Argentina - Primera DivisiónUpdated ang data noong September 07, 2026

Rosario Central vs Talleres Córdoba: mga stats ng match

145%(2.03)
X30%(3.00)
225%(4.14)

Ang Rosario Central ay may solid na form sa last five matches nila with three wins at two draws, na nagre-result sa 2.2 points per game. Ang home team ay undefeated sa kanilang last five games at may positive goal difference sa home stadium nila (+1), with 67% ng kanilang home matches na may clean sheet. Ang Talleres Córdoba ay walang away win this season (0% win rate), na nagco-concede ng average na 1.5 goals per game at walang naitalang clean sheet. Although pareho ang xG values ng dalawang teams (1.9), ang psychological at statistical advantage ng Rosario Central sa home turf nila plus ang poor away form ng visitors ay nagpapalakas sa chance ng home win. However, considering na ang Talleres ay palaging nakakascore sa away games (0% FTS%) at ang Rosario ay nanalo lang sa 33% ng kanilang home matches, may real chance para sa draw o di kaya upset win ng away team.

Rosario Central vs Talleres Córdoba: form, goals at mahahalagang stats

Mahahalagang detalye ng match

Naglaro ang Rosario Central laban sa Talleres Córdoba sa Primera División (Argentina). Nilaro ang match noong 21 February 2026. Final score: 0:1.

Current na form

Rosario Central: 2-2-1 sa last five matches at 1.60 points per match. Talleres Córdoba: 2-1-2 at 1.40 points per match.

Stats ng goals

Rosario Central ay may 1.20 goals na na-score at 0.80 na na-concede bawat match. Ang Talleres Córdoba naman ay may 1.40 na na-score at 1.40 na na-concede. Average ng liga: 1.90 goals.

BTTS / Over / Under

BTTS: Rosario Central 60%, Talleres Córdoba 100%. Over 2.5: Rosario Central 40%, Talleres Córdoba 80%. League level: BTTS 46%, Over 2.5 33%.

xG, shots at style ng laro

Talleres Córdoba ang may mas mataas na xG per match: 1.65 vs 1.58. May average na 12.4 shots bawat match ang Rosario Central, habang 14.8 naman ang Talleres Córdoba.

First at second half

Nangunguna ang Rosario Central sa half-time sa 60% ng matches at nakaka-score ng 0.40 goals pagkatapos ng break. Para sa Talleres Córdoba, 20% at 1.00 ang mga value.

Goals ayon sa minuto

Rosario Central: 31-45+ (2 goals). Talleres Córdoba: 46-60 (2 goals). Historical goal distribution ito, hindi prediction ng exact goal minute.

Context ng liga

Primera División: 1.90 goals per match, BTTS 46% at Over 2.5 33%.

Head-to-head record

Bago ang match na ito, may 3 previous head-to-head matches sa database. Ang record ay 0-3-0, average goals 2.67, at BTTS 67%.

Archived na pre-match analysis

Ginawa ang analysis na ito bago ang kick-off. Ang conclusions ay base lang sa data na available bago ang match at hindi kasama ang final result o post-match statistics.

General match analysis

Ang Rosario Central ay may solid na form sa last five matches nila with three wins at two draws, na nagre-result sa 2.2 points per game. Ang home team ay undefeated sa kanilang last five games at may positive goal difference sa home stadium nila (+1), with 67% ng kanilang home matches na may clean sheet. Ang Talleres Córdoba ay walang away win this season (0% win rate), na nagco-concede ng average na 1.5 goals per game at walang naitalang clean sheet. Although pareho ang xG values ng dalawang teams (1.9), ang psychological at statistical advantage ng Rosario Central sa home turf nila plus ang poor away form ng visitors ay nagpapalakas sa chance ng home win. However, considering na ang Talleres ay palaging nakakascore sa away games (0% FTS%) at ang Rosario ay nanalo lang sa 33% ng kanilang home matches, may real chance para sa draw o di kaya upset win ng away team.

Tingnan ang statistical overview

Ayon sa half

0 : 1
1st half
0 : 0
2nd half

Stats ng match

68Possession (%)32
Rosario CentralTalleres Córdoba
14Shots8
Rosario CentralTalleres Córdoba
4Shots on target4
Rosario CentralTalleres Córdoba
1.8xG1.15
Rosario CentralTalleres Córdoba
12Corners2
Rosario CentralTalleres Córdoba
88Dangerous attacks50
Rosario CentralTalleres Córdoba
9Fouls15
Rosario CentralTalleres Córdoba
3Cards4
Rosario CentralTalleres Córdoba

Pre-match na profileano ang sinasabi ng season numbers?

Team profile ito batay sa season data at form. Lalabas lang ang match-flow statistics kapag tapos na ang fixture.

Rosario CentralTalleres Córdoba
1.2Goals na na-score / match1.4
Rosario CentralTalleres Córdoba
0.8Goals na na-concede / match1.4
Rosario CentralTalleres Córdoba
Rosario CentralTalleres Córdoba
48%Average na possession59%
Rosario CentralTalleres Córdoba
5.2Shots on target bawat match5.4
Rosario CentralTalleres Córdoba

Stats ng teamsalin ang mas efficient na team?

Comparison ng attack at defence ng dalawang teams sa current season.

12.4Shots bawat match14.8
Rosario CentralTalleres Córdoba
5.2Shots on target5.4
Rosario CentralTalleres Córdoba
9.7%Shot conversion9.5%
Rosario CentralTalleres Córdoba
48%Possession59%
Rosario CentralTalleres Córdoba
1.58xG for1.65
Rosario CentralTalleres Córdoba
1.64xG against1.03
Rosario CentralTalleres Córdoba

Quality ng shooting

Rosario Central: Balanced ang styleTalleres Córdoba: Dominant
Rosario CentralTalleres Córdoba
Accuracy ng shots on target42%36%
Quality ng chances (xG bawat shot)0.130.11
Finishing (goals bawat shot on target)0.230.26

Kapag nasa 0.08 ang xG per shot, kadalasan long-range attempts iyon; ang 0.15+ ay karaniwang chances sa box. Galing sa possession, shot volume at conversion ang style label.

* Ipinapakita ng xG (expected goals) kung ilang goals ang inaasahang makuha ng team mula sa chances nito. Kapag mas mataas ang actual goals kaysa xG, above average ang finishing; kapag mas mababa, may missed chances.

Form ng teamsalin ang mas maganda ang current form?

Last five matches at season record, overall at may home-away split.

Rosario Central ang 14% better sa: form sa last 5 matches.

1.6 pts / match - Rosario Central · 1.4 pts / match - Talleres Córdoba

Rosario Central
LWDDW
Result split ngayong season
40% W40% R20% P
Season record (W-D-L)
2-2-1
1.60 pts / match · goal difference +2
Last 5 (W-D-L)
2-2-1
1.60 pts / match
Record ng team sa home (W-D-L)
1-1-1
Last 5 sa home
1-1-1
LDW
Averages sa last 5 matches
Goals na na-score: 1.2Goals na na-concede: 0.8xG: 1.58Opponent xG: 1.64BTTS: 60%Over 2.5: 40%
Talleres Córdoba
WLLDW
Result split ngayong season
40% W20% R40% P
Season record (W-D-L)
2-1-2
1.40 pts / match · goal difference 0
Last 5 (W-D-L)
2-1-2
1.40 pts / match
Record ng team sa away (W-D-L)
0-1-1
Last 5 sa away
0-1-1
LD
Averages sa last 5 matches
Goals na na-score: 1.4Goals na na-concede: 1.4xG: 1.65Opponent xG: 1.03BTTS: 100%Over 2.5: 80%

Goalspaano nag-i-score at nagko-concede ang dalawang teams?

Ilang goals ang sini-score at kino-concede ng dalawang teams, pati kung gaano kadalas silang mag-clean sheet o hindi maka-score.

Talleres Córdoba ang 17% better sa: goals scored per match.

1.2 goals / match - Rosario Central · 1.4 goals / match - Talleres Córdoba

Rosario Central ang 75% better sa: goals conceded per match.

0.8 goals / match - Rosario Central · 1.4 goals / match - Talleres Córdoba

Scoring profile ng Rosario Central: napakalakas

Nakaka-score ang Rosario Central sa 80% ng matches (4 sa 5 matches), habang may clean sheet ang Talleres Córdoba sa 0% (0 sa 5 matches).

Scoring profile ng Talleres Córdoba: napakalakas

Nakaka-score ang Talleres Córdoba sa 100% ng matches (5 sa 5 matches), habang may clean sheet ang Rosario Central sa 40% (2 sa 5 matches).

6Goals na na-score (season)7
Rosario CentralTalleres Córdoba
4Goals na na-concede (season)7
Rosario CentralTalleres Córdoba
2Average ng goals sa match2.8
Rosario CentralTalleres Córdoba
6Goals na na-score (last 5)7
Rosario CentralTalleres Córdoba
4Goals na na-concede (last 5)7
Rosario CentralTalleres Córdoba

Gaano kadalas silang maka-score ng hindi bababa sa...

80%1 goal100%
Rosario CentralTalleres Córdoba
40%2 goals40%
Rosario CentralTalleres Córdoba
0%3 goals0%
Rosario CentralTalleres Córdoba
0%4 goals0%
Rosario CentralTalleres Córdoba

Gaano kadalas silang mag-concede ng hindi bababa sa...

60%1 goal100%
Rosario CentralTalleres Córdoba
20%2 goals40%
Rosario CentralTalleres Córdoba
0%3 goals0%
Rosario CentralTalleres Córdoba
0%4 goals0%
Rosario CentralTalleres Córdoba

* Kasama sa statistics ang home at away matches ng dalawang teams sa current season.

Parehong teams naka-score (BTTS)gaano kadalas nakaka-score ang parehong teams?

Gaano kadalas may goals ang magkabilang panig sa matches ng teams, kumpara sa league average.

Mga pattern ng goal

20%BTTS sa half-time20%
Rosario CentralTalleres Córdoba
0%BTTS sa parehong halves0%
Rosario CentralTalleres Córdoba
0%Naka-score sa parehong halves20%
Rosario CentralTalleres Córdoba

BTTS at goal count

40%Min. 3 goals at BTTS80%
Rosario CentralTalleres Córdoba
0%Min. 3 goals na walang BTTS0%
Rosario CentralTalleres Córdoba
60%BTTS - last 5100%
Rosario CentralTalleres Córdoba

Mga goal line (Over/Under)gaano kadalas lumalagpas sa goal lines ang kanilang matches?

Gaano kadalas lumalagpas sa goal thresholds ang matches ng teams, sa full match at bawat half.

1st half

60%Min. 1 goal bago ang half-time60%
Rosario CentralTalleres Córdoba
20%Min. 2 goals bago ang half-time20%
Rosario CentralTalleres Córdoba
20%Min. 3 goals bago ang half-time0%
Rosario CentralTalleres Córdoba

2nd half

60%Min. 1 goal pagkatapos ng half-time100%
Rosario CentralTalleres Córdoba
40%Min. 2 goals pagkatapos ng half-time80%
Rosario CentralTalleres Córdoba
0%Min. 3 goals pagkatapos ng half-time20%
Rosario CentralTalleres Córdoba

Mga half ng matchsaang half mas madalas silang maka-score?

Paano nahahati sa first at second half ang performance: goals, points, clean sheets at state sa half-time.

Rosario Central ang 83% better sa: form sa first half (half-time points).

2.2 pts / match - Rosario Central · 1.2 pts / match - Talleres Córdoba

Rosario Central - state sa half-time
60% nangunguna40% tabla0% nahuhuli
Talleres Córdoba - state sa half-time
20% nangunguna60% tabla20% nahuhuli

Bago ang half-time (1st half)

2.2Points bawat match (1st half)1.2
Rosario CentralTalleres Córdoba
0.8Goals na na-score (1st half)0.4
Rosario CentralTalleres Córdoba
0.2Goals na na-concede (1st half)0.4
Rosario CentralTalleres Córdoba
1Average ng goals (1st half)0.8
Rosario CentralTalleres Córdoba
80%Clean sheet bago ang half-time60%
Rosario CentralTalleres Córdoba
40%Walang goal bago ang half-time60%
Rosario CentralTalleres Córdoba

Pagkatapos ng half-time (2nd half)

1Points bawat match (2nd half)1.6
Rosario CentralTalleres Córdoba
0.4Goals na na-score (2nd half)1
Rosario CentralTalleres Córdoba
0.6Goals na na-concede (2nd half)1
Rosario CentralTalleres Córdoba
1Average ng goals (2nd half)2
Rosario CentralTalleres Córdoba
60%Clean sheet pagkatapos ng half-time20%
Rosario CentralTalleres Córdoba
80%Walang goal pagkatapos ng half-time20%
Rosario CentralTalleres Córdoba

Rosario Central - mga result sa second half

20% W40% R40% P
11
Half-time points
4
Half-time goals
+3
Goal difference sa 1st half
5
Second-half points
-1
Goal difference sa 2nd half
2.20
PPG bago ang half-time
Lead holding67%

Leading sa half-time sa 60% ng matches at nananalo sa 40%. Minsan nawawala ang lead pagkatapos ng half-time.

Defence after half-time+0.4

Nagko-concede ng 0.4 more goals per match pagkatapos ng half-time - bumababa ang defensive level sa second half.

Talleres Córdoba - mga result sa second half

40% W40% R20% P
6
Half-time points
2
Half-time goals
0
Goal difference sa 1st half
8
Second-half points
0
Goal difference sa 2nd half
1.20
PPG bago ang half-time
Lead holding200%

Leading sa half-time sa 20% ng matches at nananalo sa 40%. Nanalo rin sa ilang matches kahit walang half-time lead.

Defence after half-time+0.6

Nagko-concede ng 0.6 more goals per match pagkatapos ng half-time - bumababa ang defensive level sa second half.

Rosario Central - last 5 matches per half
1st half2nd half
Points bawat match2.201.00
Goals na na-score / match0.80.4
Goals na na-concede / match0.20.6
Average ng goals sa match1.01.0
1 goal60%60%
2 goals20%40%
3 goals20%0%
Clean sheet80%60%
No goal40%80%
Goal difference+3-1
Half-time: 60% nangunguna - 40% tabla - 0% nahuhuli
2nd half: 20% panalo - 40% tabla - 40% talo
BTTS sa half-time (last 5): 20% - Total goals sa half-time: 4
Talleres Córdoba - last 5 matches per half
1st half2nd half
Points bawat match1.201.60
Goals na na-score / match0.41.0
Goals na na-concede / match0.41.0
Average ng goals sa match0.82.0
1 goal60%100%
2 goals20%80%
3 goals0%20%
Clean sheet60%20%
No goal60%20%
Goal difference00
Half-time: 20% nangunguna - 60% tabla - 20% nahuhuli
2nd half: 40% panalo - 40% tabla - 20% talo
BTTS sa half-time (last 5): 20% - Total goals sa half-time: 2

* Ipinapakita ng colors sa tables ang event frequency: green ay common, yellow ay moderate, red ay rare. Frequency ito, hindi team rating.

Goals ayon sa minutokailan dumarating ang goals?

Mga phase ng match kung kailan pinakamadalas maka-score at mag-concede ang dalawang teams.

Rosario Central
Na-scoreNa-concede
1
0
0-15
1
0
16-30
2
1
31-45
1
0
46-60
0
0
61-75
1
3
76-90

Pinaka-dangerous sa minutes 31-45 (2 goals). Pinakamaraming conceded sa 76-90 (3). Balance ng late goals (76-90): -2 - mahina sa late phases.

Talleres Córdoba
Na-scoreNa-concede
0
0
0-15
1
1
16-30
1
1
31-45
2
1
46-60
1
0
61-75
2
4
76-90

Pinaka-dangerous sa minutes 46-60 (2 goals). Pinakamaraming conceded sa 76-90 (4). Balance ng late goals (76-90): -2 - mahina sa late phases.

* Kasama sa buckets na 31-45 at 76-90 ang added-time goals.

Karagdagang team indicatorsano ang ipinapakita ng xG, efficiency at form?

Comparison ng chance quality, results at trends mula sa completed matches ngayong season.

Profile ng match

2.40
Estimated na goals
attack laban sa opponent defence
1.3 : 1.1
Estimated na hati ng goals
home : away
126%
Pace kumpara sa liga
100% = average ng liga
80%
Parehong teams naka-score (BTTS)
average mula sa seasons ng dalawang teams
+11%
Derby effect
H2H goals kumpara sa typical matches
80%
BTTS estimate
mula sa scoring frequency ng dalawang teams
0%
0:0 risk
halos zero
2-3
Pinakakaraniwang goal range
attack vs defence sa magkabilang panig

Rosario Central

Net xG balance
Difference ng chance quality na nagawa at pinayagan per match.
-0.06
Results kumpara sa xG
Difference ng actual goal balance at balance na ipinapakita ng xG.
+0.46
Points kumpara sa goal balance
Comparison ng collected points at points na ipinapahiwatig ng goal balance ng team.
-2.4 pts
Efficiency ng finishing
Naiko-convert ba ng team ang chances? Positive ang value kapag mas marami ang goals kaysa ipinapahiwatig ng chance quality.
-0.38
Efficiency ng defence
Nasasagip ba ng defence o goalkeeper ang team? Positive ang value kapag mas kaunti ang conceded goals kaysa ipinapahiwatig ng allowed chances.
+0.84
Attack vs league
Gaano karami ang goals ng team kumpara sa league average para sa role nito. Ang 120% ay 20% above average.
103%
Defence vs league
Gaano karami ang conceded goals ng team kumpara sa league average. Ang 80% ay 20% fewer conceded goals.
110%
Trend ng form
Comparison ng points sa last 5 matches at whole-season average.
0.00
Mas malakas sa second half?
Ilang more goals ang sini-score ng team pagkatapos ng half-time kumpara bago ang break.
-0.4
Mga late goal
17% ng goals ng team ay dumarating sa minutes 76-90. Para sa comparison, 17% ang dumarating sa first 15 minutes.
17%

Talleres Córdoba

Net xG balance
Difference ng chance quality na nagawa at pinayagan per match.
+0.62
Results kumpara sa xG
Difference ng actual goal balance at balance na ipinapakita ng xG.
-0.62
Points kumpara sa goal balance
Comparison ng collected points at points na ipinapahiwatig ng goal balance ng team.
-0.5 pts
Efficiency ng finishing
Naiko-convert ba ng team ang chances? Positive ang value kapag mas marami ang goals kaysa ipinapahiwatig ng chance quality.
-0.25
Efficiency ng defence
Nasasagip ba ng defence o goalkeeper ang team? Positive ang value kapag mas kaunti ang conceded goals kaysa ipinapahiwatig ng allowed chances.
-0.37
Attack vs league
Gaano karami ang goals ng team kumpara sa league average para sa role nito. Ang 120% ay 20% above average.
192%
Defence vs league
Gaano karami ang conceded goals ng team kumpara sa league average. Ang 80% ay 20% fewer conceded goals.
121%
Trend ng form
Comparison ng points sa last 5 matches at whole-season average.
0.00
Mas malakas sa second half?
Ilang more goals ang sini-score ng team pagkatapos ng half-time kumpara bago ang break.
+0.6
Mga late goal
29% ng goals ng team ay dumarating sa minutes 76-90. Para sa comparison, 0% ang dumarating sa first 15 minutes.
29%

* Ang estimated goals, goal split, BTTS estimate, 0:0 risk at goal range ay galing sa public season averages at frequencies ng dalawang teams. Statistical match profile ito, hindi private model prediction o betting pick. Ang iba pang indicators ay naglalarawan ng completed matches sa season.

Context ng ligamataas ba ang scoring sa league na ito?

Paano nagko-compare ang dalawang teams sa league-wide averages ng Primera División.

Teams kumpara sa liga

Rosario CentralLigaTalleres Córdoba
Average ng goals sa match 2.001.90 2.80
Parehong teams naka-score 60%46% 100%
Min. 3 goals (Over 2.5) 40%33% 80%
Clean sheets 40%35% 0%
Goal bago ang half-time 60%54% 60%
Goal pagkatapos ng half-time 60%72% 100%

^ green = mas mataas sa league average, ˇ red = mas mababa sa league average. Direction ng gap ang ipinapakita nito, hindi team rating.

1.90
Average goals bawat match
46%
Parehong teams naka-score
33%
Min. 3 goals (Over 2.5)
35%
Clean sheets
1.16
Home goals bawat match
0.73
Away goals bawat match
+59%
Advantage ng home attack
+37%
Advantage ng home defence
+28%
Kabuuang home advantage
Goals sa 1st half (buong liga)
54%
1 goal
19%
2 goals
1%
3 goals
0%
4 goals
Goals sa 2nd half (buong liga)
72%
1 goal
34%
2 goals
9%
3 goals
0%
4 goals

Lineups at player events

Verified starters, substitutes at recorded events para sa match.

Timeline ng match

Mga goal, card at substitution ayon sa pagkakasunod ng oras.

  1. Talleres CórdobaYellow cardJuan Sebastián Sforza
  2. Rosario CentralYellow cardFranco Ibarra
  3. Talleres CórdobaYellow cardAugusto Schott
  4. Rosario CentralYellow cardÁngel Fabián Di María Hernández
  5. Talleres CórdobaYellow cardAlex Vigo
  6. Talleres CórdobaYellow cardMateo Valentín Caceres
  7. Rosario CentralSubstitutionPumasok: Alexis Nahuel SotoLumabas: Agustín Sández
  8. Rosario CentralYellow cardEnzo Nahuel Copetti
  9. Rosario CentralSubstitutionPumasok: Giovanni Ismael CantizanoLumabas: Alejo Véliz
  10. Talleres CórdobaSubstitutionPumasok: Giovanni BaroniLumabas: Matías Alejandro Galarza
  11. Rosario CentralSubstitutionPumasok: Fabricio OviedoLumabas: Enzo Nahuel Copetti

Referee at coaches

Buksan ang season profiles para makita ang match record, goals at discipline trends.

Konteksto ng referee

Season averages at hatian ng resulta sa mga match na hinawakan ng referee na ito.

Sebastían ZuninoMatches officiated: 15
6.47Cards kada match
0Penalties kada match
1 / X / 240%Home wins27%Draws33%Away wins

Head-to-head

Mga recent meeting (3): Rosario Central 0 - 3 - 0 Talleres Córdoba. Average ng goals 2.67, both teams scored sa 67% matches.

CA Rosario Central
1 : 1
CA Talleres de Córdoba
CA Talleres de Córdoba
0 : 0
CA Rosario Central
Rosario Central
3 : 3
Talleres Córdoba

Mga madalas itanong

Ano ang result ng Rosario Central vs Talleres Córdoba?

Natapos ang Primera División match sa score na Rosario Central 0:1 Talleres Córdoba. Nasa page na ito ang match statistics, half-by-half data at head-to-head record.

Ano ang head-to-head record ng Rosario Central at Talleres Córdoba?

Sa huling 3 head-to-head matches, nanalo ang Rosario Central ng 0, ang Talleres Córdoba ng 0, at 3 ang draws. Average goals: 2.67; BTTS: 67%.

Ano ang ipinapakita ng goal statistics bago ang Rosario Central vs Talleres Córdoba?

Rosario Central scores 1.20 goals per match at Talleres Córdoba 1.40. Ang Primera División average ay 1.90 goals, may Over 2.5 sa 33% ng matches. BTTS: Rosario Central 60%, Talleres Córdoba 100%.

Ano ang current form ng Rosario Central at Talleres Córdoba?

Sa last 5 matches, ang Rosario Central ay 2-2-1 (1.60 points per match), habang ang Talleres Córdoba ay 2-1-2 (1.40 points per match).

Saan makikita ang betting pick at full analysis ng Rosario Central vs Talleres Córdoba?

Nasa page na ito ang statistical context: form, H2H, goals, BTTS at Over/Under. Makikita sa NoFluffPicks app ang betting pick, value bet at full reasoning.