitutionPumasok: Vinícius Moreira de LimaLumabas: Gustavo Henrique Pereira
  5. SantosYellow cardGabriel Barbosa Almeida
  6. RemoYellow cardGabriel Poveda
  7. SantosYellow cardLuan Peres Petroni
  8. RemoYellow cardGabriel Poveda

Referee at coaches

Buksan ang season profiles para makita ang match record, goals at discipline trends.

Head-to-head

Nakaraang meeting: Remo 0 - 0 - 1 Santos. Average ng goals 2.00, both teams scored sa 0% matches.

Mga madalas itanong

Ano ang result ng Remo vs Santos?

Natapos ang Serie A match sa score na Remo 1:2 Santos. Nasa page na ito ang match statistics, half-by-half data at head-to-head record.

Ano ang ipinapakita ng goal statistics bago ang Remo vs Santos?

Remo scores 1.15 goals per match at Santos 1.50. Ang Serie A average ay 2.66 goals, may Over 2.5 sa 51% ng matches. BTTS: Remo 59%, Santos 69%.

Ano ang current form ng Remo at Santos?

Sa last 5 matches, ang Remo ay 0-1-4 (0.20 points per match), habang ang Santos ay 4-1-0 (2.60 points per match).

Saan makikita ang betting pick at full analysis ng Remo vs Santos?

Nasa page na ito ang statistical context: form, H2H, goals, BTTS at Over/Under. Makikita sa NoFluffPicks app ang betting pick, value bet at full reasoning.