United States - USL ChampionshipUpdated ang data noong October 17, 2026

Rhode Island vs Monterey Bay: mga stats ng match

Rhode Island crest
Rhode Island
3 : 1half-time 1:1
Monterey Bay crest
Monterey Bay

Rhode Island vs Monterey Bay: form, goals at mahahalagang stats

Mahahalagang detalye ng match

Naglaro ang Rhode Island laban sa Monterey Bay sa USL Championship (United States). Nilaro ang match noong 22 August 2026. Final score: 3:1.

Current na form

Rhode Island: 3-0-2 sa last five matches at 1.80 points per match. Monterey Bay: 0-1-4 at 0.20 points per match.

Stats ng goals

Rhode Island ay may 1.50 goals na na-score at 1.17 na na-concede bawat match. Ang Monterey Bay naman ay may 1.05 na na-score at 1.76 na na-concede. Average ng liga: 2.67 goals.

BTTS / Over / Under

BTTS: Rhode Island 56%, Monterey Bay 57%. Over 2.5: Rhode Island 44%, Monterey Bay 52%. League level: BTTS 52%, Over 2.5 48%.

xG, shots at style ng laro

Rhode Island ang may mas mataas na xG per match: 1.77 vs 1.32. May average na 15.4 shots bawat match ang Rhode Island, habang 10.8 naman ang Monterey Bay.

First at second half

Nangunguna ang Rhode Island sa half-time sa 22% ng matches at nakaka-score ng 1.06 goals pagkatapos ng break. Para sa Monterey Bay, 14% at 0.67 ang mga value.

Goals ayon sa minuto

Rhode Island: 61-75 (8 goals). Monterey Bay: 76-90+ (7 goals). Historical goal distribution ito, hindi prediction ng exact goal minute.

Context ng liga

USL Championship: 2.67 goals per match, BTTS 52% at Over 2.5 48%.

Head-to-head record

Bago ang match na ito, may 2 previous head-to-head matches sa database. Ang record ay 0-2-0, average goals 3.00, at BTTS 100%.

Archived na pre-match analysis

Ginawa ang analysis na ito bago ang kick-off. Ang conclusions ay base lang sa data na available bago ang match at hindi kasama ang final result o post-match statistics.

General match analysis

Malinaw na mas epektibo ang Rhode Island sa home games: average silang nakakakuha ng 1,67 goals kada match sa xG na 1,89, habang ang Monterey Bay ay 0,82 goal lang kada away game at lumilikha ng chances na nagkakahalaga ng 1,07 xG. Sa sariling stadium, 0,78 goal lang kada match ang average na kinakailangang i-concede ng hosts at nakakakuha sila ng clean sheet sa 44% ng mga laro, samantalang hinahayaan ng visitors ang opponents na makaiskor ng average na 2,00 goals at 9% lang ng kanilang matches ang nauuwi sa clean sheet. Makikita rin ang agwat sa chance creation: ang Rhode Island ay may average na 17,33 shots at 5,67 shots on target, kumpara sa 8,55 shots at 2,09 shots on target ng Monterey Bay. Pabor din sa hosts ang current form: nanalo sila sa 3 sa kanilang huling 5 matches, habang ang Monterey Bay ay hindi man lang nanalo at natalo sa 4 sa mga iyon, kung saan nag-concede sila ng 12 goals. Sa away games, wala pang naitatalang panalo ang Monterey Bay at natalo sa 73% ng kanilang matches, kaya ang pinaka-malamang na resulta ay panalo para sa Rhode Island.

Tingnan ang statistical overview
BTTS - makaka-score ba ang parehong teams?

May bahagyang edge ang scenario na hindi parehong makaka-score ang dalawang teams, mainly dahil sa very solid na recent defense ng Rhode Island: 3 goals lang ang na-concede ng team sa 5 matches, o 0.6 bawat laro, habang 0% ang BTTS sa period na ito. Average lang na 0.82 goal kada season ang nai-score ng Monterey Bay at 2.09 shots on target lang bawat match ang kanilang naitatala, kaya limitado ang chance nilang mabutas ang home defense. Samantala, dapat makalikha ng chances ang hosts laban sa mahinang depensa ng kalaban, na nagko-concede ng average na 2.0 goals bawat match at nakapagpanatili ng clean sheet sa 9% lang ng kanilang mga laro. Pabor sa BTTS ang 80% na ganitong results ng Monterey Bay sa huling 5 matches at ang kanilang recent xG na 1.68, pero ang kasalukuyang defensive edge ng Rhode Island at mas mababang attacking efficiency ng visitors ay nagtutulak sa forecast patungo sa BTTS No. Ibig sabihin, hindi kailangang 0:0 ang resulta—sapat nang kahit isang team ang hindi maka-score.

Tingnan ang BTTS statistics
Over/Under - analysis ng dami ng goals

Ang Rhode Island ay nakakalikha ng average na 1.58 xG, habang hinahayaan naman ng Monterey Bay ang mga kalaban na umabot sa 1.83 xG, kaya may malinaw na posibilidad ang home team na makaiskor ng kahit isang goal. Pero ang mga bisita ay may seasonal average na 0.82 goal bawat match at nakakakuha lang ng average na 2.09 shots on target, habang ang depensa ng Rhode Island ay nagbibigay ng 1.22 xG at nakakapanatili ng clean sheet sa 30% ng mga laro. Sa huling limang matches, 3 goals lang ang ipinahintulot ng home team, at wala sa kanilang mga laro ang lumampas sa 2.5 goal line, kahit na ang mahinang depensa ng Monterey Bay ay nakapag-concede ng 12 goals sa parehong period. May edge ang 3.5 line dahil 20% lang ng season matches ng Rhode Island ang nagtapos na may hindi bababa sa apat na total goals, habang ang limitadong attacking potential ng mga bisita ay nagpapababa sa tsansa ng napakataas na score. Ang projected na 2.55 goals ay nagpapakitang mas realistic ang mga scoreline na 1:0, 2:0, 2:1 o 1:1 kumpara sa isang match na may apat na goals.

Tingnan ang Over/Under statistics
HT/FT - scenario sa half-time at full-time

Pinaka-malamang ang tabla sa halftime, dahil ang Rhode Island ay tabla pagkatapos ng 45 minuto sa 6 sa 10 laro, habang ang Monterey Bay naman ay sa 5 sa 11. Mas stable ang hosts bago ang break: average na 0.2 goal lang ang kanilang kinakailangan, kumpara sa 1.0 goal na ipinapahintulot ng visitors sa kalaban. Sa huling limang laro ng Rhode Island, nakapagtala sila ng 5 clean sheets sa halftime, pero 0.2 goal lang ang average nilang naiskor sa first half, kaya mas lumalakas ang X pagkatapos ng 45 minuto. Pagkatapos ng break, dapat lumaki ang lamang ng hosts, dahil natalo ang Monterey Bay sa 80% ng kanilang huling limang laro at umabot sa average na 2.4 goals bawat match ang kanilang natanggap, habang nanalo ang Rhode Island sa 60% ng mga larong iyon. Bukod dito, mas marami ring chances ang hosts, na may average xG na 1.58 kumpara sa 1.07 ng visitors, kaya ang scenario na draw/hosts ang may pinakamalakas na suporta: X/1.

Tingnan ang first-half at second-half statistics

Ayon sa half

1 : 1
1st half
2 : 0
2nd half

Stats ng match

46Possession (%)54
Rhode IslandMonterey Bay
24Shots7
Rhode IslandMonterey Bay
9Shots on target1
Rhode IslandMonterey Bay
2.73xG0.83
Rhode IslandMonterey Bay
9Corners3
Rhode IslandMonterey Bay
83Dangerous attacks43
Rhode IslandMonterey Bay
11Fouls16
Rhode IslandMonterey Bay
3Cards5
Rhode IslandMonterey Bay

Pre-match na profile— ano ang sinasabi ng season numbers?

Team profile ito batay sa season data at form. Lalabas lang ang match-flow statistics kapag tapos na ang fixture.

Rhode IslandMonterey Bay
1.5Goals na na-score / match1.05
Rhode IslandMonterey Bay
1.17Goals na na-concede / match1.76
Rhode IslandMonterey Bay
48%Average na possession50%
Rhode IslandMonterey Bay
5.5Shots on target bawat match3.33
Rhode IslandMonterey Bay

Stats ng teams— alin ang mas efficient na team?

Comparison ng attack at defence ng dalawang teams sa current season.

15.39Shots bawat match10.76
Rhode IslandMonterey Bay
5.5Shots on target3.33
Rhode IslandMonterey Bay
9.7%Shot conversion9.7%
Rhode IslandMonterey Bay
48%Possession50%
Rhode IslandMonterey Bay
1.77xG for1.32
Rhode IslandMonterey Bay
1.22xG against1.54
Rhode IslandMonterey Bay

Quality ng shooting

Rhode Island: Attacking ang styleMonterey Bay: Balanced ang style
Rhode IslandMonterey Bay
Accuracy ng shots on target36%31%
Quality ng chances (xG bawat shot)0.120.12
Finishing (goals bawat shot on target)0.270.32

Kapag nasa 0.08 ang xG per shot, kadalasan long-range attempts iyon; ang 0.15+ ay karaniwang chances sa box. Galing sa possession, shot volume at conversion ang style label.

* Ipinapakita ng xG (expected goals) kung ilang goals ang inaasahang makuha ng team mula sa chances nito. Kapag mas mataas ang actual goals kaysa xG, above average ang finishing; kapag mas mababa, may missed chances.

Form ng teams— alin ang mas maganda ang current form?

Last five matches at season record, overall at may home-away split.

Rhode Island ang 800% better sa: form sa last 5 matches.

1.8 pts / match - Rhode Island · 0.2 pts / match - Monterey Bay

Rhode Island
WWLWL
Result split ngayong season
39% W22% D39% L
Season record (W-D-L)
7-4-7
1.39 pts / match · goal difference +6
Last 5 (W-D-L)
3-0-2
1.80 pts / match
Record ng team sa home (W-D-L)
4-4-1
Last 5 sa home
3-2-0
DWDWW
Averages sa last 5 matches
Goals na na-score: 0.8Goals na na-concede: 0.6xG: 1.53Opponent xG: 1.30BTTS: 0%Over 2.5: 0%
Monterey Bay
LLLLD
Walang win sa last 5 matches
Result split ngayong season
19% W19% D62% L
Season record (W-D-L)
4-4-13
0.76 pts / match · goal difference -15
Last 5 (W-D-L)
0-1-4
0.20 pts / match
Record ng team sa away (W-D-L)
0-3-8
Last 5 sa away
0-2-3
DLLLD
Averages sa last 5 matches
Goals na na-score: 1.2Goals na na-concede: 2.4xG: 1.68Opponent xG: 1.72BTTS: 80%Over 2.5: 60%

Goals— paano nag-i-score at nagko-concede ang dalawang teams?

Ilang goals ang sini-score at kino-concede ng dalawang teams, pati kung gaano kadalas silang mag-clean sheet o hindi maka-score.

Rhode Island ang 43% better sa: goals scored per match.

1.5 goals / match - Rhode Island · 1.05 goals / match - Monterey Bay

Rhode Island ang 50% better sa: goals conceded per match.

1.17 goals / match - Rhode Island · 1.76 goals / match - Monterey Bay

Scoring profile ng Rhode Island: napakalakas

Nakaka-score ang Rhode Island sa 78% ng matches (14 sa 18 matches), habang may clean sheet ang Monterey Bay sa 19% (4 sa 21 matches).

Scoring profile ng Monterey Bay: malakas

Nakaka-score ang Monterey Bay sa 67% ng matches (14 sa 21 matches), habang may clean sheet ang Rhode Island sa 28% (5 sa 18 matches).

27Goals na na-score (season)22
Rhode IslandMonterey Bay
21Goals na na-concede (season)37
Rhode IslandMonterey Bay
2.67Average ng goals sa match2.81
Rhode IslandMonterey Bay
4Goals na na-score (last 5)6
Rhode IslandMonterey Bay
3Goals na na-concede (last 5)12
Rhode IslandMonterey Bay

Gaano kadalas silang maka-score ng hindi bababa sa...

78%1 goal67%
Rhode IslandMonterey Bay
33%2 goals29%
Rhode IslandMonterey Bay
22%3 goals5%
Rhode IslandMonterey Bay
17%4 goals5%
Rhode IslandMonterey Bay

Gaano kadalas silang mag-concede ng hindi bababa sa...

72%1 goal81%
Rhode IslandMonterey Bay
28%2 goals48%
Rhode IslandMonterey Bay
11%3 goals33%
Rhode IslandMonterey Bay
6%4 goals10%
Rhode IslandMonterey Bay

* Kasama sa statistics ang home at away matches ng dalawang teams sa current season.

Parehong teams naka-score (BTTS)— gaano kadalas nakaka-score ang parehong teams?

Gaano kadalas may goals ang magkabilang panig sa matches ng teams, kumpara sa league average.

Mga pattern ng goal

17%BTTS sa half-time14%
Rhode IslandMonterey Bay
6%BTTS sa parehong halves10%
Rhode IslandMonterey Bay
22%Naka-score sa parehong halves19%
Rhode IslandMonterey Bay

BTTS at goal count

39%Min. 3 goals at BTTS48%
Rhode IslandMonterey Bay
6%Min. 3 goals na walang BTTS5%
Rhode IslandMonterey Bay
0%BTTS - last 580%
Rhode IslandMonterey Bay

Mga goal line (Over/Under)— gaano kadalas lumalagpas sa goal lines ang kanilang matches?

Gaano kadalas lumalagpas sa goal thresholds ang matches ng teams, sa full match at bawat half.

1st half

50%Min. 1 goal bago ang half-time62%
Rhode IslandMonterey Bay
22%Min. 2 goals bago ang half-time29%
Rhode IslandMonterey Bay
6%Min. 3 goals bago ang half-time5%
Rhode IslandMonterey Bay

2nd half

83%Min. 1 goal pagkatapos ng half-time86%
Rhode IslandMonterey Bay
61%Min. 2 goals pagkatapos ng half-time57%
Rhode IslandMonterey Bay
22%Min. 3 goals pagkatapos ng half-time29%
Rhode IslandMonterey Bay

Mga half ng match— saang half mas madalas silang maka-score?

Paano nahahati sa first at second half ang performance: goals, points, clean sheets at state sa half-time.

Rhode Island ang 35% better sa: form sa first half (half-time points).

1.28 pts / match - Rhode Island · 0.95 pts / match - Monterey Bay

Rhode Island - state sa half-time
22% nangunguna61% tabla17% nahuhuli
Monterey Bay - state sa half-time
14% nangunguna52% tabla33% nahuhuli

Bago ang half-time (1st half)

1.28Points bawat match (1st half)0.95
Rhode IslandMonterey Bay
0.44Goals na na-score (1st half)0.38
Rhode IslandMonterey Bay
0.33Goals na na-concede (1st half)0.62
Rhode IslandMonterey Bay
0.78Average ng goals (1st half)1
Rhode IslandMonterey Bay
72%Clean sheet bago ang half-time52%
Rhode IslandMonterey Bay
61%Walang goal bago ang half-time71%
Rhode IslandMonterey Bay

Pagkatapos ng half-time (2nd half)

1.39Points bawat match (2nd half)0.86
Rhode IslandMonterey Bay
1.06Goals na na-score (2nd half)0.67
Rhode IslandMonterey Bay
0.83Goals na na-concede (2nd half)1.14
Rhode IslandMonterey Bay
1.89Average ng goals (2nd half)1.81
Rhode IslandMonterey Bay
39%Clean sheet pagkatapos ng half-time29%
Rhode IslandMonterey Bay
39%Walang goal pagkatapos ng half-time43%
Rhode IslandMonterey Bay

Rhode Island - mga result sa second half

33% W39% D28% L
23
Half-time points
8
Half-time goals
+2
Goal difference sa 1st half
25
Second-half points
+4
Goal difference sa 2nd half
1.28
PPG bago ang half-time
Lead holding177%

Leading sa half-time sa 22% ng matches at nananalo sa 39%. Nanalo rin sa ilang matches kahit walang half-time lead.

Defence after half-time+0.5

Nagko-concede ng 0.5 more goals per match pagkatapos ng half-time - bumababa ang defensive level sa second half.

Monterey Bay - mga result sa second half

19% W29% D52% L
20
Half-time points
8
Half-time goals
-5
Goal difference sa 1st half
18
Second-half points
-10
Goal difference sa 2nd half
0.95
PPG bago ang half-time
Lead holding136%

Leading sa half-time sa 14% ng matches at nananalo sa 19%. Nanalo rin sa ilang matches kahit walang half-time lead.

Defence after half-time+0.5

Nagko-concede ng 0.5 more goals per match pagkatapos ng half-time - bumababa ang defensive level sa second half.

Rhode Island - last 5 matches per half
1st half2nd half
Points bawat match1.401.40
Goals na na-score / match0.20.6
Goals na na-concede / match0.00.6
Average ng goals sa match0.21.2
1 goal20%80%
2 goals0%40%
3 goals0%0%
Clean sheet100%60%
No goal80%60%
Goal difference+10
Half-time: 20% nangunguna - 80% tabla - 0% nahuhuli
2nd half: 40% panalo - 20% tabla - 40% talo
BTTS sa half-time (last 5): 0% - Total goals sa half-time: 1
Monterey Bay - last 5 matches per half
1st half2nd half
Points bawat match0.600.80
Goals na na-score / match0.60.6
Goals na na-concede / match1.01.4
Average ng goals sa match1.62.0
1 goal80%80%
2 goals40%40%
3 goals20%40%
Clean sheet20%40%
No goal60%40%
Goal difference-2-4
Half-time: 0% nangunguna - 60% tabla - 40% nahuhuli
2nd half: 20% panalo - 20% tabla - 60% talo
BTTS sa half-time (last 5): 40% - Total goals sa half-time: 3

* Ipinapakita ng colors sa tables ang event frequency: green ay common, yellow ay moderate, red ay rare. Frequency ito, hindi team rating.

Goals ayon sa minuto— kailan dumarating ang goals?

Mga phase ng match kung kailan pinakamadalas maka-score at mag-concede ang dalawang teams.

Rhode Island
Na-scoreNa-concede
0
1
0-15
7
4
16-30
1
1
31-45
4
6
46-60
8
4
61-75
7
5
76-90

Pinaka-dangerous sa minutes 61-75 (8 goals). Pinakamaraming conceded sa 46-60 (6). Balance ng late goals (76-90): +2 - malakas sa late phases.

Monterey Bay
Na-scoreNa-concede
3
2
0-15
3
7
16-30
2
4
31-45
5
11
46-60
2
6
61-75
7
7
76-90

Pinaka-dangerous sa minutes 76-90 (7 goals). Pinakamaraming conceded sa 46-60 (11). Balance ng late goals (76-90): 0.

* Kasama sa buckets na 31-45 at 76-90 ang added-time goals.

Karagdagang team indicators— ano ang ipinapakita ng xG, efficiency at form?

Comparison ng chance quality, results at trends mula sa completed matches ngayong season.

Profile ng match

2.74
Estimated na goals
attack laban sa opponent defence
1.6 : 1.1
Estimated na hati ng goals
home : away
103%
Pace kumpara sa liga
100% = average ng liga
57%
Parehong teams naka-score (BTTS)
average mula sa seasons ng dalawang teams
+9%
Derby effect
H2H goals kumpara sa typical matches
52%
BTTS estimate
mula sa scoring frequency ng dalawang teams
7%
0:0 risk
mga 1 sa bawat 14 matches
0-1
Pinakakaraniwang goal range
attack vs defence sa magkabilang panig

Rhode Island

Net xG balance
Difference ng chance quality na nagawa at pinayagan per match.
+0.55
Results kumpara sa xG
Difference ng actual goal balance at balance na ipinapakita ng xG.
-0.22
Points kumpara sa goal balance
Comparison ng collected points at points na ipinapahiwatig ng goal balance ng team.
-8.6 pts
Efficiency ng finishing
Naiko-convert ba ng team ang chances? Positive ang value kapag mas marami ang goals kaysa ipinapahiwatig ng chance quality.
-0.27
Efficiency ng defence
Nasasagip ba ng defence o goalkeeper ang team? Positive ang value kapag mas kaunti ang conceded goals kaysa ipinapahiwatig ng allowed chances.
+0.05
Attack vs league
Gaano karami ang goals ng team kumpara sa league average para sa role nito. Ang 120% ay 20% above average.
101%
Defence vs league
Gaano karami ang conceded goals ng team kumpara sa league average. Ang 80% ay 20% fewer conceded goals.
99%
Trend ng form
Comparison ng points sa last 5 matches at whole-season average.
+0.41
Mas malakas sa second half?
Ilang more goals ang sini-score ng team pagkatapos ng half-time kumpara bago ang break.
+0.6
Mga late goal
26% ng goals ng team ay dumarating sa minutes 76-90. Para sa comparison, 0% ang dumarating sa first 15 minutes.
26%

Monterey Bay

Net xG balance
Difference ng chance quality na nagawa at pinayagan per match.
-0.22
Results kumpara sa xG
Difference ng actual goal balance at balance na ipinapakita ng xG.
-0.49
Points kumpara sa goal balance
Comparison ng collected points at points na ipinapahiwatig ng goal balance ng team.
-0.5 pts
Efficiency ng finishing
Naiko-convert ba ng team ang chances? Positive ang value kapag mas marami ang goals kaysa ipinapahiwatig ng chance quality.
-0.27
Efficiency ng defence
Nasasagip ba ng defence o goalkeeper ang team? Positive ang value kapag mas kaunti ang conceded goals kaysa ipinapahiwatig ng allowed chances.
-0.22
Attack vs league
Gaano karami ang goals ng team kumpara sa league average para sa role nito. Ang 120% ay 20% above average.
89%
Defence vs league
Gaano karami ang conceded goals ng team kumpara sa league average. Ang 80% ay 20% fewer conceded goals.
118%
Trend ng form
Comparison ng points sa last 5 matches at whole-season average.
-0.56
Mas malakas sa second half?
Ilang more goals ang sini-score ng team pagkatapos ng half-time kumpara bago ang break.
+0.3
Mga late goal
32% ng goals ng team ay dumarating sa minutes 76-90. Para sa comparison, 14% ang dumarating sa first 15 minutes.
32%

* Ang estimated goals, goal split, BTTS estimate, 0:0 risk at goal range ay galing sa public season averages at frequencies ng dalawang teams. Statistical match profile ito, hindi private model prediction o betting pick. Ang iba pang indicators ay naglalarawan ng completed matches sa season.

Context ng liga— mataas ba ang scoring sa league na ito?

Paano nagko-compare ang dalawang teams sa league-wide averages ng USL Championship.

Teams kumpara sa liga

Rhode IslandLigaMonterey Bay
Average ng goals sa match• 2.672.67▲ 2.81
Parehong teams naka-score▲ 56%52%▲ 57%
Min. 3 goals (Over 2.5)▼ 44%48%▲ 52%
Clean sheets• 28%28%▼ 19%
Goal bago ang half-time▼ 50%65%▼ 62%
Goal pagkatapos ng half-time▲ 83%78%▲ 86%

^ green = mas mataas sa league average, ˇ red = mas mababa sa league average. Direction ng gap ang ipinapakita nito, hindi team rating.

2.67
Average goals bawat match
52%
Parehong teams naka-score
48%
Min. 3 goals (Over 2.5)
28%
Clean sheets
1.49
Home goals bawat match
1.18
Away goals bawat match
+26%
Advantage ng home attack
+21%
Advantage ng home defence
+18%
Kabuuang home advantage
Goals sa 1st half (buong liga)
65%
1 goal
33%
2 goals
10%
3 goals
3%
4 goals
Goals sa 2nd half (buong liga)
78%
1 goal
46%
2 goals
20%
3 goals
8%
4 goals

Lineups at player events

Verified starters, substitutes at recorded events para sa match.

Timeline ng match

Mga goal, card at substitution ayon sa pagkakasunod ng oras.

  1. Rhode IslandGoalLeonardo Afonso
  2. Monterey BayGoalSebastian LletgetAssist: Ilijah Paul
  3. Monterey BayYellow cardZackery Farnsworth
  4. Rhode IslandYellow cardAldair Sanchez
  5. Monterey BayYellow cardDiego Otoya
  6. Monterey BaySubstitutionPumasok: Wesley LeggettLumabas: Diego Otoya
  7. Monterey BayYellow cardQuinton Elliot
  8. Monterey BaySubstitutionPumasok: Fidel Barajas Juarez JrLumabas: Omari Glasgow
  9. Rhode IslandYellow cardAmos Shapiro-Thompson
  10. Monterey BayYellow cardFidel Barajas Juarez Jr
  11. Rhode IslandGoalGrant Stoneman
  12. Monterey BaySubstitutionPumasok: Jacob MontesLumabas: Sebastian Lletget
  13. Rhode IslandSubstitutionPumasok: Daniel RoviraLumabas: Nicholas Scardina
  14. Rhode IslandYellow cardEric Klein
  15. Monterey BayYellow cardWesley Leggett

Referee at coaches

Buksan ang season profiles para makita ang match record, goals at discipline trends.

Head-to-head

Mga recent meeting (2): Rhode Island 0 - 2 - 0 Monterey Bay. Average ng goals 3.00, both teams scored sa 100% matches.

Rhode Island FC
1 : 1
Monterey Bay FC
Monterey Bay
2 : 2
Rhode Island

Mga madalas itanong

Ano ang result ng Rhode Island vs Monterey Bay?

Natapos ang USL Championship match sa score na Rhode Island 3:1 Monterey Bay. Nasa page na ito ang match statistics, half-by-half data at head-to-head record.

Ano ang head-to-head record ng Rhode Island at Monterey Bay?

Sa huling 2 head-to-head matches, nanalo ang Rhode Island ng 0, ang Monterey Bay ng 0, at 2 ang draws. Average goals: 3.00; BTTS: 100%.

Ano ang ipinapakita ng goal statistics bago ang Rhode Island vs Monterey Bay?

Rhode Island scores 1.50 goals per match at Monterey Bay 1.05. Ang USL Championship average ay 2.67 goals, may Over 2.5 sa 48% ng matches. BTTS: Rhode Island 56%, Monterey Bay 57%.

Ano ang current form ng Rhode Island at Monterey Bay?

Sa last 5 matches, ang Rhode Island ay 3-0-2 (1.80 points per match), habang ang Monterey Bay ay 0-1-4 (0.20 points per match).

Saan makikita ang betting pick at full analysis ng Rhode Island vs Monterey Bay?

Nasa page na ito ang statistical context: form, H2H, goals, BTTS at Over/Under. Makikita sa NoFluffPicks app ang betting pick, value bet at full reasoning.