Argentina - Prim B NacionalEstadio Malvinas ArgentinasUpdated ang data noong October 17, 2026

San Miguel vs Colegiales: mga stats ng match

San Miguel crest
San Miguel
2 : 0half-time 1:0
Colegiales crest
Colegiales

San Miguel vs Colegiales: form, goals at mahahalagang stats

Mahahalagang detalye ng match

Naglaro ang San Miguel laban sa Colegiales sa Prim B Nacional (Argentina). Nilaro ang match noong 15 August 2026. Venue: Estadio Malvinas Argentinas. Final score: 2:0.

Current na form

San Miguel: 0-2-3 sa last five matches at 0.40 points per match. Colegiales: 2-1-2 at 1.40 points per match.

Stats ng goals

San Miguel ay may 0.74 goals na na-score at 1.00 na na-concede bawat match. Ang Colegiales naman ay may 1.00 na na-score at 1.00 na na-concede. Average ng liga: 1.93 goals.

BTTS / Over / Under

BTTS: San Miguel 39%, Colegiales 39%. Over 2.5: San Miguel 22%, Colegiales 35%. League level: BTTS 41%, Over 2.5 31%.

xG, shots at style ng laro

San Miguel ang may mas mataas na xG per match: 1.38 vs 1.34. May average na 10.7 shots bawat match ang San Miguel, habang 10.6 naman ang Colegiales.

First at second half

Nangunguna ang San Miguel sa half-time sa 22% ng matches at nakaka-score ng 0.43 goals pagkatapos ng break. Para sa Colegiales, 17% at 0.74 ang mga value.

Goals ayon sa minuto

San Miguel: 46-60 (4 goals). Colegiales: 76-90+ (8 goals). Historical goal distribution ito, hindi prediction ng exact goal minute.

Context ng liga

Prim B Nacional: 1.93 goals per match, BTTS 41% at Over 2.5 31%.

Head-to-head record

Bago ang match na ito, may 3 previous head-to-head matches sa database. Ang record ay 1-2-0, average goals 1.00, at BTTS 33%.

Archived na pre-match analysis

Ginawa ang analysis na ito bago ang kick-off. Ang conclusions ay base lang sa data na available bago ang match at hindi kasama ang final result o post-match statistics.

General match analysis

Mas maganda nang malinaw ang numbers ng San Miguel sa home ground: average silang nakakaiskor ng 0,82 goal at 0,73 lang ang kanilang kinakampihan, habang ang Colegiales ay nakakaiskor lamang ng 0,36 goal bawat away match. Nanalo ang hosts sa 36% ng kanilang home games, samantalang 9% lang ng away matches ang napapanalunan ng visitors, at umaabot sa 73% ang talo ng Colegiales sa labas ng kanilang stadium. Mas marami ring quality chances ang San Miguel, na may average xG na 1,60 kumpara sa 1,22 ng kanilang opponents, habang nakakapagtala ang kanilang defense ng clean sheet sa 45% ng home matches. Gayunpaman, mahina ang current form ng hosts dahil wala silang panalo sa huling limang matches at 1 goal lang ang kanilang naitala, kaya tumataas ang risk ng draw. Nakapagtala ang Colegiales ng 6 goals sa panahong ito at may 7 points sa limang matchweeks, ngunit ang kanilang napakahinang away efficiency ay patuloy na sumusuporta sa isang maingat na bet sa panig ng hosts.

Tingnan ang statistical overview
BTTS - makaka-score ba ang parehong teams?

Ang pinakamalakas na argumento para sa BTTS No ay ang napakahinang scoring efficiency ng Colegiales kapag away: average lang na 0,36 goal bawat match ang kanilang naii-score, at hindi sila nakapag-score sa 64% ng mga laro. Nakakapagtala ang San Miguel ng clean sheet sa 50% ng kanilang home matches, habang ang mga kalaban ay may average lamang na 3,42 shots on target laban sa kanila. Kasalukuyan ding nasa malinaw na offensive slump ang home team, dahil 1 goal lang ang kabuuang naitala nila sa huling limang matches—0,2 bawat laro—at BTTS ay lumabas lamang sa 20% ng mga laban na iyon. Ang seasonal BTTS rate ng Colegiales ay 27% lang, malayong mas mababa sa 41% ng buong liga, kaya lalo nitong sinusuportahan ang scenario na hindi makaka-score ang kahit isang team. Bagama’t ang huling xG ng mga bisita ay 1,34, nililimitahan ng mababang shot conversion nila na 4% ang kredibilidad ng prediction na parehong maka-score ang dalawang panig.

Tingnan ang BTTS statistics
Over/Under - analysis ng dami ng goals

Malinaw na ang profile ng match na mas limitado ang goal output: ang league average ay 1,93 goals lang, at 32% lamang ng mga laro ang lumalagpas sa 2,5 goal line. Sa away games, ang Colegiales ay nakakaiskor ng average na 0,36 goal lang at hindi nakaka-score sa 64% ng kanilang matches, kaya mababa ang scoring potential ng visitors. Nakapagpanatili ang San Miguel ng clean sheet sa 50% ng kanilang appearances, habang sa kanilang huling limang laro ay 1 goal lang ang kanilang naitala, o average na 0,2 bawat match. Historically, 75% ng mga laro ng San Miguel at hanggang 91% ng mga laban ng Colegiales ay nagtapos sa ilalim ng 3,5 goals, kaya ang Under 3,5 ang may pinakamalakas na suporta mula sa data.

Tingnan ang Over/Under statistics
HT/FT - scenario sa half-time at full-time

Ang pinakamalakas na scenario sa HT/FT ay tabla sa first half at panalo ang San Miguel sa final whistle, dahil parehong nagtabla ang dalawang team sa unang kalahati sa 80% ng kanilang huling limang laro, at average na 0.2 goal lang bawat isa ang naitala nila rito. Sa buong season, nakakapagtala ang San Miguel ng clean sheet bago ang halftime sa 75% ng kanilang mga laban, habang hindi nakaiskor ang Colegiales bago ang halftime sa 91% ng kanilang mga appearance. Pagkatapos ng break, average na 1.17 goal ang ginagawa ng home team, kumpara sa 0.27 lang ng mga bisita, at nananalo ang San Miguel sa second half sa 67% ng mga laro, laban sa 18% para sa Colegiales. Malinaw din ang lamang ng home side sa full matches: nananalo sila sa 58% ng mga laban at average na 1.58 goal ang kanilang iskor, samantalang 9% lang ang win rate ng Colegiales at 0.36 goal lang ang average nilang naitatala. Ang mahinang run ng San Miguel, na walang panalo sa huling limang laro, ay nagpapataas ng risk ng draw sa full time o upset mula sa mga bisita, pero hindi nito binabago ang overall advantage ng home team sa mas mahabang panahon, lalo na pagkatapos ng halftime.

Tingnan ang first-half at second-half statistics

Ayon sa half

1 : 0
1st half
1 : 0
2nd half

Stats ng match

38Possession (%)62
San MiguelColegiales
12Shots13
San MiguelColegiales
4Shots on target5
San MiguelColegiales
1.7xG1.96
San MiguelColegiales
2Corners8
San MiguelColegiales
90Dangerous attacks107
San MiguelColegiales
18Fouls14
San MiguelColegiales
2Cards2
San MiguelColegiales

Pre-match na profile— ano ang sinasabi ng season numbers?

Team profile ito batay sa season data at form. Lalabas lang ang match-flow statistics kapag tapos na ang fixture.

0.74Goals na na-score / match1
San MiguelColegiales
1Goals na na-concede / match1
San MiguelColegiales
48%Average na possession46%
San MiguelColegiales
2.91Shots on target bawat match3.17
San MiguelColegiales

Stats ng teams— alin ang mas efficient na team?

Comparison ng attack at defence ng dalawang teams sa current season.

10.65Shots bawat match10.57
San MiguelColegiales
2.91Shots on target3.17
San MiguelColegiales
6.9%Shot conversion9.5%
San MiguelColegiales
48%Possession46%
San MiguelColegiales
1.38xG for1.34
San MiguelColegiales
1.3xG against1.28
San MiguelColegiales

Quality ng shooting

San Miguel: Balanced ang styleColegiales: Balanced ang style
San MiguelColegiales
Accuracy ng shots on target27%30%
Quality ng chances (xG bawat shot)0.130.13
Finishing (goals bawat shot on target)0.250.32

Kapag nasa 0.08 ang xG per shot, kadalasan long-range attempts iyon; ang 0.15+ ay karaniwang chances sa box. Galing sa possession, shot volume at conversion ang style label.

* Ipinapakita ng xG (expected goals) kung ilang goals ang inaasahang makuha ng team mula sa chances nito. Kapag mas mataas ang actual goals kaysa xG, above average ang finishing; kapag mas mababa, may missed chances.

Form ng teams— alin ang mas maganda ang current form?

Last five matches at season record, overall at may home-away split.

Colegiales ang 250% better sa: form sa last 5 matches.

0.4 pts / match - San Miguel · 1.4 pts / match - Colegiales

San Miguel
DLDLL
Walang win sa last 5 matches
Result split ngayong season
22% W48% D30% L
Season record (W-D-L)
5-11-7
1.13 pts / match · goal difference -6
Last 5 (W-D-L)
0-2-3
0.40 pts / match
Record ng team sa home (W-D-L)
4-4-3
Last 5 sa home
1-3-1
DWDLD
Averages sa last 5 matches
Goals na na-score: 0.2Goals na na-concede: 0.8xG: 1.29Opponent xG: 1.28BTTS: 20%Over 2.5: 0%
Colegiales
LLWWD
Result split ngayong season
35% W26% D39% L
Season record (W-D-L)
8-6-9
1.30 pts / match · goal difference 0
Last 5 (W-D-L)
2-1-2
1.40 pts / match
Record ng team sa away (W-D-L)
1-2-8
Last 5 sa away
1-1-3
LDLLW
Averages sa last 5 matches
Goals na na-score: 1.2Goals na na-concede: 1.2xG: 1.49Opponent xG: 1.43BTTS: 60%Over 2.5: 60%

Goals— paano nag-i-score at nagko-concede ang dalawang teams?

Ilang goals ang sini-score at kino-concede ng dalawang teams, pati kung gaano kadalas silang mag-clean sheet o hindi maka-score.

Colegiales ang 35% better sa: goals scored per match.

0.74 goals / match - San Miguel · 1 goals / match - Colegiales

Scoring profile ng San Miguel: mixed

Nakaka-score ang San Miguel sa 57% ng matches (13 sa 23 matches), habang may clean sheet ang Colegiales sa 39% (9 sa 23 matches).

Scoring profile ng Colegiales: malakas

Nakaka-score ang Colegiales sa 61% ng matches (14 sa 23 matches), habang may clean sheet ang San Miguel sa 35% (8 sa 23 matches).

17Goals na na-score (season)23
San MiguelColegiales
23Goals na na-concede (season)23
San MiguelColegiales
1.74Average ng goals sa match2
San MiguelColegiales
1Goals na na-score (last 5)6
San MiguelColegiales
4Goals na na-concede (last 5)6
San MiguelColegiales

Gaano kadalas silang maka-score ng hindi bababa sa...

57%1 goal61%
San MiguelColegiales
17%2 goals26%
San MiguelColegiales
0%3 goals9%
San MiguelColegiales
0%4 goals4%
San MiguelColegiales

Gaano kadalas silang mag-concede ng hindi bababa sa...

65%1 goal61%
San MiguelColegiales
22%2 goals35%
San MiguelColegiales
9%3 goals4%
San MiguelColegiales
4%4 goals0%
San MiguelColegiales

* Kasama sa statistics ang home at away matches ng dalawang teams sa current season.

Parehong teams naka-score (BTTS)— gaano kadalas nakaka-score ang parehong teams?

Gaano kadalas may goals ang magkabilang panig sa matches ng teams, kumpara sa league average.

Mga pattern ng goal

9%BTTS sa half-time9%
San MiguelColegiales
0%BTTS sa parehong halves0%
San MiguelColegiales
9%Naka-score sa parehong halves13%
San MiguelColegiales

BTTS at goal count

13%Min. 3 goals at BTTS35%
San MiguelColegiales
9%Min. 3 goals na walang BTTS0%
San MiguelColegiales
20%BTTS - last 560%
San MiguelColegiales

Mga goal line (Over/Under)— gaano kadalas lumalagpas sa goal lines ang kanilang matches?

Gaano kadalas lumalagpas sa goal thresholds ang matches ng teams, sa full match at bawat half.

1st half

57%Min. 1 goal bago ang half-time52%
San MiguelColegiales
17%Min. 2 goals bago ang half-time13%
San MiguelColegiales
0%Min. 3 goals bago ang half-time0%
San MiguelColegiales

2nd half

65%Min. 1 goal pagkatapos ng half-time74%
San MiguelColegiales
26%Min. 2 goals pagkatapos ng half-time35%
San MiguelColegiales
9%Min. 3 goals pagkatapos ng half-time22%
San MiguelColegiales

Mga half ng match— saang half mas madalas silang maka-score?

Paano nahahati sa first at second half ang performance: goals, points, clean sheets at state sa half-time.

San Miguel ang 7% better sa: form sa first half (half-time points).

1.17 pts / match - San Miguel · 1.09 pts / match - Colegiales

San Miguel - state sa half-time
22% nangunguna52% tabla26% nahuhuli
Colegiales - state sa half-time
17% nangunguna57% tabla26% nahuhuli

Bago ang half-time (1st half)

1.17Points bawat match (1st half)1.09
San MiguelColegiales
0.3Goals na na-score (1st half)0.26
San MiguelColegiales
0.43Goals na na-concede (1st half)0.39
San MiguelColegiales
0.74Average ng goals (1st half)0.65
San MiguelColegiales
65%Clean sheet bago ang half-time65%
San MiguelColegiales
70%Walang goal bago ang half-time74%
San MiguelColegiales

Pagkatapos ng half-time (2nd half)

1.13Points bawat match (2nd half)1.57
San MiguelColegiales
0.43Goals na na-score (2nd half)0.74
San MiguelColegiales
0.57Goals na na-concede (2nd half)0.61
San MiguelColegiales
1Average ng goals (2nd half)1.35
San MiguelColegiales
52%Clean sheet pagkatapos ng half-time52%
San MiguelColegiales
65%Walang goal pagkatapos ng half-time52%
San MiguelColegiales

San Miguel - mga result sa second half

22% W48% D30% L
27
Half-time points
7
Half-time goals
-3
Goal difference sa 1st half
26
Second-half points
-3
Goal difference sa 2nd half
1.17
PPG bago ang half-time
Lead holding100%

Leading sa half-time sa 22% ng matches at nananalo sa 22%. Nanalo rin sa ilang matches kahit walang half-time lead.

Defence after half-time+0.1

Nagko-concede ng 0.1 more goals per match pagkatapos ng half-time - bumababa ang defensive level sa second half.

Colegiales - mga result sa second half

43% W26% D30% L
25
Half-time points
6
Half-time goals
-3
Goal difference sa 1st half
36
Second-half points
+3
Goal difference sa 2nd half
1.09
PPG bago ang half-time
Lead holding206%

Leading sa half-time sa 17% ng matches at nananalo sa 35%. Nanalo rin sa ilang matches kahit walang half-time lead.

Defence after half-time+0.2

Nagko-concede ng 0.2 more goals per match pagkatapos ng half-time - bumababa ang defensive level sa second half.

San Miguel - last 5 matches per half
1st half2nd half
Points bawat match0.800.60
Goals na na-score / match0.20.0
Goals na na-concede / match0.40.4
Average ng goals sa match0.60.4
1 goal40%40%
2 goals20%0%
3 goals0%0%
Clean sheet60%60%
No goal80%100%
Goal difference-1-2
Half-time: 0% nangunguna - 80% tabla - 20% nahuhuli
2nd half: 0% panalo - 60% tabla - 40% talo
BTTS sa half-time (last 5): 20% - Total goals sa half-time: 1
Colegiales - last 5 matches per half
1st half2nd half
Points bawat match0.801.80
Goals na na-score / match0.21.0
Goals na na-concede / match0.40.8
Average ng goals sa match0.61.8
1 goal40%100%
2 goals20%40%
3 goals0%40%
Clean sheet60%20%
No goal80%40%
Goal difference-1+1
Half-time: 0% nangunguna - 80% tabla - 20% nahuhuli
2nd half: 60% panalo - 0% tabla - 40% talo
BTTS sa half-time (last 5): 20% - Total goals sa half-time: 1

* Ipinapakita ng colors sa tables ang event frequency: green ay common, yellow ay moderate, red ay rare. Frequency ito, hindi team rating.

Goals ayon sa minuto— kailan dumarating ang goals?

Mga phase ng match kung kailan pinakamadalas maka-score at mag-concede ang dalawang teams.

San Miguel
Na-scoreNa-concede
2
6
0-15
2
3
16-30
3
1
31-45
4
2
46-60
3
3
61-75
3
8
76-90

Pinaka-dangerous sa minutes 46-60 (4 goals). Pinakamaraming conceded sa 76-90 (8). Balance ng late goals (76-90): -5 - mahina sa late phases.

Colegiales
Na-scoreNa-concede
3
2
0-15
1
3
16-30
2
4
31-45
5
7
46-60
4
2
61-75
8
5
76-90

Pinaka-dangerous sa minutes 76-90 (8 goals). Pinakamaraming conceded sa 46-60 (7). Balance ng late goals (76-90): +3 - malakas sa late phases.

* Kasama sa buckets na 31-45 at 76-90 ang added-time goals.

Karagdagang team indicators— ano ang ipinapakita ng xG, efficiency at form?

Comparison ng chance quality, results at trends mula sa completed matches ngayong season.

Profile ng match

1.87
Estimated na goals
attack laban sa opponent defence
0.9 : 1.0
Estimated na hati ng goals
home : away
97%
Pace kumpara sa liga
100% = average ng liga
39%
Parehong teams naka-score (BTTS)
average mula sa seasons ng dalawang teams
-47%
Derby effect
H2H goals kumpara sa typical matches
35%
BTTS estimate
mula sa scoring frequency ng dalawang teams
17%
0:0 risk
mga 1 sa bawat 6 matches
0-1
Pinakakaraniwang goal range
attack vs defence sa magkabilang panig

San Miguel

Net xG balance
Difference ng chance quality na nagawa at pinayagan per match.
+0.08
Results kumpara sa xG
Difference ng actual goal balance at balance na ipinapakita ng xG.
-0.34
Points kumpara sa goal balance
Comparison ng collected points at points na ipinapahiwatig ng goal balance ng team.
+1.6 pts
Efficiency ng finishing
Naiko-convert ba ng team ang chances? Positive ang value kapag mas marami ang goals kaysa ipinapahiwatig ng chance quality.
-0.64
Efficiency ng defence
Nasasagip ba ng defence o goalkeeper ang team? Positive ang value kapag mas kaunti ang conceded goals kaysa ipinapahiwatig ng allowed chances.
+0.30
Attack vs league
Gaano karami ang goals ng team kumpara sa league average para sa role nito. Ang 120% ay 20% above average.
63%
Defence vs league
Gaano karami ang conceded goals ng team kumpara sa league average. Ang 80% ay 20% fewer conceded goals.
132%
Trend ng form
Comparison ng points sa last 5 matches at whole-season average.
-0.73
Mas malakas sa second half?
Ilang more goals ang sini-score ng team pagkatapos ng half-time kumpara bago ang break.
+0.1
Mga late goal
18% ng goals ng team ay dumarating sa minutes 76-90. Para sa comparison, 12% ang dumarating sa first 15 minutes.
18%

Colegiales

Net xG balance
Difference ng chance quality na nagawa at pinayagan per match.
+0.06
Results kumpara sa xG
Difference ng actual goal balance at balance na ipinapakita ng xG.
-0.06
Points kumpara sa goal balance
Comparison ng collected points at points na ipinapahiwatig ng goal balance ng team.
-4.5 pts
Efficiency ng finishing
Naiko-convert ba ng team ang chances? Positive ang value kapag mas marami ang goals kaysa ipinapahiwatig ng chance quality.
-0.34
Efficiency ng defence
Nasasagip ba ng defence o goalkeeper ang team? Positive ang value kapag mas kaunti ang conceded goals kaysa ipinapahiwatig ng allowed chances.
+0.28
Attack vs league
Gaano karami ang goals ng team kumpara sa league average para sa role nito. Ang 120% ay 20% above average.
132%
Defence vs league
Gaano karami ang conceded goals ng team kumpara sa league average. Ang 80% ay 20% fewer conceded goals.
85%
Trend ng form
Comparison ng points sa last 5 matches at whole-season average.
+0.10
Mas malakas sa second half?
Ilang more goals ang sini-score ng team pagkatapos ng half-time kumpara bago ang break.
+0.5
Mga late goal
35% ng goals ng team ay dumarating sa minutes 76-90. Para sa comparison, 13% ang dumarating sa first 15 minutes.
35%

* Ang estimated goals, goal split, BTTS estimate, 0:0 risk at goal range ay galing sa public season averages at frequencies ng dalawang teams. Statistical match profile ito, hindi private model prediction o betting pick. Ang iba pang indicators ay naglalarawan ng completed matches sa season.

Context ng liga— mataas ba ang scoring sa league na ito?

Paano nagko-compare ang dalawang teams sa league-wide averages ng Prim B Nacional.

Teams kumpara sa liga

San MiguelLigaColegiales
Average ng goals sa match▼ 1.741.93• 2.00
Parehong teams naka-score▼ 39%41%▼ 39%
Min. 3 goals (Over 2.5)▼ 22%31%▲ 35%
Clean sheets▼ 35%38%• 39%
Goal bago ang half-time▲ 57%55%▼ 52%
Goal pagkatapos ng half-time▼ 65%71%▲ 74%

^ green = mas mataas sa league average, ˇ red = mas mababa sa league average. Direction ng gap ang ipinapakita nito, hindi team rating.

1.93
Average goals bawat match
41%
Parehong teams naka-score
31%
Min. 3 goals (Over 2.5)
38%
Clean sheets
1.17
Home goals bawat match
0.76
Away goals bawat match
+54%
Advantage ng home attack
+35%
Advantage ng home defence
+25%
Kabuuang home advantage
Goals sa 1st half (buong liga)
55%
1 goal
21%
2 goals
6%
3 goals
1%
4 goals
Goals sa 2nd half (buong liga)
71%
1 goal
28%
2 goals
8%
3 goals
2%
4 goals

Lineups at player events

Verified starters, substitutes at recorded events para sa match.

Timeline ng match

Mga goal, card at substitution ayon sa pagkakasunod ng oras.

  1. ColegialesYellow cardFacundo Emmanuel Rivero
  2. San MiguelYellow cardGustavo Martín Fernández
  3. ColegialesYellow cardFranco Hanashiro
  4. ColegialesSubstitutionPumasok: Facundo Agustín MontielLumabas: Enzo Trinidad
  5. San MiguelYellow cardAlexis Joaquín Cruz
  6. ColegialesSubstitutionPumasok: Lucas JuárezLumabas: Lucio Mariano Castillo
  7. ColegialesSubstitutionPumasok: Tomás PerriLumabas: Franco Zicarelli
  8. San MiguelSubstitutionPumasok: Fabricio Ítalo Almeida FernándezLumabas: Mateo Serra

Referee at coaches

Buksan ang season profiles para makita ang match record, goals at discipline trends.

Head-to-head

Mga recent meeting (3): San Miguel 1 - 2 - 0 Colegiales. Average ng goals 1.00, both teams scored sa 33% matches.

Colegiales
0 : 0
San Miguel
CA San Miguel
2 : 1
CA Colegiales
CA Colegiales
0 : 0
CA San Miguel

Mga madalas itanong

Ano ang result ng San Miguel vs Colegiales?

Natapos ang Prim B Nacional match sa score na San Miguel 2:0 Colegiales. Nasa page na ito ang match statistics, half-by-half data at head-to-head record.

Ano ang head-to-head record ng San Miguel at Colegiales?

Sa huling 3 head-to-head matches, nanalo ang San Miguel ng 1, ang Colegiales ng 0, at 2 ang draws. Average goals: 1.00; BTTS: 33%.

Ano ang ipinapakita ng goal statistics bago ang San Miguel vs Colegiales?

San Miguel scores 0.74 goals per match at Colegiales 1.00. Ang Prim B Nacional average ay 1.93 goals, may Over 2.5 sa 31% ng matches. BTTS: San Miguel 39%, Colegiales 39%.

Ano ang current form ng San Miguel at Colegiales?

Sa last 5 matches, ang San Miguel ay 0-2-3 (0.40 points per match), habang ang Colegiales ay 2-1-2 (1.40 points per match).

Saan makikita ang betting pick at full analysis ng San Miguel vs Colegiales?

Nasa page na ito ang statistical context: form, H2H, goals, BTTS at Over/Under. Makikita sa NoFluffPicks app ang betting pick, value bet at full reasoning.