Poland - 3 Liga Group 4Updated ang data noong October 17, 2026

Star Starachowice vs Korona Kielce II: mga stats ng match

Reasoning:

Full analysis at pick sa app

Tingnan ang betting analysis, pick, value bet at full reasoning para sa match na ito.

Tingnan ang analysis at pick

Star Starachowice vs Korona Kielce II: form, goals at mahahalagang stats

Mahahalagang detalye ng match

Star Starachowice vs Korona Kielce II sa 3 Liga Group 4 (Poland). Naka-schedule ang match sa 17 October 2026.

Current na form

Star Starachowice: 1-2-2 sa last five matches at 1.00 points per match. Korona Kielce II: 3-1-1 at 2.00 points per match.

Stats ng goals

Star Starachowice ay may 1.17 goals na na-score at 1.58 na na-concede bawat match. Ang Korona Kielce II naman ay may 2.25 na na-score at 2.25 na na-concede. Average ng liga: 2.94 goals.

BTTS / Over / Under

BTTS: Star Starachowice 50%, Korona Kielce II 75%. Over 2.5: Star Starachowice 58%, Korona Kielce II 83%. League level: BTTS 58%, Over 2.5 56%.

xG, shots at style ng laro

Korona Kielce II ang may mas mataas na xG per match: 1.73 vs 1.40. May average na 8.8 shots bawat match ang Star Starachowice, habang 10.3 naman ang Korona Kielce II.

First at second half

Nangunguna ang Star Starachowice sa half-time sa 17% ng matches at nakaka-score ng 0.67 goals pagkatapos ng break. Para sa Korona Kielce II, 33% at 1.17 ang mga value.

Goals ayon sa minuto

Star Starachowice: 31-45+ (4 goals). Korona Kielce II: 0-15 (7 goals). Historical goal distribution ito, hindi prediction ng exact goal minute.

Context ng liga

3 Liga Group 4: 2.94 goals per match, BTTS 58% at Over 2.5 56%.

Head-to-head record

Bago ang match na ito, may 2 previous head-to-head matches sa database. Ang record ay 1-0-1, average goals 5.00, at BTTS 100%.

Bago ang match

1X2 odds

(2.40)
(3.35)
(2.60)

Pre-match na profile— ano ang sinasabi ng season numbers?

Team profile ito batay sa season data at form. Lalabas lang ang match-flow statistics kapag tapos na ang fixture.

Star StarachowiceKorona Kielce II
1.17Goals na na-score / match2.25
Star StarachowiceKorona Kielce II
1.58Goals na na-concede / match2.25
Star StarachowiceKorona Kielce II
Star StarachowiceKorona Kielce II
40%Average na possession37%
Star StarachowiceKorona Kielce II
4.33Shots on target bawat match5
Star StarachowiceKorona Kielce II
Star StarachowiceKorona Kielce II

Stats ng teams— alin ang mas efficient na team?

Comparison ng attack at defence ng dalawang teams sa current season.

8.75Shots bawat match10.33
Star StarachowiceKorona Kielce II
4.33Shots on target5
Star StarachowiceKorona Kielce II
13.3%Shot conversion21.8%
Star StarachowiceKorona Kielce II
40%Possession37%
Star StarachowiceKorona Kielce II
1.4xG for1.73
Star StarachowiceKorona Kielce II
1.48xG against1.95
Star StarachowiceKorona Kielce II

Quality ng shooting

Star Starachowice: Counter-attacking ang styleKorona Kielce II: Counter-attacking ang style
Star StarachowiceKorona Kielce II
Accuracy ng shots on target49%48%
Quality ng chances (xG bawat shot)0.160.17
Finishing (goals bawat shot on target)0.270.45

Kapag nasa 0.08 ang xG per shot, kadalasan long-range attempts iyon; ang 0.15+ ay karaniwang chances sa box. Galing sa possession, shot volume at conversion ang style label.

* Ipinapakita ng xG (expected goals) kung ilang goals ang inaasahang makuha ng team mula sa chances nito. Kapag mas mataas ang actual goals kaysa xG, above average ang finishing; kapag mas mababa, may missed chances.

Form ng teams— alin ang mas maganda ang current form?

Last five matches at season record, overall at may home-away split.

Korona Kielce II ang 100% better sa: form sa last 5 matches.

1 pts / match - Star Starachowice · 2 pts / match - Korona Kielce II

Star Starachowice
LDWDL
Result split ngayong season
17% W42% D42% L
Season record (W-D-L)
2-5-5
0.92 pts / match · goal difference -5
Last 5 (W-D-L)
1-2-2
1.00 pts / match
Record ng team sa home (W-D-L)
2-2-1
Last 5 sa home
2-2-1
DWDLW
Averages sa last 5 matches
Goals na na-score: 1.8Goals na na-concede: 1.6xG: 1.44Opponent xG: 1.49BTTS: 80%Over 2.5: 80%
Korona Kielce II
DLWWW
Result split ngayong season
33% W17% D50% L
Season record (W-D-L)
4-2-6
1.17 pts / match · goal difference 0
Last 5 (W-D-L)
3-1-1
2.00 pts / match
Record ng team sa away (W-D-L)
1-0-4
Last 5 sa away
1-0-4
LLLLW
Averages sa last 5 matches
Goals na na-score: 1.8Goals na na-concede: 0.8xG: 2.08Opponent xG: 1.64BTTS: 40%Over 2.5: 60%

Goals— paano nag-i-score at nagko-concede ang dalawang teams?

Ilang goals ang sini-score at kino-concede ng dalawang teams, pati kung gaano kadalas silang mag-clean sheet o hindi maka-score.

Korona Kielce II ang 92% better sa: goals scored per match.

1.17 goals / match - Star Starachowice · 2.25 goals / match - Korona Kielce II

Star Starachowice ang 42% better sa: goals conceded per match.

1.58 goals / match - Star Starachowice · 2.25 goals / match - Korona Kielce II

Scoring profile ng Star Starachowice: malakas

Nakaka-score ang Star Starachowice sa 58% ng matches (7 sa 12 matches), habang may clean sheet ang Korona Kielce II sa 17% (2 sa 12 matches).

Scoring profile ng Korona Kielce II: napakalakas

Nakaka-score ang Korona Kielce II sa 92% ng matches (11 sa 12 matches), habang may clean sheet ang Star Starachowice sa 33% (4 sa 12 matches).

14Goals na na-score (season)27
Star StarachowiceKorona Kielce II
19Goals na na-concede (season)27
Star StarachowiceKorona Kielce II
2.75Average ng goals sa match4.5
Star StarachowiceKorona Kielce II
9Goals na na-score (last 5)9
Star StarachowiceKorona Kielce II
8Goals na na-concede (last 5)4
Star StarachowiceKorona Kielce II

Gaano kadalas silang maka-score ng hindi bababa sa...

58%1 goal92%
Star StarachowiceKorona Kielce II
42%2 goals75%
Star StarachowiceKorona Kielce II
8%3 goals33%
Star StarachowiceKorona Kielce II
8%4 goals25%
Star StarachowiceKorona Kielce II

Gaano kadalas silang mag-concede ng hindi bababa sa...

67%1 goal83%
Star StarachowiceKorona Kielce II
50%2 goals58%
Star StarachowiceKorona Kielce II
33%3 goals33%
Star StarachowiceKorona Kielce II
8%4 goals25%
Star StarachowiceKorona Kielce II

* Kasama sa statistics ang home at away matches ng dalawang teams sa current season.

Parehong teams naka-score (BTTS)— gaano kadalas nakaka-score ang parehong teams?

Gaano kadalas may goals ang magkabilang panig sa matches ng teams, kumpara sa league average.

Mga pattern ng goal

25%BTTS sa half-time17%
Star StarachowiceKorona Kielce II
17%BTTS sa parehong halves17%
Star StarachowiceKorona Kielce II
33%Naka-score sa parehong halves25%
Star StarachowiceKorona Kielce II

BTTS at goal count

42%Min. 3 goals at BTTS75%
Star StarachowiceKorona Kielce II
17%Min. 3 goals na walang BTTS8%
Star StarachowiceKorona Kielce II
80%BTTS - last 540%
Star StarachowiceKorona Kielce II

Mga goal line (Over/Under)— gaano kadalas lumalagpas sa goal lines ang kanilang matches?

Gaano kadalas lumalagpas sa goal thresholds ang matches ng teams, sa full match at bawat half.

1st half

58%Min. 1 goal bago ang half-time75%
Star StarachowiceKorona Kielce II
33%Min. 2 goals bago ang half-time33%
Star StarachowiceKorona Kielce II
8%Min. 3 goals bago ang half-time25%
Star StarachowiceKorona Kielce II

2nd half

58%Min. 1 goal pagkatapos ng half-time83%
Star StarachowiceKorona Kielce II
50%Min. 2 goals pagkatapos ng half-time75%
Star StarachowiceKorona Kielce II
33%Min. 3 goals pagkatapos ng half-time50%
Star StarachowiceKorona Kielce II

Mga half ng match— saang half mas madalas silang maka-score?

Paano nahahati sa first at second half ang performance: goals, points, clean sheets at state sa half-time.

Korona Kielce II ang 23% better sa: form sa first half (half-time points).

1.08 pts / match - Star Starachowice · 1.33 pts / match - Korona Kielce II

Star Starachowice - state sa half-time
17% nangunguna58% tabla25% nahuhuli
Korona Kielce II - state sa half-time
33% nangunguna33% tabla33% nahuhuli

Bago ang half-time (1st half)

1.08Points bawat match (1st half)1.33
Star StarachowiceKorona Kielce II
0.5Goals na na-score (1st half)0.75
Star StarachowiceKorona Kielce II
0.5Goals na na-concede (1st half)0.92
Star StarachowiceKorona Kielce II
1Average ng goals (1st half)1.67
Star StarachowiceKorona Kielce II
58%Clean sheet bago ang half-time58%
Star StarachowiceKorona Kielce II
58%Walang goal bago ang half-time50%
Star StarachowiceKorona Kielce II

Pagkatapos ng half-time (2nd half)

1.17Points bawat match (2nd half)1.25
Star StarachowiceKorona Kielce II
0.67Goals na na-score (2nd half)1.17
Star StarachowiceKorona Kielce II
0.83Goals na na-concede (2nd half)1.25
Star StarachowiceKorona Kielce II
1.5Average ng goals (2nd half)2.42
Star StarachowiceKorona Kielce II
58%Clean sheet pagkatapos ng half-time33%
Star StarachowiceKorona Kielce II
50%Walang goal pagkatapos ng half-time42%
Star StarachowiceKorona Kielce II

Star Starachowice - mga result sa second half

25% W42% D33% L
13
Half-time points
6
Half-time goals
0
Goal difference sa 1st half
14
Second-half points
-2
Goal difference sa 2nd half
1.08
PPG bago ang half-time
Lead holding100%

Leading sa half-time sa 17% ng matches at nananalo sa 17%. Nanalo rin sa ilang matches kahit walang half-time lead.

Defence after half-time+0.3

Nagko-concede ng 0.3 more goals per match pagkatapos ng half-time - bumababa ang defensive level sa second half.

Korona Kielce II - mga result sa second half

33% W25% D42% L
16
Half-time points
9
Half-time goals
-2
Goal difference sa 1st half
15
Second-half points
-1
Goal difference sa 2nd half
1.33
PPG bago ang half-time
Lead holding100%

Leading sa half-time sa 33% ng matches at nananalo sa 33%. Nanalo rin sa ilang matches kahit walang half-time lead.

Defence after half-time+0.3

Nagko-concede ng 0.3 more goals per match pagkatapos ng half-time - bumababa ang defensive level sa second half.

Star Starachowice - last 5 matches per half
1st half2nd half
Points bawat match1.601.00
Goals na na-score / match1.00.8
Goals na na-concede / match0.61.0
Average ng goals sa match1.61.8
1 goal80%60%
2 goals60%60%
3 goals20%60%
Clean sheet60%40%
No goal20%40%
Goal difference+2-1
Half-time: 40% nangunguna - 40% tabla - 20% nahuhuli
2nd half: 20% panalo - 40% tabla - 40% talo
BTTS sa half-time (last 5): 40% - Total goals sa half-time: 5
Korona Kielce II - last 5 matches per half
1st half2nd half
Points bawat match1.602.00
Goals na na-score / match0.41.4
Goals na na-concede / match0.20.6
Average ng goals sa match0.62.0
1 goal60%80%
2 goals0%60%
3 goals0%60%
Clean sheet80%40%
No goal60%40%
Goal difference+1+4
Half-time: 40% nangunguna - 40% tabla - 20% nahuhuli
2nd half: 60% panalo - 20% tabla - 20% talo
BTTS sa half-time (last 5): 0% - Total goals sa half-time: 2

* Ipinapakita ng colors sa tables ang event frequency: green ay common, yellow ay moderate, red ay rare. Frequency ito, hindi team rating.

Goals ayon sa minuto— kailan dumarating ang goals?

Mga phase ng match kung kailan pinakamadalas maka-score at mag-concede ang dalawang teams.

Star Starachowice
Na-scoreNa-concede
1
5
0-15
1
2
16-30
4
2
31-45
2
2
46-60
3
5
61-75
3
3
76-90

Pinaka-dangerous sa minutes 31-45 (4 goals). Pinakamaraming conceded sa 0-15 (5). Balance ng late goals (76-90): 0.

Korona Kielce II
Na-scoreNa-concede
7
3
0-15
4
4
16-30
2
5
31-45
6
3
46-60
2
7
61-75
6
5
76-90

Pinaka-dangerous sa minutes 0-15 (7 goals). Pinakamaraming conceded sa 61-75 (7). Balance ng late goals (76-90): +1 - malakas sa late phases.

* Kasama sa buckets na 31-45 at 76-90 ang added-time goals.

Karagdagang team indicators— ano ang ipinapakita ng xG, efficiency at form?

Comparison ng chance quality, results at trends mula sa completed matches ngayong season.

Profile ng match

3.63
Estimated na goals
attack laban sa opponent defence
1.7 : 1.9
Estimated na hati ng goals
home : away
123%
Pace kumpara sa liga
100% = average ng liga
63%
Parehong teams naka-score (BTTS)
average mula sa seasons ng dalawang teams
+38%
Derby effect
H2H goals kumpara sa typical matches
53%
BTTS estimate
mula sa scoring frequency ng dalawang teams
3%
0:0 risk
mga 1 sa bawat 33 matches
2-3
Pinakakaraniwang goal range
attack vs defence sa magkabilang panig

Star Starachowice

Net xG balance
Difference ng chance quality na nagawa at pinayagan per match.
-0.08
Results kumpara sa xG
Difference ng actual goal balance at balance na ipinapakita ng xG.
-0.33
Points kumpara sa goal balance
Comparison ng collected points at points na ipinapahiwatig ng goal balance ng team.
-1.7 pts
Efficiency ng finishing
Naiko-convert ba ng team ang chances? Positive ang value kapag mas marami ang goals kaysa ipinapahiwatig ng chance quality.
-0.23
Efficiency ng defence
Nasasagip ba ng defence o goalkeeper ang team? Positive ang value kapag mas kaunti ang conceded goals kaysa ipinapahiwatig ng allowed chances.
-0.10
Attack vs league
Gaano karami ang goals ng team kumpara sa league average para sa role nito. Ang 120% ay 20% above average.
70%
Defence vs league
Gaano karami ang conceded goals ng team kumpara sa league average. Ang 80% ay 20% fewer conceded goals.
123%
Trend ng form
Comparison ng points sa last 5 matches at whole-season average.
+0.08
Mas malakas sa second half?
Ilang more goals ang sini-score ng team pagkatapos ng half-time kumpara bago ang break.
+0.2
Mga late goal
21% ng goals ng team ay dumarating sa minutes 76-90. Para sa comparison, 7% ang dumarating sa first 15 minutes.
21%

Korona Kielce II

Net xG balance
Difference ng chance quality na nagawa at pinayagan per match.
-0.22
Results kumpara sa xG
Difference ng actual goal balance at balance na ipinapakita ng xG.
+0.22
Points kumpara sa goal balance
Comparison ng collected points at points na ipinapahiwatig ng goal balance ng team.
-4.0 pts
Efficiency ng finishing
Naiko-convert ba ng team ang chances? Positive ang value kapag mas marami ang goals kaysa ipinapahiwatig ng chance quality.
+0.52
Efficiency ng defence
Nasasagip ba ng defence o goalkeeper ang team? Positive ang value kapag mas kaunti ang conceded goals kaysa ipinapahiwatig ng allowed chances.
-0.30
Attack vs league
Gaano karami ang goals ng team kumpara sa league average para sa role nito. Ang 120% ay 20% above average.
176%
Defence vs league
Gaano karami ang conceded goals ng team kumpara sa league average. Ang 80% ay 20% fewer conceded goals.
136%
Trend ng form
Comparison ng points sa last 5 matches at whole-season average.
+0.83
Mas malakas sa second half?
Ilang more goals ang sini-score ng team pagkatapos ng half-time kumpara bago ang break.
+0.4
Mga late goal
22% ng goals ng team ay dumarating sa minutes 76-90. Para sa comparison, 26% ang dumarating sa first 15 minutes.
22%

* Ang estimated goals, goal split, BTTS estimate, 0:0 risk at goal range ay galing sa public season averages at frequencies ng dalawang teams. Statistical match profile ito, hindi private model prediction o betting pick. Ang iba pang indicators ay naglalarawan ng completed matches sa season.

Context ng liga— mataas ba ang scoring sa league na ito?

Paano nagko-compare ang dalawang teams sa league-wide averages ng 3 Liga Group 4.

Teams kumpara sa liga

Star StarachowiceLigaKorona Kielce II
Average ng goals sa match▼ 2.752.94▲ 4.50
Parehong teams naka-score▼ 50%58%▲ 75%
Min. 3 goals (Over 2.5)▲ 58%56%▲ 83%
Clean sheets▲ 33%24%▼ 17%
Goal bago ang half-time▼ 58%60%▲ 75%
Goal pagkatapos ng half-time▼ 58%68%▲ 83%

^ green = mas mataas sa league average, ˇ red = mas mababa sa league average. Direction ng gap ang ipinapakita nito, hindi team rating.

2.94
Average goals bawat match
58%
Parehong teams naka-score
56%
Min. 3 goals (Over 2.5)
24%
Clean sheets
1.66
Home goals bawat match
1.28
Away goals bawat match
+30%
Advantage ng home attack
+23%
Advantage ng home defence
+18%
Kabuuang home advantage
Goals sa 1st half (buong liga)
60%
1 goal
25%
2 goals
14%
3 goals
5%
4 goals
Goals sa 2nd half (buong liga)
68%
1 goal
47%
2 goals
25%
3 goals
6%
4 goals

Head-to-head

Mga recent meeting (2): Star Starachowice 1 - 0 - 1 Korona Kielce II. Average ng goals 5.00, both teams scored sa 100% matches.

Korona Kielce II
3 : 2
Star Starachowice
Star Starachowice
3 : 2
Korona Kielce II

Mga madalas itanong

Kailan ang Star Starachowice vs Korona Kielce II?

Star Starachowice vs Korona Kielce II ay naka-schedule sa October 17, 2026 sa 3 Liga Group 4. Makikita sa match header ang exact kick-off time sa iyong timezone.

Ano ang head-to-head record ng Star Starachowice at Korona Kielce II?

Sa huling 2 head-to-head matches, nanalo ang Star Starachowice ng 1, ang Korona Kielce II ng 1, at 0 ang draws. Average goals: 5.00; BTTS: 100%.

Ano ang ipinapakita ng goal statistics bago ang Star Starachowice vs Korona Kielce II?

Star Starachowice scores 1.17 goals per match at Korona Kielce II 2.25. Ang 3 Liga Group 4 average ay 2.94 goals, may Over 2.5 sa 56% ng matches. BTTS: Star Starachowice 50%, Korona Kielce II 75%.

Ano ang current form ng Star Starachowice at Korona Kielce II?

Sa last 5 matches, ang Star Starachowice ay 1-2-2 (1.00 points per match), habang ang Korona Kielce II ay 3-1-1 (2.00 points per match).

Saan makikita ang betting pick at full analysis ng Star Starachowice vs Korona Kielce II?

Nasa page na ito ang statistical context: form, H2H, goals, BTTS at Over/Under. Makikita sa NoFluffPicks app ang betting pick, value bet at full reasoning.