Czechia - First LeagueMěstský fotbalový stadion Miroslava ValentyUpdated ang data noong October 16, 2026

Slovácko vs Pardubice: mga stats ng match

Slovácko crest
Slovácko
0 : 0half-time 0:0
Pardubice crest
Pardubice

Slovácko vs Pardubice: form, goals at mahahalagang stats

Mahahalagang detalye ng match

Naglaro ang Slovácko laban sa Pardubice sa First League (Czechia). Nilaro ang match noong 5 September 2026. Venue: Městský fotbalový stadion Miroslava Valenty. Final score: 0:0.

Current na form

Slovácko: 0-2-3 sa last five matches at 0.40 points per match. Pardubice: 0-1-4 at 0.20 points per match.

Stats ng goals

Slovácko ay may 0.83 goals na na-score at 2.00 na na-concede bawat match. Ang Pardubice naman ay may 0.83 na na-score at 2.00 na na-concede. Average ng liga: 2.93 goals.

BTTS / Over / Under

BTTS: Slovácko 83%, Pardubice 83%. Over 2.5: Slovácko 50%, Pardubice 67%. League level: BTTS 60%, Over 2.5 53%.

xG, shots at style ng laro

Pardubice ang may mas mataas na xG per match: 1.47 vs 1.30. May average na 11.0 shots bawat match ang Slovácko, habang 12.8 naman ang Pardubice.

First at second half

Nangunguna ang Slovácko sa half-time sa 0% ng matches at nakaka-score ng 0.67 goals pagkatapos ng break. Para sa Pardubice, 33% at 0.50 ang mga value.

Goals ayon sa minuto

Slovácko: 76-90+ (4 goals). Pardubice: 46-60 (2 goals). Historical goal distribution ito, hindi prediction ng exact goal minute.

Context ng liga

First League: 2.93 goals per match, BTTS 60% at Over 2.5 53%.

Head-to-head record

Bago ang match na ito, may 2 previous head-to-head matches sa database. Ang record ay 1-1-0, average goals 2.00, at BTTS 50%.

Archived na pre-match analysis

Ginawa ang analysis na ito bago ang kick-off. Ang conclusions ay base lang sa data na available bago ang match at hindi kasama ang final result o post-match statistics.

General match analysis

Hindi pa nananalo ang Slovácko sa liga, pero nananatili silang unbeaten sa home ground: parehong nauwi sa draws ang dalawang matches, habang natalo ang Pardubice sa lahat ng tatlong away games. Mas marami at mas de-kalidad ang chances na nalilikha ng hosts sa bahay, na may average na 12,5 shots at 6 on target kumpara sa 8,33 at 3,67 ng visitors, habang ang kanilang xG ay 1,64 laban sa 1,10 ng Pardubice. Sa away matches, average na 2,33 goals ang kinakOnce concede ng Pardubice at nagbibigay sila sa opponents ng xG na 1,92—malinaw na mas mahina kumpara sa 1,5 goals conceded at 1,00 xG against ng Slovácko sa home ground. Parehong naka-score ng tig-5 goals ang dalawang teams sa anim na matchdays at wala pa silang clean sheet, kaya maaaring maging balanced ang laban. Gayunpaman, ang edge ng hosts sa possession (56% laban sa 36%) at sa kalidad ng kanilang chances ay sumusuporta sa kanilang unang panalo.

Tingnan ang statistical overview
BTTS - makaka-score ba ang parehong teams?

Malinaw ang signal para sa goals ng parehong teams: nagkaroon ng BTTS sa 67% ng mga laban ng Slovácko at sa lahat ng kanilang mga naging laro ngayong season ang Pardubice. Sa huling 5 laban, parehong nagtala ang dalawang teams ng 80% BTTS, habang ang Slovácko ay may average na 1,0 goal na na-score at 1,4 na na-concede; ang Pardubice naman ay may 1,2 at 1,6 goals ayon sa pagkakasunod. Parehong may 0% clean sheets ang dalawang teams hanggang ngayon, at umaabot sa 2,33 goals bawat match ang conceded ng Pardubice sa away games. Gumagawa ng maraming chances ang home team, na may average na xG na 1,83 at 17,33 shots bawat laro, habang may sapat na attacking potential ang visitors para samantalahin ang mahinang defensive efficiency ng kanilang kalaban, na nagco-concede ng average na 1,67 goals. Kahit 0,67 goal lamang bawat match ang na-i-score ng Slovácko sa home games, mas pabor ang kombinasyon ng mataas na BTTS rates, kawalan ng clean sheets, at recent form sa senaryong BTTS "yes"—ibig sabihin, parehong teams ang maka-score.

Tingnan ang BTTS statistics
Over/Under - analysis ng dami ng goals

Ang strongest pick ay over 1.5, dahil sa lahat ng previous matches ng dalawang teams, nagkaroon ng at least 2 goals sa 100% ng mga laro. Ang Pardubice ay nagko-concede ng average na 2.33 goals per match, habang ang Slovácko naman ay lumilikha sa home ng chances na nagkakahalaga ng average na 1.83 xG, kaya malakas ang suporta nito para sa goal ng home team. Sa kabilang banda, hindi nakapagpanatili ng clean sheet ang Slovácko at hinahayaan ang mga kalaban na magkaroon ng average na 1.01 xG, habang ang Pardubice ay nag-i-score ng average na 1.0 goal. Sa kanilang limang pinakahuling matches, parehong may 60% ng games na nagtapos na may at least 3 goals ang dalawang teams, at parehong may 80% ng matches kung saan parehong nakapuntos ang magkabilang panig. Ang projection na 2.70 goals ay nagbibigay rin ng moderate support para sa over 2.5, pero ang Goal line na 1.5 ay nananatiling mas malinaw na mas ligtas.

Tingnan ang Over/Under statistics
HT/FT - scenario sa half-time at full-time

Malaki ang lamang ng Slovácko sa paglikha ng mga pagkakataon: ang average xG nila ay 1.83, habang hinahayaan naman ng Pardubice ang mga kalaban na makagawa ng 1.92 xG bawat laro. Ang mga host ay may average na 17.33 shots kumpara sa 8.33 ng bisita, at nakaka-concede ang Pardubice ng hanggang 2.33 goals kada laban at natalo sa lahat ng kanilang away matches sa ngayon. Sa first half, lamang ang Slovácko sa 2 sa 3 laban, habang ang Pardubice naman ay nasa behind sa score pagdating ng halftime sa 2 sa 3 away games. Kahit hindi stable ang form ng dalawang koponan, ang mahinang depensa ng bisita at ang kalamangan ng hosts sa kalidad ng mga nalilikhang pagkakataon ang higit na sumusuporta sa senaryong lamang ang Slovácko sa first half at panalo sa dulo.

Tingnan ang first-half at second-half statistics

Ayon sa half

0 : 0
1st half
0 : 0
2nd half

Stats ng match

59Possession (%)41
SlováckoPardubice
14Shots9
SlováckoPardubice
2Shots on target4
SlováckoPardubice
1.39xG1.07
SlováckoPardubice
5Corners3
SlováckoPardubice
51Dangerous attacks30
SlováckoPardubice
9Fouls18
SlováckoPardubice
2Cards1
SlováckoPardubice

Pre-match na profile— ano ang sinasabi ng season numbers?

Team profile ito batay sa season data at form. Lalabas lang ang match-flow statistics kapag tapos na ang fixture.

0.83Goals na na-score / match0.83
SlováckoPardubice
2Goals na na-concede / match2
SlováckoPardubice
48%Average na possession40%
SlováckoPardubice
3.83Shots on target bawat match3.67
SlováckoPardubice

Stats ng teams— alin ang mas efficient na team?

Comparison ng attack at defence ng dalawang teams sa current season.

11Shots bawat match12.83
SlováckoPardubice
3.83Shots on target3.67
SlováckoPardubice
7.6%Shot conversion6.5%
SlováckoPardubice
48%Possession40%
SlováckoPardubice
1.3xG for1.47
SlováckoPardubice
1.39xG against1.46
SlováckoPardubice

Quality ng shooting

Slovácko: Balanced ang stylePardubice: Balanced ang style
SlováckoPardubice
Accuracy ng shots on target35%29%
Quality ng chances (xG bawat shot)0.120.11
Finishing (goals bawat shot on target)0.220.23

Kapag nasa 0.08 ang xG per shot, kadalasan long-range attempts iyon; ang 0.15+ ay karaniwang chances sa box. Galing sa possession, shot volume at conversion ang style label.

* Ipinapakita ng xG (expected goals) kung ilang goals ang inaasahang makuha ng team mula sa chances nito. Kapag mas mataas ang actual goals kaysa xG, above average ang finishing; kapag mas mababa, may missed chances.

Form ng teams— alin ang mas maganda ang current form?

Last five matches at season record, overall at may home-away split.

Slovácko ang 100% better sa: form sa last 5 matches.

0.4 pts / match - Slovácko · 0.2 pts / match - Pardubice

Slovácko
DLLLD
Walang win sa last 5 matches
Result split ngayong season
0% W33% D67% L
Season record (W-D-L)
0-2-4
0.33 pts / match · goal difference -7
Last 5 (W-D-L)
0-2-3
0.40 pts / match
Record ng team sa home (W-D-L)
0-1-1
Last 5 sa home
0-1-1
DL
Averages sa last 5 matches
Goals na na-score: 0.8Goals na na-concede: 1.4xG: 1.43Opponent xG: 1.23BTTS: 80%Over 2.5: 40%
Pardubice
LLDLL
Walang win sa last 5 matches
Result split ngayong season
0% W17% D83% L
Season record (W-D-L)
0-1-5
0.17 pts / match · goal difference -7
Last 5 (W-D-L)
0-1-4
0.20 pts / match
Record ng team sa away (W-D-L)
0-0-3
Last 5 sa away
0-0-3
LLL
Averages sa last 5 matches
Goals na na-score: 0.8Goals na na-concede: 2.0xG: 1.43Opponent xG: 1.50BTTS: 80%Over 2.5: 60%

Goals— paano nag-i-score at nagko-concede ang dalawang teams?

Ilang goals ang sini-score at kino-concede ng dalawang teams, pati kung gaano kadalas silang mag-clean sheet o hindi maka-score.

Scoring profile ng Slovácko: napakalakas

Nakaka-score ang Slovácko sa 83% ng matches (5 sa 6 matches), habang may clean sheet ang Pardubice sa 0% (0 sa 6 matches).

Scoring profile ng Pardubice: napakalakas

Nakaka-score ang Pardubice sa 83% ng matches (5 sa 6 matches), habang may clean sheet ang Slovácko sa 0% (0 sa 6 matches).

5Goals na na-score (season)5
SlováckoPardubice
12Goals na na-concede (season)12
SlováckoPardubice
2.83Average ng goals sa match2.83
SlováckoPardubice
4Goals na na-score (last 5)4
SlováckoPardubice
7Goals na na-concede (last 5)10
SlováckoPardubice

Gaano kadalas silang maka-score ng hindi bababa sa...

83%1 goal83%
SlováckoPardubice
0%2 goals0%
SlováckoPardubice
0%3 goals0%
SlováckoPardubice
0%4 goals0%
SlováckoPardubice

Gaano kadalas silang mag-concede ng hindi bababa sa...

100%1 goal100%
SlováckoPardubice
50%2 goals83%
SlováckoPardubice
17%3 goals17%
SlováckoPardubice
17%4 goals0%
SlováckoPardubice

* Kasama sa statistics ang home at away matches ng dalawang teams sa current season.

Parehong teams naka-score (BTTS)— gaano kadalas nakaka-score ang parehong teams?

Gaano kadalas may goals ang magkabilang panig sa matches ng teams, kumpara sa league average.

Mga pattern ng goal

17%BTTS sa half-time0%
SlováckoPardubice
0%BTTS sa parehong halves0%
SlováckoPardubice
0%Naka-score sa parehong halves0%
SlováckoPardubice

BTTS at goal count

50%Min. 3 goals at BTTS67%
SlováckoPardubice
0%Min. 3 goals na walang BTTS0%
SlováckoPardubice
80%BTTS - last 580%
SlováckoPardubice

Mga goal line (Over/Under)— gaano kadalas lumalagpas sa goal lines ang kanilang matches?

Gaano kadalas lumalagpas sa goal thresholds ang matches ng teams, sa full match at bawat half.

1st half

50%Min. 1 goal bago ang half-time83%
SlováckoPardubice
17%Min. 2 goals bago ang half-time17%
SlováckoPardubice
17%Min. 3 goals bago ang half-time0%
SlováckoPardubice

2nd half

100%Min. 1 goal pagkatapos ng half-time83%
SlováckoPardubice
67%Min. 2 goals pagkatapos ng half-time67%
SlováckoPardubice
0%Min. 3 goals pagkatapos ng half-time33%
SlováckoPardubice

Mga half ng match— saang half mas madalas silang maka-score?

Paano nahahati sa first at second half ang performance: goals, points, clean sheets at state sa half-time.

Pardubice ang 134% better sa: form sa first half (half-time points).

0.5 pts / match - Slovácko · 1.17 pts / match - Pardubice

Slovácko - state sa half-time
0% nangunguna50% tabla50% nahuhuli
Pardubice - state sa half-time
33% nangunguna17% tabla50% nahuhuli

Bago ang half-time (1st half)

0.5Points bawat match (1st half)1.17
SlováckoPardubice
0.17Goals na na-score (1st half)0.33
SlováckoPardubice
1Goals na na-concede (1st half)0.67
SlováckoPardubice
1.17Average ng goals (1st half)1
SlováckoPardubice
50%Clean sheet bago ang half-time50%
SlováckoPardubice
83%Walang goal bago ang half-time67%
SlováckoPardubice

Pagkatapos ng half-time (2nd half)

0.67Points bawat match (2nd half)0.33
SlováckoPardubice
0.67Goals na na-score (2nd half)0.5
SlováckoPardubice
1Goals na na-concede (2nd half)1.33
SlováckoPardubice
1.67Average ng goals (2nd half)1.83
SlováckoPardubice
0%Clean sheet pagkatapos ng half-time17%
SlováckoPardubice
33%Walang goal pagkatapos ng half-time50%
SlováckoPardubice

Slovácko - mga result sa second half

0% W67% D33% L
3
Half-time points
1
Half-time goals
-5
Goal difference sa 1st half
4
Second-half points
-2
Goal difference sa 2nd half
0.50
PPG bago ang half-time
Defence after half-time0.0

Stable ang defence sa buong match.

Pardubice - mga result sa second half

0% W33% D67% L
7
Half-time points
2
Half-time goals
-2
Goal difference sa 1st half
2
Second-half points
-5
Goal difference sa 2nd half
1.17
PPG bago ang half-time
Lead holding0%

Leading sa half-time sa 33% ng matches at nananalo sa 0%. Minsan nawawala ang lead pagkatapos ng half-time.

Defence after half-time+0.7

Nagko-concede ng 0.7 more goals per match pagkatapos ng half-time - bumababa ang defensive level sa second half.

Slovácko - last 5 matches per half
1st half2nd half
Points bawat match0.600.80
Goals na na-score / match0.00.8
Goals na na-concede / match0.41.0
Average ng goals sa match0.41.8
1 goal40%100%
2 goals0%80%
3 goals0%0%
Clean sheet60%0%
No goal100%20%
Goal difference-2-1
Half-time: 0% nangunguna - 60% tabla - 40% nahuhuli
2nd half: 0% panalo - 80% tabla - 20% talo
BTTS sa half-time (last 5): 0% - Total goals sa half-time: 0
Pardubice - last 5 matches per half
1st half2nd half
Points bawat match1.400.20
Goals na na-score / match0.40.4
Goals na na-concede / match0.61.4
Average ng goals sa match1.01.8
1 goal80%80%
2 goals20%60%
3 goals0%40%
Clean sheet60%20%
No goal60%60%
Goal difference-1-5
Half-time: 40% nangunguna - 20% tabla - 40% nahuhuli
2nd half: 0% panalo - 20% tabla - 80% talo
BTTS sa half-time (last 5): 0% - Total goals sa half-time: 2

* Ipinapakita ng colors sa tables ang event frequency: green ay common, yellow ay moderate, red ay rare. Frequency ito, hindi team rating.

Goals ayon sa minuto— kailan dumarating ang goals?

Mga phase ng match kung kailan pinakamadalas maka-score at mag-concede ang dalawang teams.

Slovácko
Na-scoreNa-concede
1
1
0-15
0
1
16-30
0
4
31-45
0
0
46-60
0
5
61-75
4
1
76-90

Pinaka-dangerous sa minutes 76-90 (4 goals). Pinakamaraming conceded sa 61-75 (5). Balance ng late goals (76-90): +3 - malakas sa late phases.

Pardubice
Na-scoreNa-concede
1
0
0-15
1
1
16-30
0
3
31-45
2
3
46-60
0
3
61-75
1
2
76-90

Pinaka-dangerous sa minutes 46-60 (2 goals). Pinakamaraming conceded sa 31-45 (3). Balance ng late goals (76-90): -1 - mahina sa late phases.

* Kasama sa buckets na 31-45 at 76-90 ang added-time goals.

Karagdagang team indicators— ano ang ipinapakita ng xG, efficiency at form?

Comparison ng chance quality, results at trends mula sa completed matches ngayong season.

Profile ng match

2.83
Estimated na goals
attack laban sa opponent defence
1.4 : 1.4
Estimated na hati ng goals
home : away
97%
Pace kumpara sa liga
100% = average ng liga
83%
Parehong teams naka-score (BTTS)
average mula sa seasons ng dalawang teams
-29%
Derby effect
H2H goals kumpara sa typical matches
69%
BTTS estimate
mula sa scoring frequency ng dalawang teams
3%
0:0 risk
mga 1 sa bawat 33 matches
2-3
Pinakakaraniwang goal range
attack vs defence sa magkabilang panig

Slovácko

Net xG balance
Difference ng chance quality na nagawa at pinayagan per match.
-0.09
Results kumpara sa xG
Difference ng actual goal balance at balance na ipinapakita ng xG.
-1.08
Points kumpara sa goal balance
Comparison ng collected points at points na ipinapahiwatig ng goal balance ng team.
-0.7 pts
Efficiency ng finishing
Naiko-convert ba ng team ang chances? Positive ang value kapag mas marami ang goals kaysa ipinapahiwatig ng chance quality.
-0.47
Efficiency ng defence
Nasasagip ba ng defence o goalkeeper ang team? Positive ang value kapag mas kaunti ang conceded goals kaysa ipinapahiwatig ng allowed chances.
-0.61
Attack vs league
Gaano karami ang goals ng team kumpara sa league average para sa role nito. Ang 120% ay 20% above average.
55%
Defence vs league
Gaano karami ang conceded goals ng team kumpara sa league average. Ang 80% ay 20% fewer conceded goals.
141%
Trend ng form
Comparison ng points sa last 5 matches at whole-season average.
+0.07
Mas malakas sa second half?
Ilang more goals ang sini-score ng team pagkatapos ng half-time kumpara bago ang break.
+0.5
Mga late goal
80% ng goals ng team ay dumarating sa minutes 76-90. Para sa comparison, 20% ang dumarating sa first 15 minutes.
80%

Pardubice

Net xG balance
Difference ng chance quality na nagawa at pinayagan per match.
+0.01
Results kumpara sa xG
Difference ng actual goal balance at balance na ipinapakita ng xG.
-1.18
Points kumpara sa goal balance
Comparison ng collected points at points na ipinapahiwatig ng goal balance ng team.
-1.7 pts
Efficiency ng finishing
Naiko-convert ba ng team ang chances? Positive ang value kapag mas marami ang goals kaysa ipinapahiwatig ng chance quality.
-0.64
Efficiency ng defence
Nasasagip ba ng defence o goalkeeper ang team? Positive ang value kapag mas kaunti ang conceded goals kaysa ipinapahiwatig ng allowed chances.
-0.54
Attack vs league
Gaano karami ang goals ng team kumpara sa league average para sa role nito. Ang 120% ay 20% above average.
58%
Defence vs league
Gaano karami ang conceded goals ng team kumpara sa league average. Ang 80% ay 20% fewer conceded goals.
132%
Trend ng form
Comparison ng points sa last 5 matches at whole-season average.
+0.03
Mas malakas sa second half?
Ilang more goals ang sini-score ng team pagkatapos ng half-time kumpara bago ang break.
+0.2
Mga late goal
20% ng goals ng team ay dumarating sa minutes 76-90. Para sa comparison, 20% ang dumarating sa first 15 minutes.
20%

* Ang estimated goals, goal split, BTTS estimate, 0:0 risk at goal range ay galing sa public season averages at frequencies ng dalawang teams. Statistical match profile ito, hindi private model prediction o betting pick. Ang iba pang indicators ay naglalarawan ng completed matches sa season.

Context ng liga— mataas ba ang scoring sa league na ito?

Paano nagko-compare ang dalawang teams sa league-wide averages ng First League.

Teams kumpara sa liga

SlováckoLigaPardubice
Average ng goals sa match▼ 2.832.93▼ 2.83
Parehong teams naka-score▲ 83%60%▲ 83%
Min. 3 goals (Over 2.5)▼ 50%53%▲ 67%
Clean sheets▼ 0%21%▼ 0%
Goal bago ang half-time▼ 50%76%▲ 83%
Goal pagkatapos ng half-time▲ 100%89%▼ 83%

^ green = mas mataas sa league average, ˇ red = mas mababa sa league average. Direction ng gap ang ipinapakita nito, hindi team rating.

2.93
Average goals bawat match
60%
Parehong teams naka-score
53%
Min. 3 goals (Over 2.5)
21%
Clean sheets
1.51
Home goals bawat match
1.42
Away goals bawat match
+6%
Advantage ng home attack
+6%
Advantage ng home defence
+11%
Kabuuang home advantage
Goals sa 1st half (buong liga)
76%
1 goal
24%
2 goals
13%
3 goals
7%
4 goals
Goals sa 2nd half (buong liga)
89%
1 goal
53%
2 goals
20%
3 goals
2%
4 goals

Lineups at player events

Verified starters, substitutes at recorded events para sa match.

Timeline ng match

Mga goal, card at substitution ayon sa pagkakasunod ng oras.

  1. SlováckoYellow cardMartin Šviderský
  2. SlováckoYellow cardGigli Ndefe
  3. PardubiceSubstitutionPumasok: Kahuan Vinícius Guimaraes da SilvaLumabas: Daniel Smékal
  4. PardubiceSubstitutionPumasok: Victor SamuelLumabas: Abdoullahi Tanko
  5. SlováckoSubstitutionPumasok: Lukáš VorlickýLumabas: Filip Horský
  6. PardubiceSubstitutionPumasok: Ioannis-Foivos BotosLumabas: Michal Hlavatý
  7. PardubiceSubstitutionPumasok: Ryan MahutaLumabas: Tobias Boledovič
  8. SlováckoSubstitutionPumasok: Artūr DolžnikovLumabas: Martin Šviderský

Referee at coaches

Buksan ang season profiles para makita ang match record, goals at discipline trends.

Head-to-head

Mga recent meeting (2): Slovácko 1 - 1 - 0 Pardubice. Average ng goals 2.00, both teams scored sa 50% matches.

1. FC Slovácko
2 : 0
FK Pardubice
FK Pardubice
1 : 1
1. FC Slovácko

Mga madalas itanong

Ano ang result ng Slovácko vs Pardubice?

Natapos ang First League match sa score na Slovácko 0:0 Pardubice. Nasa page na ito ang match statistics, half-by-half data at head-to-head record.

Ano ang head-to-head record ng Slovácko at Pardubice?

Sa huling 2 head-to-head matches, nanalo ang Slovácko ng 1, ang Pardubice ng 0, at 1 ang draws. Average goals: 2.00; BTTS: 50%.

Ano ang ipinapakita ng goal statistics bago ang Slovácko vs Pardubice?

Slovácko scores 0.83 goals per match at Pardubice 0.83. Ang First League average ay 2.93 goals, may Over 2.5 sa 53% ng matches. BTTS: Slovácko 83%, Pardubice 83%.

Ano ang current form ng Slovácko at Pardubice?

Sa last 5 matches, ang Slovácko ay 0-2-3 (0.40 points per match), habang ang Pardubice ay 0-1-4 (0.20 points per match).

Saan makikita ang betting pick at full analysis ng Slovácko vs Pardubice?

Nasa page na ito ang statistical context: form, H2H, goals, BTTS at Over/Under. Makikita sa NoFluffPicks app ang betting pick, value bet at full reasoning.