Czechia - First LeagueFortuna ArenaUpdated ang data noong October 15, 2026

Slavia Praha vs Hradec Králové: mga stats ng match

Reasoning:

Full analysis at pick sa app

Tingnan ang betting analysis, pick, value bet at full reasoning para sa match na ito.

Tingnan ang analysis at pick

Slavia Praha vs Hradec Králové: form, goals at mahahalagang stats

Mahahalagang detalye ng match

Slavia Praha vs Hradec Králové sa First League (Czechia). Naka-schedule ang match sa 17 October 2026. Venue: Fortuna Arena.

Current na form

Slavia Praha: 5-0-0 sa last five matches at 3.00 points per match. Hradec Králové: 2-1-2 at 1.40 points per match.

Stats ng goals

Slavia Praha ay may 2.60 goals na na-score at 0.60 na na-concede bawat match. Ang Hradec Králové naman ay may 1.00 na na-score at 1.30 na na-concede. Average ng liga: 2.75 goals.

BTTS / Over / Under

BTTS: Slavia Praha 50%, Hradec Králové 50%. Over 2.5: Slavia Praha 70%, Hradec Králové 50%. League level: BTTS 50%, Over 2.5 54%.

xG, shots at style ng laro

Slavia Praha ang may mas mataas na xG per match: 1.96 vs 1.48. May average na 17.5 shots bawat match ang Slavia Praha, habang 12.1 naman ang Hradec Králové.

First at second half

Nangunguna ang Slavia Praha sa half-time sa 70% ng matches at nakaka-score ng 1.30 goals pagkatapos ng break. Para sa Hradec Králové, 30% at 0.40 ang mga value.

Goals ayon sa minuto

Slavia Praha: 76-90+ (7 goals). Hradec Králové: 0-15 (2 goals). Historical goal distribution ito, hindi prediction ng exact goal minute.

Context ng liga

First League: 2.75 goals per match, BTTS 50% at Over 2.5 54%.

Head-to-head record

Bago ang match na ito, may 3 previous head-to-head matches sa database. Ang record ay 0-1-2, average goals 3.67, at BTTS 100%.

Bago ang match

1X2 odds

(1.28)
(4.80)
(8.65)

Pre-match na profile— ano ang sinasabi ng season numbers?

Team profile ito batay sa season data at form. Lalabas lang ang match-flow statistics kapag tapos na ang fixture.

Slavia PrahaHradec Králové
2.6Goals na na-score / match1
Slavia PrahaHradec Králové
0.6Goals na na-concede / match1.3
Slavia PrahaHradec Králové
56%Average na possession54%
Slavia PrahaHradec Králové
5.7Shots on target bawat match4.2
Slavia PrahaHradec Králové

Stats ng teams— alin ang mas efficient na team?

Comparison ng attack at defence ng dalawang teams sa current season.

17.5Shots bawat match12.1
Slavia PrahaHradec Králové
5.7Shots on target4.2
Slavia PrahaHradec Králové
14.9%Shot conversion8.3%
Slavia PrahaHradec Králové
56%Possession54%
Slavia PrahaHradec Králové
1.96xG for1.48
Slavia PrahaHradec Králové
1.13xG against1.62
Slavia PrahaHradec Králové

Quality ng shooting

Slavia Praha: DominantHradec Králové: Balanced ang style
Slavia PrahaHradec Králové
Accuracy ng shots on target33%35%
Quality ng chances (xG bawat shot)0.110.12
Finishing (goals bawat shot on target)0.460.24

Kapag nasa 0.08 ang xG per shot, kadalasan long-range attempts iyon; ang 0.15+ ay karaniwang chances sa box. Galing sa possession, shot volume at conversion ang style label.

* Ipinapakita ng xG (expected goals) kung ilang goals ang inaasahang makuha ng team mula sa chances nito. Kapag mas mataas ang actual goals kaysa xG, above average ang finishing; kapag mas mababa, may missed chances.

Form ng teams— alin ang mas maganda ang current form?

Last five matches at season record, overall at may home-away split.

Slavia Praha ang 114% better sa: form sa last 5 matches.

3 pts / match - Slavia Praha · 1.4 pts / match - Hradec Králové

Slavia Praha
WWWWW
5 straight wins
Result split ngayong season
80% W20% D0% L
Season record (W-D-L)
8-2-0
2.60 pts / match · goal difference +20
Last 5 (W-D-L)
5-0-0
3.00 pts / match
Record ng team sa home (W-D-L)
4-1-0
Last 5 sa home
4-1-0
WWDWW
Averages sa last 5 matches
Goals na na-score: 2.4Goals na na-concede: 0.2xG: 1.83Opponent xG: 1.32BTTS: 20%Over 2.5: 60%
Hradec Králové
WDWLL
Result split ngayong season
40% W20% D40% L
Season record (W-D-L)
4-2-4
1.40 pts / match · goal difference -3
Last 5 (W-D-L)
2-1-2
1.40 pts / match
Record ng team sa away (W-D-L)
1-1-2
Last 5 sa away
1-1-2
DLLW
Averages sa last 5 matches
Goals na na-score: 1.2Goals na na-concede: 1.6xG: 1.68Opponent xG: 1.56BTTS: 60%Over 2.5: 60%

Goals— paano nag-i-score at nagko-concede ang dalawang teams?

Ilang goals ang sini-score at kino-concede ng dalawang teams, pati kung gaano kadalas silang mag-clean sheet o hindi maka-score.

Slavia Praha ang 160% better sa: goals scored per match.

2.6 goals / match - Slavia Praha · 1 goals / match - Hradec Králové

Slavia Praha ang 117% better sa: goals conceded per match.

0.6 goals / match - Slavia Praha · 1.3 goals / match - Hradec Králové

Scoring profile ng Slavia Praha: napakalakas

Nakaka-score ang Slavia Praha sa 100% ng matches (10 sa 10 matches), habang may clean sheet ang Hradec Králové sa 20% (2 sa 10 matches).

Scoring profile ng Hradec Králové: mixed

Nakaka-score ang Hradec Králové sa 50% ng matches (5 sa 10 matches), habang may clean sheet ang Slavia Praha sa 50% (5 sa 10 matches).

26Goals na na-score (season)10
Slavia PrahaHradec Králové
6Goals na na-concede (season)13
Slavia PrahaHradec Králové
3.2Average ng goals sa match2.3
Slavia PrahaHradec Králové
12Goals na na-score (last 5)6
Slavia PrahaHradec Králové
1Goals na na-concede (last 5)8
Slavia PrahaHradec Králové

Gaano kadalas silang maka-score ng hindi bababa sa...

100%1 goal50%
Slavia PrahaHradec Králové
80%2 goals50%
Slavia PrahaHradec Králové
40%3 goals0%
Slavia PrahaHradec Králové
30%4 goals0%
Slavia PrahaHradec Králové

Gaano kadalas silang mag-concede ng hindi bababa sa...

50%1 goal80%
Slavia PrahaHradec Králové
10%2 goals30%
Slavia PrahaHradec Králové
0%3 goals10%
Slavia PrahaHradec Králové
0%4 goals10%
Slavia PrahaHradec Králové

* Kasama sa statistics ang home at away matches ng dalawang teams sa current season.

Parehong teams naka-score (BTTS)— gaano kadalas nakaka-score ang parehong teams?

Gaano kadalas may goals ang magkabilang panig sa matches ng teams, kumpara sa league average.

Mga pattern ng goal

20%BTTS sa half-time30%
Slavia PrahaHradec Králové
10%BTTS sa parehong halves10%
Slavia PrahaHradec Králové
60%Naka-score sa parehong halves40%
Slavia PrahaHradec Králové

BTTS at goal count

40%Min. 3 goals at BTTS50%
Slavia PrahaHradec Králové
30%Min. 3 goals na walang BTTS0%
Slavia PrahaHradec Králové
20%BTTS - last 560%
Slavia PrahaHradec Králové

Mga goal line (Over/Under)— gaano kadalas lumalagpas sa goal lines ang kanilang matches?

Gaano kadalas lumalagpas sa goal thresholds ang matches ng teams, sa full match at bawat half.

1st half

80%Min. 1 goal bago ang half-time70%
Slavia PrahaHradec Králové
30%Min. 2 goals bago ang half-time30%
Slavia PrahaHradec Králové
20%Min. 3 goals bago ang half-time10%
Slavia PrahaHradec Králové

2nd half

90%Min. 1 goal pagkatapos ng half-time70%
Slavia PrahaHradec Králové
50%Min. 2 goals pagkatapos ng half-time30%
Slavia PrahaHradec Králové
30%Min. 3 goals pagkatapos ng half-time10%
Slavia PrahaHradec Králové

Mga half ng match— saang half mas madalas silang maka-score?

Paano nahahati sa first at second half ang performance: goals, points, clean sheets at state sa half-time.

Slavia Praha ang 71% better sa: form sa first half (half-time points).

2.4 pts / match - Slavia Praha · 1.4 pts / match - Hradec Králové

Slavia Praha - state sa half-time
70% nangunguna30% tabla0% nahuhuli
Hradec Králové - state sa half-time
30% nangunguna50% tabla20% nahuhuli

Bago ang half-time (1st half)

2.4Points bawat match (1st half)1.4
Slavia PrahaHradec Králové
1.3Goals na na-score (1st half)0.6
Slavia PrahaHradec Králové
0.2Goals na na-concede (1st half)0.5
Slavia PrahaHradec Králové
1.5Average ng goals (1st half)1.1
Slavia PrahaHradec Králové
80%Clean sheet bago ang half-time50%
Slavia PrahaHradec Králové
20%Walang goal bago ang half-time50%
Slavia PrahaHradec Králové

Pagkatapos ng half-time (2nd half)

2.3Points bawat match (2nd half)0.8
Slavia PrahaHradec Králové
1.3Goals na na-score (2nd half)0.4
Slavia PrahaHradec Králové
0.4Goals na na-concede (2nd half)0.8
Slavia PrahaHradec Králové
1.7Average ng goals (2nd half)1.2
Slavia PrahaHradec Králové
60%Clean sheet pagkatapos ng half-time40%
Slavia PrahaHradec Králové
20%Walang goal pagkatapos ng half-time60%
Slavia PrahaHradec Králové

Slavia Praha - mga result sa second half

70% W20% D10% L
24
Half-time points
13
Half-time goals
+11
Goal difference sa 1st half
23
Second-half points
+9
Goal difference sa 2nd half
2.40
PPG bago ang half-time
Lead holding114%

Leading sa half-time sa 70% ng matches at nananalo sa 80%. Nanalo rin sa ilang matches kahit walang half-time lead.

Defence after half-time+0.2

Nagko-concede ng 0.2 more goals per match pagkatapos ng half-time - bumababa ang defensive level sa second half.

Hradec Králové - mga result sa second half

10% W50% D40% L
14
Half-time points
6
Half-time goals
+1
Goal difference sa 1st half
8
Second-half points
-4
Goal difference sa 2nd half
1.40
PPG bago ang half-time
Lead holding133%

Leading sa half-time sa 30% ng matches at nananalo sa 40%. Nanalo rin sa ilang matches kahit walang half-time lead.

Defence after half-time+0.3

Nagko-concede ng 0.3 more goals per match pagkatapos ng half-time - bumababa ang defensive level sa second half.

Slavia Praha - last 5 matches per half
1st half2nd half
Points bawat match2.602.60
Goals na na-score / match0.81.6
Goals na na-concede / match0.00.2
Average ng goals sa match0.81.8
1 goal80%80%
2 goals0%60%
3 goals0%40%
Clean sheet100%80%
No goal20%20%
Goal difference+4+7
Half-time: 80% nangunguna - 20% tabla - 0% nahuhuli
2nd half: 80% panalo - 20% tabla - 0% talo
BTTS sa half-time (last 5): 0% - Total goals sa half-time: 4
Hradec Králové - last 5 matches per half
1st half2nd half
Points bawat match1.201.00
Goals na na-score / match0.80.4
Goals na na-concede / match0.80.8
Average ng goals sa match1.61.2
1 goal80%60%
2 goals60%20%
3 goals20%20%
Clean sheet20%60%
No goal40%60%
Goal difference0-2
Half-time: 20% nangunguna - 60% tabla - 20% nahuhuli
2nd half: 20% panalo - 40% tabla - 40% talo
BTTS sa half-time (last 5): 60% - Total goals sa half-time: 4

* Ipinapakita ng colors sa tables ang event frequency: green ay common, yellow ay moderate, red ay rare. Frequency ito, hindi team rating.

Goals ayon sa minuto— kailan dumarating ang goals?

Mga phase ng match kung kailan pinakamadalas maka-score at mag-concede ang dalawang teams.

Slavia Praha
Na-scoreNa-concede
5
1
0-15
4
1
16-30
4
0
31-45
2
1
46-60
4
2
61-75
7
1
76-90

Pinaka-dangerous sa minutes 76-90 (7 goals). Pinakamaraming conceded sa 61-75 (2). Balance ng late goals (76-90): +6 - malakas sa late phases.

Hradec Králové
Na-scoreNa-concede
2
1
0-15
2
0
16-30
2
4
31-45
2
4
46-60
1
1
61-75
1
3
76-90

Pinaka-dangerous sa minutes 0-15 (2 goals). Pinakamaraming conceded sa 31-45 (4). Balance ng late goals (76-90): -2 - mahina sa late phases.

* Kasama sa buckets na 31-45 at 76-90 ang added-time goals.

Karagdagang team indicators— ano ang ipinapakita ng xG, efficiency at form?

Comparison ng chance quality, results at trends mula sa completed matches ngayong season.

Profile ng match

2.75
Estimated na goals
attack laban sa opponent defence
2.0 : 0.8
Estimated na hati ng goals
home : away
100%
Pace kumpara sa liga
100% = average ng liga
50%
Parehong teams naka-score (BTTS)
average mula sa seasons ng dalawang teams
+33%
Derby effect
H2H goals kumpara sa typical matches
50%
BTTS estimate
mula sa scoring frequency ng dalawang teams
0%
0:0 risk
halos zero
2-3
Pinakakaraniwang goal range
attack vs defence sa magkabilang panig

Slavia Praha

Net xG balance
Difference ng chance quality na nagawa at pinayagan per match.
+0.83
Results kumpara sa xG
Difference ng actual goal balance at balance na ipinapakita ng xG.
+1.17
Points kumpara sa goal balance
Comparison ng collected points at points na ipinapahiwatig ng goal balance ng team.
-2.5 pts
Efficiency ng finishing
Naiko-convert ba ng team ang chances? Positive ang value kapag mas marami ang goals kaysa ipinapahiwatig ng chance quality.
+0.64
Efficiency ng defence
Nasasagip ba ng defence o goalkeeper ang team? Positive ang value kapag mas kaunti ang conceded goals kaysa ipinapahiwatig ng allowed chances.
+0.53
Attack vs league
Gaano karami ang goals ng team kumpara sa league average para sa role nito. Ang 120% ay 20% above average.
176%
Defence vs league
Gaano karami ang conceded goals ng team kumpara sa league average. Ang 80% ay 20% fewer conceded goals.
47%
Trend ng form
Comparison ng points sa last 5 matches at whole-season average.
+0.40
Mas malakas sa second half?
Ilang more goals ang sini-score ng team pagkatapos ng half-time kumpara bago ang break.
0.0
Mga late goal
27% ng goals ng team ay dumarating sa minutes 76-90. Para sa comparison, 19% ang dumarating sa first 15 minutes.
27%

Hradec Králové

Net xG balance
Difference ng chance quality na nagawa at pinayagan per match.
-0.14
Results kumpara sa xG
Difference ng actual goal balance at balance na ipinapakita ng xG.
-0.16
Points kumpara sa goal balance
Comparison ng collected points at points na ipinapahiwatig ng goal balance ng team.
+2.8 pts
Efficiency ng finishing
Naiko-convert ba ng team ang chances? Positive ang value kapag mas marami ang goals kaysa ipinapahiwatig ng chance quality.
-0.48
Efficiency ng defence
Nasasagip ba ng defence o goalkeeper ang team? Positive ang value kapag mas kaunti ang conceded goals kaysa ipinapahiwatig ng allowed chances.
+0.32
Attack vs league
Gaano karami ang goals ng team kumpara sa league average para sa role nito. Ang 120% ay 20% above average.
79%
Defence vs league
Gaano karami ang conceded goals ng team kumpara sa league average. Ang 80% ay 20% fewer conceded goals.
88%
Trend ng form
Comparison ng points sa last 5 matches at whole-season average.
0.00
Mas malakas sa second half?
Ilang more goals ang sini-score ng team pagkatapos ng half-time kumpara bago ang break.
-0.2
Mga late goal
10% ng goals ng team ay dumarating sa minutes 76-90. Para sa comparison, 20% ang dumarating sa first 15 minutes.
10%

* Ang estimated goals, goal split, BTTS estimate, 0:0 risk at goal range ay galing sa public season averages at frequencies ng dalawang teams. Statistical match profile ito, hindi private model prediction o betting pick. Ang iba pang indicators ay naglalarawan ng completed matches sa season.

Context ng liga— mataas ba ang scoring sa league na ito?

Paano nagko-compare ang dalawang teams sa league-wide averages ng First League.

Teams kumpara sa liga

Slavia PrahaLigaHradec Králové
Average ng goals sa match▲ 3.202.75▼ 2.30
Parehong teams naka-score• 50%50%• 50%
Min. 3 goals (Over 2.5)▲ 70%54%▼ 50%
Clean sheets▲ 50%28%▼ 20%
Goal bago ang half-time• 80%79%▼ 70%
Goal pagkatapos ng half-time▲ 90%84%▼ 70%

^ green = mas mataas sa league average, ˇ red = mas mababa sa league average. Direction ng gap ang ipinapakita nito, hindi team rating.

2.75
Average goals bawat match
50%
Parehong teams naka-score
54%
Min. 3 goals (Over 2.5)
28%
Clean sheets
1.48
Home goals bawat match
1.27
Away goals bawat match
+17%
Advantage ng home attack
+14%
Advantage ng home defence
+10%
Kabuuang home advantage
Goals sa 1st half (buong liga)
79%
1 goal
26%
2 goals
11%
3 goals
4%
4 goals
Goals sa 2nd half (buong liga)
84%
1 goal
45%
2 goals
19%
3 goals
3%
4 goals

Head-to-head

Mga recent meeting (3): Slavia Praha 0 - 1 - 2 Hradec Králové. Average ng goals 3.67, both teams scored sa 100% matches.

Mga madalas itanong

Kailan ang Slavia Praha vs Hradec Králové?

Slavia Praha vs Hradec Králové ay naka-schedule sa October 17, 2026 sa First League, venue: Fortuna Arena. Makikita sa match header ang exact kick-off time sa iyong timezone.

Ano ang head-to-head record ng Slavia Praha at Hradec Králové?

Sa huling 3 head-to-head matches, nanalo ang Slavia Praha ng 0, ang Hradec Králové ng 2, at 1 ang draws. Average goals: 3.67; BTTS: 100%.

Ano ang ipinapakita ng goal statistics bago ang Slavia Praha vs Hradec Králové?

Slavia Praha scores 2.60 goals per match at Hradec Králové 1.00. Ang First League average ay 2.75 goals, may Over 2.5 sa 54% ng matches. BTTS: Slavia Praha 50%, Hradec Králové 50%.

Ano ang current form ng Slavia Praha at Hradec Králové?

Sa last 5 matches, ang Slavia Praha ay 5-0-0 (3.00 points per match), habang ang Hradec Králové ay 2-1-2 (1.40 points per match).

Saan makikita ang betting pick at full analysis ng Slavia Praha vs Hradec Králové?

Nasa page na ito ang statistical context: form, H2H, goals, BTTS at Over/Under. Makikita sa NoFluffPicks app ang betting pick, value bet at full reasoning.