Tanzania - Ligi kuu BaraBenjamin Mkapa National StadiumUpdated ang data noong September 01, 2026

Simba vs Coastal Union: mga stats ng match

Simba crest
Simba
1 : 0half-time 0:0
Coastal Union crest
Coastal Union

Simba vs Coastal Union: form, goals at mahahalagang stats

Mahahalagang detalye ng match

Naglaro ang Simba laban sa Coastal Union sa Ligi kuu Bara (Tanzania). Nilaro ang match noong 27 August 2026. Venue: Benjamin Mkapa National Stadium. Final score: 1:0.

Current na form

Simba: 3-0-0 sa last five matches at 3.00 points per match. Coastal Union: 0-1-2 at 0.33 points per match.

Stats ng goals

Simba ay may 2.00 goals na na-score at 0.67 na na-concede bawat match. Ang Coastal Union naman ay may 0.67 na na-score at 2.00 na na-concede. Average ng liga: 2.56 goals.

BTTS / Over / Under

BTTS: Simba 67%, Coastal Union 67%. Over 2.5: Simba 67%, Coastal Union 33%. League level: BTTS 56%, Over 2.5 44%.

xG, shots at style ng laro

Simba ang may mas mataas na xG per match: 1.07 vs 0.53. May average na 4.0 shots bawat match ang Simba, habang 0.3 naman ang Coastal Union.

First at second half

Nangunguna ang Simba sa half-time sa 67% ng matches at nakaka-score ng 0.67 goals pagkatapos ng break. Para sa Coastal Union, 0% at 0.33 ang mga value.

Goals ayon sa minuto

Simba: 31-45+ (2 goals). Coastal Union: 31-45+ (1 goals). Historical goal distribution ito, hindi prediction ng exact goal minute.

Context ng liga

Ligi kuu Bara: 2.56 goals per match, BTTS 56% at Over 2.5 44%.

Head-to-head record

Bago ang match na ito, may 2 previous head-to-head matches sa database. Ang record ay 2-0-0, average goals 2.50, at BTTS 50%.

Archived na pre-match analysis

Ginawa ang analysis na ito bago ang kick-off. Ang conclusions ay base lang sa data na available bago ang match at hindi kasama ang final result o post-match statistics.

General match analysis

Nangunguna ang Simba sa standings at sinimulan ang season na may 3 panalo sa 3 matches, umiskor ng 6 goals habang 2 lang ang conceded. Kasing-kumbinsido rin ng kanilang kasalukuyang form ang recent run nila: sa huling limang matches, nagtala sila ng 4 wins at 1 draw, may 8 goals scored at 3 goals conceded lamang. Nasa 16th place ang Coastal Union, natalo sa parehong league matches, at sa huling limang appearances ay nagtala ng 3 defeats at average na 0,8 points per match lamang. Sa away games, average na 4 goals ang nakokonsede ng visitors, hinahayaan ang opponents na makagawa ng 3,45 xG, habang 0,53 xG lamang ang kanilang nalilikha—malinaw na indikasyon ito ng malaking edge ng Simba sa chance creation at defensive control. Dagdag pa rito, natalo ang Coastal Union sa 100% ng kanilang away matches hanggang ngayon, kaya ang pinaka-malamang na resulta ay isang convincing home win.

Tingnan ang statistical overview
BTTS - makaka-score ba ang parehong teams?

Ang pinakamalakas na argumento para sa BTTS “No” ay ang napakalimitadong atake ng Coastal Union: sa huling 5 matches, average lang na 0.8 goals ang na-score ng team, habang nasa 0.76 ang xG. Samantala, very solid ang depensa ng Simba, na 0.6 goal lang kada match ang kanilang kino-concede sa parehong period, at 0.54 lang ang kanilang average xG against. Nasa excellent form ang home team, may record na 4 wins at 1 draw, at naka-score ng 8 goals sa kanilang huling limang appearances. Kaya mas malamang ang panalo nila nang walang sagot kaysa sa isang open game kung saan parehong teams ang maka-score. Totoo na parehong nagkaroon ng BTTS sa 60% ng kanilang huling limang matches, pero ang mahinang chance creation ng away team ay malinaw na nagpapababa sa posibilidad na makapuntos sila. Ang BTTS “No” pick ay pangunahing tumutukoy sa realistic na scenario kung saan makaka-score ang Simba, habang hindi mababasag ng Coastal Union ang matibay na depensa ng hosts.

Tingnan ang BTTS statistics
Over/Under - analysis ng dami ng goals

Nasa very good form ang Simba: sa kanilang huling limang matches, nag-average sila ng 1,6 goals at 0,6 lang ang conceded, habang nanalo sa apat sa limang laro. Ang Coastal Union naman ay nakapagtala lang ng 0,8 goal per match sa period na ito, na may average xG na 0,76, habang ang depensa ng Simba ay nagbigay lamang sa opponents ng 0,54 xG. Totoong vulnerable sa defense ang away team, dahil nagco-concede sila ng average na 1,8 goals at 2,62 xG sa kanilang huling limang appearances—pabor ito sa goals ng home team, pero hindi necessarily sa isang open game na may apat na goals. 40% lang ng huling limang matches ng Coastal Union at 60% ng mga laro ng Simba ang lumampas sa 2,5 goals, habang ang forecast na 2,23 goals ay malinaw na mababa sa Goal line na 3,5. Kaya ang pinakamalakas na pick ay Under 3,5, dahil ang limitadong attacking potential ng away team ay malamang na magpahirap para maabot ang apat na goals.

Tingnan ang Over/Under statistics
HT/FT - scenario sa half-time at full-time

Mas malakas ang Simba sa kanilang last five matches: average silang nakakakuha ng 1.6 goals, 0.6 lang ang kinakampihan nilang goals against, at nanalo sa 80% ng games. Samantala, ang Coastal Union ay may average na 0.8 goal, nakakakonsede ng 1.8, at natalo sa 60% ng kanilang matches. Ang home team ay lamang sa first half sa 3 sa kanilang huling 5 laro, na may average na 1.0 goal bago ang break. Sa parehong period, 0.2 goal lang ang average ng visitors sa first half, at sa 80% ng pagkakataon ay hindi sila nakapuntos. May positive first-half record din ang Simba na +4, kumpara sa -3 ng Coastal Union, kaya mas malakas ang senaryo na makokontrol ng home side ang laro mula pa sa umpisa. Pagkatapos ng break, mas stable pa rin defensively ang hosts, na 0.4 goal lang ang average na sinasalo kumpara sa 1.0 ng visitors. Kaya ang pinaka-malamang na outcome ay mapapanatili ng Simba ang lamang at panalo sa dulo, o HT/FT 1/1.

Tingnan ang first-half at second-half statistics

Ayon sa half

0 : 0
1st half
1 : 0
2nd half

Stats ng match

76Possession (%)24
SimbaCoastal Union
21Shots2
SimbaCoastal Union
8Shots on target0
SimbaCoastal Union
2.37xG0.27
SimbaCoastal Union
15Corners0
SimbaCoastal Union
69Dangerous attacks19
SimbaCoastal Union
10Fouls12
SimbaCoastal Union
0Cards0
SimbaCoastal Union

Pre-match na profileano ang sinasabi ng season numbers?

Team profile ito batay sa season data at form. Lalabas lang ang match-flow statistics kapag tapos na ang fixture.

2Goals na na-score / match0.67
SimbaCoastal Union
0.67Goals na na-concede / match2
SimbaCoastal Union
53%Average na possession9%
SimbaCoastal Union
1.33Shots on target bawat match0
SimbaCoastal Union

Stats ng teamsalin ang mas efficient na team?

Comparison ng attack at defence ng dalawang teams sa current season.

4Shots bawat match0.33
SimbaCoastal Union
1.33Shots on target0
SimbaCoastal Union
50%Shot conversion200%
SimbaCoastal Union
53%Possession9%
SimbaCoastal Union
1.07xG for0.53
SimbaCoastal Union
0.54xG against3.45
SimbaCoastal Union

Quality ng shooting

Simba: Efficient ang finishingCoastal Union: Counter-attacking ang style
SimbaCoastal Union
Accuracy ng shots on target33%0%
Quality ng chances (xG bawat shot)0.271.61
Finishing (goals bawat shot on target)1.500.00

Kapag nasa 0.08 ang xG per shot, kadalasan long-range attempts iyon; ang 0.15+ ay karaniwang chances sa box. Galing sa possession, shot volume at conversion ang style label.

* Ipinapakita ng xG (expected goals) kung ilang goals ang inaasahang makuha ng team mula sa chances nito. Kapag mas mataas ang actual goals kaysa xG, above average ang finishing; kapag mas mababa, may missed chances.

Form ng teamsalin ang mas maganda ang current form?

Last five matches at season record, overall at may home-away split.

Simba ang 809% better sa: form sa last 5 matches.

3 pts / match - Simba · 0.33 pts / match - Coastal Union

Simba
WWW
5 straight wins
Result split ngayong season
100% W0% R0% P
Season record (W-D-L)
3-0-0
3.00 pts / match · goal difference +4
Last 5 (W-D-L)
3-0-0
3.00 pts / match
Record ng team sa home (W-D-L)
0-0-0
Last 5 sa home
0-0-0
Averages sa last 5 matches
Goals na na-score: 2.0Goals na na-concede: 0.7xG: 1.07Opponent xG: 0.54BTTS: 67%Over 2.5: 67%
Coastal Union
LLD
Walang win sa last 5 matches
Result split ngayong season
0% W33% R67% P
Season record (W-D-L)
0-1-2
0.33 pts / match · goal difference -4
Last 5 (W-D-L)
0-1-2
0.33 pts / match
Record ng team sa away (W-D-L)
0-0-1
Last 5 sa away
0-0-1
L
Averages sa last 5 matches
Goals na na-score: 0.7Goals na na-concede: 2.0xG: 0.53Opponent xG: 3.45BTTS: 67%Over 2.5: 33%

Goalspaano nag-i-score at nagko-concede ang dalawang teams?

Ilang goals ang sini-score at kino-concede ng dalawang teams, pati kung gaano kadalas silang mag-clean sheet o hindi maka-score.

Simba ang 199% better sa: goals scored per match.

2 goals / match - Simba · 0.67 goals / match - Coastal Union

Simba ang 199% better sa: goals conceded per match.

0.67 goals / match - Simba · 2 goals / match - Coastal Union

Scoring profile ng Simba: napakalakas

Nakaka-score ang Simba sa 100% ng matches (3 sa 3 matches), habang may clean sheet ang Coastal Union sa 0% (0 sa 3 matches).

Scoring profile ng Coastal Union: malakas

Nakaka-score ang Coastal Union sa 67% ng matches (2 sa 3 matches), habang may clean sheet ang Simba sa 33% (1 sa 3 matches).

6Goals na na-score (season)2
SimbaCoastal Union
2Goals na na-concede (season)6
SimbaCoastal Union
2.67Average ng goals sa match2.67
SimbaCoastal Union
6Goals na na-score (last 5)2
SimbaCoastal Union
2Goals na na-concede (last 5)6
SimbaCoastal Union

Gaano kadalas silang maka-score ng hindi bababa sa...

100%1 goal67%
SimbaCoastal Union
100%2 goals0%
SimbaCoastal Union
0%3 goals0%
SimbaCoastal Union
0%4 goals0%
SimbaCoastal Union

Gaano kadalas silang mag-concede ng hindi bababa sa...

67%1 goal100%
SimbaCoastal Union
0%2 goals33%
SimbaCoastal Union
0%3 goals33%
SimbaCoastal Union
0%4 goals33%
SimbaCoastal Union

* Kasama sa statistics ang home at away matches ng dalawang teams sa current season.

Parehong teams naka-score (BTTS)gaano kadalas nakaka-score ang parehong teams?

Gaano kadalas may goals ang magkabilang panig sa matches ng teams, kumpara sa league average.

Mga pattern ng goal

33%BTTS sa half-time33%
SimbaCoastal Union
0%BTTS sa parehong halves0%
SimbaCoastal Union
67%Naka-score sa parehong halves0%
SimbaCoastal Union

BTTS at goal count

67%Min. 3 goals at BTTS33%
SimbaCoastal Union
0%Min. 3 goals na walang BTTS0%
SimbaCoastal Union
67%BTTS - last 567%
SimbaCoastal Union

Mga goal line (Over/Under)gaano kadalas lumalagpas sa goal lines ang kanilang matches?

Gaano kadalas lumalagpas sa goal thresholds ang matches ng teams, sa full match at bawat half.

1st half

100%Min. 1 goal bago ang half-time67%
SimbaCoastal Union
67%Min. 2 goals bago ang half-time67%
SimbaCoastal Union
0%Min. 3 goals bago ang half-time0%
SimbaCoastal Union

2nd half

100%Min. 1 goal pagkatapos ng half-time67%
SimbaCoastal Union
0%Min. 2 goals pagkatapos ng half-time33%
SimbaCoastal Union
0%Min. 3 goals pagkatapos ng half-time33%
SimbaCoastal Union

Mga half ng matchsaang half mas madalas silang maka-score?

Paano nahahati sa first at second half ang performance: goals, points, clean sheets at state sa half-time.

Simba ang 248% better sa: form sa first half (half-time points).

2.33 pts / match - Simba · 0.67 pts / match - Coastal Union

Simba - state sa half-time
67% nangunguna33% tabla0% nahuhuli
Coastal Union - state sa half-time
0% nangunguna67% tabla33% nahuhuli

Bago ang half-time (1st half)

2.33Points bawat match (1st half)0.67
SimbaCoastal Union
1.33Goals na na-score (1st half)0.33
SimbaCoastal Union
0.33Goals na na-concede (1st half)1
SimbaCoastal Union
1.67Average ng goals (1st half)1.33
SimbaCoastal Union
67%Clean sheet bago ang half-time33%
SimbaCoastal Union
0%Walang goal bago ang half-time67%
SimbaCoastal Union

Pagkatapos ng half-time (2nd half)

2Points bawat match (2nd half)0.33
SimbaCoastal Union
0.67Goals na na-score (2nd half)0.33
SimbaCoastal Union
0.33Goals na na-concede (2nd half)1
SimbaCoastal Union
1Average ng goals (2nd half)1.33
SimbaCoastal Union
67%Clean sheet pagkatapos ng half-time33%
SimbaCoastal Union
33%Walang goal pagkatapos ng half-time67%
SimbaCoastal Union

Simba - mga result sa second half

67% W0% R33% P
7
Half-time points
4
Half-time goals
+3
Goal difference sa 1st half
6
Second-half points
+1
Goal difference sa 2nd half
2.33
PPG bago ang half-time
Lead holding149%

Leading sa half-time sa 67% ng matches at nananalo sa 100%. Nanalo rin sa ilang matches kahit walang half-time lead.

Defence after half-time0.0

Stable ang defence sa buong match.

Coastal Union - mga result sa second half

0% W33% R67% P
2
Half-time points
1
Half-time goals
-2
Goal difference sa 1st half
1
Second-half points
-2
Goal difference sa 2nd half
0.67
PPG bago ang half-time
Defence after half-time0.0

Stable ang defence sa buong match.

Simba - last 5 matches per half
1st half2nd half
Points bawat match2.332.00
Goals na na-score / match1.30.7
Goals na na-concede / match0.30.3
Average ng goals sa match1.71.0
1 goal100%100%
2 goals67%0%
3 goals0%0%
Clean sheet67%67%
No goal0%33%
Goal difference+3+1
Half-time: 67% nangunguna - 33% tabla - 0% nahuhuli
2nd half: 67% panalo - 0% tabla - 33% talo
BTTS sa half-time (last 5): 33% - Total goals sa half-time: 4
Coastal Union - last 5 matches per half
1st half2nd half
Points bawat match0.670.33
Goals na na-score / match0.30.3
Goals na na-concede / match1.01.0
Average ng goals sa match1.31.3
1 goal67%67%
2 goals67%33%
3 goals0%33%
Clean sheet33%33%
No goal67%67%
Goal difference-2-2
Half-time: 0% nangunguna - 67% tabla - 33% nahuhuli
2nd half: 0% panalo - 33% tabla - 67% talo
BTTS sa half-time (last 5): 33% - Total goals sa half-time: 1

* Ipinapakita ng colors sa tables ang event frequency: green ay common, yellow ay moderate, red ay rare. Frequency ito, hindi team rating.

Goals ayon sa minutokailan dumarating ang goals?

Mga phase ng match kung kailan pinakamadalas maka-score at mag-concede ang dalawang teams.

Simba
Na-scoreNa-concede
1
0
0-15
1
1
16-30
2
0
31-45
0
0
46-60
2
1
61-75
0
0
76-90

Pinaka-dangerous sa minutes 31-45 (2 goals). Pinakamaraming conceded sa 16-30 (1). Balance ng late goals (76-90): 0.

Coastal Union
Na-scoreNa-concede
0
0
0-15
0
1
16-30
1
2
31-45
0
1
46-60
0
0
61-75
1
2
76-90

Pinaka-dangerous sa minutes 31-45 (1 goal). Pinakamaraming conceded sa 31-45 (2). Balance ng late goals (76-90): -1 - mahina sa late phases.

* Kasama sa buckets na 31-45 at 76-90 ang added-time goals.

Karagdagang team indicatorsano ang ipinapakita ng xG, efficiency at form?

Comparison ng chance quality, results at trends mula sa completed matches ngayong season.

Profile ng match

2.67
Estimated na goals
attack laban sa opponent defence
2.0 : 0.7
Estimated na hati ng goals
home : away
104%
Pace kumpara sa liga
100% = average ng liga
67%
Parehong teams naka-score (BTTS)
average mula sa seasons ng dalawang teams
-6%
Derby effect
H2H goals kumpara sa typical matches
67%
BTTS estimate
mula sa scoring frequency ng dalawang teams
0%
0:0 risk
halos zero
2-3
Pinakakaraniwang goal range
attack vs defence sa magkabilang panig

Simba

Net xG balance
Difference ng chance quality na nagawa at pinayagan per match.
+0.53
Results kumpara sa xG
Difference ng actual goal balance at balance na ipinapakita ng xG.
+0.80
Points kumpara sa goal balance
Comparison ng collected points at points na ipinapahiwatig ng goal balance ng team.
+0.9 pts
Efficiency ng finishing
Naiko-convert ba ng team ang chances? Positive ang value kapag mas marami ang goals kaysa ipinapahiwatig ng chance quality.
+0.93
Efficiency ng defence
Nasasagip ba ng defence o goalkeeper ang team? Positive ang value kapag mas kaunti ang conceded goals kaysa ipinapahiwatig ng allowed chances.
-0.13
Attack vs league
Gaano karami ang goals ng team kumpara sa league average para sa role nito. Ang 120% ay 20% above average.
125%
Defence vs league
Gaano karami ang conceded goals ng team kumpara sa league average. Ang 80% ay 20% fewer conceded goals.
70%
Trend ng form
Comparison ng points sa last 5 matches at whole-season average.
0.00
Mas malakas sa second half?
Ilang more goals ang sini-score ng team pagkatapos ng half-time kumpara bago ang break.
-0.7
Mga late goal
0% ng goals ng team ay dumarating sa minutes 76-90. Para sa comparison, 17% ang dumarating sa first 15 minutes.
0%

Coastal Union

Net xG balance
Difference ng chance quality na nagawa at pinayagan per match.
-2.92
Results kumpara sa xG
Difference ng actual goal balance at balance na ipinapakita ng xG.
+1.59
Points kumpara sa goal balance
Comparison ng collected points at points na ipinapahiwatig ng goal balance ng team.
+0.1 pts
Efficiency ng finishing
Naiko-convert ba ng team ang chances? Positive ang value kapag mas marami ang goals kaysa ipinapahiwatig ng chance quality.
+0.14
Efficiency ng defence
Nasasagip ba ng defence o goalkeeper ang team? Positive ang value kapag mas kaunti ang conceded goals kaysa ipinapahiwatig ng allowed chances.
+1.45
Attack vs league
Gaano karami ang goals ng team kumpara sa league average para sa role nito. Ang 120% ay 20% above average.
70%
Defence vs league
Gaano karami ang conceded goals ng team kumpara sa league average. Ang 80% ay 20% fewer conceded goals.
125%
Trend ng form
Comparison ng points sa last 5 matches at whole-season average.
0.00
Mas malakas sa second half?
Ilang more goals ang sini-score ng team pagkatapos ng half-time kumpara bago ang break.
0.0
Mga late goal
50% ng goals ng team ay dumarating sa minutes 76-90. Para sa comparison, 0% ang dumarating sa first 15 minutes.
50%

* Ang estimated goals, goal split, BTTS estimate, 0:0 risk at goal range ay galing sa public season averages at frequencies ng dalawang teams. Statistical match profile ito, hindi private model prediction o betting pick. Ang iba pang indicators ay naglalarawan ng completed matches sa season.

Context ng ligamataas ba ang scoring sa league na ito?

Paano nagko-compare ang dalawang teams sa league-wide averages ng Ligi kuu Bara.

Teams kumpara sa liga

SimbaLigaCoastal Union
Average ng goals sa match 2.672.56 2.67
Parehong teams naka-score 67%56% 67%
Min. 3 goals (Over 2.5) 67%44% 33%
Clean sheets 33%22% 0%
Goal bago ang half-time 100%84% 67%
Goal pagkatapos ng half-time 100%72% 67%

^ green = mas mataas sa league average, ˇ red = mas mababa sa league average. Direction ng gap ang ipinapakita nito, hindi team rating.

2.56
Average goals bawat match
56%
Parehong teams naka-score
44%
Min. 3 goals (Over 2.5)
22%
Clean sheets
1.60
Home goals bawat match
0.96
Away goals bawat match
+67%
Advantage ng home attack
+40%
Advantage ng home defence
+24%
Kabuuang home advantage
Goals sa 1st half (buong liga)
84%
1 goal
36%
2 goals
8%
3 goals
4%
4 goals
Goals sa 2nd half (buong liga)
72%
1 goal
28%
2 goals
16%
3 goals
8%
4 goals

Referee at coaches

Buksan ang season profiles para makita ang match record, goals at discipline trends.

Head-to-head

Mga recent meeting (2): Simba 2 - 0 - 0 Coastal Union. Average ng goals 2.50, both teams scored sa 50% matches.

Mga madalas itanong

Ano ang result ng Simba vs Coastal Union?

Natapos ang Ligi kuu Bara match sa score na Simba 1:0 Coastal Union. Nasa page na ito ang match statistics, half-by-half data at head-to-head record.

Ano ang head-to-head record ng Simba at Coastal Union?

Sa huling 2 head-to-head matches, nanalo ang Simba ng 2, ang Coastal Union ng 0, at 0 ang draws. Average goals: 2.50; BTTS: 50%.

Ano ang ipinapakita ng goal statistics bago ang Simba vs Coastal Union?

Simba scores 2.00 goals per match at Coastal Union 0.67. Ang Ligi kuu Bara average ay 2.56 goals, may Over 2.5 sa 44% ng matches. BTTS: Simba 67%, Coastal Union 67%.

Ano ang current form ng Simba at Coastal Union?

Sa last 5 matches, ang Simba ay 3-0-0 (3.00 points per match), habang ang Coastal Union ay 0-1-2 (0.33 points per match).

Saan makikita ang betting pick at full analysis ng Simba vs Coastal Union?

Nasa page na ito ang statistical context: form, H2H, goals, BTTS at Over/Under. Makikita sa NoFluffPicks app ang betting pick, value bet at full reasoning.