Faroe Islands - Faroe Islands Premier LeagueUndir MýruhjallaUpdated ang data noong September 06, 2026

Skála vs B36: mga stats ng match

Skála crest
Skála
1 : 2half-time 0:0
B36 crest
B36

Skála vs B36: form, goals at mahahalagang stats

Mahahalagang detalye ng match

Naglaro ang Skála laban sa B36 sa Faroe Islands Premier League (Faroe Islands). Nilaro ang match noong 17 May 2026. Venue: Undir Mýruhjalla. Final score: 1:2.

Current na form

Skála: 1-4-0 sa last five matches at 1.40 points per match. B36: 3-2-0 at 2.20 points per match.

Stats ng goals

Skála ay may 0.78 goals na na-score at 1.11 na na-concede bawat match. Ang B36 naman ay may 2.00 na na-score at 0.56 na na-concede. Average ng liga: 2.44 goals.

BTTS / Over / Under

BTTS: Skála 44%, B36 44%. Over 2.5: Skála 44%, B36 44%. League level: BTTS 49%, Over 2.5 42%.

xG, shots at style ng laro

B36 ang may mas mataas na xG per match: 1.56 vs 1.26. May average na 9.4 shots bawat match ang Skála, habang 13.0 naman ang B36.

First at second half

Nangunguna ang Skála sa half-time sa 11% ng matches at nakaka-score ng 0.56 goals pagkatapos ng break. Para sa B36, 33% at 1.33 ang mga value.

Goals ayon sa minuto

Skála: 76-90+ (3 goals). B36: 76-90+ (5 goals). Historical goal distribution ito, hindi prediction ng exact goal minute.

Context ng liga

Faroe Islands Premier League: 2.44 goals per match, BTTS 49% at Over 2.5 42%.

Head-to-head record

Bago ang match na ito, may 1 previous head-to-head matches sa database. Ang record ay 0-1-0, average goals 0.00, at BTTS 0%.

Archived na pre-match analysis

Ginawa ang analysis na ito bago ang kick-off. Ang conclusions ay base lang sa data na available bago ang match at hindi kasama ang final result o post-match statistics.

General match analysis

Tip ko B36 to win kasi they have klarong advantage this season: away record 5 wins, 4 draws, 0 losses, habang Skála season record lang 1 win, 4 draws, 4 losses. B36 scores average 1.75 goals away and concedes 0.75 (average goal difference +1.0 per match), habang Skála at home averages 1.2 goals scored and 1.4 conceded (difference -0.2). Sa last 5 matches guests scored 9 goals with record 3W-1D-1L at average 2 points per match, habang Skála scored 4 goals in their last five with record 1W-3D-1L at average 1.2 points per match. B36 shoots 10.5 shots per away match with 17% conversion, Skála at home 8.2 shots with 15% conversion; additionally xG for B36 away is 1.37 vs xG for Skála at home 1.27, and xG against is 1.13 for B36 vs 1.54 for Skála, indicating guests create and finish better chances. Considering these numbers and B36’s unbeaten away form, I rate probabilities: B36 65%, draw 20%, Skála win 15%.

Tingnan ang statistical overview

Ayon sa half

0 : 0
1st half
1 : 2
2nd half

Stats ng match

45Possession (%)55
SkálaB36
24Shots17
SkálaB36
6Shots on target5
SkálaB36
2.46xG1.83
SkálaB36
9Corners4
SkálaB36
76Dangerous attacks58
SkálaB36
4Fouls9
SkálaB36
3Cards3
SkálaB36

Pre-match na profileano ang sinasabi ng season numbers?

Team profile ito batay sa season data at form. Lalabas lang ang match-flow statistics kapag tapos na ang fixture.

0.78Goals na na-score / match2
SkálaB36
1.11Goals na na-concede / match0.56
SkálaB36
45%Average na possession54%
SkálaB36
3.33Shots on target bawat match4
SkálaB36

Stats ng teamsalin ang mas efficient na team?

Comparison ng attack at defence ng dalawang teams sa current season.

9.44Shots bawat match13
SkálaB36
3.33Shots on target4
SkálaB36
8.2%Shot conversion15.4%
SkálaB36
45%Possession54%
SkálaB36
1.26xG for1.56
SkálaB36
1.53xG against1.29
SkálaB36

Quality ng shooting

Skála: Balanced ang styleB36: Efficient ang finishing
SkálaB36
Accuracy ng shots on target35%31%
Quality ng chances (xG bawat shot)0.130.12
Finishing (goals bawat shot on target)0.230.50

Kapag nasa 0.08 ang xG per shot, kadalasan long-range attempts iyon; ang 0.15+ ay karaniwang chances sa box. Galing sa possession, shot volume at conversion ang style label.

* Ipinapakita ng xG (expected goals) kung ilang goals ang inaasahang makuha ng team mula sa chances nito. Kapag mas mataas ang actual goals kaysa xG, above average ang finishing; kapag mas mababa, may missed chances.

Form ng teamsalin ang mas maganda ang current form?

Last five matches at season record, overall at may home-away split.

B36 ang 57% better sa: form sa last 5 matches.

1.4 pts / match - Skála · 2.2 pts / match - B36

Skála
DDDDW
Unbeaten sa last 5 matches
Result split ngayong season
11% W44% R44% P
Season record (W-D-L)
1-4-4
0.78 pts / match · goal difference -3
Last 5 (W-D-L)
1-4-0
1.40 pts / match
Record ng team sa home (W-D-L)
1-2-2
Last 5 sa home
1-2-2
LLDDW
Averages sa last 5 matches
Goals na na-score: 0.8Goals na na-concede: 0.6xG: 1.05Opponent xG: 1.57BTTS: 20%Over 2.5: 20%
B36
DWWWD
Unbeaten sa last 5 matches
Result split ngayong season
56% W44% R0% P
Season record (W-D-L)
5-4-0
2.11 pts / match · goal difference +13
Last 5 (W-D-L)
3-2-0
2.20 pts / match
Record ng team sa away (W-D-L)
2-2-0
Last 5 sa away
2-2-0
DDWW
Averages sa last 5 matches
Goals na na-score: 1.6Goals na na-concede: 0.4xG: 1.44Opponent xG: 1.38BTTS: 40%Over 2.5: 20%

Goalspaano nag-i-score at nagko-concede ang dalawang teams?

Ilang goals ang sini-score at kino-concede ng dalawang teams, pati kung gaano kadalas silang mag-clean sheet o hindi maka-score.

B36 ang 156% better sa: goals scored per match.

0.78 goals / match - Skála · 2 goals / match - B36

B36 ang 98% better sa: goals conceded per match.

1.11 goals / match - Skála · 0.56 goals / match - B36

Scoring profile ng Skála: mixed

Nakaka-score ang Skála sa 56% ng matches (5 sa 9 matches), habang may clean sheet ang B36 sa 56% (5 sa 9 matches).

Scoring profile ng B36: malakas

Nakaka-score ang B36 sa 78% ng matches (7 sa 9 matches), habang may clean sheet ang Skála sa 44% (4 sa 9 matches).

7Goals na na-score (season)18
SkálaB36
10Goals na na-concede (season)5
SkálaB36
1.89Average ng goals sa match2.56
SkálaB36
4Goals na na-score (last 5)8
SkálaB36
3Goals na na-concede (last 5)2
SkálaB36

Gaano kadalas silang maka-score ng hindi bababa sa...

56%1 goal78%
SkálaB36
11%2 goals56%
SkálaB36
11%3 goals22%
SkálaB36
0%4 goals22%
SkálaB36

Gaano kadalas silang mag-concede ng hindi bababa sa...

56%1 goal44%
SkálaB36
44%2 goals11%
SkálaB36
11%3 goals0%
SkálaB36
0%4 goals0%
SkálaB36

* Kasama sa statistics ang home at away matches ng dalawang teams sa current season.

Parehong teams naka-score (BTTS)gaano kadalas nakaka-score ang parehong teams?

Gaano kadalas may goals ang magkabilang panig sa matches ng teams, kumpara sa league average.

Mga pattern ng goal

11%BTTS sa half-time22%
SkálaB36
11%BTTS sa parehong halves11%
SkálaB36
11%Naka-score sa parehong halves33%
SkálaB36

BTTS at goal count

44%Min. 3 goals at BTTS33%
SkálaB36
0%Min. 3 goals na walang BTTS11%
SkálaB36
20%BTTS - last 540%
SkálaB36

Mga goal line (Over/Under)gaano kadalas lumalagpas sa goal lines ang kanilang matches?

Gaano kadalas lumalagpas sa goal thresholds ang matches ng teams, sa full match at bawat half.

1st half

56%Min. 1 goal bago ang half-time44%
SkálaB36
22%Min. 2 goals bago ang half-time33%
SkálaB36
0%Min. 3 goals bago ang half-time11%
SkálaB36

2nd half

56%Min. 1 goal pagkatapos ng half-time78%
SkálaB36
33%Min. 2 goals pagkatapos ng half-time56%
SkálaB36
11%Min. 3 goals pagkatapos ng half-time22%
SkálaB36

Mga half ng matchsaang half mas madalas silang maka-score?

Paano nahahati sa first at second half ang performance: goals, points, clean sheets at state sa half-time.

B36 ang 88% better sa: form sa first half (half-time points).

0.89 pts / match - Skála · 1.67 pts / match - B36

Skála - state sa half-time
11% nangunguna56% tabla33% nahuhuli
B36 - state sa half-time
33% nangunguna67% tabla0% nahuhuli

Bago ang half-time (1st half)

0.89Points bawat match (1st half)1.67
SkálaB36
0.22Goals na na-score (1st half)0.67
SkálaB36
0.56Goals na na-concede (1st half)0.22
SkálaB36
0.78Average ng goals (1st half)0.89
SkálaB36
56%Clean sheet bago ang half-time78%
SkálaB36
78%Walang goal bago ang half-time56%
SkálaB36

Pagkatapos ng half-time (2nd half)

1.11Points bawat match (2nd half)2
SkálaB36
0.56Goals na na-score (2nd half)1.33
SkálaB36
0.56Goals na na-concede (2nd half)0.33
SkálaB36
1.11Average ng goals (2nd half)1.67
SkálaB36
56%Clean sheet pagkatapos ng half-time67%
SkálaB36
56%Walang goal pagkatapos ng half-time33%
SkálaB36

Skála - mga result sa second half

11% W78% R11% P
8
Half-time points
2
Half-time goals
-3
Goal difference sa 1st half
10
Second-half points
0
Goal difference sa 2nd half
0.89
PPG bago ang half-time
Lead holding100%

Leading sa half-time sa 11% ng matches at nananalo sa 11%. Nanalo rin sa ilang matches kahit walang half-time lead.

Defence after half-time0.0

Stable ang defence sa buong match.

B36 - mga result sa second half

56% W33% R11% P
15
Half-time points
6
Half-time goals
+4
Goal difference sa 1st half
18
Second-half points
+9
Goal difference sa 2nd half
1.67
PPG bago ang half-time
Lead holding170%

Leading sa half-time sa 33% ng matches at nananalo sa 56%. Nanalo rin sa ilang matches kahit walang half-time lead.

Defence after half-time+0.1

Nagko-concede ng 0.1 more goals per match pagkatapos ng half-time - bumababa ang defensive level sa second half.

Skála - last 5 matches per half
1st half2nd half
Points bawat match1.401.00
Goals na na-score / match0.40.4
Goals na na-concede / match0.20.4
Average ng goals sa match0.60.8
1 goal40%20%
2 goals20%20%
3 goals0%20%
Clean sheet80%80%
No goal60%80%
Goal difference+10
Half-time: 20% nangunguna - 80% tabla - 0% nahuhuli
2nd half: 0% panalo - 100% tabla - 0% talo
BTTS sa half-time (last 5): 20% - Total goals sa half-time: 2
B36 - last 5 matches per half
1st half2nd half
Points bawat match1.802.00
Goals na na-score / match0.61.0
Goals na na-concede / match0.20.2
Average ng goals sa match0.81.2
1 goal40%80%
2 goals20%40%
3 goals20%0%
Clean sheet80%80%
No goal60%40%
Goal difference+2+4
Half-time: 40% nangunguna - 60% tabla - 0% nahuhuli
2nd half: 60% panalo - 20% tabla - 20% talo
BTTS sa half-time (last 5): 20% - Total goals sa half-time: 3

* Ipinapakita ng colors sa tables ang event frequency: green ay common, yellow ay moderate, red ay rare. Frequency ito, hindi team rating.

Goals ayon sa minutokailan dumarating ang goals?

Mga phase ng match kung kailan pinakamadalas maka-score at mag-concede ang dalawang teams.

Skála
Na-scoreNa-concede
0
3
0-15
1
1
16-30
1
1
31-45
0
3
46-60
2
0
61-75
3
2
76-90

Pinaka-dangerous sa minutes 76-90 (3 goals). Pinakamaraming conceded sa 0-15 (3). Balance ng late goals (76-90): +1 - malakas sa late phases.

B36
Na-scoreNa-concede
1
0
0-15
1
1
16-30
4
1
31-45
3
1
46-60
4
1
61-75
5
1
76-90

Pinaka-dangerous sa minutes 76-90 (5 goals). Pinakamaraming conceded sa 16-30 (1). Balance ng late goals (76-90): +4 - malakas sa late phases.

* Kasama sa buckets na 31-45 at 76-90 ang added-time goals.

Karagdagang team indicatorsano ang ipinapakita ng xG, efficiency at form?

Comparison ng chance quality, results at trends mula sa completed matches ngayong season.

Profile ng match

2.23
Estimated na goals
attack laban sa opponent defence
0.7 : 1.6
Estimated na hati ng goals
home : away
91%
Pace kumpara sa liga
100% = average ng liga
44%
Parehong teams naka-score (BTTS)
average mula sa seasons ng dalawang teams
-100%
Derby effect
H2H goals kumpara sa typical matches
44%
BTTS estimate
mula sa scoring frequency ng dalawang teams
10%
0:0 risk
mga 1 sa bawat 10 matches
0-1
Pinakakaraniwang goal range
attack vs defence sa magkabilang panig

Skála

Net xG balance
Difference ng chance quality na nagawa at pinayagan per match.
-0.27
Results kumpara sa xG
Difference ng actual goal balance at balance na ipinapakita ng xG.
-0.06
Points kumpara sa goal balance
Comparison ng collected points at points na ipinapahiwatig ng goal balance ng team.
-1.9 pts
Efficiency ng finishing
Naiko-convert ba ng team ang chances? Positive ang value kapag mas marami ang goals kaysa ipinapahiwatig ng chance quality.
-0.48
Efficiency ng defence
Nasasagip ba ng defence o goalkeeper ang team? Positive ang value kapag mas kaunti ang conceded goals kaysa ipinapahiwatig ng allowed chances.
+0.42
Attack vs league
Gaano karami ang goals ng team kumpara sa league average para sa role nito. Ang 120% ay 20% above average.
56%
Defence vs league
Gaano karami ang conceded goals ng team kumpara sa league average. Ang 80% ay 20% fewer conceded goals.
107%
Trend ng form
Comparison ng points sa last 5 matches at whole-season average.
+0.62
Mas malakas sa second half?
Ilang more goals ang sini-score ng team pagkatapos ng half-time kumpara bago ang break.
+0.3
Mga late goal
43% ng goals ng team ay dumarating sa minutes 76-90. Para sa comparison, 0% ang dumarating sa first 15 minutes.
43%

B36

Net xG balance
Difference ng chance quality na nagawa at pinayagan per match.
+0.27
Results kumpara sa xG
Difference ng actual goal balance at balance na ipinapakita ng xG.
+1.17
Points kumpara sa goal balance
Comparison ng collected points at points na ipinapahiwatig ng goal balance ng team.
-6.1 pts
Efficiency ng finishing
Naiko-convert ba ng team ang chances? Positive ang value kapag mas marami ang goals kaysa ipinapahiwatig ng chance quality.
+0.44
Efficiency ng defence
Nasasagip ba ng defence o goalkeeper ang team? Positive ang value kapag mas kaunti ang conceded goals kaysa ipinapahiwatig ng allowed chances.
+0.73
Attack vs league
Gaano karami ang goals ng team kumpara sa league average para sa role nito. Ang 120% ay 20% above average.
192%
Defence vs league
Gaano karami ang conceded goals ng team kumpara sa league average. Ang 80% ay 20% fewer conceded goals.
40%
Trend ng form
Comparison ng points sa last 5 matches at whole-season average.
+0.09
Mas malakas sa second half?
Ilang more goals ang sini-score ng team pagkatapos ng half-time kumpara bago ang break.
+0.7
Mga late goal
28% ng goals ng team ay dumarating sa minutes 76-90. Para sa comparison, 6% ang dumarating sa first 15 minutes.
28%

* Ang estimated goals, goal split, BTTS estimate, 0:0 risk at goal range ay galing sa public season averages at frequencies ng dalawang teams. Statistical match profile ito, hindi private model prediction o betting pick. Ang iba pang indicators ay naglalarawan ng completed matches sa season.

Context ng ligamataas ba ang scoring sa league na ito?

Paano nagko-compare ang dalawang teams sa league-wide averages ng Faroe Islands Premier League.

Teams kumpara sa liga

SkálaLigaB36
Average ng goals sa match 1.892.44 2.56
Parehong teams naka-score 44%49% 44%
Min. 3 goals (Over 2.5) 44%42% 44%
Clean sheets 44%32% 56%
Goal bago ang half-time 56%62% 44%
Goal pagkatapos ng half-time 56%76% 78%

^ green = mas mataas sa league average, ˇ red = mas mababa sa league average. Direction ng gap ang ipinapakita nito, hindi team rating.

2.44
Average goals bawat match
49%
Parehong teams naka-score
42%
Min. 3 goals (Over 2.5)
32%
Clean sheets
1.40
Home goals bawat match
1.04
Away goals bawat match
+35%
Advantage ng home attack
+26%
Advantage ng home defence
+18%
Kabuuang home advantage
Goals sa 1st half (buong liga)
62%
1 goal
29%
2 goals
4%
3 goals
0%
4 goals
Goals sa 2nd half (buong liga)
76%
1 goal
42%
2 goals
22%
3 goals
9%
4 goals

Lineups at player events

Verified starters, substitutes at recorded events para sa match.

Timeline ng match

Mga goal, card at substitution ayon sa pagkakasunod ng oras.

  1. B36Yellow cardGilli Samuelsen
  2. SkálaYellow cardJákup Jacobsen
  3. SkálaSubstitutionPumasok: Teitur PoulsenLumabas: Karl Martin Johansen
  4. SkálaYellow cardMarkus Hellisdal
  5. SkálaSubstitutionPumasok: Beinir Sigurd HøjgaardLumabas: Silas Ólavsson Gaard
  6. SkálaYellow cardTeitur Poulsen
  7. B36Yellow cardBogi Reinert Petersen
  8. SkálaSubstitutionPumasok: Andreas Egebjerg JacobsenLumabas: Jákup Pauli Frederiksberg
  9. B36SubstitutionPumasok: Leivur GuttesenLumabas: Gilli Samuelsen
  10. B36Yellow cardMattias Weihe Joensen

Referee at coaches

Buksan ang season profiles para makita ang match record, goals at discipline trends.

Head-to-head

Nakaraang meeting: Skála 0 - 1 - 0 B36. Average ng goals 0.00, both teams scored sa 0% matches.

Mga madalas itanong

Ano ang result ng Skála vs B36?

Natapos ang Faroe Islands Premier League match sa score na Skála 1:2 B36. Nasa page na ito ang match statistics, half-by-half data at head-to-head record.

Ano ang ipinapakita ng goal statistics bago ang Skála vs B36?

Skála scores 0.78 goals per match at B36 2.00. Ang Faroe Islands Premier League average ay 2.44 goals, may Over 2.5 sa 42% ng matches. BTTS: Skála 44%, B36 44%.

Ano ang current form ng Skála at B36?

Sa last 5 matches, ang Skála ay 1-4-0 (1.40 points per match), habang ang B36 ay 3-2-0 (2.20 points per match).

Saan makikita ang betting pick at full analysis ng Skála vs B36?

Nasa page na ito ang statistical context: form, H2H, goals, BTTS at Over/Under. Makikita sa NoFluffPicks app ang betting pick, value bet at full reasoning.