Argentina - Primera DivisiónEstadio MonumentalUpdated ang data noong October 16, 2026

River Plate vs Estudiantes Río Cuarto: mga stats ng match

River Plate vs Estudiantes Río Cuarto: form, goals at mahahalagang stats

Mahahalagang detalye ng match

Naglaro ang River Plate laban sa Estudiantes Río Cuarto sa Primera División (Argentina). Nilaro ang match noong 11 October 2026. Venue: Estadio Monumental. Final score: 1:0.

Current na form

River Plate: 3-1-1 sa last five matches at 2.00 points per match. Estudiantes Río Cuarto: 0-1-4 at 0.20 points per match.

Stats ng goals

River Plate ay may 1.40 goals na na-score at 0.97 na na-concede bawat match. Ang Estudiantes Río Cuarto naman ay may 0.41 na na-score at 1.44 na na-concede. Average ng liga: 2.16 goals.

BTTS / Over / Under

BTTS: River Plate 40%, Estudiantes Río Cuarto 30%. Over 2.5: River Plate 40%, Estudiantes Río Cuarto 33%. League level: BTTS 47%, Over 2.5 38%.

xG, shots at style ng laro

River Plate ang may mas mataas na xG per match: 1.82 vs 1.24. May average na 16.2 shots bawat match ang River Plate, habang 10.9 naman ang Estudiantes Río Cuarto.

First at second half

Nangunguna ang River Plate sa half-time sa 37% ng matches at nakaka-score ng 0.80 goals pagkatapos ng break. Para sa Estudiantes Río Cuarto, 7% at 0.26 ang mga value.

Goals ayon sa minuto

River Plate: 76-90+ (11 goals). Estudiantes Río Cuarto: 61-75 (3 goals). Historical goal distribution ito, hindi prediction ng exact goal minute.

Context ng liga

Primera División: 2.16 goals per match, BTTS 47% at Over 2.5 38%.

Head-to-head record

Bago ang match na ito, may 1 previous head-to-head matches sa database. Ang record ay 1-0-0, average goals 2.00, at BTTS 0%.

Archived na pre-match analysis

Ginawa ang analysis na ito bago ang kick-off. Ang conclusions ay base lang sa data na available bago ang match at hindi kasama ang final result o post-match statistics.

General match analysis

Malinaw na paborito ang River Plate: nanalo sila sa 3 sa huling 5 matches, habang nagtala naman ang Estudiantes Río Cuarto ng isang draw at 4 na talo sa parehong panahon. Sa home games, average na nakakaiskor ang hosts ng 1,61 goals at nakakagawa ng 6 shots on target kada match, samantalang 0,38 goal lang ang naiiiskor ng visitors sa away games, mula sa 2,85 shots on target. Pinatutunayan ng average home xG na 2,01 ang edge ng River Plate sa paglikha ng scoring chances, kumpara sa 1,19 xG ng Estudiantes sa away games. Natalo ang visitors sa 85% ng kanilang away matches, nagko-concede sila ng average na 1,85 goals doon, at hindi sila nakaiskor sa 62% ng mga laban—mga numerong lalo pang sumusuporta sa panalo ng hosts.

Tingnan ang statistical overview
BTTS - makaka-score ba ang parehong teams?

Sa kabuuan ng season, bihira lang makaiskor ang dalawang team: may average na 0,43 goal kada match ang River Plate, habang 0,38 naman ang Estudiantes Río Cuarto. Hindi nakapuntos ang home team sa 64% ng mga laban nito, at ang away team naman sa 62%—malakas itong indikasyon na may kahit isang team na posibleng hindi maka-score. Ang season-long rate ng mga match kung saan parehong nakaiskor ang mga team ay 21% at 38%, ayon sa pagkakasunod, mas mababa sa league average na 47%. Salungat sa BTTS No pick ang recent form: sa pinakahuling limang match, parehong nakaiskor ang mga team sa 100% ng mga laban ng River Plate at 80% ng mga laban ng Estudiantes. Gayunman, kahit tumaas ang scoring rate kamakailan, mas nangingibabaw pa rin nang bahagya ang season-long scoring struggles, lalo na ng away team, kaya mas pabor ang scenario na may kahit isang team na hindi makaka-score. Ang BTTS No ay nangangahulugang hindi makaka-score ang kahit isang team—hindi ito awtomatikong 0:0 o walang team na makakaiskor.

Tingnan ang BTTS statistics
Over/Under - analysis ng dami ng goals

Sa huling 5 matches, average na 2,0 goals ang na-score ng River Plate, habang 1,8 naman ang na-concede ng Estudiantes Río Cuarto, kaya may attacking edge ang home team. Nakaiskor ang visitors ng 0,8 goal kada match sa panahong ito, pero nag-concede rin ng 1,4 ang River Plate, kaya posible pa ring makaiskor ang guests. Pabor sa goals ang recent form: may hindi bababa sa 3 goals sa 80% ng huling 5 matches ng River Plate at 60% ng mga laban ng Estudiantes. Gayunman, sa mga match na kasama sa season stats hanggang ngayon, hindi pa nalalampasan ng home team ang 3,5-goal line kahit isang beses, at 8% lang ng matches ng visitors ang lumampas dito. Kaya sa projected total na 2,55 goals, mas malakas ang signal para sa Under 3,5 kaysa sa ibang lines, bagama't nababawasan ang confidence sa assessment na ito dahil sa mga recent result.

Tingnan ang Over/Under statistics
HT/FT - scenario sa half-time at full-time

Ang pinakamalakas na senyales na mangunguna ang River Plate sa first half ay ang recent form: lamang sila pagdating ng 45 minutes sa 3 sa huling 5 matches, habang ni minsan ay hindi nagtapos ang Estudiantes Río Cuarto na lamang pagdating ng halftime sa panahong ito. Nag-average kamakailan ang River ng 0.8 goal sa first half, samantalang nag-average naman ang visitors ng 0.8 goal na conceded sa parehong period. Pabor din sa pagpapanatili ng lamang ang pagkakaiba sa overall form: nanalo ang home team sa 3 sa huling 5 matches, habang natalo ang visitors ng 4 at wala silang panalo. Nagko-concede ang Estudiantes ng average na 1.85 goals kada match ngayong season, kabilang ang 1.31 sa second half, kaya mas tumataas ang chance na mapanatili o madagdagan pa ng River ang kanilang lamang. Mahalagang alternatibo pa rin ang tabla sa halftime dahil nangyari ito sa 57% ng mga match ng home team at 54% ng mga match ng visitors ngayong season, pero ang current form ang pinakamalakas na pabor sa 1/1 scenario.

Tingnan ang first-half at second-half statistics

Ayon sa half

1 : 0
1st half
0 : 0
2nd half

Stats ng match

73Possession (%)27
River PlateEstudiantes Río Cuarto
28Shots1
River PlateEstudiantes Río Cuarto
8Shots on target0
River PlateEstudiantes Río Cuarto
2.78xG0.21
River PlateEstudiantes Río Cuarto
12Corners2
River PlateEstudiantes Río Cuarto
63Dangerous attacks18
River PlateEstudiantes Río Cuarto
13Fouls15
River PlateEstudiantes Río Cuarto
0Cards2
River PlateEstudiantes Río Cuarto

Pre-match na profile— ano ang sinasabi ng season numbers?

Team profile ito batay sa season data at form. Lalabas lang ang match-flow statistics kapag tapos na ang fixture.

River PlateEstudiantes Río Cuarto
1.4Goals na na-score / match0.41
River PlateEstudiantes Río Cuarto
0.97Goals na na-concede / match1.44
River PlateEstudiantes Río Cuarto
River PlateEstudiantes Río Cuarto
65%Average na possession47%
River PlateEstudiantes Río Cuarto
5.3Shots on target bawat match2.41
River PlateEstudiantes Río Cuarto
River PlateEstudiantes Río Cuarto

Stats ng teams— alin ang mas efficient na team?

Comparison ng attack at defence ng dalawang teams sa current season.

16.23Shots bawat match10.89
River PlateEstudiantes Río Cuarto
5.3Shots on target2.41
River PlateEstudiantes Río Cuarto
8.6%Shot conversion3.7%
River PlateEstudiantes Río Cuarto
65%Possession47%
River PlateEstudiantes Río Cuarto
1.82xG for1.24
River PlateEstudiantes Río Cuarto
1.05xG against1.5
River PlateEstudiantes Río Cuarto

Quality ng shooting

River Plate: DominantEstudiantes Río Cuarto: Balanced ang style
River PlateEstudiantes Río Cuarto
Accuracy ng shots on target33%22%
Quality ng chances (xG bawat shot)0.110.11
Finishing (goals bawat shot on target)0.260.17

Kapag nasa 0.08 ang xG per shot, kadalasan long-range attempts iyon; ang 0.15+ ay karaniwang chances sa box. Galing sa possession, shot volume at conversion ang style label.

* Ipinapakita ng xG (expected goals) kung ilang goals ang inaasahang makuha ng team mula sa chances nito. Kapag mas mataas ang actual goals kaysa xG, above average ang finishing; kapag mas mababa, may missed chances.

Form ng teams— alin ang mas maganda ang current form?

Last five matches at season record, overall at may home-away split.

River Plate ang 900% better sa: form sa last 5 matches.

2 pts / match - River Plate · 0.2 pts / match - Estudiantes Río Cuarto

River Plate
DWWWL
Result split ngayong season
50% W13% D37% L
Season record (W-D-L)
15-4-11
1.63 pts / match · goal difference +13
Last 5 (W-D-L)
3-1-1
2.00 pts / match
Record ng team sa home (W-D-L)
9-2-7
Last 5 sa home
2-1-2
LWDWL
Averages sa last 5 matches
Goals na na-score: 2.2Goals na na-concede: 1.6xG: 1.93Opponent xG: 1.08BTTS: 100%Over 2.5: 100%
Estudiantes Río Cuarto
DLLLL
Walang win sa last 5 matches
Result split ngayong season
7% W19% D74% L
Season record (W-D-L)
2-5-20
0.41 pts / match · goal difference -28
Last 5 (W-D-L)
0-1-4
0.20 pts / match
Record ng team sa away (W-D-L)
0-2-11
Last 5 sa away
0-1-4
LLDLL
Averages sa last 5 matches
Goals na na-score: 0.8Goals na na-concede: 1.8xG: 1.35Opponent xG: 1.47BTTS: 80%Over 2.5: 60%

Goals— paano nag-i-score at nagko-concede ang dalawang teams?

Ilang goals ang sini-score at kino-concede ng dalawang teams, pati kung gaano kadalas silang mag-clean sheet o hindi maka-score.

River Plate ang 241% better sa: goals scored per match.

1.4 goals / match - River Plate · 0.41 goals / match - Estudiantes Río Cuarto

River Plate ang 48% better sa: goals conceded per match.

0.97 goals / match - River Plate · 1.44 goals / match - Estudiantes Río Cuarto

Scoring profile ng River Plate: napakalakas

Nakaka-score ang River Plate sa 70% ng matches (21 sa 30 matches), habang may clean sheet ang Estudiantes Río Cuarto sa 22% (6 sa 27 matches).

Scoring profile ng Estudiantes Río Cuarto: mixed

Nakaka-score ang Estudiantes Río Cuarto sa 37% ng matches (10 sa 27 matches), habang may clean sheet ang River Plate sa 33% (10 sa 30 matches).

42Goals na na-score (season)11
River PlateEstudiantes Río Cuarto
29Goals na na-concede (season)39
River PlateEstudiantes Río Cuarto
2.37Average ng goals sa match1.85
River PlateEstudiantes Río Cuarto
11Goals na na-score (last 5)4
River PlateEstudiantes Río Cuarto
8Goals na na-concede (last 5)9
River PlateEstudiantes Río Cuarto

Gaano kadalas silang maka-score ng hindi bababa sa...

70%1 goal37%
River PlateEstudiantes Río Cuarto
53%2 goals4%
River PlateEstudiantes Río Cuarto
17%3 goals0%
River PlateEstudiantes Río Cuarto
0%4 goals0%
River PlateEstudiantes Río Cuarto

Gaano kadalas silang mag-concede ng hindi bababa sa...

67%1 goal78%
River PlateEstudiantes Río Cuarto
20%2 goals56%
River PlateEstudiantes Río Cuarto
7%3 goals7%
River PlateEstudiantes Río Cuarto
3%4 goals4%
River PlateEstudiantes Río Cuarto

* Kasama sa statistics ang home at away matches ng dalawang teams sa current season.

Parehong teams naka-score (BTTS)— gaano kadalas nakaka-score ang parehong teams?

Gaano kadalas may goals ang magkabilang panig sa matches ng teams, kumpara sa league average.

Mga pattern ng goal

17%BTTS sa half-time7%
River PlateEstudiantes Río Cuarto
7%BTTS sa parehong halves0%
River PlateEstudiantes Río Cuarto
47%Naka-score sa parehong halves4%
River PlateEstudiantes Río Cuarto

BTTS at goal count

37%Min. 3 goals at BTTS26%
River PlateEstudiantes Río Cuarto
3%Min. 3 goals na walang BTTS7%
River PlateEstudiantes Río Cuarto
100%BTTS - last 580%
River PlateEstudiantes Río Cuarto

Mga goal line (Over/Under)— gaano kadalas lumalagpas sa goal lines ang kanilang matches?

Gaano kadalas lumalagpas sa goal thresholds ang matches ng teams, sa full match at bawat half.

1st half

80%Min. 1 goal bago ang half-time48%
River PlateEstudiantes Río Cuarto
27%Min. 2 goals bago ang half-time15%
River PlateEstudiantes Río Cuarto
0%Min. 3 goals bago ang half-time4%
River PlateEstudiantes Río Cuarto

2nd half

73%Min. 1 goal pagkatapos ng half-time70%
River PlateEstudiantes Río Cuarto
40%Min. 2 goals pagkatapos ng half-time37%
River PlateEstudiantes Río Cuarto
17%Min. 3 goals pagkatapos ng half-time11%
River PlateEstudiantes Río Cuarto

Mga half ng match— saang half mas madalas silang maka-score?

Paano nahahati sa first at second half ang performance: goals, points, clean sheets at state sa half-time.

River Plate ang 88% better sa: form sa first half (half-time points).

1.47 pts / match - River Plate · 0.78 pts / match - Estudiantes Río Cuarto

River Plate - state sa half-time
37% nangunguna37% tabla27% nahuhuli
Estudiantes Río Cuarto - state sa half-time
7% nangunguna56% tabla37% nahuhuli

Bago ang half-time (1st half)

1.47Points bawat match (1st half)0.78
River PlateEstudiantes Río Cuarto
0.6Goals na na-score (1st half)0.15
River PlateEstudiantes Río Cuarto
0.47Goals na na-concede (1st half)0.52
River PlateEstudiantes Río Cuarto
1.07Average ng goals (1st half)0.67
River PlateEstudiantes Río Cuarto
57%Clean sheet bago ang half-time59%
River PlateEstudiantes Río Cuarto
47%Walang goal bago ang half-time85%
River PlateEstudiantes Río Cuarto

Pagkatapos ng half-time (2nd half)

1.67Points bawat match (2nd half)0.67
River PlateEstudiantes Río Cuarto
0.8Goals na na-score (2nd half)0.26
River PlateEstudiantes Río Cuarto
0.5Goals na na-concede (2nd half)0.93
River PlateEstudiantes Río Cuarto
1.3Average ng goals (2nd half)1.19
River PlateEstudiantes Río Cuarto
63%Clean sheet pagkatapos ng half-time41%
River PlateEstudiantes Río Cuarto
37%Walang goal pagkatapos ng half-time74%
River PlateEstudiantes Río Cuarto

River Plate - mga result sa second half

43% W37% D20% L
44
Half-time points
18
Half-time goals
+4
Goal difference sa 1st half
50
Second-half points
+9
Goal difference sa 2nd half
1.47
PPG bago ang half-time
Lead holding135%

Leading sa half-time sa 37% ng matches at nananalo sa 50%. Nanalo rin sa ilang matches kahit walang half-time lead.

Defence after half-time+0.0

Stable ang defence sa buong match.

Estudiantes Río Cuarto - mga result sa second half

11% W33% D56% L
21
Half-time points
4
Half-time goals
-10
Goal difference sa 1st half
18
Second-half points
-18
Goal difference sa 2nd half
0.78
PPG bago ang half-time
Lead holding100%

Leading sa half-time sa 7% ng matches at nananalo sa 7%. Nanalo rin sa ilang matches kahit walang half-time lead.

Defence after half-time+0.4

Nagko-concede ng 0.4 more goals per match pagkatapos ng half-time - bumababa ang defensive level sa second half.

River Plate - last 5 matches per half
1st half2nd half
Points bawat match2.401.00
Goals na na-score / match1.21.0
Goals na na-concede / match0.21.4
Average ng goals sa match1.42.4
1 goal100%100%
2 goals40%100%
3 goals0%40%
Clean sheet80%0%
No goal20%20%
Goal difference+5-2
Half-time: 80% nangunguna - 0% tabla - 20% nahuhuli
2nd half: 20% panalo - 40% tabla - 40% talo
BTTS sa half-time (last 5): 0% - Total goals sa half-time: 6
Estudiantes Río Cuarto - last 5 matches per half
1st half2nd half
Points bawat match0.600.80
Goals na na-score / match0.20.6
Goals na na-concede / match0.81.0
Average ng goals sa match1.01.6
1 goal60%80%
2 goals40%40%
3 goals0%40%
Clean sheet40%40%
No goal80%40%
Goal difference-3-2
Half-time: 0% nangunguna - 60% tabla - 40% nahuhuli
2nd half: 20% panalo - 20% tabla - 60% talo
BTTS sa half-time (last 5): 20% - Total goals sa half-time: 1

* Ipinapakita ng colors sa tables ang event frequency: green ay common, yellow ay moderate, red ay rare. Frequency ito, hindi team rating.

Goals ayon sa minuto— kailan dumarating ang goals?

Mga phase ng match kung kailan pinakamadalas maka-score at mag-concede ang dalawang teams.

River Plate
Na-scoreNa-concede
2
3
0-15
5
6
16-30
10
5
31-45
8
1
46-60
6
5
61-75
11
9
76-90

Pinaka-dangerous sa minutes 76-90 (11 goals). Pinakamaraming conceded sa 76-90 (9). Balance ng late goals (76-90): +2 - malakas sa late phases.

Estudiantes Río Cuarto
Na-scoreNa-concede
1
6
0-15
1
4
16-30
2
4
31-45
1
6
46-60
3
8
61-75
3
11
76-90

Pinaka-dangerous sa minutes 61-75 (3 goals). Pinakamaraming conceded sa 76-90 (11). Balance ng late goals (76-90): -8 - mahina sa late phases.

* Kasama sa buckets na 31-45 at 76-90 ang added-time goals.

Karagdagang team indicators— ano ang ipinapakita ng xG, efficiency at form?

Comparison ng chance quality, results at trends mula sa completed matches ngayong season.

Profile ng match

2.11
Estimated na goals
attack laban sa opponent defence
1.4 : 0.7
Estimated na hati ng goals
home : away
98%
Pace kumpara sa liga
100% = average ng liga
35%
Parehong teams naka-score (BTTS)
average mula sa seasons ng dalawang teams
-5%
Derby effect
H2H goals kumpara sa typical matches
26%
BTTS estimate
mula sa scoring frequency ng dalawang teams
19%
0:0 risk
mga 1 sa bawat 5 matches
0-1
Pinakakaraniwang goal range
attack vs defence sa magkabilang panig

River Plate

Net xG balance
Difference ng chance quality na nagawa at pinayagan per match.
+0.77
Results kumpara sa xG
Difference ng actual goal balance at balance na ipinapakita ng xG.
-0.34
Points kumpara sa goal balance
Comparison ng collected points at points na ipinapahiwatig ng goal balance ng team.
-11.9 pts
Efficiency ng finishing
Naiko-convert ba ng team ang chances? Positive ang value kapag mas marami ang goals kaysa ipinapahiwatig ng chance quality.
-0.42
Efficiency ng defence
Nasasagip ba ng defence o goalkeeper ang team? Positive ang value kapag mas kaunti ang conceded goals kaysa ipinapahiwatig ng allowed chances.
+0.08
Attack vs league
Gaano karami ang goals ng team kumpara sa league average para sa role nito. Ang 120% ay 20% above average.
116%
Defence vs league
Gaano karami ang conceded goals ng team kumpara sa league average. Ang 80% ay 20% fewer conceded goals.
102%
Trend ng form
Comparison ng points sa last 5 matches at whole-season average.
+0.37
Mas malakas sa second half?
Ilang more goals ang sini-score ng team pagkatapos ng half-time kumpara bago ang break.
+0.2
Mga late goal
26% ng goals ng team ay dumarating sa minutes 76-90. Para sa comparison, 5% ang dumarating sa first 15 minutes.
26%

Estudiantes Río Cuarto

Net xG balance
Difference ng chance quality na nagawa at pinayagan per match.
-0.26
Results kumpara sa xG
Difference ng actual goal balance at balance na ipinapakita ng xG.
-0.77
Points kumpara sa goal balance
Comparison ng collected points at points na ipinapahiwatig ng goal balance ng team.
+5.0 pts
Efficiency ng finishing
Naiko-convert ba ng team ang chances? Positive ang value kapag mas marami ang goals kaysa ipinapahiwatig ng chance quality.
-0.83
Efficiency ng defence
Nasasagip ba ng defence o goalkeeper ang team? Positive ang value kapag mas kaunti ang conceded goals kaysa ipinapahiwatig ng allowed chances.
+0.06
Attack vs league
Gaano karami ang goals ng team kumpara sa league average para sa role nito. Ang 120% ay 20% above average.
43%
Defence vs league
Gaano karami ang conceded goals ng team kumpara sa league average. Ang 80% ay 20% fewer conceded goals.
119%
Trend ng form
Comparison ng points sa last 5 matches at whole-season average.
-0.21
Mas malakas sa second half?
Ilang more goals ang sini-score ng team pagkatapos ng half-time kumpara bago ang break.
+0.1
Mga late goal
27% ng goals ng team ay dumarating sa minutes 76-90. Para sa comparison, 9% ang dumarating sa first 15 minutes.
27%

* Ang estimated goals, goal split, BTTS estimate, 0:0 risk at goal range ay galing sa public season averages at frequencies ng dalawang teams. Statistical match profile ito, hindi private model prediction o betting pick. Ang iba pang indicators ay naglalarawan ng completed matches sa season.

Context ng liga— mataas ba ang scoring sa league na ito?

Paano nagko-compare ang dalawang teams sa league-wide averages ng Primera División.

Teams kumpara sa liga

River PlateLigaEstudiantes Río Cuarto
Average ng goals sa match▲ 2.372.16▼ 1.85
Parehong teams naka-score▼ 40%47%▼ 30%
Min. 3 goals (Over 2.5)▲ 40%38%▼ 33%
Clean sheets• 33%33%▼ 22%
Goal bago ang half-time▲ 80%61%▼ 48%
Goal pagkatapos ng half-time• 73%73%▼ 70%

^ green = mas mataas sa league average, ˇ red = mas mababa sa league average. Direction ng gap ang ipinapakita nito, hindi team rating.

2.16
Average goals bawat match
47%
Parehong teams naka-score
38%
Min. 3 goals (Over 2.5)
33%
Clean sheets
1.21
Home goals bawat match
0.95
Away goals bawat match
+27%
Advantage ng home attack
+21%
Advantage ng home defence
+15%
Kabuuang home advantage
Goals sa 1st half (buong liga)
61%
1 goal
23%
2 goals
5%
3 goals
1%
4 goals
Goals sa 2nd half (buong liga)
73%
1 goal
38%
2 goals
12%
3 goals
3%
4 goals

Lineups at player events

Verified starters, substitutes at recorded events para sa match.

Timeline ng match

Mga goal, card at substitution ayon sa pagkakasunod ng oras.

  1. Estudiantes Río CuartoYellow cardFernando Iván Rodríguez
  2. Estudiantes Río CuartoYellow cardAlejandro Martín Cabrera
  3. River PlateSubstitutionPumasok: Thiago AlmadaLumabas: Lautaro Pereyra
  4. River PlateSubstitutionPumasok: Rafael Santos Borré AmauryLumabas: Sebastián Driussi

Referee at coaches

Buksan ang season profiles para makita ang match record, goals at discipline trends.

Head-to-head

Nakaraang meeting: River Plate 1 - 0 - 0 Estudiantes Río Cuarto. Average ng goals 2.00, both teams scored sa 0% matches.

Mga madalas itanong

Ano ang result ng River Plate vs Estudiantes Río Cuarto?

Natapos ang Primera División match sa score na River Plate 1:0 Estudiantes Río Cuarto. Nasa page na ito ang match statistics, half-by-half data at head-to-head record.

Ano ang ipinapakita ng goal statistics bago ang River Plate vs Estudiantes Río Cuarto?

River Plate scores 1.40 goals per match at Estudiantes Río Cuarto 0.41. Ang Primera División average ay 2.16 goals, may Over 2.5 sa 38% ng matches. BTTS: River Plate 40%, Estudiantes Río Cuarto 30%.

Ano ang current form ng River Plate at Estudiantes Río Cuarto?

Sa last 5 matches, ang River Plate ay 3-1-1 (2.00 points per match), habang ang Estudiantes Río Cuarto ay 0-1-4 (0.20 points per match).

Saan makikita ang betting pick at full analysis ng River Plate vs Estudiantes Río Cuarto?

Nasa page na ito ang statistical context: form, H2H, goals, BTTS at Over/Under. Makikita sa NoFluffPicks app ang betting pick, value bet at full reasoning.