Peru - Primera DivisiónUpdated ang data noong September 06, 2026

Sporting Cristal vs UTC Cajamarca: mga stats ng match

Sporting Cristal vs UTC Cajamarca: form, goals at mahahalagang stats

Mahahalagang detalye ng match

Naglaro ang Sporting Cristal laban sa UTC Cajamarca sa Primera División (Peru). Nilaro ang match noong 19 April 2026. Final score: 3:2.

Current na form

Sporting Cristal: 2-0-3 sa last five matches at 1.20 points per match. UTC Cajamarca: 1-2-2 at 1.00 points per match.

Stats ng goals

Sporting Cristal ay may 1.78 goals na na-score at 1.44 na na-concede bawat match. Ang UTC Cajamarca naman ay may 1.40 na na-score at 1.30 na na-concede. Average ng liga: 2.72 goals.

BTTS / Over / Under

BTTS: Sporting Cristal 78%, UTC Cajamarca 60%. Over 2.5: Sporting Cristal 78%, UTC Cajamarca 50%. League level: BTTS 57%, Over 2.5 53%.

xG, shots at style ng laro

Sporting Cristal ang may mas mataas na xG per match: 1.76 vs 1.42. May average na 16.4 shots bawat match ang Sporting Cristal, habang 12.9 naman ang UTC Cajamarca.

First at second half

Nangunguna ang Sporting Cristal sa half-time sa 33% ng matches at nakaka-score ng 1.22 goals pagkatapos ng break. Para sa UTC Cajamarca, 20% at 0.90 ang mga value.

Goals ayon sa minuto

Sporting Cristal: 76-90+ (7 goals). UTC Cajamarca: 76-90+ (8 goals). Historical goal distribution ito, hindi prediction ng exact goal minute.

Context ng liga

Primera División: 2.72 goals per match, BTTS 57% at Over 2.5 53%.

Head-to-head record

Bago ang match na ito, may 2 previous head-to-head matches sa database. Ang record ay 0-1-1, average goals 4.50, at BTTS 100%.

Archived na pre-match analysis

Ginawa ang analysis na ito bago ang kick-off. Ang conclusions ay base lang sa data na available bago ang match at hindi kasama ang final result o post-match statistics.

General match analysis

Sporting Cristal has a clear edge sa creation ng play at home: average 17.8 shots and 67% possession translates to 2.0 goals per match and xG 1.9, habang UTC away averages 14 shots, 55% possession, 1.6 goals at xG 1.49. Shot conversion ng parehong teams is the same (11%), so Cristal’s advantage sa volume ng shots at sa xG (difference 0.41) means realistically more clear cut chances. Defensively Sporting concedes 1.4 goals at home vs 1.8 conceded by UTC away; home team has 20% clean sheets at home, while visitors have 0% clean sheets away. Additionally Cristal hasn’t had any home matches without scoring (0%), habang UTC failed to score in 20% of away games; in the last 5 matches home side scored 8 and conceded 7, visitors 6 and 8, with last 5-match points average 1.2 for Cristal and 1.0 for UTC. Based on higher possession, more shots (17.8 vs 14) and superior xG (1.9 vs 1.49), I tip a home win.

Tingnan ang statistical overview

Ayon sa half

1 : 0
1st half
2 : 2
2nd half

Stats ng match

58Possession (%)42
Sporting CristalUTC Cajamarca
11Shots15
Sporting CristalUTC Cajamarca
4Shots on target6
Sporting CristalUTC Cajamarca
1.27xG1.68
Sporting CristalUTC Cajamarca
7Corners4
Sporting CristalUTC Cajamarca
40Dangerous attacks44
Sporting CristalUTC Cajamarca
9Fouls14
Sporting CristalUTC Cajamarca
0Cards2
Sporting CristalUTC Cajamarca

Pre-match na profileano ang sinasabi ng season numbers?

Team profile ito batay sa season data at form. Lalabas lang ang match-flow statistics kapag tapos na ang fixture.

Sporting CristalUTC Cajamarca
1.78Goals na na-score / match1.4
Sporting CristalUTC Cajamarca
1.44Goals na na-concede / match1.3
Sporting CristalUTC Cajamarca
Sporting CristalUTC Cajamarca
63%Average na possession51%
Sporting CristalUTC Cajamarca
5.67Shots on target bawat match5.1
Sporting CristalUTC Cajamarca

Stats ng teamsalin ang mas efficient na team?

Comparison ng attack at defence ng dalawang teams sa current season.

16.44Shots bawat match12.9
Sporting CristalUTC Cajamarca
5.67Shots on target5.1
Sporting CristalUTC Cajamarca
10.8%Shot conversion10.9%
Sporting CristalUTC Cajamarca
63%Possession51%
Sporting CristalUTC Cajamarca
1.76xG for1.42
Sporting CristalUTC Cajamarca
1.43xG against1.15
Sporting CristalUTC Cajamarca

Quality ng shooting

Sporting Cristal: DominantUTC Cajamarca: Balanced ang style
Sporting CristalUTC Cajamarca
Accuracy ng shots on target34%40%
Quality ng chances (xG bawat shot)0.110.11
Finishing (goals bawat shot on target)0.310.27

Kapag nasa 0.08 ang xG per shot, kadalasan long-range attempts iyon; ang 0.15+ ay karaniwang chances sa box. Galing sa possession, shot volume at conversion ang style label.

* Ipinapakita ng xG (expected goals) kung ilang goals ang inaasahang makuha ng team mula sa chances nito. Kapag mas mataas ang actual goals kaysa xG, above average ang finishing; kapag mas mababa, may missed chances.

Form ng teamsalin ang mas maganda ang current form?

Last five matches at season record, overall at may home-away split.

Sporting Cristal ang 20% better sa: form sa last 5 matches.

1.2 pts / match - Sporting Cristal · 1 pts / match - UTC Cajamarca

Sporting Cristal
LWWLL
Result split ngayong season
33% W22% R44% P
Season record (W-D-L)
3-2-4
1.22 pts / match · goal difference +3
Last 5 (W-D-L)
2-0-3
1.20 pts / match
Record ng team sa home (W-D-L)
2-1-2
Last 5 sa home
2-1-2
LDWWL
Averages sa last 5 matches
Goals na na-score: 2.0Goals na na-concede: 1.6xG: 1.47Opponent xG: 1.61BTTS: 80%Over 2.5: 100%
UTC Cajamarca
WLDLD
Result split ngayong season
40% W30% R30% P
Season record (W-D-L)
4-3-3
1.50 pts / match · goal difference +1
Last 5 (W-D-L)
1-2-2
1.00 pts / match
Record ng team sa away (W-D-L)
2-1-2
Last 5 sa away
2-1-2
WDWLL
Averages sa last 5 matches
Goals na na-score: 1.2Goals na na-concede: 1.6xG: 1.30Opponent xG: 1.22BTTS: 80%Over 2.5: 60%

Goalspaano nag-i-score at nagko-concede ang dalawang teams?

Ilang goals ang sini-score at kino-concede ng dalawang teams, pati kung gaano kadalas silang mag-clean sheet o hindi maka-score.

Sporting Cristal ang 27% better sa: goals scored per match.

1.78 goals / match - Sporting Cristal · 1.4 goals / match - UTC Cajamarca

UTC Cajamarca ang 11% better sa: goals conceded per match.

1.44 goals / match - Sporting Cristal · 1.3 goals / match - UTC Cajamarca

Scoring profile ng Sporting Cristal: napakalakas

Nakaka-score ang Sporting Cristal sa 100% ng matches (9 sa 9 matches), habang may clean sheet ang UTC Cajamarca sa 20% (2 sa 10 matches).

Scoring profile ng UTC Cajamarca: napakalakas

Nakaka-score ang UTC Cajamarca sa 80% ng matches (8 sa 10 matches), habang may clean sheet ang Sporting Cristal sa 22% (2 sa 9 matches).

16Goals na na-score (season)14
Sporting CristalUTC Cajamarca
13Goals na na-concede (season)13
Sporting CristalUTC Cajamarca
3.22Average ng goals sa match2.7
Sporting CristalUTC Cajamarca
10Goals na na-score (last 5)6
Sporting CristalUTC Cajamarca
8Goals na na-concede (last 5)8
Sporting CristalUTC Cajamarca

Gaano kadalas silang maka-score ng hindi bababa sa...

100%1 goal80%
Sporting CristalUTC Cajamarca
56%2 goals50%
Sporting CristalUTC Cajamarca
22%3 goals10%
Sporting CristalUTC Cajamarca
0%4 goals0%
Sporting CristalUTC Cajamarca

Gaano kadalas silang mag-concede ng hindi bababa sa...

78%1 goal80%
Sporting CristalUTC Cajamarca
56%2 goals50%
Sporting CristalUTC Cajamarca
11%3 goals0%
Sporting CristalUTC Cajamarca
0%4 goals0%
Sporting CristalUTC Cajamarca

* Kasama sa statistics ang home at away matches ng dalawang teams sa current season.

Parehong teams naka-score (BTTS)gaano kadalas nakaka-score ang parehong teams?

Gaano kadalas may goals ang magkabilang panig sa matches ng teams, kumpara sa league average.

Mga pattern ng goal

11%BTTS sa half-time30%
Sporting CristalUTC Cajamarca
11%BTTS sa parehong halves20%
Sporting CristalUTC Cajamarca
44%Naka-score sa parehong halves40%
Sporting CristalUTC Cajamarca

BTTS at goal count

67%Min. 3 goals at BTTS50%
Sporting CristalUTC Cajamarca
11%Min. 3 goals na walang BTTS0%
Sporting CristalUTC Cajamarca
80%BTTS - last 580%
Sporting CristalUTC Cajamarca

Mga goal line (Over/Under)gaano kadalas lumalagpas sa goal lines ang kanilang matches?

Gaano kadalas lumalagpas sa goal thresholds ang matches ng teams, sa full match at bawat half.

1st half

67%Min. 1 goal bago ang half-time70%
Sporting CristalUTC Cajamarca
33%Min. 2 goals bago ang half-time40%
Sporting CristalUTC Cajamarca
11%Min. 3 goals bago ang half-time0%
Sporting CristalUTC Cajamarca

2nd half

100%Min. 1 goal pagkatapos ng half-time100%
Sporting CristalUTC Cajamarca
89%Min. 2 goals pagkatapos ng half-time40%
Sporting CristalUTC Cajamarca
22%Min. 3 goals pagkatapos ng half-time20%
Sporting CristalUTC Cajamarca

Mga half ng matchsaang half mas madalas silang maka-score?

Paano nahahati sa first at second half ang performance: goals, points, clean sheets at state sa half-time.

Sporting Cristal ang 11% better sa: form sa first half (half-time points).

1.33 pts / match - Sporting Cristal · 1.2 pts / match - UTC Cajamarca

Sporting Cristal - state sa half-time
33% nangunguna33% tabla33% nahuhuli
UTC Cajamarca - state sa half-time
20% nangunguna60% tabla20% nahuhuli

Bago ang half-time (1st half)

1.33Points bawat match (1st half)1.2
Sporting CristalUTC Cajamarca
0.56Goals na na-score (1st half)0.5
Sporting CristalUTC Cajamarca
0.56Goals na na-concede (1st half)0.6
Sporting CristalUTC Cajamarca
1.11Average ng goals (1st half)1.1
Sporting CristalUTC Cajamarca
67%Clean sheet bago ang half-time50%
Sporting CristalUTC Cajamarca
56%Walang goal bago ang half-time50%
Sporting CristalUTC Cajamarca

Pagkatapos ng half-time (2nd half)

1.44Points bawat match (2nd half)1.9
Sporting CristalUTC Cajamarca
1.22Goals na na-score (2nd half)0.9
Sporting CristalUTC Cajamarca
0.89Goals na na-concede (2nd half)0.7
Sporting CristalUTC Cajamarca
2.11Average ng goals (2nd half)1.6
Sporting CristalUTC Cajamarca
33%Clean sheet pagkatapos ng half-time40%
Sporting CristalUTC Cajamarca
0%Walang goal pagkatapos ng half-time30%
Sporting CristalUTC Cajamarca

Sporting Cristal - mga result sa second half

33% W44% R22% P
12
Half-time points
5
Half-time goals
0
Goal difference sa 1st half
13
Second-half points
+3
Goal difference sa 2nd half
1.33
PPG bago ang half-time
Lead holding100%

Leading sa half-time sa 33% ng matches at nananalo sa 33%. Nanalo rin sa ilang matches kahit walang half-time lead.

Defence after half-time+0.3

Nagko-concede ng 0.3 more goals per match pagkatapos ng half-time - bumababa ang defensive level sa second half.

UTC Cajamarca - mga result sa second half

60% W10% R30% P
12
Half-time points
5
Half-time goals
-1
Goal difference sa 1st half
19
Second-half points
+2
Goal difference sa 2nd half
1.20
PPG bago ang half-time
Lead holding200%

Leading sa half-time sa 20% ng matches at nananalo sa 40%. Nanalo rin sa ilang matches kahit walang half-time lead.

Defence after half-time+0.1

Stable ang defence sa buong match.

Sporting Cristal - last 5 matches per half
1st half2nd half
Points bawat match1.401.20
Goals na na-score / match0.81.2
Goals na na-concede / match0.61.0
Average ng goals sa match1.42.2
1 goal80%100%
2 goals40%100%
3 goals20%20%
Clean sheet60%20%
No goal40%0%
Goal difference+1+1
Half-time: 40% nangunguna - 20% tabla - 40% nahuhuli
2nd half: 20% panalo - 60% tabla - 20% talo
BTTS sa half-time (last 5): 20% - Total goals sa half-time: 4
UTC Cajamarca - last 5 matches per half
1st half2nd half
Points bawat match1.201.40
Goals na na-score / match0.60.6
Goals na na-concede / match0.80.8
Average ng goals sa match1.41.4
1 goal80%100%
2 goals60%40%
3 goals0%0%
Clean sheet40%40%
No goal40%40%
Goal difference-1-1
Half-time: 20% nangunguna - 60% tabla - 20% nahuhuli
2nd half: 40% panalo - 20% tabla - 40% talo
BTTS sa half-time (last 5): 40% - Total goals sa half-time: 3

* Ipinapakita ng colors sa tables ang event frequency: green ay common, yellow ay moderate, red ay rare. Frequency ito, hindi team rating.

Goals ayon sa minutokailan dumarating ang goals?

Mga phase ng match kung kailan pinakamadalas maka-score at mag-concede ang dalawang teams.

Sporting Cristal
Na-scoreNa-concede
2
3
0-15
1
1
16-30
2
1
31-45
3
4
46-60
1
0
61-75
7
4
76-90

Pinaka-dangerous sa minutes 76-90 (7 goals). Pinakamaraming conceded sa 46-60 (4). Balance ng late goals (76-90): +3 - malakas sa late phases.

UTC Cajamarca
Na-scoreNa-concede
1
1
0-15
1
3
16-30
3
2
31-45
1
1
46-60
0
1
61-75
8
5
76-90

Pinaka-dangerous sa minutes 76-90 (8 goals). Pinakamaraming conceded sa 76-90 (5). Balance ng late goals (76-90): +3 - malakas sa late phases.

* Kasama sa buckets na 31-45 at 76-90 ang added-time goals.

Karagdagang team indicatorsano ang ipinapakita ng xG, efficiency at form?

Comparison ng chance quality, results at trends mula sa completed matches ngayong season.

Profile ng match

2.96
Estimated na goals
attack laban sa opponent defence
1.5 : 1.4
Estimated na hati ng goals
home : away
109%
Pace kumpara sa liga
100% = average ng liga
69%
Parehong teams naka-score (BTTS)
average mula sa seasons ng dalawang teams
+52%
Derby effect
H2H goals kumpara sa typical matches
80%
BTTS estimate
mula sa scoring frequency ng dalawang teams
0%
0:0 risk
halos zero
2-3
Pinakakaraniwang goal range
attack vs defence sa magkabilang panig

Sporting Cristal

Net xG balance
Difference ng chance quality na nagawa at pinayagan per match.
+0.33
Results kumpara sa xG
Difference ng actual goal balance at balance na ipinapakita ng xG.
+0.01
Points kumpara sa goal balance
Comparison ng collected points at points na ipinapahiwatig ng goal balance ng team.
-5.3 pts
Efficiency ng finishing
Naiko-convert ba ng team ang chances? Positive ang value kapag mas marami ang goals kaysa ipinapahiwatig ng chance quality.
+0.02
Efficiency ng defence
Nasasagip ba ng defence o goalkeeper ang team? Positive ang value kapag mas kaunti ang conceded goals kaysa ipinapahiwatig ng allowed chances.
-0.01
Attack vs league
Gaano karami ang goals ng team kumpara sa league average para sa role nito. Ang 120% ay 20% above average.
105%
Defence vs league
Gaano karami ang conceded goals ng team kumpara sa league average. Ang 80% ay 20% fewer conceded goals.
141%
Trend ng form
Comparison ng points sa last 5 matches at whole-season average.
-0.02
Mas malakas sa second half?
Ilang more goals ang sini-score ng team pagkatapos ng half-time kumpara bago ang break.
+0.7
Mga late goal
44% ng goals ng team ay dumarating sa minutes 76-90. Para sa comparison, 13% ang dumarating sa first 15 minutes.
44%

UTC Cajamarca

Net xG balance
Difference ng chance quality na nagawa at pinayagan per match.
+0.27
Results kumpara sa xG
Difference ng actual goal balance at balance na ipinapakita ng xG.
-0.17
Points kumpara sa goal balance
Comparison ng collected points at points na ipinapahiwatig ng goal balance ng team.
-1.1 pts
Efficiency ng finishing
Naiko-convert ba ng team ang chances? Positive ang value kapag mas marami ang goals kaysa ipinapahiwatig ng chance quality.
-0.02
Efficiency ng defence
Nasasagip ba ng defence o goalkeeper ang team? Positive ang value kapag mas kaunti ang conceded goals kaysa ipinapahiwatig ng allowed chances.
-0.15
Attack vs league
Gaano karami ang goals ng team kumpara sa league average para sa role nito. Ang 120% ay 20% above average.
137%
Defence vs league
Gaano karami ang conceded goals ng team kumpara sa league average. Ang 80% ay 20% fewer conceded goals.
76%
Trend ng form
Comparison ng points sa last 5 matches at whole-season average.
-0.50
Mas malakas sa second half?
Ilang more goals ang sini-score ng team pagkatapos ng half-time kumpara bago ang break.
+0.4
Mga late goal
57% ng goals ng team ay dumarating sa minutes 76-90. Para sa comparison, 7% ang dumarating sa first 15 minutes.
57%

* Ang estimated goals, goal split, BTTS estimate, 0:0 risk at goal range ay galing sa public season averages at frequencies ng dalawang teams. Statistical match profile ito, hindi private model prediction o betting pick. Ang iba pang indicators ay naglalarawan ng completed matches sa season.

Context ng ligamataas ba ang scoring sa league na ito?

Paano nagko-compare ang dalawang teams sa league-wide averages ng Primera División.

Teams kumpara sa liga

Sporting CristalLigaUTC Cajamarca
Average ng goals sa match 3.222.72 2.70
Parehong teams naka-score 78%57% 60%
Min. 3 goals (Over 2.5) 78%53% 50%
Clean sheets 22%26% 20%
Goal bago ang half-time 67%67% 70%
Goal pagkatapos ng half-time 100%80% 100%

^ green = mas mataas sa league average, ˇ red = mas mababa sa league average. Direction ng gap ang ipinapakita nito, hindi team rating.

2.72
Average goals bawat match
57%
Parehong teams naka-score
53%
Min. 3 goals (Over 2.5)
26%
Clean sheets
1.70
Home goals bawat match
1.02
Away goals bawat match
+67%
Advantage ng home attack
+40%
Advantage ng home defence
+29%
Kabuuang home advantage
Goals sa 1st half (buong liga)
67%
1 goal
33%
2 goals
9%
3 goals
3%
4 goals
Goals sa 2nd half (buong liga)
80%
1 goal
51%
2 goals
21%
3 goals
6%
4 goals

Lineups at player events

Verified starters, substitutes at recorded events para sa match.

Timeline ng match

Mga goal, card at substitution ayon sa pagkakasunod ng oras.

  1. UTC CajamarcaYellow cardDavid Josue Dioses Agurto
  2. UTC CajamarcaYellow cardAdolfo Alejandro Muñoz Cervantes
  3. UTC CajamarcaSubstitutionPumasok: Gilmar Alonso Paredes EsquivesLumabas: Luis Fernando Garro Sánchez
  4. Sporting CristalSubstitutionPumasok: Leandro Sosa ToranzaLumabas: Juan Cruz González
  5. UTC CajamarcaSubstitutionPumasok: Luis Arturo Arce MinaLumabas: Arquímedes José Figuera Salazar
  6. UTC CajamarcaSubstitutionPumasok: Joseph NúñezLumabas: Adolfo Alejandro Muñoz Cervantes
  7. Sporting CristalSubstitutionPumasok: Alejandro Jesus Posito OlazabalLumabas: Rafael Julián Lutiger Vidalón
  8. Sporting CristalSubstitutionPumasok: Ian WisdomLumabas: Víctor Yoshimar Yotún Flores

Referee at coaches

Buksan ang season profiles para makita ang match record, goals at discipline trends.

Konteksto ng referee

Season averages at hatian ng resulta sa mga match na hinawakan ng referee na ito.

Joel AlarcónMatches officiated: 11
3.82Cards kada match
0Penalties kada match
1 / X / 2100%Home wins0%Draws0%Away wins

Head-to-head

Mga recent meeting (2): Sporting Cristal 0 - 1 - 1 UTC Cajamarca. Average ng goals 4.50, both teams scored sa 100% matches.

Club Sporting Cristal SAC
2 : 2
CCyD Universidad Técnica de Cajamarca
CCyD Universidad Técnica de Cajamarca
4 : 1
Club Sporting Cristal SAC

Mga madalas itanong

Ano ang result ng Sporting Cristal vs UTC Cajamarca?

Natapos ang Primera División match sa score na Sporting Cristal 3:2 UTC Cajamarca. Nasa page na ito ang match statistics, half-by-half data at head-to-head record.

Ano ang head-to-head record ng Sporting Cristal at UTC Cajamarca?

Sa huling 2 head-to-head matches, nanalo ang Sporting Cristal ng 0, ang UTC Cajamarca ng 1, at 1 ang draws. Average goals: 4.50; BTTS: 100%.

Ano ang ipinapakita ng goal statistics bago ang Sporting Cristal vs UTC Cajamarca?

Sporting Cristal scores 1.78 goals per match at UTC Cajamarca 1.40. Ang Primera División average ay 2.72 goals, may Over 2.5 sa 53% ng matches. BTTS: Sporting Cristal 78%, UTC Cajamarca 60%.

Ano ang current form ng Sporting Cristal at UTC Cajamarca?

Sa last 5 matches, ang Sporting Cristal ay 2-0-3 (1.20 points per match), habang ang UTC Cajamarca ay 1-2-2 (1.00 points per match).

Saan makikita ang betting pick at full analysis ng Sporting Cristal vs UTC Cajamarca?

Nasa page na ito ang statistical context: form, H2H, goals, BTTS at Over/Under. Makikita sa NoFluffPicks app ang betting pick, value bet at full reasoning.