Paraguay - Division IntermediaEstadio Luís Alfonso GiagniUpdated ang data noong September 06, 2026

Sol de América vs Benjamin Aceval: mga stats ng match

Sol de América vs Benjamin Aceval: form, goals at mahahalagang stats

Mahahalagang detalye ng match

Naglaro ang Sol de América laban sa Benjamin Aceval sa Division Intermedia (Paraguay). Nilaro ang match noong 12 July 2026. Venue: Estadio Luís Alfonso Giagni. Final score: 1:1.

Current na form

Sol de América: 3-2-0 sa last five matches at 2.20 points per match. Benjamin Aceval: 3-1-1 at 2.00 points per match.

Stats ng goals

Sol de América ay may 1.23 goals na na-score at 0.85 na na-concede bawat match. Ang Benjamin Aceval naman ay may 1.77 na na-score at 0.92 na na-concede. Average ng liga: 2.61 goals.

BTTS / Over / Under

BTTS: Sol de América 54%, Benjamin Aceval 54%. Over 2.5: Sol de América 23%, Benjamin Aceval 46%. League level: BTTS 54%, Over 2.5 44%.

xG, shots at style ng laro

Sol de América ang may mas mataas na xG per match: 1.51 vs 1.46. May average na 11.2 shots bawat match ang Sol de América, habang 11.2 naman ang Benjamin Aceval.

First at second half

Nangunguna ang Sol de América sa half-time sa 23% ng matches at nakaka-score ng 0.69 goals pagkatapos ng break. Para sa Benjamin Aceval, 23% at 1.15 ang mga value.

Goals ayon sa minuto

Sol de América: 31-45+ (6 goals). Benjamin Aceval: 46-60 (6 goals). Historical goal distribution ito, hindi prediction ng exact goal minute.

Context ng liga

Division Intermedia: 2.61 goals per match, BTTS 54% at Over 2.5 44%.

Head-to-head record

Wala pang sapat na head-to-head sample para gawing pangunahing comparison.

Archived na pre-match analysis

Ginawa ang analysis na ito bago ang kick-off. Ang conclusions ay base lang sa data na available bago ang match at hindi kasama ang final result o post-match statistics.

General match analysis

Sol de América sa home form wala pa natalo, 71% ng kanilang home games nag-eend as draw; may 57% clean sheets at nagpapatalo lang ng average 0.43 goal per match. Benjamin Aceval ang leader (1st) with 23 goals sa season at 11 sa last 5 matches; on the road nag-aaverage siya ng 2.29 goals at walang away match na hindi siya naka-score. Sol de América nagge-generate sa home ng average 13.57 shots at xG 1.77 pero nagko-convert lang to 0.86 goals per match with conversion around 6%, samantalang si Benjamin may lower xG away (1.43) pero way better conversion 21% at average 4.86 shots on target. Sa last 5 matches hosts nag-aaverage ng 2.2 points per match at unbeaten (3 wins, 2 draws), habang guests may 2.0 points per match (3 wins, 1 draw, 1 loss), nagbibigay ng slight form edge sa hosts. Conclusion: solid home defense ng Sol de América (0.43 conceded) vs high efficiency ni Benjamin Aceval (2.29 away goals) suggest low-scoring draw, kaya draw ang pinaka-probable outcome.

Tingnan ang statistical overview

Ayon sa half

1 : 0
1st half
0 : 1
2nd half

Stats ng match

53Possession (%)47
Sol de AméricaBenjamin Aceval
14Shots7
Sol de AméricaBenjamin Aceval
6Shots on target3
Sol de AméricaBenjamin Aceval
1.77xG0.96
Sol de AméricaBenjamin Aceval
2Corners1
Sol de AméricaBenjamin Aceval
65Dangerous attacks42
Sol de AméricaBenjamin Aceval
14Fouls11
Sol de AméricaBenjamin Aceval
0Cards0
Sol de AméricaBenjamin Aceval

Pre-match na profileano ang sinasabi ng season numbers?

Team profile ito batay sa season data at form. Lalabas lang ang match-flow statistics kapag tapos na ang fixture.

Sol de AméricaBenjamin Aceval
1.23Goals na na-score / match1.77
Sol de AméricaBenjamin Aceval
0.85Goals na na-concede / match0.92
Sol de AméricaBenjamin Aceval
Sol de AméricaBenjamin Aceval
55%Average na possession49%
Sol de AméricaBenjamin Aceval
4.08Shots on target bawat match4.08
Sol de AméricaBenjamin Aceval

Stats ng teamsalin ang mas efficient na team?

Comparison ng attack at defence ng dalawang teams sa current season.

11.15Shots bawat match11.23
Sol de AméricaBenjamin Aceval
4.08Shots on target4.08
Sol de AméricaBenjamin Aceval
11%Shot conversion15.8%
Sol de AméricaBenjamin Aceval
55%Possession49%
Sol de AméricaBenjamin Aceval
1.51xG for1.46
Sol de AméricaBenjamin Aceval
1.32xG against1.46
Sol de AméricaBenjamin Aceval

Quality ng shooting

Sol de América: Balanced ang styleBenjamin Aceval: Efficient ang finishing
Sol de AméricaBenjamin Aceval
Accuracy ng shots on target37%36%
Quality ng chances (xG bawat shot)0.140.13
Finishing (goals bawat shot on target)0.300.43

Kapag nasa 0.08 ang xG per shot, kadalasan long-range attempts iyon; ang 0.15+ ay karaniwang chances sa box. Galing sa possession, shot volume at conversion ang style label.

* Ipinapakita ng xG (expected goals) kung ilang goals ang inaasahang makuha ng team mula sa chances nito. Kapag mas mataas ang actual goals kaysa xG, above average ang finishing; kapag mas mababa, may missed chances.

Form ng teamsalin ang mas maganda ang current form?

Last five matches at season record, overall at may home-away split.

Sol de América ang 10% better sa: form sa last 5 matches.

2.2 pts / match - Sol de América · 2 pts / match - Benjamin Aceval

Sol de América
WDWWD
Unbeaten sa last 5 matches
Result split ngayong season
38% W46% R15% P
Season record (W-D-L)
5-6-2
1.62 pts / match · goal difference +5
Last 5 (W-D-L)
3-2-0
2.20 pts / match
Record ng team sa home (W-D-L)
2-5-0
Last 5 sa home
2-3-0
DDWDW
Averages sa last 5 matches
Goals na na-score: 1.2Goals na na-concede: 0.6xG: 1.21Opponent xG: 1.25BTTS: 40%Over 2.5: 20%
Benjamin Aceval
WLWWD
Result split ngayong season
62% W23% R15% P
Season record (W-D-L)
8-3-2
2.08 pts / match · goal difference +11
Last 5 (W-D-L)
3-1-1
2.00 pts / match
Record ng team sa away (W-D-L)
5-1-1
Last 5 sa away
4-0-1
WWWLW
Averages sa last 5 matches
Goals na na-score: 2.2Goals na na-concede: 1.8xG: 1.39Opponent xG: 1.41BTTS: 100%Over 2.5: 80%

Goalspaano nag-i-score at nagko-concede ang dalawang teams?

Ilang goals ang sini-score at kino-concede ng dalawang teams, pati kung gaano kadalas silang mag-clean sheet o hindi maka-score.

Benjamin Aceval ang 44% better sa: goals scored per match.

1.23 goals / match - Sol de América · 1.77 goals / match - Benjamin Aceval

Sol de América ang 8% better sa: goals conceded per match.

0.85 goals / match - Sol de América · 0.92 goals / match - Benjamin Aceval

Scoring profile ng Sol de América: malakas

Nakaka-score ang Sol de América sa 77% ng matches (10 sa 13 matches), habang may clean sheet ang Benjamin Aceval sa 38% (5 sa 13 matches).

Scoring profile ng Benjamin Aceval: napakalakas

Nakaka-score ang Benjamin Aceval sa 85% ng matches (11 sa 13 matches), habang may clean sheet ang Sol de América sa 38% (5 sa 13 matches).

16Goals na na-score (season)23
Sol de AméricaBenjamin Aceval
11Goals na na-concede (season)12
Sol de AméricaBenjamin Aceval
2.08Average ng goals sa match2.69
Sol de AméricaBenjamin Aceval
6Goals na na-score (last 5)11
Sol de AméricaBenjamin Aceval
3Goals na na-concede (last 5)9
Sol de AméricaBenjamin Aceval

Gaano kadalas silang maka-score ng hindi bababa sa...

77%1 goal85%
Sol de AméricaBenjamin Aceval
31%2 goals62%
Sol de AméricaBenjamin Aceval
15%3 goals23%
Sol de AméricaBenjamin Aceval
0%4 goals8%
Sol de AméricaBenjamin Aceval

Gaano kadalas silang mag-concede ng hindi bababa sa...

62%1 goal62%
Sol de AméricaBenjamin Aceval
15%2 goals15%
Sol de AméricaBenjamin Aceval
8%3 goals8%
Sol de AméricaBenjamin Aceval
0%4 goals8%
Sol de AméricaBenjamin Aceval

* Kasama sa statistics ang home at away matches ng dalawang teams sa current season.

Parehong teams naka-score (BTTS)gaano kadalas nakaka-score ang parehong teams?

Gaano kadalas may goals ang magkabilang panig sa matches ng teams, kumpara sa league average.

Mga pattern ng goal

31%BTTS sa half-time23%
Sol de AméricaBenjamin Aceval
8%BTTS sa parehong halves8%
Sol de AméricaBenjamin Aceval
31%Naka-score sa parehong halves38%
Sol de AméricaBenjamin Aceval

BTTS at goal count

23%Min. 3 goals at BTTS38%
Sol de AméricaBenjamin Aceval
0%Min. 3 goals na walang BTTS8%
Sol de AméricaBenjamin Aceval
40%BTTS - last 5100%
Sol de AméricaBenjamin Aceval

Mga goal line (Over/Under)gaano kadalas lumalagpas sa goal lines ang kanilang matches?

Gaano kadalas lumalagpas sa goal thresholds ang matches ng teams, sa full match at bawat half.

1st half

62%Min. 1 goal bago ang half-time69%
Sol de AméricaBenjamin Aceval
31%Min. 2 goals bago ang half-time38%
Sol de AméricaBenjamin Aceval
0%Min. 3 goals bago ang half-time8%
Sol de AméricaBenjamin Aceval

2nd half

62%Min. 1 goal pagkatapos ng half-time85%
Sol de AméricaBenjamin Aceval
31%Min. 2 goals pagkatapos ng half-time31%
Sol de AméricaBenjamin Aceval
15%Min. 3 goals pagkatapos ng half-time23%
Sol de AméricaBenjamin Aceval

Mga half ng matchsaang half mas madalas silang maka-score?

Paano nahahati sa first at second half ang performance: goals, points, clean sheets at state sa half-time.

Sol de América ang 12% better sa: form sa first half (half-time points).

1.38 pts / match - Sol de América · 1.23 pts / match - Benjamin Aceval

Sol de América - state sa half-time
23% nangunguna69% tabla8% nahuhuli
Benjamin Aceval - state sa half-time
23% nangunguna54% tabla23% nahuhuli

Bago ang half-time (1st half)

1.38Points bawat match (1st half)1.23
Sol de AméricaBenjamin Aceval
0.54Goals na na-score (1st half)0.62
Sol de AméricaBenjamin Aceval
0.38Goals na na-concede (1st half)0.54
Sol de AméricaBenjamin Aceval
0.92Average ng goals (1st half)1.15
Sol de AméricaBenjamin Aceval
62%Clean sheet bago ang half-time54%
Sol de AméricaBenjamin Aceval
46%Walang goal bago ang half-time54%
Sol de AméricaBenjamin Aceval

Pagkatapos ng half-time (2nd half)

1.46Points bawat match (2nd half)2.46
Sol de AméricaBenjamin Aceval
0.69Goals na na-score (2nd half)1.15
Sol de AméricaBenjamin Aceval
0.46Goals na na-concede (2nd half)0.38
Sol de AméricaBenjamin Aceval
1.15Average ng goals (2nd half)1.54
Sol de AméricaBenjamin Aceval
69%Clean sheet pagkatapos ng half-time69%
Sol de AméricaBenjamin Aceval
46%Walang goal pagkatapos ng half-time23%
Sol de AméricaBenjamin Aceval

Sol de América - mga result sa second half

31% W54% R15% P
18
Half-time points
7
Half-time goals
+2
Goal difference sa 1st half
19
Second-half points
+3
Goal difference sa 2nd half
1.38
PPG bago ang half-time
Lead holding165%

Leading sa half-time sa 23% ng matches at nananalo sa 38%. Nanalo rin sa ilang matches kahit walang half-time lead.

Defence after half-time+0.1

Stable ang defence sa buong match.

Benjamin Aceval - mga result sa second half

77% W15% R8% P
16
Half-time points
8
Half-time goals
+1
Goal difference sa 1st half
32
Second-half points
+10
Goal difference sa 2nd half
1.23
PPG bago ang half-time
Lead holding270%

Leading sa half-time sa 23% ng matches at nananalo sa 62%. Nanalo rin sa ilang matches kahit walang half-time lead.

Defence after half-time-0.2

Stable ang defence sa buong match.

Sol de América - last 5 matches per half
1st half2nd half
Points bawat match1.801.40
Goals na na-score / match0.60.6
Goals na na-concede / match0.20.4
Average ng goals sa match0.81.0
1 goal60%40%
2 goals20%20%
3 goals0%20%
Clean sheet80%80%
No goal40%60%
Goal difference+2+1
Half-time: 40% nangunguna - 60% tabla - 0% nahuhuli
2nd half: 20% panalo - 80% tabla - 0% talo
BTTS sa half-time (last 5): 20% - Total goals sa half-time: 3
Benjamin Aceval - last 5 matches per half
1st half2nd half
Points bawat match0.802.60
Goals na na-score / match0.61.6
Goals na na-concede / match1.00.8
Average ng goals sa match1.62.4
1 goal80%80%
2 goals80%60%
3 goals0%60%
Clean sheet20%40%
No goal40%20%
Goal difference-2+4
Half-time: 0% nangunguna - 80% tabla - 20% nahuhuli
2nd half: 80% panalo - 20% tabla - 0% talo
BTTS sa half-time (last 5): 60% - Total goals sa half-time: 3

* Ipinapakita ng colors sa tables ang event frequency: green ay common, yellow ay moderate, red ay rare. Frequency ito, hindi team rating.

Goals ayon sa minutokailan dumarating ang goals?

Mga phase ng match kung kailan pinakamadalas maka-score at mag-concede ang dalawang teams.

Sol de América
Na-scoreNa-concede
1
2
0-15
0
1
16-30
6
2
31-45
1
3
46-60
3
1
61-75
5
2
76-90

Pinaka-dangerous sa minutes 31-45 (6 goals). Pinakamaraming conceded sa 46-60 (3). Balance ng late goals (76-90): +3 - malakas sa late phases.

Benjamin Aceval
Na-scoreNa-concede
1
1
0-15
3
4
16-30
4
2
31-45
6
2
46-60
6
3
61-75
3
0
76-90

Pinaka-dangerous sa minutes 46-60 (6 goals). Pinakamaraming conceded sa 16-30 (4). Balance ng late goals (76-90): +3 - malakas sa late phases.

* Kasama sa buckets na 31-45 at 76-90 ang added-time goals.

Karagdagang team indicatorsano ang ipinapakita ng xG, efficiency at form?

Comparison ng chance quality, results at trends mula sa completed matches ngayong season.

Profile ng match

2.38
Estimated na goals
attack laban sa opponent defence
1.1 : 1.3
Estimated na hati ng goals
home : away
91%
Pace kumpara sa liga
100% = average ng liga
54%
Parehong teams naka-score (BTTS)
average mula sa seasons ng dalawang teams
-100%
Derby effect
H2H goals kumpara sa typical matches
65%
BTTS estimate
mula sa scoring frequency ng dalawang teams
3%
0:0 risk
mga 1 sa bawat 33 matches
0-1
Pinakakaraniwang goal range
attack vs defence sa magkabilang panig

Sol de América

Net xG balance
Difference ng chance quality na nagawa at pinayagan per match.
+0.19
Results kumpara sa xG
Difference ng actual goal balance at balance na ipinapakita ng xG.
+0.19
Points kumpara sa goal balance
Comparison ng collected points at points na ipinapahiwatig ng goal balance ng team.
-5.5 pts
Efficiency ng finishing
Naiko-convert ba ng team ang chances? Positive ang value kapag mas marami ang goals kaysa ipinapahiwatig ng chance quality.
-0.28
Efficiency ng defence
Nasasagip ba ng defence o goalkeeper ang team? Positive ang value kapag mas kaunti ang conceded goals kaysa ipinapahiwatig ng allowed chances.
+0.47
Attack vs league
Gaano karami ang goals ng team kumpara sa league average para sa role nito. Ang 120% ay 20% above average.
91%
Defence vs league
Gaano karami ang conceded goals ng team kumpara sa league average. Ang 80% ay 20% fewer conceded goals.
67%
Trend ng form
Comparison ng points sa last 5 matches at whole-season average.
+0.58
Mas malakas sa second half?
Ilang more goals ang sini-score ng team pagkatapos ng half-time kumpara bago ang break.
+0.1
Mga late goal
31% ng goals ng team ay dumarating sa minutes 76-90. Para sa comparison, 6% ang dumarating sa first 15 minutes.
31%

Benjamin Aceval

Net xG balance
Difference ng chance quality na nagawa at pinayagan per match.
0.00
Results kumpara sa xG
Difference ng actual goal balance at balance na ipinapakita ng xG.
+0.85
Points kumpara sa goal balance
Comparison ng collected points at points na ipinapahiwatig ng goal balance ng team.
-3.7 pts
Efficiency ng finishing
Naiko-convert ba ng team ang chances? Positive ang value kapag mas marami ang goals kaysa ipinapahiwatig ng chance quality.
+0.31
Efficiency ng defence
Nasasagip ba ng defence o goalkeeper ang team? Positive ang value kapag mas kaunti ang conceded goals kaysa ipinapahiwatig ng allowed chances.
+0.54
Attack vs league
Gaano karami ang goals ng team kumpara sa league average para sa role nito. Ang 120% ay 20% above average.
140%
Defence vs league
Gaano karami ang conceded goals ng team kumpara sa league average. Ang 80% ay 20% fewer conceded goals.
68%
Trend ng form
Comparison ng points sa last 5 matches at whole-season average.
-0.08
Mas malakas sa second half?
Ilang more goals ang sini-score ng team pagkatapos ng half-time kumpara bago ang break.
+0.5
Mga late goal
13% ng goals ng team ay dumarating sa minutes 76-90. Para sa comparison, 4% ang dumarating sa first 15 minutes.
13%

* Ang estimated goals, goal split, BTTS estimate, 0:0 risk at goal range ay galing sa public season averages at frequencies ng dalawang teams. Statistical match profile ito, hindi private model prediction o betting pick. Ang iba pang indicators ay naglalarawan ng completed matches sa season.

Context ng ligamataas ba ang scoring sa league na ito?

Paano nagko-compare ang dalawang teams sa league-wide averages ng Division Intermedia.

Teams kumpara sa liga

Sol de AméricaLigaBenjamin Aceval
Average ng goals sa match 2.082.61 2.69
Parehong teams naka-score 54%54% 54%
Min. 3 goals (Over 2.5) 23%44% 46%
Clean sheets 38%27% 38%
Goal bago ang half-time 62%66% 69%
Goal pagkatapos ng half-time 62%76% 85%

^ green = mas mataas sa league average, ˇ red = mas mababa sa league average. Direction ng gap ang ipinapakita nito, hindi team rating.

2.61
Average goals bawat match
54%
Parehong teams naka-score
44%
Min. 3 goals (Over 2.5)
27%
Clean sheets
1.35
Home goals bawat match
1.26
Away goals bawat match
+7%
Advantage ng home attack
+7%
Advantage ng home defence
+8%
Kabuuang home advantage
Goals sa 1st half (buong liga)
66%
1 goal
32%
2 goals
10%
3 goals
5%
4 goals
Goals sa 2nd half (buong liga)
76%
1 goal
40%
2 goals
22%
3 goals
7%
4 goals

Lineups at player events

Verified starters, substitutes at recorded events para sa match.

Home team

Other recorded players

Away team

Timeline ng match

Mga goal, card at substitution ayon sa pagkakasunod ng oras.

  1. Sol de AméricaGoalMarcos Gaona

Mga madalas itanong

Ano ang result ng Sol de América vs Benjamin Aceval?

Natapos ang Division Intermedia match sa score na Sol de América 1:1 Benjamin Aceval. Nasa page na ito ang match statistics, half-by-half data at head-to-head record.

Ano ang ipinapakita ng goal statistics bago ang Sol de América vs Benjamin Aceval?

Sol de América scores 1.23 goals per match at Benjamin Aceval 1.77. Ang Division Intermedia average ay 2.61 goals, may Over 2.5 sa 44% ng matches. BTTS: Sol de América 54%, Benjamin Aceval 54%.

Ano ang current form ng Sol de América at Benjamin Aceval?

Sa last 5 matches, ang Sol de América ay 3-2-0 (2.20 points per match), habang ang Benjamin Aceval ay 3-1-1 (2.00 points per match).

Saan makikita ang betting pick at full analysis ng Sol de América vs Benjamin Aceval?

Nasa page na ito ang statistical context: form, H2H, goals, BTTS at Over/Under. Makikita sa NoFluffPicks app ang betting pick, value bet at full reasoning.