Kenya - Kenyan Premier LeagueUpdated ang data noong September 06, 2026

Shabana vs Homeboyz: mga stats ng match

Shabana crest
Shabana
1 : 0half-time 0:0
Homeboyz crest
Homeboyz

Shabana vs Homeboyz: form, goals at mahahalagang stats

Mahahalagang detalye ng match

Naglaro ang Shabana laban sa Homeboyz sa Kenyan Premier League (Kenya). Nilaro ang match noong 11 April 2026. Final score: 1:0.

Current na form

Shabana: 2-0-3 sa last five matches at 1.20 points per match. Homeboyz: 3-1-1 at 2.00 points per match.

Stats ng goals

Shabana ay may 1.15 goals na na-score at 1.11 na na-concede bawat match. Ang Homeboyz naman ay may 1.48 na na-score at 1.11 na na-concede. Average ng liga: 2.00 goals.

BTTS / Over / Under

BTTS: Shabana 44%, Homeboyz 56%. Over 2.5: Shabana 41%, Homeboyz 41%. League level: BTTS 43%, Over 2.5 33%.

xG, shots at style ng laro

Homeboyz ang may mas mataas na xG per match: 1.63 vs 1.42. May average na 10.3 shots bawat match ang Shabana, habang 10.3 naman ang Homeboyz.

First at second half

Nangunguna ang Shabana sa half-time sa 19% ng matches at nakaka-score ng 0.15 goals pagkatapos ng break. Para sa Homeboyz, 11% at 0.26 ang mga value.

Goals ayon sa minuto

Shabana: 0-15 (24 goals). Homeboyz: 0-15 (30 goals). Historical goal distribution ito, hindi prediction ng exact goal minute.

Context ng liga

Kenyan Premier League: 2.00 goals per match, BTTS 43% at Over 2.5 33%.

Head-to-head record

Bago ang match na ito, may 1 previous head-to-head matches sa database. Ang record ay 0-1-0, average goals 4.00, at BTTS 100%.

Archived na pre-match analysis

Ginawa ang analysis na ito bago ang kick-off. Ang conclusions ay base lang sa data na available bago ang match at hindi kasama ang final result o post-match statistics.

General match analysis

Homeboyz may mas better recent form at stronger attack: sa season naka-score sila ng 40 goals vs 31 ng Shabana, at sa last 5 matches nag-score sila ng 9 goals at conceded only 3 (0.6 per match), habang Shabana conceded 9 goals sa same period (1.8 per match). Homeboyz naglalabas ng more shots on target away (4.31 vs 3.58) at may higher xG per match away (1.58 vs 1.47), which indicates better quality ng goal-scoring chances despite fewer total shots (9.77 vs 11.83 for hosts). Shabana naman may solid home defense long-term — average lang na 0.92 goals conceded per match at 54% ng matches with clean sheets, at mas rare din silang goalless (23% matches without a goal vs 38% ng Homeboyz), na nagbibigay sa kanila ng realistic chances. Pero poor recent form ng hosts (avg 1.2 points sa last 5 matches vs 2.0 points for Homeboyz) at worse defense sa recent period (9 goals conceded in 5 matches) nagtutilt ng advantage toward the visitors. Based on ito, binibigay ko higher win probability sa visitors — 50% — habang 30% sa hosts at 20% draw.

Tingnan ang statistical overview

Ayon sa half

0 : 0
1st half
0 : 0
2nd half

Stats ng match

46Possession (%)54
ShabanaHomeboyz
16Shots12
ShabanaHomeboyz
3Shots on target3
ShabanaHomeboyz
1.69xG1.5
ShabanaHomeboyz
6Corners4
ShabanaHomeboyz
66Dangerous attacks73
ShabanaHomeboyz
-1Fouls-1
ShabanaHomeboyz
-1Cards-1
ShabanaHomeboyz

Pre-match na profileano ang sinasabi ng season numbers?

Team profile ito batay sa season data at form. Lalabas lang ang match-flow statistics kapag tapos na ang fixture.

1.15Goals na na-score / match1.48
ShabanaHomeboyz
1.11Goals na na-concede / match1.11
ShabanaHomeboyz
48%Average na possession51%
ShabanaHomeboyz
3.33Shots on target bawat match5
ShabanaHomeboyz

Stats ng teamsalin ang mas efficient na team?

Comparison ng attack at defence ng dalawang teams sa current season.

10.33Shots bawat match10.26
ShabanaHomeboyz
3.33Shots on target5
ShabanaHomeboyz
11.1%Shot conversion14.4%
ShabanaHomeboyz
48%Possession51%
ShabanaHomeboyz
1.42xG for1.63
ShabanaHomeboyz
1.43xG against1.27
ShabanaHomeboyz

Quality ng shooting

Shabana: Balanced ang styleHomeboyz: Efficient ang finishing
ShabanaHomeboyz
Accuracy ng shots on target32%49%
Quality ng chances (xG bawat shot)0.140.16
Finishing (goals bawat shot on target)0.350.30

Kapag nasa 0.08 ang xG per shot, kadalasan long-range attempts iyon; ang 0.15+ ay karaniwang chances sa box. Galing sa possession, shot volume at conversion ang style label.

* Ipinapakita ng xG (expected goals) kung ilang goals ang inaasahang makuha ng team mula sa chances nito. Kapag mas mataas ang actual goals kaysa xG, above average ang finishing; kapag mas mababa, may missed chances.

Form ng teamsalin ang mas maganda ang current form?

Last five matches at season record, overall at may home-away split.

Homeboyz ang 67% better sa: form sa last 5 matches.

1.2 pts / match - Shabana · 2 pts / match - Homeboyz

Shabana
WLLWL
Result split ngayong season
44% W26% R30% P
Season record (W-D-L)
12-7-8
1.59 pts / match · goal difference +1
Last 5 (W-D-L)
2-0-3
1.20 pts / match
Record ng team sa home (W-D-L)
6-2-5
Last 5 sa home
4-0-1
WWWLW
Averages sa last 5 matches
Goals na na-score: 0.8Goals na na-concede: 1.4xG: 1.32Opponent xG: 1.57BTTS: 40%Over 2.5: 60%
Homeboyz
WLDWW
Result split ngayong season
41% W37% R22% P
Season record (W-D-L)
11-10-6
1.59 pts / match · goal difference +10
Last 5 (W-D-L)
3-1-1
2.00 pts / match
Record ng team sa away (W-D-L)
5-3-5
Last 5 sa away
2-2-1
DWDLW
Averages sa last 5 matches
Goals na na-score: 1.6Goals na na-concede: 0.6xG: 1.82Opponent xG: 1.08BTTS: 20%Over 2.5: 20%

Goalspaano nag-i-score at nagko-concede ang dalawang teams?

Ilang goals ang sini-score at kino-concede ng dalawang teams, pati kung gaano kadalas silang mag-clean sheet o hindi maka-score.

Homeboyz ang 29% better sa: goals scored per match.

1.15 goals / match - Shabana · 1.48 goals / match - Homeboyz

Scoring profile ng Shabana: napakalakas

Nakaka-score ang Shabana sa 81% ng matches (22 sa 27 matches), habang may clean sheet ang Homeboyz sa 26% (7 sa 27 matches).

Scoring profile ng Homeboyz: malakas

Nakaka-score ang Homeboyz sa 78% ng matches (21 sa 27 matches), habang may clean sheet ang Shabana sa 48% (13 sa 27 matches).

31Goals na na-score (season)40
ShabanaHomeboyz
30Goals na na-concede (season)30
ShabanaHomeboyz
2.26Average ng goals sa match2.59
ShabanaHomeboyz
4Goals na na-score (last 5)8
ShabanaHomeboyz
7Goals na na-concede (last 5)3
ShabanaHomeboyz

Gaano kadalas silang maka-score ng hindi bababa sa...

81%1 goal78%
ShabanaHomeboyz
19%2 goals48%
ShabanaHomeboyz
11%3 goals19%
ShabanaHomeboyz
4%4 goals4%
ShabanaHomeboyz

Gaano kadalas silang mag-concede ng hindi bababa sa...

52%1 goal74%
ShabanaHomeboyz
37%2 goals33%
ShabanaHomeboyz
15%3 goals4%
ShabanaHomeboyz
4%4 goals0%
ShabanaHomeboyz

* Kasama sa statistics ang home at away matches ng dalawang teams sa current season.

Parehong teams naka-score (BTTS)gaano kadalas nakaka-score ang parehong teams?

Gaano kadalas may goals ang magkabilang panig sa matches ng teams, kumpara sa league average.

Mga pattern ng goal

7%BTTS sa half-time7%
ShabanaHomeboyz
4%BTTS sa parehong halves0%
ShabanaHomeboyz
4%Naka-score sa parehong halves11%
ShabanaHomeboyz

BTTS at goal count

37%Min. 3 goals at BTTS37%
ShabanaHomeboyz
4%Min. 3 goals na walang BTTS4%
ShabanaHomeboyz
40%BTTS - last 520%
ShabanaHomeboyz

Mga goal line (Over/Under)gaano kadalas lumalagpas sa goal lines ang kanilang matches?

Gaano kadalas lumalagpas sa goal thresholds ang matches ng teams, sa full match at bawat half.

1st half

30%Min. 1 goal bago ang half-time22%
ShabanaHomeboyz
11%Min. 2 goals bago ang half-time11%
ShabanaHomeboyz
4%Min. 3 goals bago ang half-time0%
ShabanaHomeboyz

2nd half

26%Min. 1 goal pagkatapos ng half-time26%
ShabanaHomeboyz
11%Min. 2 goals pagkatapos ng half-time19%
ShabanaHomeboyz
0%Min. 3 goals pagkatapos ng half-time7%
ShabanaHomeboyz

Mga half ng matchsaang half mas madalas silang maka-score?

Paano nahahati sa first at second half ang performance: goals, points, clean sheets at state sa half-time.

Shabana ang 9% better sa: form sa first half (half-time points).

1.3 pts / match - Shabana · 1.19 pts / match - Homeboyz

Shabana - state sa half-time
19% nangunguna74% tabla7% nahuhuli
Homeboyz - state sa half-time
11% nangunguna85% tabla4% nahuhuli

Bago ang half-time (1st half)

1.3Points bawat match (1st half)1.19
ShabanaHomeboyz
0.3Goals na na-score (1st half)0.19
ShabanaHomeboyz
0.19Goals na na-concede (1st half)0.15
ShabanaHomeboyz
0.48Average ng goals (1st half)0.33
ShabanaHomeboyz
85%Clean sheet bago ang half-time89%
ShabanaHomeboyz
78%Walang goal bago ang half-time81%
ShabanaHomeboyz

Pagkatapos ng half-time (2nd half)

1.04Points bawat match (2nd half)1.11
ShabanaHomeboyz
0.15Goals na na-score (2nd half)0.26
ShabanaHomeboyz
0.22Goals na na-concede (2nd half)0.26
ShabanaHomeboyz
0.37Average ng goals (2nd half)0.52
ShabanaHomeboyz
81%Clean sheet pagkatapos ng half-time81%
ShabanaHomeboyz
85%Walang goal pagkatapos ng half-time81%
ShabanaHomeboyz

Shabana - mga result sa second half

7% W81% R11% P
35
Half-time points
8
Half-time goals
+3
Goal difference sa 1st half
28
Second-half points
-2
Goal difference sa 2nd half
1.30
PPG bago ang half-time
Lead holding232%

Leading sa half-time sa 19% ng matches at nananalo sa 44%. Nanalo rin sa ilang matches kahit walang half-time lead.

Defence after half-time+0.0

Stable ang defence sa buong match.

Homeboyz - mga result sa second half

11% W78% R11% P
32
Half-time points
5
Half-time goals
+1
Goal difference sa 1st half
30
Second-half points
0
Goal difference sa 2nd half
1.19
PPG bago ang half-time
Lead holding373%

Leading sa half-time sa 11% ng matches at nananalo sa 41%. Nanalo rin sa ilang matches kahit walang half-time lead.

Defence after half-time+0.1

Nagko-concede ng 0.1 more goals per match pagkatapos ng half-time - bumababa ang defensive level sa second half.

Shabana - last 5 matches per half
1st half2nd half
Points bawat match0.800.80
Goals na na-score / match0.00.0
Goals na na-concede / match0.40.2
Average ng goals sa match0.40.2
1 goal20%20%
2 goals20%0%
3 goals0%0%
Clean sheet80%80%
No goal100%100%
Goal difference-2-1
Half-time: 0% nangunguna - 80% tabla - 20% nahuhuli
2nd half: 0% panalo - 80% tabla - 20% talo
BTTS sa half-time (last 5): 0% - Total goals sa half-time: 0
Homeboyz - last 5 matches per half
1st half2nd half
Points bawat match1.001.00
Goals na na-score / match0.00.0
Goals na na-concede / match0.00.0
Average ng goals sa match0.00.0
1 goal0%0%
2 goals0%0%
3 goals0%0%
Clean sheet100%100%
No goal100%100%
Goal difference00
Half-time: 0% nangunguna - 100% tabla - 0% nahuhuli
2nd half: 0% panalo - 100% tabla - 0% talo
BTTS sa half-time (last 5): 0% - Total goals sa half-time: 0

* Ipinapakita ng colors sa tables ang event frequency: green ay common, yellow ay moderate, red ay rare. Frequency ito, hindi team rating.

Goals ayon sa minutokailan dumarating ang goals?

Mga phase ng match kung kailan pinakamadalas maka-score at mag-concede ang dalawang teams.

Shabana
Na-scoreNa-concede
24
19
0-15
3
1
16-30
0
3
31-45
1
0
46-60
1
1
61-75
2
6
76-90

Pinaka-dangerous sa minutes 0-15 (24 goals). Pinakamaraming conceded sa 0-15 (19). Balance ng late goals (76-90): -4 - mahina sa late phases.

Homeboyz
Na-scoreNa-concede
30
20
0-15
2
1
16-30
1
2
31-45
3
1
46-60
1
4
61-75
3
2
76-90

Pinaka-dangerous sa minutes 0-15 (30 goals). Pinakamaraming conceded sa 0-15 (20). Balance ng late goals (76-90): +1 - malakas sa late phases.

* Kasama sa buckets na 31-45 at 76-90 ang added-time goals.

Karagdagang team indicatorsano ang ipinapakita ng xG, efficiency at form?

Comparison ng chance quality, results at trends mula sa completed matches ngayong season.

Profile ng match

2.42
Estimated na goals
attack laban sa opponent defence
1.1 : 1.3
Estimated na hati ng goals
home : away
121%
Pace kumpara sa liga
100% = average ng liga
50%
Parehong teams naka-score (BTTS)
average mula sa seasons ng dalawang teams
+65%
Derby effect
H2H goals kumpara sa typical matches
63%
BTTS estimate
mula sa scoring frequency ng dalawang teams
4%
0:0 risk
mga 1 sa bawat 25 matches
0-1
Pinakakaraniwang goal range
attack vs defence sa magkabilang panig

Shabana

Net xG balance
Difference ng chance quality na nagawa at pinayagan per match.
-0.01
Results kumpara sa xG
Difference ng actual goal balance at balance na ipinapakita ng xG.
+0.05
Points kumpara sa goal balance
Comparison ng collected points at points na ipinapahiwatig ng goal balance ng team.
+1.2 pts
Efficiency ng finishing
Naiko-convert ba ng team ang chances? Positive ang value kapag mas marami ang goals kaysa ipinapahiwatig ng chance quality.
-0.27
Efficiency ng defence
Nasasagip ba ng defence o goalkeeper ang team? Positive ang value kapag mas kaunti ang conceded goals kaysa ipinapahiwatig ng allowed chances.
+0.32
Attack vs league
Gaano karami ang goals ng team kumpara sa league average para sa role nito. Ang 120% ay 20% above average.
111%
Defence vs league
Gaano karami ang conceded goals ng team kumpara sa league average. Ang 80% ay 20% fewer conceded goals.
114%
Trend ng form
Comparison ng points sa last 5 matches at whole-season average.
-0.39
Mas malakas sa second half?
Ilang more goals ang sini-score ng team pagkatapos ng half-time kumpara bago ang break.
-0.1
Mga late goal
6% ng goals ng team ay dumarating sa minutes 76-90. Para sa comparison, 77% ang dumarating sa first 15 minutes.
6%

Homeboyz

Net xG balance
Difference ng chance quality na nagawa at pinayagan per match.
+0.36
Results kumpara sa xG
Difference ng actual goal balance at balance na ipinapakita ng xG.
+0.01
Points kumpara sa goal balance
Comparison ng collected points at points na ipinapahiwatig ng goal balance ng team.
-8.8 pts
Efficiency ng finishing
Naiko-convert ba ng team ang chances? Positive ang value kapag mas marami ang goals kaysa ipinapahiwatig ng chance quality.
-0.15
Efficiency ng defence
Nasasagip ba ng defence o goalkeeper ang team? Positive ang value kapag mas kaunti ang conceded goals kaysa ipinapahiwatig ng allowed chances.
+0.16
Attack vs league
Gaano karami ang goals ng team kumpara sa league average para sa role nito. Ang 120% ay 20% above average.
153%
Defence vs league
Gaano karami ang conceded goals ng team kumpara sa league average. Ang 80% ay 20% fewer conceded goals.
107%
Trend ng form
Comparison ng points sa last 5 matches at whole-season average.
+0.41
Mas malakas sa second half?
Ilang more goals ang sini-score ng team pagkatapos ng half-time kumpara bago ang break.
+0.1
Mga late goal
8% ng goals ng team ay dumarating sa minutes 76-90. Para sa comparison, 75% ang dumarating sa first 15 minutes.
8%

* Ang estimated goals, goal split, BTTS estimate, 0:0 risk at goal range ay galing sa public season averages at frequencies ng dalawang teams. Statistical match profile ito, hindi private model prediction o betting pick. Ang iba pang indicators ay naglalarawan ng completed matches sa season.

Context ng ligamataas ba ang scoring sa league na ito?

Paano nagko-compare ang dalawang teams sa league-wide averages ng Kenyan Premier League.

Teams kumpara sa liga

ShabanaLigaHomeboyz
Average ng goals sa match 2.262.00 2.59
Parehong teams naka-score 44%43% 56%
Min. 3 goals (Over 2.5) 41%33% 41%
Clean sheets 48%35% 26%
Goal bago ang half-time 30%22% 22%
Goal pagkatapos ng half-time 26%23% 26%

^ green = mas mataas sa league average, ˇ red = mas mababa sa league average. Direction ng gap ang ipinapakita nito, hindi team rating.

2.00
Average goals bawat match
43%
Parehong teams naka-score
33%
Min. 3 goals (Over 2.5)
35%
Clean sheets
1.04
Home goals bawat match
0.97
Away goals bawat match
+7%
Advantage ng home attack
+7%
Advantage ng home defence
+0%
Kabuuang home advantage
Goals sa 1st half (buong liga)
22%
1 goal
9%
2 goals
2%
3 goals
1%
4 goals
Goals sa 2nd half (buong liga)
23%
1 goal
12%
2 goals
2%
3 goals
0%
4 goals

Head-to-head

Nakaraang meeting: Shabana 0 - 1 - 0 Homeboyz. Average ng goals 4.00, both teams scored sa 100% matches.

Mga madalas itanong

Ano ang result ng Shabana vs Homeboyz?

Natapos ang Kenyan Premier League match sa score na Shabana 1:0 Homeboyz. Nasa page na ito ang match statistics, half-by-half data at head-to-head record.

Ano ang ipinapakita ng goal statistics bago ang Shabana vs Homeboyz?

Shabana scores 1.15 goals per match at Homeboyz 1.48. Ang Kenyan Premier League average ay 2.00 goals, may Over 2.5 sa 33% ng matches. BTTS: Shabana 44%, Homeboyz 56%.

Ano ang current form ng Shabana at Homeboyz?

Sa last 5 matches, ang Shabana ay 2-0-3 (1.20 points per match), habang ang Homeboyz ay 3-1-1 (2.00 points per match).

Saan makikita ang betting pick at full analysis ng Shabana vs Homeboyz?

Nasa page na ito ang statistical context: form, H2H, goals, BTTS at Over/Under. Makikita sa NoFluffPicks app ang betting pick, value bet at full reasoning.