France - Ligue 2Stade Geoffroy-GuichardUpdated ang data noong October 21, 2026

Saint-Étienne vs Nantes: mga stats ng match

Reasoning:

Full analysis at pick sa app

Tingnan ang betting analysis, pick, value bet at full reasoning para sa match na ito.

Tingnan ang analysis at pick

Saint-Étienne vs Nantes: form, goals at mahahalagang stats

Mahahalagang detalye ng match

Saint-Étienne vs Nantes sa Ligue 2 (France). Naka-schedule ang match sa 24 October 2026. Venue: Stade Geoffroy-Guichard.

Current na form

Saint-Étienne: 3-1-1 sa last five matches at 2.00 points per match. Nantes: 2-1-2 at 1.40 points per match.

Stats ng goals

Saint-Étienne ay may 2.44 goals na na-score at 0.89 na na-concede bawat match. Ang Nantes naman ay may 1.22 na na-score at 1.78 na na-concede. Average ng liga: 2.72 goals.

BTTS / Over / Under

BTTS: Saint-Étienne 56%, Nantes 56%. Over 2.5: Saint-Étienne 78%, Nantes 56%. League level: BTTS 58%, Over 2.5 48%.

xG, shots at style ng laro

Saint-Étienne ang may mas mataas na xG per match: 1.62 vs 1.52. May average na 14.1 shots bawat match ang Saint-Étienne, habang 15.0 naman ang Nantes.

First at second half

Nangunguna ang Saint-Étienne sa half-time sa 67% ng matches at nakaka-score ng 1.11 goals pagkatapos ng break. Para sa Nantes, 11% at 0.67 ang mga value.

Goals ayon sa minuto

Saint-Étienne: 16-30 (5 goals). Nantes: 16-30 (3 goals). Historical goal distribution ito, hindi prediction ng exact goal minute.

Context ng liga

Ligue 2: 2.72 goals per match, BTTS 58% at Over 2.5 48%.

Head-to-head record

Wala pang sapat na head-to-head sample para gawing pangunahing comparison.

Bago ang match

1X2 odds

(1.85)
(3.68)
(3.87)

Pre-match na profile— ano ang sinasabi ng season numbers?

Team profile ito batay sa season data at form. Lalabas lang ang match-flow statistics kapag tapos na ang fixture.

Saint-ÉtienneNantes
2.44Goals na na-score / match1.22
Saint-ÉtienneNantes
0.89Goals na na-concede / match1.78
Saint-ÉtienneNantes
53%Average na possession56%
Saint-ÉtienneNantes
6.11Shots on target bawat match3.56
Saint-ÉtienneNantes

Stats ng teams— alin ang mas efficient na team?

Comparison ng attack at defence ng dalawang teams sa current season.

14.11Shots bawat match15
Saint-ÉtienneNantes
6.11Shots on target3.56
Saint-ÉtienneNantes
17.3%Shot conversion8.1%
Saint-ÉtienneNantes
53%Possession56%
Saint-ÉtienneNantes
1.62xG for1.52
Saint-ÉtienneNantes
0.96xG against1.15
Saint-ÉtienneNantes

Quality ng shooting

Saint-Étienne: Attacking ang styleNantes: Dominant
Saint-ÉtienneNantes
Accuracy ng shots on target43%24%
Quality ng chances (xG bawat shot)0.110.10
Finishing (goals bawat shot on target)0.400.34

Kapag nasa 0.08 ang xG per shot, kadalasan long-range attempts iyon; ang 0.15+ ay karaniwang chances sa box. Galing sa possession, shot volume at conversion ang style label.

* Ipinapakita ng xG (expected goals) kung ilang goals ang inaasahang makuha ng team mula sa chances nito. Kapag mas mataas ang actual goals kaysa xG, above average ang finishing; kapag mas mababa, may missed chances.

Form ng teams— alin ang mas maganda ang current form?

Last five matches at season record, overall at may home-away split.

Saint-Étienne ang 43% better sa: form sa last 5 matches.

2 pts / match - Saint-Étienne · 1.4 pts / match - Nantes

Saint-Étienne
WLDWW
Result split ngayong season
78% W11% D11% L
Season record (W-D-L)
7-1-1
2.44 pts / match · goal difference +14
Last 5 (W-D-L)
3-1-1
2.00 pts / match
Record ng team sa home (W-D-L)
4-0-0
Last 5 sa home
4-0-0
WWWW
Averages sa last 5 matches
Goals na na-score: 1.8Goals na na-concede: 1.0xG: 1.31Opponent xG: 0.93BTTS: 60%Over 2.5: 60%
Nantes
WLWDL
Result split ngayong season
22% W22% D56% L
Season record (W-D-L)
2-2-5
0.89 pts / match · goal difference -5
Last 5 (W-D-L)
2-1-2
1.40 pts / match
Record ng team sa away (W-D-L)
1-1-2
Last 5 sa away
1-1-2
LDLW
Averages sa last 5 matches
Goals na na-score: 1.0Goals na na-concede: 1.0xG: 1.53Opponent xG: 0.91BTTS: 40%Over 2.5: 40%

Goals— paano nag-i-score at nagko-concede ang dalawang teams?

Ilang goals ang sini-score at kino-concede ng dalawang teams, pati kung gaano kadalas silang mag-clean sheet o hindi maka-score.

Saint-Étienne ang 100% better sa: goals scored per match.

2.44 goals / match - Saint-Étienne · 1.22 goals / match - Nantes

Saint-Étienne ang 100% better sa: goals conceded per match.

0.89 goals / match - Saint-Étienne · 1.78 goals / match - Nantes

Scoring profile ng Saint-Étienne: napakalakas

Nakaka-score ang Saint-Étienne sa 100% ng matches (9 sa 9 matches), habang may clean sheet ang Nantes sa 22% (2 sa 9 matches).

Scoring profile ng Nantes: mixed

Nakaka-score ang Nantes sa 67% ng matches (6 sa 9 matches), habang may clean sheet ang Saint-Étienne sa 44% (4 sa 9 matches).

22Goals na na-score (season)11
Saint-ÉtienneNantes
8Goals na na-concede (season)16
Saint-ÉtienneNantes
3.33Average ng goals sa match3
Saint-ÉtienneNantes
9Goals na na-score (last 5)5
Saint-ÉtienneNantes
5Goals na na-concede (last 5)5
Saint-ÉtienneNantes

Gaano kadalas silang maka-score ng hindi bababa sa...

100%1 goal67%
Saint-ÉtienneNantes
78%2 goals44%
Saint-ÉtienneNantes
56%3 goals11%
Saint-ÉtienneNantes
11%4 goals0%
Saint-ÉtienneNantes

Gaano kadalas silang mag-concede ng hindi bababa sa...

56%1 goal78%
Saint-ÉtienneNantes
33%2 goals44%
Saint-ÉtienneNantes
0%3 goals33%
Saint-ÉtienneNantes
0%4 goals11%
Saint-ÉtienneNantes

* Kasama sa statistics ang home at away matches ng dalawang teams sa current season.

Parehong teams naka-score (BTTS)— gaano kadalas nakaka-score ang parehong teams?

Gaano kadalas may goals ang magkabilang panig sa matches ng teams, kumpara sa league average.

Mga pattern ng goal

22%BTTS sa half-time44%
Saint-ÉtienneNantes
11%BTTS sa parehong halves22%
Saint-ÉtienneNantes
56%Naka-score sa parehong halves22%
Saint-ÉtienneNantes

BTTS at goal count

56%Min. 3 goals at BTTS56%
Saint-ÉtienneNantes
22%Min. 3 goals na walang BTTS0%
Saint-ÉtienneNantes
60%BTTS - last 540%
Saint-ÉtienneNantes

Mga goal line (Over/Under)— gaano kadalas lumalagpas sa goal lines ang kanilang matches?

Gaano kadalas lumalagpas sa goal thresholds ang matches ng teams, sa full match at bawat half.

1st half

89%Min. 1 goal bago ang half-time44%
Saint-ÉtienneNantes
44%Min. 2 goals bago ang half-time44%
Saint-ÉtienneNantes
22%Min. 3 goals bago ang half-time33%
Saint-ÉtienneNantes

2nd half

78%Min. 1 goal pagkatapos ng half-time89%
Saint-ÉtienneNantes
56%Min. 2 goals pagkatapos ng half-time44%
Saint-ÉtienneNantes
33%Min. 3 goals pagkatapos ng half-time33%
Saint-ÉtienneNantes

Mga half ng match— saang half mas madalas silang maka-score?

Paano nahahati sa first at second half ang performance: goals, points, clean sheets at state sa half-time.

Saint-Étienne ang 133% better sa: form sa first half (half-time points).

2.33 pts / match - Saint-Étienne · 1 pts / match - Nantes

Saint-Étienne - state sa half-time
67% nangunguna33% tabla0% nahuhuli
Nantes - state sa half-time
11% nangunguna67% tabla22% nahuhuli

Bago ang half-time (1st half)

2.33Points bawat match (1st half)1
Saint-ÉtienneNantes
1.33Goals na na-score (1st half)0.56
Saint-ÉtienneNantes
0.22Goals na na-concede (1st half)0.67
Saint-ÉtienneNantes
1.56Average ng goals (1st half)1.22
Saint-ÉtienneNantes
78%Clean sheet bago ang half-time56%
Saint-ÉtienneNantes
11%Walang goal bago ang half-time56%
Saint-ÉtienneNantes

Pagkatapos ng half-time (2nd half)

2Points bawat match (2nd half)1.22
Saint-ÉtienneNantes
1.11Goals na na-score (2nd half)0.67
Saint-ÉtienneNantes
0.67Goals na na-concede (2nd half)1.11
Saint-ÉtienneNantes
1.78Average ng goals (2nd half)1.78
Saint-ÉtienneNantes
56%Clean sheet pagkatapos ng half-time22%
Saint-ÉtienneNantes
33%Walang goal pagkatapos ng half-time56%
Saint-ÉtienneNantes

Saint-Étienne - mga result sa second half

56% W33% D11% L
21
Half-time points
12
Half-time goals
+10
Goal difference sa 1st half
18
Second-half points
+4
Goal difference sa 2nd half
2.33
PPG bago ang half-time
Lead holding116%

Leading sa half-time sa 67% ng matches at nananalo sa 78%. Nanalo rin sa ilang matches kahit walang half-time lead.

Defence after half-time+0.5

Nagko-concede ng 0.5 more goals per match pagkatapos ng half-time - bumababa ang defensive level sa second half.

Nantes - mga result sa second half

33% W22% D44% L
9
Half-time points
5
Half-time goals
-1
Goal difference sa 1st half
11
Second-half points
-4
Goal difference sa 2nd half
1.00
PPG bago ang half-time
Lead holding200%

Leading sa half-time sa 11% ng matches at nananalo sa 22%. Nanalo rin sa ilang matches kahit walang half-time lead.

Defence after half-time+0.4

Nagko-concede ng 0.4 more goals per match pagkatapos ng half-time - bumababa ang defensive level sa second half.

Saint-Étienne - last 5 matches per half
1st half2nd half
Points bawat match2.201.60
Goals na na-score / match0.81.0
Goals na na-concede / match0.20.8
Average ng goals sa match1.01.8
1 goal80%80%
2 goals20%60%
3 goals0%20%
Clean sheet80%60%
No goal20%40%
Goal difference+3+1
Half-time: 60% nangunguna - 40% tabla - 0% nahuhuli
2nd half: 40% panalo - 40% tabla - 20% talo
BTTS sa half-time (last 5): 20% - Total goals sa half-time: 4
Nantes - last 5 matches per half
1st half2nd half
Points bawat match0.801.60
Goals na na-score / match0.20.8
Goals na na-concede / match0.40.6
Average ng goals sa match0.61.4
1 goal20%80%
2 goals20%40%
3 goals20%20%
Clean sheet80%40%
No goal80%40%
Goal difference-1+1
Half-time: 0% nangunguna - 80% tabla - 20% nahuhuli
2nd half: 40% panalo - 40% tabla - 20% talo
BTTS sa half-time (last 5): 20% - Total goals sa half-time: 1

* Ipinapakita ng colors sa tables ang event frequency: green ay common, yellow ay moderate, red ay rare. Frequency ito, hindi team rating.

Goals ayon sa minuto— kailan dumarating ang goals?

Mga phase ng match kung kailan pinakamadalas maka-score at mag-concede ang dalawang teams.

Saint-Étienne
Na-scoreNa-concede
3
0
0-15
5
0
16-30
4
2
31-45
3
3
46-60
5
0
61-75
2
3
76-90

Pinaka-dangerous sa minutes 16-30 (5 goals). Pinakamaraming conceded sa 46-60 (3). Balance ng late goals (76-90): -1 - mahina sa late phases.

Nantes
Na-scoreNa-concede
1
3
0-15
3
1
16-30
1
2
31-45
3
3
46-60
0
4
61-75
3
3
76-90

Pinaka-dangerous sa minutes 16-30 (3 goals). Pinakamaraming conceded sa 61-75 (4). Balance ng late goals (76-90): 0.

* Kasama sa buckets na 31-45 at 76-90 ang added-time goals.

Karagdagang team indicators— ano ang ipinapakita ng xG, efficiency at form?

Comparison ng chance quality, results at trends mula sa completed matches ngayong season.

Profile ng match

3.17
Estimated na goals
attack laban sa opponent defence
2.1 : 1.1
Estimated na hati ng goals
home : away
116%
Pace kumpara sa liga
100% = average ng liga
56%
Parehong teams naka-score (BTTS)
average mula sa seasons ng dalawang teams
-100%
Derby effect
H2H goals kumpara sa typical matches
67%
BTTS estimate
mula sa scoring frequency ng dalawang teams
0%
0:0 risk
halos zero
0-1
Pinakakaraniwang goal range
attack vs defence sa magkabilang panig

Saint-Étienne

Net xG balance
Difference ng chance quality na nagawa at pinayagan per match.
+0.66
Results kumpara sa xG
Difference ng actual goal balance at balance na ipinapakita ng xG.
+0.89
Points kumpara sa goal balance
Comparison ng collected points at points na ipinapahiwatig ng goal balance ng team.
-1.8 pts
Efficiency ng finishing
Naiko-convert ba ng team ang chances? Positive ang value kapag mas marami ang goals kaysa ipinapahiwatig ng chance quality.
+0.82
Efficiency ng defence
Nasasagip ba ng defence o goalkeeper ang team? Positive ang value kapag mas kaunti ang conceded goals kaysa ipinapahiwatig ng allowed chances.
+0.07
Attack vs league
Gaano karami ang goals ng team kumpara sa league average para sa role nito. Ang 120% ay 20% above average.
174%
Defence vs league
Gaano karami ang conceded goals ng team kumpara sa league average. Ang 80% ay 20% fewer conceded goals.
67%
Trend ng form
Comparison ng points sa last 5 matches at whole-season average.
-0.44
Mas malakas sa second half?
Ilang more goals ang sini-score ng team pagkatapos ng half-time kumpara bago ang break.
-0.2
Mga late goal
9% ng goals ng team ay dumarating sa minutes 76-90. Para sa comparison, 14% ang dumarating sa first 15 minutes.
9%

Nantes

Net xG balance
Difference ng chance quality na nagawa at pinayagan per match.
+0.37
Results kumpara sa xG
Difference ng actual goal balance at balance na ipinapakita ng xG.
-0.93
Points kumpara sa goal balance
Comparison ng collected points at points na ipinapahiwatig ng goal balance ng team.
-0.7 pts
Efficiency ng finishing
Naiko-convert ba ng team ang chances? Positive ang value kapag mas marami ang goals kaysa ipinapahiwatig ng chance quality.
-0.30
Efficiency ng defence
Nasasagip ba ng defence o goalkeeper ang team? Positive ang value kapag mas kaunti ang conceded goals kaysa ipinapahiwatig ng allowed chances.
-0.63
Attack vs league
Gaano karami ang goals ng team kumpara sa league average para sa role nito. Ang 120% ay 20% above average.
92%
Defence vs league
Gaano karami ang conceded goals ng team kumpara sa league average. Ang 80% ay 20% fewer conceded goals.
127%
Trend ng form
Comparison ng points sa last 5 matches at whole-season average.
+0.51
Mas malakas sa second half?
Ilang more goals ang sini-score ng team pagkatapos ng half-time kumpara bago ang break.
+0.1
Mga late goal
27% ng goals ng team ay dumarating sa minutes 76-90. Para sa comparison, 9% ang dumarating sa first 15 minutes.
27%

* Ang estimated goals, goal split, BTTS estimate, 0:0 risk at goal range ay galing sa public season averages at frequencies ng dalawang teams. Statistical match profile ito, hindi private model prediction o betting pick. Ang iba pang indicators ay naglalarawan ng completed matches sa season.

Context ng liga— mataas ba ang scoring sa league na ito?

Paano nagko-compare ang dalawang teams sa league-wide averages ng Ligue 2.

Teams kumpara sa liga

Saint-ÉtienneLigaNantes
Average ng goals sa match▲ 3.332.72▲ 3.00
Parehong teams naka-score▼ 56%58%▼ 56%
Min. 3 goals (Over 2.5)▲ 78%48%▲ 56%
Clean sheets▲ 44%26%▼ 22%
Goal bago ang half-time▲ 89%62%▼ 44%
Goal pagkatapos ng half-time▼ 78%80%▲ 89%

^ green = mas mataas sa league average, ˇ red = mas mababa sa league average. Direction ng gap ang ipinapakita nito, hindi team rating.

2.72
Average goals bawat match
58%
Parehong teams naka-score
48%
Min. 3 goals (Over 2.5)
26%
Clean sheets
1.40
Home goals bawat match
1.32
Away goals bawat match
+6%
Advantage ng home attack
+6%
Advantage ng home defence
+2%
Kabuuang home advantage
Goals sa 1st half (buong liga)
62%
1 goal
35%
2 goals
15%
3 goals
4%
4 goals
Goals sa 2nd half (buong liga)
80%
1 goal
44%
2 goals
23%
3 goals
9%
4 goals

Mga madalas itanong

Kailan ang Saint-Étienne vs Nantes?

Saint-Étienne vs Nantes ay naka-schedule sa October 24, 2026 sa Ligue 2, venue: Stade Geoffroy-Guichard. Makikita sa match header ang exact kick-off time sa iyong timezone.

Ano ang ipinapakita ng goal statistics bago ang Saint-Étienne vs Nantes?

Saint-Étienne scores 2.44 goals per match at Nantes 1.22. Ang Ligue 2 average ay 2.72 goals, may Over 2.5 sa 48% ng matches. BTTS: Saint-Étienne 56%, Nantes 56%.

Ano ang current form ng Saint-Étienne at Nantes?

Sa last 5 matches, ang Saint-Étienne ay 3-1-1 (2.00 points per match), habang ang Nantes ay 2-1-2 (1.40 points per match).

Saan makikita ang betting pick at full analysis ng Saint-Étienne vs Nantes?

Nasa page na ito ang statistical context: form, H2H, goals, BTTS at Over/Under. Makikita sa NoFluffPicks app ang betting pick, value bet at full reasoning.