Mexico - Ascenso MXUpdated ang data noong September 06, 2026

Tlaxcala vs Venados: mga stats ng match

Tlaxcala crest
Tlaxcala
2 : 2half-time 1:0
Venados crest
Venados

Tlaxcala vs Venados: form, goals at mahahalagang stats

Mahahalagang detalye ng match

Naglaro ang Tlaxcala laban sa Venados sa Ascenso MX (Mexico). Nilaro ang match noong 18 April 2026. Final score: 2:2.

Current na form

Tlaxcala: 1-3-1 sa last five matches at 1.20 points per match. Venados: 2-1-2 at 1.40 points per match.

Stats ng goals

Tlaxcala ay may 1.04 goals na na-score at 1.56 na na-concede bawat match. Ang Venados naman ay may 1.93 na na-score at 1.96 na na-concede. Average ng liga: 2.91 goals.

BTTS / Over / Under

BTTS: Tlaxcala 48%, Venados 63%. Over 2.5: Tlaxcala 48%, Venados 59%. League level: BTTS 57%, Over 2.5 54%.

xG, shots at style ng laro

Halos pareho ang xG per match ng dalawang teams. May average na 12.3 shots bawat match ang Tlaxcala, habang 12.6 naman ang Venados.

First at second half

Nangunguna ang Tlaxcala sa half-time sa 26% ng matches at nakaka-score ng 0.52 goals pagkatapos ng break. Para sa Venados, 26% at 1.11 ang mga value.

Goals ayon sa minuto

Tlaxcala: 76-90+ (11 goals). Venados: 46-60 (11 goals). Historical goal distribution ito, hindi prediction ng exact goal minute.

Context ng liga

Ascenso MX: 2.91 goals per match, BTTS 57% at Over 2.5 54%.

Head-to-head record

Bago ang match na ito, may 1 previous head-to-head matches sa database. Ang record ay 0-0-1, average goals 6.00, at BTTS 100%.

Archived na pre-match analysis

Ginawa ang analysis na ito bago ang kick-off. Ang conclusions ay base lang sa data na available bago ang match at hindi kasama ang final result o post-match statistics.

General match analysis

Tlaxcala has clear home advantage: average 1.54 goals scored and only 1.00 conceded per home match with xG 1.72, while Venados away average 1.23 goals scored and concede 2.23 with xG 1.25. Hosts take significantly more shots (13.46 vs 10.62) and more on-target attempts (4.31 vs 3.69), so despite similar conversion (11% vs 12%) Tlaxcala generates more chances and better quality opportunities. Big strengths for the home side are defensive metrics and offensive efficiency: Venados have kept 0% clean sheets away and fail to score in 54% of away matches, whereas Tlaxcala failed to score at home in only 15% of games and have 31% clean sheets. In the last 5 matches overall Tlaxcala is 1 win, 2 draws, 2 losses (avg 1.0 pt/match), and Venados 2 wins, 1 draw, 2 losses (avg 1.4 pt/match), giving a slight form edge to the visitors but it doesn’t offset Venados’ poor away stats. Based on this, I predict a home win; I assess Tlaxcala’s chances at 65% win, 20% draw and 15% for Venados.

Tingnan ang statistical overview

Ayon sa half

1 : 0
1st half
1 : 2
2nd half

Stats ng match

53Possession (%)47
TlaxcalaVenados
15Shots12
TlaxcalaVenados
6Shots on target3
TlaxcalaVenados
1.98xG1.59
TlaxcalaVenados
7Corners4
TlaxcalaVenados
86Dangerous attacks87
TlaxcalaVenados
20Fouls10
TlaxcalaVenados
2Cards3
TlaxcalaVenados

Pre-match na profileano ang sinasabi ng season numbers?

Team profile ito batay sa season data at form. Lalabas lang ang match-flow statistics kapag tapos na ang fixture.

1.04Goals na na-score / match1.93
TlaxcalaVenados
1.56Goals na na-concede / match1.96
TlaxcalaVenados
51%Average na possession50%
TlaxcalaVenados
3.7Shots on target bawat match4.96
TlaxcalaVenados

Stats ng teamsalin ang mas efficient na team?

Comparison ng attack at defence ng dalawang teams sa current season.

12.26Shots bawat match12.56
TlaxcalaVenados
3.7Shots on target4.96
TlaxcalaVenados
8.5%Shot conversion15.3%
TlaxcalaVenados
51%Possession50%
TlaxcalaVenados
1.48xG for1.48
TlaxcalaVenados
1.46xG against1.64
TlaxcalaVenados

Quality ng shooting

Tlaxcala: Balanced ang styleVenados: Efficient ang finishing
TlaxcalaVenados
Accuracy ng shots on target30%39%
Quality ng chances (xG bawat shot)0.120.12
Finishing (goals bawat shot on target)0.280.39

Kapag nasa 0.08 ang xG per shot, kadalasan long-range attempts iyon; ang 0.15+ ay karaniwang chances sa box. Galing sa possession, shot volume at conversion ang style label.

* Ipinapakita ng xG (expected goals) kung ilang goals ang inaasahang makuha ng team mula sa chances nito. Kapag mas mataas ang actual goals kaysa xG, above average ang finishing; kapag mas mababa, may missed chances.

Form ng teamsalin ang mas maganda ang current form?

Last five matches at season record, overall at may home-away split.

Venados ang 17% better sa: form sa last 5 matches.

1.2 pts / match - Tlaxcala · 1.4 pts / match - Venados

Tlaxcala
DDWLD
Result split ngayong season
30% W33% R37% P
Season record (W-D-L)
8-9-10
1.22 pts / match · goal difference -14
Last 5 (W-D-L)
1-3-1
1.20 pts / match
Record ng team sa home (W-D-L)
7-4-2
Last 5 sa home
4-1-0
WWWDW
Averages sa last 5 matches
Goals na na-score: 0.6Goals na na-concede: 0.8xG: 1.02Opponent xG: 1.37BTTS: 20%Over 2.5: 20%
Venados
LLWDW
Result split ngayong season
33% W22% R44% P
Season record (W-D-L)
9-6-12
1.22 pts / match · goal difference -1
Last 5 (W-D-L)
2-1-2
1.40 pts / match
Record ng team sa away (W-D-L)
2-1-10
Last 5 sa away
0-1-4
LLLLD
Averages sa last 5 matches
Goals na na-score: 1.4Goals na na-concede: 1.2xG: 1.60Opponent xG: 1.31BTTS: 60%Over 2.5: 40%

Goalspaano nag-i-score at nagko-concede ang dalawang teams?

Ilang goals ang sini-score at kino-concede ng dalawang teams, pati kung gaano kadalas silang mag-clean sheet o hindi maka-score.

Venados ang 86% better sa: goals scored per match.

1.04 goals / match - Tlaxcala · 1.93 goals / match - Venados

Tlaxcala ang 26% better sa: goals conceded per match.

1.56 goals / match - Tlaxcala · 1.96 goals / match - Venados

Scoring profile ng Tlaxcala: napakalakas

Nakaka-score ang Tlaxcala sa 63% ng matches (17 sa 27 matches), habang may clean sheet ang Venados sa 7% (2 sa 27 matches).

Scoring profile ng Venados: malakas

Nakaka-score ang Venados sa 70% ng matches (19 sa 27 matches), habang may clean sheet ang Tlaxcala sa 26% (7 sa 27 matches).

28Goals na na-score (season)52
TlaxcalaVenados
42Goals na na-concede (season)53
TlaxcalaVenados
2.59Average ng goals sa match3.89
TlaxcalaVenados
3Goals na na-score (last 5)7
TlaxcalaVenados
4Goals na na-concede (last 5)6
TlaxcalaVenados

Gaano kadalas silang maka-score ng hindi bababa sa...

63%1 goal70%
TlaxcalaVenados
26%2 goals48%
TlaxcalaVenados
7%3 goals33%
TlaxcalaVenados
4%4 goals26%
TlaxcalaVenados

Gaano kadalas silang mag-concede ng hindi bababa sa...

74%1 goal93%
TlaxcalaVenados
44%2 goals52%
TlaxcalaVenados
26%3 goals37%
TlaxcalaVenados
7%4 goals15%
TlaxcalaVenados

* Kasama sa statistics ang home at away matches ng dalawang teams sa current season.

Parehong teams naka-score (BTTS)gaano kadalas nakaka-score ang parehong teams?

Gaano kadalas may goals ang magkabilang panig sa matches ng teams, kumpara sa league average.

Mga pattern ng goal

19%BTTS sa half-time37%
TlaxcalaVenados
4%BTTS sa parehong halves22%
TlaxcalaVenados
15%Naka-score sa parehong halves41%
TlaxcalaVenados

BTTS at goal count

33%Min. 3 goals at BTTS56%
TlaxcalaVenados
15%Min. 3 goals na walang BTTS4%
TlaxcalaVenados
20%BTTS - last 560%
TlaxcalaVenados

Mga goal line (Over/Under)gaano kadalas lumalagpas sa goal lines ang kanilang matches?

Gaano kadalas lumalagpas sa goal thresholds ang matches ng teams, sa full match at bawat half.

1st half

67%Min. 1 goal bago ang half-time74%
TlaxcalaVenados
30%Min. 2 goals bago ang half-time48%
TlaxcalaVenados
15%Min. 3 goals bago ang half-time26%
TlaxcalaVenados

2nd half

78%Min. 1 goal pagkatapos ng half-time89%
TlaxcalaVenados
44%Min. 2 goals pagkatapos ng half-time59%
TlaxcalaVenados
7%Min. 3 goals pagkatapos ng half-time33%
TlaxcalaVenados

Mga half ng matchsaang half mas madalas silang maka-score?

Paano nahahati sa first at second half ang performance: goals, points, clean sheets at state sa half-time.

Tlaxcala - state sa half-time
26% nangunguna37% tabla37% nahuhuli
Venados - state sa half-time
26% nangunguna41% tabla33% nahuhuli

Bago ang half-time (1st half)

1.15Points bawat match (1st half)1.19
TlaxcalaVenados
0.52Goals na na-score (1st half)0.81
TlaxcalaVenados
0.7Goals na na-concede (1st half)0.81
TlaxcalaVenados
1.22Average ng goals (1st half)1.63
TlaxcalaVenados
52%Clean sheet bago ang half-time41%
TlaxcalaVenados
63%Walang goal bago ang half-time48%
TlaxcalaVenados

Pagkatapos ng half-time (2nd half)

1.04Points bawat match (2nd half)1.33
TlaxcalaVenados
0.52Goals na na-score (2nd half)1.11
TlaxcalaVenados
0.85Goals na na-concede (2nd half)1.15
TlaxcalaVenados
1.37Average ng goals (2nd half)2.26
TlaxcalaVenados
41%Clean sheet pagkatapos ng half-time33%
TlaxcalaVenados
59%Walang goal pagkatapos ng half-time41%
TlaxcalaVenados

Tlaxcala - mga result sa second half

22% W37% R41% P
31
Half-time points
14
Half-time goals
-5
Goal difference sa 1st half
28
Second-half points
-9
Goal difference sa 2nd half
1.15
PPG bago ang half-time
Lead holding115%

Leading sa half-time sa 26% ng matches at nananalo sa 30%. Nanalo rin sa ilang matches kahit walang half-time lead.

Defence after half-time+0.2

Nagko-concede ng 0.2 more goals per match pagkatapos ng half-time - bumababa ang defensive level sa second half.

Venados - mga result sa second half

37% W22% R41% P
32
Half-time points
22
Half-time goals
0
Goal difference sa 1st half
36
Second-half points
-1
Goal difference sa 2nd half
1.19
PPG bago ang half-time
Lead holding127%

Leading sa half-time sa 26% ng matches at nananalo sa 33%. Nanalo rin sa ilang matches kahit walang half-time lead.

Defence after half-time+0.3

Nagko-concede ng 0.3 more goals per match pagkatapos ng half-time - bumababa ang defensive level sa second half.

Tlaxcala - last 5 matches per half
1st half2nd half
Points bawat match0.801.20
Goals na na-score / match0.20.4
Goals na na-concede / match0.60.2
Average ng goals sa match0.80.6
1 goal40%40%
2 goals40%20%
3 goals0%0%
Clean sheet60%80%
No goal80%80%
Goal difference-2+1
Half-time: 0% nangunguna - 80% tabla - 20% nahuhuli
2nd half: 20% panalo - 60% tabla - 20% talo
BTTS sa half-time (last 5): 20% - Total goals sa half-time: 1
Venados - last 5 matches per half
1st half2nd half
Points bawat match0.802.00
Goals na na-score / match0.41.0
Goals na na-concede / match1.00.2
Average ng goals sa match1.41.2
1 goal80%80%
2 goals40%40%
3 goals20%0%
Clean sheet20%80%
No goal80%40%
Goal difference-3+4
Half-time: 20% nangunguna - 20% tabla - 60% nahuhuli
2nd half: 60% panalo - 20% tabla - 20% talo
BTTS sa half-time (last 5): 20% - Total goals sa half-time: 2

* Ipinapakita ng colors sa tables ang event frequency: green ay common, yellow ay moderate, red ay rare. Frequency ito, hindi team rating.

Goals ayon sa minutokailan dumarating ang goals?

Mga phase ng match kung kailan pinakamadalas maka-score at mag-concede ang dalawang teams.

Tlaxcala
Na-scoreNa-concede
3
8
0-15
5
5
16-30
6
6
31-45
1
7
46-60
2
4
61-75
11
12
76-90

Pinaka-dangerous sa minutes 76-90 (11 goals). Pinakamaraming conceded sa 76-90 (12). Balance ng late goals (76-90): -1 - mahina sa late phases.

Venados
Na-scoreNa-concede
8
6
0-15
5
7
16-30
9
9
31-45
11
10
46-60
8
6
61-75
11
15
76-90

Pinaka-dangerous sa minutes 46-60 (11 goals). Pinakamaraming conceded sa 76-90 (15). Balance ng late goals (76-90): -4 - mahina sa late phases.

* Kasama sa buckets na 31-45 at 76-90 ang added-time goals.

Karagdagang team indicatorsano ang ipinapakita ng xG, efficiency at form?

Comparison ng chance quality, results at trends mula sa completed matches ngayong season.

Profile ng match

3.25
Estimated na goals
attack laban sa opponent defence
1.5 : 1.7
Estimated na hati ng goals
home : away
112%
Pace kumpara sa liga
100% = average ng liga
56%
Parehong teams naka-score (BTTS)
average mula sa seasons ng dalawang teams
+85%
Derby effect
H2H goals kumpara sa typical matches
44%
BTTS estimate
mula sa scoring frequency ng dalawang teams
11%
0:0 risk
mga 1 sa bawat 9 matches
0-1
Pinakakaraniwang goal range
attack vs defence sa magkabilang panig

Tlaxcala

Net xG balance
Difference ng chance quality na nagawa at pinayagan per match.
+0.02
Results kumpara sa xG
Difference ng actual goal balance at balance na ipinapakita ng xG.
-0.54
Points kumpara sa goal balance
Comparison ng collected points at points na ipinapahiwatig ng goal balance ng team.
+8.1 pts
Efficiency ng finishing
Naiko-convert ba ng team ang chances? Positive ang value kapag mas marami ang goals kaysa ipinapahiwatig ng chance quality.
-0.44
Efficiency ng defence
Nasasagip ba ng defence o goalkeeper ang team? Positive ang value kapag mas kaunti ang conceded goals kaysa ipinapahiwatig ng allowed chances.
-0.10
Attack vs league
Gaano karami ang goals ng team kumpara sa league average para sa role nito. Ang 120% ay 20% above average.
60%
Defence vs league
Gaano karami ang conceded goals ng team kumpara sa league average. Ang 80% ay 20% fewer conceded goals.
133%
Trend ng form
Comparison ng points sa last 5 matches at whole-season average.
-0.02
Mas malakas sa second half?
Ilang more goals ang sini-score ng team pagkatapos ng half-time kumpara bago ang break.
0.0
Mga late goal
39% ng goals ng team ay dumarating sa minutes 76-90. Para sa comparison, 11% ang dumarating sa first 15 minutes.
39%

Venados

Net xG balance
Difference ng chance quality na nagawa at pinayagan per match.
-0.16
Results kumpara sa xG
Difference ng actual goal balance at balance na ipinapakita ng xG.
+0.13
Points kumpara sa goal balance
Comparison ng collected points at points na ipinapahiwatig ng goal balance ng team.
-6.7 pts
Efficiency ng finishing
Naiko-convert ba ng team ang chances? Positive ang value kapag mas marami ang goals kaysa ipinapahiwatig ng chance quality.
+0.45
Efficiency ng defence
Nasasagip ba ng defence o goalkeeper ang team? Positive ang value kapag mas kaunti ang conceded goals kaysa ipinapahiwatig ng allowed chances.
-0.32
Attack vs league
Gaano karami ang goals ng team kumpara sa league average para sa role nito. Ang 120% ay 20% above average.
165%
Defence vs league
Gaano karami ang conceded goals ng team kumpara sa league average. Ang 80% ay 20% fewer conceded goals.
113%
Trend ng form
Comparison ng points sa last 5 matches at whole-season average.
+0.18
Mas malakas sa second half?
Ilang more goals ang sini-score ng team pagkatapos ng half-time kumpara bago ang break.
+0.3
Mga late goal
21% ng goals ng team ay dumarating sa minutes 76-90. Para sa comparison, 15% ang dumarating sa first 15 minutes.
21%

* Ang estimated goals, goal split, BTTS estimate, 0:0 risk at goal range ay galing sa public season averages at frequencies ng dalawang teams. Statistical match profile ito, hindi private model prediction o betting pick. Ang iba pang indicators ay naglalarawan ng completed matches sa season.

Context ng ligamataas ba ang scoring sa league na ito?

Paano nagko-compare ang dalawang teams sa league-wide averages ng Ascenso MX.

Teams kumpara sa liga

TlaxcalaLigaVenados
Average ng goals sa match 2.592.91 3.89
Parehong teams naka-score 48%57% 63%
Min. 3 goals (Over 2.5) 48%54% 59%
Clean sheets 26%25% 7%
Goal bago ang half-time 67%75% 74%
Goal pagkatapos ng half-time 78%80% 89%

^ green = mas mataas sa league average, ˇ red = mas mababa sa league average. Direction ng gap ang ipinapakita nito, hindi team rating.

2.91
Average goals bawat match
57%
Parehong teams naka-score
54%
Min. 3 goals (Over 2.5)
25%
Clean sheets
1.74
Home goals bawat match
1.17
Away goals bawat match
+49%
Advantage ng home attack
+33%
Advantage ng home defence
+25%
Kabuuang home advantage
Goals sa 1st half (buong liga)
75%
1 goal
38%
2 goals
16%
3 goals
5%
4 goals
Goals sa 2nd half (buong liga)
80%
1 goal
45%
2 goals
20%
3 goals
7%
4 goals

Lineups at player events

Verified starters, substitutes at recorded events para sa match.

Timeline ng match

Mga goal, card at substitution ayon sa pagkakasunod ng oras.

  1. VenadosYellow cardAxel Said Grijalva Soto
  2. VenadosYellow cardArturo Delgado Covarrubias
  3. TlaxcalaGoalIsmael Govea SolorzanoAssist: Adrián Ulysses Sánchez Sánchez
  4. TlaxcalaSubstitutionPumasok: Edson Santos CaballeroLumabas: Juan Carlos García Sancho Orozco
  5. VenadosSubstitutionPumasok: José Manuel Cabrera LópezLumabas: Juan Fernando Cruz Jorge
  6. TlaxcalaYellow cardPablo González Díaz
  7. VenadosYellow cardMaximo Torres Sauri

Referee at coaches

Buksan ang season profiles para makita ang match record, goals at discipline trends.

Konteksto ng referee

Season averages at hatian ng resulta sa mga match na hinawakan ng referee na ito.

Hector Salvador Solorio ArreolaMatches officiated: 12
6Cards kada match
0Penalties kada match
1 / X / 257%Home wins42%Draws0%Away wins

Head-to-head

Nakaraang meeting: Tlaxcala 0 - 0 - 1 Venados. Average ng goals 6.00, both teams scored sa 100% matches.

Venados FC Yucatán
5 : 1
Tlaxcala FC

Mga madalas itanong

Ano ang result ng Tlaxcala vs Venados?

Natapos ang Ascenso MX match sa score na Tlaxcala 2:2 Venados. Nasa page na ito ang match statistics, half-by-half data at head-to-head record.

Ano ang ipinapakita ng goal statistics bago ang Tlaxcala vs Venados?

Tlaxcala scores 1.04 goals per match at Venados 1.93. Ang Ascenso MX average ay 2.91 goals, may Over 2.5 sa 54% ng matches. BTTS: Tlaxcala 48%, Venados 63%.

Ano ang current form ng Tlaxcala at Venados?

Sa last 5 matches, ang Tlaxcala ay 1-3-1 (1.20 points per match), habang ang Venados ay 2-1-2 (1.40 points per match).

Saan makikita ang betting pick at full analysis ng Tlaxcala vs Venados?

Nasa page na ito ang statistical context: form, H2H, goals, BTTS at Over/Under. Makikita sa NoFluffPicks app ang betting pick, value bet at full reasoning.