Austria - 2. LigaUpdated ang data noong November 01, 2026

Schwarz-Weiß Bregenz vs Admira: mga stats ng match

Schwarz-Weiß Bregenz crest
Schwarz-Weiß Bregenz
1 : 0half-time 0:0
Admira crest
Admira

Schwarz-Weiß Bregenz vs Admira: form, goals at mahahalagang stats

Mahahalagang detalye ng match

Naglaro ang Schwarz-Weiß Bregenz laban sa Admira sa 2. Liga (Austria). Nilaro ang match noong 31 October 2026. Final score: 1:0.

Current na form

Schwarz-Weiß Bregenz: 1-2-2 sa last five matches at 1.00 points per match. Admira: 4-0-1 at 2.40 points per match.

Stats ng goals

Schwarz-Weiß Bregenz ay may 1.30 goals na na-score at 1.50 na na-concede bawat match. Ang Admira naman ay may 1.30 na na-score at 1.00 na na-concede. Average ng liga: 3.11 goals.

BTTS / Over / Under

BTTS: Schwarz-Weiß Bregenz 40%, Admira 30%. Over 2.5: Schwarz-Weiß Bregenz 60%, Admira 40%. League level: BTTS 55%, Over 2.5 60%.

xG, shots at style ng laro

Admira ang may mas mataas na xG per match: 1.69 vs 1.42. May average na 11.9 shots bawat match ang Schwarz-Weiß Bregenz, habang 13.1 naman ang Admira.

First at second half

Nangunguna ang Schwarz-Weiß Bregenz sa half-time sa 40% ng matches at nakaka-score ng 0.50 goals pagkatapos ng break. Para sa Admira, 40% at 0.60 ang mga value.

Goals ayon sa minuto

Schwarz-Weiß Bregenz: 0-15 (3 goals). Admira: 76-90+ (4 goals). Historical goal distribution ito, hindi prediction ng exact goal minute.

Context ng liga

2. Liga: 3.11 goals per match, BTTS 55% at Over 2.5 60%.

Head-to-head record

Bago ang match na ito, may 2 previous head-to-head matches sa database. Ang record ay 0-1-1, average goals 4.50, at BTTS 100%.

Archived na pre-match analysis

Ginawa ang analysis na ito bago ang kick-off. Ang conclusions ay base lang sa data na available bago ang match at hindi kasama ang final result o post-match statistics.

General match analysis

Nanalo ang Schwarz-Weiß Bregenz sa 3 sa 4 na home matches at hindi pa natatalo sa sariling bakuran, kaya may sapat silang dahilan para puntiryahin ang panalo laban sa fourth-placed na Admira kahit nasa 11th place sila sa standings. Sa home, average na 2,5 goals ang naiiiskor ng hosts at 0,75 ang kanilang nakokonsede, habang sa away naman ay nakakaiskor ang visitors ng 1,6 goals at nakokonsede ng 1,2. Pabor din sa Bregenz ang kalidad ng mga pagkakataong nalilikha nila: 1,72 ang kanilang home xG, habang pumapayag ang Admira sa away matches sa mga pagkakataong may average xG na 1,84. Ang panganib para sa hosts ay ang kanilang kasalukuyang form — 1 lang sa huling 5 matches ang naipanalo nila, samantalang 4 sa 5 ang panalo ng Admira. Gayunman, nanalo ang visitors sa 60% ng kanilang away matches at natalo sa 40%, kaya bahagyang lamang lang ang naibibigay ng home advantage sa Bregenz sa forecast.

Tingnan ang statistical overview
BTTS - makaka-score ba ang parehong teams?

Naganap ang BTTS sa 20% ng mga laban ng Schwarz-Weiß Bregenz at 40% ng mga match ng Admira—mas mababa ito sa league average na 55%. Sa huling limang laban, 40% at 20% naman ang kanilang mga rate, kaya sinusuportahan din nito ang posibilidad na may isang team na hindi maka-score. Hindi nakapuntos ang Bregenz sa 40% ng mga laban nito at nag-a-average ng 1,0 goal kada match, habang nakapagpanatili ng clean sheet ang Admira sa 40% ng mga appearance nito. Sa kabilang banda, may xG na 1,82 ang home team at 1,55 naman ang away team, kaya dapat magkaroon ng mga scoring chance. Gayunman, dahil mababa ang dalas ng BTTS sa mga laban ng dalawang team, bahagyang lamang ang pick na BTTS No. Ibig sabihin nito, hindi makaka-score ang kahit isa sa dalawang team—hindi ito awtomatikong nangangahulugang 0:0 o na walang team na makakaiskor.

Tingnan ang BTTS statistics
Over/Under - analysis ng dami ng goals

Ang pinakamalakas na signal ay para sa Under 3.5 goals: 80% ng mga laban ng bawat team ay nagtapos sa kategoryang ito. Nagso-score ang Bregenz ng average na 1.0 goal at nagko-concede ng 0.8, habang ang Admira ay may 1.6 at 1.2, ayon sa pagkakasunod—na nagpapahiwatig ng katamtamang bilang ng goals. Mas mataas naman ang attacking potential kaysa sa ipinapakita ng goals lang: 1.82 ang average xG ng Bregenz at 1.55 naman para sa Admira, kaya mas hindi sigurado ang 2.5 line. Sa huling 5 matches, parehong nag-average ang dalawang team ng 1.4 goals scored at 1.0 goals conceded, na sumusuporta sa forecast na humigit-kumulang 2.45 goals sa match. Batay sa forecast na ito, mas malinaw na pick ang Under 3.5 goals kaysa alinman sa dalawang side ng 2.5 line.

Tingnan ang Over/Under statistics
HT/FT - scenario sa half-time at full-time

Posible ang tabla sa first half: tabla ang score nang mag-half-time ang Bregenz sa 3 sa huling 5 nilang laro, habang 2 sa 5 naman para sa Admira. Napanatili ng home team ang clean sheet sa first half sa 60% ng mga laban, at hindi rin nakapuntos ang away team bago mag-break sa 60% ng mga laro nila—kaya mukhang hindi agad mangunguna ang Admira. Pagkatapos ng break, lilipat naman ang bentahe sa away team: average silang nakakaiskor ng 1.0 goal sa second half, kumpara sa 0.2 ng home team. Nanalo ang Admira sa 4 sa huling 5 laro, samantalang 1 lang ang panalo ng Bregenz, kaya mas tumataas ang tsansang sila ang magdesisyon ng laban pagkatapos magpalit ng sides. Mas mataas ang xG ng home team, 1.82 kumpara sa 1.55 ng away team, kaya hindi ganap na sigurado ang prediction. Pero dahil posibleng tabla sa half-time at mas mahusay ang finishing ng Admira sa second half, X/2 ang itinutuong resulta sa HT/FT.

Tingnan ang first-half at second-half statistics

Ayon sa half

0 : 0
1st half
1 : 0
2nd half

Stats ng match

51Possession (%)49
Schwarz-Weiß BregenzAdmira
6Shots15
Schwarz-Weiß BregenzAdmira
2Shots on target4
Schwarz-Weiß BregenzAdmira
0.83xG1.74
Schwarz-Weiß BregenzAdmira
2Corners6
Schwarz-Weiß BregenzAdmira
41Dangerous attacks71
Schwarz-Weiß BregenzAdmira
10Fouls11
Schwarz-Weiß BregenzAdmira
3Cards0
Schwarz-Weiß BregenzAdmira

Pre-match na profile— ano ang sinasabi ng season numbers?

Team profile ito batay sa season data at form. Lalabas lang ang match-flow statistics kapag tapos na ang fixture.

Schwarz-Weiß BregenzAdmira
1.3Goals na na-score / match1.3
Schwarz-Weiß BregenzAdmira
1.5Goals na na-concede / match1
Schwarz-Weiß BregenzAdmira
47%Average na possession51%
Schwarz-Weiß BregenzAdmira
3.9Shots on target bawat match5.7
Schwarz-Weiß BregenzAdmira

Stats ng teams— alin ang mas efficient na team?

Comparison ng attack at defence ng dalawang teams sa current season.

11.9Shots bawat match13.1
Schwarz-Weiß BregenzAdmira
3.9Shots on target5.7
Schwarz-Weiß BregenzAdmira
10.9%Shot conversion9.9%
Schwarz-Weiß BregenzAdmira
47%Possession51%
Schwarz-Weiß BregenzAdmira
1.42xG for1.69
Schwarz-Weiß BregenzAdmira
1.38xG against1.6
Schwarz-Weiß BregenzAdmira

Quality ng shooting

Schwarz-Weiß Bregenz: Balanced ang styleAdmira: Balanced ang style
Schwarz-Weiß BregenzAdmira
Accuracy ng shots on target33%44%
Quality ng chances (xG bawat shot)0.120.13
Finishing (goals bawat shot on target)0.330.23

Kapag nasa 0.08 ang xG per shot, kadalasan long-range attempts iyon; ang 0.15+ ay karaniwang chances sa box. Galing sa possession, shot volume at conversion ang style label.

* Ipinapakita ng xG (expected goals) kung ilang goals ang inaasahang makuha ng team mula sa chances nito. Kapag mas mataas ang actual goals kaysa xG, above average ang finishing; kapag mas mababa, may missed chances.

Form ng teams— alin ang mas maganda ang current form?

Last five matches at season record, overall at may home-away split.

Admira ang 140% better sa: form sa last 5 matches.

1 pts / match - Schwarz-Weiß Bregenz · 2.4 pts / match - Admira

Schwarz-Weiß Bregenz
WLLDD
Result split ngayong season
30% W30% D40% L
Season record (W-D-L)
3-3-4
1.20 pts / match · goal difference -2
Last 5 (W-D-L)
1-2-2
1.00 pts / match
Record ng team sa home (W-D-L)
3-1-0
Last 5 sa home
3-1-0
WWWD
Averages sa last 5 matches
Goals na na-score: 1.4Goals na na-concede: 1.0xG: 1.58Opponent xG: 1.37BTTS: 40%Over 2.5: 60%
Admira
WLWWW
Result split ngayong season
60% W0% D40% L
Season record (W-D-L)
6-0-4
1.80 pts / match · goal difference +3
Last 5 (W-D-L)
4-0-1
2.40 pts / match
Record ng team sa away (W-D-L)
3-0-2
Last 5 sa away
3-0-2
LWWLW
Averages sa last 5 matches
Goals na na-score: 1.4Goals na na-concede: 1.0xG: 1.76Opponent xG: 1.52BTTS: 20%Over 2.5: 40%

Goals— paano nag-i-score at nagko-concede ang dalawang teams?

Ilang goals ang sini-score at kino-concede ng dalawang teams, pati kung gaano kadalas silang mag-clean sheet o hindi maka-score.

Admira ang 50% better sa: goals conceded per match.

1.5 goals / match - Schwarz-Weiß Bregenz · 1 goals / match - Admira

Scoring profile ng Schwarz-Weiß Bregenz: mixed

Nakaka-score ang Schwarz-Weiß Bregenz sa 50% ng matches (5 sa 10 matches), habang may clean sheet ang Admira sa 40% (4 sa 10 matches).

Scoring profile ng Admira: malakas

Nakaka-score ang Admira sa 70% ng matches (7 sa 10 matches), habang may clean sheet ang Schwarz-Weiß Bregenz sa 30% (3 sa 10 matches).

13Goals na na-score (season)13
Schwarz-Weiß BregenzAdmira
15Goals na na-concede (season)10
Schwarz-Weiß BregenzAdmira
2.8Average ng goals sa match2.3
Schwarz-Weiß BregenzAdmira
7Goals na na-score (last 5)7
Schwarz-Weiß BregenzAdmira
5Goals na na-concede (last 5)5
Schwarz-Weiß BregenzAdmira

Gaano kadalas silang maka-score ng hindi bababa sa...

50%1 goal70%
Schwarz-Weiß BregenzAdmira
40%2 goals40%
Schwarz-Weiß BregenzAdmira
30%3 goals20%
Schwarz-Weiß BregenzAdmira
10%4 goals0%
Schwarz-Weiß BregenzAdmira

Gaano kadalas silang mag-concede ng hindi bababa sa...

70%1 goal60%
Schwarz-Weiß BregenzAdmira
50%2 goals30%
Schwarz-Weiß BregenzAdmira
10%3 goals10%
Schwarz-Weiß BregenzAdmira
10%4 goals0%
Schwarz-Weiß BregenzAdmira

* Kasama sa statistics ang home at away matches ng dalawang teams sa current season.

Parehong teams naka-score (BTTS)— gaano kadalas nakaka-score ang parehong teams?

Gaano kadalas may goals ang magkabilang panig sa matches ng teams, kumpara sa league average.

Mga pattern ng goal

20%BTTS sa half-time10%
Schwarz-Weiß BregenzAdmira
10%BTTS sa parehong halves0%
Schwarz-Weiß BregenzAdmira
40%Naka-score sa parehong halves30%
Schwarz-Weiß BregenzAdmira

BTTS at goal count

40%Min. 3 goals at BTTS30%
Schwarz-Weiß BregenzAdmira
20%Min. 3 goals na walang BTTS10%
Schwarz-Weiß BregenzAdmira
40%BTTS - last 520%
Schwarz-Weiß BregenzAdmira

Mga goal line (Over/Under)— gaano kadalas lumalagpas sa goal lines ang kanilang matches?

Gaano kadalas lumalagpas sa goal thresholds ang matches ng teams, sa full match at bawat half.

1st half

70%Min. 1 goal bago ang half-time80%
Schwarz-Weiß BregenzAdmira
40%Min. 2 goals bago ang half-time20%
Schwarz-Weiß BregenzAdmira
30%Min. 3 goals bago ang half-time10%
Schwarz-Weiß BregenzAdmira

2nd half

80%Min. 1 goal pagkatapos ng half-time70%
Schwarz-Weiß BregenzAdmira
30%Min. 2 goals pagkatapos ng half-time40%
Schwarz-Weiß BregenzAdmira
10%Min. 3 goals pagkatapos ng half-time0%
Schwarz-Weiß BregenzAdmira

Mga half ng match— saang half mas madalas silang maka-score?

Paano nahahati sa first at second half ang performance: goals, points, clean sheets at state sa half-time.

Schwarz-Weiß Bregenz ang 7% better sa: form sa first half (half-time points).

1.6 pts / match - Schwarz-Weiß Bregenz · 1.5 pts / match - Admira

Schwarz-Weiß Bregenz - state sa half-time
40% nangunguna40% tabla20% nahuhuli
Admira - state sa half-time
40% nangunguna30% tabla30% nahuhuli

Bago ang half-time (1st half)

1.6Points bawat match (1st half)1.5
Schwarz-Weiß BregenzAdmira
0.8Goals na na-score (1st half)0.7
Schwarz-Weiß BregenzAdmira
0.7Goals na na-concede (1st half)0.5
Schwarz-Weiß BregenzAdmira
1.5Average ng goals (1st half)1.2
Schwarz-Weiß BregenzAdmira
60%Clean sheet bago ang half-time60%
Schwarz-Weiß BregenzAdmira
50%Walang goal bago ang half-time50%
Schwarz-Weiß BregenzAdmira

Pagkatapos ng half-time (2nd half)

1Points bawat match (2nd half)1.4
Schwarz-Weiß BregenzAdmira
0.5Goals na na-score (2nd half)0.6
Schwarz-Weiß BregenzAdmira
0.8Goals na na-concede (2nd half)0.5
Schwarz-Weiß BregenzAdmira
1.3Average ng goals (2nd half)1.1
Schwarz-Weiß BregenzAdmira
40%Clean sheet pagkatapos ng half-time60%
Schwarz-Weiß BregenzAdmira
60%Walang goal pagkatapos ng half-time50%
Schwarz-Weiß BregenzAdmira

Schwarz-Weiß Bregenz - mga result sa second half

20% W40% D40% L
16
Half-time points
8
Half-time goals
+1
Goal difference sa 1st half
10
Second-half points
-3
Goal difference sa 2nd half
1.60
PPG bago ang half-time
Lead holding75%

Leading sa half-time sa 40% ng matches at nananalo sa 30%. Minsan nawawala ang lead pagkatapos ng half-time.

Defence after half-time+0.1

Nagko-concede ng 0.1 more goals per match pagkatapos ng half-time - bumababa ang defensive level sa second half.

Admira - mga result sa second half

30% W50% D20% L
15
Half-time points
7
Half-time goals
+2
Goal difference sa 1st half
14
Second-half points
+1
Goal difference sa 2nd half
1.50
PPG bago ang half-time
Lead holding150%

Leading sa half-time sa 40% ng matches at nananalo sa 60%. Nanalo rin sa ilang matches kahit walang half-time lead.

Defence after half-time0.0

Stable ang defence sa buong match.

Schwarz-Weiß Bregenz - last 5 matches per half
1st half2nd half
Points bawat match1.801.00
Goals na na-score / match1.00.4
Goals na na-concede / match0.20.8
Average ng goals sa match1.21.2
1 goal60%80%
2 goals40%40%
3 goals20%0%
Clean sheet80%40%
No goal40%60%
Goal difference+4-2
Half-time: 40% nangunguna - 60% tabla - 0% nahuhuli
2nd half: 20% panalo - 40% tabla - 40% talo
BTTS sa half-time (last 5): 20% - Total goals sa half-time: 5
Admira - last 5 matches per half
1st half2nd half
Points bawat match1.601.60
Goals na na-score / match0.80.6
Goals na na-concede / match0.60.4
Average ng goals sa match1.41.0
1 goal80%60%
2 goals20%40%
3 goals20%0%
Clean sheet60%80%
No goal40%60%
Goal difference+1+1
Half-time: 40% nangunguna - 40% tabla - 20% nahuhuli
2nd half: 40% panalo - 40% tabla - 20% talo
BTTS sa half-time (last 5): 20% - Total goals sa half-time: 4

* Ipinapakita ng colors sa tables ang event frequency: green ay common, yellow ay moderate, red ay rare. Frequency ito, hindi team rating.

Goals ayon sa minuto— kailan dumarating ang goals?

Mga phase ng match kung kailan pinakamadalas maka-score at mag-concede ang dalawang teams.

Schwarz-Weiß Bregenz
Na-scoreNa-concede
3
0
0-15
2
2
16-30
3
5
31-45
2
2
46-60
0
2
61-75
3
4
76-90

Pinaka-dangerous sa minutes 0-15 (3 goals). Pinakamaraming conceded sa 31-45 (5). Balance ng late goals (76-90): -1 - mahina sa late phases.

Admira
Na-scoreNa-concede
3
2
0-15
3
2
16-30
1
1
31-45
1
0
46-60
1
4
61-75
4
1
76-90

Pinaka-dangerous sa minutes 76-90 (4 goals). Pinakamaraming conceded sa 61-75 (4). Balance ng late goals (76-90): +3 - malakas sa late phases.

* Kasama sa buckets na 31-45 at 76-90 ang added-time goals.

Karagdagang team indicators— ano ang ipinapakita ng xG, efficiency at form?

Comparison ng chance quality, results at trends mula sa completed matches ngayong season.

Profile ng match

2.55
Estimated na goals
attack laban sa opponent defence
1.1 : 1.4
Estimated na hati ng goals
home : away
82%
Pace kumpara sa liga
100% = average ng liga
35%
Parehong teams naka-score (BTTS)
average mula sa seasons ng dalawang teams
+76%
Derby effect
H2H goals kumpara sa typical matches
35%
BTTS estimate
mula sa scoring frequency ng dalawang teams
15%
0:0 risk
mga 1 sa bawat 7 matches
0-1
Pinakakaraniwang goal range
attack vs defence sa magkabilang panig

Schwarz-Weiß Bregenz

Net xG balance
Difference ng chance quality na nagawa at pinayagan per match.
+0.04
Results kumpara sa xG
Difference ng actual goal balance at balance na ipinapakita ng xG.
-0.24
Points kumpara sa goal balance
Comparison ng collected points at points na ipinapahiwatig ng goal balance ng team.
-0.9 pts
Efficiency ng finishing
Naiko-convert ba ng team ang chances? Positive ang value kapag mas marami ang goals kaysa ipinapahiwatig ng chance quality.
-0.12
Efficiency ng defence
Nasasagip ba ng defence o goalkeeper ang team? Positive ang value kapag mas kaunti ang conceded goals kaysa ipinapahiwatig ng allowed chances.
-0.12
Attack vs league
Gaano karami ang goals ng team kumpara sa league average para sa role nito. Ang 120% ay 20% above average.
73%
Defence vs league
Gaano karami ang conceded goals ng team kumpara sa league average. Ang 80% ay 20% fewer conceded goals.
113%
Trend ng form
Comparison ng points sa last 5 matches at whole-season average.
-0.20
Mas malakas sa second half?
Ilang more goals ang sini-score ng team pagkatapos ng half-time kumpara bago ang break.
-0.3
Mga late goal
23% ng goals ng team ay dumarating sa minutes 76-90. Para sa comparison, 23% ang dumarating sa first 15 minutes.
23%

Admira

Net xG balance
Difference ng chance quality na nagawa at pinayagan per match.
+0.09
Results kumpara sa xG
Difference ng actual goal balance at balance na ipinapakita ng xG.
+0.21
Points kumpara sa goal balance
Comparison ng collected points at points na ipinapahiwatig ng goal balance ng team.
-0.8 pts
Efficiency ng finishing
Naiko-convert ba ng team ang chances? Positive ang value kapag mas marami ang goals kaysa ipinapahiwatig ng chance quality.
-0.39
Efficiency ng defence
Nasasagip ba ng defence o goalkeeper ang team? Positive ang value kapag mas kaunti ang conceded goals kaysa ipinapahiwatig ng allowed chances.
+0.60
Attack vs league
Gaano karami ang goals ng team kumpara sa league average para sa role nito. Ang 120% ay 20% above average.
98%
Defence vs league
Gaano karami ang conceded goals ng team kumpara sa league average. Ang 80% ay 20% fewer conceded goals.
56%
Trend ng form
Comparison ng points sa last 5 matches at whole-season average.
+0.60
Mas malakas sa second half?
Ilang more goals ang sini-score ng team pagkatapos ng half-time kumpara bago ang break.
-0.1
Mga late goal
31% ng goals ng team ay dumarating sa minutes 76-90. Para sa comparison, 23% ang dumarating sa first 15 minutes.
31%

* Ang estimated goals, goal split, BTTS estimate, 0:0 risk at goal range ay galing sa public season averages at frequencies ng dalawang teams. Statistical match profile ito, hindi private model prediction o betting pick. Ang iba pang indicators ay naglalarawan ng completed matches sa season.

Context ng liga— mataas ba ang scoring sa league na ito?

Paano nagko-compare ang dalawang teams sa league-wide averages ng 2. Liga.

Teams kumpara sa liga

Schwarz-Weiß BregenzLigaAdmira
Average ng goals sa match▼ 2.803.11▼ 2.30
Parehong teams naka-score▼ 40%55%▼ 30%
Min. 3 goals (Over 2.5)• 60%60%▼ 40%
Clean sheets▲ 30%24%▲ 40%
Goal bago ang half-time▼ 70%79%• 80%
Goal pagkatapos ng half-time▼ 80%82%▼ 70%

^ green = mas mataas sa league average, ˇ red = mas mababa sa league average. Direction ng gap ang ipinapakita nito, hindi team rating.

3.11
Average goals bawat match
55%
Parehong teams naka-score
60%
Min. 3 goals (Over 2.5)
24%
Clean sheets
1.78
Home goals bawat match
1.33
Away goals bawat match
+34%
Advantage ng home attack
+25%
Advantage ng home defence
+17%
Kabuuang home advantage
Goals sa 1st half (buong liga)
79%
1 goal
41%
2 goals
18%
3 goals
5%
4 goals
Goals sa 2nd half (buong liga)
82%
1 goal
50%
2 goals
23%
3 goals
10%
4 goals

Lineups at player events

Verified starters, substitutes at recorded events para sa match.

Timeline ng match

Mga goal, card at substitution ayon sa pagkakasunod ng oras.

  1. Schwarz-Weiß BregenzYellow cardRodrigo Souza Nascimento
  2. Schwarz-Weiß BregenzGoalMatheus Cecchini MullerAssist: Anteo Fetahu
  3. AdmiraSubstitutionPumasok: Riad KadrijaLumabas: Nadir Ajanovic
  4. Schwarz-Weiß BregenzYellow cardMatheus Cecchini Muller
  5. Schwarz-Weiß BregenzYellow cardGenta Omotehara
  6. AdmiraSubstitutionPumasok: Mateja BubanjLumabas: Benjamin Nyarko
  7. AdmiraSubstitutionPumasok: Xavi WoudstraLumabas: Lars de Wit
  8. Schwarz-Weiß BregenzSubstitutionPumasok: Mika MettlerLumabas: Gabryel Monteiro de Andrade

Referee at coaches

Buksan ang season profiles para makita ang match record, goals at discipline trends.

Head-to-head

Mga recent meeting (2): Schwarz-Weiß Bregenz 0 - 1 - 1 Admira. Average ng goals 4.50, both teams scored sa 100% matches.

Schwarz-Weiß Bregenz
1 : 4
FC Admira Wacker Mödling
FC Admira Wacker Mödling
2 : 2
Schwarz-Weiß Bregenz

Mga madalas itanong

Ano ang result ng Schwarz-Weiß Bregenz vs Admira?

Natapos ang 2. Liga match sa score na Schwarz-Weiß Bregenz 1:0 Admira. Nasa page na ito ang match statistics, half-by-half data at head-to-head record.

Ano ang head-to-head record ng Schwarz-Weiß Bregenz at Admira?

Sa huling 2 head-to-head matches, nanalo ang Schwarz-Weiß Bregenz ng 0, ang Admira ng 1, at 1 ang draws. Average goals: 4.50; BTTS: 100%.

Ano ang ipinapakita ng goal statistics bago ang Schwarz-Weiß Bregenz vs Admira?

Schwarz-Weiß Bregenz scores 1.30 goals per match at Admira 1.30. Ang 2. Liga average ay 3.11 goals, may Over 2.5 sa 60% ng matches. BTTS: Schwarz-Weiß Bregenz 40%, Admira 30%.

Ano ang current form ng Schwarz-Weiß Bregenz at Admira?

Sa last 5 matches, ang Schwarz-Weiß Bregenz ay 1-2-2 (1.00 points per match), habang ang Admira ay 4-0-1 (2.40 points per match).

Saan makikita ang betting pick at full analysis ng Schwarz-Weiß Bregenz vs Admira?

Nasa page na ito ang statistical context: form, H2H, goals, BTTS at Over/Under. Makikita sa NoFluffPicks app ang betting pick, value bet at full reasoning.